❤❤MADNESS SALE❤❤ SALE ❤❤ SALE ❤❤
สินค้าทุกชิ้นซื้อเองออกจากช้อปนะคะ ใช้เองคนเดียว บางชิ้นไม่เคยใช้เลยหรือใช้แค่หนึ่งถึงสองครั้ง ของเลยสภาพดีมากๆค่ะ ดังนั้นจึงรับประกันได้ว่าเป็นของแท้ล้าน % ค่ะ
เสื้อผ้ามีค่าจัดส่ง 50 บาท ส่วน accessories มีค่าจัดส่ง 90 บาท สามารถนัดรับได้ค่ะ
สนใจสอบถามและขอดูรูปเพิ่มเติม หรือสอบถามรายละเอียดทาง LINE ได้นะคะ
LINE ID: primpiimm

USED FENDI EYEGLASSES : PRICE 6,000 BAHT แว่นสายตา FENDI ซื้อมาไว้เป็นแว่น spare ใช้งานน้อยครั้งมาก อะไหล่ทองยังเงาวิบวับ อุปกรณ์ครบนะคะ ซองใส่แว่น+ผ้าเช็ดแว่นสีเหลืองของ FENDI ครบเซ็ต แว่นทรงนี้ใส่แล้วหน้าเล็กมากกก น้ำหนักก็เบา ขาบางไม่หนักหู สามารถนำไปเปลี่ยนเลนเป็นแว่นกันแดดใส่แซ่บๆได้ ออกช้อปมาราคา 15,xxx บาทเลยนะคะ

ด้านบนก็กรอบทองแซ่บๆนะคะ

BAO BAO ISSEY MIYAKE 10*7 Bag (NEVER USED) PRICE: 10,000 BAHT
ใบนี้ไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บไว้ในตู้อย่างเดียวเลย ด้านในมีช่องใหญ่รูดซิปปิดได้ 1 ช่อง อีกด้านเป็นช่องใส่ของ 2 ช่อง จุของได้เยอะมาก ใช้เดินทางก็ดี ใช้ชีวิตประจะวันจุของจุกจุกก็ได้ แถมน้ำหนักเบาไปอีก ที่สำคัญสีเมทาลิค ใช้แล้วไม่เก่า ไม่เป็นรอยง่าย ถือแล้วดูผู้ดี้ผู้ดี ปกติรุ่นนี้พรีออเดอร์หรือซื้อของก็ 14,xxx - 17,xxx เลยนะคะ ที่สำคัญสีนี้คือสวยมากกกกก มาพร้อมถุงผ้าของ BAO BAO นะค้า

สะพายข้างก็ชิคอยู่ค่ะ

ใส่ของแล้วทรงกระเป๋าจะประมาณนี้นะคะ

LOUIS VUITTON BANDEAU (RARELY USED) PRICE: 4,500 BAHT SILK 100% ผ้าผูกคอแบรนด์ louis vuitton ใช้งานน้อยครั้งมากกกก เป็นผ้าไหม silk 100% นะคะ สกรีนตัวอักษรคำว่า LOUIS VUITTON อุปกรณ์ครบมาพร้อมกล่องและ care book ใช้ผูกผมก็ได้ โพกหัวก็เริ่ด หรือพันหูกระเป๋าก็เกร๋ ราคาช้อปอยู่ที่เส้นละ 7,000 บาท ราคานี้คุ้มมากกกกเลยค่า

จะผูกคอสไตล์สาวปารีเซียงก็หรู

เบื่อๆเอาไปผูกหูกระเป๋าเพิ่มความชิคก็เริ่ดค่ะ

NEW!! LIEBESKIND Berlin LONG WALLET IN BLACK COLOR PRICE: 2,000 Baht กระเป๋าสตางค์หนังแท้สีดำ ด้านในแบ่งเป็น 5 ช่องเป็นช่องใส่ธนบัตร 4 ช่อง ใส่เหรียญ 1 ช่อง จุได้เยอะมากค่ะ มีช่องเก็บการ์ดด้านละ 6 ใบ สองด้านรวมเป็น 12 ใบค่ะ ช่องบนสุดของช่องเก็บการ์ดเป็นช่องเก็บของขนาดใหญ่สามารถเก็บใบเสร็จ เครื่องราง หรือเก็บแบงค์ได้อีกค่ะ จุจริงจริงค่ะ แบรนด์นี้เป็นแบรนด์เครื่องหนังชื่อดังของกรุงเบอลิน ประเทศเยอรมนี ไม่มีขายที่ไทยนะคะ มีแค่ที่เยอรมณีเท่านั้น!!! ใครอยากใช้กระเป๋าสตางค์หนังดีๆ สีดำ อะไกล่ทองด้าน รับทรัพย์ นำโชค ต้องรีบสอยแล้วนะคะ (อุปกรณ์ครบค่ะกล่อง การ์ด ถุงผ้า)

ซูมอะไหล่ทองกันชัดชัดค่ะ ด้านหน้าสามารถใช้ของได้อีกค่ะ จะเหน็บนามบัตร หรือบัตรรถไฟฟ้า บัตรจอดรถก็เลิศค่า

ด้านข้างนะคะ

COMME DES GARCONS PLAY LADIES SHIRT (NEVER USED) PRICE: 4,500 BAHT
SIZE M Red Heart ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะ ซื้อมาเก็บอย่างเดียวเลย ใส่แล้วน่ารักมากเลยนะคะ มีกิมมิกตรงหัวใจสีแดงนี่แหละ ราคานี้ดีมากเลยนะคะ ราคาช้อปตอนนี้ 6,500 บาทเลยนะคะ

ZARA PEARL KNITWEAR SIZE M PRICE: 750 Baht ตัวนี้ใส่แล้วน่ารักมากกกกกก สีออก off white นะคะ ผ้าหนักทิ้งตัวดี ใส่แล้วดูลูกคุณหนูมากเลยค่า ประดับมุกรอบตัวเลยนะคะ แทบไม่เคยส่เลยค่ะตัวนี้ มุกยังเงาอยู่ทุกเม็ดเลย ราคาดีมากเลยน้า ออกช้อปมา 1,590 บาท ได้ราคาถูกแล้วสภาพเหมือนออกจากช้อป คุ้มมากเลยค่า

ใส่แล้วน่ารักแบบนี้เยยยยย

ZARA TOP in pastel orange SIZE M PRICE: 490 Baht ตัวนี้แพทเทิลค่อนข้างเล็กนะคะ ปกติแม่ค้าใส่ไซส์ xs-s ไหล่ได้ถึงประมาณ 17 นิ้วค่า ตรงแขนเย็บเป็นพองๆด้านบนใส่แล้วดูเกร๋มากค่า ตัวนี้ใส่กับกางเกงเอวสูงเริ่ดมาก ดูเพียวบาง หุ่นดีสุดๆกันไปเลย สีนี้น่ารักมากเป็นสีส้มอ่อนๆ ใส่แล้วขับผิวมากค่า

ด้านหลังมีกิมมิกเป็นกระดุมรูปดาว น่ารักมากเลยค่า

เสื้อผ้าลินิน แบรนด์ในไอจี ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่า ขายที่ 350 บาทค่า ตัวนี้ผ้าสวยมากเลยค่า ผ้านิ่มไม่แข็ง ราคาดีแบบนี้ หาที่อื่นไม่ได้แล้วน้าาาา

ขอปิดท้ายด้วยรายการสินค้าเกาหลีค่า
หนาวนี้มีเสื้อหนาวชิคชิคกันรึยังคะ
KOREA TWEED JACKET WITH FUR PRICE: 2,000 BAHT เสื้อแจ็กเก็ตผ้าทวีตบุขนเทียมสีขาวด้านใน ขนนุ่มปุกปุยมาก ผ้าทวีตเป็นสีครีมดิ้นเขียวอ่อนกับทอง ดใาแล้วดูหรูดูแพงเสมือนใส่ jacket chanel ที่สำคัญตัวนี้อุ่นมากกกกกกกกก หนาวแค่ไหนก็เอาอยู่ ใส่ไปญี่ปุ่นครั้งเดียวเท่านั้น ตัวนี้พรีออเดอร์มาก็ 4 พันกว่าแล้วค่า ราคานี้นับว่าดี นับว่าเริ่ดมากค่า ตัวนี้ไปทรง oversize นะคะ คนตัวเล็กใส่ได้ คนตัวใหญ่ใส่ดี ตัวเดียวเอาอยู่ค่า
แอบบอกว่าตัวนี้ใส่ถ่ายรูปน่ารักมากมากเลยค่า มาซูมซูมดูความปุกปุยของขนที่นุ่มนิ่มกันเลย

KOREA WHITE FUR JACKET PRICE: 1,500 BAHT เสื้อแจ็กเก็ตขนกระรอกเทียม สีขาวครีม ขนนุ่มปุกปุยมากค่ะ ใส่แล้วอุ่นมากกกก อุณหภูมิเลขตัวเดียวสบายๆเลยค่ะ แถมตัวนี้ถ่ายรูปสวยมากเลยน้า หน้าหนาวนี้เป็น hot item เลยค่า

รูปประกอบค่า

ขอบคุณทุกท่านที่มาอุดหนุนนะคะ