TM: SALE SALE SALE วันแม่ค่ะ // ZARA // SODA // LYN AROUND // JASPAL // TOPSHOP // MISTY MYNX // SOMTHING BOUDOIR // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: SALE SALE SALE วันแม่ค่ะ // ZARA // SODA // LYN AROUND // JASPAL // TOPSHOP // MISTY MYNX // SOMTHING BOUDOIR // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: SALE SALE SALE วันแม่ค่ะ // ZARA // SODA // LYN AROUND // JASPAL // TOPSHOP // MISTY MYNX // SOMTHING BOUDOIR // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษ ซื้อครบ 500 ลดเพิ่ม 50 ค่ะ ช้อปเลยค่า

1.EMPORIO ARMANI EA7 M-L NEW ผ้าไม่หนานะคะ ใส่สบาย ๆ เป็นของใหม่ค่ะ ตัวนี้สวยมากกกค่ะ ใส่เดินห้าง ใส่ไปเที่ยวได้หมดค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สีฟ้าสวยสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่นะคะ ใส่คลุมเก๋ ๆ เลยค่ะ สวยมากกกก ซิปแต่ง logo และคริสตัล หรูๆ ค่ะ ผ้าดีมากๆค่ะตัวนี้มีป้ายคอไม่มีป้ายข้างนะคะ แต่ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 549 บาท ราคานี้ถูกมากกกค่ะ ราคาเต็ม 7 พัน up เน้นสไตล์ Athieisure สบายชิค ๆ ชิลๆ บวกกับทรง sport girl (ซื้อร่วมกับตัวอื่นร่วมโปรโมชั่นค่ะ)

2.MISTY MYNX SIZE M NEW ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะสวยมาก ๆ เอวสูง 27 สะโพก 38-339 ลายเก๋สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 299 บาท แมทกับเสื้อเอวลอยได้ค่ะสวยมาก ๆ // CF //

3.เสื้อปักสวยเก๋ เป็นงานแบรนด์นะคะ ป้ายหลุด สภาพใหม่กิ๊ก สวยมาก ๆค่ะ ปักแบบแน่นๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆประมาณ M ค่ะ อก 34++ ขาย 99 บาท

4.BOUDOIR BY DISAYA แบรนด์ลูกของ DISAYA นะคะ สวยมาก ๆ SIZE UK8 M อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ลายเชือกสวยมากกกกกค่ะ ขาย 359 บาท ผ้า silk ละมุนมาก ๆค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ แขนมัดเป็นเชือก เก๋ มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

5.FOREVER 21 SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ ชายลูกไม้สวยเก๋ค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

6.SURREAL OBJECTS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก เสื้อลูกไม้คัตติ้งหรู ๆ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์แบบแพง ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 259 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ // CF //

7.SIMPLY ME SIZE L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก แบรนด์จาก Central ค่ะราคาเต็ม 2 พัน up ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 159 บาท

8.ANNE KLEIN SIZE 10 M-L เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าสวยมาก ๆค่ะตัวนี้คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์แพงค่ะ ราคาเต็ม 4 พัน up ขาย 199 บาท อัดพลีททั้งตัวสวยมาก ๆค่ะ // CF //

9.NOWWHERE SIZE XS เกาะอกสภาพใหม่กิ๊กผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้ายืด S-M ใส่ได้เลยค่ะ อก 33 สะโพก 35-36 ขาย 59 บาท แบรนด์หรูนะคะ แต่แม่ค้าขายราคา Sale เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ

10.SIMPLY ME SIZE M เดรสสวยหรูสีน้ำเงินอมม่วงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 199 บาท // CF //

11.DRESS ลายดอกคัตติ้งหรูใส่แบบเก๋ ๆ สบาย ๆ ค่ะ ขนาด m-L สภาพใหม่กิ๊กค่ะแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพกฟรี สายปรับได้ค่ะ มีซับในตัว ขาย 199 บาท

12. 7 FOR ALL MAN KIND MADE IN USA SIZE 26 ตามป้าย ของจริงประมาณ 27 ค่ะ S-M ของแท้นะคะ ผ้านิ่มสุด ๆ ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ สีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 259 บาท

13.DRESS ขนาด S -Mงานตัดคัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ เป็นซิปหลังผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบมาก ๆค่ะ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 99 บาท // CF //

14.LEIGNE SIZE M เสื้อผ้าชีฟองสีฟ้าสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก แบบใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 34 แบบน่ารักค่ะ ขาย 79 บาท

15.ASOS SIZE XS อก 32-33 เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋หรูหราค่ะทรงสวยมาก ๆ ผ้าทอสวยมาก ขาย 59บาท

16.Y+ HARMONY SIZE M เสื้อคัตติ้งหรู ตัวนี้ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ชีฟองเย็บต่อเป็นริ้วๆ นิ่ม ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงเชิ้ตใส่สบาย อก 34 ของจริงผ้า คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท ของจริงคือสวยมากๆค่ะ // CF //

17.PAGE 9 SIZE S แบรนด์ในเครือ FLYNOW จากช้อป Central อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะชายหยัก ๆ สวย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 159 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะ

18.SENADA SIZE M กระโปรงทรงสวยเก๋ คัตติ้ง S นะคะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก แบบหรูหราสุด ๆ ค่ะของจริงสวยมากกกก ขาย 99 บาท // CF //

19.DRESS งานตัดแบบหรูๆ สภาพใหม่กิ๊ก มีซับในตัว ขนาด S ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 99 บาท ของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ // CF //

20.CLADIA KLEID SIZE 31 L เอว 31-32 สะโพก 40 สภาพใหม่กิ๊ก ตัวนี้ทรงสวยมากค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ยืดได้นิด ๆ ใส่สบาย ราคาเต็ม 2 พัน up แบรนด์จาก central ค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

21.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์ทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าใส่สบาย เอว 26 สะโพก 36-37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ไม่หนักค่ะ เบาๆ ขาย 59 บาท

22.SOMETHING ELF FREE SIZE ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้สีเขียว แบบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ผ้านิ่มมากกกก ใส่สบายสุดๆ ขาย 99 บาท

23.กระโปรงงานตัดคัตติ้งหรูผ้าไทยลายเก๋มาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก เอว 27 สะโพก 38-39 ขาย 99 บาท ตัวนี้ผ้าแพงค่ะ

24.TOCCO CLOSET SIZE M อก 34 เอว 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนเก๋แต่งโบว์ ขาย 99 บาท

25.FOREVER21 MADE IN USA SIZE L สีเงินเทาสวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ สะโพก 38-39 ขาย 99 บาท

26.LIZ WEAR BY LIZ CLAIBORNE สภาพใหม่กิ๊กขนาด M-L ลายสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ผ้าคอตตอลลินินค่ะ ขาย 159 บาท แบรนด์จาก Central ค่ะ // CF //

27.MINT VELVET SIZE 12 M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ MADE IN TURKEY สวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 159 บาท UK BRAND // CF //

28.CAMAI SIZE M-L ตัวนี้ผ้าดีสุด ๆ ค่ะใส่สบายมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ตัดต่อผ้าชีฟองแบบนิ่ม ๆ อก 34++ ขาย 99 บาท

29.MONSOON USA SIZE 10 M เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ปักลายเก๋สภาพใหม่กิ๊ก อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ แบรนด์ USA ขาย 99 บาท // CF //

30.LYN AROUND SIZE S เอว 25 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ตัวนี้มีแก้เอาเอวเข้านะคะ เอวสูงแบบเก๋น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กเลยค่ะ ขาย 199 บาท ลายตรงขาน่ารักมากกกก // CF //

31.ARNOLD PALMER SIZE S-M สภาพใหม่กิ๊ก แบรนด์ดังค่ะ ผ้าดีมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

32.MAXARIA SIZE XS BY BCBG MAXARIA คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊ก ผ้า silk ชีฟอง แบบหรู ๆ แพง ๆ ค่ะ ไล่สีสวยสุด ๆ ค่ะของจริงสวยมากกกกกก เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 199 บาท ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ ราคานี้ถูกมากกกของจริงสวยมากกกก

33.ZARA SIZE S ตามป้ายคัตติ้งจริง M-L สภาพใหม่กิ๊ก สีครีมสวยเก๋ค่ะ มีกระเป๋าหน้าสวยเก๋ ขาย 199 บาท เสื้อคลุมหน้าหนาวค่ะ

34.MUTED SIZE M-L เดรสผ้าฝ้ายแบบเก๋ ๆ ทอสวย ๆ เลยค่ะ ชายพู่ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 199 บาทสวยมาก ๆค่ะ

35.LYN AROUND SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก อัดพลีททั้งตัวค่ะของจริงสวยมาก ๆ ขาย 199 บาท ของจริงตรงชายจะเป็นเอ็นอ่อนระบายสวยหรูค่ะ // CF //

36.กระโปรงงานตัดสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก เอวสม็อกหลัง M-L เอว 27-28 สะโพก 38-39 ขาย 59 บาท

37.CHARLOTTE IRONY SIZE L ผ้ากำมะหยี่นิ่ม ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ สีแดงสวยเก๋ อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 99 บาท // CF //

38.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กค่ะมีตำหนินิดเดียวตรงชายมีรอยปากกานิดนึงค่ะ ขาย 259 บาท // CF //

39.SODA SIZE S สภาพใหม่กิ๊ก งานปักสวยเก๋มาก ๆ ค่ะสีม่วงสวยละมุน อก 34 คัตติ้ง S-M ขาย 199 บาท // CF //

40.SODA SIZE S สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ปักสวยหรูค่ะ สีขาวละมุน น่ารักค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 199 บาท // CF //

41.TOPSHOP SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพเหมือนใหม่ ลายเก๋แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 99 บาท // CF //

42.NEW MAN SIZE 38 M ผ้าทอลายดอกสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก แบรนด์แพงค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

43.SODA SIZE S ผ้า silk ปักหรูมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก เลื่อมแน่น ๆ เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ คัตติ้ง S-M ขาย 159 บาท // CF //

44.SET SIZE M คัตติ้ง S-M งานตัดคัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะ สีชมพูสวยมาก ๆ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบมาก ๆ เป็นงานห้องเสื้อหรู ๆ ค่ะ เสื้ออก 34 เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ กระโปรงเอวสูง เอว 26 สะโพก 36-37 เป็นของใหม่ค่ะ ขายทั้งชุด 359 บาทถูกมากกกกค่ะ ใส่เดี่ยวหรือแยกใส่ได้ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ // CF //

45.KWANKAO SIZE xs -s อก 33 สภาพใหม่กิ๊กค่ะสีเหลืองสวยละมุนมาก ๆ ค่ะ ชายถักเปียเก๋ ขาย 159 บาท

46.XACT SIZE L เดรสผ้าชีฟองสีฟ้าแบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก คัตติ้งเนี้ยบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะสวยมากๆ อก 34++ เอวสม็อค 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 99 บาท

47.BOUTIQUE CHIC GIRL SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ลายเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยเก๋คัตติ้งหรูค่ะ ขาย 99 บาท

48.ZARA SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ ปักแขนน่ารักค่ะ สีดำสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 159 บาท // CF //

49.BAKING SODA SIZE s-M อก 34++ สภาพใหม่มาก แบบเก๋ ปักเลื่อมลายน่าคนสวยมาก ๆค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

50.SODA SIZE S เสื้อผ้าฝ้าย ปักเลื่อมใส่สบายๆ สภาพใหม่กิ๊ก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

51.HYBRID OUTFITTER SIZE S สภาพใหม่กิ๊ก เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย แบบเก๋ระบายน่ารักค่ะ ขาย 99 บาท ตัวนี้สวยผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะแนะนำ

52.H&M NEW SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก สีสวย แบบเก๋ติดโบว์น่ารักมาก ๆ ค่ะ สะโพก 36 ขาย 99 บาท // CF //

53.ISSUE SIZE S กระโปรงทรงสวยสภาพใหม่กิ๊ก เอว 26 สะโพก 36-37 ผ้าฝ้ายทอสวย ๆ เลยค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 99 บาท // CF //

54.VARISA SIZE XS เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 159 บาท แบรนด์แพงนะคะตัวนี้สวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์นะคะ สวยมากกกกค่ะ // CF //

55.VARISA SIZE XS เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท

56.SENADA SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ ๆ น่ารักผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 99 บาท

57.DRESS TO KILL SIZE S เสื้อผ้าชีฟองอย่างดีสภาพใหม่กิ๊กค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ อก 33 ขาย 99 บาท

58.SODA SIZE XS อก 32 -33 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊ก ปักฉลุทั้งตัวสวยหรูมาก ๆค่ะน่ารักสุด ๆ ขาย 199 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

59.BAKING SODA SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สวยหรุสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ผ้าใส่สบายแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะขาย 299 บาท // CF //

60.BAKING SODA SIZE S อก 34 สะโพก 36 ผ้าลูกไม้สวยหรูมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรูสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ขาย 159 บาท

61.BAKING SODA SIZE S-M อก 34++ สภาพเหมือนใหม่สีชมพูนู้ดแต่งเลื่อมน่าคนเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆขาย 159 บาท

62.SENADA SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ผ้าใส่สบายลายเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 99 บาท

63.NOEY SIZE S เดรสผ้าลูกไม้ฝรั่งเศล สวยหรูสุด ๆค่ะ ปักคริสตัลลูกปัดสวยมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก อก 34 สะโพก 36 ขาย 199 บาทมีซับในตัวสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

64.P.S. SIZE L อก 34++ สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สีเงินดำสวยหรูค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

65.JUICY COUTURE SIZE S กางเกงสีชมพูทรงสวยหรูมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าใส่สบายมาก ๆ คะ ขาย 159 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ จาก Central Chidlom ค่ะ // CF //

66.ISSUE FREE SIZE หมวกของใหม่ค่ะ มี 2 สี ดำ กับขาว ทรงสวยมากค่ะ ใส่ FRESH SHIELD ได้ค่ะ หรือ ถอดออกก็ได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สายหลังปรับระดับได้ เป็นงานปักนูนสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 499 บาท

67.POMELO SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ๆ ลายจุดสวยมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก อก 34++ ทรงสวยใส่กับยีนส์เอวสูงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

68.SHEIN SIZE L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กทรงสวยสีแดงค่ะเป็นของใหม่ค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

69.SOMETHING BOUDOIR NEW SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เป็นของใหม่ค่ะ แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ลายสวย คัตติ้งหรู ขาย 159 บาท

70.POMELO SIZE XS คัตติ้ง S อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ลายเสือเก๋มาก ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆ พลิ้ว ๆ แบบไม่ต้องรีดค่ะน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 199 บาท // CF //

71.MADE OF FABRIC SIZE UK10 M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก คัตติ้งหรูสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ปักเลื่อมช่วงอกสีสวยค่ะ ใส่แล้วหรูหรามาก ๆ ขาย 259 บาท // CF //

72.ASOS MATERNITY SIZE UK10 เสื้อผ้าพลิ้ว สภาพใหม่กิ๊ก สีน้ำเงิน ผูกโบว์หลัง พับแขนติดกระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ ไม่ท้องก็ใส่ได้นะคะ แบบไม่ใหญ่มากค่ะ // CF //

73.ELLE SPORT SIZE 36 S กระโปรงยีนส์สีฟอกสวยทรงเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 59 บาท

74.IRIS CLUB BY ISBIT DAIKANYAMA SIZE S-M JAPAN BRAND ตัวนี้ผ้าดีสุด ๆค่ะคัตติ้งหรู ลายแมวเก๋มาก ๆ แบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ของจริงผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท // CF //

75.FINOA SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว แบบเก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก สีฟ้าสด สวยมาก ๆ ด้านหน้าเป็นผ้าชีฟองนิ่มๆ เก๋ ๆ ค่ะทรงสวยหรูหรา อก 34++ ขาย 79 บาท // CF //

76.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพเหมือนใหม่ แบบเก๋ 2 ชั้น น่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะผ้านิ่มๆ ด้านนอกเป็นผ้าตาข่ายใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท เป็นเสื้อเย็บติดกันมานะคะ

77.LYN AROUND SIZE S กระโปรงลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก น่ารักค่ะ เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 59 บาท ชายเป็นเอ็นอ่อนระบาย ๆ แน่นๆ เลยค่ะ น่ารักมากกกก

78.ZARA SIZE XS คัตติ้ง XS-S เอว 25-26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ลายเก๋สวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

79.MISTY MYNX SIZE M อกสม็อค 34-36 สภาพใหม่กิ๊ก เอว สม็อก 27-29 สะโพก 38-40 แบบเก๋มีซับในตัว ชายลูกไม้เก๋ ๆ สีโอโรสละมุน ขาย 159 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ

80.ZARA SIZE M ตัวนี้ป้ายคอหลุด เหลือป้ายข้างค่ะ ผ้ากำมะหยี่แบบหรูๆ นิ่มๆ เลยค่ะ สวยมากกก คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 199 บาท ของจริงสวยมากกกกกค่ะ // CF //

81.LYN AROUND SIZE L อก 34 สายปรับระดับได้ สีครีมนู้ดสวย ๆ อัดพลีทเก๋สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

82.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก สีชมพูหวานสวย แบบเก๋ ๆ ค่ะ ใส่ตัวเดียวจบค่ะใส่ง่าย แขนระบายอัดพลีทหวาน ขาย 199 บาท // CF //

83.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง M เอวหลังสม็อค สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีม๊ากกกก แบบเก๋สุด ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะ เอวสูงทรงสวยสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 259 บาท สวยม๊ากกก แนะนำเลยค่ะ // CF //

84.JASPAL SIZE XXS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก เป็นหนังกลับพู่ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ของจริงเก๋สวย ขาย 99 บาท

85.MISTY MYNX SIZE S เสื้อแบบเก๋สวยหรูหรา สีชมพูนู้ด โซ่ทองเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M ขาย 159 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยมากกก // CF //

86.TUTTI SIZE M แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ ผ้าลูกไม้สีครีมสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก แบบสวยหรูค่ะ อก 34 ขาย 99 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะแบรนด์ไทยดีไซเนอร์ // CF //

87.ZARA SIZE M กระโปรงลายทางสีขาวดำ สภาพใหม่กิ๊ก เอว 27 สะโพก 38 ผ้าดีมาก ๆ ค่ะแบบเก๋ใส่สบาย ขาย 79 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ // CF //

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 13-08-20 at 12:34.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ