สินค้าทุกชิ้นใช้เองคนเดียว ใช้ถนอมทุกใบ ของเลยสภาพดีมากๆ ค่ะ
เกือบทุกใบซื้อจาก shop จริง ยกเว้นระบุว่า ซื้อจากร้านอื่นนะคะ
ดังนั้นจึงรับประกันได้ว่า ของแท้ล้าน% ค่ะ สามารถตรวจสอบได้ที่ห้อง catch fake ได้เลยค่ะ

แจ้งกติกาก่อนนะคะ
1. ราคารวมค่าส่ง EMS แล้วค่ะ

2. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนค่ะ
ขอดูภาพเพิ่มเติมได้ค่ะ อยากดูส่วนไหน สามารถถ่ายรูปเพิ่มให้ได้ค่ะ

3. ไม่ต้องจองจ้า อยากได้และเอาชัวร์ ให้ CF มาที่ Line ID: gift_littlepshouse
เผื่อเว็บมีปัญหา ไม่อยากให้ติดต่อผ่าน PM นะคะ
อย่า CF ถ้าไม่แน่ใจ เพราะจะทำให้แม่ค้าและคนที่อยากซื้อจริงๆเสียเวลาค่ะ ขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

4. หลังจาก CF สินค้าแล้ว หากมีลูกค้าท่านอื่นที่พร้อมโอน ร้านขออนุญาตไม่เก็บสินค้าให้นะคะ
เราขอส่งสินค้าต่อให้ท่านอื่น โดยไม่แจ้งลูกค้าล่วงหน้านะคะ

Fendi mini zucca print
size L 18 H 13.5 W 7.5 cm
ทรงยอดนิยมค่ะ ขายกันไปถึงเกือบหมื่นแล้วนะคะ
ราคา 7,990 บาท

Condition
สภาพดีเลยค่ะ ตัวผ้าสภาพดีไม่มีเลอะ ไม่มีรุ่ยขาด
ซับในผ้าสะอาดสะอ้านค่ะ
ขอบมุมไม่มีถลอกไม่มีขุยค่ะ
สายหนังและ hardware มีรอยใช้งานทั่วไปตามรูปค่ะ

Louis Vuitton Plage Mini Lagoon Bay Mandarin Orange
datecode 02
size L 26 H 20 W 11 cm
รุ่นนี้หายากค่ะ ไม่มีมาให้เห็นบ่อยๆ ยิ่งสภาพดีแบบนี้ด้วยค่ะ
สีสันสดใสมากกกกกก
มีใบลูกมาให้ด้วยค่ะ สามารถถอดออกได้
ขอบหนังปั๊มโลโก้ LV รอบใบค่ะ
อปก มี dust bag ให้ค่ะ
ราคา SALE 14,900 บาท

Condition
สภาพสวย สะอาด ขอบมุมดีค่ะ
ลาย EPI ชัดเป๊ะ หูสวย
ตัวกระเป๋ามีรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ

Christian Dior Rasta Bowler bag
size L 23.5 H 21 W 21 cm
ทรงนี้จุของดีมากกกค่ะ
อปก มี dust bag ให้ค่ะ
ราคา SALE 13,900 บาท ราคานี้ สภาพใหม่แบบนี้ หายากมากๆ ค่ะ

Condition
สวย ใหม่มากกกกค่ะ ลายชัดเป๊ะ หูสวย ไม่มีตำหนิ
ขอบมุมไม่มีถลอกไม่มีขุยค่ะ ด้านในก็สะอาดค่ะ

Reference ถือแล้วประมาณนี้นะคะ

Prada Saffiano Lux tote size 30 สี Cameo
size L 30 H 20 W 13 cm
ซื้อที่ Harrods ค่ะ มี dust bag, care card ให้ครบค่ะ
ราคา SALE 25,900 บาท (ราคาปัจจุบัน 1,500 ยูโรค่ะ ของใหม่)

Condition
สภาพหนังโดยรวมดูใหม่มาก ก้นกระเป๋าสะอาดเอี่ยมค่ะ มุมกระเป๋าไม่มีรอยดำเลยค่ะ

ตำหนิ ที่ตะขอสายกระเป๋า 1 ข้างค่ะ สีทองจะมีจุดดำเล็กๆ และสีจะเฟดกว่าอีกข้างนึงซึ่งเป็นสีทองปกติค่ะ
ถ้าไม่เอามาจ้อง ก็มองไม่เห็นแน่นอนค่ะ ตะขอนี้ พอเกี่ยวสะพายใช้งาน ก็จะซ่อนอยู่ในกระเป๋าค่ะ มองไม่เห็นเลยค่ะ

Givenchy Nightingale Medium Leather Bag สี Tan
Material : Calfskin leather
Size : 37 cm (length) x 14 cm (width) x 24 cm (depth) x 11 cm (handle drop) x 22 cm (min/max strap length)
ราคา SALE 25,900 บาท (ซื้อมาเกือบ 5 หมื่นค่ะ)

Condition
95% ใช้ไม่เกิน 5 ครั้งค่ะ หาตำหนิไม่เจอเช่นกัน ไม่มีริ้วรอยใดๆ ค่ะ ก้นกระเป๋าสะอาดเอี่ยมค่ะ
สีนี้ หิ้วไป ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ สวย เท่มากกกกก
ซื้อที่ Harrods ค่ะ มี dust bag, care card, ตัวอย่างหนัง ให้ครบค่ะ

Reference ถือแล้วประมาณนี้นะคะ

Celine Nano Luggage สี Tri Color
ใบนี้ซื้อจากร้าน Yummymummyya (instagram)
มี dust bag, care card ให้ครบค่ะ
รุ่น Tri-color จะแพงกว่า รุ่นสีเดียวอยู่พอสมควรนะคะ
ราคา SALE 32,900 บาท (ตอนนี้ รุ่นสีเดียวก็ 7 หมื่นกว่าไปแล้วค่ะ)

Condition
ไม่มีตำหนิ มุมกระเป๋าไม่รอยการใช้งานใดๆ ค่ะ
คือ ใช้น้อย เก็บซะมากกว่าค่ะ สภาพไม่แพ้ของใหม่ค่ะ

Celine Nano เป็นกระเป๋าใบโปรดของ Kendal Jenner เลยค่ะ

Balenciaga Day Bag สีดำ
หมุด Giant Hardware สี Rose Gold (หมุด Rose gold หาไม่ได้แล้ว เพราะทางแบรนด์ไม่ทำออกมาแล้วค่ะ)
Size: 13.4” W x 11.8” H x 4.7” D
ซื้อที่ห้าง Harvey Nichols ที่อังกฤษ ค่ะ
มี dust bag, care card และตัวอย่างหนังให้ครบค่ะ
ราคา 12,900 บาท (ซื้อมาเกือบ 4 หมื่นค่ะ)

Condition
ไม่มีตำหนิ มุมกระเป๋าไม่รอยการใช้งานค่ะ
ตัวหนังนิ่มลงนิดนึงจากการใช้งาน นอกนั้น ไม่มีรอยถลอกหรือตำหนิใดๆ ค่ะ

Mulberry Bayswater หนังแก้วสีดำ
Size: Height 26.5cm, width 36cm, depth 16.5cm, handle drop 15.5cm
สภาพ หนังนิ่มลง และ ความเงาลดน้อยลงตามการใช้งานค่ะ
แต่โดยรวม หนังสะอาด และดูดีอยู่มากค่ะ Hardware เงางาม บางจุด ยังมี sticker อยู่เลยค่ะ
มี dust bag, care card ให้ครบค่ะ
ซื้อจาก shop ที่ Hong Kong ค่ะ
ราคา 11,900 บาท (ซื้อมา 3 หมื่นกว่าค่ะ)

ใบที่ SOLD แล้วนะคะ

GUCCI vanity bag สีดำ
ลายโมโนแกรมคลาสสิคของ Gucci ค่ะ
เห็นเล็กๆ แบบนี้ ใส่ของจุมากๆ ค่ะ
size L 17 H 10.5 W 10 cm
ราคา Sold บาท
ราคานี้ ได้กุชชี่ไปใช้เลยค่ะ

Condition
ขอบมุมผ้า สภาพดีมากค่ะ ไม่ขึ้นขุยนะคะ
ด้านในสะอาด ซับในผ้าสวยเลยค่ะ

GUCCI vanity bag
ลายโมโนแกรมคลาสสิคของ Gucci ค่ะ
ทรงนี้ใส่ของจุมากๆ ค่ะ มาพร้อมถุงผ้านะคะ
size L 25 H 11.5 W 13 cm
ราคานี้ ได้กุชชี่ไปใช้เลยค่ะ

Condition
ขอบมุมผ้า สภาพดีมากค่ะ ไม่ขึ้นขุยนะคะ
ด้านในสะอาด ซับในผ้าสวยเลยค่ะ
ขอบกุ๊นหนัง 1 ฝั่ง มีตำหนิตามรูปเลยค่ะ
ที่เหลือไม่มีปัญหาเลยค่ะ ใช้ได้ยาวๆ

Mulberry Alexa สี Oak
Size: 12 ½” H x 14 ½” W x 6 ¾” D
สภาพ โดยรวมหนังยังดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิเลอะตรงไหนเลยค่ะ
ด้านหลังหนังสีเข้มขึ้นค่ะ จากการใช้งานค่ะ
มีถุงผ้าให้ค่ะ แต่ card หาไม่เจอค่ะ
ซื้อจากห้าง Harrods อังกฤษค่ะ
ราคา SOLD บาท

LOUIS VUITTON Epi Speedy สีเหลือง
size L 27.5 H 19.5 W 15.5 cm
อปก มีการ์ดเล็กค่ะ
สภาพดีมากกกกค่ะ
หนังยังแข็งเป็นทรง ไม่มีลอยถลอกใดๆ ค่ะ
EPI สีเหลืองจะพิเศษตรงกระเป๋าด้านในเป็นสีม่วงด้วยค่ะ
เป็น speedy สีที่ไม่ค่อยซ้ำใคร หาคนถือชนกันยากมากค่ะ
มีรอยเปื้อนเล็กมากๆ ที่หู 1 ข้างค่ะ
มีจุดดำใต้หูจับ 1 จุด เล็ก 1 มิลค่ะ มองแทบไม่เห็นค่ะ
และด้านใน มีรอยเปื้อนตามรูปค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ
นอกนั้น คือเรียกว่าสภาพดีมากเลยค่ะ