TM: BRAND SALE // ASAVA // DISAYA // JASPAL // KATE SPADE // LYN AROUND // KAI // MISTY MYNX // RIR // ADIDAS // TOPSHOP // MILIN // KLOSET // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // ASAVA // DISAYA // JASPAL // KATE SPADE // LYN AROUND // KAI // MISTY MYNX // RIR // ADIDAS // TOPSHOP // MILIN // KLOSET // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // ASAVA // DISAYA // JASPAL // KATE SPADE // LYN AROUND // KAI // MISTY MYNX // RIR // ADIDAS // TOPSHOP // MILIN // KLOSET // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษ ซื้อครบ 1000 ลดเพิ่ม 100 ค่ะ ช้อปเลยค่า

1.DISAYA SMILEY SIZE M LIMITED EDITION ตัวนี้ที่สุดของความน่ารักเลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ คัตติ้งหรูผ้าดีสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ เป็นรุ่นหายากเลยค่ะน่ารักจริง ๆ ขาย 740 บาท // CF //

2.ASAVA SIZE 4 S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักเรียบหรูเก๋ ๆ ค่ะคัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 570 บาท ราคาเต็มแพงงงง

3.MADE OF FABRIC SIZE M-L อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 เป็นของใหม่เลยค่ะ สวยสุด ๆ ค่ะตัวนี้ จั๊มสูทกางเกงไม่รั้งเป้า ผ้าดีมาก ๆ ทรงสวยผูกโบว์ด้านข้าง ผ้าดีคัตติ้งหรูสุด ๆ ค่ะ ตัวนี้มีกระเป๋าเก๋ ๆ ด้วยค่ะ สวยมากกกกกก สุดจริง ๆค่ะ ของจริงสวยมาก ราคาเต็ม 4 พัน up ขาย 620 บาท// CF //

4.ROYAL IVY REGATTA SIZE L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีทองดำ สวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ อัดพลีทสวยหรูค่ะ ขาย 460 บาท ราคาเต็มเกือบ 3 พันค่ะ // CF //

5.SHAKA LONDON SIZE S จั๊มสูทกางเกงผ้าฝ้าย สภาพเหมือนใหม่ ทรงสวยสีละมุน อก 33 เอว 25-26 สะโพก 35-36 ขาย 370 บาท // CF //

6.JASPAL SIZE S เดรสสีดำสวยหรูสภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋มาก ๆค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34+ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 530 บาท// CF //

7.SOMETHING BOUDOIR SIZE XS-S เอวสูง 25 สะโพก 36 ใหม่ป้ายห้อยค่ะ สวยมากกกกก ผ้าฉลุสวยหรู ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 2 พันกว่า ขาย 320 บาท// CF //

8.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยมากกกกกก ละมุนผ้าพลิ้วสวยจริง ๆ ค่ะ ผ้าลูกไม้แซมสวยมาก ๆ ค่ะ สุดจริงค่ะตัวนี้สวยสุด ๆ หายากมากค่ะ ขาย 690 บาท// CF //

9.SURREALOBJECTS SIZE S อก 34+ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ สวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งหรูมาก ๆ ลายเก๋มาก ๆค่ะ สวยเก๋ ราคาเต็ม 4 พัน up จากช้อป Central World ค่ะสวยจริง ๆ น่ารักมาก ๆ ขาย 690 บาท// CF //

10.LYN AROUND SIZE S -M อก 34++ เอว 26-28 สม็อค สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สวยหรู ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ขาย 620 บาท// CF //

11.KATE SPADE NEW YORK SIZE S อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สวยมากกกก ค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้าฉลุสววยหรู ราคาเต็มแพงงงงค่ะ มีกระเป๋าข้างด้วยค่ะ ของแท้นะคะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 970 บาท// CF //

12.BURBERRRY LONDON BLUE LABEL SIZE 38 M -L อก 34+ สภาพใหม่กิ๊กจากช้อปญี่ปุ่นค่ะ ผ้านิ่ม ๆ น่ารักค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

13.MOTORSPORT BMW MADE IN TURKEY NEW SIZE S-M มี 2 ตัวนะคะ LIMITED EDITION ขนาด S-M และ M-L ทรง sport หรู ๆ ดูแพง ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกกก นิ่มใส่สบาย ทรงเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ป้ายข้าง EAC TAG แบบหรู ๆ แพง ๆ ค่ะ ราคาเต็มออกช้อป 3 พัน up ค่ะ ขายราคาพิเศษ 830 บาท แมทกับรองเท้าผ้าใบ หมวกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ

14.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เอวสูง 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ระบาย ๆ ชั้นสวยเก๋มาก ๆค่ะ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆ ขาย 380 บาท

15.MADE OF FABLIC SIZE S อก 33 เอว 25-26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าสวยสุด ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้งหรูมาก ๆ ของจริงสวยสุดค่ะ ผ้าคล้ายผ้าไหมแบบดี ๆ เหลือบ ๆ เก๋ ๆ หรูๆค่ะ สวยจริง ๆ ด้านข้างเย็บจับจีบ ราคาเต็ม 4 พัน up ขายราคาพิเศษ 590 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ ไม่สั้นนะคะ น่ารักสุด ๆ // CF //

16.TOPSHOP SIZE UK8 S-M เสื้อคลุมสีครีมปักเก๋ ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กทรงน่ารักค่ะ สีครีมเก๋ ๆ ขาย 320 บาท// CF //

17.ZARA SIZE L-XL เอก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ทรงน่ารัก ผ้าใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ปักดอกไม้เก๋ ๆ ที่หลังค่ะ ขาย 280 บาท

18.PORTMANS SIZE 10 M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ลายกุหลาบเก๋สวยค่ะ ขาย 380 บาท

19.ELIE TAHARI SIZE M-L แบรนด์หรูๆๆๆๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง สีสวย จับจีบด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 530 บาท ราคาเต็มหมื่น up ค่ะ แบรนด์นี้ // CF //

20.JESSICA LONDON SIZE L เดรสหรือเสื้อตัวยาวผ้าฝ้ายสีฟ้าสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊ก แบบใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

21.CRIVIT SPORT WARE เสื้อผ้านิ่ม ๆ ขนาด M-L สีเทาใส่สบาย ๆ แต่ง ชายน่ารัก มีซิปข้างเก๋ ๆ ตัวนี้ผ้าดีสุด ๆ ค่ะนิ่ม ๆ เก๋ ๆ ขาย 180 บาท

22.OLD COLOUR SIZE XL คัตติ้ง M-L เสื้อแบบเก๋สีส้มสวย ผ้า 2 ชั้นด้านในชีฟอง ด้านนอกผ้าลูกไม้ สีtwo tones สวยเก๋ค่ะ ขาย 270 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ // CF //

23.ENDLESS SPIRIT SIZE S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก สีดำสวยหรู ผ้าดีคัตติ้หรูสุด ๆ ค่ะตัวนี้ทรงสวยมาก ๆ แบรนด์จาก Central ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ของจริงคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะผ้าดีๆๆๆๆ ขาย 280 บาท ราคาเต็มเกือบ 2 พัน ค่ะ // CF //

24.MILIN SIZE UK10 M อก 34+ ซิปข้างสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ ตัวนี้ได้มาครั้งที่ 2 นะคะ สีเหลืองนวลสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งเลื่อม เก๋ ๆ ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะ สวยมาก ๆ มีแขนทั้ง 2 ข้างนะคะ แต่งระบายสวยหรูผ้าดีสุด ๆ ขาย 580 บาท

25.ASAVA NEW ใหม่ป้ายห้อย สวยหรูผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ เรียบหรูค่ะ ทรงสวย ขนาดS-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 730 บาท ราคาเต็ม 14,000 บาทค่ะ ราคานี้ถูกมากกกกค่ะ // CF //

26.KLOSET FREE SIZE เสื้อคลุม สวยหรู ปักเก๋ ๆ ด้านหน้าเป็นพู่ ๆ เก๋ๆ ค่ะ ของจริงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อหรือเดรสเก๋ ๆเลยค่ะสวยมาก ๆ ราคาเต็ม 5 พัน up น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 680 บาท // CF //

27.SHAKA SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก เป็น เสื้อคลุมตัวยาวน่ารักๆๆๆ ค่ะ รูดเอวผูกเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ทรงสวยเก๋น่ารักค่ะ แมทกับเดรส หรือ กางเกงขาสั้นด้านในได้ค่ะ ไว้แต่งเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 450 บาท// CF //

28.ADIDAS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ตัวนี้ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ สีเทา สกรีนชมพู แถบแขนชมพูสวย ผ้านิ่มสุด ๆ ใส่สบายค่ะ ไม่หนา ขาย 380 บาท// CF //

29.MANGO NEW SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง S ใหม่ป้ายห้อย ลอยสก๊อตน่ารักมกา ค่ะ ผ้าลินิน 100% มี cer linin ด้วยค่ะ นิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 270 บาท

30.CHRISTOPHER & BANKS SIZE L เสื้อยีนส์ผ้านิ่มใส่สบาย ปักสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยน่ารักค่ะใส่เป็น เสื้อคลุมก็ได้ค่ะ ขาย 270 บาทแนววินเทจนิด ๆ ค่ะ

31.ASAVA SIZE 2 XS-S ค่ะ เอวสูง 25-26 สะโพก 35-36 แต่งกระดุมทอง logo สภาพใหม่กิ๊กค่ะสวยหรูสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยสุดๆๆๆๆค่ะตัวนี้ ผ้าหรูคัตติ้งหรูจริงๆ ด้านข้างแต่งแถบเก๋ ขาย 620 บาทสวยจริง ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง // CF //

32.KHUNPOOM เสื้อผ้าดีมาก ๆค่ะแบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ลายละมุนน่ารักค่ะ ขนาด S-M ขาย 190 บาท // CF //

33.PICHNIN BY PHITCHAYANIN SIZE L คัตติ้ง M-L SET เสื้อ + กางเกง ผ้าฝ้ายแสปนเด็กซ์นิด ๆแ แบบดี ๆ เลยค่ะ ผ้าดีสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เสื้ออก 34++ กางเกงเอวสูง 28 สะโพก 38-39 ขายทั้งชุด 440 บาท // CF //

34.ETAM COLLECTION E&JOY SIZE 38 M จากช้อปเมกะบางนาค่ะ แบรนด์หรูๆ สภาพใหม่กิ๊ก ทรง ฮาเล็มนิด ๆ ทรงสวย ๆ เลยค่ะน่ารักสุด ๆ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ แบบดีๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37-38 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท

35.กางเกงผ้าพลิ้ว เพ้นท์ลายสวยหรูขนาด M-L ทรงสวยมาก ๆ ค่ะงานตัดหรู ๆ ผ้าดี ๆค่ะ เอว 28-29 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ขาย 330 บาท // CF //

36.CPS SIZE M NEW กางเกงผ้ายีนส์คอตตอล นิ่ม แสปนเด็กซ์อย่างดีค่ะ ลายเก๋ ๆ ทรงสวยเอวสูงใส่สบาย ๆ ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ขาย 370 บาท เป็นของใหม่ค่ะ// CF //

37.JASPAL SIZE S กางเกงคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย ๆ ทรงนี้ใส่แล้วสวยมากค่ะ ขาบานนิด ๆ หรู ๆ ค่ะ ผ้าสีเทาแบบสวย ๆ เนี้ยบ ๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 340 บาท

38.CHANA SIZE M -L อก 34++ เอวสม็อค 27-29 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก จั๊มสูทกางเกงลายเก๋สวยเป้าไม่รั้งค่ะ ลายน่ารักมากผ้าดีๆเลยค่ะ คัตติ้งดีๆ ขาย 320 บาท

39.CLUB TWENTY FIVE SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักค่ะ สีชมพูสวยเก๋ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 230 บาท// CF //

40.กระโปรงสวยอัดพลีททรงสวยเก๋ใหม่ป้ายห้อย ผ้าเหลือบ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะคัตติ้งหรู ๆ สีเขียวขี้ม้า free size เอว 26-28 สะโพกฟรี ขาย 280 บาท// CF //

41.เสื้อผ้าชีฟองคัตติ้งหรู ๆ งานตัดเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าชีฟองนิ่มๆ ใส่สบาย ขนาด S-M อก 34 ขาย 150 บาท

42.JASPAL SIZE M LIMITED EDITION อก 34 สายปรับได้ค่ะ ทรงสวยเก๋ผ้าดีๆคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ มีกันลื่นอกค่ะ สีเงินดำสวย ขาย 220 บาท// CF //

43.LACOSTE SIZE 38 M อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายทรงสวยสีดำเก๋ ๆ ค่ะปัก logo ช่วงอกใส่สบายค่ะ ขาย 230 บาทของแท้นะคะ// CF //

44.KAREN MILLEN SIZE UK 8 S กระโปรงทรงสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆ เลยค่ะ ผ้าสวยคัตติ้งหรูมาก ๆ ลายเก๋สวยค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36 ขาย 340 บาท ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ// CF //

45.เสื้อลูกไม้สวยหรู ขนาด S โบว์หน้า ของจริงสวยมากกกกค่ะ แบบเก๋ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ อก 34 เป็นซิปหลังใส่ง่ายค่ะขาย 150 บาท// CF //

46.CC DOUBLE O SIZE S เสื้อลูกไม้แสปนเด็กซ์สวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก สี off white สวยเก๋ค่ะ อก 34 ขาย 230 บาท

47.H&M 36 S-M อก 34 ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ผ้าวิบวับเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 280 บาท ของจริงผ้าสวยมากค่ะวิบวับครีมทอง// CF //

48.RIVER ISLAND SIZE 8 S อก 34 ผ้ายืดได้นิด ๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ สีม่วงขาวทรงสวยเก๋ กระดุมแฟนซีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

49.SET เสื้อ + กางเกงขนาด S-M กระดุมด้านข้างน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะใส่สบาย เสื้ออก 34 กางเกงเอว 26-27 สะโพก 36-37 ขายทั้งชุด 280 บาท // CF //

50.BEAU VOYAGE SIZE S กาเงกงผ้าลูกไม้แสปนเด็กซ์ ผ้าดีๆ ทรงสวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ กางเกงเอวสูง 26 สะโพก 36 ขาย 180 บาท// CF //

51.VICKTEERUT SIZE 34 XS เอว 24 สะโพก 34 สีชมพู คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยค่ะ เอวสูง หรูๆเลยค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

52.JASPAL SIZE XS เดรสสีชมพูหรูหราสุด ๆ ค่ะผ้าด้านข้าง 2 ข้างสวยมาก ๆ ค่ะ เวลาเดินจะเก๋ๆ กระโปรงด้านในไม่สั้นนะคะสวยมาก ๆค่ะ เรียบหรูดูแพงค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 470 บาท แมทกับเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ// CF //

53.FAMINGO SET เสื้อ + กางเกงลูกไม้ผ้าลูกไม้แสปนเด็กซ์หรู ๆ ค่ะ ขนาด S เสื้ออก 34 กางเกงเอวสูง 26 สะโพก 36 ขายทั้งชุด 230 บาท

54.CROSSTWELFTH SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้าลูกไม้สีเทา สวยหรู ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 390 บาท// CF //

55.LYN NEW SIZE 38 เหมาะกับคนเท้า 37 ค่ะสวยมากกกกก เป็นของใหม่เลยค่ะมาพร้อมกล่องและถุงผ้าสวยหรูสุด ๆ สีสวย เข็มขัดหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขายราคาพิเศษสุด ๆ 460 บาท (ค่าส่งลงทะเบียน 30 EMS 50 นะคะสำหรับรองเท้า) ซื้อสินค้ารวม 1000 บาทขึ้นไปส่งรองเท้าลงทะเบียนฟรีค่ะ// CF //

56.KAI SIZE S-M แบรนด์ไทยดีไซเนอร์หรู ๆ ผ้าดีๆ สวยเก๋ค่ะ ลายจุด แบบเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 37 ผ่าด้านข้างค่ะ น่ารักสวยเก๋มาก ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ขาย 430 บาท

57.GREYSCALE SIZE S เดรสสีชาวครีมสวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมากๆๆๆ จาก shop Central world ค่ะ สวยมาก ๆ แต่งลูกไม้สวยหรุสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมากกกก อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 570 บาท สวยจริง ๆค่ะตัวนี้ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์// CF //

58.INES DE LA FRESSANGE FOR UNIQLO LIMITED EDITION SIZE M เสื้อเชิ้ตลายสวยเก๋ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ลายดอกไม้สวยมาก ๆค่ะ อก 34 ++ แต่งกุ๊นสีแดงเก๋ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

59.SUVIMOL SIZE M เสื้อผ้าไหมสีงาช้างสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงเข้ารูปคัตติ้งหรูมาก ๆ อก 34++ ตรงคอปักลูกปัดเก๋ ๆ ค่ะ หรู ๆ ขาย 370 บาท// CF //

60.H&M SIZE S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สวยลายสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีๆเลย แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 280 บาท

61.PLAYBOY SIZE M เสื้อเทาคอโปโลเก๋ ๆ สภาพเหมือนใหม่ อก 34 คัตติ้ง S-M ลายเก๋น่ารักค่ะใส่สบาย ๆ ขาย 230 บาท

62.JENNIFER LOPEZ SIZE L-XL อกฟรี สภาพเหมือนใหม่ มีรอยริ้ว ๆ ตามภาพนิด ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ แขนปีผีเสื้อ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

63.SILLA SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าตัวในยืดได้นิด ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ขาย 230 บาท

64.H&M SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าลูกไม้สวยหรู แบบน่ารักใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

65.H&M SIZE S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ตัวนี้ลายสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบายแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 380 บาท

66.LEOMA LOVEGROVE SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลแบบดี ๆ สวย ๆ ลายน่ารักสุด ๆค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ๆผูกชาย สกรีน logo ด้านข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

67.WHITE HOUSE BLACK MARKET SIZE M เสื้อพิมพ์ลายเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยน่ารักค่ะผูกโบว์คอเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

68.CLIONA KOREA BRAND SIZE M เดรสทรงสวยเก๋น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งเนี้ยบผ้าดีมาก ๆค่ะใส่สบาย ๆ เป็นชุดติดกัน อก 34+ สะโพก 37-39 เอว 27-28 ขาย 270 บาท

69.WAN SIZE S ผ้าฝ้ายลินินแบบดี ๆ เลยค่ะตัวนี้ คัตติ้หรูๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ เรียบหรูดูแพง ผ้าตัดเฉลียง แนวรักษ์โลกค่ะ สวยเก๋ๆมากๆ ของจริงคัตติ้งสวยมากค่ะ ขาย 320 บาท

70.DRESS เกาหลีแบบเก๋ ๆ ชายพู่ ๆ ขนนก คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ผ้าชีฟองอย่างดีน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ประมาณ s-M อก 34 ขาย 270 บาท ของจริงคัตติ้งเนี้ยบมาก ๆ ค่ะ

71.UNIQLO SIZE S-M อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าฝ้ายลินินแบบดี ๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าด้านหน้า 2 ข้างน่ารัก ๆ ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ ผ้าใส่สบายเก๋ ๆ ขาย 350 บาท

72.H&M SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ลาย pixel สีสวยเก๋แบบเรียบหรูดูแพงค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท

73.SOMETHING BOUDOIR SIZE S-M เสื้ออก 34++ กางเกงขนาด M เอวสูง 26-27 สะโพก 36-37 ผ้ายืดได้ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สีเทาสวยเก๋ ทรงลำลองใส่สบาย ๆ ราคาเต็มทั้งชุด 4 พันกว่า ขายราคาพิเศษ 470 บาท ถูกมากกกกค่ะราคานี้ใส่คู่กันกับรองเท้าผ้าใบ หรือลำลอง น่ารักมาก ๆ ค่ะ

74.POMELO SIZE S กระโปรงสีดำเอวสูงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก เอวสุง 26 สะโพก 36-37 ผ้านิ่มใส่สบายหรู ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

75.ELLESSE SIZE M แบรนด์ sport ราคาเต็มแพงงงง สีเขียวมิ้นท์อมฟ้าสวยหรู ผ้าดีสุดๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะตัวนี้ ละมุนน่ารัก ๆ ขาย 430 บาท// CF //

76.ADIDAS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่คลุมลำลองแขนสั้นหายากค่ะ พิมพ์ลายเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่สบาย ของแท้แน่นอนค่ะ ขาย 450 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

77.ADIDAS SIZE M สภาพใหม่กิ๊ก สีส้มสวยเก๋มาก ๆ ค่ะทรง sport น่ารักๆ สดใส แต่งลายเก๋ด้านข้าง ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ของแท้แน่นอนค่ะ ขาย 430 บาท

78.ARMANI EXCHANGE A/X SIZE L แบบเก๋สวยผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ เป็นเสื้อคลุมเก๋ ๆ ค่ะทรงสวย ซิป 2 หัวเก๋ ๆ ค่ะตัวนี้สภาพใหม่กิ๊ก ราคาเต็มแพงงงง ขาย 430 บาท

79.CHAMPION SIZE M-L ตัวนี้สวยมาก ๆ ค่ะ ซิปทอง สกรีนสีทองเดินกุ๊นสีทอง ผ้าหรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะผ้าใส่สบายเก๋ ๆ ราคาเต็มแพงงงค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 530 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ ช้อปเมกะบางนาราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ // CF //

80.F.FASHION SIZE S เสื้อแบบเก๋น่ารักผ้าชีฟองหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ สวยมาก ๆ ลายหางนกยูงเก๋ ๆ อก 34 ขาย 230 บาท

81.เสื้อตัวยาวงานแบรนด์นะคะ เหลือป้ายข้างค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ลายสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ มีฮูทเก๋มาก ๆ ผ้าดีๆเลยค่ะใส่สบาย ๆ ขาย 320 บาท ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยผ้าดีมาก ๆ

82.ADIDAS SIZE M-L กางเกงทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าใส่สบาย สกรีนปลายขาเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ใส่วิ่งผ้าเย็นสบายค่ะ ขาย 270 บาท

83.COTTON ON SIZE S จั๊มสูทผ้าคอตตอลยีนส์สวยเก๋สภาพเหมือนใหม่ สม็อคหลังลายน่ารัก ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 230 บาท// CF //

84.GENO PLAYBACK SIZE S-M จั๊มสูทคัตติ้งหรูผ้าดีๆเลยค่ะลายสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก อก 34 เอว 26 -27 สะโพก 36-37 น่ารักมากกกกกกค่ะตัวนี้ ขาย 420 บาท // CF //

85.KAYASIS SIZE S จั๊มสูทกางเกงทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก น่ารักมากกกกกค่ะ ของแท้แน่นอนค่ะ อก 33 สะโพก 36 ขาย 380 บาท ผ้าลาย logo ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ

86.CALICO SIZE XS เอว 24-25 สะโพก 34-35 สภาพใหม่กิ๊ก คัตติ้งหรูสุด ๆ ค่ะตัวนี้ สีครีมสวยมากกกกผ้าดีแบบมีน้ำหนักทิ้ง ๆ ค่ะสวยจริง ๆ ขาย 320 บาท

87.VICTORIA SRAIN NEW YORK กระเป๋าหนังอย่างดีสภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ จะทำเป็นทรง Tote หรือทรงขนมจีบก็ได้ค่ะน่ารัก สะพายเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยสีดำใช้ง่ายค่ะ ขาย 480 บาท (ค่าส่งลงทะเบียน 30 EMS 50 นะคะสำหรับกระเป๋า) ซื้อสินค้ารวม 1000 บาทขึ้นไปส่งกระเป๋าลงทะเบียนฟรีค่ะ // CF //

88.EP SIZE M เดรสผ้าใส่สบายลายเก๋น่ารัก สีสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ สบาย ๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ขาย 270 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะแบบใส่ได้เรื่อยๆ

89.LOOKBOOK SIZE M-L เสื้อคลุมผ้าทวีตแบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก กระดุมทองหัวใจสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ราคาเต็มแพงงงง ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ สวย ๆ เลยค่ะ // CF //

90.CHESTY SIZE S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้ายีนส์นิ่มแสปนเด็กซ์ยืดหยุ่น ทรงสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลย มีกระเป๋าข้าง ขาย 99 บาทของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ// CF //

91.MARKS & SPENCER SIZE UK10 S-M อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้าฝ้ายใส่สบาย ๆ สวยเก๋ น่ารักค่ะ ขาย 59 บาท

[url=https://www.234.in.th/image/73G0X][img]https://www.234.in.th/images/2020/09/13/IMG_88
    92.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สามารถผูกโบว์ขยับขนาดได้ค่ะ ลายตารางเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ขาย 79 บาท// CF //

93.CHAYO SIZE XL คัตติ้ง L อก 34++ สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก สีฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าลายเก๋สวยมาก ๆ คัตติ้งหรู แบรนด์จากโรบินสันค่ะ ขาย 99 บาท แบบน่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

94.F&M SIZE L คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ลายเก๋สวยด้านหน้า ทรงสวยคัตติ้งหรูค่ะ ขาย 99 บาท

95.BELLE DU JOUR SIZE XL ตามป้ายคัตติ้งจริง M ค่ะ แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ ผูกโบว์เอวใส่แบบสบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ อก 34 ++ เอวสม๊อค สะโพก 36-38 ขาย 59 บาท// CF //

96.LOLITA SIZE XL คัตติ้ง L-XL อก 35++ เอวสม็อค สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้าชีฟอง มีซับในตัวสวยเก๋ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 99 บาท// CF //

97.JASPAL SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

98.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ลายเก๋น่ารักใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท// CF //

99.CLASSIFY SIZE M-L อก 34++ ผ้าใส่สบาย ด้านหน้าเย็บแบบเก๋ ๆ น่ารักใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ ราคาเต็ม พันกว่าบาท ขายราคาพิเศษสุด ๆ 79 บาทใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ

100.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S อก 33-34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้านิ่มใส่สบาย ลายสก็อต ชายผ้าลูกไม้สวยเก๋สายปรับระดับได้ใส่แบบสบาย ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 14-10-20 at 23:47.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ