เสื้อมือสองเยอะมากสวยใหม่ขั้นเทพบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีส่งฟรีทุกตัวกว่า10แบรนด์คลิกเลยจ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 10 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 99
    nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok@Belgium
    Blog Entries
    55

Thumbs up เสื้อมือสองเยอะมากสวยใหม่ขั้นเทพบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีส่งฟรีทุกตัวกว่า10แบรนด์คลิกเลยจ้า

1. หลังได้รับการ CF จากคนขายแล้ว กรุณาโอนเงินภายใน1-2วันน่ะคะ แต่ถ้ามีลูกค้า CF มาพร้อมกันหลายคนจะปล่อยของและขายให้ผู้ที่โอนเงินเข้ามาก่อนนะคะ ทุกชิ้นส่งฟรีลงทะเบียนให้เลยค่ะ

2. สั่งซื้อที่ LINE : nattarika426sbn

หรือส่ง sms หรือจะโทรมาสั่งซื้อได้เลยค่ะ 08-7694-5180 EMAIL : nattarika426sbn@hotmail.com

วอสแอป:0876945180

หรือจะส่งPM มาก็ได้ค่ะ
    [/B]gr

nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

55

Default Re: เสื้อมือสองเยอะมากสวยใหม่ขั้นเทพบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีส่งฟรีทุกตัวกว่า10แบรนด์คลิกเลยจ้า

***ใหม่ขั้นเทพมากไม่มีตำหนิ *** ♥♥– Uniqlo size xxl เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีขาว ใหม่มากไม่มีตำหนิใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว **♥♥-H@M Size L เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีน้ำเงินเข้ม ใหม่ไม่มีตำหนิ

ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว **♥♥- Mark@Spencer Size Uk 14 เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีน้ำตาล ใหม่เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานไม่มีตำหนิใดๆ ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกก *** ♥♥– Cotton On Size L เสื้อผ้าคอตต้อนสีน้ำงเนิแขนสั้นน่ารักๆใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว

ขาย190บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว **♥♥- Uniqlo size xl เสื้อคาดิแก้นสีแดงตุ่นๆ

ใหม่เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานเลยค่ะไม่มีตำหนิใดๆ ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว **♥♥- Cotton on Size L เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมคอวีแขนยาว

สีเทาเนื้อผ้าไม่หนาค่ะรุ่นนี้ ใหม่เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ไม่มึตำหนิใดๆ ขาย390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว **♥♥- Uniqlo Size L เสื้อผ้าไหมพรมลายทางแขนยาวมีกระเป๋าเล็กๆด้านหน้า

ใหม่เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานไม่มีตำหนิใดๆใส่กันหนาวได้น้า ขาย190บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกก *** ♥♥– H@M Size L เสื้อผ้าไหมพรมแขนสั้นสีน้ำตาล ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกก *** ♥♥– H@M Size xl เสื้อสีม่วงแขนส้้น ใหม่มากไม่มีตำหนิใส่ไปครั้งเดียขายแค่ 290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว **♥♥- Jaspal Size L เสืัอสีขาวคอบัวแหลมใหม่มากๆไม่มีตำหนิใดๆ เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานซื้อมาประมาณ 2290 ขายแค่ 290บาทส่งฟรีค่ะ

Last edited by nattarika; 13-12-20 at 20:43.

55

Default Re: เสื้อมือสองเยอะมากสวยใหม่ขั้นเทพบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีส่งฟรีทุกตัวกว่า10แบรนด์คลิกเลยจ้า

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว **♥♥- H@M Size XL เสื้อผ้าไหมพรมสีครีม ดีไซน์กระดุมหัวไหล่น่ารัก

ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-Panache' cardingan Sizze XL

เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีเบจตัวยาว รูดซิปแขนยาวน่ารัก ใส่กันหนาว หรือใส่ในห้องแอร์ก็ได้ ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวไม่มีตำหนิ

ซื้อมาพันกว่าขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-Sweater Fact Size L เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีเบจกระดมหน้า

ใส่กันหนาวอุ่นๆ หรือจะใส่ในห้องแอร์ก็ได้ค่ะ ใหมมากไม่มีตำหนิ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–H@M Size XL เสื้อลายแขนสั้นมีหลายสี ใส่ครั้งเดียวยังดูใหม่มากทุกตัว

ขายแค่ 180บาทส่งฟรีค่ะ

**สินค้ากระทู้นี้ส่งฟรีทุกตัวค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–Pomelo Size XL เสื้อผ้าฝ้ายแขนตุ๊กตาน่ารัก ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขาย390บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ *** ♥♥–Uniqlo size L เสื้อผ้าฝ้ายแขนบอลลูนสีน้ำตาล ของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่ ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo size XL เสื้อผ้าคอตต้อนมีสองสีน้ำตาลและดำ ใส่ไปครั้งเดียวยังดูใหมมากๆ ขายแค่190บาท ส่งฟรี

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo size L เสื้อเชิ๊ตผ้าเรยอนมีสองสีกากีและฟ้าอ่อนใหม่มากๆไม่มีตำหนิใส่ไปครั้งเดียวขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

9

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo size L เสื้อผ้าคอตต้อนสีชมพูแขนสั้นใหม่มากไม่มีตำหนิใส่ไปครั้งเดียว ขาย180บาทส่งฟรีค่ะ

**สินค้ากระทู้นี้ส่งฟรีทุกตัวค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo size XL เสื้อผ้าไหมพรมคอวี ลายดำขาว แขนสั้น ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขาย190บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo มีสามสี สีเบจ Size L สีน้ำตาลแดง+สีมิ้น size XL เสื้อผ้าไหมพรมคอวี ลายดำขาว แขนสั้น ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo Size XL เสื้อผ้าคอตต้อนสีแดง hello kitty ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวไม่มีตำหนิ ขาย180บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผา่นการใช้งานครั้งเดียว** Uniqlo Size L เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมแคชเมียร์สีเบจสวยๆ เนื้อผ้าจะต่างจากไหมพรมทั่วไปไม่เป็นขุย ขายแค่290บาทสงฟรีค่ะ

Last edited by nattarika; 13-12-20 at 20:47.

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–H@M Size L เสื้อผ้าคอตต้อนสีเทา Amour ใส่ไปครั้งเดียวใหม่มากๆๆ ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–H@M Size XL เสื้อผ้าคอตต้อนสีขาวแขนสั้น พิมพ์ลายน่ารัก
    ใหม่มากๆใส่ไปครั้งเดียว ขาย190บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ**♥♥-H@M Size 40 เสื้อแขนตุ๊กตาผูกโบว์น่ารักๆๆ
    ตัวนี้ซื้อมาพันกว่าบาทเลยค่ะประมาณพันต้นๆราวๆนี้ ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการซักแค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA ruffle blouse Size L เสื้อสีขาวระบายด้านหน้าน่าร้ากกก

ใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายราคา490บาาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-FOX กางเกงขาสั้นสีดำปลายพับเล็กน่ารักๆ แม่ค้าใส่ไป2ครั้งขายแค่180บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥-MARK@SPANCER SIZE uk 12 เสื้อผ้าฝ้ายลายทางนง-ขาวแขนสั้น

ปกเชิ๊ตใส่เข้ารูปนิดๆน่ารักดีนะคะ ใหม่มากซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขาย390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–

**ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใสใหม่100%**Uniqlo Size 28 กางเกงผ้าชิโน่สีเบจ ของใหม่ไม่เคยใส่ เอว32นิ้ว ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนรี

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–Uniqlo Size L เสื้อทรงเอสีเทาน่ารัก ใหม่มากๆๆ ใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–MANGO SIZE L เสื้อแจ๊กเก๊ตยีนส์ฟอก ใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าบาทยังใหม่มากๆ ขายแค่490บาทสง่ฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO SIZE M กางเกงผ้ายืดมีสองสีเขียวกะน้ำเงิน ยังดูใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Uniqlo Size L เสื้อสีดำ แขน3-4ส่วน สวยใหม่มากๆๆๆ เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ ผ้าเนื้อไม่หนาใส่ไม่ร้อนด้วยค่ะ ---- SOLD!

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Uniqlo Size XL เสื้อลายทางเทาขาวแขนสั้น เนิ้อผ้านิ่มๆยังดูใหม่มาก ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥**ของใหม่ค่ะซื้อมายังไม่เคยใส่**๊Uniqlo size XL เสื้อผ้าไหมพรมสีฟ้า ชายเสื้อทำเป็นโค้งๆน่ารักเนื้อผ้าไม่หนาค่ะใส่ไม่ร้อน ของใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลย ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–TOPSHOP SIZE UK 10 เอี้ยมยีนส์น่าร้าก

แม่้ค้าใส่ไปครั้งเดียวสภาพใหม่99.99เปอร์เซนต์ ใส่ขึ้นมาน่ารักนะคะ ซ์้อมาเกือบสี่พันบาท แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–CC Double O blouse Size L

เสื้อคลุมสีชมพูมีเข็มขัดผ้าเนื้อเบาๆใส่คลุมแทนแจ๊กเก๊ตก็ได้น่ารักมากค่ะ** ให้ความใหม่99.999999เปอร์เซนต์เลยค่ะดูเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานเลย**

ตัวนี้ราคาจริงซื้อมา3490บาเลยค่ะขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง**
    ♥♥–JASPAL DENIM shirt SIZE L เสื้อผ้ายีนส์ฟอกแขนสั้นน่ารักๆ ซื้อมาอ1995บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง**
    ♥♥–JASPAL DENIM SIZE L กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูงเนื้อผ้าจะนิ่มๆไม่แข็งกระด้างใส่สวยค่ะ

ซื้อมาแล้วซักเก็บยังไม่เคยใช้งานเลย ซื้อมาราคา1995บาท ขายแค่390บาททส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกก**** ♥ミZARA เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรมแบบเดียวกะโฟร์ใส่เลย

ผ่านการใช้งานครั้งเดียวสภาพเหมือนใหม่่ที่ซื้อมาเลยค่ะ เนื้อผ้าค่อนข้างหนาใส่กันหนาวอุ่นสุดดดดด ขายราคา390บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกก *** ♥♥– MANGO เดรสแบบเดียวกะคิมเบอลี่ใส่เลยค่ะ Size M

เดรสคอบัวลายน่ารักๆแบบเดียวกะสาวคิมเบอลี่ใส่เลยค่ะ ตัวนี้ใส่ขึ้นมาน่ารักสุดๆ สภาพใหม่ขั้นเทพ แม่ค้าใส่แค่2ครั้ง ไม่มีตำหนิใดๆ

ซื้อมาสองพันกว่าปลายเกือบสามพันแต่ขอขายแค่ 590 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-Urban Revivo Size 40 เสื้อลายดอกไม้เล็กใหม่มากกก เหมือนไม่เคยผา่นการใช้งานเลยค่ะ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์ ซื้อมาสองพันกว่า ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-UNIQLO SIZE XL เสื้อผ้าแคชเมียร์ไหมพรมเนื้อละเอียด
    แขน ใส่ไปครั้งเดียวยังดูใหม่มากไม่มีตำหนิ ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–UNIQLO SIZE XL เสื้อลายน้องแมวนา่รัก ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว

ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ขายแค่ 190บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใหม่100%*** ♥♥–UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าเรยอนพิมพ์ลายสวยๆ แขน3/4ส่วน

ซื้อมา990บาทแต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

*ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าrayon สีเลือดหมู ยังดูใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

*ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥–UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าเรยอนสีดำแขนยาวใหม่มากๆเหมือนไม่เคยใส่

ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo Size L เสื้อผ้าแฟลนเนล คอปกเชิ๊ตสีเทาเข้มๆ ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว *** ♥♥–Uniqlo Size L เสื้อผ้าแฟลนเนลคอจีนสีน้ำเงินเข้ม ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

Last edited by nattarika; 13-12-20 at 20:48.

55

**.ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA SIZE XLรุ่นนี้เทียบได้กะไซด์เอ็ม-แอลปกติของzaraอ่ะคะ แพทเทิ่นเล็ก

เสื้อลายทางชมพูขาวปกเชิ๊ตใส่เข้ารูปนิดสวยใหม่มากกกกกก แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ **♥♥–Royal Ivy Regatta Size L

เสื้อคอบัวแขนสั้นน่ารักๆสีโอรส ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่ซื้อมาพันกว่าบาทค่ะแต่ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–TOPSHOP SIZE UK 10 เอี้ยมยีนส์น่าร้าก

แม่้ค้าใส่ไปครั้งเดียวสภาพใหม่99.99เปอร์เซนต์ ใส่ขึ้นมาน่ารักนะคะ ซ์้อมาเกือบสี่พันบาท แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

****ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–MANGO DENIM SHORT ♥♥–
    กางเกงยีนส์สามส่วนน่ารักๆ ตัวนี้แม่ค้าซื้อมาจากอิตาลียังดูใหม่มากๆๆ ใส่ไปครั้งเดียว เงินไทยพันปลายๆเลยค่ะ แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

55

♥♥–***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** –H@M Size M แพทเทิ่นใหญ่เท่าฟรีไซด์เลยค่ะ เสื้อผ้าลินินมีสองสี เขียวกะฟ้า ผูกปมที่ปลายเสื้อนา่รักมากๆ ใส่สวย ใหม่เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** H@M Size 40 เสื้อผ้าฝ้ายสีเขียวกากี เนื้อผ้าใส่สบายไม่ร้อน ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** – MANGO คาดิแก้นแบบคิมเบอลี่ Size L

เสื้อคาดิแก้นตัวยาวผ้าไหมพรมเนื้อค่อนข้างหนาแบบเดียวกะคิมเบอลึ่ใส่ค่ะ แต่เป็นสีชมพูหวานๆ ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะเหมือนไม่เคยผ่านการใช้

งาน รุ่นนี้ซื้อมาสองพันกว่า ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-Bosini Size xl เสื้อแขน3ส่วน ทำเหมือนใส่สองตัวแต่เป็นตัวเดียวกันค่ะ ไม่หนานะใส่ไม่ร้อน ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-Unqilo Size L เสื้อผ้าเรยอนสีชมพู แขน3ส่วน ใหม่มา่กๆๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน
    ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-OVS SIZE 40 เสื้อแบรนด์สัญชาติอตาลี https://www.ovsfashion.com/ ดีไซน์เก๋น่ารักมีสองสีเหลืองและขาว ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผา่นการใช้งาน ให้ความหม่99.99%เลยค่ะ ซื้อมาตัวละพันกว่าบาท ขายแค่ 490บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าเรยอนแขนสั้นสีชมพู ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าเรยอนแขนตุ๊กตา สีเขียว ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อผ้าเรยอนแขนสั้นสีชมพูอ่อน ใหม่มากๆเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งาน ขาย290บาทส่งฟรีค่ะ

Last edited by nattarika; 24-11-20 at 09:30.

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-Uniqlo Size xl กางเกงขาสั้นผ้าเครปสีขาว ใหม่มากไม่มีตำหนิใส่ไปครั้งเดียว ขาย190บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-Easy Pieces Size L เสื้อผ้าฝ้ายคอบัวลายดอกไม้น่ารักใหม่มากใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาพันกว่าขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥-Portland Size XL เสื้อแจ๊กเก๊ตมีฮู้คผ้าไม่หนา ลายสมอเรือเล็กๆสีเทานา่รัก ใหม่มากๆใส่ไปครั้งเดียว ใส่กันแดด กันละอองฝน กันหนาวในห้องแอร์ก็ยังได้ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลยใหม่100%****

♥♥-Uniqlo Size XL กางเกงผ้าลินินสีเบจ ของใหม่นะคะ ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลยใหม่100% ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่เลยใหม่100%****

♥♥-Uniqlo Size M กางเกงสีแดงของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่ใหม่100% ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-Portland Size L เดรสลายทางน่ารักของใหม่ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่ใหม่100% ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

*ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว****

♥♥-Royal Regatta Size M เสื้อแขนกุดลายทางจะใส่เป็นแจ๊กเก๊ตแขนกุดก็ได้ ใส่เดียวๆก็ได้ ผ้าดีมากๆๆๆๆๆ ใหม่มากๆๆใส่ไปครั้งเดียวซื้อมาสองพันกว่าขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

Last edited by nattarika; 13-12-20 at 20:49.

Page 1 of 10 123 ... LastLast

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ