Chanel ::: LV ::: Gucci ::: Prada ::: กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ etc.

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Chanel ::: LV ::: Gucci ::: Prada ::: กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ etc.

Madam X is offline Trusted Member Brandname Fan
    Madam X's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X9X8X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Chanel ::: LV ::: Gucci ::: Prada ::: กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ etc.

ทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% สามารถนำเข้า Catch Fake ได้เลยน่ะค่ะ หากไม่แน่ใจ

EMS หรือ นัดรับได้ค่ะ (ระแวกปิ่นเกล้า / จรัญฯ / The Walk & Crystal ราชพฤกษ์)

สอบถามได้ แอดมาดูรูปเพิ่มได้ พร้อมโอนลดได้น่ะค่ะ โทร / LINE : sarochawx มาน่ะค่ะ ยินดีค่ะ

ขออภัย ที่ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนน่ะค่ะ

*** พร้อมส่งทุกใบ !!! แอด LINE มาคุยน่ะค่ะ ***

:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

ถุงผ้า LV Neverfull MM & GM (
    มี 1 ใบคะ) >>> 500 !!! (Ems 50.-)

Size : 21 x 24 นิ้ว

กล่อง LV Speedy 25 & 30 >>> 350 !!! (Ems 50.-)

Size : 13.5 x 14.5 x 2.5 นิ้ว (สภาพดี มีมุมแตก 1 มุม แต่ปิดได้สนิทคะ)

กล่อง กระเป๋งเงิน Prada Zippy (มี 1 ใบคะ) >>> 400 !!! (Ems 50.-)

Size : 5.5 x 8.5 x 1.5 นิ้ว (สภาพดี มีรอยประปราย)

Chanel Ribbon & Camilia >>> 250 !!! (Ems 50.-)

Size : ยาว 2.30 เมตร

LV Box กล่องแม่เหล็ก ใบใหญ่ >>> 500 !!! (Ems 100.-)

Size : 13 x 16 x 8 นิ้ว (สภาพมีร่องรอยใช้งาน ไม่เน่า แต่มีปริบ้างที่ปากกล่อง)

Chanel ถุงกระดาษ (มี 2 ใบคะ) >>> 200 !!! (Ems 50.-)

ใบที่ 1
    Size : 4 x 17 x 13 นิ้ว (สภาพมีรอยทั่วไปคะ)

ใบที่ 2
    Size : 10 x 18 x 16 นิ้ว (สภาพมีรอยทั่วไปคะ)

LV ถุงกระดาษใบใหญ่ >>> 300 !!! (Ems 50.-)

Size : 4.5 x 25.5 x 14 นิ้ว (สภาพดีมีรอยทั่วไปคะ)

LV ถุงกระดาษใบใหญ่ >>> 350 !!! (Ems 50.-)

Size : 10 x 23 x 17.5 นิ้ว (สภาพดีมีรอยทั่วไปคะ)

LV ถุงกระดาษใบใหญ่ >>> 400 !!! (Ems 50.-)

Size : 11 x 27.5 x 19.5 นิ้ว (สภาพดีมีรอยทั่วไปคะ)

กล่อง LV Neverfull PM - MM (มี 1 ใบคะ) >>> SOLD !!! (Ems 50.-)

Size : 14 x 18.5 x 4 นิ้ว (สภาพดีมากคะ)

ถุงผ้า LV Speedy 25 & 30 (
    มี 2 ใบคะ) >>> SOLD !!! (Ems 50.-)

Size : 13 x 18 นิ้ว

ใบที่ 1 >>> SOLD !!!

ใบที่ 2 >>> SOLD !!!

แผ่นรองกระเป๋า LV Speedy 30 (มี 1 ใบคะ) >>> SOLD !!! (Ems 50.-)

Size : 7 x 11.5 นิ้ว (ของใหม่คะ)

กล่อง LV Speedy 25 & 30 (มี 2 ใบคะ) >>> SOLD !!! (Ems 50.-)

Size : 13.5 x 14.5 x 2.5 นิ้ว (สภาพดี มีมุมแตก 1 มุม แต่ปิดได้สนิทคะ)

LV Set เชือกผูก การ์ดต่างๆ ซองใบเสร็จ etc. >>> SOLD !!! (Ems 50.-)

Prada ถุงกระดาษ (มี 1 ใบคะ) >>> SOLD !!!

Gucci ถุงกระดาษ >>> SOLD !!! (Ems 50.-)

Size : 7 x 19 x 14 นิ้ว (สภาพดีคะ)

Last edited by Madam X; 17-11-20 at 12:52.

Comments from Facebook