TM: BRAND SALE // JASPAL // LYN AROUND // SRETSIS // KLOSET // THEA BY THARA // DKNY // POMELO // DIESEL // ZARA // TOPSHOP // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // JASPAL // LYN AROUND // SRETSIS // KLOSET // THEA BY THARA // DKNY // POMELO // DIESEL // ZARA // TOPSHOP // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // JASPAL // LYN AROUND // SRETSIS // KLOSET // THEA BY THARA // DKNY // POMELO // DIESEL // ZARA // TOPSHOP // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบทุก 1000 ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.ALIS’S BEDROOM SIZE M เดรสสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลายเก๋สวย อก 34++ สะโพก 37-39 สวยมาก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 670 บาท เป็นของใหม่นะคะ // CF //

2.ZARA SIZE M อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าทวีตสวยหรูค่ะ แขนระบายแบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สีเขียวแซมเก๋ ๆ ขาย 430 บาท // CF //

3.VIVIENNED WESTWOOD SIZE 1 คัตติ้งประมาณ M ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบสวยสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เดินด้ายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ แขนพองสอบปลายกระดุมหลาย ๆ เม็ด ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยมาก ขาย 540 บาท // CF //

4.THEA BY THARA NEW SIZE US2 S ใหม่ป้ายห้อยค่ะ สวยสุด ๆ สีชมพูหวานละมุน คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 780 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ คุ้มมาก ๆ ราคาเต็ม 7 พัน up ค่ะสวยจริง ๆ

5.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง M เอวสม็อค 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ เลยค่ะผ้าลูกไม้สวยสุด ๆ ค่ะ คาดสีสวยเก๋ค่ะมีซับในตัวผ้าลูกไม้สวยมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 470 บาท ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ // CF //

6.ALIS’S BEDROOM SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สะโพก 38-40 เป็นของใหม่ค่ะ ผ้าสวยสุด ๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ทอแบบเก๋ ๆ สีฟ้าอ่อนๆ ละมุนมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 580 บาท สวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรูผ้าดีมาก ๆ // CF //

7.MARNI MADE IN ITALY SIZE M-L ผ้า SILK LINEN ค่ะ ลายเก๋ สวยหรูมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ สวย ๆ เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 630 บาท

8.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง M ได้ถึง L ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ละมุนสุด ๆ ค่ะผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆค่ะ ด้านหน้าจะใส่ปล่อย หรือผูกเป็นโบว์ก็ได้ค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 540 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

9.DOICE & GABBANA (D&G) SIZE M กางเกงแนว BEACH WARE ค่ะ แบบเก๋น่ารักสุด ๆใส่ได้ทั้งชายหญิง สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-39 น่ารักมาก ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างทรงเก๋น่ารักค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 430 บาท

10.GAP SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวยมาก ๆค่ะ สีน้ำเงินสวยค่ะ ผ้าแบบดีๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

11.CROCS SIZE M คัตติ้ง M-L แบบเก๋ๆ เท่ๆ ค่ะ สีเขียวขี้ม้าสวยเก๋ ผ้าแบบดี ๆ น่ารักค่ะ ผูกโบว์เอว ผ้าใส่สบาย เอว 30 สะโพก 39-41 ขาย 370 บาท ของแท้ล้านๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ

12.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ เก๋ช่วงอก แต่งมุกเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆสวยมาก ๆ ค่ะแบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 240 บาท

13.VIKTOR & ROLF MADE IN ITALY SIZE 40 ตามป้าย คัตติ้ง 38-39 ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-39 ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ สวยสุด ๆ ค่ะ สีเทาผ้าแบบดีๆ คัตติ้งหรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ด้านหน้าเย็บไขว้ แต่งกระเป๋าด้านข้าง สวยมาก ๆค่ะ ขาย 680 บาทค่ะ แบรนด์นี้หายากมาก ๆ ค่ะ หรูมาก ๆ ราคาเต็มหมื่น up ใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ แมทกับเชิ้ตสีขาวเท่ ๆ สวยมากๆค่ะ // CF //

14.SOMETHING BOUDOIR SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 280 บาท

15.THEA BY THARA SIZE US0 XS -S เสื้อ + กระโปรงสวยเก๋ใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ เสื้ออก 32 กระโปรงเอว 25 สะโพก 35 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ปักเลื่อมสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 680 บาทได้ทั้งชุดเลยค่ะ ถูกมากกกกก น่ารักสุด ๆค่ะ

16.CPS SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าชีฟองลายเก๋สวย แต่งปลายแขนพู่ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 230 บาทสวยมาก ๆ

]

17.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยน่ารักค่ะ แบบใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ กระโปรงอัดพลีทลายดอกสวยค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

[url=https://www.img.in.th/image/ps8xNs][/url
    18.ONLY SIZE M เสื้อลูกไม้นิ่ม ๆ แสปนเด็กซ์สวยหรูสภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะระบายสวยมาก ๆ คอสม็อคเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

19.เสื้อลูกไม้สวยหรู มีซิปข้างสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด S-M อก 34 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะลูกไม้สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท // CF //

20.SRETSIS SIZE US2 S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักค่ะ ลายจุดน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ คล้ายผ้าไหมเหลือบ ๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารัก ขาย 570 บาท // CF //

21.DIESEL SIZE M เดรสยีนส์ผ้านิ่มทรงน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ สีฟอกสวย ปักดอกไม้ที่อกเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++สะโพก 38-40 ขาย 480 บาท ของแท้ๆๆๆนะคะ // CF //

22.MISS SIXTY SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยหรูมาก ๆค่ะ ลูกไม้หรู ๆ เลยค่ะ ซิป logo เก๋ ๆ ค่ะ ลูกไม้นิ่ม ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 280 บาท ของจริงสวยสุด ๆค่ะ

23.ONLY SIZE Mเสื้อลูกไม้สวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งผ้าตาข่ายน่ารัก ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ สวยค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท

24.SPRINGFIELD SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ลายน่ารักค่ะ ขาย 280 บาท

25.NEW LOOK SIZE M-L เสื้อลูกไม้ลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 35++ ลูกไม้แสปนเด็กซ์ ขาย 260 บาท // CF //

26.ZARA SIZE XS อก 34 เอว 26 สะโพก 37 ผ้ายีนส์นิ่มสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงน่ารักสวยเก๋ค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 320 บาท

27.ZARA SIZE S อก 34 ผ้าชีฟองลายจุด สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

28.DKNY SIZE 2 S-M อก 34 ผ้าแสปนเด็กซ์ยืดนิด ๆ ค่ะ แต่งเลื่อมสีเมทาลิคสวยหรุมาก ๆ ค่ะเป็นซีทรูแบบหรูหราสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 280 บาท ใส่เสื้อซับด้านในได้ค่ะสวยจริง ๆ // CF //

29.MICHAEL KORS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋แต่งอะไหล่ตรงอก แกะ logo สวยหรูค่ะ ขาย 420 บาท ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

30.ZARA SIZE S อก34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำกริทเตอร์เงินสวยหรูค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ขาย 230 บาท

31.PATINYA SIZE 1 S อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เป็นจั๊มสูทกางเกงคัตติ้งหรุ ๆ ค่ะ ผ้าดีๆแบบเก๋ ๆ ค่ะ แต่งผ้าซีทรู ราคาเต็มแพงงงค่ะ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์เก๋ ๆ ขาย 380 บาท

32.P S MATERIAL SIZE S เอว 25 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ยีนส์ทรงสวยเก๋สีดำ ผ้ายีนส์ใส่สบายค่ะ ขาย 250 บาท ขาม้านิด ๆ เอวสูง ๆ สวยๆเลยค่ะ

33.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยเก๋ แต่งโบว์สวยมาก ๆค่ะ ผ้าแบบดี ๆ ทรงน่ารักค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 180 บาท// CF //

34.JASPAL SIZE XS เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋น่ารัก ลายสวยค่ะ เอวสูงเก๋ ๆ ขาย 220 บาท

35.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวย เก๋ด้านหลังไขว้สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ แบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

36.POMELO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงน่ารักลายจุดน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

37.SEARCH SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ตัดต่อผ้าลูกไม้สวยหรูค่ะ ผ้าแบบดี ๆ ทิ้ง ๆ พลิ้ว ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท แบรนด์ในห้าง The Mall ค่ะ

38.UNIQLO SIZE M-L เดรสสีกรมท่าทรงสวยเก๋ ผ้าทอแบบดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ผ้าทอสวยมาก ๆค่ะ ทรงน่ารัก ต่อเอวระบายค่ะ ขาย 320 บาท

39.SKYLYNN SIZE S ใหม่ป้ายห้อย แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ ราคาเต็มแพงงงค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ แต่งผ้าซีทรูช่วงแขนเก๋ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งหรูสุด ๆ อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 430 บาท // CF //

40.ZARA SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ ลายสวยน่ารักค่ะ คอบัวทรงน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 240 บาท

41.MISTY MYNX SIZE XS ใหม่ป้ายห้อย สีเขียวมิ้นท์สวยมาก ๆค่ะ ผ้าทอสวยแต่งดอกไม้เก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ มีซับในตัวค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 380 บาท

42.NINE WEST SIZE M-L ตัวนี้สวยม๊ากกก สวยสุด ๆค่ะ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 420 บาท // CF //

43.REBECCA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้งหรู แต่งผ้าช่วงแขนเก๋สวยค่ะ ขาย 320 บาท// CF //

44.VISA SIZE M อก 34 เอว 27 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าทอทวีตสวยเก๋สีเขียวสวยค่ะ แต่งกระดุมกุหลาบเก๋ ๆ ขาย 270 บาท

45.D FOR U NEW SIZE L เอว 29-30 สะโพก 38-40 แบบเก้ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบค่ะตัวนี้ ทรงยาวสวยเก๋ค่ะ เป็นทรงสอบผ่าหลังเดินสบายค่ะขาย 270 บาท

46.SO-JU SIZE M เสื้อผ้าลูกฟูกกแบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำตาลสวยค่ อก 34 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 150 บาท ของจริงน่ารักค่ะ

47.MISTY MYNX NEW SIZE S เสื้อผ้าชีฟองแบบเก๋ ระบายเอว ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 ลายเสือ แมทกับกระโปรงหรือกางเกงเอวสูงสวยค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

48.MMCHIC SIZE M เสื้อแบบเก๋ หรูหรา คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ตัดต่อผ้าลูกไม้แสปนเด็กซ์ ตัวนี้สวยเก๋เท่ค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 340 บาท แขนแต่งลูกไม้ทั้งแถบสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

49.FLORENCE SIZE M-L เสื้อคลุมแบบเก๋ เป็นซิปหน้าแต่งตัวล็อคเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ มี logo ที่อกน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ไม่หนาค่ะ ขาย 320 บาท

50.KLOSET SIZE M UK10 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยสุด ๆค่ะ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ ต่อเอวระบาย สวยม๊ากกกค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34 ช่วงเอว 27 ค่ะ ขาย 780 บาทตัวนี้สวยจริง ๆ ค่ะสวยมาก ๆ // CF //

51.PLAYBOY SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก แต่งคริสตัล logo เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 230 บาท

52.SNIDEL SIZE S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ขาย 240 บาท

53.DRESS งานตัดแบบเก๋ลายสก็อตเว้าไหล่น่ารักค่ะ ผ้าดี ๆ ใส่สบาย ๆ กระโปรงเป็นผ้าต่อชั้น ๆ น่ารักค่ะ ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 180 บาท // CF //

54.CPS SIZE S เดรสสวยเก๋ ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งช่วงอกน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงปล่อย ๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพกฟรี ขาย 350 บาท // CF //

55.เสื้องานตัดแบบเก๋สวย สีกรมท่าทรงสวยค่ะ แต่งกระดุมหลังผ้าดีคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M อก 34 ขาย 220 บาท // CF //

56.GU SIZE S เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าคล้ายผ้าหนังกลับนิ่ม ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งเข็มขัดช่วงเอวเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

57.F. FASHION SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยมาก ๆค่ะ สีดำกริทเตอร์วิบวับ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะแต่งโซ่เบาตรงไหล่ ขาย 230 บาท

58.ESPADA SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ใส่เป็นแจ๊คเก็ตคลุมได้ค่ะ ทรงสวยเก๋ๆค่ะแบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้ายีนส์คอตตอล ขาย 230 บาท

59.B+AB size XS ตามป้าย คัตติ้งจริง s-m อก 34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ต่อชายลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ แบรนด์นำเข้าของ Central ค่ะ ขาย 270 บาท ราคาเต็มแพงงง ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

60.H&M SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋สวยค่ะ สีเขียวขี้ม้า เป็นแจ็คเก็ตคลุมเก๋ ๆ ขาย 230 บาท

61.CLASSY MICHELLE SIZE M คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋สวยค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 270 บาท

62.VERO MODA SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเงินเทาสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าคล้ายผ้าไหมหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

63.H&M SIZE S อก 34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเหลืองมัสตาร์ด ผ้าทอสวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ขาย 270 บาท

64.ZARA SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง S-M ปักดอกไม้สวยเก๋ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 280 บาท // CF //

65.JASPAL SIZE S อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ทรงสวยเก๋ค่ะ จั๊มชาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

66.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ ผ้านิ่มสุด ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ แต่งด้านข้างแถบขาวแดงเป็นกริทเตอร์วิบวับค่ะขาย 280 บาท // CF //

67.ETAM SIZE 36 แบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะ เดรสลายดอกไม้ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะผ้าดีมาก ๆ ช้อปอยู่ Central, Mega ค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 340 บาทสวยสุด ๆค่ะ // CF //

68.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ปักดอกไม้สวยเก๋ค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆ ขาย 330 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

69.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อลูกไม้สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ลูกไม้ละมุน ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ขาย 270 บาท

70.ZARA SIZE S อก 34++ คัตติ้ง M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเก๋ ๆ สวยๆ ขาย 320 บาท แนะนำค่ะของจริงผ้าดีมาก ๆ // CF //

71.MANGO SIZE M อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยหรูดูแพงค่ะ ขาย 370 บาท// CF //

72.URBAN REVIVO SIZE 38 M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ แบบเก๋มาก ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 350 บาท แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

73.DAISY SIZE M กางเกงผ้าคล้ายผ้าไหมหรู ๆ ลายจุดน่ารักสวยหรูมาก ๆ ค่ะเอวสูง 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 230 บาท

74.VERO MODA DENIM SIZE M เอว 27 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะแบบเก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ขาย 370 บาท // CF //

75.TOMMY HILFIGER SIZE S-M อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีแดงทรงสวยผ้าแบบดีๆ เลยค่ะ ผ้าดี ๆ คล้ายผ้า lacoste ค่ะ ขาย 250 บาท

76.TOPSHOP SIZE UK10 M เดรสสวยหรูแต่งลูกไม้เก๋ ๆ หรูมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าใส่สบาย อก 34++ สะโพก 38 ใส่เดี่ยว หรือใส่เบรเซอร์เก๋ ๆ ทับได้ค่ะ ขาย 330 บาท ไม่รวมเบรเซอร์

77.POMELO SIZE S เสื้อ bodysuit ทรงสวยเก๋สีครีมสภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ คัตติ้ง M แบบเรียบหรูค่ะ ขาย 180 บาท

78.กางเกงสีน้ำเงินเมทาลิค ผูกโบว์หน้าเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ อัดพลีทสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด M เอวสูง 27-28 สะโพก 38-40 อัดพลีททั้งตัวสวยมาก ๆค่ะขาย 330 บาท // CF //

79.FOF SIZE XL คัตติ้ง L เอว 29-30 สะโพก 38-40 ผ้าลูกไม้สวยเก๋ ไม่สั้นมากค่ะใส่สบาย ๆ ขาย 150 บาทสภาพใหม่กิ๊ก ๆ

80.CACHE CACHE SIZE M -L อก 34++ เอว 28 สม็อค สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะลายดอกไม้น่ารักมาก ๆ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ เก๋ๆ ไม่รั้งเป้าค่ะ ขาย 330 บาท ผูกโบว์อก เป็นจั๊มสูทกางเกงค่ะสวยมาก ๆ // CF //

81.DRESS SIZE S งานตัดคัตติ้งหรู ๆ แต่งคริสตัลคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 33 เอว 25-26 สะโพก 36 ขาย 170 บาท

82.H&M SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ตัวนี้สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าเหลือบเมทาลิกสีดำสวยสุด ๆค่ะ อัดพลีททั้งตัว ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

83.KAYASIS SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สวยสุด ๆ ค่ะ สีชมพูหวานละมุน คัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็ม 3,900 บาท ขายราคาพิเศษ 279 บาท ลดเกิน 80% เลยค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อ่ย ๆ

84.MYWYNN SIZE US2 S อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวมิ้นท์สวยคัตต็งหรู ๆ ค่ะ แบบเก๋มาก ๆ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท

85.JASPAL DRESS SIZE S เดรสสีเหลืองตัดเทาเข้ม ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าหนังไก่ แบบดี ๆ เลยค่ะ เป็นซิปข้างใส่ง่าย คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 ใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ ขาย 139 บาทตัวนี้น่ารักสุด ๆค่ะ // CF //

86.WORKSHOP SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สกรีนด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ เสื้อผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 59บาท// CF //

87.TOPSHOP SIZE UK10 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆสีน้ำเงิน ทรงตัวยาวผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ อก 34 สะโพกก 36-37 ตัวนี้คัตติ้ง S-M ค่ะ ขาย 89 บาท

88.ANGELYS BALEK SIZE XS แบรนด์หรูหราสุด ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ คล้ายผ้ากึ่งหนังกลับแต่ไม่หนาค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขนาด คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ทรงเหมือนตุ๊กตา หรู ๆ สวย ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 89 บาท ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะ จากช้อป Central World ค่ะ

CR: ANGELYS BALEK

89.BFF SIZE M อก 34++สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ผ้าดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 27 ทรงสวยเก๋ค่ะ ผ้าลายสก็อตพลิ้ว ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 79 บาท

90.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าลายจุดน่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงน่ารัก ขาย 99 บาท

91.CIAOPANIC TYPE SIZE M-L เอว 28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นแบบซ่อนขอบเอว สีน้ำเงินขาวเหลือง ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

92.ZARA SIZE M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าวูลล์แบบเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยสีเทา ไม่หนามากใส่สบาย ๆ ซิปหน้าน่ารักค่ะ ขาย 59 บาท

93.AMERICAN APPAREL MADE IN USA SIZE XS-S เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวขี้ม้า แต่งซิปข้างปลายขาน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มแสปนเด็กซ์นิด ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 59 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

94.WORKS SIZE S-M เอว 27 สะโพก 37 ใหม่ป้ายห้อยค่ะผ้าแสปนเด็กซ์ใส่สบาย ๆ ลายดอกกกุหลาบสวยเก๋ ทรงสกินนี่น่ารักๆค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ แบรนด์จากญี่ปุ่นค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

95.COLOUR EIGHTEEN SIZE 4 M-L เอว 27-28 สะโพก 38-39สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟอกสวย ชายปักดอกไม้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

96.CALVIN KLEIN JEANS SIZE 0 ตามป้าย คัตติ้ง S-M ผ้ายีนส์ทรงสวย แบบเท่ ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ เอว 27 สะโพก 36-37 ขาย 59 บาท// CF //

97.JACK & JONES SIZE M เสื้อผ้าคอตตอล ดีไซน์เก๋ ๆ แบรนด์ออสเตรเลีย ทรงเก๋ ๆ ด้านหลังสกรีนอักษรเคลือบสีเงินสวย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

98.ONEONESEVEN SIZE 1 S อก 34 สะโพก 36 มีกระเป๋าข้าง ผ้าหนังกลับไม่หนาค่ะ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆขาย 59 บาท คอแต่งคริสตัลปัก ๆ ค่ะ

99.F.FASHION SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าเหลือบมุกสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าอัดพลีทสวยมาก ๆ ค่ะ สายปรับได้ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเสื้อตัวในได้ค่ะ ขาย 59 บาท ราคาเต็มเกือบ 2 พันค่ะ// CF //

100.F.FASHION SIZE L จั๊มสูทสวยมาก ๆ ค่ะ สีน้ำเงินสวย มีตัวกันลื่นอก ค่ะ มีรูให้ใส่สายได้ค่ะ เก๋สวยมาก ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สีน้ำเงินสวยมาก ๆค่ะ ขาย 99 บาท

101.CPS SIZE L เสื้อสีเขียวขี้ม้า ผ้าทิ้ง ๆ แบบดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยเก๋ น่ารักค่ะ คัตติ้ง M-L อก 34++ ขาย 99 บาท

102.LOLITA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวย สีเขียวเหลืองสวยค่ะ ผ้าดี ๆ ทรงน่ารักไม่สั้นค่ะขาย 79 บาท

103.VELVET CLAIRE SIZE M-L ผ้าชีฟองมีซับในตัวสีสวยเก๋ ระบายแขน คอ น่ารักมาก ๆค่ะคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

104.เสื้องานตัดดีไซน์หรู ๆ ผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ แขนยกเสริมไหล่สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L ขาย 59 บาท

105.LEANCHING FOR LOVE SIZE Mเดรสงานดีไซน์ แบบเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ เหมาะกับ M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายน่ารัก มีซับในตัวค่ะทรงสวย มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ขาย 59 บาท // CF //

106.JUMPSUIT SIZE S-M อก 34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆ แบบเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ เป็นงานตัดเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

107.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ลายสับประรด น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย เก๋ ๆ น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ ขาย 59 บาท// CF //

108.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34 เสื้อแบบเก๋น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าใส่สบายทรงสวยค่ ขาย 59 บาท

109.ESPRIT SIZE 38 M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวย ผ้าลายเก๋คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

110.AQUA SIZE M MADE IN MEXICO สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าแบบดี ๆ ทรงเก๋ผ้าทอสวยค่ะ สีเทาเก๋ ๆเอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 59 บาท// CF //

111.ZARA SIZE M กระโปรงสีน้ำเงินขาวสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 79 บาท// CF //

112.ZARA SIZE M เสื้อผ้าซีทรูเก๋ ๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ชายแขนผูกโบว์หรุหราปกเชิ้ตสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท

113.กระโปรงทรงเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แฟชั่นเกาหลีน่ารัก ๆ ค่ะ กระดุมสีฟ้าขาวน่ารักมาก ๆ สม็อคหลังผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอว 27 สะโพก 37 ขาย 59 บาท// CF //

114.ZARA SIZE M กางเกงทรงสวยแต่งกระดุมเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะผ้านิ่มใส่สาบาย เอว 27 สะโพก 37 ขาย 129 บาท แบบเดียวกับข้างบนตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ

115.POMELO SIZE M กางเกงทรงสวยน่ารักสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผูกโบว์ด้านข้างผ้า polyester พลิ้ว ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 99 บาท

116.EMILY SIZE M เสื้อคลุมหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะ อก 34++ น่ารักสุด ๆ ค่ะผ้าดีมาก ๆ หลังแต่งเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

117.LOVERS + FRIENDS SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าแบบดี ๆ จั๊มสูทสีฟ้าอมเทาหรู ๆ ใส่ไปทะเลเก๋สุด ๆ ค่ะ น่ารักมากกกกก ขาย 59 บาท// CF //

118.ZARA SIZE M กระโปรงสีน้ำตาลน่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ป้ายใหม่ค่ะ ผ้ายืดได้นิดหน่อย ทรง A น่ารักมาก ๆ ค่ะสวยจริง ๆ ขาย 119 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ

119.GUESS SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คอแต่งลูกปัดเก๋สวยหรูมาก ๆ ค่ะผ้าแบบดี ๆ ชายกระโปรงแต่งผ้าพลิ้วเก๋ ๆ อก สะโพก 38 ขาย 99 บาทของจริงสวยสุด ๆค่ะ

120.SPLASH SIZE M กระโปรงผ้าโฟมทรงเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ สีดำสนิท ขาย 59 บาท

121.ZARA SIZE S คัตติ้งS-M เอว 27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาวสวยหรูค่ะ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆคัตติ้งหรู ๆ ขาย 79 บาท

122.MANGO SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสสีชมพูขาวสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลายเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ สะโพก 38-39 ขาย 59 บาท

123.POMELO SIZE M กระโปรงผ้าพลิ้วทรงสวย แบบเก๋ ๆ เข็มขัดด้านข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ค่ะ เอว 27 สะโพก 38-39 ขาย 119 บาท

124.MISS SELFRIDGE SIZE 6 M-L เดรสทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ เอวสม็อค สะโพก 38-40 สวยเก๋ค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 59 บาท// CF //

125.H&M SIZE S อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋สวยสีเขียวลายสวยมาก ๆ ค่ะ ไม่ใช่ผ้ายืดนะคะ เป็นผ้าแบบไม่รัดรูปพลิ้ว ๆ ค่ะ ไม่บาง แบบไม่ต้องรีดค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 119 บาทของจริงสวยมากกกก

126.H&M SIZE M เดรสแบบเก๋ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34 ++ สะโพก 37-38 ลายน่ารักผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

127.DKNY JEANS SIZE 4 M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยเก๋ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 129บาท// CF //

128.COTTON ON SIZE M เดรสผ้าคอตตอลอย่างดี ลายเก๋ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34 สะโพก 37 ขาย 39 บาทใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ// CF //

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 23-02-21 at 23:07.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ