PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.
[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]

เรือนนี้ถือเป็นอีกหนึ่งหน้าที่หายากๆ แรร์ไอเท็มสุดๆครับ โดดเด่นมากๆ
ด้วยหน้าปัด Error Rectangular ไม่ค่อยได้เจอบ่อยๆ สายสะสมห้ามพลาดเด็ดขาด

♛ Perfect GMT Greenhand 2017 Fullset Error Rectangular Dial Unpolish ♛

เรือนนี้สภาพสวยเพอร์เฟคมากๆ เดิมๆไม่เคยขัดปัดครับ มาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ
เป็นนาฬิกาสปอร์ตยอดนิยมที่ถูกใจทุกท่านจริงๆครับ ใครๆก็ต้องมีกันทุกคนครับ

สายเต้าหู้ Oyster ขัดเงาสลับด้านเพิ่มความดูดีมีมิติมากยิ่งขึ้น
ยิ่งอยู่บนข้อมือยิ่งทำให้ดูโดดเด่น ใส่ได้บ่อยๆในทุกโอกาสชัดเจน

สายตึงๆยาวๆไม่ย้วยหย่อนคล้อย แข็งแรงทนทานต่อการสึกกร่อน
ใส่สวยขึ้นข้อกระชับรับกับข้อมือ คุณผู้ชายก็ใส่หล่อคุณผู้หญิงก็ใส่สวยครับ

เม็ดมะยมสวยฟันคมๆเกลียวแน่นๆ มงกุฎสวยโดดเด่นชัดเจน
เป็นนาฬิกาตัวสปอร์ตที่หายาก น่าเก็บน่าสะสมสุดๆ

ข้างตัวเรือนอ้วนๆสวยคม เหลี่ยมมุมชัดเจน ขาสวยเงางาม
เล่นแสงเล่นไฟเป็นที่จับจ้องทุกสายตาที่มองมาครับ เดิมๆไม่ขัดปัด

บานพับ Double Lock ปิดแน่น 2 ชั้นมั่นใจสองต่อ ⁣
ใส่แล้วแน่นกระชับ พร้อมโลโก้มงกุฏสวยคมเต็มชัดใส่สวยมาก⁣

จุดเด่นที่ทำให้เรือนนี้ดูพิเศษกว่าเข็มเขียวทั่วไปอยู่ที่หน้าปัดตำแหน่ง เลขโรมัน II
ที่ให้หน้า Error Rectangular เป็นหน้าที่หายาก และคนตามหาตามเก็บเยอะที่สุด

สำหรับเรือนนี้ขนาด 40mm. ใส่ขึ้นข้อให้อารมณ์สปอร์ตคมเข้มอย่างแท้จริง
กระจกและขอบเซรามิคสวยวิ้งวั้ง ตัวเรือนและสายสวยใสสภาพเทพๆครับ

เรือนนี้มาราคาดีมากๆตัวเรือนสวยๆ น่าเก็บน่าสวมใส่น่าสะสมสุดๆ
สุดยอดนิยมมาแรงมากๆในชั่วโมงนี้ สวยจัดราคาดีชัดเจน

พรายน้ำฟ้าเบ้าใหญ่ๆสว่างสไวและคมชัดสวยงาม
มองเวลาเห็นชัดเจนแม้ในที่แสงน้อยหรือที่มืดครับ

นาฬิกามาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ Fullset
กล่องนอก+กล่องใน+การ์ดประกัน+ซองหนัง+เหรียญ+คู่มือ

ขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 358,000.- ครับ
นาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับ

สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ

เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร

คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisut
Facebook >>> : @pswatch9168
IG >>> : pswatch.1993
Kaidee >>> : PSwatch
หรือกดโทร 0639911115 (พีซ)
โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ

>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ <<<

***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***
EXPERT WATCH ทุกสาขา

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเอง
ทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้

1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express
2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ
3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้า ตจว.