New! Chanel Double Chevron Flap bag Style code:AS0706
สีดำ lamb skin
ใหม่ Colletion Christmas 2019 กระเป๋าสะพายหนังlamb ขนาด 6.1 x 8.3 x 2.8 นิ้ว อะไหร่ทองของใหม่ครบเซ็ท กล่อง การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ ริบบิ้น ดอกคามีเลีย ไม่มีใบเสร็จ สติกเกอร์ซีลครบทุกจุด rare ไอเท็มครับใบนี้ ออกมาตาม seasonal crossbodyได้ สวยหรูสุดๆ ขอปล่อยที่ 125,000 ราคาคุยได้ขอพร้อมรับครับ

ขอรูปเพิ่ม คุยสอบถามเพิ่มเติมได้ที่
Scan QR code add line ซื้อ
LINE : PSBRANDADDICTED

ขอรูปเพิ่ม คุยสอบถามเพิ่มเติมได้ที่

Scan QR code add line ซื้อ
LINE : PSBRANDADDICTED

ขอบคุณพี้นที่ดีๆแห่งนี้ SBN ครับ