สวัสดีค่ะ รบกวนอ่านก่อนนะคะ
กติกา
- สินค้าเป็นของแท้100% ยินดีให้นำรูปเข้าห้องตรวจสอบโดยไม่ต้องขอค่ะ
- สามารถขอรูปเพิ่มเติมจนกว่าจะพอใจ lineได้ตลอด24ชม.
- cf no cc
- ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
- กทม.มีแมสวิ่งคิดตามระยะทาง
หรือส่งems100ค่ะ

แม่ค้าใจดีสนใจใบไหนสอบถามขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
Line/Tel. 095-456-2569 คุณเมย์
Line:
http://line.me/ti/p/Bo7QFDggQO

Used Chanel woc boy ghw holo25
ราคา>>>79,900<<<
สภาพ98% สวยมากค่ะ ใช้น้อย ภายในสะอาด ขอบมุมสวย หนังคาเวียชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย ไม่มีตำหนิค่ะ
อุปกรณ์. กล่อง การ์ดholo บุ๊ค ดอกคามิเลีย ถุงผ้า

Used like new Chanel Timeless Shopping Tote l Cavier shw Holo 17
ราคา>>>59,990<<<
ขนาด12.5"x8.5"
สภาพสวยมากๆค่ะ หนังคาเวียชัด ขอบมุมสวย ใช้น้อย ภายในสะอาด อะไหล่เงินเงางาม มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิค่ะ

อปก. การ์ดholo แคร์การ์ด

Used LV Fav mm damier dcปี17
ราคา>>>34,990<<<

สภาพสวยค่ะ แคนวาสชัด ขอบมุมดี อะไหล่ทองสวย เพลทมีรอยเล็กน้อย ภายในสะอาด มีรอยใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์.กล่อง ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ สาย ค่ะ

Like new Lv pochette mini damier ปี2019

ราคา>>>16,990<<<
สภาพใหม่ ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย ไม่มีตำหนิค่ะ
อุปกรณ์.กล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จ

Used Lv pochette vernis dcปี2013

ราคา>>>19,990<<<สภาพสวย ภายในสะอาด คาวไฮด์สวย สายไม่ดำ ขอบมุมสวย มีรอยการใช้งานทั่วไป มีรอยข่วนจิ๊ดนึงค่ะ
อุปกรณ์.การ์ด ถุงผ้า

Used Lv strap ราคา>>>6,990<<< สายยาว110cm.

Used Lv clutch mono
ราคา>>>7,990<<<
ขนาด9"x6"x2.8"
สภาพสวย หัวซิปรุ่นใหม่ แคนวาสัด อะไหล่ทองสวย ภายในสะอาด ขอบมุมสวยค่ะ

*เปลี่ยนซับในมาใหม่สวยค่ะ
[IMG][/IMG]

Used Lv spd30 damier ปี2010
ราคา>>>22,990<<<
สภาพสวย ภายในสะอาด ช่องเล็กไม่ลอก แคนวาสชัด ขอบมุมสวย อะไหล่ทองเงางาม หูกระเป๋าไม่ถลอก มีรอยการใช่งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์. ถุงผ้า ชุดกุญแจ ค่ะ

Used balenciaga mini city ปี2013
ราคา>>>19,990฿<<<
สภาพสวย ภายในสะอาด สายแข็งแรง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด กระจก สาย ตัวอย่างหนังค่ะ
[IMG][/IMG]

Used Chanel calf skin holo9

ราคา>>>29,990฿<<<
ขนาด10”x9.3”x4.5”
สภาพสวย โฮโลติดแน่น ภายในสะอาด ขอบมุมมีรอยการใช้งานทั่วไป ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ
อุปกรณ์.-
[IMG][/IMG]

Like new Lady dior 9"ปี14
ราคา>>>69,000<<<
สภาพสวยมาก ไม่มีตำหนิค่ะ ออกshopพารากอนมา170,000

Used Like new Balenciaga ปี2018 ออกshop emquarlierมา34,400฿
ราคา>>>22,990<<<
สภาพ98%ใหม่สวยมาก ไม่มีตำหนิ ภายในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ถลอก สีแดงสวย จุของได้เยอะ ไม่มีตำหนิค่ะ
อุปกรณ์.การ์ด ใบเสร็จ

[IMG][/IMG]

Used Like new Gucci cossbody รุ่นใหม่ไม่ใช่วินเทจค่ะ
ราคา>>>17,990<<<
สภาพสวยค่ะ ขอบมุมดี แคนวาสชัด ภายในสะอาด สายสะพายแข็ง ใช้น้อย ไม่มีตำหนิค่ะ
อุปกรณ์. การ์ด

[IMG][/IMG]

Used Lv Palm springs pm Dcปี2016
ราคา>>>เท 45,990<<<
ขนาดประมาณ8”x11”x4”ค่ะ
สภาพ 90% สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ทรงเป๊ะ ภายในสะอาด ขอบมุมสวย มีรอยปริตรงขอบซิปนิดนึงค่ะ
อุปกรณ์.การ์ด ถุงผ้า ค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Lv mono wallet ปี07
ราคา>>>6,990<<<
สภาพสวย แคนวาสชัด ขอบมุมดี มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Lv belt damier ปี2009 size 95/38
ราคา>>>9,990<<<
สภาพ85%สภาพใช้งาน แคนวาสชัด สายมีรอยย่น รูมีรอยการใช้งาน ใช้ได้อีกนานค่ะ
[IMG][/IMG]

Used Lv epi pm เป้ สีน้ำเงิน(น้ำเงิน)
ราคา>>>14,990<<<
สภาพสวยมากค่ะ ลายไม้สีน้ำเงิน ขอบมุมดี ภายในสะอาด ลายไม้ชัด ช่องเล็กลอกเหนียวแล้ว พร้อมใช้ค่ะ มีรอยการใช้งานทั่วไปตามประสาusedค่ะ
อุปกรณ์.ถุงผ้า
[IMG][/IMG]
หายากสุดๆ เหมาะแก่การสะสม
Used Like new Chanel zippy limited holo208
ราคา>>>32,990<<<ของใหม่6หมื่นกว่า
สภาพ98% ใช้น้อย สภาพใหม่เลยค่ะ

อุปกรณ์.ครบกล่องค่ะ