CF NO CC

Line ID : ball_lebeau

mail :
ball_q@hotmail.com

ของใช้ส่วนตัวทุกชิ้นค่ะ

สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ

ราคาต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ อยากปล่อย ล้นตู้มากๆ

NEW!!! LV Victorine Wallet คอลใหม่ล่าสุด สีสวย ใช้ง่าย ขนาดกำลังดีค่ะ อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น
ขอปล่อย 23,000 bt. ราคานี้ถูกกว่าช๊อป และในไอจีนะค่ะ

NEW!!! LV Pochette Mini คอลล่าสุด สีสวยมากกกกก ซื้อมาไม่ได้ใช้ ขอปล่อยต่อเบาๆ กล่อง พร้อมถุงผ้าค่ะ 21,000bt. ในไอจีขายกัน 24-25 นะค่ะ

Tods Shoes สีแดงสวยมากก แดงสวยอ่ะ แดงสด Size 36 คือใส่สบายมาก
รุ่นนี้ใส่แล้วแบบโคตรสบายจริงๆ ราคาเต็ม 2XXXX ขอปล่อย 4,500 bt.
อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า

Miu Miu Shoes Size 36 รุ่นยอดฮิตค่ะ ใส่สบาย ใส่ง่าย แมชง่ายค่ะ อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า ขอปล่อยเบาๆ 4,500bt.

Roger Vivier Sandal Size 36.5 คนเท้า 36 ใส่ไดเค่ะ รุ่นนี้ฮิตมากๆ ใส่สบาย ใส่สวย ดูหรูมากค่ะ ดารามีกันทุกคน พรีมาสามหมื่นกว่า ขอปล่อยเบาๆ 18,000 bt.
อุปกรณ์ ถุงผ้า

Chanel คอลล่าสุดค่ะ คู่นี้คือสวยมาก ปิ๊งมาก Size 37 คนเท้า 36-36.5 ใส่ได้ค่ะ รุ่นนี้หายากมากค่ะ ซื้อจากช๊อกปที่ เอมบาสสี่
ราคาเต็ม 38,500 bt. ขอปล่อยสบายๆ 29,500 bt. ใส่ครั้งเดียว ใหม่มากค่ะ คุ้มสุดๆ
ลดไปเกือยหมื่น
อุปกรณ์ครบ เต็มค่ะ

food coma

New!!! Chanel Belt size 85 พรีมาผิดไซส์ค่ะ ของครบ กล่อง ถุงผ้า ดอกคามีเลีย
ซื้อมา 28,000 Bt.
ขอปล่อยที่ 20,000 Bt.ถูกมากๆๆค่ะราคานี้ สีนี้หายากมากค่ะ
>> SALE 19,000 Bt

NEW!!! สร้อยคอChanel เส้นนี้สวยมากกกกกกกก มาพร้อมกล่อง
ซื้อมา 4xxxx ขอขายที่ 25,000Bt
ขอดูรูปเพิ้มเติมได้เลยนะค่ะ

Chanel Belt เส้นนี้น่ารักมากกกกค่ะ มีตำหนิตรงริบบิ้นนิดนึงค่ะ
เลยขอปล่อยถูกมากกกกกกกก
15,000 b

สร้อยคอChanel เส้นนี้หายากกกกกมากกกกค่ะ
ใส่แล้วสวยมากบอกเลย สาวกชาแนลไม่มีไม่ได้เลยค่ะ ซื้อมา 38,000Bt.
>>SALE 23,000 Bt.