CF NO CC
Line ID : ball_lebeau
E-Mail :
ball_q@hotmail.com

สินค้าทุกชิ้นเป็นชองใช้ส่วนตัวค่ะ

Moynat Medeleine Shoulder Bag รุ่นนี้น่ารักค่ะ ทรงสวย สีสวยใช้ง่าย รุ่นนี้คนใช้ไม่เยอะนะค่ะ ไม่เกร่อค่ะ จุเยอะด้วย มีตำหนิตรงสาย ที่วงกลมไว้ค่ะ ซื้อมา 16xxxx ขอปช่อยเบาๆ 125,000 bt.

IVY Bag Louis Vuitton ใบนี้เป็นสไตล์วินเทจ ถือได้ สะพายcross bodyได้ ค่ะ รุ่นนี้ ไม่เอาเข้าไทยนะค่ะ ต้องสั่งพิเศษค่ะ หายากมากค่ะ จุเยอะ สวย ขอปล่อยเบาๆ 75,000bt.
อปก กล่อง ถุงผ้า

กิ๊ปติดผมChanel รุ่นนี้คือสวยค่ะ หรูมาก ใหม่ค่ะ ไม่เคยใช้ อปกครบ กล่อง ออกช๊อป เอมบาซซี่ ขอปล่อยเบาๆ 19,900 bt.

Louis Vuitton Hat คอลล่าสุดค่ะ ใส่ได้สองด้าน สีนี้สวยมากค่ะ สีคลาสลิก ไซส์ S
สีนี้หายากนะค่ะ รุ่นนี้ในช๊อปยังมีขายอยู่ค่ะ อปก กล่องค่ะ ออกช๊อปพารากอน
ในไอจี ขายกัน 28000-29000
ขอขาย 22,000bt.

Jimmy Choo Cluth 4500 bt

Bottega Veneta Size 36 ใส่ครั้งเดียวค่ะ พรีมา 5x,xxx คู่นี้ราคาแรงมากค่ะ แต่ใส่สบาย สวยมาก จริงๆ
ขอปล่อยเบาๆ 24,000 bt >> 19,900 Bt.
อุปกรณ์ ถุงผ้า

url code maker

Roger Vivier size 36 คู่นี้น่ารักจริงจังค่ะ ใส่สบาย สูงกำลังดี พรีมา 2xxxx ขอปล่อยเบาๆ 10,900 bt
ราคานี้ถูกมากๆๆๆสำหรับยี่ห้อนี้นะค่ะ

Cr. K.Aom

Edit Post