TM: BRAND SALE // THE ONLY SON // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // GENTLEWOMAN // GONGDID // MISTY MYNX // POMELO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // THE ONLY SON // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // GENTLEWOMAN // GONGDID // MISTY MYNX // POMELO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // THE ONLY SON // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // GENTLEWOMAN // GONGDID // MISTY MYNX // POMELO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษ ซื้อครบทุก 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาท ไปเลยค่ะ ช้อปเลยค่า

1.POMELO SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย คัตติ้ง M-L สวยม๊ากกกก ลูกไม้ละมุนสวยสุด ๆค่ะ ลูกไม้แบบดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ อก 34+ เอว 27 สะโพก 37-39 ป้ายห้อยเลยค่ะ รุ่นนี้ยังไม่ Sale นะคะ สวยน่ารักมาก ๆ ขาย 530 บาท // CF //

2.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อคลุมแบบเก๋สีน้ำตาลสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ ทรงเก๋ ๆ น่ารักมีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ขาย 450 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นป้ายใหม่เลยค่ะ // CF //

3.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ลูกไม้สีชมพูจุดแดงเล็ก ๆ สวยเก๋ ลูกไม้นิ่ม ๆ เลยค่ะ ขาย 360 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

4.MISTY MYNX SET SIZE M แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะใหม่กิ๊ก ๆ เลย ชุด เสื้อ + กระโปรง เสื้ออก 34+ กระโปรง เอว 27-28 สะโพก 37-39 ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆไม่ต้องรีดค่ะ ราคาเต็มทั้งชุด 4 พัน up ค่ะ ขายราคาพิเศษ 620 บาทสวยจริง ๆ ค่ะ ใส่เป็นชุด หรือใส่แยกได้ค่ะ

5.I.C.B. SIZE US6 M แบรนด์หรูผ้าชีฟองสวย หรู แบบนิ่ม ๆ ละมุนมาก ๆค่ะ ปลายแขนระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะแบบใส่ง่าย ขาย 280 บาทของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ

6.POMELO SIZE S เดรสสีน้ำเงินสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเอี๊ยมได้ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 350 บาท ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

7.CPS SIZE S คัตติ้ง M-L เดรสเชิ้ต เว้าไหล่ แบบเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ทรงน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 370 บาท// CF //

8.MISTY MYNX SET SIZE XS เสื้อ + กระโปรง อก 33 กระโปรง เอว 25-26 สะโพก 36 ทรงสวยผ้าคล้ายผ้าไหมทอแบบสวยๆ เลยค่ะ สวยสุด ๆ ใหม่กิ๊กค่ะ ขายทั้งชุด 480 บาท

9.AXARA PARIS SIZE 38 M เสื้อสีดำผ้าชีฟองแบบหรู ๆ นิ่ม ๆ ดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก แบรนด์จากฝรั่งเศลค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะแบบใส่ได้เรื่อย ๆ

10.JASPAL SIZE L เดรสสวยหรูสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบมีแขนนะคะ ผ้าทอสวยสุด ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท

11.LILY SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อคลุมยีนส์ผ้านิ่มแสปนเด็กซ์นิด ๆ สีฟ้าอ่อน ๆ สวยมาก ๆ ค่ะอะไหล่ทองเก๋ ๆ ขาย 280 บาท

]

12.PROMOD SIZE S-M เสื้อคลุมแบบเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีครีมสวย กระเป๋ารูดเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 280 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าไหมพรมนิ่มๆ เลยค่ะ

13.LILY SIZE M-L อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ชายกระโปรงอัดพลีทสวยเก๋ค่ะ ผ้าใส่สบาย แขนยกนิด ๆ น่ารักค่ะ ขาย 320 บาท

[url=https://www.picz.in.th/image/jYeevN][/url

14.RALPH LAUREN SIZE L-XL อกฟรีค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ลายเก๋มาก ๆ รูดช่วงเอวค่ะ ทรงสวย ขาย 320 บาทราคาเต็มแพงงงงงค่ะ// CF //

15.H&M SIZE S-M MADE IN INDIA เดรสผ้าชีฟองทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 230 บาท

16.LOWRY FARM SIZE M เสื้อแบบเก๋ ระบายลูกไม้ด้านหน้าสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่มใส่สบายแบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

17.STRIPE SIZE M-L เดรสสีชมพูระบายชั้น ๆ สายปรับได้เก๋ ๆ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะทรงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 280 บาท

18.RAMIDA SIZE M เสื้อระบาย คัตติ้งหรู ๆ ผ้าชีฟอง ดีๆ มีซิปข้าง ใส่ง่าย ตัวนี้คัตติ้งดีสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท// CF //

19.POMELO SIZE S NEW เสื้อแบบเก๋ลายน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆ ป้ายห้อยค่ะ ลายดอกสวยมาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบ ขาย 280 บาท แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ

20.CONVERSE ALL STAR MADE IN INDIA เสื้อเชิ้ตขนาด M-L ผ้านิ่มพับแขนติดกระดุมแบบเท่ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ทรงสวย ตัดต่อผ้าคอตตอลอัดริ้วเก๋ ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 280 บาท

21.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ลายดอกทรงสวย ผูกโบว์ข้างค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 180 บาท // CF //

22.PLAYBOY SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ สีชมพูสวย ปัก logo น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 330 บาท// CF //

23.MICHEL KLEIN PARIS SIZE 38 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้าลูกไม้ฉลุสวยเก๋ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

24.DRESS BRAND ป้ายคอหลุดค่ะ เหลือป้ายข้างแบรนด์ MADE IN ITALY สวยสุด ๆค่ะ ชายแต่งคริสตัลสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้าคล้ายผ้าไหมสวยมาก ๆค่ะ ขนาด M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 480 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ// CF //

25.MANGO SIZE S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ทรงสวยสีน้ำเงินผ้าหนังไก่สวยเก๋เลยค่ะ ขาย 350 บาท// CF //

26.H&M SIZE S คัตติ้ง M -L อก 35++ ผ้าลายชิโนรินิ่ม ๆ ทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คลุมเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

27.T SHOP ขนาด M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก สีฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะใส่ชิลล์ ๆ สบาย ๆ ค่ะ อัดพลีททั้งตัว ขาย 320 บาท// CF //

28.DIVINE COMEDY SIZE M-L เอี๊ยมสไตล์เกาหลีเป็นผ้าคล้ายผ้าหนังกลับแบบไม่หนาค่ะ เบา ๆ ใส่สบาย ๆ สีเขียวขี้ม้า กระโปรงอัดพลีทสวยเก๋ค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 35 สะโพก 38-40 ขาย 340 บาท// CF //

29.SERENE SIZE M แบรนด์ในช้อป CAMP BKK แม่ค้าซื้อจากช้อป MEGA BANGNA ผ้ากำมะหยี่แบบนิ่ม ๆ สวยเก๋ ด้านหลังแต่งห่วง จะผูกโบว์หรือ ร้อยโซ่ก็น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะตัวนี้เก๋มาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 340 บาท ราคาเต็มเกือบ 2 พันค่ะตอนที่ซื้อ// CF //

30.PS.MOMMYLOVE YOU SIZE M แบรนด์ดังแม่ลุก คัตติ้งหรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ จั๊มสูททรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายหัวใจ ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขนาด m-l อก 34++ สะโพก 38-39 น่ารักสุด ๆ ค่ะ ไม่รั้งเป้า ขาย 370 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ ใหม่กิ๊ก ๆเลยค่ะ

31.DOTTI SIZE 6 M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าลูกไม้นิ่ม ๆ ใส่สบายทรงสวยเก๋ค่ะ ของจริงสวยสุด ๆค่ะ ขาย 370 บาทของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ

32.JUMPSUIT SIZE M-L ผ้า ซาตินพริ้ว ๆ ลายงูสวยเก๋ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ตัวนี้คัตติ้งเนี้ยบค่ะ อก 34+ สะโพก 38-39 ขาย 280 บาท ใส่สบาย ๆ ค่ะ เป็นกางเกง

33.ZARA SIZE M-L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ทรงสวยขาเดฟ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งปลายขาเก๋ค่ะ ขาย 360 บาท// CF //

34.MACARON SIZE M เอวสูง 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กี๊ก ค่ะ ผ้ายืดหยุ่นใส่สบาย ขาปักดอกไม้เก๋ค่ะ ขาย 290 บาท สวยมาก ๆค่ะ

]

35.ZARA SIZE 40 M-L เอวสูง 29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยเก๋ ชายขาแต่งลุ่ย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายยืดหยุ่น ขาย 450 บาท// CF //

36.ZARA SIZE 36 S เอวสูง 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กสีดำ สีฟอกสวย ทรงนิยมเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 420 บาท

37.ZARA DRESS SIZE L เดรสยาวผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ปล่อย ๆ รูดคอผูกโบว์ข้างค่ะ ขนาด free size เลย ขาย 330 บาท ใหม่กิ๊กเลยค่ะ // CF //

38.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งปลายแขนและคอสวยเก๋ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ แมทกับยีนส์ หรือขาสั้นน่ารักมากค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

39.ZARA SIZE S เสื้อปักช่วงอก ผ้านิ่มใส่สบายแบบเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะสภาพใหม่กิ๊ก น่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับกับยีนส์ยิ่งน่ารักค่ะขาย 330 บาท// CF //

40.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อลายดอก คลุมเสื้อ หรือเดรสแต่งเก๋ ๆ ได้เลยค่ะ ผูกโบว์ด้านหน้าสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

41.PULL & BEAR SIZE L เอว 28-30 สม็อคหลัง สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ลายตรงเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 320 บาท// CF //

42.ZARA SIZE M กางเกงสวยม๊ากกกก สีเมทาลิกทอง ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆด้านหลังสม็อคค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-42 ขาย 430 บาท ป้ายใหม่เลยค่ะ// CF //

43.POMELO NEW SIZE S เสื้อสายเดี่ยวสม็อคเก๋ ๆ อก 33-34 แมทกับยีนส์เอวสูงน่ารักค่ะผ้าใส่สบาย ขาย 149 บาท

44.POMELO SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสทรงสวยไหมพรมหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 ขาย 380 บาท สวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้

45.POMELO NEW SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ระบายคอ แขน และชายเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์น่ารักค่ะ สไตล์ มินิมอล ขาย 250 บาท

46.ZARA KIDS กางเกงขาสั้น สภาพใหม่กิ๊ก เหมาะกับเด็กผู้หญิงอายุ 11-12 ขวบค่ะ น่ารัก ผ้าใส่สบาย ขาย 230 บาท// CF //

47.PULL & BEAR SIZE S เอวสูง 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ขาย 320 บาท// CF //

48.POMELO NEW SIZE S อก 34 เอวสม็อคเก๋ ๆ ทรงเกาหลีแบบน่ารัก ๆ ค่ะสีฟ้าอ่อน ๆ ผ้านิ่มใส่สบายทรงสวยค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

49.THE ONLY SON SIZE UK10 M-L เดรสสีกรมท่าตัดส้ม แบรนด์หรู คือสวยสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งหรูหราสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆเลยค่ะ แม่ค้าซื้อมายังไม่ได้ใส่เลย สวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยว หรือ ใส่ทับเสื้อลูกไม้ก็เก๋อีกแบบค่ะสวยมากกกก ผ้าดีสุด ๆ อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 38-39 ขาย 670 บาท ราคาเต็ม 6 พัน up จากห้าง Emquatier ค่ะ

50.TRENDY CLUB เสื้อสีน้ำเงิน คัตติ้งหรูหราสุด ๆ ตัวนี้ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบพลิ้ว ๆ หรู ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ของจริงสวยสุด ๆค่ะแนะนำ ขนาด M ซิปข้างใส่ง่ายค่ะ อก 34 ขาย 270 บาท ของจริงสวยสุด ๆค่ะ

51.F&F SET SIZE M เสื้อ + กางเกง ตัวนี้ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ครั้งเดียว ใส่แบบเก๋ ๆ สบาย ๆค่ะ ทรงสวย เสื้ออก 34 ++ กางเกง เอว 27-28 สะโพก 38-39 แนะนำค่ะ ผ้าแบบดีๆ เลย แบบไม่ต้องรีด ขาย 480 บาททั้งชุดค่ะ คุ้มสุด ๆ // CF //

52.UNIQLO SIZE M เอว 29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ขา 5 ส่วนเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้ายืดหยุ่นเก็บทรง ขาย 280 บาท

53.FFILM SINCE 2007 SIZE M กางเกงสีสวยทรงสวยมากกกกค่ะ ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะตัวนี้สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 370 บาท

54.ผ้าคลุมสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กค่ะ สีฟ้าสวยผ้านิ่ม ๆ มีพู่ๆ เก๋ ๆ เป็นของใหม่ค่ะ ผืนสุดท้ายแล้วค่ะ นิ่ม ๆ สบาย ๆ ขาย 320 บาท

55.เสื้อแบรนด์เกาหลี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ้ากำมะหยี่นิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สีเขียวสวย กระดุมหอยเม็ดโตเก๋ ๆ แขนยกแบบกำลังฮิตเลยค่ะ สวยเก๋สุด ๆ แมทกับยีนส์ขาเดฟ เก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะตัวนี้ อก 34++ ขาย 290 บาท ไม่ร้อนนะคะ นิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ของจริงคัตติ้งหรูไฮโซสุด ๆ ค่ะ

56.POMELO NEW SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-39 ผ้าแบบดี ๆ ลายน่ารักสุด ๆค่ะสีเขียวขาว แมทกับเสื้อง่ายค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 290 บาท

57.SPORT MAX BY MAXMARA MADE IN PORTUGAL SIZE M อก 34 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าฝ้ายป่าน แบบแนวรักษ์โลก ระบายชายเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับรองเท้าลำลองน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 280 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ แบรนด์จาก Italy

58.GONGDID DESIGN SIZE M กระโปรงสวยหรูลูกไม้แบบนิ่ม ๆ คัตติ้งหรู ๆ ระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ค่ะ สวยเก๋สุด ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ เอวสม็อค 26-28 สะโพก 37-40 สวยสุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 520 บาท// CF //

59.NINE PLUS SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 480 บาท// CF //

60.CPS SIZE M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยเก๋ ปักช่วงอก หรูหราค่ะ ผ้าแบบดี ๆ พลิ้ว ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 450 บาท

61.LOOKBOOK SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าเก๋ ๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 320 บาท

62.ZARA SIZE M กางเกงทรงสวยเก๋ น่ารักมากกกกก สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ เอว 27 เอวสูง สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ผูกโบว์เอวค่ะ ลายเก๋น่ารักมากกก ขาย 390 บาท แมทเสื้อยืดตัวเดียวก็น่ารักแล้วค่ะ แนะนำเลยค่ะ// CF //

63.VERO MODA SIZE M-L เสื้อไหมพรมสีเทา ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบายทรงเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยค่ะ ไว้แมทกับเสื้อเชิ้ตเอาปกออก ก็น่ารักค่ะ ขาย 150บาท

64.H&M SIZE Mอก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

65.POMELO SIZE M เสื้อผ้านิ่มสีฟ้าใส่สบายทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ ขาย 180บาท

66.GENTLEWOMAN SIZE S อก 34 สะโพก 36-37 เดรสไหล่เบี่ยงระบายชั้น ๆ ผ้าพริ้ว ๆ คัตติ้งหรูสภาพใหม่กิ๊กทรงสวยมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ เลย ขาย 360 บาท // CF //

67.GU SIZE M กางเกงเอวสูงทรงสวยสีฟอกสวย แบรนด์ดังญี่ปุ่น ผ้าแบบดี ๆ นิ่ม ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ทรงสวยมากกกก ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

68.FOREVER 21 SIZE M-L เสื้อแบบเก๋แต่งหมุดไหล่ ผ้าชีฟอง ตัดต่อผ้าฝ้ายเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะใส่สบาย ๆ ขาย 150บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

69.AIIZ SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก สีเลือดนก ผ้านิ่มใส่สบายผ้าไหมพรมสวยเก๋ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

70.H&M SIZE M-L เสื้อไหมพรมสีเลือดนก สวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าใส่สบายแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34+ ขาย 150 บาท

71.JASPAL SIZE M-L เสื้อคลุมลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ กิ๊ก ๆ มาก ๆ สีเมทาลิกสวยเก่ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

72.BLUE CORNER SIZE XL คัตติ้ง L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ แขน ปลายแขนระบาย ขาย 180 บาท

73.เสื้อยีนส์นิ่มใส่สบาย ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ขนาด m-l ทรงสวยค่ะ อก 34++ ทรงสวยค่ะ พับแขนติดกระดุมเก่ง ๆ ขาย 120 บาท// CF //

74.MIXX SIZE 3 M-L เสื้อแบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ลายใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะผูกโบว์น่ารักผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 170 บาท

75.HASS SIZE M เสื้อแบบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ อก 34++ ขาย 99 บาท

76.DISAYA SIZE L เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลายเส้นสวยมาก ๆ ค่ะสีดำของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ ด้านข้างแต่งซิปเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 270 บาท// CF //

77.LILY SIZE M-L เอว 28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ลาย CITY เก๋ ๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ขาย 180 บาท

78.CLASSIFY SIZE XL ตามป้าย คัตติ้งจริง L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 120 บาท

79.EDC SIZE XL คัตติ้ง L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ แบบดี ๆ เลยค่ะเก๋สวย ผูกโบว์เอว ขาย 130 บาท

80.XACT SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ลายจุดเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยผ้าดีๆ นิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

81.BLUE CORNER SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ แบบเก๋ผ้าใส่สบายค่ะ อกปักลายนกบิน แต่พู่ ๆ เก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

82.H&M SIZE M-L กางเกงผ้าพลิ้วลายเก่สวยสภาพใหม่กิ๊ก เอว 29 สะโพก 38-39 ผ้านิ่มแบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

83.PIETRA SIZE S กระโปรงคัตติ้งหรูสภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ เอว 25-26 สะโพก 36 ขาย 180 บาท ลายสวยคัตติ้งหรุมาก ๆ ค่ะ

84.TRIBAL JEANS SIZE 6 S-M CROP STRAIGHT สภาพใหม่กิ๊ก ขา 5 ส่วน ปักชายสวยม๊ากกกก สีขาวผ้ายีนส์ ผ้ายืดหยุ่นทรงสวยค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 159 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

85.TOPSHOP SIZE UK 6 คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก เสื้อคลุมแบบเก๋ผ้าดีมาก ๆ ค่ะแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ด้านหลังตัดต่อผ้าลูกไม้ค่ะ ขาย 99 บาท แมทกับเสื้อได้หลายแบบค่ะ

86.LOVE ME KNOTS SIZE S เสื้อแบบเก๋น่ารัก หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ แต่งชายพู่เก๋ ๆ อก 33 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 120 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ แบบเหมือนคุณดิว อริสราใส่เลยค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ// CF //

87.PETITE PRIM STUDIO SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ สีฟ้าลายเก๋สวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สะโพก 37-40 ขาย 180 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ// CF //

88.ASPIRAR SIZE 38 M อก 34++ เอว 27 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ สวยม๊ากก ของจริงสวยผ้าซาตินตัดเฉลียงแบบหรู ๆ เรียบเก๋ค่ะ ของจริงหรูๆมากค่ะ ขาย 180 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

89.เดรสงานตัดคัตติ้งหรูสุด ๆ ค่ะ เป็นผ้า 2 ชั้นแบบหรู ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ลายโซ่เก๋ ๆ สีละมุนสุด ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะแนะนำ หรูหรามาก ๆ ขนาด M อก 34++ สะโพก 38 ขาย 180 บาทตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ ของจริงสวยจริงๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ // CF //

90.PARIMA SIZE L เอว 29-30 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าแบบมีน้ำหนัก ลายจุดสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ขาย 99 บาท// CF //

91.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าพลิ้วลายจุดทรงน่ารักมาก ๆค่ะใส่ปล่อย ๆ ผูกแขนเก๋ ๆ แบบใส่ง่ายค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ แนะนำค่ะ ขาย 170 บาท

92.SIMPLY ME SIZE M เดรสสีสวยผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงสวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

93.POMELO SIZE M เสื้อทรงสวยแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆ อก 34++ ทรงปล่อยใส่กับยีนส์ หรือขาสั้นน่ารักค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

94.BOSSINI SIZE M เสื้อเชิ้ตลายสก็อตแบบเก๋ ๆ พับแขนติดกระดุม ผ้าตัวนี้ดีสุด ๆ ค่ะ เป็นผ้าฝ้ายระบายอากาศใส่สบาย ๆ แบบไม่ต้องรีดค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยเก๋ค่ะ ขาย 129 บาท // CF //

]

95.STRADIVARIUS SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สีน้ำตาลไหม้ทรงน่ารัก ผูกโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 99 บาท

96.SASCH SIZE M ITALY BRAND SILK เสื้อทรงสวยลายเก๋ ผ้าไหมแบบดี ๆ เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ตัวนี้ต้องใส่เสื้อซับข้างใน หรือเกาะอกได้ค่ะเก๋มาก ๆ ขาย 99 บาท แบรนด์จาก Italy เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง// CF //

97.ONEONESEVEN SIZE M อก 34 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ทรงสวยสีสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

98.ROYAL IVY REGATTA SIZE 36 S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก สีน้ำเงินทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 99 บาท

99.JASPAL SIZE XXS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กค่ะลายดอกสวยเก๋ ทรงสวย ผ้าพิมพ์ลายลูกไม้ ของจริงสวยมาก ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

100.MASSIMO DUTTI SIZE M ผ้าไหมสวยหรูสภาพใหม่กิ๊ก สีครีมสวยเก๋ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ทรงสวยหรู ขาย 99 บาท// CF //

101.CC DOUBLE O SIZE M กระโปรงกางเกง ทรงสวยเก่สภาพใหม่กิ๊ก แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย เอว 28 สะโพก 37-38 ขาย 99 บาท// CF //

102.LYN AROUND SIZE M กระโปรงทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก เอวสูง 27 สะโพก 37 ผ้าทอสวยเก๋ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

103.GUY LAROCHE SIZE 40 ตามป้าย คัตติ้งจริง S เอวสูง 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยลายเก๋ม๊ากกก ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะทรงสวยจริง ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 250 บาท ตัวนี้ PARIS นะคะ // CF //

104.FRENCH CONNECTION SIZE S อก 33-34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆ สีน้ำเงินสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งหรูผ้าดี ๆ เลยค่ะ แขนเก๋ตัดไขว้สวยเก๋ แบรนด์จาก ฝรั่งเศลค่ะ ราคาเต็ม 4 พัน up ขาย 270 บาท // CF //

105.HIPPY INDY SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ แต่งฉลุเก๋ คอ และ ชายกระโปรงผูกโบว์สวยมากกกค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 79 บาท // CF //

106.FLYNOW III SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะสีชมพูสวย แต่งกระเป๋าเก๋ กระเป๋าสามารถถอดออกได้นะคะ ไปติดตามจุดต่าง ๆ ได้เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆค่ะ ขาย 59 บาท // CF //

107.LYN AROUND SIZE S เดรสแบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊กค่ะ ระบายคอ ระบายช่วงเอว น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ สีสวยค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 79 บาท

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 07-01-21 at 17:52.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ