สามารถนัดรับหรือจัดส่ง EMS ได้นะค่ะ สินค้าทุกชิ้นไม่มีชำรุดหรือพังนะค่ะ สภาพตามการใช้งานค่ะจัดส่งฟรี EMS นะค่ะ หรือนัดรับ ตามแต่ตกลงจ๊ะ นัดรับสินค้าขอมัดจำ 1,000B

ติดต่อ YaYEE 0894597253 (LINES < yayeebkk > ) ได้ตลอดเวลาจ๊ะ
ใครโอนก่อนให้คนนั้นก่อนนะค่ะ ซื้อแล้วไม่รับคืนนะค่ะ สินค้าทุกชิ้น มีอุปกรณ์ ตามที่แจ้งตาม Detail ของแต่ล่ะสินค้านะค่ะ
สามารถเอาเข้า CATCH FAKE ได้เลยจ๊ะ

Contented by yayee2013 @ Siambrandnam

USED SUNSET MEDIUM IN CROCODILE-EMPOSSED SHINY LEATER สภาพ A ไม่มีตำหนิชัด สภาพใช้งานน้อยมาก ออกช็อปไทย 08/2020

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ กล่อง Carecard ถุงผ้า ใบเสร็จ
ขายที่ 58,000B ลดเหลือ 39,500B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับได้ ค่ะ

Reference from YSL Website :
https://www.ysl.com/en-en/shoulder-bags/sunset-medium-in-crocodile-embossed-shiny-leather-442906DND0J9207.html

USED LV MONOGRAM SHOES SIZE 38 สภาพ A ไม่มีตำหนิชัด สภาพใช้งานน้อยมาก ออกช็อปไทย 03/2020

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ กล่อง Carecard ถุงผ้า
ขายที่ 19,000B ลดเหลือ 16,500B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับได้ ค่ะ
XXXXX SOLD OUT XXXXXXXX

USED MCM SHORT WALLET 3 พับ สภาพ B+ มีตำหนิยาแนวบางจุดบางลงตามรูป

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ กล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จ
ขายที่ 9,000B ลดเหลือ 4,200B ส่งฟรี EMS ค่ะ

USED LV MONOGRAM CONFIDENTIAL BANDEAU สภาพ A+ ไม่มีตำหนิ
Detailed Features

47.2 x 3.1 inches
(Length x Width)
100% silk twill

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ กล่อง
ขายที่ 7,000B ลดเหลือ 6,500B ส่งฟรี EMS ค่ะ

NEW BURBERRY KEY CHAIN

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ กล่อง TAG
ขายที่ 9,000B ลดเหลือ 5,490B ส่งฟรี EMS ค่ะ

NEW LV SARAH WALLET XMAS 2020

อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง ถุงกระดาษ

ขายที่ 32,900B ลดเหลือ 26,900B ราคาเท่าซื้อใน Shop เลยค่ะ ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ

NEW LV PASSPORT HOLDER XMAS 2020

อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง ถุงกระดาษ

ขายที่ 19,900B ลดเหลือ 16,900B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ

NEW LV VICTORINE SHORT WALLET XMAS 2020

ขายที่ 25,900B ลดเหลือ 20,700B ราคาเท่าซื้อใน Shop เลยค่ะ ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ

USED HERMES BELT 100 สภาพ A++ ไม่มีตำหนิ

อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่อง ใบเสร็จ

ขายที่ 19,900B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ

USED VALENTINO SMALL ROCKSTUD CALFSKIN WALLET
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด กล่อง หมุดสำรอง สภาพ A

ขายที่ 4,600 บาท

USED GUCCI BETIS GLAMOUR SHOES SIZE 38 สภาพ B+ ไม่เคยทำสปา ออกชอป EMBASSY 37,300B มีปัญหาส่งซ่อมในชอปได้จ๊ะ

อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จ ถุงกระดาษ

ขายที่ 23,900B ลดเหลือ 12,900B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ

USED GUCCI DISNEY X ROUND SHOULDER BAG สภาพ A ซื้อจาก ICON SIAM 2/6/2020

อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จ

ขายที่ 29,900B ลดเหลือ 19,900B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ

XXXXXX SOLD OUT XXXXXXXX

NEW LV MINI POCHETTE XMAS 2020

ขายที่ 21,900B ลดเหลือ 16,900B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ
XXXXXX SOLD OUT XXXXXXX

NEW PAUL SMITH SWIRL WALLET COLLCTION ใหม่นะค่ะ SHOP ไทยยังมีขายนะค่ะ เกือบสองหมื่น

Size: 14.5 x 11 x 3cm
100% Calf Leather with 100% Sheep Leather Trims
Made in Spain
อุปกรณ์ กล่อง care card

ขายที่ 11,900B ลดเหลือ 9,900B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ
XXXXX SOLD OUT XXXXXXX

NEW PAUL SMITH SWIRL WALLET ON CHAIN

Size: 21 x 14 x 4cm
สายยาว 46cm
100% Calf Leather with 100% Sheep Leather Trims

ขายที่ 15,900B ลดเหลือ 12,900B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ
XXXXXXX ขายแล้วค่ะ XXXXXXXXX

NEW PAUL SMITH SWIRL SHORT WALLET COLLCTION ใหม่นะค่ะ SHOP ไทยยังมีขายนะค่ะ

Size: 10 x 15 x 2cm
Made in Spain

ขายที่ 9,900Bลดเหลือ 7,900B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ
XXXXXX SOLD OUT XXXXXXX

USED LV BAN 25 DC CT0126 สภาพ C มีรอยแตกที่ขอบสองด้าน canvas มีเฟด หูจับสวย ไม่มีแตกหรือลอก canvas ยังแข็งเป็นทรง รูปที่ถ่ายไม่ได้ยัดอะไรไว้ข้างใน อไหล่มีลอก

ไม่เคยทำสปานะค่ะ เอาไปทำสปาก้อสวยเหมือนใหม่

อุปกรณ์ ถุงผ้า สายสะพาย

ขายที่ 18,900B ลดเหลือ 14,900B ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ
***** SOLD OUT *******

USED PRADA RE-EDIT2005 สภาพ 99% ออก Shopไทย

อุปกรณ์ ถุงผ้า 2 ใบ สายสะพาย ถุงกระดาษ การ์ด ใบเสร็จ

ขายที่ 36,900B SOLD OUT ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ
======= SOLD OUT =====

USED LV MONOGRAM CONFIDENTIAL BANDEAU สภาพ A ไม่มีตำหนิ มีแค่ยับ
Detailed Features

47.2 x 3.1 inches
(Length x Width)
100% silk twill

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ กล่อง

SOLD OUT

USED GUCCI PADLOCK GG FLORA SMALL BAMBOO SHOULDER BAG สภาพ A++ ไม่มีตำหนิ ใบนี้ซื้อมาจาก Emporium ใบเสร็จ 91,400B

อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด กล่อง สายสะพาย ใบเสร็จ

===== SOLD OUT ======

USED CHANEL EARRING สภาพ A++ ไม่มีตำหนิ

อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ กล่อง ริบบิ้น

ขายที่ SOLD OUT ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ
====== SOLD OUT ======

USED DIOR TOTE BOOK 2019 ใหม่ล่าสุด สภาพ A++ ไม่มีตำหนิ

อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ

ขายที่ XX SOLD OUT XX ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ

USED CHANEL CROSSBODY BAG สภาพ A+ ไม่มีตำหนิ

อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด กล่อง ถุงกระดาษ

ขายที่ XX SOLD OUT XX ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ

USED GUCCI DIONYSUS BLOSSOM สภาพ A ไม่มีตำหนิ

อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง

USED MCM X-MINI LIMITED SWAROVSKI สภาพ A ไม่มีตำหนิ

อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สาย

USED PAUL SMITH HOBO SWIRL CROSSBODY สภาพ A+ ไม่มีตำหนิ
Dimensions: H: 31cm x W: 35cm x D: 14cm. Strap Drop: 50cm. Handle Drop: 17cm.
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด

ขายที่ 38,500Bลดเหลือ 21,500 บาท ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ

XXXXXX SOLD OUT XXXXXXXXX

CREDIT PHOTO GOOGLE

USED LV CLUTCH MONOGRAM 2018 ซื้อมาจาก Emporium 11/2018 สภาพ A+ ใบนี้ยังมีขายในเว็ป Louis Vuitton อยู่เลยนะค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิเลย

อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ใบเสร็จ กล่อง

USED PAUL SMITH SWIRL 2018 สภาพ A+ ไม่มีตำหนิ ซื้อมาจาก Paragon 21/09/2018

อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ใบเสร็จ กล่อง

ขายที่ 21,500Bลดเหลือ 17,500 บาท ส่งฟรี EMS หรือนัดรับ ค่ะ

USED LUCIEN IPHONE 7,8 Plus Limited Case มาพร้อม สร้อยข้อมือใหม่ ยังไม่ได้แกะใช้ ประกัน Shop เปลี่ยน คริสตัลฟรี ตลอดอายุการใช้งาน

ตำหนิ มีหนามเตยบางอันหัก ดูได้ตามรูปเลยค่ะ มองไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่

อุปกรณ์ กล่อง สร้อยข้อมือ

ขายที่ 5,500Bลดเหลือ 2,700 บาท ส่งฟรี EMS ค่ะ

USED MCM MILLIE CROSSBODY CHAMPANGE GOLD
ขายที่ 20,500B ลดเหลือ 14,900B ซื้อมา 17/11/2018 จาก Central Embassy รับประกัน Shop 1 ปี

อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า สายโซ่ ถุงกระดาษ การ์ด

USED KENZO TIGER CLUTCH ขายที่ SOLD OUTซื้อมา 27/10/2018 จาก Central Embassy

อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ TAG