ทั้งใหม่และ used like new เหมือนใหม่จริงๆ ค่ะ
สภาพไม่ต่ำกว่า 90-95% นะคะ

แต่ละใบใช้ไม่กี่ครั้งเพราะกระเป๋าเยอะ สะอาดไม่เลอะ ไม่ถลอก ไม่มีรอยทั้งข้างในข้างนอกกระเป๋า ขอบหรือมุมไม่ถลอกค่ะ

เป็นของที่ซื้อมาใช้เองไม่ได้เป็นแม่ค้าประจำนะคะ ไม่ได้บวกกำไรอะไร ส่วนใหญ่จะขายขาดทุนต่ำกว่าราคาที่ซื้อมา ซึ่งราคาที่ตั้งถูกมากแล้ว บางใบแทบจะเป็นราคามือสองละล่ะ ขอความกรุณางดต่อรองนะคะ

กรุณาตัดสินใจเลือกสินค้าก่อนสั่งค่ะ สามารถขอดูรูปได้จนพอใจ
รับสินค้าไปแล้ว งดเปลี่ยนหรือคืนเงินนะคะ

ขออนุญาตไม่รับจองปากเปล่าค่ะ กรณีไม่สะดวกโอนเงินทันทีหรือนัดรับเกินกว่า 2 วัน รบกวนมัดจำ 2,000 บาทค่ะ

กระเป๋าหนังทุกใบฉีดสเปรย์ water stop spray ยี่ห้อ Collinil นะคะ

**

ไม่ต้องกลัวจะโกงเพราะขายกระเป๋าส่วนตัวมาหลายปีแล้วทั้งห้องนี้และห้อง Hi-Street ค่ะ https://siambrandname.com/forum/show...6#pt1068144126

สนใจสอบถามได้ที่
Line :
AdilakB

Brand New : Chanel Gabrielle Handle New Medium - Red Holo 29 หายากสุดๆ ในช้อปไม่มีแล้วค่า สีจริงสีแดงสดไม่ส้มแดงนะคะ
จัดไปแค่ 192,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

อุปกรณ์ Full Set การ์ด ถุงผ้า กล่อง ถุงกระดาษ ดอกคามิลเลีย

[IMG][/IMG]

Preowned Like new : Chanel Tote รุ่นนี้ดีงามมาก ถือได้สะพายได้ แถมเบาสุดๆ เป็นกระเป๋าที่อรรถประโยชน์และคูลมากๆ สวยเทพไร้ตำหนิ Holo 26
จัดไปแค่ 89,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า

[IMG][/IMG]

Brand New : Chanel Front Logo Flap Bag รุ่นใหม่ เป็นคลัชได้ด้วย สะพายได้สองแบบ หายากมากๆ ในช้อปไม่มีแล้วค่า Holo 29
จัดไปแค่ 167,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

อุปกรณ์ Full Set การ์ด ถุงผ้า กล่อง ถุงกระดาษ ดอกคามิลเลีย

[IMG][/IMG]

Brand New : Chanel 19 size 26 lambskin
Holo 30 รุ่นนี้หนังไม่บางนะคะ หนานุ่นมือทนทานไม่แพ้หนังแพะเลย ถ้ารอช้อปก้อเฉา มาเหมาที่นี่ดีกว่า
จัดไปแค่ 169,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

Brand New : Chanel Business Affliate 9.5" Holo 30 ช้อปไม่มีแล้วเช่นกันจ้าาา
จัดไปแค่ 143,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

Preowned Like new : Chanel Drawstring CV ดีต่อใจมากๆ ถือได้ สะพายได้ หายากมากค่ะ drawstring ที่มีสายถือได้ด้วย สายสะพายถอดได้ สวยกริ๊บ นางฟ้าสุดๆ เหมือนใหม่จากช้อป Holo 28
จัดไปแค่ 136,990 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

Brand New : Louis Vuitton รุ่น Soufflot BB หนังสีดำไม่เป็นรอยง่าย รุ่นนี้ฮิตสะพายสวยสุดๆ ไม่โหลค่ะ
จัดไปแค่ 81,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

อุปกรณ์ Full set การ์ด ถุงผ้า

[IMG][/IMG]

Brand New : Proenza PS1 Zipper Medium size Brown color ปกติรุ่นนี้จะแพงกว่ารุ่นที่ไม่มีซิปประมาณ 30% ค่ะ ช้อปไม่ค่อยลดรุ่นนี้นะคะ
เหลือ 32,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 27,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

Brand New : Celine Belt Bag Nano Size Redfox color สวยสบายๆ ใช้ง่าย เบาสุดๆ มีทั้งซิป ทั้งกระดุมเลยค่าสีจริงสีแดงสดไม่ส้มแดงนะคะ
เหลือ 59,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 49,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

Brand New : Fendi Mon Tresor Multi Color Leather Bag สวยมากๆๆ ในช้อป 77,000 บาท
เหลือ 59,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 43,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG]only you forever[/IMG]

Brand New : MCM Stark Studded Monogram Backpack S size ใบนี้ไม่ต้องพูดเยอะ ฮิตตลอดกาลไม่มีเอ้า สายสตรีทรีบเรยค่าา
เหลือ 19,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 13,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

Brand New : MCM Wristlet Zip Pouch in Gunta M Studs - Lambskin จะถือเกร๋ๆ หรือใส่ iPad ได้หมดเลยค่า ใส่ iPad ขนาด 9.7" พร้อมเคสที่ใส่ปากกาได้ค่ะ

ขนาด 11.4 x 8.3 x 0.8
Inches
เหลือ 28,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 8,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

Brand NEW : MCM Patricia Satchel Visetos - Small Black สีดำอะไหล่เงิน ฮิตมากใบนี้ ถือยังไงก็ดูดี
ขนาด 8.3 x 6.3 x 3.1 Inches
เหลือ 32,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

Brand NEW : Balenciaga Small City - Silver หมุดโลหะเงินเกลี้ยง Metallic มาแรงมากก ไม่มีไม่ได้แล้ว
ขนาด 11.5 x 7.5 x 4 Inches
เหลือ 43,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 29,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

Brand New : Longchamp Small 3D Bag รุ่นใหม่ สีซิปปิดปากกระเป๋าค่ะ ใช้ง่ายกว่าเดิม สายมีความกว้างไม่ยาวมากเท่ารุ่นเดิม และโลโก้ด้านหน้าจะแผ่นกว้างกว่าเดิม
เหลือ 18,590 บาท วันนี้จัดไปแค่ 12,990 บาท
(งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

New : กระเป๋าหนังจระเข้แบรนด์ไทย ขายใน IG หนังหิมาลายัน สวยมากก หนังตัวนี้จะราคาแพงกว่าสีพื้นประมาณหมื่นนึงค่ะ
ขนาด 25 CM มาพร้อมสายยาว
เหลือ 55,990 บาท วันนี้จัดไปแค่ 29,999 บาท
อุปกรณ์ มีถุงผ้า

[IMG]you make me happy short poems[/IMG]

** SOLD OUT **
Brand New : Chanel CoCo lamb skin แบบยับๆ สี silver black อะหลั่ยรมดำ ขนาดประมาณ 9.5" Holo 29 หายากกกมากกกก สวยมากๆ
จัดไปแค่ 146,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

Brand New : Givenchy Small Pandora - limited edition สวยมากจริงๆ เท่ห์กะได้ คุณหนูก็ได้
เหลือ 34,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 31,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

[IMG][/IMG]

Brand NEW : MCM Milla Small Tote - Black รุ่นนี้มี 3 ช่องนะคะ ใบจะเล็กกว่ารุ่น medium ใหญ่กว่า mini ใส่กระเป๋าตังค์ใบยาวได้ ที่สำคัญรุ่นนี้เบากว่า medium เยอะเลยค่า
ขนาด 10.25 x 7.75 x 4.75 Inches
เหลือ 29,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New :
Proenza Hava Chain Shoulder Bag - Black สะพายได้ 3 แบบ สะพายไหล่แบบยาว สะพายไหล่แบบ 2 สาย และสะพาย Cross body มีใบเดียวคุ้มสุดๆ หนังสวยมาก รุ่นนี้หายากค่ะ
ขนาด 9.25 x 6.5 x 3.5 Inches

เหลือ 49,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 26,999 บาทเท่านั้น

Brand NEW : Bottega Veneta medium tote bag in krim intrecciomirage - Black หนังสวยมาก และเบามากกก Bottega ของใหม่ราคานี้รีบคว้าเรยค่า

ขนาด 14 x 10 x 4 Inches
เหลือ 45,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 27,999 บาทเท่านั้น

** SOLD OUT **Brand NEW : Chloe Mini Faye Day - Black สวยงาม ไฮโซมากใบนี้ ใส่ iPhone+ ได้ เป๋าตังยาวได้ค่า
ขนาด 8.9 x 6.7 x 3 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 31,999 บาทเท่านั้น

CR. รูปสวยๆ จากเน็ตมาค่า

Brand New : Tory Burch Robinson Chain Saffiano Crossbody สีแดงสดคร่า สวยชิคง่ายๆ แค่เป๋าสีแดงเท้าน้านน
ขนาด 7.5 x 5 x 2 Inches

เหลือ 8,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,999 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

Used only 2 days : Samsung Galaxy Note 9 สีน้ำเงิน ปากกาเหลือง ซื้อจากซัมซุงประเทศไทย ติดฟิล์มกระจกแล้ว ไม่เคยตก ไม่ติดสัญญาซิมใดๆ
แถมๆ Wireless Quick Charger ของ Belkin แท้ + Case Spigen แท้ และเคสธรรมดา รวมของแถมมูลค่า 4,390 บาท!! ขายเพราะใช้ iPhone มาตลอด รุสึกคล่องและถนัดมือมากกว่า

เหลือ 33,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 29,000 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ อยู่ครบค่ะ ไม่เคยหยิบออกมาใช้

Brand New
: Proenza Zip PS1+ Mini - Red สีสวยมากคร่า หนังก้อสวยมากด้วย รุ่นนี้ในช้อปไทยขายแพงากว่ารุ่นยอดนิยมอยู่ประมาณหมื่นนึงนะคะ ใบนี้แพลทด้านหน้าเป็นรอยต้งแต่ตอนซื้อนิดนึงไม่สังเกตุไม่เห็นค่ะ เลยขายราคานี้ถูกๆ ไปเลยคร่า
ขนาด 8 x 6.5 x 3 Inches

เหลือ 21,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 13,999 บาทเท่านั้น

Cr.รูปจากเน็ต สีจริงจะสีแบบรูปล่างนี้นะคะ สีแดงถ่ายยากมากค่ะ T T

Used in very good condition : Chanel Classic Flap Bag with Stones - Extra mini jewelry collection lambskin Holo 14xx สีชมพูมุก อะหลั่ยทอง

ซื้อมา 89,xxx บาท วันนี้จัดไปแค่ 48,000 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด มีถุงผ้า
Line ID : @supergoodsdeal

Brand New
: Proenza PS1 Tiny - Grey รุ่นฮอตฮิตมากๆ ถือยังไง กับชุดแบบไหนก้อเท่ห์ สีเทาแบบสวยกำลังดี สำหรับคนที่ไม่อยากได้เป๋าสีดำเพราะธรรมดาไป แต่ไม่ชอบเป๋าสีฉูดฉาด จัดสีนี้เรยคร่าา
ขนาด 10 x 6.5 x 4.5 Inches

เหลือ 31,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 27,999 บาทเท่านั้น

Brand New
: Valentino Grained Stud Tote Small size - Black ของใหม่ปี 18 งามๆ ค่ะ หนังเกรนไม่เป็นรอยง่ายค่ารุ่นนี้ ใช้ง่ายแบบเท่ห์ๆ กันไป
ขนาด 10.2 x 7.5 x 3.9 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 34,599 บาทเท่านั้น

Brand New
: Louis Vuitton Monogram NeoNoe สี Freesia ชมพูเข้มสวยแจ่มมากกกก สีใหม่ปี 18 นะคะ หายากสุดๆ ด้วย ช้อปไทยก็ยังต้องรอของค่าา
ขนาด 10.8 x 10.2 x 8.7 Inches

เหลือ 55,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 50,999 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จจากช็อปไทย

Used in very good condition : Proenza PS11 Tiny Linosa สีดำ
ซื้อมา 22,xxx บาท วันนี้จัดไปแค่ 19,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า

Used in very good condition : ฺBalenciaga Mini City ปี 2013 สีส้มแดง

วันนี้จัดไปแค่ 25,990 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ การ์ด กระจก ตัวอย่างหนัง สาย มีถุงผ้า

Brand NEW : YSL College Large Bag - Black with Silver Hardware, Lambskin ไม่ต้องพูดเยอะเลยใบนี้ คลาสสิคสุดแล้ว ราคานี้ย้ำว่าของใหม่นะคะ แต่ขายเท่ามือสอง ขายเท่ามือสองเลยค่า ร้านทั่วไปขายกันที่ 73,000 - 75,000 บาทค่ะ
ขนาด 12.6 x 8 x 3 Inches

เหลือ 72,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 65,999 บาทเท่านั้น

Brand New
: Balenciaga Classic Small Logo Strap - Black หมุดรมดำ ไม่ต้องถามปีกันเนาะ รุ่นใหม่ปีนี้มาร้อนๆ เรยค่า เบา เท่ห์ ที่สุดแล้วยี่ห้อนี้
ขนาด 12 x 8 x 4 Inches

เหลือ 45,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 41,999 บาทเท่านั้น

Brand NEW : MCM Small Stark Backpack in Victory Patch Visetos - Black รุ่นนี้จะแพงกว่ารุ่นธรรมดานะคะ

ขนาด 14 x 12.5 x 4.5 Inches
เหลือ 28,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 19,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand NEW : MCM Medium Patricia Visetos Coated Canvas Satchel แบบเกร๋ ใส่ของได้เยอะพอควรเลยค่ะ ใส่เป๋าตังค์ยาวและ iPhone+ ได้ค่ะ ราคานี้ต้องจัดค่า ร้านทั่วไปขายกันอยู่ 3x,xxx บาท
ขนาด 10.5 x 7.5 x 4.5 Inches
เหลือ 28,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 20,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New
: Gucci SOHO Disco Bag - Black ปี 18 ใบนี้ไม่ต้องพูดเยอะเลยค่ะ อมตะมากๆ ถือยังไงก้อสวย จะสะพายกับชุดไหนก้อสวยจิงๆ พึ่งซื้อได้แค่อาทิตย์เดียว สอยเรยค่าถูกกว่าพรีไปหลายพัน
ขนาด 8 x 6 x 2.5 Inches

ลือ 35,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 32,999 บาทเท่านั้น

** SOLD OUT **Brand NEW : MCM Patricia Crossbody Wallet in Grained Leather หนังทั้งใบใส่ iPhone+ ได้ ถอดสายได้ค่า ราคาในช้อปแพงมากใบนี้ ไม่มีของด้วยจร้า

ขนาด 7.5 x 3.7 x 0.9 Inches
เหลือ 15,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 8,999 บาทเท่านั้น

Brand NEW : Givenchy Pandora Mini Washed Leather - Black อะไหล่สีเงิน หายากขายราคาดีมากค่า ขนาดที่ดีที่สุดของ Pandora ใส่ของได้เยอะและไม่เทอะทะ crossbody ได้สบายมากและเบามากด้วยค่ะเพราะเป็นหนังแกะ ใส่ iPhone+ ได้นะคะ

ขนาด 9.5 x 5.5 x 4.5 Inches

เหลือ 29,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 26,999 บาทเท่านั้น

Brand NEW : MCM Mille Visetos Flap Crossbody - M Size สีดำสวย ไม่เลอะง่าย หายากมากค่ะสีนี้ ราคาดี๊ดี ใส่ iPhone+ ได้สบายค่า
ขนาด 9 x 5 x 2 Inches

เหลือ 19,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Celine Belt Bag Nano Size - Grey น่ารักมากๆ ใช้เป็น everyday ได้เลยค่า
สะพายครอสบอดี้ได้ มีซิป มีกระดุมปิด สายปรับได้ เบาด้วย
ขนาด 8 x 6.5 x 4 Inches

เหลือ 59,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 52,999 บาทเท่านั้น

Brand NEW : Prada Diagramme Leather Crossbody bag ใบใหญ่นะคะ 22 cm ไม่ใช่ใบเล็กน้า ใส่ iPhone+ สบายเลย จุอยู่ค่า
ขนาด 8.7 x 5 x 3 Inches

เหลือ 35,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 27,599 บาทเท่านั้น

Brand NEW : YSL LouLou Monogram Small Chain bag "Y" Leather - Black Hardware, Calfskin สวยมากค่า สะพายข้างสายเดียว สะพายข้างสองสาย หรือครอสบอดี้ก้อได้ค่ะ

ขนาด 9.8 x 6.7 x 3.5 Inches

เหลือ 56,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 45,999 บาทเท่านั้น

Brand NEW : MCM Rocket Star Eyed Bunny Limited Edition นะคะ น่ารักมากๆๆ
ใส่เป๋าตังใบยาวได้ ใส่ไอโฟนพลัสได้ เห็นทรงแบบนี้แต่เวลาสะพายแล้วเปิดกระเป๋าของไม่หล่นนะคะ
คิ้วท์สุดๆ เวลานี้

ขนาด 8 x 7.25 x 4 Inches

เหลือ 20,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 17,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Proenza PS1 Proformated Tiny - Black อะหลั่ยเงิน หนังเป็นทรงอยู่ตัว ตั้งได้ค่ะ ต่างจากหนังรุ่นธรรมดาที่ใช้ๆ ไปแล้วจะย้วยไม่เป็นทรง

เหลือ 36,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 26,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Proenza Hava Chin Shoulder Bag สะพายได้สองแบบค่ะ แบบสะพายข้างสองสายและแบบสะพายครอสบอดี้สายเดียวค่า สวยมากกก รุ่นนี้ไม่ได้ลดบ่อยๆ นะคะ
ขนาด 9 x 6 x 3 Inches

เหลือ 35,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 25,999 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า - Cr. รูปเพิ่มจากเน็ตค่ะ

Brand New : Gucci Nylon Supreme GG - Red ใบนี้เป็นไนลอน สายเป็นหนังแท้ เบามากๆๆ
และไม่กลัวน้ำด้วย เหมาะสำหรับถือช่วงหน้าฝนเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวน้องเป๋าจะเสีย หนังจะพอง ใบจริงจะแดงพอดีๆ แดงสวยมาก ไม่ส้ม ไม่แดงจ้า นะคะ
ขนาด 11 x 8 x 4 inches

เหลือ 32,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 22,999 บาทเท่านั้น

Brand NEW : Marc Jacobs Mini 1984 Satchel - Blue ได้ไปคุ้มมากกกก แบรนด์นี้ราคานี้
เบาสุดๆ ค่ะ แถมใส่ของได้เยอะ crossbody ได้นะคะ สายปรับความยาวได้
ขนาด 9.5 x 7 x 2.5 Inches

เหลือ 15,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 6,999 บาทเท่านั้น

Brand New
: Proenza PS1 Zip Medium - Dove สีเทาสวยๆ หนังนุ่มมากๆๆ หนังสวยเลยค่ะไม่เหมือนรุ่นธรรมดาน้า รุ่นนี้ในช้อปจะแพงกว่ารุ่นยอดนิยมอยู่ประมาณ 10,000 บาทค่า ราคานี้ไม่ต้องคิดเยอะเลยค่ะ คุ้มฝุดๆ
ขนาด 12 x 8 x 5.5 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 33,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Givenchy Mini Pandora Chain - Navy ใส่ iPhone 7+ ได้ ขนาดกำลังพอดี ไม่ใหญ่ ไม่ดูเทอะทะ เป็น goat skin เบา ทน ในช้อปแพงมากค่ะ ตอนนี้กลายเป็น limited Edition แล้วนะคะ
ขนาด 8 x 4.5 x 4.5 Inches

เหลือ 32,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 22,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Used Like New : Proenza Schouler PS1 Tiny - Black อะหลั่ยรมดำ

ซื้อมา 34,xxx บาท วันนี้จัดไปแค่ 26,500 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ แคร์การ์ด การ์ดแข็ง แท็กคิดกระเป๋า มีถุงผ้า

Used Like New : Victoria Beckham sunglasses Rose Gold 18K 62MM

ซื้อมา 28,xxx บาท วันนี้จัดไปแค่ 13,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)
อุปกรณ์ กล่องแว่น ใบเสร็จ

Brand New : Tory Burch Peace Crossbody - Black ขนาดกำลังพอดีใส่ iPhone 7+ ได้ค่ะ
ขนาด 8 x 6 x 2 Inches

เหลือ 6,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,999 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า - Cr. รูปเพิ่มจากเน็ตค่ะ

Brand New : Gucci Dinosaur GG Supreme Chain Wallet ด้านในสีดำนะคะ หายากสุดๆ ใส่ iPhone+ ได้สบายมากๆ ค่า พื้นที่ใส่ของเยอะพอสมควรเลยค่า
ขนาด 8 x 5 x 2.5 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 34,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

New : Off-White Black Binder Clip สีดำ เทา สวยๆๆๆ ได้สายสะพาย 3ิ สาย เป็นสายสั้น 1 เส้น และสายยาวไว้สะพายครอสบอดี้ 2 เส้น ค่ะ เฉพาะสายเส้นเดียวก้อเกือบหมื่นแร้วว สำหรับสาวชิคๆ จัดไปเรย หายากมากกกทั้งรุ่นและสีนี้ บอกเรย
ขนาด 7.5 x 6 x 3.5 Inches

เหลือ 30,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 25,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Prada Wallet on Chain Vitello Move Bluette สีดำ รุ่นใหม่ปี 17 ค่า ของจริงสวยมากๆ อะไหล่เงาวิ้งสุดพลัง ใส่ iPhone Plus ได้สบายๆ ค่ะ มีช่องใส่บัตร 6 ใบ

ขนาด 8.25 x 4 x 1 Inches

เหลือ 20,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Used Like New : Belenciaga City Black-Silver สีดำ อะไหล่สีเงิน ปี 17 ใหม่มากก สวยงามมาก ไม่มีตำหนิ มุมไม่ถลอก ภายในสะอาดค่ะ
ขนาด 14.8 x 9.4 x 5.5 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 32,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Tory Burch Chelsea Crossbody - Black ราคาช้อปแพงมากค่ะใบนี้ สวย มากกกกก ใช้เป็น everyday bag ได้ มีสายสะพายให้ 2 สาย สายโซ่และสายหนัง สายโซ่ปรับให้สะพายได้สองแบบสำหรับสะพายข้างและสะพายครอสบอดี้ค่ะ สวยมาก คุ้มมาก ใส่ iPhone 7+ ได้ค่ะ
ขนาด 9.5 x 6 x 2.5 Inches

เหลือ 10,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 8,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Tory Burch Whipstitch Logo Adjustable Chain Crossbody - Black สวย ไฮโซ มากกกกก ใช้เป็น everyday bag ได้ สายโซ่ปรับให้สะพายได้สองแบบสำหรับสะพายข้างและสะพายครอสบอดี้ค่ะ ซื้อใบเดียวใช้ได้สองแบบเลย คุ้มสุด ใส่ iPhone 7+ ได้ค่ะ
ขนาด 9 x 6 x 3 Inches

เหลือ 10,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 7,599 บาทเท่านั้น

Brand New : MCM Large Patricia Visetos Canvas Wallet on a Chain อย่างสวยค่ะ สีนี้ใช้ยังงัยก้อไม่ดำ ไม่เปื้อน เหมาะสำหรับวันไปเที่ยวขิลๆ ใส่ iPhone 7 Plus ได้นะคะ

ขนาด 7.5 x 4 x 1.25 Inches

จาก 18,900 บาท ขาย 11,500 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า กล่องแข็ง

Brand New : Tory Burch Whipstitch Mini Logo Crossbody - Brown ขนาดกำลังพอดีใส่ iPhone 7+ ได้ค่ะ
ขนาด 7 x 5 x 2.75 Inches

เหลือ 6,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,999 บาทเท่านั้น

Used Very Like New : Givenchy Pandora Star Wallet Chain - Black สวยงามมากกกก ใหม่กริ๊บๆๆ รุ่นนี้ที่เกี่ยวโซ่อยู่ด้านข้างเป๋าเลย ไม่ทำให้โซ่เสียดสีกับฝาเป๋าเป็นรอยง่ายนะคะ แม้ว่าสายจะเป็นโซ่แต่ไม่หนักเลยค่ะ เบามากๆ ใส่ iPhone 7+ ได้ค่ะ
ขนาด 7.5 x 4.5 x 1.5 Inches

เหลือ 19,900 บาท โปรโมชั่นพิเศษ เหลือแค่ 15,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Zac Zacposen Black Eartha
สีเทาเข้มกับเทาดำ ยี่ห้อนี้ดังมากที่เมกาค่ะ ดาราถือกันเยอะมาก สวยหายากดูผู้ดีสุดๆ ราคานี้รีบสอยด่วน
ขนาด 12 x 11 x 5 Inches

ซื้อมาเกือบสามหมื่นบาท ขายแค่ 8,999 บาทเท่านั้น
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด มีถุงผ้า

Brand New : Proenza PS1 Tiny - Dark Chocolate ถ่ายรูปในร่มแสงมันไม่พอทำให้รูปออกมาสีไม่เหมือนของจริงเลยลงรูปในเน็ตประกอบด้วยนะคะ

เหลือ 35,900 บาท โปรโมชั่นพิเศษ เหลือแค่ 27,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Proenza PS1 Medium สีแดงสดค่ะ ราคานี้ถูกมากกๆๆๆ รีบสอยเรยค่า
ขนาด 12.5 x 8.5 x 4 Inches

เหลือ 42,900 บาท โปรโมชั่นพิเศษ เหลือแค่ 27,999 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Proenza PS1 Medium - Oxblood สีเหมือนๆ จะดำ แต่ไม่ดำน้า มันจะอมแดงหน่อยๆ สวยมากกก ถ่ายรูปในร่มแสงมันไม่พอทำให้รูปออกมาสีไม่เหมือนของจริงเลยลงรูปในเน็ตประกอบด้วยนะคะ
ขนาด 12.5 x 8.5 x 4 Inches

เหลือ 39,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 29,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Givenchy Pandora Mini Chain Logo Limited Edition ปี 17 - Black ขนาดกำลังดี ครอสบอดี้แล้วไม่ดูเทอะทะจ้า สวยมากๆ ใส่ของได้เยอะนะคะ
ขนาด 8 x 4.5 x 4.5 Inches

เหลือ 34,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 25,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Tory Burch Mercer Chain Wallet Crossbody - French Grey ค่ะ
กระเป๋าเงินแบบยาวมีสายสะพายยาวซึ่งถอดออกได้ค่ะ ตัวล็อคด้านหน้ามีรอยขนแมวตั้งแต่ได้มานะคะ

ขนาด 7.5 x 5 x 1.5 Inches

เหลือ 8,200 บาท วันนี้จัดไปแค่ 5,599 บาทเท่านั้น

Brand New : Proenza PS1 Vernicetta Mini Cross body - Lapis รุ่นใหม่ปลายปี 17 รุ่นนี้เก๋ตรงเดินด้ายคนละสีกับสีหนังโดยตัวด้ายเป็นสีดำ เพิ่มความเท่ห์สุดๆ ใส่ iPhone7+ ได้ ถอดสายได้ค่า
ขนาด 8 x 6 x 3 Inches

เหลือ 19,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,599 บาทเท่านั้น (งดต่อรองค่ะ)

Brand New : Tory Burch Mcgraw Triple-Compartment Satchel - SilverMaple
ขนาด 14 x 10 x 6 Inches

เหลือ 21,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 14,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Issey Miyake Bao Bao Row Gloss Tote - Griege รุ่นใหม่ปีนี้ค่า
ขนาด 13.3 x 7.7 x 4.3 Inches

เหลือ 22,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น

Used Like New : MCM Weekend Cognac Brown Travel Bag มีรอยบ้างตามสไตล์สีน้ำตาลของยี่ห้อนี้ แต่โดยรวมใหม่ ภายในสะอาด ไม่มีรอยถลอกค่ะ
ขนาด 17 x 10 x 7 Inches

เหลือ 19,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 15,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Proenza PS1 wallet on chain สีส้มแดงอะหลั่ยเงิน ถอดสายออกได้ค่ะ ใส่ iPhone7+ ได้ค่า
ขนาด 8 x 6 x 1 Inches

เหลือ 21,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 14,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Tory Burch Robinson Chain Wallet - Black ค่ะ กระเป๋าเงินมีสายสะพาย ช่องเยอะ ใส่ iPhone7+ ได้ค่ะ
ขนาด 7.75 x 5.5 x 1.25 Inches

เหลือ 8,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 6,599 บาทเท่านั้น

Used Like New : Louis Vuitton Alma PM EPI ปี 12 ใหม่มว๊ากก ใช้นับครั้งได้ งามกริ๊บ ลายไม้ชัด ไร้ตำหนิ สีม่วงเข้มเกือบดำนะคะ ซื้อไปถือได้เลย สวยไม่เรียบเกินไป สายคล้องแม่กุญแจหายนะคะ แต่แม่กุญแจกะลูกกุญแจยังอยู่ค่า
เหลือ 38,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 18,999 บาทเท่านั้น(งดต่อรองค่ะ)อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

Used Twice : Valentino Stud small size ปี 16 มันคือของใหม่ชัดๆ
คือไม่มีตำหนิ ไม่มีรอยกดทับจากหมุด หมุดเงาสวยงามไม่ oxidized นะคะ ขายไปเลยถูกๆๆ
เหลือ 35,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 31,999 บาทเท่านั้น
(งดต่อรองค่ะ)อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

Used Twice : Balenciaga Small City ปี 16 สีเทาอะหลั่ยทอง ราคานี้โคดถูกค่ะ

เหลือ 40,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 37,999
(งดต่อรองค่ะ)อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

Used in very good condition : Mulberry Alexa Regular - Buffalo Leather สีน้ำเงินค่ะ สีสวย ถือง่าย หนังทนมากมายค่ะ หนังสวยไม่มีรอยไม่ถลอก ข้างในสะอาด มีแต่อะหลั่ยที่มีรอยและ oxidant ค่ะ 9” H x 13” W x 6 ½” D
ขนาด 13 x 9 x 6.5 Inches

เหลือ 17,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 12,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Tory Burch Bryant Quilted Crossbody - Navy ค่ะ ใบเล็กใส่กระเป๋าตังใบสั้น iPhone7+ ได้ เป็น cross body รุ่นที่พอดีมือจริงๆ ค่ะ สำหรับวันสบายๆ ต้องการความคล่องตัวมากๆ ย้ำว่ามากนะคะ เพราะไม่เทอะทะเลย เหมือนไม่ได้สะพายอะไรเลยค่ะ

ขนาด 6 x 4 x 1.7 Inches

เหลือ 4,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,999 บาทเท่านั้น

Brand New : Mulberry Bayswater Fiery Spritz Small Classic Grain ค่ะ เพิ่งซื้อช่วงตรุษจีนจากช้อปไทยประมาณ 65,xxx บาท ใบนี้เป็น bayswater รุ่นใหม่ที่เบามั่ก

รุ่นนี้เป็นหนังไม่กลัวน้ำนะค๊าา โดนน้ำไม่เป็นด่างๆ เหมือนรุ่นทั่วไป และสามารถปรับความหนาของกระเป๋าได้ด้วยเข็มขัดด้านในค่ะ
ขนาด 14 x 10.5 x 6.5 Inches

เหลือ 58,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 24,999 บาทเท่านั้น Mulberry ของใหม่กิ๊กราคานี้ ถูกโหดมากๆๆๆๆ

Brand New : MCM Heritage Boston Medium White Satchel ของจริงคือสวยใจละลาย สีขาวตัดกับสีน้ำเงินเข้มพร้อมหมุดทรงปิรามิดมนๆ เกร๋ซะ วัยรุ่นเซอร์ๆ ปนคุณหนูๆ กับทรงคลาสสิค ถือยังไงใส่เสื้อผ้าแบบไหนก็สวย ช้อปไทยไม่เอาสีนี้เข้ามาขายนะคะ ช้อปไทยมีแต่สีขาวล้วนทั้งใบ ราคาก็เกือบสี่หมื่นกันเรยทีเดียว ขนาดประมาณสปีดี้ 30 รุ่นนี้มีสายสะพายยาวค่ะ
ขนาด 13 x 8 x 6
Inches

เหลือ 32,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 19,999 บาทเท่านั้น

ขอบคุณ SiamBrandName มากค่ะ
Chanel Grabrielle, Coco, Affiliate, Clutch, Fendi Mon Stre, Balenciaga Small City, Celine Belt Bag Nano, Proenza PS1 & Hava, Valentino Stud Tote, Chloe Faye Day, MCM Zip Pouch, Backpack & Paticia Satchel & Mille Viseto, Givenchy Pandora TChanel Grabrielle, Coco, Business Affiliate, 19, front logo clutch shoulder, Fendi Mon Stre, Balenciaga Small City, Celine Belt Bag Nano, Proenza PS1, Valentino Stud Tote, Chloe Faye Day, MCM Zip Pouch, Backpack & Paticia Satchel, Givenchy Pandor