TM: BRAND SALE // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // JASPAL // POMELO // SURREAL OBJECTS // MICHAEL KORS // TED BAKER // MONLADA // LACOSTE // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ร้อยกว่าตัวเลยค่ะ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // JASPAL // POMELO // SURREAL OBJECTS // MICHAEL KORS // TED BAKER // MONLADA // LACOSTE // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ร้อยกว่าตัวเลยค่ะ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // JASPAL // POMELO // SURREAL OBJECTS // MICHAEL KORS // TED BAKER // MONLADA // LACOSTE // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ร้อยกว่าตัวเลยค่ะ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบทุก 1,000 ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.เดรสผ้าไหมญี่ปุ่นขนาด M-L แบบดี ๆ เลยค่ะ งานดีไซน์ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็ม 3 พัน กว่าเลยค่ะ สวยมาก ๆ อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายคลาสสิค เก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 450 บาท จากห้างพาราไดซ์พาร์คค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ มีซับในตัวค่ะ ผ้าดีสุดๆๆๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ // CF //

2.MONLADA SIZE UK6 คัตติ้ง M อก 34++ ลายเสือผ้าแบบดีๆ พลิ้ว ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 360 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ สวยมาก ๆ// CF //

3.CRES E DIM SET ขนาด M เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 26-27 ยืดได้ค่ะ สะโพก 36-37 เสื้อ + กางเกง สวยมาก ๆ ค่ะ แนว sport girl ใส่ปกติ ได้ค่ะ น่ารักลายเก๋สุด ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ลายเก๋ กราฟฟิกค่ะ น่ารักมาก ๆขาย 530 บาท แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมากๆๆๆๆๆค่ะ แนะนำใหม่กิ๊ก ๆ เลยค่ะ เป็นดีไซน์เนอร์เกาหลีที่ดังระดับโลกค่ะ// CF //

4.SURREAL OBJECTS SIZE M-L แม่ค้าไม่เคยใส่เลยค่ะเก็บเข้าตู้อย่างเดียวของจริงสวยม๊ากกกก แบรนด์ดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ของแท้นะคะ ลายเก๋สวยมาก ๆค่ะสีละมุน แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ ของจริงสวยสุด ๆๆๆๆ ราคาเต็มแพงงง ค่ะ ขาย 630 บาท// CF //

5.ZARA SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ๆ ระบายชั้น ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย อก 34++ ขาย 250 บาท

6.MANDARIN BLUE SET SIZE M เสื้อ + กางเกงสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวยมาก ๆค่ะ เหมาะกับ summer ค่ะ น่ารักมาก ๆ เสื้ออก 34++ แต่งกระดุม 2 เม็ดเก๋ ๆ กางเกงเอวสูง เอว 28 สะโพก 38-39 ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขายทั้งชุด 540 บาท แบรนด์ SOS และในร้าน CAMP BKK ค่ะ น่ารักสุด ๆๆๆๆ ได้ทั้งชุดเลยค่ะ// CF //

7.JASPAL SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบน่ารัก ระบายฉลุด้านหน้าเก๋ ๆ เป็นแบบสอดแขน ตรงแขนเป็นกระดุม ใส่แล้วน่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 280 บาท ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ// CF //

8.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลายดอกแบบดี ๆ ระบายสวยเก๋ ผูกโบว์อก สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 540 บาท// CF //

9.POMELO SIZE L จั๊มสูท ลายดอกสวยๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ชายระบาย ผ้าพลิ้ว ๆ คัตติ้ง M-L แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าไม่ต้องรีดค่ะ สวยมาก ๆๆๆ ไม่รั้งเป้าค่ะ เหมาะกับ summer นี้เลยค่ะ ขาย 380 บาท

10.GESTUZ SIZE 38 M-L อก 34++ ตัวนี้สวยม๊ากกกก ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ พลิ้ว ๆ แต่งลูกไม้ละมุนนิ่ม ๆ ของจริงสวยสุด ๆค่ะ แขนยกจับจีบหรู ๆ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท

11.ALEXANDER MQUEEN MADE IN ITALY SIZE ประมาณ M สีน้ำเงินสวยสุด ๆ ของแท้ล้านๆๆๆ เปอร์เซ็นต์ค่ะ จาก Club21 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ ลายเก๋ ๆ เลยค่ะ น่ารักทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 790 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

12.ESTINATION MADE IN ITALY ขนาด S เสื้อแจ็คเก็ตหนังแท้ค่ะ ขนสีดำ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ สีดำสวยหรูมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว แต่งกระเป๋าอก อก 34 ของจริงสวยเท่มาก ๆ ค่ะ ขนสวยมาก ๆ ITALY แท้ๆเลยค่ะ ขาย 530 บาท ราคานี้ถูกสุด ๆ ค่ะ หายากมากราคาน่าสะสมค่ะ// CF //

13.STYLE FACTORY SIZE M เสือ้แบรนด์เกาหลีแท้ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ทรงสวย สกรีนเก๋ ๆ ตรงอก แมทกับยีนส์หรือขาสั้นก็น่ารักค่ะ ขาย 280 บาท แบรนด์ดี ๆ ของเกาหลีเลยค่ะ

14.BRITISHINDIA SIZE 7 M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวมิ้นท์สวยๆ ผ้าฝ้ายใส่สบาย ๆ เย็น ๆ ค่ะ แบรนด์จาก Central ขาย 150 บาท

15.เสื้อกันหนาแบบเก๋สีฟ้าน่ารักมาก ๆ ค่ะ ปักลายนกฟลามิงโก้ น่ารัก ๆ ค่ะ ของจริงผ้านิ่ม ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นฮูทข้างหลัง มีกระเป๋าหน้าค่ะ น่ารักสุด ๆ เป็นของใหม่นะคะ ขาย 180 บาท ซื้อเก็บไว้หน้าหนาวได้นะคะ น่ารักมาก ๆ

16.EASY PIECES SIZE XL คัตติ้ง L-XL อก 35++ สีน้ำเงินลายเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ ขาย 230 บาท แบรนด์จาก Central ค่ะ

17.GUESS SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ายีนส์นิ่มสวยเก๋ พับแขนติดกระดุม ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ด้านข้างติด logo เก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 270 บาท

18.BERSHKA SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวลายเสือน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอว 25-26 สะโพก 36 ทรงสวยค่ะ ขาย 360 บาท// CF //

19.BEGINNING SIZE S -M กระโปรง MADE IN KOREA ผ้าแบบดีๆ หรูๆ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์หรูจากเกาหลีของจริงน่ารักมาก ๆ เอวสูงๆๆ เอว 26 สะโพก 36-37 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ขาย 320 บาท// CF //

20.EN CLOCHE SIZE 40 M-L เสื้อผ้าฝ้ายลินิน สีเขียวขี้ม้าสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆใส่คลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท แนวเก๋ ๆ เซอร์ๆ เท่ ๆ ผ้านิ่มๆลินินค่ะ// CF //

21.NINE TENTHS MADE IN KOREA SIZE S กระโปรงแบรนด์หรูจากเกาหลีเก๋ ๆ ผ้าลูกไม้มีซับในตัวสวย ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 250 บาท

22.SIMI FASHION MADE IN KOREA SIZE M-L แบรนด์เก๋ ๆ จากเกาหลีค่ะ จากช้อปแบรนด์เกาหลีค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ สีเหลืองสวยมาก ๆ ช่วงบนเป็นซีทรูลายจุดน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ของจริงน่ารักสุด ๆ ดีเทลเก๋ ๆ ค่ะขาย 250 บาท

23.2ND FLOWER SIZE F คัตติ้ง M-L แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ผ้ากำมะหยี่ silk แบบนิ่มๆๆๆๆ สีเทาแบบดีๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 250 บาท

24.UNIQLO SIZE M เสื้อแจ๊คเก็ตน้ำตาลเก๋ ๆ แต่งกระเป๋า ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สีสวย แบบเท่ ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆขาย 270 บาท// CF //

25.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M ผ้าทิ้ง ๆ พลิ้ว ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำสวยเก๋ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 170 บาท

26.ESPADA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อเชิ้ตสีขาวแต่งลูกไม้แขน และคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะทรงสวยเข้ารูปนิด ๆ ขาย 180 บาท

27.THE SECOND MADE IN KOREA แบรนด์เก๋ ๆ จากเกาหลีค่ะผ้ายีนส์คอตตอล ตัดต่อผ้าแก้ว คัตติ้งหรู ๆ กุ๊นปิดตะเข็บด้านในแบบคัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ดีเทลเก๋ ๆ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แมทกับกางเกงยีนส์ก็น่ารักค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

28.H&M SIZE S อก 33-34 ใหม่ป้ายห้อย สีแดงสวยเก๋ แบบเก๋ ๆ ระบายชาย และคอน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาทNEW ของใหม่ค่ะ// CF //

29.CPS SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27 สะโพก 36-38 คัตติ้งสวย ๆ จั๊มสูทสีแดงเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ รุ่นใหม่เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ไขว้แล้วผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ตรงคอแต่งกระดุมทองไขว้เก๋ ๆ ค่ะ ปลายขาแต่งกระดุมทอง น่ารักมาก ๆ ขาย 420 บาท รุ่นใหม่เลยค่ะ// CF //

30.PARTY ANIMAL SIZE L จั๊มสูท ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆไม่รั้งเป้า แต่งกระเป๋าข้างผ้าดี ๆ ค่ะ อก 35++ เอว 29 สะโพก 38-41 ขาย 270 บาท

31.PAUL SMITH SIZE S ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ เสื้อยืดผ้าคอตตอลดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ MADE IN JAPAN ผ้านิ่มลายเก๋ใส่สบายค่ะ ขาย 330 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

32.STOOL KOREA BRAND SIZE M-L เสื้อเชิ้ตแบบเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ สีขาวดำ น่ารักสุด ๆค่ะ ด้านหลังรูดผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ ดีเทลเก๋มาก ๆ ขาย 270 บาท// CF //

33.INTERNATIONAL CONCEPTS SIZE 10 M-L ตัวนี้น่ารักม๊ากกกก ผ้าคอตตอลแสปนเด็กซ์ ระบายคอเก๋ ๆ แขนกุดน่ารัก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ ขาย ใส่สบายๆ แมทกับขาสั้นหรือยีนส์ก็น่ารักค่ะ ขาย 250 บาท

34.G2000 SIZE 38 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าทอสวย ๆ ลายเก๋ ๆ สีขาวดำ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สวยมาก ขาย 220 บาท

35.WACOAL BLOUSE SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งระบายดอกไม้เก๋ ๆค่ะ แบบน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าใส่ฝ้ายใส่สบาย ๆ ขา 170 บาท// CF //

36.GSP SIZE 40 เสื้อแบบเก๋ลายสวย ขนาด M-L ใส่เป็นแจ็คเก็ตได้ค่ะ ปลายแขนซิปเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ด้านหน้าเป็นซิปค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ อก 34++ ขาย 230 บาท ผ้าดี ๆ เลยค่ะ

37.GSP SIZE 40 M-L เดรสผ้าดี ๆ สีดำ ผ้าแบบ LACOSTE เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวยสีดำ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 280 บาท

38.MICHAEL KORS SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ตัดต่อผ้าลูกไม้กระดุม logo สภาพใหม่กิ๊ก ๆของแท้นะคะ ทรงเรียบหรู ผ้าดีสุด ๆ ค่ะขาย 320 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

39.DRESS แบรนด์ เหลือป้ายข้าง ลายดอกไม้แบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ แต่งคอระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ขนาด S-M น่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 390 บาท แนะนำค่ะน่ารักจริงๆ ค่ะ// CF //

40.EP SIZE M เสื้อคลุมแบบเก๋ ๆ สีขาวด ลายทาง สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมลำลองน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

41.MISTY MYNX NEW SET เสื้อ + กระโปรง ขนาด M สวยม๊ากกกกกก ลายดอกสวย ๆ ผ้าละมุน พลิ้ว ๆ ดี ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ แต่งระบายหรู ๆ สี soft tone เสื้ออก 34++ กระโปรง เอว 28 สะโพก 38-40 คัตติ้ง M-L ราคาเต็มทั้งชุด เกือบ 5 พันค่ะ ขายทั้งชุด 850 บาทถูกสุด ๆค่ะราคานี้สวยมาก ๆๆๆๆ// CF //

42.DOUBLEUDOT SIZE M เสื้อคัตติ้งหรู ๆ แบบเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบน่ารักสีน้ำเงินตัดส้ม สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆคัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท ผ้าใส่แบบสบาย ๆ แมทกับยีนส์ลำลองๆเก๋ ๆ ค่ะ// CF //

43.FLYNOW CASUALLY SIZE M เดรสแบบเก๋ ๆ ผ้าฝ้ายใส่สบาย ๆ สีเทาเข้มอมกรมท่า ลายเก๋ ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 370 บาท

44.JAKE’S SIZE 36 UK BRAND สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ตัวกระโปรงเป็นผ้าทอทวีตหรู ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง คัตติ้ง M 38 อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 380 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ ของจริงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

45.CC DOUBLE O SIZE M อก 34++ เอว 27 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆสีขาวมีซับในตัว ผ้าฉลุเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักค่ะมีกระเป๋าข้าง ขาย 330 บาท

46.UNIQLO SIZE M เสื้อลายเก๋ ผ้าพลิ้ว สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แขนสี่ส่วน ผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 180 บาท

47.COVENT GARDEN SIZE M เสื้อ mini สูท สีเทา ผ้าใส่สบาย ๆ สวยเก๋มาก ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างแต่งเก๋ ๆ ด้านในซับสี ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ น่ารักมาก คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

48.SMOKY SIZE M เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งแขน สม็อค ผ้าตาข่าย ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ดีไซน์เก๋ ๆ สวยๆค่ะ อก 34++ ใส่สบาย ๆ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ ขาย 230 บาท

49.AGNIS B. PARIS MADE IN PORTUGAL SIZE 2 M เสื้อไหมพรมแต่งลูกไม้ฉลุเก๋ ๆ คอ และปลายแขนน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ แบรนด์แพง ๆ หรู ๆ ขาย ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท

50.2ND FLOWER SIZE F free size ค่ะสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ด้านหน้าแต่งไขว้น่ารัก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะเก๋ ๆ ผ้าใส่สบายๆ อก 34++ ขาย 230 บาท

51.2PM SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลูกไม้สีครีมแบบดี ๆ เลยค่ะ แบรนด์ดังเกาหลีสวย ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย270 บาท

52.SMOKY SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แต่งลูกไม้สวยเก๋ค่ะ สีดำลูกไม้นิ่ม ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 230 บาท

53.SMOKY SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาว สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แต่งลูกไม้สวยเก๋ค่ะ สีดำลูกไม้นิ่ม ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 230 บาท

54.LACOSTE SIZE 40 L อก 35++ เสื้อเชิ้ตสีฟ้า สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ ทรงสวย ๆ ค่ะ กระดุม logo ขาย 320 บาท ผ้าดีสุด ๆค่ะ ป้ายใหม่เลยค่ะ// CF //

55.EDC SIZE XL คัตติ้ง L-XL เสื้อเชิ้ตผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋ ๆ สวย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ลายสวยมาก ขาย 260 บาท// CF //

56.AXARA PARIS MADE IN FRANCE SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋ ๆ สวยค่ะ แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ ขาย 350 บาท// CF //

57.JOUSSE PARIS SIZE 40 คัตติ้ง M-L สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวยค่ะ สกรีนเก๋มาก ๆ ผ้าดี ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

58.TED BAKER LONDON SIZE XS-S อก 32 เอว 25-26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ สวยสุด ๆ ค่ะ ลายเก๋หรู ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ขาย 370 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ หรู ๆ เลย

59.G2000 SIZE 42 L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ ลายจุดน่ารักค่ะ คอบัว แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สวยเก๋ ขาย 220 บาท

60.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L เดรส MAXI ลูกไม้นิ่มๆๆๆ ลูกไม้ดี ๆๆๆๆเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ชายระบายสวยมาก ๆ ค่ะ เรียบหรูดูแพง ขาย 430 บาท ของจริงสวยสุด ๆค่ะ ซิปหลังเก๋ ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ// CF //

61.THEATRE SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยสุด ๆค่ะ ผ้าลูกไม้ดี ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆๆๆๆๆ เสื้อจับจีบอัดพลีทหรูหราสุด ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท

62.SIMPLICITY SIZE M เสื้อสีขาวผ้าฝ้ายใส่สบาย ๆ ปักช่วงคอเก๋ ๆ แบรนด์จาก Central ค่ะ อก 34++ ใส่สบาย ๆ ขาย 150 บาท

63.CHIC GIRL SIZE S กระโปรงแบรนด์ดี ๆ จากเกาหลีสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายน่ารักสุด ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ระบายชั้น ๆ ตัดต่อผ้าตาข่าย คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ผ้าแสปนเด็กซ์นิด ๆ น่ารักค่ะ ขาย 280 บาทของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักแล้วค่ะ// CF //

64.PARIS PERSON’S MADE IN KOREA กางเกงเอวสูงปริ๊ด สวยม๊ากกกก ทรงเก๋ ๆ ลายสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าแสปนเด็กซ์น่ารักมาก ๆค่ะขาย 280 บาท แมทกับเสื้อยืดขาวหรือดำก็น่ารักแล้วค่ะ// CF //

65.MUJI SIZES เสื้อเชิ้ต สีขาวสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้าใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ คัตติ้ง M อก 34++ ขาย 220 บาท

66.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ปักดอกไม้ 3D เลยค่ะสวยสุด ๆ แต่งโบว์คอ สวยมากกกกกค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

67.CHASE DREAMS SIZE M เสื้อดีไซน์ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ สีชมพูนู้ด คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะตัวนี้ ด้านในกุ๊นตะเข็บ หรูหรา ปลายแขนสม็อคเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ของจริงสวยสุด ๆ แนะนำค่ะ อก 34++ ขาย 330 บาท ตัวนี้สวยมาก ๆค่ะสวยจริง ๆ // CF //

68.PLAYMENT ขนาด M-L อก 34++ ผ้าสวยสุด ๆ ค่ะ กระเป๋าแต่งพู่ๆ ของจริงสวยม๊ากกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เป็นซิปหลังของจริงสวยมากค่ะ ขาย 340 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ// CF //

69.CALVIN KLEIN NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ สวยเก๋ พับแขนติดกระดุม กระดุม logo เก๋ ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 420 บาท สวยสุด ๆค่ะ // CF //

70.THEMARIBOROUGHHEAD SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะสีเขียวขี้ม้าผ้าแบบดี ๆ นิ่มๆ ระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะสวยมาก ๆ แบรนด์ของ apm ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 420 บาท ด้านในเป็นซับลายเก๋ ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ สวยน่ารักสุดๆๆๆๆ// CF //

71.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 35++ สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีน้ำเงินขาว ลายดอกน่ารักมาก ๆค่ะ ใส่สบายๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 430 บาท// CF //

72.MANGO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยสุด ๆค่ะ แต่งโซ่ ผ้าทอแบบสวย ๆ เลยค่ะ สีเขียวแบบสวย ๆ ตัดดำ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 380 บาท

73.ZARA SIZE M-Lเสื้อแจ็คเก็ตเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำครีมสวย ๆ ผ้าดี ๆด้านหลังแต่งปักสวยมาก ๆๆๆค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 430 บาทของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

74.2L KOREA BRAND SIZE S-M สวยม๊ากกกกกก สวยสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบรนด์ดังเกาหลี ไฮส์ ๆ เลยค่ะ ลายดอกกุหลาบสวยสุด ๆ ค่ะ สีคลาสสิคมาก ๆ อก 34 ขาย 380 บาท ของจริงสวยหรูมาก ๆค่ะ // CF //

75.V SHOP SIZE S อก 34 คัตติ้ง S-M ซิปข้างใส่ง่าย แต่งปลายแขนขนพู่ ๆ นิ่ม ๆสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ของจริงสวยมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้า ดีๆ ทิ้ง ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

76.KANTIKARA SIZE M อก 34 ผ้าไหมแท้ ๆ ดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรูหราสุด ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ ใส่เดี่ยวหรือใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ราคาเต็ม 5 พัน up สวยมาก ๆๆๆๆ ขาย 450 บาท// CF //

77.ZARA SIZE XL เสื้อแบบเก๋ ผ้าคอตตอลใส่สบาย ๆ ลายดอกกุหลาบสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ผ้าเป็นขลุยหน่อยนะคะ พอดีแม่ค้าซักเครื่องครั้งนึงค่ะ ใหม่เลยค่ะ ลดราคาไปเลยค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

78.เสื้อคลุมแบบเก๋ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ งานดีไซน์แต่งซิปเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัดต่อผ้าชีฟองปลาย ด้านหลังเป็นเข็มขัด ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ ขนาด M-L ดีไซน์เก๋ไม่ซ้ำเลยค่ะ ขาย 270 บาท คัตติ้งหรูดี ๆ เลยค่ะ// CF //

79.ZARA SIZE M เสื้อนิ่ม ๆ ตัดต่อผ้าแก้วชีฟองนิ่ม ๆ ระบายชั้น ๆ สวยเกินบรรยายเลยค่ะ สวยมาก ๆ เก๋สุด ๆค่ะ สีสวยมาก ๆค่ะ คอลใหม่เลย อก 34++ หรูหราน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท น่ารักละมุนมาก ๆ ค่ะ// CF //

80.DRESS งานดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีชมพูลูกไม้ ผูกโบว์แขนน่ารัก ๆ ขนาด S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 37-39 เป็นของใหม่นะคะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

81.JIDAPA SET เสื้อ + กางเกงน่ารักสุด ๆคัตติ้งหรูมาก ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 27 มีซับในตัว คัตติ้งหรู ๆ กางเกง เอวสูงทรงสวย เอว 27-28 สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆ ใส่คู่หรือใส่แยกได้ค่ะ ขายทั้งชุด 530 บาท คุ้มมาก ๆ ได้ทั้งชุดเลยค่ะ// CF //

82.ZARA SIZE S เอว 25-26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆสีฟอกสวย ผ้าแสปนเด็กซ์นิด ๆ ค่ะ ทรงสวยขาเดฟ ขาย 280 บาท

83.THE COUPLE SIZE M เอวสูง 27 สะโพก 37-38 กางเกงลูกไม้แบบดี ๆ นิ่ม ๆ ละมุน ๆ สวยสุด ๆค่ะ มีซับในตัว สวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ ขาย 350 บาท ลูกไม้เหมือนแบรนด์ high ๆ ในไทยเลยค่ะ คัตติ้งหรูๆ // CF //

84.H’S CABINET SIZE M ยีนส์แบรนด์นำเข้าจากเกาหลี apm สยาม ดีไซน์เก๋ ๆ ผ้ายีนส์คอตตอลแสปนเด็กซ์เอวสูงสวยเก๋ ด้านหน้าจับจีบระบาย ๆ เอวสูง 27 สะโพก 37 ผูกโบว์เอวน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ดีไซน์เก๋มาก ไม่ต้องกลัวซ้ำเลยค่ะ // CF //

85.RCWB (RODEO CROWNS WIDE BOWL) JAPAN BRAND SIZE M จั๊มสูทดอกไม้สีสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าคอตตอลแสปนเด็กซ์ น่ารักมาก ๆ ค่ะเหมาะกับ summer นี้เลย แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นผ้าดี ๆ แต่งกระเป๋าข้างและกระเป๋าหลัง ไม่รั้งเป้าค่ะสวยสุด ๆ อก 34++ สะโพก 38 คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 340 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ // CF //

86.MONO-YA SIZE S แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ จากสยาม ลายดอกสวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 330 บาท// CF //

87.LYN AROUND SIZE M ของแม่ค้าเลยค่ะ ผ้าแบบดีๆ เอวสูงปรี๊ด ผ้าอัดพลีทสวย ๆ มีซับกางเกงข้างใน ของจริงสวยสุด ๆค่ะ ป้ายเดิมแต่ใส่แค่ 2 ครั้งสวยมาก ๆๆๆ แมทกับเสื้อคอร์ปเก๋ ๆ หรือเอาเสื้อเข้าในได้ค่ะ เอวด้านหน้าเป็นเอวสูง ๆ เย็บเป็นแฉกๆ เวลาใส่แล้วเก๋มาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ สุด ๆ เอวสูง 27-28 สะโพก38-40 ซิปหลังใส่ง่ายของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท ของจริงสวยม๊ากกกก

88.กางเกงสีดำ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ทิ้ง ๆ พลิ้ว ๆ สวยเก๋ กุ๊นขอบเอวเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 29 สะโพก 38-40 เอวพอดีไม่ต่ำไม่สูงนะคะ สวยมาก ขาย 230 บาท

89.X2 JEANS แบรนด์เกาหลี ผ้ายีนส์นิ่มสีฟอกสวยใส่สบาย ๆค่ะ แต่งขาดเก๋ ๆ มีขอบกับรันค่ะ ปลายขาซิปเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอวสูงปรี๊ด น่ารักค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขนาด S แมทกับเสื้อยืดเอวลอยน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

90.THE COUPLE SIZE M เอวสูง 27 สะโพก 37-38 กางเกงลูกไม้สีดำ แบบตัวข้างบนแต่คนละสี แบบดี ๆ นิ่ม ๆ ละมุน ๆ สวยสุด ๆค่ะ มีซับในตัว สวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ ขาย 350 บาท ลูกไม้เหมือนแบรนด์ high ๆ ในไทยเลยค่ะ คัตติ้งหรูๆ

91.DANCING RIOT SIZE S กางเกงเอวสูงทรงสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีชมพู ผ้าพิมพ์ลายลูกไม้เก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ แบรนด์ดังจากสยาม ราคาเต็มแพงงงง ขาย 370 บาท// CF //

92.STRADIVARIUS SIZE 36 S เอวสูงสวยสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ผ้าดี ๆ ลายสก๊อต ใส่แล้วเก็บทรง สวยเก๋ค่ะ เอวสูง 25-26 ผ้ายืดได้ค่ะ แม่บาง ผ้าทอแบบแน่น ๆ สะโพก 35-36 ขาย 320 บาท

93.COLINE SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 KOREA BRAND แบรนด์ดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ SEOUL BRAND นำเข้า APM สยาม สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ผ้าดี ๆ ทรงสวย ตรงขาแต่งคัตติ้งตาราง เวลาใส่แล้วสวยเก๋มาก ๆ ขาย 340 บาทน่ารักสุด ๆค่ะตัวนี้ดีไซน์เก๋มาก ๆ ราคาเต็ม 3 พัน up

94.AMERICAN APPAREL SIZE S กางเกงเอวสูงสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งขาดขาเก๋ ๆ แบรนด์ USA ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอวสูงใส่แล้วเก็บทรง เอว 25-26 สะโพก 35-36 ขาย 380 บาทของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์

95.AMERICAN APPAREL NEW MADE IN USA SIZE S กางเกงทรงสวยเอวสูงสีน้ำเงินวิบวับสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ใส่แล้วเก็บทรงค่ะ แมทกับเสื้อยืด หรือเสื้อเก๋ ๆ ได้ค่ะสวยมาก ๆ กับรองเท้าผ้าใบเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 380 บาท เป็นของใหม่ค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์

96.AMERICAN APPAREL NEW MADE IN USA SIZE S กางเกงทรงสวยเอวสูงลายยีราฟวิบวับสวยมาก ๆ ค่ะ รุ่นหายาก limited ผ้าดี ๆ ใส่แล้วเก็บทรงค่ะ แมทกับเสื้อยืด หรือเสื้อเก๋ ๆ ได้ค่ะสวยมาก ๆ กับรองเท้าผ้าใบเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 380 บาท เป็นของใหม่ค่ะของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์// CF //

97.AMERICAN APPAREL NEW MADE IN USA SIZE S กางเกงทรงสวยเอวสูงสีทองวิบวับสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ใส่แล้วเก็บทรงค่ะ แมทกับเสื้อยืด หรือเสื้อเก๋ ๆ ได้ค่ะสวยมาก ๆ กับรองเท้าผ้าใบเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 380 บาท เป็นของใหม่ค่ะของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์

98.AMERICAN APPAREL NEW MADE IN USA SIZE S กางเกงทรงสวยเอวสูงสีดำแถบขาว วิบวับสวยมาก ๆ ค่ะ limited เลยหายาก ผ้าดี ๆ ใส่แล้วเก็บทรงค่ะ แมทกับเสื้อยืด หรือเสื้อเก๋ ๆ ได้ค่ะสวยมาก ๆ กับรองเท้าผ้าใบเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 420 บาท เป็นของใหม่ค่ะของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์// CF //

99.PASSERELLA ESTIRSL SIZE L คัตติ้ง M-L กางเกงสีกรมท่าผ้าดี ๆสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวย เอว 29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

100.MARZY SIZE M KOREA BRAND แบรนด์นำเข้า apm สวยมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋ ๆผ้าดี ๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 330 บาท

101.UNIQLO SIZE M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ลำลองทรงสวยค่ะ ขา 5 ส่วน ลายเก๋ ๆ ผ้าดี ๆนิ่ม ๆค่ะ ขาย 220 บาท

102.REFORM SIZE S เอวสูง 26 สะโพก 36 ลายตารางสีน้ำเงินขาวสวยผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงๆ เลยใส่แล้วทรงสวยเก็บทรง ขาย 280 บาท

103.REFORM SIZE M เอวสูง 27 สะโพก 37 ลายตารางสีแดงขาวสวยผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงๆ เลยใส่แล้วทรงสวยเก็บทรง ขาย 280 บาท

104.ZARA JEANS SIZE S สีฟอกสวย ตรงลายเป็นกำมะหยี่ อะไหล่ทองเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 26 สะโพก 36 ผ้าแสปนเด็กซ์นิด ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท

105.AMERICAN APPAREL NEW MADE IN USA SIZE S กางเกงทรงสวยเอวสูงสีแดงวิบวับสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ใส่แล้วเก็บทรงค่ะ แมทกับเสื้อยืด หรือเสื้อเก๋ ๆ ได้ค่ะสวยมาก ๆ กับรองเท้าผ้าใบเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 380 บาท เป็นของใหม่ค่ะของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์// CF //

106.&DENIM BOYFRIEND MADE INT TURKEY UK BRAND SIZE ประมาณ M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่ม ๆทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 320 บาท

107.กางเกงผ้าอัดพลีทสีดำขาวลายจุด ผ้าใส่สบาย ๆ เอวสม็อค สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด M-L เอว 27-32 สะโพกได้ถึง 42 ค่ะ ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 180 บาทแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ // CF //

108.BEBE TOP SIZE L คัตติ้ง M-L กางเกงขาสามส่วนลายเก๋ ผ้ายืดได้นิดหน่อย คอตตอล spandex ใส่สบาย ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 แต่งกระดุมขาใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะใส่สบาย ๆ กับเสื้อยืดเก๋ ๆ

109.ODILE SIZE S กางเกงผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ขาสี่ส่วนผ้าใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ขาย 240 บาท ของจริงสวยเก๋ค่ะ

110.GU NEW SIZE M-L ใหม่ป้ายห้อย เข็มขัดคาเอว เป็นซิปข้าง ร้อยเชือกเก๋ ๆ สีเขียวขี้ม้า ทำให้เอวดูมีทรงค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อยืด หรือ เชิ้ตเก๋ ๆ ก็ได้ค่ะ ของจริงสวยเก๋ค่ะ ขาย 220 บาท ทำให้เสื้อธรรมดาดูเก๋ ๆ ขึ้นมาเลยค่ะ

111.DOROTHY PERKINS SIZE UK10 M อก 34++ เอว 27 สะโพก 38 ผ้าดีสุด ๆค่ะ ผ้าเหมือนผ้าไหมสวย ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 470 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว// CF //

112.POEMS BY ESTEEM SIZE 4 M เดรสยีนส์แบบเก๋ ๆ สวยๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ปักคอ และแขนค่ะ ผูกหลังสวยเก๋ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์นิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ไม่หนาค่ะสวยมาก ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 330 บาทสวยสุด ๆค่ะ

113.กระเป๋าสานขนเฟอร์งานดีไซน์น่ารักสุด ๆๆ ค่ะ แต่งโบว์ชาแนลเก๋ ๆ เป็นของใหม่นะคะ ด้านในรูดผูกน่ารัก ๆ จุของได้เยอะใบขนาดกำลังดีใส่กระเป๋าตังค์ใบยาวได้ค่ะ น่ารักสุด ๆ ไม่หนักนะคะ ขนเฟอร์แบบละมุนนิ่ม ๆ พลิ้ว ๆ สุด ๆ ค่ะน่ารักมากๆๆๆ ขาย 470 บาท งาน hand made bucket ดีไซน์น่ารักๆค่ะ

114.เสื้อดำ ผ้าพลิ้ว ๆ ปกเชิ้ตดีไซน์เก๋ ๆ เสื้อตัวยาวใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์หน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M-L ขาย 230 บาท

115.JASPAL SIZE M กางเกงทรงสวยผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก เดฟบนขาบานนิด ๆ เอวสูงใส่แล้วหุ่นดีสุด ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 370 บาท ผ้าดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ สวยเก๋// CF //

116.NIKE WMNS ROSHE RUN 511882-601 RAVE PINK SIZE 39 สีชมพูสวยสุด ๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ไป 2 ครั้ง เบาสบายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วสบายเท้า สีสวยสุด ๆ แบบเก๋ ๆ เท้าเพรียว ๆ ค่ะ ขาย 830 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ ถูกสุด ๆ ค่ะราคานี้ของแท้เลยค่ะ

117.CONVERSE COMME DES GARCONS CHUCK TAYLOR SIZE 39-40 แม่ค้าใส่ 38-39 ใส่พอดีค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สวยมาก ๆ หายากมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วทรงสวย เบาสบาย แมทกับยีนส์หรือกระโปรงเก๋ ๆ ก็ได้ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ของแท้เลยค่ะ ขาย 1,890 บาทถูกม๊ากกก ราคาตัดใจ ใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ มีคู่เดี่ยวเท่านั้นค่ะ (ไม่ร่วมโปรนะคะ)// CF //

118.POMELO SIZE M เสื้อลายดอกผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แบบเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะแขนพองจับจีบ หลังสม็อคเป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะเป็น limited collection คุณใหม่ดาวิกาค่ะน่ารักสุด ๆ ขายดีมากค่ะรุ่นนี้หมดเลย ขาย 370 บาท แม่ค้าใส่ไป 2 ครั้งค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ

119.เสื้อยีนส์คอตตอลแสปนเด็กซ์ แต่งพู่ ๆ ขอบๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ของจริงผ้าดีๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เป็นงานดีไซน์สยาม เก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ขาย 230 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆ สี off white ค่ะ

120.DRESS ยีนส์ MADE IN TURKEY เป็นงานแบรนด์ป้ายคอตัดเหลือป้ายข้างค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยน่ารัก ขนาด M อก 34++ สะโพก 38-40 มีกระเป๋าข้าง แต่งกระดุมหน้าเก๋มาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ขาย 330 บาท

121.FILA FACE SHIELD มี 2 สีฟ้า เป็นของใหม่ค่ะ แบบเก๋ ๆ ปรับระดับได้ น้ำหนักเบาใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 189 บาท

122.FILA FACE SHIELD มี 2 สีชมพู เป็นของใหม่ค่ะ แบบเก๋ ๆ ปรับระดับได้ น้ำหนักเบาใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 189 บาท// CF //

123.KERRI SIZE M-L เสื้อแบรนด์เกาหลีดีไซน์เก๋ ๆ ลายสก็อต น้ำเงินขาว แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรง A ปล่อย ๆ แขนตุ๊กตาน่ารัก ๆ ขาย 230 บาท ผ้าดี ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆใหม่กิ๊กๆๆๆ

124.AIYIMEI SIZE S อก 33 เอว 26 สะโพก 36-37 เดรสลุกไม้คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาวเหลือง แต่งปักอกเก๋ ๆ สวยมากค่ะ แบบเก๋ ๆ กระโปรงระบายชั้น ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 280 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ

125.MISTY MYNX SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อยีนส์ผ้านิ่ม ๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะสวยมาก ๆ แต่งปักเก๋ ๆ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ เป็นกระดุมแป๊กใส่ง่ายค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 34++ ราคาเต็มเกือบ 3 พันค่ะ ขาย 480 บาทสวยเก๋ๆเลยค่ะ// CF //

126.MARNI SIZE 36 คัตติ้ง 36-38 อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ๆหรูหรา สีเทา แต่งลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ ตามแบบฉบับของ MARNI เลยค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ของแท้นะคะ ขาย 530 บาท ถูกมากกกกกก // CF //

127.GUESS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 28 สะโพก 37-38 เดรสสีชมพูแต่งลูกไม้ผูกคอเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ราคาเต็มแงพงง ขาย 99 บาท น่ารักมาก ๆค่ะของแท้นะคะ

128.MINNA SIZE 38 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ด้านนอกเป็นผ้าซีทรูซับผ้าชมพูสวยหรูค่ะ ขาย 99 บาท

129.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 ผ้าแก้วซีทรูเก๋ ๆ แต่งลูกไม้แขนน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ค่ะ คอลเก่าแต่สภาพใหม่มาก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

130.CLASSY AND FABULOUS SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆแจ็คเก็ต สีแดงเลือดนก เก๋ ๆ สวยๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเม็ดโตเก๋ ๆ แขนพองน่ารัก ๆ ค่ะ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท น่ารักสุดๆๆๆ ผ้าใส่สบายไม่หนาค่ะ

131.PHISARA SIZE S เดรสคัตติ้งหรู ลายเก๋ สีขาวดำเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 119 บาท แบรนด์ไทยดีไซเนอร์เก๋ ๆ ค่ะ // CF //

132.ZARA SIZE L กระโปรงสีเหลืองสวยเก๋ เป็นกางเกงด้านในค่ะเก๋ ๆ ผ้าชีฟองอัดพลีท เอว 29-30 สะโพก 38-40 เอวสม็อค น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

133.REFORM SIZE M เสื้อผ้าชีฟองปักเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ปักสวยคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ เก๋ ๆ สวยหรู ขาย 99 บาท

134.ZARA DRESS SIZE M อก 34+ เอวสม็อค 26-28 สะโพก 36-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายดอกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าระบายชั้น ๆ สวยหรูค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆ ขาย 279 บาท// CF //

135.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ติดคริสตัลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ลูกไม้ดี ๆ นิ่ม ๆหรู ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

136.ZARA SIZE S อก 34++ คัตติ้ง M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ เหมาะกับ summer นี้ค่ะ หลังเย็บไขว้เก๋ ๆ ขาย 129 บาท// CF //

137.SHAKA LONDON SIZE L จั๊มสูทคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ ผ้าทิ้งๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเท่ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 229 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

138.FLOW SIZE S กางเกงเกาหลีแบรนด์ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอวสูงทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ลายดอกสวย ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบรนด์หรู ๆ ของเกาหลีค่ะ ขาย 99 บาท เอวสูงผ้ายืดนิดหน่อยค่ะ

139.ELISABETTAFRANCHI MADE IN ITALY SIZE L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แต่งหัวซิป logo ทองสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 59 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ// CF //

140.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าไหมพรมตัดต่อผ้าลูกไม้น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

141.MISTY MYNX SIZE S เสื้อลูกไม้มีซับในตัวสวยสุดๆๆๆๆ ค่ะ สีเขียวทับทิม สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ระบายลูกไม้หรู ๆ อก 34 ซิปหลังใส่ง่ายค่ะ แมทกับกระโปรงหรือกางเกงเอวสูง หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 129 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ

142.LUNATIC BLUE SIZE M กระโปรงลายเมฆ สีฟ้าสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 27 สะโพก 37-38 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท// CF //

143.CAROLE LITTLE SIZE M เสื้อสีขาวร้อยลูกปัดคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลินินใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 35++ ชาย 49 บาท

144.CHRISTIANA SIZE M เสื้อคัตติ้งหรูมากๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ปักด้านหน้าสวยหรูหราสุด ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ อก 34 ขาย 149 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ใส่เป็นเบรเซอร์แบบหรู ๆ เลยค่ะ

145.PLAYBOY SIZE S เอว 26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวย ลายเก๋น่ารัก ผ้ายีนส์นิ่ม ๆ แสปนเด็กซ์ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 79 บาท

146.KYRA SIZE M-L อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 79 บาท

147.BRITISH INDIA SIZE 3 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงเก๋สวยแบรนด์จาก Central ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท ด้านหลังตัดต่อผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ

148.BCBG MAXAZRIA SIZE 4 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี ผ้า silk ชีฟองหรูๆสวยๆ เลยค่ะ ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ ขาย 179 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ สวยมาก ๆ// CF //

149.JOAN & DAVID SIZE 42M-L อก 35++ สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงิน ผ้า silk ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ 5 พัน up ขาย 340 บาท ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะพอดีแม่ค้าไม่ได้รีด ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

150.MINISTORE NEW ใหม่ป้ายห้อย SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆลายสวยค่ะ ผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท

151.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L เอว 28-30 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผู้หญิงใส่ได้ค่ะ ผ้าดี ๆ ทรงสวย ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 20-04-21 at 22:44.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ