New Chanel Boy 10",O Case,New LV Noe Nano,Card Holder,Used like very new Lv Metis,Onthego,Geronimos

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: New Chanel Boy 10",O Case,New LV Noe Nano,Card Holder,Used like very new Lv Metis,Onthego,Geronimos

Threaded View

anake is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    anake's Bank Account
    • Bank Account 1: 572X2X3X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default New Chanel Boy 10",O Case,New LV Noe Nano,Card Holder,Used like very new Lv Metis,Onthego,Geronimos

ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
    ไม่มั่นใจผ่านไปได้เลยค่ะ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
    ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
    CF แล้วไม่ CC นะคะ

Line @nana_bns

New Chanel 19 Size 26 Holo 30 อปก ครบ sold out บาท รุ่นนี้ฮอตฮิตติดลมไปแล้ว สาวกชาแนลเชิญช้อปค่ะ
    New Chanel BOY 10" GHW Holo 29 อปก ครบเว้นใบเสร็จ 172900 บาท ราคาช้อปปรับขึ้นแล้วนะคะ แต่ยังขายราคาเดิมกันไปเลย

New LV Cannes DC 20 อปก ครบเว้นใบเสร็จ ตอนนี้ช้อบไทย 8 Up แล้วนะคะ แต่เราขายเพียง sold out บาท

New LV Noe nano DC 20 อปก ครบ ขายแค่ 38900 บาท
    New LV Card Holder DC 20 อปก ครบเว้นใบเสร็จ,ถุงกระดาษ 13500 บาท
    [IMG][/IMG]
    New Chanel O CASE 8" Holo 299 สีแดงอะไหล่ทอง มีช่องเสียบบัตรด้านในด้วยค่ะ ใส่ถือมือได้ทุกรุ่น ใช้เป็นครัชได้เลยค่ะ อปก ครบ ขาย 25500 บาท

Used like very new LV Metis DC 20 อปก ครบ เหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ 63900 บาท
    [IMG][/IMG]

Used like very new LV On the go MM Dc 20 แค่ลองถือ สภาพเป๊ะเหมือนของใหม่ อปก ครบ 79000 บาท
    [IMG][/IMG]
    Used LV Geronimos DC 16 รุ่นใหม่ซิปเดียว สภาพสวยดูใหม่มากๆ หนังยังแข็งป่องเป็นทรง มีเพียงรอยปากกาบางๆข้างในกระเป๋า ขอคนไม่ซีเรียสนะคะ ขาย 23900 อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด
    New LV Nice Nano Dc 20 อปก ครบเว้นใบเสร็จ sold out net บาท

New Chanel Coco 9.5 Lizard Holo 30 sold out ใบนี้รับราคาได้ค่อยทักมาค่ะ หายากสุดค่ะ อปก ครบ
    New Chanel Classic 9" SHW Holo 30 อปก ครบ ไอเท็มที่ไม่มีไม่ได้แล้ว ราคาขึ้นทุกปี เก็บไว้กำไรแน่นอน sold out บาท
    Used like very new Chanel WOC ใช้ครั้งเดียวถ้วน ข้างในไม่เคยใส่ของ Holo 30 อะไหล่เงิน อปก ครบ sold out บาท

New Chanel Tri fold Holo 30 อปก ครบเว้นใบเสร็จ sold out บาท
    New Lv Palmsprings Mini DC 20 อยากได้ใบนี้ต้องจองกันข้ามปีเลยนะคะ น้อนเค้าหายากจริงๆค่ะ ใบนี้มาพร้อมเสริฟ อปก ครบ sold out บาท ขายเท่ารุ่นธรรมดาเลยค่ะ
    Used like very very new LV Multi Pochette DC 20 เพิ่งซื้ออาทิตย์ที่แล้ว ใช้ 1 ครั้งถ้วน เหมือนใหม่ทุกประการ อปก ครบ (สำเนาใบเสร็จ) เทขาย sold out บาท

New LV Speedy nano DC 20 sold out บาท ราคาดีรีบคว้านะคะ ไม่มีมาบ่อยๆค่ะ อปก ครบเว้นใบเสร็จ

New Lv Petite Malle Souple Dc 20 ใหม่ล่าสุด LV เพิ่งเปิดตัวไป ใบแรกใบเดียว สวยปิ๊งค่ะ sold out บาท อปก ครบ
    Used like new Lv Mini Dc 20 ออกช้อปไทยได้ 3 เดือน สภาพคือสวยมาก อปก ครบ ขายเท sold out บาท

Used like very new LV Pochette Metis DC 20 ออกช้อปไทยวันที่ 20 มิ.ย.นี้เองค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว ใหม่กริป อปก ครบใบเสร็จจริง รุ่นนี้หายากมากนะคะ ค่ะ sold บาท

New LV Vanity Dc 20 ของมันต้องมี ญาญ่ามีเราก็ต้องมีค่ะ อปก ครบเว้นใบเสร็จ ขาย sold out บาท

Used like very new Chanel Classic 10" SHW Holo 27 ใช้งานไปครั้งเดียวแล้วเก็บยาว ได้ไปเหมือนของใหม่ยังไงอย่างงั้น อปก ครบพร้อมใบเสร็จ sold net บาท

New Chanel Zippy Medium 6" Caviar Holo 30 สีแดงตัดอะไหล่ทอง สวยและหายากมากๆ อปก ครบเว้นใบเสร็จ sold out บาท net
    New Chanel Card Holder Holo 30 อะไหล่ทอง อปก ครบเว้นใบเสร็จ ราคาดี sold out บาท
    New Chanel Card Holder XL Holo 30 อะไหล่ทอง ใส่แบงค์พันพับครึ่ง ใส่การ์ดใส่บัตรได้เยอะ อปก ครบเว้นใบเสร็จ sold out บาท
    New LV Multi Pochette DC 20 ทุกใบ อปก ครบใบเสร็จ ราคาดีรีบคว้านะคะ sold out บาท

New LV Neverfull PM DC 20 กระเป๋าสามัญประจำบ้าน sold out บาท
    New LV Key Pouch DC 20 sold out บาท อปก ครบ

Thank You SBN Ka
    Last edited by anake; 14-01-21 at 08:00.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ