TM: BRAND SALE // INNIT BKK // ZARA // JASPAL // CPS // MONKL // TOPSHOP // MISS SELFRIDGE // NEW LOOK // ASOS // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // INNIT BKK // ZARA // JASPAL // CPS // MONKL // TOPSHOP // MISS SELFRIDGE // NEW LOOK // ASOS // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // INNIT BKK // ZARA // JASPAL // CPS // MONKL // TOPSHOP // MISS SELFRIDGE // NEW LOOK // ASOS // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบทุก 1,000 ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.INNIT FREE SIZE พลีทสวยสุด ๆ ค่ะ อกสม็อค สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ สีดำใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่แบบเกาะไหล่แบบในรูปก็ได้ค่ะ สวยสุด ๆราคาออกช้อปแพงงงง ขายราคาพิเศษ 990 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากค่ะ สวยจริง ๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว // CF //

CR: INNIT BKK

2.ZARA SIZE M อก 34++ สะโพกฟรี คัตติ้ง M-L เดรสแบบเก๋ ตัวนี้สีตรงแขนเฟดจุดนิดนึงมองไม่ชัดค่ะตามรูป นอกนั้นใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 390 บาท // CF //

3.HAMPTON FREE SIZE ขนาด M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ระบายเก๋ ๆ สวยหรู ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 430 บาท // CF //

4.PLAYHOUND BY GREYHOUND SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อเชิ้ตลายน่ารักผ้าใส่สบาย ๆ แต่งตัวโน๊ตเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 320 บาท // CF //

5.MONKI SIZE XXS ตามป้าย คัตติ้งจริง M-L แบรนด์ high high หรู ๆ แบรนด์จากประเทศฟินแลนด์นะคะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะลายเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวสวยเก๋เท่มาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 390 บาท แนะนำค่ะสวยจริง ๆ // CF //

6.ALIS’S BEDROOM SIZE S เอว 26 เอวสูง สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆลายเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ น่ารักสุด ๆ ทรงสวย ขาย 430 บาท เป็นของใหม่ค่ะ

7.H&M SIZE ตามป้าย S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋ ๆ ผ้าชีฟองใส่สบายแบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ น่ารัก ขาย 230 บาท

8.DOROTHY PERKINS SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆลายจุดน่ารักผ้าชีฟองระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

9.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเทาลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักค่ะ ลายดอกเก๋ ๆ ขาย 230 บาท

10.CPS SIZE M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ปักเลื่อมทั้งตัว ขอบกุ๊นผ้าชีฟองเก๋ ๆ ค่ะ สวยสุด ๆค่ะ จับจีบเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ของจริงสวยสุด ๆๆๆๆๆค่ะ มีซับในตัวไม่คันนะคะ

11.STREET_P SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อคุลม สีขาวมุกสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพิมพ์ลายเป็นลอน ๆ ผ้าดีสุดๆ คัตติ้งหรูมาก ๆแบรนด์หรูจากเกาหลีค่ะสวยมาก ๆ ขาย 280 บาท

12.LE CEIL BLUE SIZE M-L เสื้อผ้าคอตตอลวูลล์ไม่หนาแบบนิ่มผ้าดีสุดๆๆๆค่ะ ทรงสวยเก๋เท่ ๆ แบรนด์แพงๆเลยค่ะ มีกระเป๋าด้านหน้า 2 ข้าง สภาพใหม่กิ๊ฏ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงแสล็ค ยีนส์ หรือขาสั้นได้หมดค่ะ ทรงใส่สบาย ๆ ดี ๆเลยค่ะ ขาย 430 บาท ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะ แนะนำค่ะเก๋ เท่ ผ้าดีสุด ๆ จริง ๆ

13.ZARA SIZE S ตามป้าย คัตติ้งจริง M-L ผ้าลินินแบบดี ๆ สีเขียวอ่อน ปักฉลุเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ อก 35++ ขาย 330 บาท // CF //

14. 31 PHILLIPLIM SIZE M ตัวนี้ของแท้นะคะ เหลือป้ายข้างค่ะ ผ้าคอตตอลยีนส์สีฟ้าสวยแบบดี ๆ เลยค่ะ แต่ปักคอเก๋ ๆ ซิปหลัง อก 34++ ขาย 370 บาท

15.PHISARA SET คัตติ้ง ทั้งชุดประมาณ S-M ค่ะ เสื้อติดป้าย S คัตติ้ง S-M อก 34 กางเกงป้าย M เอวสูง 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หผ้าดีสุด ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เก๋สวยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขายทั้งชุด 530 บาท // CF //

16.MOSCHINO SIZE M ชุดว่ายน้ำแบบเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ขนาด M อก 34++ สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ มีฟองน้ำในตัวค่ะ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

17.GREYHOUND SIZE S ตามป้าย คัตติ้งจริง S-M คัตติ้งไม่เล็กค่ะ เอวสูง 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ากำมะหยี่แบบนิ่ม ๆ ดี ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ โทนสีพาสเทลไล่สีเก๋ ๆ ผ่าหน้านิด ๆ สวยหรูหราสุด ๆ ค่ะ ขาย 450 บาทราคาเต็มแพงงงค่ะของจริงสวยสุดๆๆๆ // CF //

18.KENZO GOLF SIZE 3 M-L จากช้อปญี่ปุ่นนะคะ อก 35++ สวยเก๋เท่มาก ๆ ค่ะ ผ้าทอสวยๆดี ๆ เลยค่ะ ไม่ยาวมาก เก๋ ๆ ลายสวยสุด ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ เป็น ของแท้นะคะ วินเทจเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 630 บาท ผ้าทอแบบดี ๆ นิ่ม ๆ เลยค่ะ

19.DESIGUAL SIZE M เดรสแบบเก๋ แบรนด์ high high สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ // CF //

20.SISLEY MADE IN ITALY SIZE M อก 34++ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ลายเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ แมทกับยีนส์สกินนี่ หรือขาสั้นได้ค่ะ เป็นเสื้อตัวยาว ขาย 280 บาท

21.LAS MANOS SIZE M-L MADE IN INDONESIA เสื้อผ้าบาติค นิ่ม ๆ เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ลายปลาสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าหน้าน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 280 บาท

22.BCBG MAXAZRIA SIZE XS คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ของแท้นะคะ สีเหลืองสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบเก๋ ๆ ค่ะ อก 34 ใส่คลุม หรือ ใส่เดี่ยวได้ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

23.MISS SELFRIDGE SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเหลืองลายดอกสวยเก๋ค่ะ ผ้าดี ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

24.JASPAL SET เสื้อ + กระโปรง เสื้อ SIZE S คัตติ้ง S-M อก 33-34 กระโปรง SIZE M เอวสูง 27 สะโพก 37-40 ตัวกระโปรงมีสีดำเฟดมาใส่สีขาวนิดหน่อยตามรูปค่ะ แต่เป็นลายจะมองไม่ชัดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่ทั้งชุดยิ่งหรูหรา หรือจะแยกใส่ก็ได้ค่ะ ขายทั้งชุดราคาพิเศษ 580 บาท // CF //

25.CLUB MONACO SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง S-M อก 34 ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ยืดหยุ่นนิด ๆ แต่งเก๋แขนเป็นห่วงน่ารักเท่ๆ ค่ะ ทรงแขนจะบานนิด ๆ เก๋สุด ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะแบรนด์แพงจากช้อป Central Chidlom ค่ะ ขายราคาพิเศษ 380 บาท

26.PLAYMENT X KHOS SIZE M รุ่น limited PLAYMENT สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาวผ้าแบบดีๆ เลยค่ะ ทรงเก๋น่ารักมาก ๆ แขนกับอกเป็นตาข่ายเก๋ ๆ แขนระบายน่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 280 บาท

27.MONSOON USA BRAND SIZE UK10 M เดรสปักสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าชีฟองมีซับในตัวใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27 -28 สะโพก 37-38 ขาย 320 บาทสวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ

28.DRESS ขนาด M คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ เป็นงานตัดห้องเสื้อสภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 280 บาท// CF //

29.PORTLAND SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ พับแขนติดกระดุม ด้านหลังเย็บเข็มขัดเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 180 บาท

30.STYLE NANDA SIZE S-M อก 34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีส้มสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ดังเกาหลีช้อปอยู่ที่เอ็มควอเทียร์ และ สยามพารากอนค่ะ ราคาเต็มแพงงงง น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มๆใส่สบาย ชายเป็นผ้าชีฟองนิ่ม ๆ ค่ะ ละมุนมาก ๆ ขาย 390 บาท// CF //

31.NOIRZ BY MONLADA SIZE US2 S อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบรนด์ลูกของแบรนด์ MONLADA ค่ะ สีชมพูสวยมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แต่ผ้าชีฟองสีเข้มตัด ของจริงสวยหรูหราสุด ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท

32.ESPRIT SIZE M-L อก 34++ผ้าลูกฟูกยีนส์สีน้ำตาลแบบเก๋ ๆ เท่ ๆสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย เซอๆ เท่ๆค่ะ ขาย 180 บาท

33.LAMITAR AHOLIC SIZE M เดรสลุกไม้สวยเก๋ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆๆๆๆ ลูกไม้ดี ๆ ละมุน ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท

34.SAVOIR SIZE M อก 34++ KNITWARE ผ้าไหมพรมแบบนิ่มมากๆๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยเก๋ สีสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สะโพก 37 ขาย 250 บาท แบรนด์ EU ค่ะ

35.YOUR MOODS SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงผ้าดี ๆ หรู ๆ ผ้าพิมพ์ลายสวยมาก ๆค่ะ แต่งเข็มขัดหน้าเก๋ ๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งหรูสุด ๆ ขาย 320 บาท

36.ENDLESS HOLIDAY SIZE M ใหม่ป้ายห้อย กระโปรงผ้าลินินนิ่ม ๆ เอวสูงสวยแบบดี ๆ เลยค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 37-38 เย็บไขว้เก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ของจริงสวยค่ะ ขาย 350 บาท ราคาเต็มเกือบ 2 พัน ค่ะ แมทกับเข็มขัดเก๋ ๆ ได้เลยค่ะ // CF //

37.WALLIS SIZE S -M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำ แต่งระบายด้านหน้าผ้านิ่ม ๆ ใส่สบายๆเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

38.H&M SIZE S ตามป้าย คัตติ้งจริง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ แขนน่ารักมาก ๆ ค่ะ พอง ๆ จั๊มปลาย ขาย 250 บาท

39.PORTLAND SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาว เดินขอบลูกไม้สวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 230 บาท

40.G2000 SIZE 40 ขนาด M-L อก 34++ ลายเก๋ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะ สีฟ้าสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 180 บาท

41.CHRISTIANA SIZE 42 L อก 35++ สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋สวยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบายขาย 380 บาท แบรนด์จาก Central ค่ะราคาเต็มแพงงงง// CF //

42.ESPRIT SIZE M อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง M-L ปักสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆเก๋ ๆ รุ่นใหม่เลยค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

43.ASOS MADE IN ROMANIA SIZE M-L 38-40 อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งเข็มขัดตรงเอวเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์นะคะ สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท แบบหรูหรา ผ้าดีสุด ๆค่ะสวยจริง ๆ

44.DENIM & CO. SIZE M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ลายรถน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

45.POWER ROOM SIZE S แบรนด์หรูสวยสุด ๆคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบเก๋เย็บชั้น ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพกก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ ขาย 380 บาทของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

46.FRENCE CONNECTION SIZE US8 M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีแดงเพลิงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์จากฝรั่งเศล สวยเก๋ ขาย 380 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

47.CIG แบรนด์เกาหลี ขนาด M ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรูๆ น่ารักสุด ๆค่ะ แต่งแขนระบายลูกไม้น่ารักมาก ๆ ค่ะดีเทลเก๋ ๆ อก 34++ ขาย 260 บาทผ้าใส่สบายค่ะ// CF //

48.เสื้อถักโคเช แบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด M อก 34 น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนผูกโบว์เก๋ ๆ หายากมากค่ะ สีพาสเทลน่ารักสุด ๆ ขาย 230 บาท// CF //

49.POMELO SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง M-L เสื้อฟ้าแบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ แต่งระบายเก๋ผ้าใส่สบาย ขาย 250 บาท// CF //

50.PULL & BEAR SIZE M-L อก 34++ สีเหลืองลายดอกไม้สวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ด้านหน้าแต่งโบว์รูดเก๋ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 250 บาท

51.HERVE TULLET SIZE M-L เสื้อฟ้าขาวลายทางเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ ด้านหลังเจ็บจีบไขว้น่ารักมาก ๆ คัตติ้งดี ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะขาย 250 บาท // CF //

52.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสก็อตเก๋ ๆ นะคะ สวยมากค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 250 บาท

53.NEXT PHASE SIZE M คัตติ้ง M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แบรนด์จาก Central ค่ะ ขาย 280 บาท ทรงสวยมากค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ

54.FIRST BRAND แบรนด์เกาหลีน่ารักม๊ากกกกก สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด S-M เป็นกางเกงยีนส์ขาสั้น แต่งกระโปรงลูกไม้ด้านนอกน่ารักสุด ๆค่ะ ลูกไม้แบบละมุนดีๆ นิ่ม ๆ สวย ๆเลยค่ะ เอว 2ข/ สะโพก 36-37 ขาย 230 บาทน่ารักม๊ากกกกกแนะนำค่ะ

55.ZARA SIZE S 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 สีฟอกสวยทรงสวยๆเก๋ ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สสบาย ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท ผ้ายืดแสปนเด็กซ์นะคะ

56.NEW LOOK SIZE UK10 M-L UK BRAND อก 34++ สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สีน้ำเงินสวยมาก ๆค่ะ เก๋เข็มขัดสวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ ผ้าดี ๆ ไม่รั้งเป้าค่ะ ขาย 340 บาทน่ารักสุด ๆค่ะ

57.ASOS SIZE UK10 M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสก็อตเก๋สวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มดี ๆ ใส่สบาย ไม่รั้งเป้า ขาย 340 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ

58.TOPSHOP SIZE UK10 M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ ลายดอกไม้สวยมาก ๆค่ะสีขาวดำเก๋ ๆ ด้านหลังผูกโบว์น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ เป็นคอลใหม่ ป้ายใหม่เลยค่ะ ขาย 430 บาท สวยมาก ๆค่ะของจริงคือน่ารักมาก ๆ ค่ะ

59.MONKI SIZE 27 M เอว 27 สะโพก 37-38 แบรนด์ฟินแลนด์ ยีนส์สีฟอกสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบรนด์ดีๆ แพง ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ขาย 320 บาท

60.BEVERLY HILLS POLO CLUB SIZE 34 ตามป้าย คัตติ้งประมาณ 32 ค่ะ เอว 32 สะโพก 40-42 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเลือดนก สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ทรงสวยใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 370 บาทราคาเต็มแพงงงง

61.HAPPY GO LUCKY SIZE M เอวสม็อคหลังลายตึกโรมัน วินเทจเก๋ ๆ สวย ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 27-28 สะโพก 37 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 390 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ผ้าคอตตอลลินินแบบดี ๆ เลยค่ะ // CF //

62.140 AVENUE SIZE S คัตติ้ง XS-S เอวสูงๆๆๆ 25 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยม๊ากกกก ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ แบรนด์เกาหลี high high หรู ๆ เลยค่ะ ด้านข้างเย็บโบว์ติดชั้น ๆ เก๋ ๆ ของจริงสวยเต็มร้อยไม่หักเลยค่ะ สวยจริง ๆ ไม่ต้องกลัวซ้ำใครเลยค่ะดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 420 บาท แบบเก๋แบบนี้หายากมากค่ะ // CF //

63.ZARA SIZE L เอว 30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งขอบดำเก๋ ๆ ค่ะ สีเขียวสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ

64.NONTAWAT SIZE M เอวสูง 27 สะโพก 37-39 ใหม่ป้ายห้อยสีสวยมาก ๆ แบบเก๋สุด ๆ ค่ะ เอวสูงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมไขว้เก๋ ๆ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักแล้วค่ะ คือเก๋มาก ๆ ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แนะนำค่ะตัวนี้ขาย 430 บาท// CF //

65.JASPAL SIZE S เสื้อไหมพรมดี ๆ ผ้านิ่มทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีแดงสวย อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะแมทกับยีนส์เอวสูงดีสุด ๆ ค่ะ ตัวนี้ใส่แล้วทำให้ดูมีหน้าอกค่ะ ทรงสวยเก๋จริง ๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 250 บาทใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อตัวในได้ค่ะ

66.I AI SIZE S-M กางเกงกระโปรงแบรนด์เกาหลี สวยม๊ากกกกก กไก่ล้านตัวเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋น่ารักสุด ๆ สวยละมุนมาก ๆ เอว 26 สะโพก 36-37 เป็นกางเกงนะคะ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ สวยจริง ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ขาย 430บาท แบรนด์ high high เกาหลีเลยค่ะ // CF //

67.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สีกรมท่า แดง ผ้าดี ๆ หรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเอวสูง ขาย 430 บาท// CF //

68.HERISH SIZE S เอวสูงๆๆๆ 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาวผ้าหนังไก่พลิ้ว ๆ แบบดี ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ เอวสูงสวยมากสุด ๆค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ ขาย 430 บาท แบรนด์หรูๆ เกาหลีเลยค่ะ// CF //

69.GERAFFEE SIZE SS แบรนด์ไทยดีไซเนอร์เก๋ ๆ สวย ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูสุด ๆค่ะ ของจริงสวยม๊ากกกกค่ะ เอวสูงๆๆๆ 25 สะโพก 35-36 ประมาณ XS-S ค่ะ ขาย 390 บาท

70.เสื้อเบรเซอร์ลูกไม้นิ่ม ๆ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ คัตติ้งหรูๆผ้าดีๆเลยค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุดๆ แบบเก๋ ๆ ขนาด FREE SIZE ค่ะสวยเก๋เลยค่ะ ขาย 350 บาท คือสวยมาก ๆ ค่ะสวยจริง ๆ

71.GIORDANO SIZE F M-L อก 35++ สีฟ้าสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สกรีนด้านหน้าแต่งหมุดเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 170 บาท

72.H&M SIZE S เสื้อผ้าคอตตอลใส่สบาย ๆ แมทกับยีนส์น่ารัก ๆ ลายสวยมากค่ะ ลายกุหลาบผ้าดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้ง M ขาย 260 บาท สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ// CF //

73.UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายเก๋ ๆ แต่งลูกไม้สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะ สีครีมตัดขาวเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาทน่ารักม๊ากกกค่ะ

74.NEW LOOK SIZE S จั๊มสูทกางเกงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหมกิ๊ก ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ สวยหรูสุด ๆ UK BRAND ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 380 บาทของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ

75.CPS SIZE S เดรสลายเก๋สวยผ้าดี ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 250 บาท อก 34 สะโพก 36 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ

76.H&M SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาว แต่งลูกไม้ฉลุน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ หรูหราเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

77.JASPAL SIZE M 27 เอว 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สีขาวสวยเก๋ ทรงสวยขา 5 ส่วนค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 340 บาท

78.เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟอง ทอลายจุด ขนาด M-L สวยสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะสวยมาก ๆ อก 35++ผ้าพลิ้ว ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะสวยสุด ๆ ขาย 250 บาท แมทกับขาสั้น หรือยีนส์ก็เก๋ค่ะ เชิ้ตขาวใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

79.ETAM SIZE M-L แบรนด์ดี ๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ แบรนด์แพงสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สีกรมท่าน่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งโบว์ด้านหน้าระบายเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักม๊ากกกกก ขาย 470 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ มีซับในตัวค่ะ ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ // CF //

80.ANGEY SIZE M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สีแดงสวยมาก ๆค่ะ เก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 280 บาท

81.NINE TENTHS MADE IN KOREA SIZE S กระโปรงแบรนด์หรูจากเกาหลีเก๋ ๆ ผ้าลูกไม้มีซับในตัวสวย ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 99 บาท

82.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M ผ้าทิ้ง ๆ พลิ้ว ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำสวยเก๋ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 79 บาท// CF //

83.ESPADA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อเชิ้ตสีขาวแต่งลูกไม้แขน และคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะทรงสวยเข้ารูปนิด ๆ ขาย 59 บาท// CF //

84.CC DOUBLE O SIZE M อก 34++ เอว 27 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆสีขาวมีซับในตัว ผ้าฉลุเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักค่ะมีกระเป๋าข้าง ขาย 159 บาท

85.UNIQLO SIZE M เสื้อลายเก๋ ผ้าพลิ้ว สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แขนสี่ส่วน ผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

86.AGNIS B. PARIS MADE IN PORTUGAL SIZE 2 M เสื้อไหมพรมแต่งลูกไม้ฉลุเก๋ ๆ คอ และปลายแขนน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ แบรนด์แพง ๆ หรู ๆ ขาย ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 99 บาท

87.BEGINNING SIZE S กระโปรง MADE IN KOREA ผ้าแบบดีๆ หรูๆ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์หรูจากเกาหลีของจริงน่ารักมาก ๆ เอวสูงๆๆ เอว 26 สะโพก 36 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

88.2PM SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลูกไม้สีครีมแบบดี ๆ เลยค่ะ แบรนด์ดังเกาหลีสวย ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 79 บาท

89.SMOKY SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาว สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แต่งลูกไม้สวยเก๋ค่ะ สีดำลูกไม้นิ่ม ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 79 บาท

90.G2000 SIZE 42 L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ ลายจุดน่ารักค่ะ คอบัว แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สวยเก๋ ขาย 79 บาท

91.V SHOP SIZE S อก 34 คัตติ้ง S-M ซิปข้างใส่ง่าย แต่งปลายแขนขนพู่ ๆ นิ่ม ๆสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ของจริงสวยมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้า ดีๆ ทิ้ง ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

92.DRESS งานดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีชมพูลูกไม้ ผูกโบว์แขนน่ารัก ๆ ขนาด S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 37-39 เป็นของใหม่นะคะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

93.ODILE SIZE S กางเกงผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ขาสี่ส่วนผ้าใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ขาย 99 บาท ของจริงสวยเก๋ค่ะ // CF //

94.BRITISH INDIA SIZE 3 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงเก๋สวยแบรนด์จาก Central ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท ด้านหลังตัดต่อผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ // CF //

95.JOAN & DAVID SIZE 42M-L อก 35++ สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงิน ผ้า silk ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ 5 พัน up ขาย 129 บาท ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะพอดีแม่ค้าไม่ได้รีด ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 19-04-21 at 23:29.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ