CF NO CC

Line ID : ball_lebeau

mail :
ball_q@hotmail.com

ของใช้ส่วนตัวทุกชิ้นค่ะ

สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ

ราคาต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ อยากปล่อย ล้นตู้มากๆ

New!!! Chanel Belt size 85 พรีมาผิดไซส์ค่ะ ของครบ กล่อง ถุงผ้า ดอกคามีเลีย
ซื้อมา 28,000 Bt. ขอปล่อยที่ 20,000 Bt.ถูกมากๆๆค่ะราคานี้ สีนี้หายากมากค่ะ

NEW!!! สร้อยคอ Chanel คอลล่าสุดค่ะ ตอนนี้ยังมีในช๊อปนะค่ะ สีทองอร่ามสวยมากก
ซื้อมา 26,000 Bt. ขอปล่อยที่ 20,000 Bt. อุปกรณ์ครบกล่อง ถุงผ้า ออกจากช๊อปที่พารากอนค่ะ

upload photo get link

NEW!!! สร้อยคอChanel เส้นนี้สวยมากกกกกกกก มาพร้อมกล่อง
ซื้อมา 4xxxx ขอขายที่ 20,000Bt

ขอดูรูปเพิ้มเติมได้เลยนะค่ะ

image uploader

Chanel Belt เส้นนี้น่ารักมากกกกค่ะ มีตำหนิตรงริบบิ้นนิดนึงค่ะ
เลยขอปล่อยถูกมากกกกกกกก
15,000 bt

ขอดูรูปเพิ้มเติมได้เลยนะค่ะ

สร้อยคอChanel เส้นนี้หายากกกกกมากกกกค่ะ
ใส่แล้วสวยมากบอกเลย สาวกชาแนลไม่มีไม่ได้เลยค่ะ ซื้อมา 38,000Bt.

>> Sale 25,000 bt

รองเท้า Hermes Size 36
>> Sale 13,000 bt

Ralph Lauren Size 6.5 (36.5)
ซื้อมา 3XXXX
ขาย 3,000 bt
คู่นี้ขอปล่อยถูกๆเลยค่ะ สูงเกินใส่ไม่ไหว แต่สวยมากค่ะคู่นี้