สต๊อกแน่นมาก‼️Hermes Chanel LV Prada Dior Gucci Loewe และอีกเพียบ,,,ของใหม่ก็มี มือ2 ก็สวย จัดเลยค๊า,,สินค้าพร้อมส่งนะคะ‼️

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: สต๊อกแน่นมาก‼️Hermes Chanel LV Prada Dior Gucci Loewe และอีกเพียบ,,,ของใหม่ก็มี มือ2 ก็สวย จัดเลยค๊า,,สินค้าพร้อมส่งนะคะ‼️

Grouppachino is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    3

Default สต๊อกแน่นมาก‼️Hermes Chanel LV Prada Dior Gucci Loewe และอีกเพียบ,,,ของใหม่ก็มี มือ2 ก็สวย จัดเลยค๊า,,สินค้าพร้อมส่งนะคะ‼️

สวัสดีค่ะ,,,ยินดีต้อนรับลูกค้าทุกท่าน

สนใจสินค้าชิ้นไหน สามารถแอดไลน์ @Luxequeen.wg
    ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
    ร้านเรามีหน้าร้านนะคะ สามารถเข้ามาดูสินค้าก่อนได้ ฟรี‼️
    หรือไม่สะดวกมา สามารถช็อปออนไลน์กันได้เพลินๆค่ะ

ขอให้ทุกท่านสนุกกับการช็อปของสวยๆ ราคาดีๆค๊า

Hermes Birkin35 #X GHW
    Bougainvillea สีสวยมาก อะไหล่ทองด้วย
    @299000 จัดค่ะ!!! ราคาน้องม้าไปไกลมาก
    ของพร้อมส่งเลยค่ะ

Hermes Kelly 28 #J Blue Jean
    @239999 สีสวย หนังสวยลายชัด
    อะไหล่เงินวิ้ง ราคาดีมาก ไม่ทำสีสปาใดๆนะคะ

เท‼️ Hermes Lindy 30 #T Blue Jean
    ขอบมุมสวย หนังสวย สภาพดี
    @134500 รีบจัดนะคะ น้องม้าสวยๆราคาดี
    เรามีพร้อมส่งค่ะ

Hermes Toolbox26 #P Gris Perle
    @97500 สีสวยหรู ถูกกว่านี้ไม่มีแล้วนะคะ
    เดิมๆทุกจุด จัดด่วนมาก‼️

เท เท เท‼️Hermes Everlyne PM #T
    สีสวยน่ารักมาก @69999 สภาพดีงาม
    สีฟ้าเรียกทรัพย์ (อิอิ) อปก.ท่วมๆค๊า

Hermes CDC Lizard #O
    เอาปายราคาดีๆ ไม่สปาทำสีใดๆนะคะ

Hermes Sandals Size 39
    @7999
    เอาไปใส่ขำๆ ราคาจับต้องได้

Chanel Classic Indigo Caviar 10”
    Holo21 @168000 สีสวยมาก
    อะไหล่รมดำ อปก.ครบๆ ใบเสร็จไทย

Chanel Classic Chevron 10” GHW
    Holo26 calfskin หนังสวยๆ Fullset ใบเสร็จไทย
    ราคาดีมาก หาไม่ได้แล้วค่ะ @169999

Chanel Boy Metallic Calfskin 10”
    @105500 Holo18
    สวยฮิตในตำนาน หาไม่ได้แล้วน๊า
    รีบมาจัดไปค่ะ

Chanel Boy Calfskin10” Holo18
    @99999 สีดำสวย ทรงเป๊ะ สภาพดี
    มาพร้อมการ์ด ถุงผ้า

Chanel Classic Jumbo Caviar
    Holo148 สีเขียวเหนี่ยวทรัพย์
    ทรงสวย อะไหล่เงินวิ้ง ชอปสองแสนห้า
    จัดให้ถูกแทบแจก @99999

Chanel Flap Bag 2.55 11” Black lambskin
    Holo186 ดำ อะไหล่ทองสวยหรู
    จุมาก นน.เบา @78900 แต่ราคาเบากว่าค่ะ

Like new Chanel Flapbag 2 Way Cavair
    Holo24 @115500 สภาพสวยมาก
    ดำ/เงินสวยคลาสสิค มีช่องแบ่งเป็นสัดส่วน
    ใช้งาน ใบเดียวจบ คุ้มแน่นอน

Chanel Boy Reverso 10”
    Holo18 @84500 สีเบจสวยผู้ดี
    สภาพดี ราคาคือดีมาก หาไม่ได้แล้วน๊า

Chanel Classic 8” Holo19 สีสวยหายาก
    หนังป่องๆ นน.เบานะคะ
    คลอสได้สวยไม่ซ้ำใคร
    @109500

Chanel 19 Woc Holo30 ปังมากแม่ใบนี้
    @99500 รุ่นฮิตติดลมบน สภาพดี
    เอาไปค่ะ!!! เดี๋ยวจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง

Chanel Round Clutch With Chain
    Holo27 @59999 น่ารักมาก
    เบา สีสวยสุดๆ อปก.ยกกล่องค่ะ

Chanel Grained Calfskin Shopping Bag
    @74500
    สภาพสวยค่ะ Holo23 ถือได้ สะพายได้
    ชอปแสนห้า จัดให้ถูกกว่า gst อีกค๊า

Chanel Chic Shopping Tote Caviar
    Holo16 สีสวยมาก ชอปแสนสาม
    จัดให้ @55500 พอค่ะ

Good Cond. Chanel Backpack Holo22
    สีสวยมาก ชอปแสนสี่ สภาพดีงามเลยค่ะ
    @88888 เท่านั้น‼️

Sale‼️Chanel Boy 10” Holo21 @109500
    ดำ/ทอง เฟอร์ชอปสองแสนกว่า
    โคตรสวยเลยค่ะ

Chanel Boy New Medium (11”) Holo19
    @119500 สีสวยลิมิเตด หายาก สภาพดีงาม
    ชอปสองแสนกว่านะคะ

Chanel Classic Limited 10” Holo20
    @135500 ถูกมาก สวยอลังการ ชอปเกือบสามแสนนะคะ

Chanel Reissue 227 Holo15 @74500
    สวยเดิมๆ ดำ/ทอง หนังทนมาก
    ชอปสองแสนห้า

Chanel Classic Jumbo Soft Caviar
    Holo12 เป็น seasonal สภาพสวย แบบนี้หายากสุดๆ
    @99999 เท่านั้น

Chanel Boy10” limited Holo16 สีสวยปังมาก
    สายกระเบนนะคะ ถอดได้/ปรับได้ หายากแล้วค่ะ
    ทรงเป๊ะๆเลย @99999 เท่านั้น‼️

Chanel Boy12” 2 Tone
    Holo17 @76555
    เอาปายยยย‼️ราคาดีๆ ชอปสองแสนน๊า
    พร้อมส่งค่ะ

Chanel Cosmetics Box Holo22
    @58500 สวยงาม สภาพดี มีสายคลอสได้เลยนะคะ
    จะใส่เครื่องสำอาง สะพายเก๋ๆก็ได้ ดีงามสุดๆค่ะ

Chanel Timeless Tote Caviar Holo17 @64500
    สีสวยมาก สภาพดีๆ ทรงเป๊ะ
    (ไม่ต้องดันทรงเลยค่ะ) อะไหล่ทองรมดำด้วยนะคะ
    สวยพีคไปอีก รุ่นนี้จุ ใช้งานได้จริงนะคะ รีบจัดเลย‼️คุ้มมากค่ะ

Chanel Clutch Holo20
    @29999 สภาพดี ถือไปเลยค๊า ชิคสุด

Chanel Clutch Holo16 สีชมพูสวยน่ารักมาก
    สภาพดี ไม่ควรพลาดนะคะ พูดเลย
    @37500

Chanel Reissue Camera 12” Holo12
    สีสวย สภาพดี จุมาก สายยาวคลอสได้นะคะ
    @49500 นน.เบาด้วยนะคะ ใบเดียวจบ‼️

Chanel Vintage Handbag
    @26999 เอาปายยย!! น่ารักมาก
    ไม่ทำสีสปาใดๆ มีการ์ดนะคะ
    ราคาน่าเอ็นดู

Chanel Camera Calfskin Holo14
    @28990
    สายทวิตสวยมาก สภาพดีงาม หายากนะคะ
    ราคาดีมาก แทบแจกเลยค่ะ‼️

Good Cond. LV Bum Dauphine MNG Giant 2019
    @69999 สวยกริบ Fullset ใบเสร็จไทย

Good Cond.LV Alma BB Damier 2015
    @34900 สภาพสวยๆ รุ่นยอดฮิต
    แนะนำเลยค่ะ

LV Palermo PM 2011
    @22900
    สวยเดิมๆไม่สปาใดๆ ฮิตตลอดกาล
    ห้ามพลาดนะคะ

LV Delightful MM 2011
    @22900
    สวยเดิมๆไม่สปา ราคาน่ารัก แนะนำเลยค่ะ

LV Verona Damier GM 2010
    @23999 สวยหรูมากค่ะรุ่นนี้
    สวยตลอดกาล

LV Speedy Ban35 2011 @26999
    เดินทาง ฟิตเนสได้หมดค่ะ คุ้มมากๆๆๆ

LV Romen Taiga MM 2013
    @14999 Taiga ทั้งใบ สภาพใช้งาน
    จัดไปราคาดี๊ดี

LV Scotte Box 2018 สวยปิ๊ง
    @23900 หรูหราไฮโซ หายากนะคะ

LV Sarah Wallet Epi 2015
    @11550 สีสวยมาก สภาพดี หนังหอม
    ช่องเพียบๆเลยค่ะ จัดไปรับทรัพย์กันค่ะ

Gabriela Hearst @34900
    สีสวย สภาพดี จุมาก ห้ามพลาดนะคะ‼️

Gucci Soho Disco Bag
    @21999
    สีชมพูสวยละมุนละไม crossbody ได้น่ารักสุดๆ

Gucci Emily Medium Shoulder Bag @34500
    สีสวย นน.เบา หรูหรามาก จัดเลยค่ะ
    ไซน์นี้กำลังดี ใช้งานได้จริง คุ้มค่ามากค่ะ

Good Cond. Gucci Soho Mini Chain bag
    @22200 สีแดงสวยมาก สภาพเริด
    คลอสบอดี้ได้สวยนะคะ สายไม่ยาวเกินด้วย
    เอาปายค่ะ!!! พร้อมส่งหนักมาก

Gucci Bamboo Backpack
    @8999
    น่ารักสุดๆ เอาไปสะพายเก๋ๆ
    ราคามิตรภาพสุดๆ

Celine Beltbag Mini 2016
    Deep Sea @42200
    สีสวยมาก ทรงเป๊ะ สภาพดี
    ชอปแปดหมื่นนะคะ แนะนำเลยค่ะ

YSL Sac De Jour Small
    34900 สีสวย ทรงเป๊ะ
    ถือได้ สะพายได้ ชุดการ์ดมาครบๆค่ะ

Saint Laurent Duffel Bag Mini Size
    @18999 สีเทาสวยผู้ดีมาก
    ถือได้ สะพายได้ คุ้มเวอร์

Fendi By The Way 4 color
    Small Size @27900
    สภาพสวย สีเริดมาก สายปรับได้นะคะ
    พร้อมส่งหนักมาก

Fendi Peekaboo Mini @46555
    สภาพสวยมาก ชอปแสนกว่านะคะ อยากให้ได้ไปจริงๆ
    must have เลยค่ะ

Prada Nylon Handle 2019
    ใส่เครื่องสำอาง หรือใส่ของไปฟิตเนสได้
    จุมากๆ ของใหม่สองหมื่นกว่า
    @9999 เท่านั้น‼️

Prada Travel สีสวยมาก สภาพดี
    มาพร้อมแท็ก และการ์ด
    ช็อปแสนกว่า จัดให้ @33900 พอค่ะ
    ถูก ฟินมาก

Loewe Amazona 28 สีน้ำตาลสวยคลาสสิค
    @16999 เท่านั้น‼️ถูกสุดๆ

Kenzo Mini Tiger Clear Tote สภาพสวยมาก
    แซ่บจริงค่ะรุ่นนี้ @11550 มีสายยาวด้วยน๊า
    ปังสุดๆ ราคาน่ารักด้วยนะคะ

Mulberry Alexa Mini
    @22200 สีดำ อะไหล่เงิน
    หนังสวยมาก ไซน์หายาก อดใจไม่ไหวจริงๆ

Mulberry Alexa Regular Size
    @11999 สีสวยสดใส น่ารักมาก สภาพใช้งาน
    เอาปายยย‼️ราคาดี๊ดี

Mulberry Bayswater สีดำ หนังสวย
    อะไหล่เงินวิ้งๆ จุมาก

9999 ราคาดีลมแทบจับ

Fendi Strap @12999 สีสวยๆ
    สภาพดีมาก ใช้น้อย ชอปสี่หมื่นนะคะ

Givenchy Antigona Small Size
    @29999 สีสวยละมุนมาก
    ไซน์กำลังดี จัดไปค่ะ พร้อมส่งรัวๆ

Givenchy Nightingale Dome @12999
    สีดำ ทรงเป๊ะ สภาพดี ไม่มีถลอกค๊า

Used Twice Like new MCM Crossbody
    @12999 สภาพสวยมาก สีคลาสสิคใช้ได้ตลอดๆ
    ถือได้ สายคลอสได้ ใบเดียวจบ คุ้ม‼️
    ราคาเป๋าตังเลยค่ะ

MCM Backpack Mini สีชมพูสวย
    สภาพดี ไซน์ยอดฮิต ชุดการ์ดมาครบๆเลยค่ะ
    @13999

MCM Charm @4999 น้องม้าชมพูสวย
    อปก.ยกกล่อง จัดเลยค่ะ น่ารักมากๆ

Like new Bao Bao 6x6 สีน้ำเงินแมท
    สีสวยนางพญา สภาพเริดๆ
    @7999

Like new Bao Bao 6x6
    3 สีสวยหรูมาก @8999
    พร้อมส่งหนักมาก

New‼️Chanel O-Coun Purse
    Holo31 รุ่นใหม่มีช่องหลัง สี season ล่าสุด
    Fullset ใบเสร็จ copy ไทย

New‼️Chanel Earrings @28999
    สวยยังกะคู่ละแสนเลยค่ะ

มหาราณีสุดๆค่ะคู่นี้ เกิดๆๆๆ

สวยเด่นมาแต่ไกล นน.เบาด้วยนะคะ

เชียร์ขาดใจคู่นี้ สวยเกินบรรยายมากค่ะ

New‼️Chanel Earrings @19999
    คอลเลคชั่นใหม่ สวยมากๆ นน.เบา
    Fullset พร้อมส่งค่ะ

เรียบหรูดูแพง เบา เอาปายยย..ราคาน่ารัก

New‼️Gucci Queen Margaret Stripe
    @44500
    ของใหม่หนังหอม สวยมาก ชอปเกือบแปดหมื่น
    จัดให้ราคามือแปดเลยค่ะ

New‼️LV Soft Tunk Taiga 2019
    @88500 สวย ถูกมาก
    เซลๆใบสุดท้ายค่ะ‼️ราคาดีแบบนี้ไม่มีแล้วนะคะ

New‼️Gucci Canvas Floral Pink
    สีสวยมาก ไซน์กำลังดี เบา
    สายปรับคลอสได้สวย @22500

New (Unused) Gucci Marmont 26 @52200
    สีสวย หนังหอมฟุ้ง ฮิตสนั่นเมือง จัดเลยค่ะ ของมันต้องมี‼️

เท เท เท‼️New‼️Unused Gucci Dionysus Crystal Small
    @49500 ไซน์ยอดฮิต ปังมาก ไม่ชนใคร ขายเทสุดพลัง
    ออกชอปแปดหมื่นกว่า

New‼️Gucci Marmont Backpack 2.0
    @37999 สีดำสวยมาก อินสุดๆ ของมันต้องมี
    รีบเลยค่ะ!!! พร้อมส่งรัวๆ

Kept Unused Gucci Neo Small Messenger bag
    @49999 รุ่นฮิตเลยค่ะ สวยมาก จัดเลยค่ะ ช็อปห้าหมื่นกว่านะคะ

New‼️Gucci Ophidia GG @42900
    ของใหม่เลยค่ะ หรูหรา เซเลปมาก

New‼️ Gucci Kid Beltbag ลายน่ารักมาก
    @12990
    อปก.ยกกล่อง ให้เป็นของขวัญได้เลย
    สวยสุดๆ

Unused‼️Gucci Messenger Bag
    @33500 ใบใหญ่จุมาก สายถอดถือเป็นคลัทใบใหญ่ได้เลยค่ะ

Kept Unused‼️ Burberry Beltbag @19999
    ลายสวยสะใจมาก คาดอก คาดเอวได้หมด
    เท่ห์ๆเลยค่ะ

New‼️Prada Racing Camera Bag 2019
    @26900 เท่ห์มาก ของใหม่หนังหอมฟุ้ง สายสปอร์ตนะคะ
    เก๋ไปอีก

New‼️MCM Backpack X-Mini
    สีสวยมาก ไซน์ยอดฮิต @18999 must have ค่ะ

สนใจชิ้นไหน สอบถามขอรูปเพิ่มได้ที่

https://line.me/R/ti/p/%40luxequeen.wg

หรือ Line ID : @Luxequeen.wg
    Last edited by Grouppachino; 07-03-21 at 14:18.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ