TM: BRAND CLEARANCE SALE // ASAVA // THEA BY THARA // JASPAL // LYN AROUND // TOPSHOP // ZARA // CPS // MANGO // และอีกมากมายสภาพดีราคาถูกมาก ๆ ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND CLEARANCE SALE // ASAVA // THEA BY THARA // JASPAL // LYN AROUND // TOPSHOP // ZARA // CPS // MANGO // และอีกมากมายสภาพดีราคาถูกมาก ๆ ค่ะ

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND CLEARANCE SALE // ASAVA // THEA BY THARA // JASPAL // LYN AROUND // TOPSHOP // ZARA // CPS // MANGO // และอีกมากมายสภาพดีราคาถูกมาก ๆ ค่ะ

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบทุก 500 ลดเพิ่ม 50 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.THEA BY THARA NEW SIZE US2 S ใหม่ป้ายห้อยค่ะ สวยสุด ๆ สีชมพูหวานละมุน คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 479 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ คุ้มมาก ๆ ราคาเต็ม 7 พัน up ค่ะสวยจริง ๆ // CF //

2.DOICE & GABBANA (D&G) SIZE M กางเกงแนว BEACH WARE ค่ะ แบบเก๋น่ารักสุด ๆใส่ได้ทั้งชายหญิง สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-39 น่ารักมาก ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างทรงเก๋น่ารักค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 239 บาท// CF //

3.GAP SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวยมาก ๆค่ะ สีน้ำเงินสวยค่ะ ผ้าแบบดีๆ เลยค่ะ ขาย 119 บาท// CF //

4.CROCS SIZE M คัตติ้ง M-L แบบเก๋ๆ เท่ๆ ค่ะ สีเขียวขี้ม้าสวยเก๋ ผ้าแบบดี ๆ น่ารักค่ะ ผูกโบว์เอว ผ้าใส่สบาย เอว 30 สะโพก 39-41 ขาย 199 บาท ของแท้ล้านๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ// CF //

5.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ เก๋ช่วงอก แต่งมุกเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆสวยมาก ๆ ค่ะแบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 149 บาท// CF //

6.SOMETHING BOUDOIR SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 159 บาท// CF //

7.THEA BY THARA SIZE US0 XS -S เสื้อ + กระโปรงสวยเก๋ใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ เสื้ออก 32 กระโปรงเอว 25 สะโพก 35 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ปักเลื่อมสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 429 บาทได้ทั้งชุดเลยค่ะ ถูกมากกกกก น่ารักสุด ๆค่ะ// CF //

8.CPS SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าชีฟองลายเก๋สวย แต่งปลายแขนพู่ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 129 บาทสวยมาก ๆ// CF //

]

9.MISS SIXTY SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยหรูมาก ๆค่ะ ลูกไม้หรู ๆ เลยค่ะ ซิป logo เก๋ ๆ ค่ะ ลูกไม้นิ่ม ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 119 บาท ของจริงสวยสุด ๆค่ะ

10.ONLY SIZE Mเสื้อลูกไม้สวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งผ้าตาข่ายน่ารัก ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ สวยค่ะ อก 34++ ขาย 99 บาท

11.ASAVA SIZE 6 M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋หรูหราสุด ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ทรงสวยเก๋ ขาย 389 บาท

12.SPRINGFIELD SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ลายน่ารักค่ะ ขาย 129 บาท

13.ZARA SIZE XS อก 34 เอว 26 สะโพก 37 ผ้ายีนส์นิ่มสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงน่ารักสวยเก๋ค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 199 บาท// CF //

14.ZARA SIZE S อก 34 ผ้าชีฟองลายจุด สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

15.MICHAEL KORS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋แต่งอะไหล่ตรงอก แกะ logo สวยหรูค่ะ ขาย 299 บาท ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

16.ZARA SIZE S อก34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำกริทเตอร์เงินสวยหรูค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ขาย 119 บาท

17.PATINYA SIZE 1 S อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เป็นจั๊มสูทกางเกงคัตติ้งหรุ ๆ ค่ะ ผ้าดีๆแบบเก๋ ๆ ค่ะ แต่งผ้าซีทรู ราคาเต็มแพงงงค่ะ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์เก๋ ๆ ขาย 179 บาท// CF //

18.P S MATERIAL SIZE S เอว 25 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ยีนส์ทรงสวยเก๋สีดำ ผ้ายีนส์ใส่สบายค่ะ ขาย 149 บาท ขาม้านิด ๆ เอวสูง ๆ สวยๆเลยค่ะ// CF //

19.JASPAL SIZE XS เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋น่ารัก ลายสวยค่ะ เอวสูงเก๋ ๆ ขาย 149 บาท// CF //

20.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวย เก๋ด้านหลังไขว้สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ แบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 149 บาท// CF //

21.POMELO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงน่ารักลายจุดน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 149 บาท

22.SEARCH SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ตัดต่อผ้าลูกไม้สวยหรูค่ะ ผ้าแบบดี ๆ ทิ้ง ๆ พลิ้ว ๆ ค่ะ ขาย 149 บาท แบรนด์ในห้าง The Mall ค่ะ // CF //

23.MISTY MYNX SIZE XS ใหม่ป้ายห้อย สีเขียวมิ้นท์สวยมาก ๆค่ะ ผ้าทอสวยแต่งดอกไม้เก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ มีซับในตัวค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 249 บาท// CF //

24.VISA SIZE M อก 34 เอว 27 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าทอทวีตสวยเก๋สีเขียวสวยค่ะ แต่งกระดุมกุหลาบเก๋ ๆ ขาย 169 บาท// CF //

25.D FOR U NEW SIZE L เอว 29-30 สะโพก 38-40 แบบเก้ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบค่ะตัวนี้ ทรงยาวสวยเก๋ค่ะ เป็นทรงสอบผ่าหลังเดินสบายค่ะขาย 119 บาท

26.FLORENCE SIZE M-L เสื้อคลุมแบบเก๋ เป็นซิปหน้าแต่งตัวล็อคเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ มี logo ที่อกน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ไม่หนาค่ะ ขาย 149 บาท

27.PLAYBOY SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก แต่งคริสตัล logo เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 129 บาท// CF //

28.SNIDEL SIZE S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ขาย 119 บาท

29.GU SIZE S เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าคล้ายผ้าหนังกลับนิ่ม ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งเข็มขัดช่วงเอวเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

30.F. FASHION SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยมาก ๆค่ะ สีดำกริทเตอร์วิบวับ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะแต่งโซ่เบาตรงไหล่ ขาย 139 บาท// CF //

31.ESPADA SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ใส่เป็นแจ๊คเก็ตคลุมได้ค่ะ ทรงสวยเก๋ๆค่ะแบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้ายีนส์คอตตอล ขาย 99 บาท

32.H&M SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋สวยค่ะ สีเขียวขี้ม้า เป็นแจ็คเก็ตคลุมเก๋ ๆ ขาย 129 บาท// CF //

33.CLASSY MICHELLE SIZE M คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋สวยค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 119 บาท

34.VERO MODA SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเงินเทาสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าคล้ายผ้าไหมหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 149 บาท// CF //

35.H&M SIZE S อก 34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเหลืองมัสตาร์ด ผ้าทอสวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ขาย 119 บาท

36.JASPAL SIZE S อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ทรงสวยเก๋ค่ะ จั๊มชาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 119 บาท// CF //

37.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อลูกไม้สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ลูกไม้ละมุน ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ขาย 149 บาท// CF //

38.DAISY SIZE M กางเกงผ้าคล้ายผ้าไหมหรู ๆ ลายจุดน่ารักสวยหรูมาก ๆ ค่ะเอวสูง 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 129 บาท

39.TOPSHOP SIZE UK10 M เดรสสวยหรูแต่งลูกไม้เก๋ ๆ หรูมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าใส่สบาย อก 34++ สะโพก 38 ใส่เดี่ยว หรือใส่เบรเซอร์เก๋ ๆ ทับได้ค่ะ ขาย 229 บาท ไม่รวมเบรเซอร์// CF //

40.POMELO SIZE S เสื้อ bodysuit ทรงสวยเก๋สีครีมสภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ คัตติ้ง M แบบเรียบหรูค่ะ ขาย 119 บาท// CF //

41.FOF SIZE XL คัตติ้ง L เอว 29-30 สะโพก 38-40 ผ้าลูกไม้สวยเก๋ ไม่สั้นมากค่ะใส่สบาย ๆ ขาย 89 บาทสภาพใหม่กิ๊ก ๆ

42.DRESS SIZE S งานตัดคัตติ้งหรู ๆ แต่งคริสตัลคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 33 เอว 25-26 สะโพก 36 ขาย 99 บาท// CF //

43.H&M SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ตัวนี้สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าเหลือบเมทาลิกสีดำสวยสุด ๆค่ะ อัดพลีททั้งตัว ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 139 บาท// CF //

44.KAYASIS SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สวยสุด ๆ ค่ะ สีชมพูหวานละมุน คัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็ม 3,900 บาท ขายราคาพิเศษ 199 บาท ลดเกิน 80% เลยค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อ่ย ๆ// CF //

45.MYWYNN SIZE US2 S อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวมิ้นท์สวยคัตต็งหรู ๆ ค่ะ แบบเก๋มาก ๆ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

46.TOPSHOP SIZE UK10 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆสีน้ำเงิน ทรงตัวยาวผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ อก 34 สะโพกก 36-37 ตัวนี้คัตติ้ง S-M ค่ะ ขาย 69 บาท// CF //

47.ANGELYS BALEK SIZE XS แบรนด์หรูหราสุด ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ คล้ายผ้ากึ่งหนังกลับแต่ไม่หนาค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขนาด คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ทรงเหมือนตุ๊กตา หรู ๆ สวย ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 59 บาท ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะ จากช้อป Central World ค่ะ// CF //

CR: ANGELYS BALEK

48.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าลายจุดน่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงน่ารัก ขาย 89 บาท ตัวนี้สวยมากๆค่ะแนะนำ// CF //

49.ZARA SIZE M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าวูลล์แบบเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยสีเทา ไม่หนามากใส่สบาย ๆ ซิปหน้าน่ารักค่ะ ขาย 39 บาท

50.AMERICAN APPAREL MADE IN USA SIZE XS-S เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวขี้ม้า แต่งซิปข้างปลายขาน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มแสปนเด็กซ์นิด ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 49 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

51.COLOUR EIGHTEEN SIZE 4 M-L เอว 27-28 สะโพก 38-39สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟอกสวย ชายปักดอกไม้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท// CF //

52.JACK & JONES SIZE M เสื้อผ้าคอตตอล ดีไซน์เก๋ ๆ แบรนด์ออสเตรเลีย ทรงเก๋ ๆ ด้านหลังสกรีนอักษรเคลือบสีเงินสวย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท

53.ONEONESEVEN SIZE 1 S อก 34 สะโพก 36 มีกระเป๋าข้าง ผ้าหนังกลับไม่หนาค่ะ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆขาย 39 บาท คอแต่งคริสตัลปัก ๆ ค่ะ// CF //

54.F.FASHION SIZE L จั๊มสูทสวยมาก ๆ ค่ะ สีน้ำเงินสวย มีตัวกันลื่นอก ค่ะ มีรูให้ใส่สายได้ค่ะ เก๋สวยมาก ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สีน้ำเงินสวยมาก ๆค่ะ ขาย 79 บาท

55.CPS SIZE L เสื้อสีเขียวขี้ม้า ผ้าทิ้ง ๆ แบบดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยเก๋ น่ารักค่ะ คัตติ้ง M-L อก 34++ ขาย 79 บาท

56.LOLITA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวย สีเขียวเหลืองสวยค่ะ ผ้าดี ๆ ทรงน่ารักไม่สั้นค่ะขาย 49 บาท

57.เสื้องานตัดดีไซน์หรู ๆ ผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ แขนยกเสริมไหล่สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L ขาย 49 บาท// CF //

58.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34 เสื้อแบบเก๋น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าใส่สบายทรงสวยค่ ขาย 49 บาท // CF //

59.ZARA SIZE M กางเกงทรงสวยแต่งกระดุมเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะผ้านิ่มใส่สาบาย เอว 27 สะโพก 37 ขาย 99 บาท เหลือป้ายข้างค่ะ// CF //

60.EMILY SIZE M เสื้อคลุมหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะ อก 34++ น่ารักสุด ๆ ค่ะผ้าดีมาก ๆ หลังแต่งเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

61.ZARA SIZE M กระโปรงสีน้ำตาลน่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ป้ายใหม่ค่ะ ผ้ายืดได้นิดหน่อย ทรง A น่ารักมาก ๆ ค่ะสวยจริง ๆ ขาย 99 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ// CF //

62.SPLASH SIZE M กระโปรงผ้าโฟมทรงเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ สีดำสนิท ขาย 39 บาท// CF //

63.ZARA SIZE S คัตติ้งS-M เอว 27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาวสวยหรูค่ะ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆคัตติ้งหรู ๆ ขาย 59 บาท// CF //

64.MANGO SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสสีชมพูขาวสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลายเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ สะโพก 38-39 ขาย 49 บาท

65.POMELO SIZE M กระโปรงผ้าพลิ้วทรงสวย แบบเก๋ ๆ เข็มขัดด้านข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ค่ะ เอว 27 สะโพก 38-39 ขาย 79 บาท// CF //

66.H&M SIZE S อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋สวยสีเขียวลายสวยมาก ๆ ค่ะ ไม่ใช่ผ้ายืดนะคะ เป็นผ้าแบบไม่รัดรูปพลิ้ว ๆ ค่ะ ไม่บาง แบบไม่ต้องรีดค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 99 บาทของจริงสวยมากกกก// CF //

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 25-02-21 at 22:03.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ