ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
ไม่มั่นใจผ่านไปได้เลยค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
CF แล้วไม่ CC นะคะ
ใครที่เคย Cf แล้วไม่โอน จำได้ทุกคนนะคะ ไม่ต้องแอดมาค่ะ ไม่ขายให้ค่ะ

Line @nana_bns

New LV Vanity Dc 20 ของมันต้องมี หายากนานๆจะมีเข้ามา อปก ครบเว้นใบเสร็จ ขาย
83900 บาท
[IMG][/IMG]
New LV On the go MM หายากมากค่า ทุกช้อปต้องจองเป็นเดือน ใบนี้ทรงเป๊ะสวยกลิ่นหอมฟุ้ง อปก ครบ (กล่องใหญ่ม๊าก)เว้นใบเสร็จ ขาย
83900 บาท
[IMG][/IMG]
New LV Toiletry 26 cm ไซส์กำลังดีถือเป็นครัชได้สบายๆ 18900 บาท อปก ครบเว้นใบเสร็จ
[IMG][/IMG]
New Lv Plam Springs Mini Dc 20 ซิปรุ่นใหม่ อปก ครบ
69900 บาท
New Chanel Tri-Fold Medium 6" Holo 30 หายากน๊าใครๆก็รู้ อปก ครบเว้นใบเสร็จ 34900 บาท
New Chanel Tri-Fold Holo 29 อปก ครบ ขาย 30500 net บาท
New Chanel Zippy Medium 6" Holo 30 สวยหวาน ใครสายหวานมารับไปค่ะ อปก ครบเว้นใบเสร็จ 29900 บาท
[IMG][/IMG]
New Chanel O Case 6" Holo 30 อปก ครบเว้นใบเสร็จ 18900 net บาท
New Chanel Card Holder XL หายากสุดพลัง ใส่แบงค์พันพับครึ่งได้ค่ะ Holo 30 อปก ครบ sold บาท
New Chanel Card Holder shw Holo 30 อปก ครบ sold บาท
New Chanel O CASE 8" Holo 299 สีแดง มีช่องเสียบบัตรด้านในด้วยค่ะ ใส่ถือมือ ใช้เป็นครัชได้เลยค่ะ อปก ครบ ขาย 25900 บาท
[IMG][/IMG]
New BOYY BOBBY 18 SS20 ใหม่ล่าสุด ไซส์กำลังดี ครอสบอดี้ได้ ขายแค่
24900 บาท ถูกกว่ามือ 2 ไปเลย อปก ถุงผ้า การ์ด สาย
New LV Zippy Coin DC 20 อปก ครบ ขาย 15900 บาท
Used LV Geronimos DC 16 รุ่นใหม่ซิปเดียว สภาพสวย หนังยังแข็งป่องเป็นทรง มีเพียงรอยปากกาบางๆข้างในกระเป๋า ขอคนไม่ซีเรียสนะคะ ขาย 25900 อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด
[IMG][/IMG]
Used like very very new LV Multi Pochette DC 20 เพิ่งซื้ออาทิตย์ที่แล้ว ใช้ 1 ครั้งถ้วน เหมือนใหม่ทุกประการ อปก ครบ (สำเนาใบเสร็จ) เทขาย sold บาท

Used like very new Lv Mini Dc 20 ออกช้อปไทยได้ 1 เดือน ไม่บอกไม่รู้ว่าเคยใช้แล้ว อปก ครบ ขายเท sold บาท

Used like very new LV Pochette Metis DC 20 ออกช้อปไทยวันที่ 20 มิ.ย.นี้เองค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว ใหม่กริป อปก ครบใบเสร็จจริง รุ่นนี้หายากมากนะคะ ค่ะ sold บาท

Used like very new Balenciaga Small ปี 19 หนังแพะ ซื้อเดือน มีค ปีนี้ค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว เหมือนได้ของใหม่ ขาย 41900 อปก กระจก การ์ด ถุงผ้า
Used like very new Chanel Classic 10" SHW Holo 27 ใช้งานไปครั้งเดียวแล้วเก็บยาว ได้ไปเหมือนของใหม่ยังไงอย่างงั้น อปก ครบพร้อมใบเสร็จ sold net บาท

Used like very new Lv ถังสุดฮิต ออกช้อปไทยมา 80000 บาท สภาพเหมือนเพิ่งเดินออกจากช้อป แค่เพียง sold บาท อปก ครบ

Thank You SBN Ka