ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
ไม่มั่นใจผ่านไปได้เลยค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
CF แล้วไม่ CC นะคะ

Line @nana_bns

New Chanel Coco 9.5 ด้านในเป็นหนัง Holo 31 อปก ครบ 144900 บาท
[IMG][/IMG]
New Chanel 19 Size 26 Holo 31 อปก ครบ 174900 บาท ขึ้นแท่นเป็น hot item ไปแล้ว สีดำหายากสุด หนังสวยเต่งตึง สาวกชาแนลเชิญช้อปค่ะ
New LV Noe nano DC 20 อปก ครบ 38900 บาท ในช้อป 4 หมื่น up ค่ะ
[IMG][/IMG]
New LV Card Holder DC 20 อปก ครบเว้นใบเสร็จ,ถุงกระดาษ 12500 บาท
[IMG][/IMG]
New Chanel O CASE 8" Holo 299 สีแดงอะไหล่ทอง มีช่องเสียบบัตรด้านในด้วยค่ะ ใส่ถือมือได้ทุกรุ่น ใช้เป็นครัชได้เลยค่ะ อปก ครบ ขาย 24900 บาท

Used like very new LV Metis DC 20 อปก ครบ เหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ 60900 บาท
[IMG][/IMG]

Used like very new LV On the go MM Dc 20 แค่ลองถือ สภาพเป๊ะเหมือนของใหม่ อปก ครบ 79000 บาท
[IMG][/IMG]
New LV Nice Nano Dc 20 อปก ครบ 25990 net บาท

เท New Chanel BOY 10" GHW Holo 29 อปก ครบเว้นใบเสร็จ sold out บาท
New Chanel Coco 9.5 Lizard Holo 30 sold out ใบนี้รับราคาได้ค่อยทักมาค่ะ หายากสุดค่ะ อปก ครบ
New Chanel Classic 9" SHW Holo 30 อปก ครบ ไอเท็มที่ไม่มีไม่ได้แล้ว ราคาขึ้นทุกปี เก็บไว้กำไรแน่นอน sold out บาท
Used like very new Chanel WOC ใช้ครั้งเดียวถ้วน ข้างในไม่เคยใส่ของ Holo 30 อะไหล่เงิน อปก ครบ sold out บาท

New Lv Palmsprings Mini DC 20 อยากได้ใบนี้ต้องจองกันข้ามปีเลยนะคะ น้อนเค้าหายากจริงๆค่ะ ใบนี้มาพร้อมเสริฟ อปก ครบ sold out บาท ขายเท่ารุ่นธรรมดาเลยค่ะ
Used like very very new LV Multi Pochette DC 20 เพิ่งซื้ออาทิตย์ที่แล้ว ใช้ 1 ครั้งถ้วน เหมือนใหม่ทุกประการ อปก ครบ (สำเนาใบเสร็จ) เทขาย sold out บาท

New LV Speedy nano DC 20 sold out บาท ราคาดีรีบคว้านะคะ ไม่มีมาบ่อยๆค่ะ อปก ครบเว้นใบเสร็จ

New Lv Petite Malle Souple Dc 20 ใหม่ล่าสุด LV เพิ่งเปิดตัวไป ใบแรกใบเดียว สวยปิ๊งค่ะ sold out บาท อปก ครบ
Used like new Lv Mini Dc 20 ออกช้อปไทยได้ 3 เดือน สภาพคือสวยมาก อปก ครบ ขายเท sold out บาท

Used like very new LV Pochette Metis DC 20 ออกช้อปไทยวันที่ 20 มิ.ย.นี้เองค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว ใหม่กริป อปก ครบใบเสร็จจริง รุ่นนี้หายากมากนะคะ ค่ะ sold บาท

New LV Vanity Dc 20 ของมันต้องมี ญาญ่ามีเราก็ต้องมีค่ะ อปก ครบเว้นใบเสร็จ ขาย sold out บาท

Used like very new Chanel Classic 10" SHW Holo 27 ใช้งานไปครั้งเดียวแล้วเก็บยาว ได้ไปเหมือนของใหม่ยังไงอย่างงั้น อปก ครบพร้อมใบเสร็จ sold net บาท

New Chanel Mini Zippy SHW Holo 29 อปก ครบเว้นใบเสร็จ sold out บาทNew Chanel Zippy Medium 6" Caviar Holo 30 สีแดงตัดอะไหล่ทอง สวยและหายากมากๆ อปก ครบเว้นใบเสร็จ sold out บาท net
New Chanel Card Holder Holo 30 อะไหล่ทอง อปก ครบเว้นใบเสร็จ ราคาดี sold out บาท
New Chanel Card Holder XL Holo 30 อะไหล่ทอง ใส่แบงค์พันพับครึ่ง ใส่การ์ดใส่บัตรได้เยอะ อปก ครบเว้นใบเสร็จ sold out บาท
New LV Cannes DC 20 อปก ครบเว้นใบเสร็จ ตอนนี้ช้อบไทย 8 Up แล้วนะคะ แต่เราขายเพียง sold out บาท
New LV Multi Pochette DC 20 ทุกใบ อปก ครบใบเสร็จ ราคาดีรีบคว้านะคะ sold out บาท

New LV Neverfull PM DC 20 กระเป๋าสามัญประจำบ้าน sold out บาท
New LV Key Pouch DC 20 sold out บาท อปก ครบ

Thank You SBN KaNew