(TM new and used) jaspal,Lyn around(50%) , cps ,cc-oo, tralala , liz lisa , wc เริ่มต้นที่ 200บาทค่ะ
· ย้ายกระทู้เสื้อผ้าญี่ปุ่นมาไว้ด้วยกันค่ะ คนที่ไม่รู้จักลองเสิร์ชดูราคากะสไตล์เสื้อผ้าในอากู๋ได้ค่ะ ราคาแบรนด์ญี่ปุ่นจะประมาณนี้เรยค่ะ จะเป็นสไตล์น่ารักคุณหนูๆ ลูกไม้ ระบาย ปอมๆ เสื้อผ้าที่เอามาลงบางตัวมีป้ายห้อย บางตัวป้ายหายแต่ของใหม่ค่ะ

· อยากดูรูปสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ line:tralalapin / IG:tralalapin / ถามและต่อราคาได้ แต่ขอให้บอกอย่าหายเงียบไปเลยค่ะ

· แม่ค้าอยู่ต่างจังหวัด เพราะฉะนั้นส่งไปรได้อย่างเดียวค่ะ
· ลดถูกแล้วต่อได้เป็นบางชิ้นนะคะ แม่ค้าใจดีนางฟ้ามากๆค่ะ
· สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ

ขอไว้อย่างนึงสำหรับกติกาการซื้อขายนะคะ ลูกค้าที่บอกว่าจะโอนๆ แต่ไม่โอนนี่ขอไม่ตามนะคะ เหนื่อย เห็นหลายรายแล้วมาถามจนขอเลขที่บัญชี พอถึงวันก็หายเงียบ ถามเยอะไม่ว่าค่ะ ขอแต่อย่าหนีหาย หรือมาถามเล่นๆ เห็นใจคนขายด้วยค่า

New

ชุดกระโปรงลายสกอต liz lisa japan มือ1 ขาย 1000บาท

กางเกงยีนส์ขาสั้น free size brand browny japan มือ1 ขาย 650บาท

กระโปรง ลายหัวใจ ank rouge japan กระดุมเป็นไข่มุก น่ารักมากเลยค่ะ ของใหม่ 790บาท

กิ้ฟโบว์Tokyo Disney resort สีม่วงเป็นแพค มี4อัน ของใหม่ ส่งต่อที่ 300บาท

ต่างหูแบรนด์ที่ขายชุดโลลิต้า ที่ญี่ปุ่น angelic pretty
ราคา2940เยน มือ1 ขอขาย 990บาทค่ะ

กางเกงlyn around size L ซื้อมาตอนเซลคอลที่แล้วค่ะ ซื้อตอน60เปอเซน ส่งต่อ 600บาท ของใหม่ป้ายห้อย

ชุดกระโปรงสายเดียวมีแขนเปิดไหล่ Jaspal size l สีขาวมุก ไม่เคยใส่ ส่งต่อ1000บาท

แบรนด์ญี่ปุ่น w*c กางเกงกระโปรงลายสกอตสีฟ้า เอวสมอคถึง30 ไม่เคยใส่ ขาย 690บาท

กระเป๋าสีดำสายสีม่วง แบรนด์blue cross japan ขาย350บาท

เสื้อผ้าทวีด สีเหลืองครีม Jaspal size m ป้ายห้อย ขาย 690บาท

ชุดเดรส LynAround ของใหม่ป้ายห้อย ไซส์M ซื้อมาละไม่ได้ใส่เรยขอส่งต่อค่ะ ป้าย1,790 ขอร่วมเซลอีกเหลือ 600บาทไปเรยค่ะ ฟรีems 500บาท

สร้อยคอChaps ป้ายยังอยู่ 500บาท

เข็มขัด Lyn around ไม่เคยใส่ 390

Used

ชุดกระโปรงสายเดี่ยวลายตารางlyn around size l ส่งต่อ 450บาท

กระเป๋าใส่เศษเหรียญมีสายห้อยคอ tokyo Disneyland 250บาท

ชุดเดรสสีชมพูลายตารางสายเดี่ยวด้านหน้ามีผูก ใส่1ครั้ง Jaspal size L ส่งต่อ890บาท

เสื้อเว้าไหล่สีชมพู lyn around size l แต่งโบว์ ใส่ไม่เกิน2ครั้ง ส่งต่อ 450บาท

เสื้อเชิ้ตผ้าแก้ว สีชมพู lyn around size m ใส่ไม่เกิน2ครั้ง 400บาท

ชุดกระโปรงลายดอกไม้มีสายสมอคไหล่และเอว cc-oo size l ส่งต่อ 350บาท

ชุดสายเดี่ยวพื้นขาวลายดอกไม้สมอคเอว cc-oo ใส่ไม่เกิน2ครั้ง ส่งต่อ350บาท

ชุดจั้มสูทลายดอกไม้ cc-oo size xl มีเชือกผูกเอว ส่งต่อ 350บาท

ชุดกระโปรงสายเดี่ยวสีดำลายดอกไม้ chaps size l ส่งต่อที่590

เสื้อเปิดไหล่ลายดอกไม้chaps size l สมอคช่วงไหล่และเอว ส่งต่อ 350

ชุดเดรสlyn around size l ผ้าหนาหน่อย มีกระเป๋า 300

เสื้อครอบLynAround size L new ใส่1ครั้ง ป้ายห้อย ส่งต่อที่ 350-

กระโปรงLyn around size m สมอคเอวมีโบว์ผูกเอว สีฟ้า ส่งต่อ450บาท

กระโปรงChaps ทรงคล้ายๆจีบรอบใส่1ครั้ง ส่งต่อที่ 400

กระโปรงLyn around สีส้มอิฐใส่2ครั้ง ส่งต่อ500บาท

เสื้อเชิ้ตลูกไม้สีขาว lyn around size l ส่งต่อ 400บาท

ชุดเดรสผูกไหล่ กระโปรงเป็นผ้ามุ้ง แบรนด์liz lisa ใส่1ครั้ง ส่งต่อที่700บาทค่ะ น่ารักมากกกก

เสื้อยืด Disney ลิขสิทธิ์ไทย ลายมารีจัง ส่งต่อ 250บาท

เสื้อเชิ้ตลูกไม้ cc-oo ส่งต่อที่ 300 200ค่ะ

เสื้อคลุมผ้าชีฟองสีเหลืองอ่อน Tralala ขายที่1,290- เหลือ 1,090 500baht

ชุดกระโปรงลายสกอตliz lisa สีชมพู ใส่2ครั้ง ส่งต่อที่400บาท

เสื้อเชิ้ตลูกไม้แบรนด์ญี่ปุ่น LizLIsa ค่ะ เคยใส่ครั้งเดียว ตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้ว ขายที่ 700 300baht

SOLD Items

เสื้อกั้กยีนส์chaps ตรงคอเป็นแบบขาดๆค่ะ ราคา SOLD
สร้อยคอ swarobski มีจี้สองด้านค่ะ สวยมากเรย ขายที่ ตัวสร้อยสภาพดีเหมือนไม่เคยใส่ค่ะ พร้อมกล่อง SOLD
ชุดจั้มสูท chapsค่ะ มีที่ผูกคอน่ารักมากกก size l ค่ะ แต่ก็ไม่ใหญ่มากนะคะ SOLD
กระเป๋าสะพายหนังสีขาว jaspal SOLD
เสื้อกันหนาวroxy ผ้าลูกฟูกอย่างหนา ปกเป็นขนค่ะ ซื้อมา สี่พันกว่า - size m SOLD
แจกเกตยีนส์แขนศอก ESP SOLD
NEW เสื้อหน้าสั้นหลังยาว LynAround SOLD
เสื้อฮู้ดผ้าร่มสีดำ มิกกี้ ลิขสิทธิ์ไทย ซิบเป็นทองค่ะ SOLD
เสื้อแจกเกตตัวยาว jaspal สีชมพู ราคา บาท size m SOLD
รองเท้าสีฟ้าติดเพชร ใส่แค่สองชั่วโมงค่ะ มันหลวมไปเรยขายที่ size 39 Chaps kaaa SOLD
ชุดกระโปรงลายสกอต cc-oo size l 500 เหลือ baht SOLD
เสื้อสายเดี่ยวติดโบว์สีชมพู ของเซลค่ะ ใส่ครั้งเดียว ขาย size m SOLD
เสื้อ crops Lyn Around size-L สีชมพู ซื้อตอนเซล50%ค่ะ ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อที่
กระเป๋าlesportsac lamb by gwen Stefani SOLD
เข็มขัดผ้า Playboy SOLD
สร้อยคอหัวใจเบี้ยว จี้เป็นคริสตัล Playboy เก๋มากค่ะ พร้อมกล่องสภาพดีมากค่ะ
สร้อยคอคริสตัลลายมิกกี้เมาส์ Disney ลิขสิทธิ์ไทย มี สองลายค่ะ

เสื้อครอป LynAround size M ใส่ไม่ถึงครึ่งวันค่ะ ยาว 40เซน หรือ 15 นิ้ว
ต่างหูเมโล่จัง Twinstars ซื้อที่ตึกkiddyland ที่ญี่ปุ่นค่ะ
ต่างหูเมโล่จัง My melody ซื้อที่ตึกkiddyland ที่ญี่ปุ่นค่ะ
เสื้อทรงยาวคลุมแขนยาว Lynaround size L ใส่ครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อที่
เสื้อกันหนาวGap japan
กระโปรงลายดอกไม้สีชมพูแนวสาวหวานซื้อจากตึก studio alta
เสื้อยาวCC-OO มีที่ผูก ใส่ครั้งเดียวค่ะ size s
ชุดจัมพ์สูทสายเดี่ยวหมีพูห์ลิขสิทธิ์ไทย
เสื้อคลุมแขนสามส่วน สีชมพูมีหมวกมีเชือกผูก twin stars
เสื้อยืดดิสนี่ย์ซื้อมาไม่เคยใส่เรยค่ะ size M
เสื้อสายเดี่ยว tralala

ขอบคุณเนื้อที่ดีๆจาก SBN ค่า