++มีกล่องรองเท้า กล่องแว่นกันแดด และ กล่องกระเป๋าสตางค์ใบสั้น Chanel+กล่องแม่เหล็ก LV ขายหลายใบนะค่ะ สนใจสอบถามได้ค่ะ++

><ไม่หนีไม่หายไม่โกงค่ะ เป็น TRUST MEMBER ตั้งแต่ปีกุมภาพันธ์ 2009><
+++สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ ลูกค้าสามารถนำทุกรูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ สนใจใบไหนขอรูป+รายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยค่ะ พร้อมโอนต่อราคามาได้เลยค่ะ++

- ต้องการรายละเอียดอื่นๆ สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ + สนใจสินค้า PM. มาได้ค่ะ หรือ โทร 081-949-2459 หรือ WhatsApp หรือ scan QR code ด้านล่างนะคะ

(ขออนุญาตให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ)) แว่นกันแดด Brand HI-END SALE ขายต่ำกว่าทุนทุกอันค่ะ ลูกค้าท่านใดพร้อมโอน ลองต่อรองราคามานะค่ะ สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นค่ะ
- ถ้าสนใจจริงๆต่อรองราคาได้นิดหน่อยค่ะ เพราะไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อไว้เยอะนะค่ะ แต่ถ้าลูกค้าพร้อมโอนใบไหนคุยเรื่องราคากันได้นะค่ะ แต่มีสินค้าบางชิ้นที่ขายถูกให้ราคา Net แล้ว ขออนุญาตงดต่อรองราคานะค่ะ
- สนใจใบไหน ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ลูกค้าสามารถผ่อนได้นะค่ะ ผ่อนได้สูงสุดนาน 4 เดือนค่ะ
- ไม่รับ CF ปากเปล่านะค่ะ ลูกค้าต้องโอนมัดจำสินค้า 2,000 บาท /ใบ ถ้าเป็น Chanel/Hermes มัดจำ 5,000 บาท/ใบค่ะ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนเงินค่าสินค้าก่อนนะค่ะ
<< ขอฝาก link Hi-Street ด้วยค่ะ>>
TM: ใบสุดท้ายหมวก NY Limitedลายสวยมาก+Adidas KIDS +H&M Limited+Kipling ของใหม่ ถูกมากๆๆ+รองเท้าZaraลูกไม้สุดหรู999ของใหม่+Jelly Bunny+แว่นกันแดดมากมายหลายแบรนด์
https://siambrandname.com/forum/show...3#pt1068304993
New: สีดำ Small Prada Cahier wallet ใบสั้น รุ่นแพง มีช่องใส่แบงค์ ใส่การ์ด 3 ช่อง และช่องใส่เศษสตางค์ รุ่นนี้สวยมากๆ หายากมากๆๆ มาพร้อมกล่องและการ์ดรุ่น SALE 9,900 บาท

ขอยืมมาจากเวป Prada.com

USED in Good Condition Moschino Bear สีดำ ลายน่ารักมากๆ ใช้น้อย มาพร้อมสายคล้องมือ สายสะพายยาวยังไม่ได้ใช้ การ์ด และถุงผ้า ซื้อมาสองหมื่นกว่าๆ ขาย 10,500 บาท

USED in Good Condition YSL BabyCabas Monogram Tote Bag สีดำ การ์ดปี 2017 สภาพดี ใช้น้อย ทรงยังแข็ง ใส่ของได้เยอะ มาพร้อมการ์ด สายสะพายยาว ซื้อมาเจ็ดหมื่นกว่าๆ ขาย 35,000 บาท

USED IN GOOD CONDITION กระเป๋าสตางค์ใบสั้น Gucci Cherry ประดับคริลตัล น่ารักมากๆ สภาพดี ขอบมุมสวย คริลตัลอยู่ครบ มาพร้อมการ์ด dustbag และถุงกระดาษ พรีมา 15,000 ขาย 8,500 บาท

USED LIKE NEW แว่นกันแดด Chloe Poppy Love Heart ทรงหัวใจ สวยมากๆๆๆ Color: Havana/Rose Honey Size 61-16-140 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และการ์ด ค่ะ ขาย 5,500 บาท

รูปตอนใส่ reference from เวป Otica Alianca

USED LIKE NEW กระเป๋า Gucci Bucketสีครีม สียอดฮิต หายาก สภาพดี ใช้ไปไม่กี่ครั้งค่ะ สายโซ่ทองปรับได้ มีรอยกดทับตรงฐานกระเป๋านิดเดียวค่ะ มาพร้อมถุงผ้าและการ์ด ซื้อมา 32,000 ขาย 25,500 บาท

USED ONCE แว่นกันแดด Gucci รุ่นใหม่ กรอบสีน้ำตาลเข้มกระ น้ำหนักเบา GG0092S Size55-18-140 ใส่ไปครั้งเดียว มาพร้อมถุงผ้า กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใส่สวยมากๆๆ ราคาเต็ม 10,000++SALE 5,500 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจากเวปนะคะ

U
USED LIKE NEW แว่นกันแดด Karen Walker รุ่น Simone กรอบสีเงิน เลนส์สีเทาดำ ใส่ไป 2 ครั้ง สวยมากๆค่ะ มาพร้อมกล่อง ผ้าเช็ดแว่น ป้ายแบรนด์ ซื้อมา 11,500 ขาย 5,500 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจากคุณออม สุชาร์ (aom_sushar)

แว่นกันแดด Christian Dior รุ่น Diorinsideout1 กรอบสี Dark Havana Size:57-19-145
สวยมากๆๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ถุงผ้า Dior ขาย 5,900 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจากเวป Dior

NEW แว่นกันแดด Fendi Oversize FF0399/S ขนาด 99-01-145 01B Beige Violet ทรงสวยมากๆๆ มาพร้อม
กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และการ์ดค่ะ ราคาเต็ม 1x,xxx SALE 5,900 บาท

รูปตอนใส่ขอยืมมาจาก IG.Lydiasarunrat

แว่นกันแดด Dior ของใหม่ ชน Shop แบบสวยมากๆ กรอบ Size 57-18-145 สีเดียวแบบเดียวกับที่คุณอั้มใส่ สวยมากๆๆ
มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด และผ้าเช็ดแว่น ราคาเต็ม 1x,xxx SOLD OUT

NEW : Moschino Scraf ลายหมี สีชมพู ลายน่ารักมากๆๆ ขนาด 186x58 CM. ซื้อมา 5,500บาท ขายเทๆๆ 4,000 บาท

USED like NEW Christian Dior So Stellaire 2 807 VC กรอบสีดำรุ่นใหม่ เลนส์ Pink Size52-20-145 เลนส์สีสวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น พรีมา 9,000 XSOLD OUTX

USED like NEW แว่น FENDI Runway กรอบสีดำ เลนส์ลาย F Size63-19-135 ใส่สวยมากๆ มาพร้อมกล่องแว่นและผ้าเช็ดเลนท์ พรีมา 15,000 ขาย 7,500 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจาก IG.Mayfuang

NEW แว่นกันแดด Dior Stellaire6 (61-12-145) เลนส์ปรอทสี Rosegold อะไหล่เงิน น้ำหนักเบา อุปกรณ์ครบ ใส่สวยมากๆค่ะ ราคา Shop หมื่นกว่าๆ นะคะ ขาย SALE SOLD OUT
SED LIKE NEW เป้ Gucci ลาย GG ผ้า สีดำ สภาพเหมือนดีมากๆๆ ใช้ไปครั้งเดียว ตรงซิปยังซิลพลาสติกอยู่ ใบใหญ่ ใส่ของได้เยอะ จุมากๆๆ มาพร้อมถุงผ้า ซื้อมาแพงมากๆๆๆ X SOLD OUTX

USED in Good Condition เข็มขัดหนัง GG ลาย GG ไซด์ 90 หัวเข็มขัดสีทอง
หนังแท้ทั้งเส้นสีดำ สภาพดี ใช้งานน้อย ขอบเข็มขัดยาแนวมีรอย ด้านในหนังกลับมีรอยน้ำเลอะ สภาพโดยรวมดี
ใส่ไปไม่กี่ครั้ง มาพร้อมถุงผ้า SOLD OUT

USED IN GOOD CONDITION กระเป๋า D&G Insta bag เป็นผ้าพิมพ์ลาย สภาพดี มีตำหนิมีรอยเลอะตรงลายผ้าสีขาว มและมีคราบเหลืองเล็กน้อย ขายตามสภาพ มาพร้อมสายสะพายยาว ถุงผ้าลายเดียวกับกระเป๋า มาพร้อมการ์ดและสายสะพายยาวสีดำปรับสายได้ (ถอดออกได้ นำไปใช้กับกระเป๋าใบอื่นได้) ขนาด ขนาด กว้าง 32 CM. สูง 20 CM.ลึก 11 CM. มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ราคาถูกกว่าเดรส D&G อีกน่ะซื้อมาแพงมากๆๆๆ XXSOLD OUTX
แว่นกันแดด Gucci รุ่นใหม่ กรอบสีดำ น้ำหนักเบา GG0092S Size55-18-140 Collection ปีนี้นะคะ มาพร้อมถุงผ้า กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใส่สวยมากๆๆ ราคาเต็ม 10,000++ขาย SOLD OUT

USED LIKE NEW แว่นกันแดด Chloe HEART เลนท์สีเขียว สวยมากๆๆ Size55-18-104
ขาแว่นสีทอง สวยหรูมากๆ ใส่ไปไม่กี่ครั้ง ตรงแป้นจมูกเปลี่ยนเป็น ซิลิโคลนนะคะ ซื้อมา 15,xxx มาพร้อม
ใบเสร็จ กล่องแว่น การ์ด และผ้าเช็ดแว่น XSOLD OUTX

USED IN GOOD CONDITION FENDI MONSTER ซื้อปี 2017สภาพดี มีรอยถลอกบ้าง โดยรวมสภาพดี ขนาด กว้าง9.8"H x 8.3"W x 3.9"D. มาพร้อมสายสะพายยาว การ์ดFendi + ถุงผ้า (การ์ดรุ่นหายนะคะ) ซื้อมาห้าหมื่นกว่าๆ ขาย CF

USED IN GOOD CONDITION Prada Crossbody bag สภาพดี ใช้น้อย หนังทั้งใบ โซ่เงิน สะพาย Crossbody ได้ ขนาด 20x14x4 CM.มาพร้อมการ์ด ถุงผ้า SOLD OUT บาท

USED IN GOOD CONDITION Fendi Camera Crossbody bag สีดำ หนังทั้งใบ อะไหล่ทอง ขนาด w 22.5 CM. สูง 15 CM. ฐานกว้าง 8 CM. สภาพดี ใช้น้อย อะไหล่ทองยังวิ้งๆ ไม่มีเฟด สายสะพายถอดใช้กับใบอื่นได้ ซื้อมา 1,100 EURO มาพร้อมการ์ด ถุงผ้า ค่ะ SOLD OUT

รูปตอนสะพายขอยืมมาจากเวป FENDI ค่ะ

Used like New นาฬิกา Gucci กำไล สีเงิน ตัดสายแล้ว 4 ข้อ ลองใส่อย่างเดียว มาพร้อมกล่อง และ Book ซื้อมาแพงมากๆๆ SOLD OUT

ของใหม่ Moschino Teddy UFO Bucket สีชมพู น่ารักมากๆๆ ขนาด กว้าง 16 สูง 21 ฐานกว้าง 11 CM. มาพร้อมสายคล้องมือ สายยาว ถุงผ้า การ์ด ขายถูกมากๆๆ SOLD OUT

ของใหม่ เข็มขัด Gucci หัวทอง ขนาด 2 CM. สีดำ Size 85 ไซด์นี้หายากค่ะ เอว 29-34 นิ้ว มาพร้อมกล่อง และถุงผ้า ขายเทๆ SOLD OUT

NEW: กระเป๋าสตางค์ใบสั้น Prada สีชมพู Peonia สีสวยมากๆๆๆ อะไหล่ทอง มีช่องใส่เศษสตางค์ ช่องใส่การ์ด และใส่แบงค์ได้ค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง SOLD OUT

ของใหม่ Moschino Teddy UFO Tote น่ารักมากๆๆขนาด H16 W16 D7 CM.มาพร้อมสายสะพายยาว ถุงผ้า การ์ด ขายถูกมากๆๆๆ SOLD OUT

USED in GOOD CONDITION กระเป๋าใส่การ์ด Marc Jacobs หนังแท้ สีแดง อะไหล่ทอง ตัวกระเป๋าสภาพดี แต่ตามมุมกระเป๋ามีรอยถลอก ไม่มีผลต่อการใช้งาน มาพร้อม Dust bag กล่องแข็ง และ ป้ายห้อย ซื้อมา 6,000 ขาย 990 บาท ค่ะ

USED LIKE NEW: กระเป๋า Ferragamo สี Beige ลาย Logo ทั้งใบ อะไหล่ทอง สายสะพายมีหนังรองด้วยค่ะ ซื้อมาเก็บใบนี้เก็บอย่างเดียวค่ะ เอามาลองสะพายเฉยๆในบ้านค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ Size: H 6.5”x W 11 ”x D 2” SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Roberto Cavalli ลายกระน้ำตาล Size:57-17-140 ขาแว่นฉลุลายสวยมากๆๆ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น ซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะ ขาย 3,500 บาท

NEW: แว่นกันแดด Marc Jacobs กรอบสีน้ำตาลเข้ม ด้านข้างแต่งหมุดทอง ขาแว่นตกแต่งกระ สวยมากๆๆซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะ มาพร้อมถุงผ้าแบรนด์นะค่ะ ขาย 3,500 บาท

USED in Good Condition แว่นกันแดด Gucci Oversize GG0096S ขนาด 54-19-140 สภาพดีมากๆ ใส่ไป 2-3 ครั้ง มาพร้อมการ์ดกระดาษ กล่องแว่น ถุงผ้า พรีมา 12,000 XSOLD OUTX

ของใหม่ Balenciaga Chain Round S หนังทั้งใบ สายโซ่เงิน คุ้มมมากๆๆๆขนาด กว้าง 8.6 นิ้ว สูง 5.1 นิ้ว ฐานกว้าง 3.1 นิ้ว สะพายสายเดี่ยว สายคู่ได้ สวยมากๆ มาพร้อมการ์ด และ Dust Bag หนังทั้งใบ สายโซ่ ราคาถูกกว่า Tote ราคาเท คุ้มมากๆค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED LIKE NEW กระเป๋าสตางค์ LV Emilie Wallet DC18 ข้างในสีแดง ใช้ไปครั้งเดียว นอกนั้นเก็บอย่างเดียวค่ะ ซื้อมาแพงมากๆๆ ขายเทๆ ประหยัดไปหลายพันค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง ถุงผ้า การ์ด ขายแล้วค่ะ

USED IN GOOD CONDITION กระเป๋าสตางค์ Gucci อะไหล่ทอง หนังทั้งใบ สีแดง ตามมุมตามขอบมีรอยเข้มบ้าง แต่สภาพโดยรวมยังดีมากๆๆ มาพร้อมถุงผ้า กล่อง การ์ด SOLD OUT

USED in good condition Gucci Bloom reversible tote ขนาด W28CM. H21CM. D.11 CM.สามารถสลับด้านในออกมาได้ มีตำหนิตามมุมทั้ง 4 ด้าน นิดนึง แต่ตัวกระเป๋าสภาพดีมากๆๆ มาพร้อม Dust bag และ การ์ด SOLD OUT

NEW: : กระเป๋า MCM Milla Clutch Silver สี หนัง Grain อะไหล่ทองอ่อน สีสวยมากๆๆๆ ขนาด ยาว 23cm สูง 16cm ถอดสายเป็นคลัชได้ มาพร้อมสายสะพาย การ์ด ป้ายห้อยราคา และ ถุงผ้า ค่ะ ราคาดี กระเป๋าสะพายราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์อีกค่ะ SALE ถูกมากๆๆๆ pre มาหมื่นกว่าๆๆ เทถูกๆๆๆๆ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Dior กรอบสีครีมงาช้างขาแว่นเป็นดาวมุก สวยหรูมากๆๆ Size-58-16-120 ซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะมาพร้อมถุงผ้า Dior นะค่ะ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด FENDI FS5007 Size 60-16-120 ขาแว่นเป็นตัวอักษร Fendi Made in Italy ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆค่ะ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น ซื้อมาเก็บไม่ได้ใช้ค่ะ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Moschino MO54002 Size 58-16-115 กรอบและขาแว่นประดับหัวใจสีทอง น่ารักมากๆๆซื้อมาเก็บไม่ได้ใช้ค่ะ SOLD OUT

ขอบคุณ SBN ค่ะ
NEW: MCM Floral Bucket สีขาว ลาย logo หนังทั้งใบ paint ดอกไม้ สวยมากๆๆ ปรับสายได้ ขนาด สูง 25 กว้าง 15 CM. สายสั้นถอดออกได้นะค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย+การ์ด + Dust Bag ค่ะ ค่ะ SALE ถูกมากๆๆ SOLD OUT
SOLD OUT ZONE

NEW: LV Saintange Monogran in Noir ขอบหนังสีดำ น่ารักมากๆๆๆ ใช้ง่าย ไม่ต้องกลัว cowhide จุของได้เยอะค่ะ ขนาด ยาว 22 สูง 16 กว้าง 8 CM. ราคาที่ Shop แพงมากๆๆๆ มาพร้อมถุงผ้า+ ใบเสร็จ LV booklet SOLD OUT

NEW:แว่นกันแดด Jimmy Choo Ella/S กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม ขาแว่นเป็นคล้ายๆหนังงูขอบทอง สวยหรูมากๆ มาพร้อมกล่องกระดาษแข็ง +กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ เป็นสินค้า sale จาก Shop เฉพาะกล่องกระดาษจะมีรอยบ้างนะค่ะไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ราคาที่ Shop 10,000++ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Roberto Cavalli กรอบกระอ่อน RC302 R66 Size64-14-115 Made in Italy ขาแว่นเป็นตัว RC สวยมากๆๆๆค่ะ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น ซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะ กล่องแว่นจะมีรอยเล็บข่วนนะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน ซื้อมาเกือบ 10,000 SALE SOLD OUT

USED Gucci Short Wallet ลายเพ้นท์ดอกไม้สีชมพู ใส่แบงค์ได้ สภาพใช้งาน ตามมุมมีรอยถลอก แต่สภาพโดยรวมยังดูดี มาพร้อมกล่อง+การ์ด SOLD OUT

USED in good condition รองเท้า Tory Burch สีครีม Size 7 M ประมาณ 37 ค่ะ ลาย LOGO สภาพดี ใช้น้อย ซื้อมา 8,900 ไม่มีอุปกรณ์นะค่ะ Sold out

NEW:แว่นกันแดด Emilio Pucci EP608S กรอบสีขาว ขนาด 59-17-125 เลนท์สีเทาไล่เฉด สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแว่น+การ์ด SOLD OUT

USED in Good Condition Valentino Stud Camera Crossbody four colours (blue,yellow,orange,green) bag กระเป๋าสีสวยมากๆๆ ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ สภาพดี ตามมุมไม่มีรอยถลอก มาพร้อมอะไหล่หมุด การ์ด และ Dust Bag >> SOLD OUT

USED LIKE NEW เข็มขัด Gucci หัวคริลตัลวิ้งๆ สวยมากๆๆๆ หนังแท้สีดำ ขนาด 2CM. Size 80 สภาพดีมาก ใช้น้อย มาพร้อมการ์ด+Dust Bag SOLD OUT

USED like New: กระเป๋า Prada Diagramme รุ่นชน Shop สี Rosso สีแดงสวยมากๆๆๆ อะไหล่เงิน ขนาด 18x12x6 CM..ใส่ Iphone Plus ได้นะค่ะ รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ มาพร้อมการ์ด+Dust bag ขายถูกมากๆๆๆ ค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ X SOLD OUT X url=https://www.img.in.th/image/u1cHXu][/url]

USED in Good Condition แว่น Super Lucia เลนส์สีชา ใส่เห็นตา ใส่สวยมากๆ สภาพดี มาพร้อมกล่องกระดาษ ถุงผ้า ซื้อมาแพงมาก SOLD OUT

USED in Good Condition : Valentino Rockstuds Multicolor Size Small นะค่ะ กระเป๋าสีสวยมากๆๆ เป็น 4 สี เขียว ชมพู แดง ด้านหลังเป็นสีเทา ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ สภาพดี ตามมุมไม่มีรอยถลอก มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก สีสวย มาพร้อม Dust bag ราคา Shop 74,000 ค่ะ SOLD OUT

USED in Good Condition: Chloe Nile สีดำ Size Small รุ่นยอดฮิตของ Chloe กระเป๋าสภาพดี มีตำหนิเล็กๆน้อยๆ ตามมุมไม่มีรอยถลอก ใช้ไปไม่กี่ครั้ง มาพร้อมสายสะพาย การ์ด และ Dust Bag >> SOLD OUT

NEW: TORY BURCH สีเงิน ส่ายโซ่เงิน ไซด์มินิ ปรับสายเดี่ยว คู่ สะพายข้างได้ ทรงคล้าย Gucci Mini แบบน่ารักมากๆๆ ขนาด ยาว 16 สูง 12 ลึก 6 CM. มาพร้อมป้ายรุ่น+Dust bag SOLD OUT

USED Like New Proenza Mini Chain Bag สีดำ สภาพดีมากๆ ใช้น้อย จสวยหรูมาก ขนาด 20W 24H 4D CM. ใส่ Iphone Plus ได้ สะพาย crossbody ได้ คุ้มมากๆค่ะ เก็บสายเป็นคลัชได้ ใบเดียวสุดคุ้ม มาพร้อมกล่องแข็ง +การ์ด ราคา Shop 31,000 ขาย SOLD OUT

USED like NEW: กระเป๋า Paul Smith ลาย Swirl ขนาด กว้าง 21.5 CM. สูง 17.5 CM ฐานกว้าง 4 CM. สภาพใหม่มากๆ ตามมุมไม่มีรอยถลอก ใช้ไป 2-3 ครั้ง ค่ะ สายสะพายปรับยาวสั้นได้นะค่ะ มีดอกกุญแจสามารถล็อคได้ค่ะ หรือ เก็บสายถือเป็นคลัชได้ค่ะ มาพร้อม Care Card+Dust Bag SOLD OUT

USED in good condition: แว่นกันแดด Emporio Armani ทรง Cateye กรอบสีดำ เลนท์ไล่เฉด ใส่สวยมากๆๆๆ มาพร้อมกล่อง (กล่องมีรอยถลอกเล็กน้อยนะค่ะ) SOLD OUT

NEW: YSL Baby Monogram Chain Bag สี Metallic โซ่ทอง สวยหรูมากๆๆ Measurements: 7" L x 1.5" W x 3.25" H มาพร้อมการ์ด+Dust bag ใช้ประจำวัน หรือ สะพายไปงานก็น่ารักมากๆๆค่ะ ของใหม่ราคา Shop 65,000 ขาย ราคามือสอง CF
รูปขอยืมมาจากเวปค่ะ

USED in good condition Loewe Puzzle Small Limited กระเป๋าปี 2016 นะค่ะ ซื้อมาปี 2017 นะค่ะ หนังกลับโทนสีชมพูสวยหวานๆมากๆๆ ใช้งานง่าย มีรอยใช้งานเล็กๆน้อยๆค่ะ สภาพโดยรวมสวยมากๆๆ ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆๆ มาพร้อมการ์ด ป้ายห้อย สายสะพายยาว ราคาออก Shop เกือบแสนนะค่ะ ขายเทถูกมากๆๆ SOLD OUT

NEW: Gucci Tian Speedy Size 26 กระเป๋าลาย Print ทั้ง 2 ด้าน อะไหล่ทอง สวยมากๆมีหมุดทองตรงฐานกระเป๋า มาพร้อมสายสะพายยาว การ์ด +ตัวอย่างหนัง+Dust bag ราคา Shop 55,000 ใครได้ไปคุ้มมากๆค่ะ SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Emilio Pucci EP608S ทรงสวยมากๆ สุดหรู ด้านในขาแว่นเป็นลายสวยมากๆ Frame:Black/ Lenses: Grey Size:60-16- 125 มาพร้อมกล่องแข็ง (มีรอยเลอะนะค่ะ เพราะได้ SALE มาจาก Shop ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ) กล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และ การ์ดครบค่ะ ราคาที่ Shop 15,000++ SALE SOLD OUT
USED in Good Condition กระเป๋าสตางค์ Gucci ใบสั้น ลายเพ้นท์ดอกไม้ ใช้น้อย สภาพดีมากๆๆ รุ่นใหม่ มีซิปใส่เศษสตางค์ ใช้กับกระเป๋า Mini หรือ ไซด์ปกติได้ ใครได้ไปคุ้มมากๆค่พ มาพร้อมถุงผ้า การ์ด + กล่อง SOLD OUT

NEW Collection2017: Proenza Mini Chain สี Smoke สียอดฮิตหายากสุดๆๆ สายโซ่สีทอง สวยหรูมาก ขนาด 20W 24H 4D CM. ใส่ Iphone Plus ได้ สะพาย crossbody ได้ คุ้มมากๆค่ะ เก็บสายเป็นคลัชได้ ใบเดียวสุดคุ้ม มาพร้อมกล่องแข็ง +การ์ด ร้านใน ig.ขาย 23,000-24,000 SALEถูกที่สุด เหลือใบสุดท้ายแล้วค่ะ ซื้อมาจาก Shop UK. นะค่ะ SOLD OUT
ขอยืมรูปมาจากเวป Farfetch.com เวป USA.นะค่ะ

USED in good Condition Chanel Mini 7 Square สีแดง Red Lip หนัง Caviar SHW สีแดงสวยที่สุด Holo 164XXXXX สภาพดี Hologram ยังติดแน่น มีตำหนิด้านหลัง สภาพโดยรวมดีมากค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบ กล่อง+ Dust Bag+ hologram card ราคาดีที่สุดค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะ CF

USED likeNEW: กระเป๋า MCM Rabbit mini tote สีครีม สีนี้หายากมากๆๆค่ะ รูปหมีตรงกลางทั้งด้านหน้า หลังน่ารักมากๆ ขนาด 20x16x9 CM. สภาพดีมากๆๆๆ ใช้ไป 2-3 ครั้ง ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆ ค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาว (ถอดออกได้)+การ์ด+ Dust Bag SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด FENDI กรอบสีดำ FS459 ขาแว่นลาย logo FF สวยมากๆ มาพร้อมกล่อง+การ์ด+ผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ การ์ด ราคาเต็ม 10,000++ SOLD OUT

NEW: กระเป๋า D&G Mini tote ลายดอกไม้ อะไหล่ทอง น่ารักมากๆ มีซิปปิดกระเป๋านะค่ะ ขนาด กว้าง 9 นิ้ว สูง 6.5 นิ้ว ฐานกว้าง 3.5 นิ้ว มาพร้อมสายสะพายยาว และ การ์ด หายากมากๆ D&G ราคานี้ถูกที่สุดในโลก SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Moschino MO57001 กรอบสีดำ ขนาด 57-17-130 ขาแว่นตัวอักษร Moschino สีเงิน น่ารักมากๆๆ เป็นสินค้า sale จาก Shop เฉพาะกล่องจะมีรอยบ้างนะค่ะไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ราคาเต็มแพงมากๆ SALE SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Fendi FS384 กรอบสีดำ เลนท์สีเทาดำ ขาแว่นเป็นเข็มขัด และ กรอบสีน้ำตาล หัวเข็มขัดสีดำค่ะ รุ่นยอดฮิต Size63-16-120 ทรงสวยค่ะ มาพร้อมกล่อง+การ์ด+ผ้าเช็ดแว่น >> SOLD OUT ราคาถูกที่สุดในโลกค่ะ (ซื้อแว่น Fendi รุ่นเดียวกันทั้งกรอบสีดำ+สีน้ำตาล ลดราคาให้ได้อีกค่ะ คุ้มมากๆค่ะ) >>>ดำ SOLD เหลือแต่กรอบสีน้ำตาลเข้ม

NEW: แว่นกันแดด Valentino กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม เลนท์สีน้ำตาลเข้ม รุ่น 5572/S Size66-17-120 Made in Italy ขาแว่นประดับคริลตัล สวยหรูมากๆๆ มาพร้อมกล่อง+ ผ้าเช็ดแว่น (เป็นสินค้า SALE จาก Shop กล่องจะมีรอยเล็บข่วน+รอยถลอกนิดหน่อยนะค่ะแต่ ไม่มีผลต่อการใช้งาน)ราคาที่ Shop 10,000++ ขายต่ำกว่าทุนมากๆๆ SOLD OUT บาท NET งดต่อรองราคานะค่ะ

NEW: Chanel Mini Zippy Coin/Card wallet สีแดง หนัง Caviar สีแดงสวยมากๆ Hologram 206XXXXX (Size11x7x2.5 CM.) หัวซิปพลาสติกยังติดอยู่ค่ะ ไว้ใส่กระเป๋าใบเล็ก มาพร้อมกล่องแข็ง ถุงหนัง hologram card และดอก Camilla ค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ถูกมากๆค่ะ SALE ถูกมากๆๆๆ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford Milo TF73 Aviator Sunglasses กรอบสีครีม ตรงกลาง(จมูก) แต่งขีดสีทอง สวยหรูมากๆๆๆ Size 62-16-120 มาพร้อมกล่องแว่น+การ์ด+ผ้าเช็ดเลนท์ SALE SOLD OUT

USED like NEW: แว่นกันแดด Swarovski SW9062 กรอบสีดำ กรอบแว่น+ขาแว่นประดับคริลตัล สภาพดี ใช้น้อย ขนาด 59-17-140 มาพร้อมผ้าเช็ดแว่น+Care Card ราคาเต็ม 10,000++ SOLD OUT

SOLD OUT ZONE : ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะค่ะ ^_^

NEW: Chanel Mini Zippy Coin/Card wallet สีแดง หนัง Caviar สีแดงสวยมากๆ Hologram 206XXXXX (Size11x7x2.5 CM.) หัวซิปพลาสติกยังติดอยู่ค่ะ ไว้ใส่กระเป๋าใบเล็ก มาพร้อมกล่องแข็ง ถุงหนัง hologram card และดอก Camilla ค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ถูกมากๆค่ะ SALE ถูกมากๆๆๆ SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Tom Ford Milo TF73 Aviator Sunglasses กรอบสีครีม ตรงกลาง(จมูก) แต่งขีดสีทอง สวยหรูมากๆๆๆ Size 62-16-120 มาพร้อมกล่องแว่น+การ์ด+ผ้าเช็ดเลนท์ SALE SOLD OUT

USED like NEW: แว่นกันแดด Swarovski SW9062 กรอบสีดำ กรอบแว่น+ขาแว่นประดับคริลตัล สภาพดี ใช้น้อย ขนาด 59-17-140 มาพร้อมผ้าเช็ดแว่น+Care Card ราคาเต็ม 10,000++ SOLD OUT

USED in good condition Fendi Sunglasses FS5143 Size 58-18-130 กรอบใสสีน้ำตาลเข้ม ขาแว่นเป็นตัวอักษร Fendi ใส่สวยมากๆ สภาพดีมากๆค่ะ กล่องแว่นมีรอยเล็บข่วนเล็กน้อย มาพร้อมผ้าเช็ดแว่น และ กล่องค่ะซื้อมา 10,000++ SOLD OUT

USED Fendi Mini Pouch หนังแท้ทั้งใบ สีแดงสด สวยมากๆ สายโซ่สีทอง สภาพดี ใช้น้อย สายยาว crossbody ได้ค่ะ มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ขนาด กว้าง 21 cm สูง 13 cm ฐานกว้าง 6 cm ราคา Shop 30,000 มาพร้อมการ์ด + Dust Bag ราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์อีกค่ะ SOLD OUT
USED like NEW: แว่นกันแดด Tom Ford TF226 47F สีน้ำตาลเข้ม ทรงโบว์สวยมากๆ Size:63-5-130 มาพร้อมกล่องแข็ง+กล่องแว่น+ผ้าเช็ดแว่น+การ์ดค่ะ ซื้อมาแพงมากๆ ขาย 4,500 บาท

NEW: แว่นกันแดด Balmain รุ่นBL2022 กรอบสีน้ำตาลเข้ม เลนท์ไล่เฉด น้ำหนักเบา Size:56-19-140ขาแว่นสีทอง มาพร้อมกล่องแว่น ถุงใส่แว่น และ การ์ด ราคาเต็ม US$325 Shop ไทยขายอยู่ 12,500SALE 50% SOLD OUT

Used in good condition Tory Burch สีเงิน สภาพดีมากๆ ใช้ไป 2-3 ครั้ง ไม่มีตำหนิชัดเจน เป็นสายโซ่แบบ Chanel สุดหรู สะพายคู่/เดี่ยว crossbody ได้ ขนาด สูง 6.25 in /16 CM ยาว 9 in/23 CM ลึก 3.25 in/56 CM มีซิปปิดกระเป๋า ใช้ง่าย มาพร้อม Dust Bag + ป้ายห้อย+พู่ห้อยกระเป๋า (ถอดออกได้) SOLD OUT

ถูกที่สุดในโลก NEW: เข็มขัด Gucci สีน้ำตาลเข้มหนังแท้ทั้งเส้น Size 80 สายกว้าง 1 นิ้ว ครึ่ง ความยาวเข็มขัดไม่รวมหัว 35 นิ้ว หัวเข็มขัดเป็นหัวใจสีทอง สวยหรูมากๆค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ซื้อมาเก็บอย่างเดียวไม่ได้ใช้ค่ะ >> SALE ถูกที่สุดในโลก SOLD OUT

USED like NEW กระเป๋า Gucci Tote Kid ลายโบว์ น่ารักมากๆ สภาพดี ใช้ไป 2 ครั้ง มาพร้อมหนังตัวอย่าง การ์ดกระดาษ ป้ายห้อย และถุงผ้า >> SOLD OUT

USED in good condition Balenciaga mini pom pom สีโอรส หมุดทองใหญ่ ปี 2014 สีสวยหวานมากๆ สภาพดี มีตำหนิตรงหูกระเป๋าเป็นรอยหมุดกดทับ (เป็นปกติของรุ่นนี้) หูจับตรงเชือกมีรอยคล้ำตามการใช้งาน สภาพโดยรวมดี มาพร้อมอุปการณ์ครบ การ์ดปี ถุงผ้า และสายสะพาย>> SOLD OUT

NEW: กระเป๋า Gucci Long Wallet สีน้ำตาลเข้มเป็น Canvas เคลือบ ลายlogo GG สีน้าตาล ใช้งานง่ายไม่ต้องกลัวเลอะ สวยหรูมากๆ มีช่องใส่การ์ด 7 ช่อง ช่องใส่แบงค์ 2 ช่อง และช่องใส่เหรียญ ขนาด 7.5"W x 4"H x 1.2"D เหมาะเป็นของขวัญวันเกิดหรือซื้อใช้เองก็คุ้มค่ะ ราคานี้มาพร้อมกล่อง+การ์ด แท้ 100% จาก Shop ราคาเต็ม US$ 485>> SOLD OUT

USED in Good condition Balenciaga Mini Twiggy ปี 2013 สีดำ หมุดทองสีทองยังสวยไม่เฟดนะค่ะ หนังยับ Size 9.75”L x 5 W x6 ”H สภาพใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก ใช้งานง่าย พร้อมการ์ดปี+ถุงผ้า +สายสะพาย CF

NEW: Tory Burch belt สีดำ (หนังเหมือน saffiano ของ Prada) ขนาด 1 นิ้ว หัวสีทอง Size S เอวประมาณ 29 นิ้ว ยาว 40.5 นิ้ว เจาะรูเพิ่มได้ค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย SOLD OUT

USED in good condition Chloe Marcie French Wallet หนัง calf สีแดง พู่สีแดง หนังทั้งใบ อะไหล่ทอง สภาพดี มีรอยใช้งานเล็กน้อยค่ะ มีตำหนิเป็นรอยดำจางๆด้านหลังนิดหน่อยตามรูปด้านล่างค่ะ มาพร้อมกล่อง การ์ด ค่ะ SOLD OUT
NEW: LV District MM ลาย Damier สีเทาดำ สวยมากๆๆ Datecode ปี 2015 มาพร้อม Dust bag+ถุงกระดาษ+ใบเสร็จค่ะ ราคา Shop >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Gucci GG2962 กรอบสีน้ำตาล Size:63-15-115 ขาแว่นเป็นตัวอักษร Gucci มาพร้อมกล่องแข็ง +กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ เป็นสินค้า sale จาก Shop เฉพาะกล่องจะมีรอยบ้างนะค่ะไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ราคาที่ Shop 10,000++ >> SOLD OUT

NEW: Gucci Mini Tote Flower Canvas ลาย GG ลายดอกไม้ เป็นงาน hand made นะค่ะ ขนาด 21Wx20Hx10D CM. น่ารัก หายากมากๆมีกระดุมปิดกระเป๋า รุ่นนี้ที่ Shop ไม่มีของแล้วนะค่ะ มาพร้อมตัวอย่างหนัง การ์ด และ Dust Bag >> SOLD OUT

USED in good condition Prada Bucket สี Royal Blue อะไหล่ทอง สภาพดี ใช้น้อย ตำหนิมีรอยเลอะเล็กๆน้อยๆค่ะ อะไหล่สีทองไม่มีเฟด มาพร้อมการ์ด ถุงกระดาษ สายสะพาย ถุงผ้าใส่สาย และ สายสะพายยาวค่ะ >> SOLD OUT
USED Chanel Wallet Caviar สีแดง Holo: 160XXXXX สภาพโดยรวมดี ตามมุม/ขอบมีรอยเฟด แต่ตัวกระเป๋ายังสภาพดีมากๆ ใช้งานได้อีกนาน มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ การ์ด+hologram card+dust bag+กล่องแข็ง และถุงกระดาษ สนใจจริงๆขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Gucci กรอบน้ำตาลเข้ม GG2952/S ขนาด 60-12-110 ขาแว่นเป็นโลโก้ GG สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง +กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ เป็นสินค้า sale จาก Shop เฉพาะกล่องจะมีรอยบ้างนะค่ะไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะราคาที่ Shop 10,000++ >> SOLD OUT
USED Gucci Mini Soho สีบรอนซ์ทอง สายโซ่ สีสวยมากๆใช้ง่าย มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า สภาพดีมากๆค่ะ ใส่กระเป๋าสตางค์ใบสั้นได้นะค่ะ ขนาด กว้าง 7 นิ้ว สูง 5.5 นิ้ว ฐานกว้าง 2 นิ้ว มาพร้อม Dust

USED in Good Condition: Gucci Hobo Leather หนังแท้ทั้งใบ สี ชมพูครีม สีสวยผู้ดีมากๆๆ มีสายสะพายยาวถอดออกได้ค่ะ ใส่ของได้เยอะใบเดียวคุ้มมากๆค่ะ ขนาด กว้าง 10 นิ้ว สูง 9 นิ้ว ฐานกว้าง 4.5 นิ้ว ตำหนิมีรอยปากกาบางๆด้านข้างจี๊ดเดียวค่ะ มาพร้อมถุงผ้า การ์ดกระดาษ และ ตัวอย่างหนัง สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ซื้อมา 50,000++ >> SOLD OUT

NEW: Stella McCartney รุ่น Falabella Size Tiny Width 17/Height 19 CM. สีดำ /สายสีเงิน สะพาย crossbosy ได้ รุ่นนี้หายากมากๆๆๆ ค่ะ ที่ Shop สีนี้ไม่มีของแล้วนะค่ะ ราคาที่ Shop 34,000 มาพร้อมDust bag+card ค่ะ ราคาดีที่สุด SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Emporio Armani EA9108/S กรอบสีดำ ขนาด 53-18-130 ขาแว่นเป็นจุดๆสีเงิน น่ารักมากๆมาพร้อมกล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ (เป็นสินค้า sale กล่องแว่นมีรอยถลอกนะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน )>> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford SUNGLASSES TF276 74Z กรอบ Oval กรอบสี Candice Lavender เลนท์สี Brown Gradient Size 59-16-125 มาพร้อมกล่องแข็ง+กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์+การ์ด ราคาที่ Shop 15,000++ SALE >> CF
USED like NEW: Miu Miu Mini Crystal สีดำหนังแท้ทั้งใบ อะไหล่เงิน มาพร้อมสาย crystal และสายโซ่สีเงินยาว สะพาย crossbody ได้ ถอดออกได้ทั้ง 2 สาย ใบเดียวคุ้มมากๆๆๆ ถือไปงานหรือใช้ประจำก็ได้ ขนาด กว้าง 19 CM.สูง 12.5 CM. ฐานกว้าง 3 CM. ราคาเต็มที่ Shop 40,000++ SALEราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์อีกนะค่ะ >> SOLD OUT

USED like NEW: แว่นกันแดด Frency & Mercury รุ่น It’s Life กรอบสีทองเหลือง (vintage ) Size 57-16-140 สภาพดีมากๆ ใช้น้อย น้ำหนักเบา ใส่สวยมากๆค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง+ซองแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ ซื้อมาประมาณ 16,000 >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Frency and Mercury รุ่น It’s Life SLG/PM เลนท์ปรอทชมพู กรอบสีทอง Size:57-16-140 สวยมากๆๆ (hand made in Japan) น้ำหนักเบา ใส่สวยมากๆค่ะ ทำจาก Pure Titanium และงานฝีมือจากช่างชาวญี่ปุ่น ราคา Shop 20,000++ สินค้ามาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น และ ผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Fendi สีดำ Oversize Size 52-15-130 รุ่นชน Shop ขาแว่นเป็นสัญลักษณ์ Fendi ประดับลาย logo สวยมากๆค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด และผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ ราคาที่ Shop 10,000++ SOLD OUT
USED like NEW Prada Mini Crystal Gold ประดับคริลตัล สวยหรูมากๆๆ สายยาวปรับได้ค่ะ สภาพดีมากๆๆ ใช้ไป 2 ครั้ง ถือกลางวันหรือไปงานก็สวยมากๆๆ ค่ะ ซื้อมา 30,000ค่ะ มาพร้อมกล่อง+การ์ด >> SOLD OUT

USES like NEW: Balenciaga Mini A4 Papier Calfskin Leather หนังวัวหนานุ่ม หนังทั้งใบสีดำ อะไหล่เงิน ขนาด 7Hx8.5Wx3.5 D มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ใบนี้เป็นรุ่นธรรมดาไม่มีซิปข้างนะค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาว กระจก ตัวอย่างหนัง และ การ์ดปีค่ะ (กระเป๋าปี 2014) ใช้น้อยมากๆ สภาพดีมากค่ะ จะมีตำหนิด้านหลังเป็นรอยเล็บนิดเดียวค่ะ (ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ) ราคา Shop ไทย 55,000>> SOLD

USED แว่นกันแดด Gucci GG3500/S กรอบสีน้ำตาล Oversize เลนท์ไล่เฉด ขาแว่นเป็นรูปหัวใจ ใส่สวยมากๆ Size 60-14-120 สภาพโอเค มีรอยกะเทาะ 1 จุดที่เลนท์ขวา มาพร้อมกล่องแว่น Gucci ค่ะ ซื้อมาหมื่นกว่า >> SOLD OUT ค่ะ

USED like NEW Prada สีดำ สายโซ่ ผ้า Nylon รุ่นใหม่ BL0903 อะไหล่เงิน ทรงคล้ายรุ่น Bowling ของ Chanel ใบใหญ่จุของได้เยอะ Size กว้าง 12 สูง 8 ฐานกว้าง 3.5 นิ้ว มีซิปปิดกระเป๋า มีหมุดรองฐานค่ะ ถือไปครั้งเดียวค่ะ มาพร้อมถุงผ้า การ์ด และ ถุงกระดาษค่ะ >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม ขนาด Oversize TF167 Size 59-15-130 ใส่สวยค่ะน้ำหนักเบา มาพร้อมกล่องแข็ง+กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์+การ์ด ราคาที่ Shop 15,000++ SALE >> SOLD OUT
USED like NEW : แว่นกันแดด Balenciaga BA351B ทรง Oversize ขนาด 58-16-140 กรอบใสขอบทอง ขาแว่นกระสีน้ำตาลอ่อน มีตัวอักษร B ที่ขาแว่น สวยหรูมากๆๆ ใหม่มากๆๆ ใส่ไปสองครั้ง มาพร้อมอุปกรณ์ครบจาก Shop ซื้อมา 12,000++ >>SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Emporio Armani EA9817/S ทรง Aviator กรอบสีเงิน ขาแว่นสีน้ำเงิน Size:58-12-140 สวยมากๆ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Chanel CH5248 กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม ขาแว่นเป็นลายดอกคามิลเลียสีทอง สวยมากๆ ขนาด 59-16-135 มาพร้อมกล่องแว่นอย่างเดียวค่ะ (ของใหม่ แต่เป็นสินค้า Sale จาก Shop ที่ UK. ค่ะ)ราคาที่ Shop 15,000++ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด DSquared2 แบรนด์ดังระดับโลก กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม เลนท์น้ำตาล Size 50-20-150 (ทรงคล้าย Rayban ) ขาแว่นสีทอง สวยหรูมากๆ เลนท์ใส่สบายตามากๆ ไม่เข้มไม่อ่อน ใส่สวยค่ะ มาพร้อมกล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ ราคาเต็ม 10,000++ ได้ SALE มาจาก Shop UK. ค่ะ >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Prada รุ่น SPR32P กรอบสีน้ำตาล ขนาด 57-17-140 ขาแว่นเป็น logo Prada สามเหลี่ยม ใส่สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง+กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ ราคาเต็มที่ Shop 18,000++ >> SOLD OUT

HOT PROMOTION>> ราคา Shop 50,000++ NEW: Marc Jacobs Bruna Quilted Bag. ใบใหญ่ หนังแท้สีดำทั้งใบ อะไหล่ทอง สวยหรูมากๆ ค่ะ มีซิปปิดกระเป๋า ได้ SALE มาจาก Shop อะไหล่ทองอาจจะมีรอยขนแมวบ้าง ตรงโบมีรอยพับของหนัง ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ สวยหรูมากๆ หนังเป็นรอยยาว ใช้งานง่ายค่ะ เหมาะกับ Everyday Use ค่ะ Dimensions: 14"W x 10"H x 6"D SALEขาดทุนมากมายค่ะ >> SOLD OUT
[
NEW:รุ่นนี้น่ารักมากๆๆๆๆ Prada Nylon BT1026 สี IBISCO และ สี NERO อะไหล่เงิน สายโซ่เงิน ถือไปงานได้ หรือ จะใส่สายหนัง crossbody ก็ได้ใบเดียวคุ้มมากๆๆๆ ขนาด 9x5x2 นิ้ว มาพร้อม Dust Bag 2 ใบ (ใส่กระเป๋า 1 ใบ และ ใบเล็กใส่สาย 1 ใบ) +การ์ด ร้านอื่นขาย 19,xxx สี IBISCO >> SOLD เหลือ สี NERO >> SOLD OUT

USED like NEW: Fendi Limited Crossbody ลาย logo สีดำ ประดับดาวสีทอง สีเงิน กระจาย น่ารักมากๆๆๆ ขนาด 8.5x6 นิ้ว มาพร้อม Dust Bag ซื้อมาแพงมาก รุ่นนี้หายากมากก ได้กระเป๋าทั้งใบในราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์ >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Christian Dior Reflected รุ่นยอดฮิตของ Celeb. กรอบสีเงิน (85L Pallad White มี2 อัน และ กรอบสีทอง (321GDCPPR Blue)มี 1 อัน Size:52-21-140 ใส่สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง+กล่องแว่น+ถุงใส่แว่น+ผ้าเช็ดเลนท์+การ์ดกระดาษ ราคา Pre-order อยู่ที่ 16,000++ สีทอง>> SOLD OUT เหลือกรอบสีเงิน ขาแว่นสีขาว >>SALE ถูกที่สุดในโลก >> SOLD OUT

USED like NEW: YSL Cabas Chyc Mini Flap Shoulder Bag สีดำ อะไหล่ทอง สวยมากๆค่ะ ใบเล็กแต่ใส่ของได้เยอะค่ะ ใส่กระเป๋าสตางค์ใบยาวได้ค่ะ มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า สายปรับได้ค่ะ Size W 26 CM.+H 17 CM.+D 6 CM. มาพร้อม Dust Bag+ถุงกระดาษ YSL อะไหล่ทองตัว Y มีรอยขนแมวบ้าง โดยรวมสภาพดี รุ่นนี้เหมาะกับสาวร่างเล็กนะค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน ราคาพอๆกับคลัชค่ะ แต่ได้กระเป๋าสะพาย คุ้มสุดๆค่ะ ซื้อมาแพงมากๆๆค่ะ >> SOLD OUT
รายละเอียด: Front flap with concealed snap button closure. Gold coloured metal hardware. One internal pocket. Fully lined. Made in Italy. Size W 26 CM.+H 17 CM.+D 6 CM.

USED like New แว่นกันแดด Fendi FS5143 Oversize กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม Size 58-18-130 ขาแว่นเป็นตัวอักษร Fendi ใส่สวยค่ะใส่ไป 2-3 ครั้ง สภาพใหม่มากๆๆๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง (อาจมีรอยเล็บข่วนเล็กน้อยนะค่ะ) + ผ้าเช็ดแว่น+การ์ดค่ะ ซื้อมาแพงมากๆ >> SOLD OUT

NEW:PRADA Mini หนัง Patent สีดำ ลาย Limited ขนาด W 6.5xH4x2.5D นิ้ว สายสะพายยาวปรับได้ มาพร้อมการ์ดรุ่น+ถุงกระดาษ รุ่นนี้ได้ SALE มาจาก Shop จะมีรอยเล็บข่วนบางๆตรงซิป และ ฐานกระเป๋า นะค่ะ ราคานี้ใครได้ไปคุ้มค่ะ ราคาปกติ 20,000++>> Sold out

NEW: กระเป๋าสตางค์ใบสั้น Paul Smith Sealed with Loving Kiss (From Japan) สี Fuchsia ชมพูเข้ม หัวใจสีทอง หนังแท้ทั้งใบ สีสวยน่ารักมากๆๆ มีช่องใส่แบงค์ ใส่การ์ด และ เศษสตางค์ครบ ได้ SALE มาจาก Shop ด้านหลังกระเป๋าจะมีรอยเล็บข่วนนะค่ะ ตามรูปล่างสุด แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน มาพร้อมอุปกรณ์ครบ กล่อง+ถุงกระดาษ ราคาปกติ 7,500++ >> SOLD OUT

NEW: Balenciaga Classic City สีเงิน หมุดทอง SS2015 สีสวยมากๆๆๆ หายากมากค่ะ มาพร้อม อุปกรณ์ Dust Bag + สายยาว+กระจก+ตัวอย่างหนัง+การ์ดปี ----Balenciaga lover ห้ามพลาด สีสวยมากจริงๆค่ะ จะซื้อมาใช้เองแต่ใบใหญ่ไปค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ราคาที่ Shop 79,000 >> CF

NEW:PRADA Mini หนัง Patent สีดำ ลาย Limited ขนาด W 6.5xH4x2.5D นิ้ว สายสะพายยาวปรับได้ มาพร้อมการ์ดรุ่น+ถุงกระดาษ รุ่นนี้ได้ SALE มาจาก Shop จะมีรอยเล็บข่วนบางๆตรงซิป และ ฐานกระเป๋า นะค่ะ ราคานี้ใครได้ไปคุ้มค่ะ ราคาปกติ 20,000++>> SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Tom Ford TF163 กรอบสีน้ำตาล-ดำ ขนาด 62-10-130 ใส่สวยค่ะ น้ำหนักเบา มาพร้อมกล่องแข็ง+กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์+การ์ด ราคาที่ Shop 15,000++ >>SOLD OUT

USED แว่นกันแดด Chanel Vintage กรอบสีดำ ขาแว่นเป็น CC ทอง สภาพดี ไม่ค่อยได้ใส่ กล่องแว่นมารอยเล็บข่วน (ไม่มีผลต่อการใช้งาน) >> SOLD OUT

USED Hermes Picotin 18 สี Etoupe Clemence Stamp Q สภาพประมาณ 80% หนังเริ่มเงานิดๆๆ ลูกกุญแจไม่มีรอย มาพร้อม กุญแจ+ Dust bag สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ >>SOLD OUT

NEW: กระเป๋าสตางค์ Celine สีฟ้า ลาย Logo ทั้งใบด้านใน มีช่องใส่การ์ด 4 ช่อง และช่องใส่เศษสตางค์นะค่ะ แต่ด้านกระเป๋าใส่เศษสตางค์จะมีรอยจากการกดทับของบัตร Celine ด้านตรงข้ามนะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน มาพร้อม Dust Bag SALE>> SOLD OUT

USED like NEW: Valentino Small lock Flap Bag in Navy patent Gold Hardware ขนาด W 8” H6” D2.25 “สวยหรูมากๆๆ มีตำหนิตรงตัวล็อคมีรอยขนแมวเล็กน้อย และ กระเป๋าด้านหลังมีรอยกดทับของโซ่เล็กน้อยค่ะ อาจมีรอยดูดสีบ้าง แต่เนื่องจากสีเข้ม มองไม่ค่อยเห็นนะค่ะไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ใครได้ไปคุ้มค่ะ มาพร้อมการ์ด+ Dust Bag ราคาที่ Shop 70,000++ >> SOLD OUT
NEW: Prada Mini Nylon BT0779 สี IBISCO อะไหล่ทอง สีสวยมากๆๆๆ หายากมากๆๆๆ สายโซ่ยาว 46” Crossbody ได้ มาพร้อมการ์ด+ Dust Bag ร้านอื่นขาย 16,000++ เหลือใบสุดท้าย SALE 13,900 บาท +EMS. 100 บาท NET ราคานี้ถูกที่สุดในโลก งดต่อรองราคานะค่ะ >> CF

NEW: รองเท้า Bally ชาย Grain Leather สีดำ ทรงสวยมากๆ Size EU7 หนังที่รองเท้ามีตัว B สีเงิน ใส่เท่ห์มากๆ เป็นของใหม่ ลองใส่เดินในบ้านอย่างเดียวค่ะ ซื้อมาผิดไซด์จาก London คนหน้าเท้ากว้างก็ใส่ได้นะค่ะ มาพร้อม Dust Bag

USED สภาพดี : Chanel BOY 10” สีดำ หนัง Calf ยับๆสไตล์ Vintage GHW สภาพดี ใช้น้อยค่ะ ตามมุมไม่มีรอยถลอก หนังนี้ใช้ง่ายเป็นรอยยากค่ะ โซ่ทองเหลือง สวยมากๆ hologram 176XXXXX มาพร้อม Hologram Card+กล่อง+ใบเสร็จ >> SOLD OUT

NEW : Prada Nylon สีดำรุ่นใหม่ BL0910 อะไหล่เงินสายโซ่ (สะพายไหล่ไม่ได้นะค่ะ) หรูมากๆๆ ขนาดกว้าง 8 นิ้ว สูง 5.5 นิ้ว ฐานกว้าง 2 นิ้ว มาพร้อมสายสะพายหนังยาว(ปรับสายได้) crossbody + การ์ด+Dust Bag >> SOLD OUT

HOT PROMOTION >> NEW: Gucci Long Wallet หนังแท้ปั้มลาย Logo ทั้งใบ สีเทาอ่อน สีสวยมากๆๆๆ อะไหล่ทอง มีช่องใส่การ์ด 12 ช่อง มีช่องใส่รูป 1 ช่อง มีช่องยาวใส่แบงค์ทั้ง 2 ด้าน ไม่มีช่องใส่เศษสตางค์นะค่ะ สวยหรูมากๆ มาพร้อมกล่อง+การ์ดกระดาษ ราคาใน Shop ประมาณ 20,000 เหลือใบสุดท้าย SALE >> SOLD OUT

HOT PROMOTION:>>>ถูกที่สุดในโลก หนังทั้งใบ ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆๆๆๆ ค่ะ ของใหม่ Hi-END ราคา Hi-Street >> NEW: Marc Jacobs Westside สี Grey หนัง Soft Lamb ทั้งใบ ทรงคล้าย LV Speedy 30 สายสะพายขึ้นไหล่ได้ สีสวยใช้ง่าย เข้ากับชุดง่าย ถือหรือสะพายก็ได้ อะไหล่ทองด้าน (คล้ายอะไหล่ทองของ MIU MIU) Size: กว้าง 12”xสูง 10”xหนา 6.5 นิ้ว มาพร้อมป้ายห้อย+การ์ด+ Dust bag ค่ะ ที่ Shop ขาย 49,900 บาท เหลือใบสุดท้าย มีตำหนิเล็กน้อยตามรูปด้านล่างค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆค่ะ SALE ต่ำกว่าทุนมากมาย SALE จาก 25,000 >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford TF0226 กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม Size63-05-130 ใส่สวยมากๆๆๆ Size:54-16-140 มาพร้อมอุปกรณ์ครบจาก Shop UK.ค่ะ ราคาที่ Shop 20,000++ >> SOLD OUT

USED like New: แว่นกันแดด Loewe Oversize กรอบสีดำ เลนท์สีเทาดำ ขาแว่นเป็นโลโก้ Loewe สีเงิน สวยมากๆ Size 59-18-135 มาพร้อมกล่องแว่น (มีรอยเล็บข่วนเล็กน้อยและมีรอยยับบ้าง)+ผ้าเช็ดเลนท์ ซื้อมาแพงมากๆๆ SALE >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford TF338 กรอบสีทอง ทรง Aviator ใส่สวยมากๆๆๆ Size:54-16-140 มาพร้อมอุปกรณ์ครบจาก Shop UK.ค่ะ ราคาที่ Shop 20,000++ >> SOLD OUT
NEW:กระเป๋าสตางค์ Chanel Long Wallet สีส้ม หนัง Caviar ของใหม่ เก่าเก็บ ซื้อมาไม่ได้ใช้ค่ะ hologram 166XXXXX ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆค่ะ มาพร้อมกล่อง+hologram card ค่ะ ราคาตอนนี้ไปไกลแล้วนะค่ะ >> SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Gucci รุ่นใหม่ GG3671 กรอบสีดำ ขาแว่น bamboo ใส่สวยมากๆๆ Size 61-16-125 มาพร้อมกล่อง+การ์ด >> SOLD OUT
Used like new: Chloe Sunglasses CL2221 C03 Frame Color: Khaki Size 60-17-130 Lens Color:Brown Shade ขอบสีทอง ใส่สวยมากๆๆ ค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ต การ์ด ผ้าเช็ดเลนท์ กล่องแว่น และ กล่อง >> SOLD OUT

USED like NEW: แว่นกันแดด Jimmy Choo กรอบพลาสติกสีดำ ขาแว่นประดับคริลตัลทั้ง 2 ข้าง คริลตัลยังอยู่ครบนะค่ะ Size:60-14-130 ใส่สวยมากๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น และผ้าเช็ดแว่น ซื้อมาหมื่นกว่าบาทค่ะ ขาย 3,990 บาท NET นะค่ะ>> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด FENDI กรอบสีดำ ขาแว่นเป็นตัว F สีเงิน รุ่น FS5329 Size 59-16-130ใส่สวยค่ะ มาพร้อมกล่อง+การ์ด ราคาเต็มแพงมากๆๆๆ >> SOLD OUT
USED LIKE NEW: Gucci Soho Crossbody Bag ลายปั้มโลโก้ทั้งใบ สีแชมเปญสวยมากๆๆๆ อะไหล่ทอง สภาพดี ใช้น้อย สายสะพายปรับได้ ตามมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอก ขนาด 8"W x 6"H x 2.7"D ใส่ของได้เยอะ มาพร้อม Card+ Dust Bag >> SOLD OUT

Prada Nylon Bag BN2106 และ BN0779 มาพร้อม Card+ Dust bag
NEW:PRADA BN2106 Tessuto/Saffiano LeatherTOTE BN2106 อะไหล่ทอง Size 25 เล็กสุด ขนาดกำลังดี สี ROYAL BLUE ขนาด10 x14x7 inches มาพร้อมสายสะพายยาว Crossbody ได้ มีรูปรับ ความยาว 5 ระดับ สีนี้สวยมากๆๆ มาพร้อม Card+ Dust bag >> SOLD OUT

USED like NEW: NEW:PRADA BN2106 Tessuto/Saffiano LeatherTOTE BN2106 อะไหล่ทอง Size 25 เล็กสุด ขนาดกำลังดี สีกรมท่า (น้ำเงินเข้มเกือบดำ) COLOUR : BLEU ขนาด10 x14x7 inches สภาพใหม่มากๆๆๆๆ สะพายไปครั้งเดียวค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาว Crossbody ได้ มีรูปรับ ความยาว 5 ระดับ สีนี้สวยมากๆๆ มาพร้อม Card+ Dust bag >> SOLD OUT

USED Chanel Mini 7 Square สีดำ โซ่สีทองอ่อน Hologram 175XXXXX สภาพดี ตามมุมไม่มีรอยถลอก ใช้น้อยค่ะ มาพร้อม Hologram card+Dust Bag >> SOLD OUT

Used like NEW แว่นกันแดด Valentino กรอบสีดำ รุ่น 5738/S เลนท์สีเทาดำ Size57-18-130 Made in Italy ขาแว่นมีตัวอักษร Valentino สวยหรูมากๆ สภาพเหมือนใหม่ ใช้น้อยค่ะ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น (กล่องมีรอยถลอกเล็กน้อยนะค่ะ) ซื้อมาราคาเต็มแพงมากๆ ราคาที่ Shop 10,000++ >> SOLD OUT

USED สภาพดี Valentino Stud Small Tote หนังทั้งใบสีดำ จุของได้เยอะค่ะ ตรงตัวล็อคมีรอยขนแมว หนังตรงตัวล็อคจะมีรอย ซึ่งเป็นปกติของรุ่นนี้นะค่ะ ด้านหลังมีรอยของหนัง เป็นตั้งแต่ตอนซื้อแล้วค่ะ ตรงสายสะพายมีรอยแตกเล็กน้อย ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ สภาพโดยรวมดีมากๆๆๆ ราคาที่ Shop 76,000 มาพร้อมการ์ด +สายยาว+ ถุงผ้า+ถุงกระดาษ >> SOLD OUT
รุ่นเดียวกับที่คุณชมพู่ถือนะค่ะ ขอยืมรูปมาจากเวปค่ะ

USED Prada Canapa Tote Bag mini Bijuo B2439O ขนาด W28 CMxH19 CMxD15CM สภาพดี หูยังแข็ง หูมีรอยคล้ำจากการถือ แต่มีหูถักแถมให้ค่ะ เพชรหมุดอยู่ครบทุกเม็ด มีรอยใช้งาน แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ ด้านในสะอาด รุ่นนี้สวยหรู ใช้งานง่าย ใส่ของได้เยอะ มีกระดุมด้านข้างขยายได้ค่ะ กระเป๋าซื้อที่ Prada Harrods เดือน June 2013 ค่ะ เป็นรุ่นแรกๆไม่มีสายสะพายนะค่ะ มาพร้อมการ์ด+Dust Bag >> SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Swarovski ทรง Oversize ขาแว่นประดับคริลตัล สวยมากๆๆ Size 64-14-130 กรอบสีเงิน สวยมากๆๆ ราคาเต็มที่ Shop US$350 รุ่นชน Shop มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น+Care Card >> SOLD OUT

USED Chanel 11 A Classic Bag 10”สี Khaki สายโซ่รมดำ Hologram 149XXXXX สภาพดี ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ จะมีตำหนิเป็นรอยโซ่กดทับอยู่ด้านหลังกระเป๋า (ไม่มีผลต่อการใช้งาน) สภาพโดยรวมดีมากๆๆๆ ใช้ง่าย จุของได้เยอะ ใส่ของได้มากกว่ารุ่น Classic ค่ะ สีสวยใช้ง่ายมากๆ หนังไม่เป็นรอยง่าย มาพร้อมการ์ด+HOLOGRAM+DUST BAG ซื้อมาประมาณ 80,000 กระเป๋าทั้งใบ ราคาถูกกว่า WOC อีกค่ะ >> SOLD OUT

USED like NEW แว่นกันแดด Mont Blanc MB171S Size 59-16-120 Unisex กรอบสีดำลายในตัว เลนท์เทาดำ ๖(Black Jaquard frames with Grey Gradient Lenses )สวยหรูมากๆ ขาแว่นเป็น logo ตัวเลนท์ทางซ้ายปั้ม logo ใหม่มากๆ เคยใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน มาพร้อม Service Guide ผ้าเช็ดแว่น กล่องแว่น และ กล่องกระดาษค่ะ ซื้อมา 10,000++ ขาย >> SOLD OUT

NEW: Prada สีดำ ผ้ากำมะหยี่ทั้งใบ สายโซ่สีทอง อะไหล่ทอง มีซิปปิดกระเป๋า มาพร้อมสายสะพายยาว สวยหรูมากๆ สายยาวถอดได้ค่ะ ใช้ง่าย ถือไปทำงานหรือ ไปงานกลางคืนก็ได้ มีซิปปิดกระเป๋า ขนาด กว้าง 9.5 นิ้ว สูง 6 นิ้ว ฐานกว้าง 2.5 นิ้ว >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Emilio Pucci EP650S ทรง Oversize สวยมากๆ สุดหรู กรอบแว่นด้านข้าง และ ขาแว่นเป็นลายสวยมากๆ Frame:Brown/ Lenses: Brown Gradient Size:60-17- 125 มาพร้อมกล่องแข็ง (มีรอยเลอะนะค่ะ เพราะได้ SALE มาจาก Shop ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ) กล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และ การ์ด >>SOLD OUT
NEW: Prada Zippy Wallet Calf Leather หนังแบบนี้ใช้ง่ายไม่ต้องกลัวเป็นรอยถลอกค่ะใช้ง่ายกว่าหนัง Saffiano ค่ะ อะไหล่ทอง มีหลายสีค่ะ ใบใหญ่ ใส่การ์ดได้เยอะค่ะ มีสีดำหนังเรียบ สีดำหนังไม่เรียบคล้ายหนัง Caviar ของ Chanel ค่ะ หนังเรียบสี น้ำตาล และสีแดงหนังยับๆคล้ายยี่ห้อ Balenciaga มาพร้อมกล่อง+การ์ดรุ่น ขาย 13,900 บาท >> สีน้ำตาลหนังเรียบ และสีแดงหนังยับๆคล้ายของ Balenciaga มาพร้อมกล่อง+การ์ดรุ่น ขาย 13,900 บาท >> สีน้ำตาล SOLD OUT เหลือแต่สีแดงค่ะ>> SALE เหลือใบสุดท้าย >> SOLD OUT

USED YSL Sunglasses YSL6134/Sกรอบสีน้ำตาล Oversize เลนท์น้ำตาลเข้มไล่เฉด Size 60-12-120 Made in Italy ขาแว่นมีตัวอักษรยี่ห้อสีเงิน สภาพโดยรวมดี ใช้น้อย มาพร้อมกล่องแว่นYSL (กล่องแว่นมีหนังลอกนะค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ) SOLD OUT

NEW: Prada Shopping Bag Nylon สี Navy (สีน้ำเงินเข้มเกือบดำ) และ สีเทาเข้ม ใบใหญ่จุของได้เยอะ ขนาด 16"W X 15"H X 3"D มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า รุ่นนี้ใช้ได้ทั้ง ช ญ มาพร้อม Card + Dust Bag ค่ะ คนอื่นขายที่ 18,000 ++ SALE ใบสุดท้าย HOT DEAL XXXX บาท NET>>> สีเทาเข้มขายแล้วค่ะ เหลือแต่สี Navy (สีน้ำเงินเข้มเกือบดำ) ค่ะ >> SOLD OUT

USED Chanel Long Wallet หนัง Caviar สีแดง Red Lip สีแดงสวยมากๆ Hologram 164XXXXX สภาพโดยรวมดี ใช้น้อย ตามมุมมีรอยถลอกบางๆ ช่องใส่บัตรมีร่องรอยใส่บัตรบ้าง มาพร้อม Hologram Card+Dust Bag+กล่องกระดาษ ราคาของใหม่ตอนนี้ 30,000++ แล้วนะค่ะ >> SOLD OUT

USED Louis Vuitton Danube Monogram Crossbody ทรงนี้แนว Unisex ใช้ได้ทั้ง ช ญค่ะ สายสะพายปรับได้ สภาพโดยรวมดี ด้านในสะอาด กระเป๋าของปี 2009 Cowhide ด้านหน้ายังขาว ส่วนกระเป๋าด้านหลังมีรอยน้ำและรอยดำ (อยู่ด้านหลังไม่มีผลต่อการใช้งาน) รุ่นนี้สะพายได้ทุกโอกาส สายกระเป๋าเป็นลาย Monogram ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ มาพร้อม Dust Bag SOLD OUT

NEW: กระเป๋า Gucci ลาย logo ทั้งใบสีดำ สวยหรูมากๆ ขนาด กว้าง 9" สูง 7" ถือหรือสะพายก็สวย ใส่ Iphone6 ได้นะค่ะ มาพร้อม Card+Dust Bag >> SOLD OUT

USED Like New: Prada Saffiano East to West สีดำ หูกระเป๋าสี Cameo (สียอดฮิตสุดๆๆ )อะไหล่ทอง เป็นรุ่น Bi-color Saffiano leather สวยหรูมากๆ ขนาด 11¾"W X 6½"H X 2"D มาพร้อมสายสะพายยาวสีดำ ใช้ไป 2-3 ครั้งค่ะ สายสะพายถอดได้ จะถือหรือสะพายก็สายค่ะ ใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน อะไหล่กระเป๋ามีรอยขนแมวบ้าง มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ Card+Dust Bag ซื้อมาแพงมากๆๆๆ SALE >> SOLD OUT

NEW: Marc Jacobs Alina หนังทั้งใบ สี Tan อะไหล่ทอง ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ ใส่ IPAD ได้ สวยหรูมากๆ ใช้ง่าย ไม่ต้องกลัวหนังเป็นรอยค่ะ สีเข้มไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ ราคาเต็มประมาณ 50,000 ++ ได้ SALE มาจาก Shop ค่ะ ตรงอะไหล่จะมีรอยบ้างนะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขนาด 11"H x 15"W x 4"D. มาพร้อมการ์ด+ Dust Bag ค่ะ >> SOLD OUT

NEW: Chanel Classic 10” SHW ของใหม่จาก Shop Hologram 199XXXXX มาพร้อมอุปกรณ์ครบจาก Shop พร้อมกล่องแม่เหล็ก ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ราคาที่ Shop ตอนนี้ 200,000 แล้วนะค่ะ SOLD OUT
PRADA Long Wallet สีดำ อะไหล่ทอง หนัง Grain (คล้ายหนัง Caviarของ Chanel) มาพร้อมกล่อง+การ์ดรุ่น >> SOLD OUT

NEW: Gucci Money Clip ลาย Logo หนังปั้มทั้งใบ สีแดงหม่น ใบนี้ใช้ได้ทั้งช-ญ ใช้ง่าย ใส่เงินแล้วกระเป๋าไม่เสียทรงเหมือนรุ่นปกติ มาพร้อมอุปกรณ์ครบเหมือนซื้อจาก Shop กล่องกระดาษ การ์ดกระดาษ และ ถุงกระดาษค่ะ ราคาที่ Shop ประมาณ 12,000++ SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Chloe CL2238 กรอบสีดำ ทรงสวยมากๆ ขาแว่นเป็น ตัวอักษร Chloe สีเงิน Frame: Black & Lenses:Gray Gradient Size:58-16-135 มาพร้อมอุปกรณ์ครบจาก Shop ค่ะ SOLD OUT

USED like NEW: Prada Hobo สีแชมเปญ สวยมากๆ สุดหรู หนังแท้ทั้งใบ ไม่ทราบชื่อรุ่นค่ะ จุของได้เยอะ สภาพใหม่มากๆ ใช้น้อยค่ะ ขนาด กว้าง 11” สูง 7.5” ฐานกว้าง 4” ตัว lock prada สีเงินมีลายขนแมวบ้าง โดยรวมสภาพดีค่ะ มาพร้อม Dust Bag >> SOLD OUT
NEW:กระเป๋าสตางค์ Fendi รุ่น Limited Edition เป็น Canvas เคลือบ ลาย FF จุดทั้งใบ มีช่องใส่การ์ด 6 ช่อง ใส่แบงค์ 2 ช่อง และซิปใส่เศษสตางค์ สวยหรูมากๆ ใบนี้ได้ SALE มาจาก Shop จะมีถุงผ้าให้อย่างเดียวนะค่ะ >> SOLD OUT

NEW: Valentino Rockstud leather shoulder bag หนังวัวสีดำหมุดทอง หายากมากๆๆๆ สวยหรูใช้ง่าย สายปรับได้ ขนาด: Height 5" x Width 7.5" x Depth 2.5" (ราคาที่ Shop 55,000 )มาพร้อมการ์ด+ Dust Bag มี 2 ใบ >>> Sold 1 เหลือ 1 ร้านใน IG.ขายประมาณ 45,000 ค่ะ รุ่นนี้ Shop ไทยไม่มีของแล้วนะค่ะ >> SOLD OUT

USED like new: Prada Mini สีดำ ผ้า Nylon โซ่ทอง อะไหล่ทอง สีดำใช้ไม่ต้องกลัวเลอะ ใช้น้อย สายโซ่ยังทองวิ้งๆ กระเป๋าเป็นของปี 2013 โซ่สั้น สะพาย crossbody ไม่ได้นะค่ะ ตรงหนังกระเป๋าอาจมีรอยข่วนบ้างเล็กน้อยนะค่ะ สภาพโดยรวมใหม่มากๆค่ะ โซ่ถอดออกได้ เอาไปใช้กับกระเป๋าใบอื่นได้ค่ะ มาพร้อมการ์ด + Dust Bag >>SOLD OUT

USED like NEW : Prada Paillette Shoulder Bag รุ่น Limited Edition ปักเลื่อมทั้งใบ(สีทอง เขียว ดำ) หูกระเป๋าเป็น Resin โซ่สีดำ น้ำหนักเบา สวยหรูมากๆๆๆ ถือได้ทั้งกลางวัน-กลางคืน สามารถเก็บสายเข้าด้านในกระเป๋า ถือเป็นคลัชได้ สภาพใหม่มากๆ ใช้น้อยค่ะ ไม่มีเลื่อมหลุดเลยค่ะ ขนาด H 4 ¾ นิ้ว กว้าง 10 นิ้ว ฐานกว้าง 3 ¼ นิ้ว ซื้อมาเกือบห้าหมื่น มาพร้อม Dust Bag >>SOLD OUT

NEW: กระเป๋าสตางค์ Burberry ใบยาว ลาย Scott ชมพูลายดาว สวยมากๆ ใส่การ์ดได้เยอะๆมากค่ะ เป็นของใหม่นะค่ะ จะมีรอยเล็บข่วนด้านในนิดนึงค่ะ มาพร้อม กล่อง+ dust bag+ถุงกระดาษนะค่ะ SOLD OUT บาท
NEW: Valentino Rockstud Mini Tote Bag สีดำ หมุดทอง หนัง Calf แบบคุณชมพู่ถือในทรายสีเพลิงค่ะ สวยหรูมากๆ สีดำนี้หายากมากๆๆ ขนาด กว้าง 10” สูง 7” ฐานกว้าง 4” สายเป็นหมุด สวยมากๆๆ ใบใหญ่ ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ อุปกรณ์ครบ มาพร้อมการ์ด + สายสะพายยาว+ Dust Bag+ถุงกระดาษ ราคาที่ Shop ประมาณ 80,000 >>SOLD OUT
กระเป๋ารุ่นที่คุณชมพู่ถือในทรายสีเพลิงค่ะ แต่คนละสีนะค่ะ สีดำใช้ง่ายกว่าเยอะค่ะ ถือได้ทุกโอกาส ขอยืมรูปมาจากละครทรายสีเพลิงของช่อง 3 ค่ะ
NEW: แว่นกันแดด Fendi FS5019 Oversize กรอบลายกระสีน้ำตาล+สีทองอ่อนสุดหรู Size 60-16-125 มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ กล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ผ้าเช็ดแว่น ราคาที่ Shop >>SOLD OUT

NEW: กระเป๋า Marc Jacobs Jen Belted Satchel สี Bronze Metallic หนังแท้ทั้งใบ สุดหรูมากๆๆ สวยมากๆค่ะ อะไหล่ทอง ได้ SALE มาจาก Shop ค่ะ อะไหล่ตรง Marc Jacobs ตรงกลางจะมีรอยบ้างเล็กน้อยนะค่ะ 16H x 11W x 5 1/2D.Made in Italy มาพร้อมDust Bag , Card ค่ะ ราคาที่ Shop 40,000++ เหลือใบสุดท้ายค่ะ จะมีตำหนิเล็กน้อยมากๆค่ะ ตามรูปด้านล่างค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานนะค่ะ ราคาที่ Shop แพงมากๆ ใครได้ไปคุ้มมากค่ะ >> SOLD OUT

NEW: Chanel Jumbo Pearl Brooch เข็มกลัดมุกไซด์ Jumbo กว้าง 5 CM. สูง 4 CM. สวยและหายากมากๆ มาพร้อมกล่อง+โบ Chanel >> SOLD OUT

NEW: แว่นสายตา Chanel 2102_330 กรอบสีทอง ขาแว่นเป็น logo สีทอง สวยหรูมากๆ Size:51-16-130 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น และ ถุงใส่แว่นค่ะ ราคาเต็ม 10,000+++ SOLD OUT

USED เข็มขัด Paul Smith ลาย Swirl หัวเข็มขัดสีทอง ญ Size S สภาพดี ใช้น้อยมากๆ มาพร้อมถุงกระดาษ Paul Smith >> SOLD OUT
NEW: Valentino Mini Rockstud Leather หนังทั้งใบสีน้ำเงิน อะไหล่ทอง รุ่นนี้สะพายน่ารักมากๆ เริ่ดมากๆค่ะ ใช้ง่าย ขนาด กว้าง 13.5 ซม. สูง 11 ซม. ฐานกว้าง 8.5 ซม. ใส่ของได้เยอะ มีช่อง 2 ช่อง มี ซิปปิดกระเป๋าค่ะ มาพร้อม Card+Dust Bag >> CF>> SOLD OUT

NEW: แว่นสายตา Chanel 2050_101 กรอบโลหะสีดำ ขาแว่นข้างซ้ายประดับมุกสีขาว 1 เม็ด Size 52-17-130 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และ การ์ด ค่ะ ราคาเต็ม 10,000+++ SOLD OUT

NEW: รุ่นยอดฮิต Hermes Garden Party 30 PM. ผ้าแคนวาส ของใหม่ จาก Shop ค่ะ มี 2 สีตามรูปค่ะ มาพร้อม Dust Bag+ป้ายห้อยยี่ห้อ สีสวยมากๆๆ ที่ Shop ไทย ไม่มีของนะค่ะ SOLD OUT
USED like NEW YSL Mini สีดำ พร้อมสายสะพาย สภาพดี ใช้น้อย ตามมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอกใดๆ มาพร้อมสายสะพายยาว+การ์ด+Dust Bag ค่ะ กระเป๋าปี 2012 นะค่ะ ราคามือหนึ่ง 60,000+++ SOLD OUT
USED แว่นกันแดด Emporio Armani รุ่น EA9483/S เปลี่ยนเลนท์ได้ มาพร้อมเลนท์เปลี่ยน สุดคุ้มซื้อ 1 ได้ 2 มีตำหนิเลนท์มีรอยขีดด้านในแต่ใส่ออกมาแล้วไม่เห็นค่ะ เลนท์เปลี่ยนสภาพดีค่ะ แทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ สามารถเปลี่ยนเลนท์เองได้ มาพร้อมกล่องแว่น เลนท์เปลี่ยน และ ถุงผ้าใส่เลนท์สีดำค่ะ ซื้อมาแพงค่ะ SOLD OUT

USED like New Cutler and Gross Sunglasses 0811 รุ่นยอดฮิต กรอบสีดำ เลนท์สีเทาดำไล่แสง Size: สภาพใหม่ ตัวกล่องแว่นจะมีรอยเล็บและรอยถลอกบ้าง ไม่มีผลต่อการใข้งาน มาพร้อมผ้าเช็ดแว่น และ Booklet ซื้อมา 12,000 ขาย SOLD OUT

USED like NEW Alexander Wang Mini สีดำ หนังเงาๆยับๆ สวยมากๆ สภาพเหมือนใหม่ มี หมุดทองตรงฐานกระเป๋า ขนาด กว้าง 7 นิ้ว สูง 8 นิ้ว ฐานกว้าง 4 นิ้ว จุของได้เยอะค่ะ สายปรับได้ ซื้อมาเกือบสามหมื่น มาพร้อมการ์ด+ถุงผ้า –SOLD OUT
USED Prada Saffiano หนังเงา size 25 2 Zip สี Cameo สียอดฮิต ใช้ได้กับทุกชุด สภาพดี จะมีตำหนิเป็นรอยเลอะหมึกเล็กๆน้อยๆตามรูปด้านล่าง ตรงซิปจะมีเป็นขุ่ยๆ สภาพโดยรวมดีค่ะ ซิปและอะไหล่ยังทองวิ้งๆ ไม่มีเฟดนะค่ะ ของใหม่ ราคา 60,000++ แล้วนะค่ะ มาพร้อมการ์ด+ Dust Bag >>SOLD OUT

USED like NEW: Gucci Speedy Limited ขนาดพอๆกับ LV Speedy 30 ใช้ง่ายกว่า ไม่ต้องกลัว Cowhide ค่ะ เป็นรุ่น Limited GG เคลือบ ลาย logo ทั้งใบ ประดับหัวใจปั้ม logo มีหัวใจสีทองห้อยกระเป๋า น่ารักมากๆๆๆๆ สภาพเหมือนใหม่ เคยถือครั้งเดียวแล้วเก็บอย่างเดียวค่ะ มาพร้อมการ์ด+ Dust Bag ค่ะ >>SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Chloe CL2210_03 ทรง Oversize กรอบและขาแว่นตกแต่งด้วยโซ่ทองสุดหรู Frame colorark Khaki Lense:Brown Gradient Size:60-16-135 ขาแว่นเป็นตัวอักษร Chloe สีทองค่ะ รุ่นนี้ใส่สวยค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ กล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ผ้าเช็ดแว่น ราคาที่ Shop แพงมาก SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Chloe CL2244_C02 ทรง Oversize>> Frame Plastic/Metal: Brown&Gold , Lenses: Brown Gradient Size 60-18-135 ขาแว่นเป็นตัวอักษร Chloe สีทองค่ะ รุ่นนี้ใส่สวยค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ กล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ผ้าเช็ดแว่น ราคาที่ Shop แพงมาก >> SOLD OUT
NEW: Prada Saffiano รุ่นใหม่ สี Fuoco สีแดง สียอดฮิต สะพายหรือถือก็ได้ อะไหล่ทอง สวยหรูมากๆ ด้านล่างกระเป๋ามีหมุดรองกระเป๋าค่ะ ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ขนาดกระเป๋า สูง 12" กว้าง 7.5 นิ้ว ฐานกว้าง 4 นิ้ว รุ่นนี้ถือหรือสะพายก็ได้ค่ะ มาพร้อมการ์ด+ Dust Bag ใบนี้ตรงที่เปิดซิปจะมีรอยขนแมวบ้างนะค่ะ ดามรูปด้านล่าง ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ รุ่นนี้ไม่มีสายสะพายให้นะค่ะ คนอื่นขายที่ 50,000++ ขายที่ 43,000 บาท SALE >> SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Chloe CL2104_C03 Frame: Black-Silver Lense:Gray Gradient กรอบทรง Aviator Size 63-14-135F ขาแว่นเป็นตัวอักษร Chloe สีเงินค่ะ รุ่นนี้ใส่สวยค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ กล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ผ้าเช็ดแว่น ราคาที่ Shop แพงมาก >> SOLD OUT

USED แว่นกันแดด Gucci GG2958/S กรอบกระสีน้ำตาล ทรง Oversize ทรงสวย เลนท์สีเทาดำ Size 57-17-130 ขาแว่นเป็นโลโก้ GG สภาพโดยรวมดี เลนท์อาจจะมีรอยขนแมวบ้าง ไม่มีกล่องแว่นให้นะค่ะ จะมีถุงผ้า Dior ให้แทนค่ะ SOLD OUT
USED แว่นกันแดด Christian Dior กรอบเงิน เลนท์สีเทาอ่อน เลนท์มีรอยขนแมวบ้าง สภาพโดยรวมดี Size 65-15-120 มาพร้อมกล่องแว่น Dior (กล่องจะมีรอยเลอะนะค่ะ) SOLD OUT

USED แว่นกันแดด Emporio Armani กรอบโลหะรมดำ เลนท์เทาดำ ขาแว่นเป็น Logo ER ใส่ได้ทั้งชาย หญิง สภาพดี ใช้น้อยค่ะ เก็บอย่างเดียวค่ะ มาพร้อมกล่องแว่นค่ะ SOLD OUT

USED like New: YSL Bracelet อะไหล่ทอง สีส้ม สวยมากๆ เหมือนใหม่ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ มาพร้อม Dust bag ซื้อมาแพงมากๆ SOLD OUT
USED : กระเป๋า Gucci Tote ลาย GG เคลือบเงา หนังสีน้ำตาลเข้ม ใบกำลังดี ใส่ของได้เยอะ ใช้ง่าย มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า สภาพดี ด้านในสะอาด จะมีตำหนิเล็กๆน้อยๆตามการใช้งาน ตามมุมทั้ง 4 มุมจะมีรอยถลอกเล็กน้อย ก้นกระเป๋ามีหมุดทองรองกระเป๋า Size: สูง 10” กว้าง 13” ฐานกว้าง 5”มาพร้อมการ์ดกระดาษ + Dust Bag >>SOLD OUT
NEW: Chloe CL 2193A Frame: Black Frame Black, Lens Color Gradient Grey, Size 57/19/130 ขาแว่น Logo สีทองสุดหรู มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ กล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ผ้าเช็ดแว่น ราคาที่ Shop แพงมาก >> SOLD OUT
NEW: กระเป๋า Gucci Navy Blue Crystal GG Unisex labtop Messenger bag ใบใหญ่ ลาย Logo สีน้ำเงิน เคลือบเงาทั้งใบ สายสีน้ำเงินเข้ม ใส่ของได้เยอะ ใส่ Notebook ได้นะค่ะ กระเป๋า ใช้ประจำวันหรือใส่ของสำหรับเดินทางระยะสั้นๆได้ สายมีหนังรองกระเป๋าที่ไหล่ มีซิปปิดกระเป๋า ขนาด 18 1/2" (L) x 13" (H) ปรับสายได้นะค่ะ เจาะรูเพิ่มได้ค่ะ (ตามรูปด้านล่าง) มาพร้อมการ์ดกระดาษ+Dust Bag >> SOLD OUT
USED like NEW: กระเป๋า Marc Jacob Cecilia Small GHW Calf Leather แท้ทั้งใบสีดำ ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน ตัวอะไหล่อาจมีรอยขนแมวบ้าง สภาพโดยรวมดีมากๆค่ะ ขนาด W14” H9” D6” มาพร้อมสายสะพายยาวถอดได้ค่ะ+ Card+Dust Bag ซื้อมาประมาณ 4หมื่นกว่า ขายที่ 25,000 บาทค่ะ
NEW Gucci Soho หนังแท้สีดำ ปั้มลาย GG ทั้งใบ อะไหล่ทอง สายปรับได้ มีซิปปิดกระเป๋า สวยหรูมากๆค่ะ ขนาด 5 ½ H 7 ½ W+3 D” มาพร้อมการ์ดกระดาษ+Dust Bag ราคาที่ Shop 39,000>>> CF
NEW: Prada Saffiano รุ่นใหม่ สี Pomice เทาอ่อนสีสวยคุณหนูมากๆ อะไหล่ทอง สวยหรูมากๆ ด้านล่างกระเป๋ามีหมุดรองกระเป๋าค่ะ ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ รุ่นนี้ไม่มีสายสะพายให้นะค่ะ ขนาดกระเป๋า สูง 12" กว้าง 8นิ้ว ฐานกว้าง 4 นิ้ว รุ่นนี้ถือหรือสะพายก็ได้ค่ะ มาพร้อมการ์ด+ Dust Bag คนอื่นขายที่ 45,000++ SALE SOLD OUT
USED like New: Gucci Wallet 2 พับ สีแดง ใช้ได้ทั้งชาย หญิง เป็นหนัง guccissima rubber new model product ขนาด 10.5 CMx9.5 CM. มีรอยใช้งานเล็กน้อย ช่องใส่บัตรมีร่องรอยการใส่บัตรเล็กน้อย ใช้งานไป ใช้งานไป 2-3 ครั้งเองค่ะ ไม่มีช่องใส่เศษสตางค์นะคะ ( ซึ่งจะไม่ทำให้กระเป๋าเสียทรง) มาพร้อมกล่องปั้ม logo + การ์ดกระดาษ Pre-order มา 10,000 บาทขาย SOLD OUT

NEW: ผ้าเช็ดหน้า/ผ้าโพกหัว/ผ้าผูกกระเป๋า/ผ้าผูกคอ Paul Smith ผ้า Cotton 100% ขนาด 47x47 CM. มาพร้อมป้ายห้อย ใหม่ แท้ 100% จาก Shop Japan เหลือ 2 ลายสุดท้ายค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ SOLD OUT
USED like NEW: Chloe Elise Shoulder Bag สี Nut Size Medium สียอดฮิต สวยมากๆค่ะ ถือไปไม่กี่ครั้ง สภาพใหม่มากๆ สายสะพายสีทองสุดหรู สายสะพายเดี่ยวหรือคู่ก็ได้ อะไหล่ทอง สวยหรูมากๆ ตัวล็อกกระเป๋าจะมีรอยขนแมวบ้าง Size: สูง 7” กว้าง 10” ฐานกว้าง 5”มาพร้อมป้ายห้อย การ์ด และ Dust Bag ค่ะ SOLD OUT
NEW: กระเป๋า Gucci ใบเล็ก beige/ebony original GG canvas อะไหล่ light gold ขนาด 7"W x 4.7"H x 1.2"D สายยาว 21” สายปรับได้ค่ะ มีซิปปิดกระเป๋า หัวซิปเป็นหัวใจน่ารักมากๆ มาพร้อมกล่อง Gucci ใหม่ แท้ 100% จาก Shop SOLD OUT

USED LIKE NEW: Chanel nylon/microfiber collection with CC logos สีดำ อะไหล่ทองอ่อน สภาพเหมือนใหม่ ก้นกระเป๋ามรหมุดรองกระเป๋าซึ่งจะมีรอยถลอกบ้าง สภาพโดยรวมดีมากๆ ใหม่มากๆ ขนาด กว้าง 13” สูง 5” ฐานกว้าง 4.5” Hologram 102XXXXX ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆ มาพร้อม Dust Bag + Hologram Card ค่ะ SALE >>SOLD OUT

NEW: Chanel Classic Medium Limited GOLD ผ้าลูกไม้สีทอง ลายสวยหรูมากๆ โซ่ทองด้าน รุ่นนี้เป็นรุ่นหายากมากๆค่ะ Hologram 176XXXXXX จะใช้ทุกวัน หรือถือ ไปงาน ก็สวยเริ่ดมากๆค่ะ มาพร้อมกล่อง+Hologram Card+Dust Bag ราคาที่ Shop 100,000++ Chanel ของใหม่ราคานี้หาไม่ได้แล้วนะค่ะ ราคามีแต่จะขึ้นค่ะ ที่ Shop ขาย 100,000++ ใบนี้สินค้าจริง สวยกว่าในรูปมากมายค่ะ ถ่ายรูปแล้วไม่ค่อยสวยค่ะ >>>>SOLD OUT
USED like NEW Chanel Classic Medium ผ้ายีนส์ฟอก SHW ลายผ้าดอกคามิเลีย สวยมากๆ สภาพใหม่มากๆ ใช้น้อยค่ะ สามารถปรับสายเดี่ยว สายคู่ได้ค่ะ มีสายหนังรองไหล่ค่ะ น้ำหนักเบา ใส่ของได้เยอะ ใช้แล้วไม่ต้องกลัวเป็นรอยค่ะขนาด กว้าง 10 นิ้ว สูง 6 นิ้ว ฐานกว้าง 2 นิ้ว (ไซด์ประมาณ Classic 10”) Hologram 160XXXXXX มาพร้อมการ์ด+กล่อง+Dust Bag ค่ะ >>>> SOLD OUT

NEW: กระเป๋า Burberry Tote สีดำ ลาย Signatue ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ใช้ได้ทั้ง ช ญ ขนาด 40 x 36 x 11cm. 80% nylon, 20% leather. Imported.มาพร้อมป้ายห้อย+การ์ด ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ สวยหรูมากๆ มีซิปปิดกระเป๋า ไม่ต้องกลัวของหล่นค่ะใหม่ แท้ 100% จาก Shop UK. ค่ะ มาพร้อมถุงกระดาษ Burberry ค่ะ SOLD OUT บาท

NEW: Chanel Mini 7 Square Lamb สี Light Pink สีคล้ายกับ season ล่าสุดค่ะ แต่เป็นหนัง lamb ค่ะสาย Light Gold HW สวยหรูมากๆ ค่ะ Hologram 175XXXXX มาพร้อม Dust bag ถุงกระดาษ และ Hologram Card ค่ะ เหลือใบสุดท้ายจะมีรอยดำๆด้านหลังตามรูปค่ะ เป็นมาจาก Shopค่ะ เพิ่งเห็นตอนถ่ายรูปค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ สีของสินค้าจริงจะใกล้เคียงกับรูปแรกนะค่ะ ++ ใบนี้สินค้าจริง สวยกว่าในรูปมากมายค่ะ ถ่ายรูปแล้วไม่ค่อยสวยค่ะ SOLD OUT
NEW: กระเป๋า LV Speedy 30 เป็นของปี 06 ซื้อมาเก็บอย่างเดียวไม่เคยใช้เลยค่ะ มาพร้อมแม่กุญแจ และ ลูกกุญแจ 2 ดอก +Dust Bag SOLD OUT
USED like NEW:Prada Wallet Coin สี Fuoco แดง สภาพดี ใช้ไปไม่กี่ครั้ง มาพร้อมอุปกรณ์ครบกล่อง+การ์ดค่ะ ซื้อมา 8,000++SOLD OUT
USED Loewe Sunglasses แบรนด์สุดหรู กรอบ Oversize สีทองแดง กรอบแว่นด้านข้างมี Logo Size 57-17 ขาแว่นเป็นสปริง มีตำหนิที่เลนท์ขีดและขนแมวเล็กน้อย กรอบด้านล่างทั้ง 2 ข้าง มีรอยถลอกเล็กน้อย เปลี่ยนแป้นรองจมูกมาใหม่เป็น Silicone นิ่มนะค่ะ สภาพโดยรวมดีค่ะ ซื้อมาแพงมากค่ะ มาพร้อมกล่องใส่แว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ SOLD OUT
Prada Wallet สีดำหนังเรียบอะไหล่ทอง มาพร้อมกล่อง+การ์ดรุ่น SOLD OUT
USED like NEW: กระเป๋า Gucci Scarlett Medium Tote Bag สายหนังสี Chocolate สภาพใหม่มากๆ ผ้ายังแข็ง สายแข็ง ใช้น้อยมากๆ มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า รุ่นนี้ลาย GG จะเป็นวิ้งๆ สวยหรูมากๆ ตามมุมและหนังกระเป๋าไม่มีรอยถลอกใดๆ ขนาด W 14”x H 12”xD 4” จะมีตำหนิอยู่จุดเดียวตามรูปด้านล่างค่ะ อยู่ด้านหลัง ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ซื้อมาประมาณ 40,000 มาพร้อม Dust Bag SOLD OUT

USED like new กระเป๋า Marc Jacobs Little Stam in Bronze Quilted Metallic Bag Size:9 1/2Hx12”Wx3 ½ Dสายยาว 12 ”สภาพใหม่มากๆ จะมีตำหนิตรงหนังสีดำแถวที่เปิดกระเป๋าจะมีรอยเล็บข่วน ซิปด้านหน้ากระเป๋าเฟดเล็กน้อยและหนังถลอกทั้ง 2 ข้าง ตามรูปด้านล่างค่ะ ไม่มีผลต่อการใข้งานค่ะ แต่ตัวกระเป๋าเหมือนใหม่ค่ะ มาพร้อม Card ค่ะ รุ่นนี้ของใหม่ที่ Shop ราคา 39,000 นะค่ะ SOLD OUT

NEW:แว่นกันแดด Chloe CL2201_C01 รุ่นยอดฮิต Size 57-19-140F Frame: Gray Transparent-Black & Lenses: Gray Gradient ขาแว่นเป็นตัวอักษร Chloe สีทอง มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ กล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ผ้าเช็ดแว่น ราคาที่ Shop แพงมาก SOLD OUT

USED : แว่นกันแดด Chloe CL2119_04 กรอบสีน้ำตาลเข้ม ขอบสีทอง รุ่นยอดฮิต Size60-16-135 ใส่สวยมากๆ ใช้น้อยค่ะ มีรอยขนแมวเล็กน้อยค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ SOLD OUT

USED like NEW กระเป๋า Tory Burch Mini หนังเคลือบเงาสีส้มแดง สายโซ่ทอง สวยมากๆ ใบเล็กแต่ใส่กระเป๋าสตางค์ใบยาวได้ จุได้เยอะค่ะหนังรุ่นนี้ ใช้ง่าย ไม่ต้องกลัวเลอะฝนค่ะ ขนาดกว้าง 8” สูง 5.5” ฐานกว้าง 2” สายสะพาย Crossbody ได้ สายสะพายถอดออกได้ค่ะ มาพร้อม Dust bag ซื้อมา 17,000 ขายราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์อีกค่ะ
USED like NEW เข็มขัด LV ผู้ชาย หัว LV สีเงินเงา สายหนังเงาสีดำ size 90 สภาพดีมากใช้น้อยมากๆค่ะ datecode CA5100 มาพร้อม Dust Bag+ถุงกระดาษ+ใบเสร็จ SOLD OUT

USED like NEW: Paul Smith Short Wallet ลาย Swirl ใช้ไปไม่กี่ครั้งค่ะ สภาพใหม่มากๆค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน ใส่การ์ดได้เยอะ มีช่องใส่บัตร และ ช่องใส่เหรียญค่ะ มาพร้อมกล่อง การ์ด และถุงกระดาษค่ะ SOLD OUT
NEW: กระเป๋าสตางค์ Paul Smith Zippy Wallet ลาย Swirl สวยมากๆ ใส่การ์ดได้เยอะมากๆ Size: 19cm x 10.5cm x 2cm จาก Shop ที่ Japan มาพร้อมกล่อง+ถุงกระดาษ SOLD OUT

NEW:แว่นกันแดด Chloe CL 2138 รุ่นยอดฮิต ทรงสวยมาก ดาราใส่ตรึม ใส่สวยมากๆๆ Frame color: Black, Lense :Black , Frame Size: 60-15-135 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายที่ 6,990 บาทค่ะ SALE SOLD OUT

USED เป้ Prada Nylon สีดำอะไหล่เงิน รุ่นนี้เป็นรุ่นที่ยังมีขายใน Shop ตลอดนะค่ะ ราคาของใหม่อยู่ที่ 25,000 ++ สภาพพอใช้ ตัวผ้ายังดี ไม่มีขาด ด้านในสะอาด มีตำหนิเล็กน้อยตามภาพด้านล่างค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ แต่เดี๋ยวใส่ถุงผ้าอื่นไปให้ค่ะ ขนาด สูง 12” กว้าง 12” ฐานกว้าง 5” SOLD OUT
รอยลุ้ยนิดเดียวค่ะ
NEW: Chanel Wallet หนัง Caviar Logo ใหญ่ สียอดฮิต สีดำ (Hologram 161XXXXX ) และ สีแดง (Hologram 160XXXXX) มาพร้อมกล่อง+การ์ดค่ะ ขายที่ 22,900 บาท ค่ะ SALE 19,990 NET งดต่อรองราคาค่ะ สีดำ SOLD OUT เหลือสีแดงค่ะ สีแดง CF แล้วค่ะ

USED แว่นกันแดด Gucci GG1825/S ขาแว่นสีครีมเป็นลาย GG สภาพโดยรวมโอเค ที่เลนท์มีรอยขีดประมาณ 1 CM. และมีรอยขนแมวบางๆ ขาแว่นมีตำหนิเป็นรอยดำๆตามรูปค่ะ มาพร้อมกล่องแว่น SOLD OUT
NEW: Balenciaga รุ่น The Street สีดำหนัง Distressed lambskin leather หมุดเล็ก รุ่นนี้หนังยับสวยมากๆ รุ่นนี้ที่ Shop ไทยไม่มีขายนะค่ะ เป็นของใหม่ แต่เป็นของปี 2009 นะค่ะ ได้ SALE มาจาก Shop ค่ะ รุ่นนี้สะพายหรือถือก็สวยค่ะ ใช้ได้ทั้ง ชาย หญิง ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ มาพร้อมตัวอย่างหนัง การ์ดปี ป้ายห้อย กระจก และ Dust Bag ค่ะ ราคาเต็มแพงมากๆค่ะ บาท คนอื่นขายมือสองอยู่ที่ 45,000++นะค่ะ SOLD OUT
รายละเอียด: Size: 34 cm (Length) X 14 cm (Depth) X 31 cm (Height)
Reference from SBN: Social Group Balenciga Forum
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=364132

NEW: Gucci Shopping Bag Tote ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ เป็น GG Coated Canvas ขอบและสายหนังสีแดง ลายคาด Gucci สีชมพูแดง ขนาด 15" x 13" x 4.5" (LxHxD) มาพร้อม Dust Bag และ Card ค่ะ SOLD OUT
NEW: Chanel Boy Medium 2-tone Black and Red Calf Skin with RHW โซ่เงินรมดำ สวยมากๆ Hologram 179XXXXX มาพร้อมอุปกรณ์ Hologram Card+ Dust Bag+กล่อง คะ SOLD OUT
USED like new: Fendi Large Mia Zucca Classic Bag สภาพดีมากๆ ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ขนาด 43 CM Lx 28 CM H x 13 CM W สภาพดีตามมุมไม่มีรอยถลอก จะมีตำหนิตรงอะไหล่ที่มีรอยขนแมวบ้าง สภาพโดยรวมดีค่ะ ช่องกลางเป็นซิป ด้านในสะอาด มาพร้อม Card + Dust Bag ซื้อมา 40,000 กว่าๆ SOLD OUT
NEW: Chanel Mini 7 Square Lamb สี Light Pink (Pinkish) เป็นสีใหม่ของ Season Cruise 2013 Light Gold HW สวยหรูมากๆ ค่ะ Hologram 175XXXXX มาพร้อม Dust bag ถุงกระดาษ และ Hologram Card ค่ะ เหลือใบสุดท้ายจะมีรอยดำๆด้านหลังตามรูปค่ะ เป็นมาจาก Shopค่ะ เพิ่งเห็นตอนถ่ายรูปค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ สีของสินค้าจริงจะใกล้เคียงกับรูปแรกนะค่ะ ++ ใบนี้สินค้าจริง สวยกว่าในรูปมากมายค่ะ ถ่ายรูปแล้วไม่ค่อยสวยค่ะ SOLD นะค่ะ งดต่อราคานะค่ะ ของใหม่ราคามือสองนะค่ะถูกมากมาย
USED like new: กระเป๋า Burberry ลาย Signature พร้อมสายสะพายยาวถอดได้ค่ะ ด้านล่างมีหมุดรองกระเป๋า สวยมากๆ สภาพโดยรวมดีค่ะ จะมีรอยถลอกนิดเดียวตามรูปด้านล่าง และมีรอยเล็กๆน้อยตามมุมกระเป๋า ขนาด กว้าง 27 CM สูง 25 CM ฐานกว้าง 14 CM มาพร้อม Card+ Dust Bag ซื้อมาแพงมากๆ SOLD OUT
USED like new: กระเป๋า Christian Dior รุ่น My Dior Medium Pockets Bag หนังทั้งใบสีดำ อะไหล่เงิน ด้านล่างเป็นหมุดสีเงินค่ะ ใช้น้อยมากๆ ขนาด 15.5"x 9"x 8" (including pockets) ไม่มีตำหนิชัดเจน สภาพโดยรวมใหม่มากค่ะ ถือไปไม่กี่ครั้งค่ะ ซื้อมาประมาณ 70,000 บาท ค่ะ สินค้ามาพร้อมป้ายห้อย CD Card และ Dust Bag ค่ะ เพิ่งเห็นว่ามีรอยกดทับที่หนังด้านหลัง ตามรูปด้านล่างคะ SOLD OUT งดต่อรองราคานะค่ะ ขายถูกมากๆแล้วค่ะ ใครได้ไปคุ้มค่ะ หนังทั้งใบใช้ง่ายค่ะ

รายละเอียดสินค้า: Soft, grained leather * Silver metal accessory at top with leather-etched Dior logo * Soft leather lining with zipped pocket, patch pocket, and cell phone pocket * Protective metal feet
USED แว่นกันแดด Christian Dior รุ่น Panther 2 ใหม่มากๆ มาพร้อมกล่องแข็ง ถุงผ้าใส่แว่น และกล่องแว่นค่ะ SOLD OUT
USED like NEW: Louis Vuitton Damier Ebene Musette Tango Handbag สภาพดีมากเหมือนใหม่ค่ะ อะไหล่ยังทองวิ้งๆ ใช้น้อยค่ะ สายปรับได้ จะมีรอยถลอกบางๆที่ก้นกระเป๋าถ้าไม่เพ่งมองไม่เห็นค่ะ ใช้ง่าย ไม่ต้องกลัว cowhide ค่ะ ขนาด กว้าง 11.5” สูง 8.5” DatecodeLM0092 มาพร้อม Dust Bag กระเป๋าสะพายทั้งใบราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์อีกค่ะ SOLD OUT
USED: LV Delightful MM สภาพดี Cowhideยังขาวอยู่ค่ะ ใช้น้อย อะไหล่ยังทองวิ้งๆ เป็นกระเป๋าของปี 2010 นะค่ะ มีตำหนิตรง Cowhide อาจจะมีร่องรอยการใช้งานบ้าง มาพร้อม Dust Bag ค่ะ SOLD OUT

NEW: Gucci Soho Leather Disco Bag – light purple Size 8"W x 6"H x 2.7"D รุ่นใหม่ มีซิปปิดกระเป๋า หนังทั้งใบ สวยหรูมากๆ มาพร้อม Dust Bag + การ์ด ราคาที่ Shop อยู่ที่ 34,900 บาท SOLD OUT

NEW: กระเป๋า LV Favorite PM ใบเล็ก น่ารัก ใช้งานง่าย มาพร้อมสายสะพายยาว สะพาย หรือจะถือเป็นคลัชก็ได้ ที่ Shop ไทย Sold out เกือบหมดแล้วค่ะ SOLD OUT
NEW: แว่น Chloe CL2147 C01 รุ่นยอดฮิต กรอบสีดำ Size 58-16-140 ใส่สวยมากๆ เป็นของใหม่ ได้ SALE มาจาก Shop ที่ UK. ตัวอักษรทั้ง 2 ด้านของแว่นด้านใน มีรอยถลอกไปบ้างตามรูปค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ มาพร้อมกล่องกระดาษ(มีรอยเลอะบ้าง)+กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์+การ์ดค่ะ SOLD OUT

NEW: รุ่นนี้Chanel Medium Classic Cruise 2013 Limited กระเป๋าผ้าสีทองวิ้งๆ สวยหรูมากๆ กระเป๋าด้านในสีทอง เป็น Limited Edition ที่ Shop ไทย SOLD OUT หมดแล้วค่ะ ได้มีไม่กี่ใบค่ะ Hologram 175XXXXXX มาพร้อม Dust Bag + Hologram Card+กล่องค่ะ ที่ Shop ไทยราคาประมาณ 100,000++ SOLD OUT

USED like NEW Chanel Chic Soft Caviar Seasonal Flap bag 10” สีน้ำตาลเข้ม หนัง Caviar เคลือบ Metallic อะไหล่เงินรมดำแนว Vintage เป็นรอยยากค่ะ ใช้ง่ายค่ะ จุของเยอะค่ะ มีซิปปิดเปิดกระเป๋า สะพายได้ทั้งสายเดี่ยวและสายคู่ ขนาดประมาณ Size Medium แต่จุของเยอะกว่ามากๆค่ะ รุ่นนี้เป็น Seasonal ปลายปี 2012 ใช้ไป2-3 ครั้งค่ะ เหมือนใหม่ค่ะ กระเป๋าน้ำหนักเบา สีนี้หายากมากๆค่ะ หมดทุก Shop แล้วค่ะ Shop ราคา 105,000++ ค่ะ มาพร้อม Dust Bag+Hologram Card 167XXXXX SOLD OUT

USED แว่นกันแดด Chloe CL2221 กรอบสีดำ ขอบสีทอง สภาพดีมากๆ ใส่น้อยมาก Size 60-17-130 Frame:Black Colour Lens Colour: Grey Shaded มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ SOLD OUT

มาเพิ่มอีกค่ะ lot สุดท้ายค่ะ NEW : กระเป๋า Furla Mini สี Multicolor Glitter รุ่น Limited Edition สีนี้สวยที่สุดค่ะ แบบคุณชมพู่ค่ะ ดาราใช้เยอะค่ะ รุ่นนี้หายากมากๆ ที่ Shop ไทย หมดแล้วนะค่ะ ไม่มีเข้ามาแล้วนะค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาว+ Dust Bag+ถุงกระดาษ+ใบรับประกันค่ะ SOLD OUT

USED กระเป๋าสตางค์ Prada Saffiano สี Fuoco อะไหล่ทอง ใบนี้ใช้น้อยค่ะ ตามมุมตามขอบมีรอยถลอกบ้าง ไม่มีผลต่อการใช้งาน ช่องใส่การ์ดไม่บวม ด้านหลังตรงหัวซิปสีทองเฟดออกเล็กน้อย รุ่นนี้มือหนึ่งขายอยู่ 14,500 ใบนี้เป็น USED SOLD OUT

USED กระเป๋า LV Arty MM สภาพดี มุมไม่มีรอยถลอกใดๆ ตัวอะไหล่ทองวิ้งๆ Cowhide ยังขาวอยู่เลยค่ะ จะมีตำหนิตรงหัวหิ้วด้านล่างจะมีรอยดำเล็กน้อย หูด้านบนจะมีรอยเล็กน้อย และ ด้านในจะมีรอยเลอะเครื่องสำอางค์ตามรูปค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ สภาพโดยรวมดีค่ะ Datecode:AR1170 เป็นของปี 10 ใช้น้อยมากๆ มาพร้อม Dust Bag ขายที่ 39,500 บาท รุ่นนี้ตอนนี้แพงมากๆ ประมาณ 60,000 กว่าแล้วค่ะ เพราะ LV ปรับราคาขึ้นอีก 10-15% ค่ะ >>> SALE SOLD OUT

USED like New Gucci Speedy ลาย Logo ทั้งใบ คาดสีเขียว สายสีเขียวสภาพดีมากๆ ใหม่มากค่ะ จะมีตำหนิตรงหูกระป๋าด้านหลังจะะมีรอยดำนิดเดียวค่ะตามรูปด้านล่าง ตามมุมมีรอยถลอกเล็กน้อย ขนาดประมาณLV Speedy 30 มาพร้อม Dust Bag + การ์ดกระดาษ Gucci SOLD OUT

USED like New: กระเป๋า Prada Neverfull สีชมพูเข้ม สวยมากๆ สภาพเหมือนใหม่ ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า แต่จะมีรอยเลอะอยู่ 2 จุดค่ะ มาพร้อม Card รุ่น + Dust Bag ขายที่ 13,500 บาท ค่ะ >>> SALE LAST PRICE SOLD OUT

NEW Chanel Boy Cruise 2013 Limited Edition สีดำ ขอบสลับ 3 สี สายโซ่กับตัว CCเป็นอะไหล่ทองเหลืองด้าน สวยหรูมากๆ รุ่นนี้หายากมากๆๆ ต้องสั่งจองเอาไว้ค่ะ Hologram 177XXXXX ขนาด 9.5x5.9x2.8 inches เป็นหนัง Lamb มาพร้อมอุปกรณ์ Dustbag+ Hologram Card+Care Card+ ไม่มีกล่องให้นะค่ะ ขายที่ 169,000 บาท NET ราคาถูกที่สุดใน SBN ค่ะ >>> SOLD OUT ทั้ง 2 ใบ

NEW: กระเป๋าสตางค์ Gucci Zippy Wallet ลาย GG เคลือบ สีสวยมากๆ มาพร้อมกล่อง+การ์ด ขายที่ 13,500 บาท

USED like new แว่นกันแดด Fendi FS5039 Oversize กรอบน้ำตาลกระ สภาพดี Size 60-17-125 มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น ใหม่มากๆค่ะ รุ่นนี้ยังเห็นมีขายที่ Shop อยู่เลยค่ะ SOLD OUT

USED MIU MIU Coffer สีดำ สภาพดีมาก ตามมุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอกใดๆ ตัวหนังของกระเป๋าใหม่มากๆ ไม่มีรอยถลอกใดๆ ใช้น้อยมากๆ จะมีตำหนิแต่ตรงตัวอะไหล่ทองตรงตัวปิดกระเป๋าจะมีสีเฟดเล็กน้อย และทองจะเป็นทองเงาเพราะใช้น้ำยาเช็ดรอยขนแมวค่ะ และ มีรอยของอะไหล่กระทบกันตรงตัว lock ตามรูปค่ะ ซึ่งเป็นปกติของรุ่นนี้ค่ะ ซื้อมาจาก Shop มาห้าหมื่นกว่าบาท มาพร้อมครบทุกอย่างนะค่ะ แม่กุญแจ&ลูกกุญแจ+สายสะพายยาว+การ์ด+Dust Bag >>> SOLD OUT

NEW: Prada Diano Tote อะไหล่ทองด้าน หนังแท้ calfskin leather ทั้งใบ สีดำ สวยหรูมากๆ 8"H x 13"W x 6"Dใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ได้ SALE มาจาก Shop อะไหล่ตรงตัว Lock จะมีรอยขนแมวบ้าง มาพร้อมการ์ดรุ่น+ Dust bag ค่ะ ราคาเต็มแพงมากๆค่ะ เพราะเป็นหนังทั้งใบ รุ่นนี้สะพายหรือถือก็หรูค่ะคนอื่นขายที่ 45,000 ++SALE SOLD OUT

USED Like NEW กระเป๋า Prada สีดำทอง หนังแท้ทั้งใบสุดคุ้ม มาพร้อมสายสะพายยาว จะมีตำหนิที่ปลายสายสะพายยาวนิดเดียวค่ะ และ แม่ค้าเจาะรูเพิ่มที่สาย 3 รู จุของได้เยอะนะค่ะ มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ใบเล็กแต่จุนะค่ะ มาพร้อม Dust bag ค่ะ ขนาดW 10 cm x H 15 cm x L 22 cm มาพร้อม Dust Bag ขายที่ SOLD OUT

NEW: LV Speedy 25 Bandouliere with Shoulder Strap ลาย LV Monogram สวยหรูมากๆ มาพร้อมสายสะพายยาว + แม่กุญแจ+ ลูกกุญแจ 2 ดอก ที่ Shop ขายประมาณ 39,000 ค่ะ SOLD OUT

USED กระเป๋า Chanel Reissue 226 สีทอง รุ่นนี้จุกว่ารุ่น Classic Medium นะค่ะ ขนาดประมาณ 11 นิ้ว สภาพโดยรวมดีค่ะ ถือแล้วยังหรูค่ะ ด้านในสะอาด จะมีตำหนิตรงมุมและขอบกระเป๋าสีจะเฟดไปบ้างค่ะ สายโซ่สีเฟดไปบ้าง มีรอยข่วนที่ตัวกระเป๋าด้านหลังตามรูปด้านล่างค่ะ Hologram 121XXXXX มาพร้อม Chanel Care Card+ Dust Bag (Hologram card หาไม่เจอนะค่ะ) สติกเกอร์ Hologram ยังติดแน่นค่ะ ขายที่ 72,000 บาท SALE CF โอนมัดจำแล้วค่ะ งดต่อรองราคาแล้วนะค่ะ ขายถูกที่สุดแล้วค่ะ รุ่นนี้ราคาที่ Shop เกือบ 200,000 แล้วค่ะ ใบนี้สีเดียวกับคุณชมพู่ตามรูปด้านล่างเลยค่ะ SOLD OUT

NEW: แว่น Chloe CL2147 C01 รุ่นยอดฮิต กรอบสีดำ Size 58-16-140 ใส่สวยมากๆ เป็นของใหม่ ได้ SALE มาจาก Shop ที่ UK. ตัวอักษรทั้ง 2 ด้านของแว่นด้านใน มีรอยถลอกไปบ้างตามรูปค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ มาพร้อมกล่องกระดาษ(มีรอยเลอะบ้าง)+กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์+การ์ดค่ะ งดต่อรองราคาค่ะ ถูกที่สุดใน SBN ค่ะ SOLD OUT

NEW ของใหม่: Prada Saffiano vernic with Strap Size 25 ทรง Alma สี Rosso รุ่นใหม่ หนังเงาสีแดง มาพร้อมสายสะพายยาว รุ่นนี้ขายดีและหายากมากๆ เหลือใบสุดท้ายใน Shop ค่ะ จะมีตำหนิเล็กๆน้อยตามรูปด้านล่าง ถ้าไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ (ตอนซื้อไม่เห็นค่ะ เพิ่งมาเห็นตอนออกจาก Shop แล้ว) ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ มาพร้อมการ์ด+การ์ดรุ่น + Dust Bag ค่ะ ของใหม่ แต่มีตำหนิตามที่แจ้ง ขอขายราคามือสองค่ะ SOLD OUT

USED like New Chanel PTT GHW หนัง Cavier สีดำ สภาพดีมากๆ ใช้น้อยค่ะ กระเป๋ายังเป็นทรงสวย ไม่มีรอยยับ ตามมุมไม่มีรอยถลอก อะไหล่ทองยังวิ้งๆไม่มีสีเฟดเลยค่ะ ใช้ไป 2-3 ครั้ง นอกนั้นเก็บอย่างเดียวค่ะ Hologram 119XXXXX รุ่นนี้ที่ Shop ราคา จะแสนแล้วนะค่ะแล้วก็ปีนี้ Discontinue แล้วค่ะ มาพร้อม Dust Bag + Hologram Card SALE SOLD OUT
NEW: กระเป๋า Louis Vuitton Yayoi Kusama Collection Monogram Town Speedy 30 in Green และ Red รุ่น Limited Edition สวยมากๆ ที่ Shop ไทย SOLD OUT หมดแล้วนะค่ะ มาพร้อมถุงกระดาษ+Dust Bag+แม่&ลูกกุญแจ SOLD OUT ]

USED like New: กระเป๋า Prada Nylon Hobo สีดำ อะไหล่เงิน ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ สายสะพายผ้ามีหนังสีดำรองที่ใหล่ ค่ะ สภาพดีมากๆ ด้านในสะอาด ขนาด กว้าง 14" สูง 10" ฐานกว้าง 5 " มีตำหนิเล็กๆอยู่ 2 จุดตามรูปด้านล่าง มาพร้อม Dust Bag>>> SOLD OUT

USED: Balenciaga Wallet สีดำหนังเงา หมุดใหญ่สีเงิน สภาพโดยรวมดีค่ะ จะมีรอยที่กระเป๋าบ้างเล็กน้อยด้านหลังค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบ กล่อง การ์ดปี และ ถุงผ้าค่ะ SOLD OUT

NEW: Chanel Black Caviar WOC SHW สวยมากๆ Hologram 166XXXXX มาพร้อมกล่อง + Hologram Card >> SOLD OUT
USED like new : กระเป๋า Gucci ลาย Logo สีดำอะไหล่เงิน สภาพดีมากๆ เคยใช้ไปครั้งเดียวค่ะ นอกนั้นเก็บอย่างเดียวค่ะ กระเป๋าไม่มีตำหนิใดๆ ชัดเจนค่ะ Size:H 7”x W 11”x D 1.5 นิ้ว มาพร้อมถุงผ้า SOLD OUT

NEW: กระเป๋าสตางค์ Prada Zippy Wallet หนัง Soft Calf สีดำ logo Prada สีทอง สีหรูมากๆ ด้านในสีครีม มีช่องใส่การ์ด 8 ช่อง มาพร้อมการ์ดแข็ง การ์ดรุ่น กล่อง SOLD OUT ค่ะ

USED : Chanel Kelly 10” หนัง Enamel สีดำ สภาพโดยดีมากๆ หนังยังเงาและเต่งทุกช่อง ไม่มีแฟบเลยค่ะ ตัวกระเป๋าจะมีรอยบ้างเล็กน้อย มีรอยฝุ่นขาวๆจุดเล็กติดที่ตัวกระเป๋าบ้าง ตัวอะไหล่ทองยังสวยมากๆ ไม่มีลอกค่ะ แต่หนังกระเป๋าจะเหนียวเล็กน้อย แต่สภาพโดยรวมสวยมากๆ เก็บรักษาอย่างดี ใครได้ไปคุ้มมากๆ กระเป๋าแบบเดียวกับรุ่น Classic ถือไปยังไงก็ไม่มี out ค่ะ รุ่นนี้ยังหรูอยู่เลยค่ะ ใช้งานได้อีกนาน โฮโลแกรมยังติดแน่น โฮโลแกรม 478XXXX ราคาประหยัดค่ะ เพราะถ้าซื้อรุ่น Classic ตอนนี้ราคาที่ Shop ประมาณ 170,000 แล้วค่ะ ประหยัดไปเป็นแสน แบบเหมือนกันค่ะ เอาไปถือหรูๆค่ะ ขายที่ SOLD บาท NET มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ (ถูกมากๆงดต่อรองราคานะค่ะ)

USED like New: รุ่นใหม่ LV Monogram Retiro PM สภาพโดยรวมใหม่ มากๆๆ มีรอยเล็กๆน้อยตามรูปค่ะ Cowhide ยังขาวอยู่เลยค่ะ ใช้ไป 2-3 ครั้ง นอกนั้นเก็บอย่างเดียวค่ะ Datecode AR2190 ขนาด 14.96”x11.02”x5.91” มาพร้อมสายสะพายยาวถอดไปใช้กับรุ่นอื่นได้ คุ้มมากๆ+ Dust Bag ราคาที่ Shop 60,000 กว่า แล้วค่ะ ตอนนี้ LV ขึ้นราคา 10-15% แล้วค่ะ SOLD OUT
USED : Gucci Princy Tote Bag สี Off-white ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ด้านในสะอาด มีตำหนิตรงมุมและสายจะมีรอยถลอก ตัวกระเป๋าสภาพดีไม่มีขุ่ย สายยังแข็งอยู่ค่ะ มาพร้อมการ์ดแข็ง Gucci ค่ะ และ Dust Bag ค่ะ SOLD OUT

USED: Prada Saffiano Perforated สี Caramel อะไหล่ทองจะวิ้งๆ จะมีแต่ตรงหัวซิปตามรูปด้านล่างที่สีทองจะเฟดค่ะ โดยรวมสภาพดี ตามมุมไม่มีรอยถลอก ด้านในสะอาด มีตำหนิเล็กน้อยตามรูปด้านล่าง รุ่นนี้ใหญ่กว่า LV Speedy 30 นิดนึงค่ะ ขนาด กว้าง 32 CM. สูง 22 CM. ฐานกว้าง 19 CM. มาพร้อมสายสะพายยาว +Card+Dust Bag ค่ะ SOLD OUT

NEW: กระเป๋า Gucci Abbey Hobo ลาย Logo ทั้งใบสีดำ สวยหรูมากๆ มาพร้อมสายสะพายยาวถอดได้ จะถือหรือสะพายก็ได้ ตรงกลางมีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ขนาด 17" (L) x 13" (H) x 3" (D) สวยหรูมากๆ มาพร้อมการ์ด + Dust Bag ค่ะ หลุด CF เหลือใบสุดท้ายค่ะ SOLD OUT

ของใหม่ราคามือสองค่ะ NEW: Marc Jacobs Cecilia Small หนังแท้ทั้งใบสีดำ สวยหรูมากๆ มาพร้อมสายสะพายยาวถอดได้ รุ่นนี้น้ำหนักเบาค่ะไม่หนักเหมือนรุ่นก่อนๆ ค่ะ เพราะมีโซ่ทองแค่ 4 ข้อ อะไหล่สีทองมีรอยขนแมวบ้าง เนื่องจากเป็นสินค้า Sale จาก Shop USA. ค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ Dimensions: 14"W x 9"H x 6"D มาพร้อม ป้ายห้อย Dust Bag + Card รุ่นนี้ที่ Shop ไทยขายหมดแล้วค่ะ ราคาที่ Shop SOLD OUT

USED like New: Chanel Soft Perforated Leather Tote SHW สีดำ สภาพดีมากๆ ใหม่มากๆ ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ ใบใหญ่จุของได้เยอะ มีซิปปิดกระเป๋า Hologram 121XXXXX ขนาด 15½'' at widest x 13'' tall at center x 3'' deep ด้านในกระเป๋าเป็นผ้าสีครีม มีรอยเลอะบ้างแต่ไม่เยอะค่ะ มาพร้อม Dust Bag + Hologram Card ซื้อมา 8 หมื่นกว่าบาท SOLD OUT

นาฬิกา Tag Heuger lady ไม่ทราบรุ่นค่ะ สองกษัตริย์ หน้าขาวชั้นเดียว หน้าปัดมีวันที่ สภาพดี ใหม่ มากๆ สายยาวประมาณ 7 นิ้ว จะมีสายต่อให้ 1 นิ้วกว่าๆ มีแต่ตัวนาฬิกา SOLD OUT

USED like NEW: กระเป๋า Marc Jacobs สีครีมไข่ไก่หนังแท้ทั้งใบ สีสวยมากๆค่ะ ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ อะไหล่ทองยังวิ้งๆค่ะ ไม่มีลอกเลยค่ะ (แต่ตัว อะไหล่ทองจะมีรอยขนแมวเล็กน้อยจากการใช้งานค่ะ) มีซิปปิดกระเป๋า ด้านในเป็นหนังสีกลับครีมสะอาดมากๆค่ะ สภาพดีมากๆๆ มีตำหนิเล็ก น้อยแทบมองไม่เห็นตามรูปด้านล่างค่ะ เวลาสะพายจะทรงคล้าย LV Delightful ค่ะ ขนาด W 42” H 29” D 4.5 ” มาพร้อม Card + Dust Bag >> SOLD OUT

NEW แว่นกันแดด Chloe Erin 2222 รุ่นใหม่ มีครบทุกสีค่ะ สวยหรูมากๆ แว่นทุกอันมาพร้อมกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ดและ คู่มือค่ะ size 60-17-130 SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Chloe CL2189 L รุ่น Limited Edition Size 60-17-135
Frame color: Horn with gold tone and beige leather inlays
Lense color: Brown gradient scratch/impact resistant

รุ่นนี้ใส่สวยค่ะ หายากมากๆค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ SOLD OUT

NEW: PRADA NECKLACE Black Rose สีดำ เหมือนที่คุณอั้มใส่ค่ะ SOLD OUT

USED แว่นกันแดด Balenciaga BAL0004/S กรอบสีใสสีเทาดำ เลนท์เทาดำ สภาพดีมากๆๆ ตัวเลนท์มีรอยขนแมวบ้างเล็กน้อย Size59-14-125 มาพร้อมกล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และการ์ด รุ่นนี้ซื้อมาแพงมากๆๆ SOLD OUT

USED Mini Chloe Paraty สีดำ รุ่นยอดฮิต น้ำหนักเบา สภาพโดยรวมดีมากๆ ตามมุมไม่มีรอยถลอก ด้านในสะอาด อะไหล่ทองไม่มีลอกแต่จะมีรอยขนแมวบ้าง และ ตรงหัวซิป Hardward จะลอกดำตามรูปค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ และจะมีรอยกดทับของอะไหล่ทองซึ่งเป็นปกติของรุ่นนี้ค่ะ มาพร้อม Card +ป้ายห้อย + Dust Bag>>> SOLD OUT

USED กระเป๋า Gucci GG Crystal ใบใหญ่มีซิปปิดกระเป๋า อะไหล่ทอง ห้อยหัวใจสีทอง สภาพดี ใช้น้อย สายยังแข็งค่ะ ด้านในสะอาด จะมีตำหนิที่อะไหล่ทองจะมีรอยขนแมวซึ่งเป็นปกติของรุ่นนี้ อะไหล่ทองยังวิ้งๆ ไม่มีลอก ตามมุมมีรอยถลอกนิดเดียว ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ ขนาด กว้าง 16” สูง 11.5” ฐานกว้าง 6.5 ” ตรงฐานกระเป๋าจะมีหมุดทอง มาพร้อม Dust Bag+Card ขายที่ SOLD OUT

USED like NEW: Fendi Spy หนังเงาสีดำ สภาพใหม่มากๆ ใช้น้อยค่ะ สภาพ 95%+ ค่ะ ตัวอะไหล่สีเงินมีรอยขนแมวบ้างเล็กน้อย ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ด้านในสะอาด มาพร้อม Card+ Dust Bag ซื้อมาแพง US$2,270 + US Tax SOLD OUT

USED like New กระเป๋าสตางค์ LV Multicolor สีดำ สภาพดีมาก ใช้ไปไม่กี่ครั้งค่ะ ซื้อเมื่อปีที่แล้วค่ะ Datecode ปี 2011 สภาพโดยรวมใหม่ค่ะ จะมีตำหนิตามภาพด้านล่างค่ะ และอะไหล่สีทองจะมีรอยขนแมวบ้างค่ะ มาพร้อมกล่อง+Dust Bag ค่ะ ที่ Shop ไทยราคาอยู่ที่ 33,000 บาท SOLD OUT

USED like NEW: LV Damier Rivington GM สภาพดีมากๆ ใหม่มากๆค่ะ จะมีตำหนิที่ตัวอะไหล่มีรอยขนแมวบ้างเล็กน้อยค่ะ Datecode FL3180 มาพร้อม Dust Bag SOLD OUT

USED like NEW: กระเป๋า Marc Jacobs สีครีมไข่ไก่หนังแท้ทั้งใบ สีสวยมากๆค่ะ ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ อะไหล่ทองยังวิ้งๆค่ะ ไม่มีลอกเลยค่ะ (แต่ตัว อะไหล่ทองจะมีรอยขนแมวเล็กน้อยจากการใช้งานค่ะ) มีซิปปิดกระเป๋า ด้านในเป็นหนังสีกลับครีมสะอาดมากๆค่ะ สภาพดีมากๆๆ มีตำหนิเล็ก น้อยแทบมองไม่เห็นตามรูปด้านล่างค่ะ เวลาสะพายจะทรงคล้าย LV Delightful ค่ะ ขนาด W 42” H 29” D 4.5 ” มาพร้อม Card + Dust Bag ค่ะ>>>> SOLD

USED กระเป๋า Gucci Shopping Bag Tote ใบใหญ่ ลาย Logo ทั้งใบสีดำ ตรงกลางกระเป๋าเป็นเข็มขัดสีเงิน ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ สภาพดีค่ะ ตามมุมไม่มีถลอก จะมีตำหนิตรงหนังกระเป๋าจะมีรอยเล็บข่วนบ้าง แต่สภาพโดยรวมดีค่ะ ใหม่มากๆ สายยังแข็งอยู่ค่ะSize: ยาว 18" สูง 10" ลึก 4.5" ขายแล้วค่ะ

มีมาเพิ่มค่ะ NEW แว่นกันแดด Chloe Erin 2222 รุ่นใหม่ กรอบสีดำ สวยหรูมากๆ แว่นทุกอันมาพร้อมกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ดและ คู่มือค่ะ size 60-17-130 ที่พร้อมส่งเหลือสีดำสีเดียวค่ะ SOLD OUT
CL2222 C01: FRAME COLOR: BLACK and GOLD
USED: Gucci Jolie Tote bag ขอบกระเป๋าและสายกระเป๋าเป็นหนังเงาสี Off White สายยังแข็ง ตามมุมมีรอยถลอกบางๆ ไม่เป็นขุ่ยค่ะ ตัวห้อยอักษร Gucci ใสมีรอยเสียดสีของตัวอักษรค่ะ เป็นปกติของรุ่นนี้ค่ะ สภาพโดยรวมดี มาพร้อมการ์ดกระดาษ Gucci+ Dust Bag ขนาดกว้าง 39 ซม. สูง 24 ซม. ฐานกว้าง 12 ซม. ((ขนาดประมาณ Neverfull PM ค่ะ) SOLD OUT

USED : กระเป๋า Prada Nylon สีดำ สภาพพอใช้ ใบนี้เป็นของน้องสาวค่ะ ขนาด H 10.5” W13.5” D 2.5”ใบนี้เอาไปทำที่ Bag fix มาแพงมากค่ะ จริงๆรุ่นนี้จะไม่มีกระดุมแม่เหล็ก จะมีแค่ซิปตรงกลางค่ะ เพื่อไม่ให้ของหล่น น้องเอาไปติดกระดุมแม่เหล็กของกระเป๋าทั้ง 2 ช่อง แล้วก็เสริมฟองน้ำให้กระเป๋าผ้าเป็นทรงค่ะ มีหูถักให้ด้วยค่ะ ตามมุมกระเป๋าไม่มีถลอกนะคะ จะมีตรงฐานตรงก้นกระเป๋าจะมีรอยย่นๆ และ มีรอยกาวค่ะ ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋าคะ SOLD OUT

นาฬิกา Tag Heuger lady ก้างปลา หน้าเทาชั้นเดียว สองกษัตริย์ ขนาด Lady size ขนาดหน้าปัด 28 MM. สภาพดีมาก สายยังทองวิ้งๆอยู่ค่ะ ไม่มีลอกค่ะ ที่สายจะมีทองกะเทาะอยู่นิดเดียวค่ะ ((ตามรูปด้านล่าง)) สายยาวประมาณ 7 นิ้ว จะมี สายก้างปลาเพิ่มให้ 6 ข้อค่ะ ((ถ้าซื้อที่ Shop 2 ข้อ2,000 บาท ค่ะ)) มีแต่ตัวนาฬิกาค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า YSL Charm Tote สีแทน หนังแท้ทั้งใบสุดคุ้ม พร้อมกระเป๋าลูกด้านในอีก 1 ใบ ตัวกระเป๋าด้านหน้าเป็นตัวนูน YSL สวยมากๆ ขนาด 15” H x12” Wx 5”Dมาพร้อมตัวอย่างหนัง การ์ด และ Dust Bag SOLD OUT

USED like new: กระเป๋าสะพาย Chanel หนังแท้ทั้งใบสีดำ อะไหล่ทองด้าน ทองยังวิ้งๆไม่มีลอกค่ะ สภาพดีมากเหมือนใหม่ ค่ะ ใช้ไป 1-2 ครั้ง นอกนั้นเก็บอย่างเดียวค่ะ Hologram 798xxxx ยังติดแน่นค่ะ ด้านในสะอาด ขนาด สูง 16 ซม. กว้าง 30 ซม. ลึก 8 ซม. ใบเล็กแต่จุได้เยอะ พอๆกับรุ่นbubble ค่ะ ใส่กระเป๋าสตางค์ใบยาวได้ค่ะ มีตำหนิที่เห็นยู่ 2จุดเล็กๆค่ะค่ะ ด้านใต้กระเป๋ามีรอยเล็บข่วนนิดเดียวตามรูปค่ะ และตรง Chanel หัวซิปด้านล่างมีรอยนิดเดียวค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ การ์ด + Dust bag SOLD OUT

USED: Fendi Canvas Tote เป็น Canvas เคลือบ มาพร้อมกระเป๋าลูกด้านในสวยมากๆ ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ ลาย กระเป๋าด้านหน้าเป็นตัวอักษร Fendi หลากหลายสี ตัวกระเป๋าโดยรวม สภาพดี ใหม่มาก จะมีตำหนิตรงก้นกระเป๋าจะมีรอยขีดตามรูปด้านล่างค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขนาด กว้าง 22.5 ซม.สูง 22.5 ซม. ฐานกว้าง 10 ซม. มาพร้อม Dust Bag (ตัว Dust Bag จะมีด้ายลุ่ยๆนะค่ะตามรูปค่ะ ) ขายแล้วค่ะ

NEW: Gucci Silicone Iphone Case สวยหรูมากๆ ลายปั้ม GG ทั้งอัน Made in Italy สุดหรู มาพร้อมกล่อง+ถุงกระดาษค่ะ SOLD OUT

NEW:แว่นกันแดด Prada รุ่น SPR01I สี TORTOISE PLASTIC BROWN SHADES SUNGLASSES ขาแว่นเป็น Logo Prada สีทอง Size:59-15-135 สวยหรูมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ด และ Manufacture SOLD OUT
USED like NEW: Marc Jacobs Stam สีเทาแพลตตินั่ม สภาพดีมากๆ สวยหรูมากๆ รุ่นนี้จะเบากว่าหนังแท้ ดูแลรักษาง่ายค่ะ สวยหรูมากๆค่ะ ด้านในสะอาดค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาวรุ่นใหม่นะค่ะ การ์ด และ Dust Bag ค่ะ กระเป๋ารุ่นนี้เป็นของปีนี้ แต่ Season ที่แล้วนะค่ะ จะมีตำหนิเล็กน้อยอยู่ 3 จุด ค่ะ ตามรูปด้านล่างค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน กระเป๋าโดยรวมสภาพดีมากๆค่ะ SOLD OUT
รายละเอียดสินค้า: Polyurethane/polyester/cotton with leather trim,Dimensions: 14"W x 11"H x 4"D. ,Strap drop: 5". Shoulder strap drop: 12 1/2".Made in Italy
USED : รุ่นยอดฮิต รองเท้า Chanel Camellia Flat Shoe Size 38 แบบสวมหนังแท้สีดำ ดอก Camellia เป็นหนังสีดำนะค่ะ สวยมากๆค่ะ ที่ Shop ขาย 20,000 กว่า ๆ ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ มาพร้อมกล่อง+ถุงผ้า ขายแล้วค่ะ

USED like NEW: รุ่นใหม่ชน Shop กระเป๋าสตางค์ Chanel หนังแก้วสีเทาฟ้า โลโก้ Chanel สีเงิน สภาพดีมากๆ ใหม่มากๆ เคยใช้ไป 2-3 ครั้งค่ะ จะมีตำหนิเมีรอยดูดสีตามรูปด้านล่างค่ะ ช่องใส่การร์ดมีร่องรอยการใช้งานเล็กน้อย ใบนี้เพิ่งซื้อมาไม่นานค่ะ ซื้อที่ Shop ไทย 25,800 บาท โฮโลแกรม 144XXXXX มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง ถุงผ้า Card ใบเสร็จ และถุงกระดาษค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: Fendi Canvas Tote เป็น Canvas เคลือบ มาพร้อมกระเป๋าลูกด้านในสวยมากๆ ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ ลาย กระเป๋าด้านหน้าเป็นตัวอักษร Fendi หลากหลายสี ตัวกระเป๋าโดยรวม สภาพดี ใหม่มาก จะมีตำหนิตรงก้นกระเป๋าจะมีรอยขีดตามรูปด้านล่างค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขนาด กว้าง 22.5 ซม.สูง 22.5 ซม. ฐานกว้าง 10 ซม. มาพร้อม Dust Bag (ตัว Dust Bag จะมีด้ายลุ่ยๆนะค่ะตามรูปค่ะ ) ขายแล้วค่ะ

NEW: YSL Arty Ring สีชมพู สีสวยหวานมากๆ Size 7 มาพร้อมถุงผ้า และ กล่องค่ะ SOLD OUT

NEW: กระเป๋า Prada Nylon Shopping Bag Tote สีดำอะไหล่ทอง สวยหรูมากๆ มีซิปปิดกระเป๋า มาพร้อมสายสะพายยาวถอดออกได้ค่ะ& ปรับได้ค่ะ + การ์ดแข็ง+การ์ดรุ่น และ Dust bag ขายแล้วค่ะ
Material: Nylon and Calfskin Leather Trim
Dimension: 31cm (length) x 22cm (height) x 18cm (width)

NEW: แว่นกันแดด Chloe CL2214 C01 Chloe Oversize ทรงสวยมากๆ ขาแว่นเป็นตัวอักษร Chloe สวยหรูมากๆ Frame Color: Transparent Black Shades Lens Color: Graduated Grey
Size 59-17-130 มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋าสตางค์ใบยาว Gucci ลาย GG Limited Edition สวยมากๆๆ รุ่นนี้ เป็นผ้า Canvas เคลือบ ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ มีที่ใส่เศษสตางค์ และ ช่องใส่การ์ดเยอะค่ะ มาพร้อมกล่องและการ์ดค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like New กระเป๋า Prada Messenger ผ้า Nylon สีน้ำเงินเข้ม สายปรับได้ ใช้ได้ทั้ง ช ญ สภาพใหม่มากๆ ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ ขนาด Height 7", Width 9" Deep 1.75" มาพร้อม Dust Bag + Card ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Prada Zippy Wallet ผ้าไนลอนสีม่วง Logo Prada สีทอง ใส่การ์ดได้เยอะ มีช่องใส่เศษสตางค์ มีซิปรอบด้าน มาพร้อมกล่องและการ์ดรุ่นค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : กระเป๋า Gucci สี Beige ลาย GG ทั้งใบ ใช้น้อย สายสะพายยังแข็งอยู่ค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋าค่ะ Size: H 8.5”x 10.5” D 3.5 ”มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: Christian Dior Tote รุ่น Metropole md Zip Cann สีดำ ตัวกระเป๋าเป็น Black coat canvas ค่ะ อะไหล่เป็นสีทองอ่อนค่ะ ขนาด 12" H* 15"W*7"D ใครที่ชอบ Lady Dior แต่เป็นใบใหญ่ รุ่นนี้เลยค่ะ Dior รุ่นนี้รายละเอียดของกระเป๋าจะคล้ายกับ Lady Dior + Panarea นะค่ะ แต่ใบใหญ่กว่ามากมาย ใส่ของได้เยอะค่ะ มีซิปปิดกระเป๋าค่ะ ราคาเต็มแพงมากๆค่ะ ได้ราคา SALE มาจาก Shop ค่ะ จะมีตำหนินิดหน่อยค่ะ คือ ตัวห้อย Dior จะมีรอยขนแมวบ้างค่ะ เพราะตัวอักษรเสียดสีกัน มาพร้อมป้ายห้อย การ์ด และ ถุงผ้าค่ะ ขายแล้วค่ะ

CL2222 C02: FRAME COLOR: DARK BROWN and GOLD SOLD OUT

CL2222 C03 : : FRAME COLOR: BEIGE and GOLD Sold out

USED like NEW: Christian Dior Gaucho สีดำสีนี้หายากนะค่ะ สายสะพายคู่ จะถือหรือสะพายก็ได้ค่ะสวยหรูค่ะ สภาพดีมากๆค่ะ ใช้น้อยค่ะ ด้านในสะอาดไม่มีตำหนิใดๆเด่นชัดค่ะ มาพร้อมการ์ด &ป้ายห้อย + Dust Bag ขายแล้วค่ะ
NEW:รุ่นยอดฮิต นาฬิกา Gucci รุ่น 6800 L Bamboo สีดำ ขนาดเส้นรอบวง 21 ซม. ข้อมือใหญ่ใส่ได้ค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ตจาก Shop กล่อง Gucci ,กล่องใส่นาฬิกา,ใบรับประกัน และ ป้ายห้อยค่ะ ขายแล้วค่ะ
Detail: Band and material:bamboo Band length:womens Band width:9 millimeters Band Color:black Dial color:black Bezel material:stainless-steel Bezel Function:stationary Movement:swiss-quartz Water resistant depth:99 Feet

NEW: กระเป๋า LV รุ่น Saumur ซื้อมาจาก Shop LV ที่ UK. ค่ะ Size (LxHxD): 11.8" x 7.9" มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: LV Neverfull MM สภาพดีค่ะ Cowhide ยังขาวอยู่เลยค่ะ ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ มีตำหนิเล็กๆ อยู่ 4 จุดตามรูปด้านล่างค่ะ อะไหล่ยังทองวิ้งๆค่ะ Datecode ปี 07 มาพร้อม Dust bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW : ของใหม่ ราคามือสองค่ะ Balenciaga Arena Tri-Color Classic Day สีสวยมากๆ เป็นของใหม่ค่ะ ได้ Sale มาจาก Shop ที่ USA. ค่ะ รุ่นนี้ไม่มีขายใน Shop ไทยนะค่ะ รุ่นนี้ เป็นของปี 2010 มาพร้อมการ์ดปี กระจก ตัวอย่างหนัง อุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ แต่จะมีตำหนิเล็กน้อยคือตามมุมจะมีรอยถลอกนิดเดียวค่ะ และ ตัวกระเป๋ามีรอยเล็บข่วนอยู่ 1 จุดค่ะ ตามรูปด้านล่างค่ะ CF แล้วค่ะ

CL 2189L รุ่น Limited Edition Frame: Tortoise/chocolate with gradient brown lens Size : 60-17-135 ขายแล้วค่ะ

USED like NEW: กระเป๋าสตางค์ Prada หนังทั้งใบสีดำ สภาพโดยรวมดีค่ะ ไม่ลอก ไม่เหนียว ช่องใส่การ์ดเยอะค่ะ ด้านหลังมีช่องใส่เศษสตางค์ จะมีตำหนิตามมุมและขอบกระเป๋าจะถลอกบ้าง แต่ไม่ค่อยเห็นค่ะ เพราะจะกลืนกับสีกระเป๋า มาพร้อมกล่องค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED Fendi Chef Shopping เป็นรุ่น Classical Bag ของ Fendi ค่ะ ได้ไปไม่มี out ค่ะ (( ยังมีโชว์อยู่ใน web Fendi อยู่เลยค่ะ) สภาพดีมาก ด้านในสะอาด ตามมุมไม่มีถลอก รุ่นนี้สายสีทอง ขอบกระเป๋าสีทอง สวยหรูมากๆค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจนแต่ตัวห้อย Fendi จะมีรอยขนแมวบ้าง สติกเกอร์โลโก้ Fendi ด้านในยังไม่แกะพลาสติกออกเลยค่ะ Size W 14” H 9” D 3” มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : LV Brazzar Wallet ลาย Damier ไม่ลอก ไม่เหนียวค่ะ จะมีตำหนิตรงมุมกระเป๋าด้านหน้า 2 ด้านที่มีรอยถลอกเล็กน้อย และด้านในช่องใส่การ์ด จะมีร่องรอยการใช้งานค่ะ แต่สภาพโดยรวมดีค่ะ มีซิปใส่เศษสตางค์ด้วยค่ะ อะไหล่ยังทองวิ้งๆ ค่ะ มาพร้อมถุงผ้า และ กล่อง ขายแล้วค่ะ

USED like NEW: LV Rivington PM สภาพดีค่ะ ใช้น้อยมาก ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน ตัว Hardware ยังทองวิ้งๆ แต่อาจมีรอยขนแมวบ้างตามการใช้งานค่ะ Size (LxHxD): 12.6" x 8.6" x 5.9" Datecode: DU3150 มาพร้อม Dust Bag ขายแล้วค่ะ

USED: Balenciaga Town Black 2010 Rose Gold HW สภาพดี หนังแตกและนิ่มมากๆ มุมไม่ถลอก อะไหล่ยังวิ้งๆ ไม่มีลอกค่ะ หูยังแข็งค่ะ รุ่นนี้น้ำหนักเบาค่ะ จะมีตำหนิตามรูปด้านล่าง มาพร้อมสายสะพายยาว การ์ดปี ตัวอย่างหนัง กระจก และถุงผ้าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like NEW: กระเป๋าใส่เศษสตางค์ Chanel สัญลักษณ์ Chanel สีเงิน ใหม่มากๆ เคยใช้ไป 2-3 ครั้งค่ะ จะมีตำหนิเล็กน้อยตามรูปด้านล่างค่ะ ใบนี้เพิ่งซื้อมาไม่นานค่ะ โฮโลแกรม 137XXXXX มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า Card ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: PLEATS PLEASE 7x6 สีเทามุก สภาพดีมากๆๆ ใช้น้อยค่ะ ซื้อที่ Shop ไทยประมาณ 15,000 ค่ะ
จะมีตำหนิเป็นรอยปากกานิดเดียวค่ะ และ อะไหล่เงินกลมตรงสายกระเป๋าจะมีรอยขูดขีดค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ
มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: รองเท้า Paul Smiths Flat Sandal ลาย Swirl Size 38 สวยมากๆๆ ขนาดรองเท้า 24 ซม. ใส่สบายค่ะ มาพร้อมถุงผ้า PS ขายแล้วค่ะ

Detail A women's t-bar sandal, made from smooth swirl printed leather with black patent leather trims. Material: leather Colour: barly, black

NEW: Yves Saint Laurent Iconic Arty Oval Ring Size 7 สี Turquois แหวนที่เหล่า Celebs ใส่กันค่ะ สวยมากๆ มาพร้อมถุงผ้า และ กล่องค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: XL Key Chain สาย Stainless ทั้งเส้นค่ะ ราคาอยู่ที่ 205 ปอนด์ค่ะ ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้เลยค่ะ มาพร้อมกล่องและ Dust Bag ขอขาย SALE สุดๆ ขายแล้วค่ะ

รายละเอียดสินค้า : Featuring a square charm inspired by Louis Vuitton's Damier Graphite canvas, this key chain has a key ring at one end and a snap hook at the other, enabling it to be attached to a belt or bag.

- Brass, stainless steel and lacquer
- Engraved with the Louis Vuitton signature

USED like new: กระเป๋า Hermes Birkin 35 สี E-Toupe PHW Stamp M ใหม่มากๆๆ ตัวพลากสติกกันรอยยังไม่แกะออกเลยค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ตเหมือนออกจาก Shop ค่ะ : ถุงผ้า การ์ด ถุงกันฝน กล่องกระดาษ และถุง Hermes ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED เข็มขัด Gucci หัวสีเงินเงา Size 90 ขนาดเข็มขัด H 1.5 ” สายเข็มขัด เป็น Canvas เคลือบ สภาพใหม่มากๆ จะมีตำหนิที่หัวเข็มขัดจะมีรอยถลอกและขนแมวบ้าง สายยังสภาพดี จะมีรูเข็มขัด 1 รูที่มีร่องรอยการใช้งาน มีแต่ตัวเข็มขัดนะค่ะ ขายแล้วค่ะ

CL2222 C01: FRAME COLOR: BLACK and GOLD ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Gucci Shopping Bag Tote ใบใหญ่ ลาย GG เป็น Canvas เคลือบ ตรงกลางคาดสีแดงส้ม สายและขอบกระเป๋าเป็นสีดำ สวยมากๆค่ะ จุของได้เยอะค่ะ ขนาด 14*10*4 นิ้ว มาพร้อม Dust Bag และการ์ดกระดาษค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : LV Idylle รุ่น Speedy 30 with Strap สี Sepia สภาพโดยรวมดี ใช้น้อยค่ะ อะไหล่ทองยังวิ้งๆ ด้านในสะอาด Datecode ปี 09 ค่ะ แต่มีตำหนิตรงช่วงแถวๆก้นกระเป๋าทั้ง 2 ด้าน และ ด้านข้างมีรอยเปื้อนกินกับสียีนส์ค่ะ คามรูปด้านล่างค่ะ มาพร้อม สายสะพาย แม่กุญแจ & ลูกกุญแจ 2 ลูก และ Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : Gucci Messager สายเขียวแดง สภาพดี ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ ด้านในสะอาด จะมีตำหนิตรงกระเป๋าด้านหลังผ้าของกระเป๋ากินกับสียีนส์ค่ะ จะเป็นรอยดำๆ ((อยู่ด้านหลังไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ)) Size กว้าง 29.5 CM. สูง 19 CM มาพร้อม Dust Bag ขายแล้วค่ะ
NEW: Marc Jacobs Large Single รุ่นชน Shop หนังเงา สีดำสายโซ่สีดำสุดหรู สะพายข้างได้ค่ะ ด้านหน้าห้อยกุญแจ MJ สีเงินเงา สุดหรู ได้ SALE มาจาก Shop นะค่ะ ตัวกุญแจโลหะจะมีรอยขนแมวเล็กน้อยค่ะ Dimensions: 10"W x 7 1/2"H x 3"D. Strap drop 19” Made in Italy มาพร้อม Dust Bag ป้ายห้อยราคา ( US$695+US TaxX)+ การ์ดค่ะ ราคาที่ Shop อยู่ที่ 33,900 บาท ค่ะ ขายแล้วค่ะ
NEW:กระเป๋าถือหรือสะพาย Fendi Multicolor Tote กระเป๋าสี Beige ลาย FF สีสวยหวานมากๆ เป็น Coated Canvas ทำความสะอาดง่ายค่ะ น้ำหนักเบา มีซิปปิดกระเป๋า ไม่ต้องกลัวของหล่นค่ะ ด้านในบุผ้าลาย logo สีชมพูเข้มตัวกระเป๋า ขนาด 12″W X 7″H X 3″D มาพร้อมการ์ด + Dust bag ค่ะ ขายที่ 19,990 บาท ค่ะ CF โอนมัดจำแล้วค่ะ

รายละเอียดสินค้า : Multicolor design in a timeless shape has the iconic logo pattern on coated canvas, Double handles, 5½” drop,Zipper closure,Inside open pocket, Made in Italy

USED like New: กระเป๋า Gucci hobo with engraved gucci script logo รุ่นใหม่ชนเวป สายสีน้ำตาลเข้ม มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า สภาพใหม่มาก จะมีตำหนิแค่ตรงแต่ตัวปิดกระเป๋าที่มีตัวอักษร Gucci จะมีรอยขนแมวและรอยขูดขีด สายกระเป๋ายังแข็ง ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ ซื้อมาจาก Shop 29,000 ใช้ไปไม่กี่ครั้งค่ะ Size H 22 cm W 30 cm D 7 cm มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ Card+Dust Bag +ถุง Gucci ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: รุ่นใหม่ Collection 2011 กระเป๋า Paul Smith ลาย Swirl หนังทั้งใบ อะไหล่ทอง รุ่น Alacia Cross Body Swirl Bag ขนาด 21cm x 8cm x 32 cm. มาพร้อมป้ายห้อยและ Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Chanel Classic Jumbo Black 12” Caviar double flap SHW Hologram 149 มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว์ การ์ด และสำเนาใบเสร็จค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like NEW : กระเป๋า LV รุ่น Daily PM เป็นผ้า Denim สีดำ ซื้อมาจาก Shop LV ที่ UK. ค่ะ สวยมากๆค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ และสำเนาใบเสร็จค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋าสตางค์ใบยาว Gucci ลาย GG ทั้งใบ สวยมากๆๆ รุ่นนี้ เป็นผ้า Canvas เคลือบ ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ มีที่ใส่เศษสตางค์ และ ช่องใส่การ์ดเยอะค่ะ มาพร้อมกล่องและการ์ดค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Emilio Pucci แบรนด์ Hi-so มากๆ เป็น Collection ใหม่ รุ่น EP606S 539 Size 58-14-130 Frame color: Orchid/Shaded Grey Lenses ขาแว่นด้านในลายสวยมากๆๆๆ ใส่สวยมากๆค่ะ น้ำหนักเบาค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ด และ Manufacture paper ที่ Shop ขาย 14,000++ ได้ราคา SALE มาจาก Shop UK. ค่ะ ราคาเต็มอยู่ที่ US$ 350 + US Tax. คนอื่นขายที่ 8,000 ขายแล้วค่ะ

NEW: นาฬิกา Glam Rock ญ สาย Stainless 2 Tone หน้าปัดประดับ เพชรแท้ 10 เม็ด รุ่นนี้หน้าปัดเล็กค่ะ ขนาด 39 MM. เหมาะกับคนข้อมือเล็กค่ะ สวยหรูมากๆๆ มาพร้อมกล่อง Glam Rock สุดหรู + ใบรับประกันค่ะ ขายแล้วค่ะ

Case Rose gold tone ion plated with stainless steel cover Dial Color Black Bracelet Stainless steel with gold tone ion plated accents Water Resistant 10 ATM/100 Meters/330 Feet

NEW: กระเป๋าสตางค์ Paul Smith ลายรถมินิ รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ ขนาดมาตรฐาน มาพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ ถุงผ้า, Card แข็ง Paul Smith , Instruction Care Card อุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ Made in Italy ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like New : Marc Jacobs Stam หนังวัวสีดำ สภาพดีมากๆ ใหม่มากๆ อะไหล่สีทองจะมีรอยขนแมวเล็กน้อย อะไหล่ทองไม่มีลอกนะค่ะ ตามมุมกระเป๋าไม่มีถลอกค่ะ ใช้น้อยมากๆ ค่ะ ด้านในสะอาดมากๆๆ รุ่นนี้จะถือหรือสะพายก็สวยหรูค่ะ มาพร้อม การ์ด + Dust bag+ ป้ายราคาค่ะ แม่ค้าตั้งราคาตามสภาพกระเป๋านะค่ะ เพราะซื้อมาแพงมากๆค่ะ และกระเป๋าสภาพดีมากๆ ขายแล้วค่ะ

NEW:แว่นกันแดด Chloe รุ่นยอดฮิต ทรง Cateye ดาราใส่ตรึม ใส่สวยมากๆๆ มีดาวติดที่เลนท์ด้านซ้าย Frame color: Black, Lense :Grey Gradient, Frame Size: 59-18-140 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายแล้วค่ะ
USED: LV รุ่น Limited Edition Centenaire 1896-1996 ((ออกมาตอนที่ฉลองครบรอบแบรนด์ LV ครบ 100 ปี ตั้งแต่ปี 1896-1996)) สภาพโดยรวมดี Cowhide ยังขาวอยู่ค่ะ แต่จะมีรอยหยดน้ำเล็กน้อย และรอยดำบ้างเล็กน้อย ค่ะตามรูปด้านล่างค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ
USED like new: กระเป๋า Prada Nylon Messenger อะไหล่เงิน รุ่นนี้ใช้ได้ทั้งชาย หญิง มีช่องใส่ของ 2 ช่อง และ ซิปด้านหน้าอีก 1 ช่อง สายปรับได้ ด้านในสะอาดค่ะ สภาพดีมากๆๆ ใช้น้อยมากๆๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ขนาด กว้าง 27.5 CM สูง 20 CM. ฐานกว้าง 8 CM. มาพร้อม Dust Bag และการ์ดค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like new: Speedy Damier 30 สภาพใหม่มากๆๆ ใช้ไป 2-3 ครั้งเองค่ะ Datecode ปี 10 อะไหล่ทองยังเงาวิ้ง ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆๆ (( จะมีรอยเล็บข่วนเล็กน้อยตามรูปด้านล่าง)) ด้านในสะอาด มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ต Dust Bag ,แม่กุญแจ+ลุกกุญแจ 2 ลูก +Card + ที่จัดระเบียบกระเป๋าพร้อมฐานอย่างดี( ราคา 780 บาทค่ะ) + ใบเสร็จค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED แว่นกันแดด Gucci ขาเป็นเข็มขัด Gucci สีทอง เลนท์สีชา ขาแว่นสีน้ำตาลทอง ที่ตัวเลนท์มีรอยขนแมว บางๆเล็กน้อยค่ะ มาพร้อมกล่องแว่น Gucci สีดำค่ะ กล่องแว่นมีรอยเล็บขูดอยู่หลายจุดค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขายที่ 3,000 บาท ขายแล้วค่ะ

USED แว่นกันแดด Gucci กรอบสีเงิน เลนท์สีเทา รุ่น GG1784/Strass Size 60-17-125 ค่ะ ใส่ได้ทั้งชายหญิง มีรอยขีดสั้นประมาณ 2-3 mm.ไม่ลึกค่ะที่เลนท์ซ้าย 2 รอยบางๆค่ะ ขาแว่นเป็นตัว G ประดับคริลตัล ( คริลตัลบางเม็ดไม่วาวแล้วนะค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ) สภาพโดยรวมดีค่ะ มาพร้อมกล่องแว่น และ Manufacturer paperค่ะ ขายที่ 2,500 บาท ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Marc by Marc Jacobs รุ่น Large Satchel หนังแท้ทั้งใบสีน้ำตาล อะไหล่เงิน มีซิปปิดกระเป๋า มีสายสะพายยาว ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ ด้านในเป็นสีน้ำเงินลายจุดและดาวค่ะ ขนาด :15 1/2"W x 14"H x 6"D มาพร้อม ป้ายห้อยDust Bag MJ ค่ะ ขายแล้วค่ะ
NEW: นาฬิกา Glam Rock สาย Silicone สีดำ รุ่น CSC :Crazy Sexy Cool ตัวเรือนเป็นเซรามิกสีดำ ขอบหน้าปัดสีทอง สวยหรูมากๆๆ ขนาดหน้าปัด 46 mm. ใส่ได้ทั้งชาย หญิง มาพร้อมกล่องและใบรับประกันสินค้าค่ะ ขายแล้วค่ะ
รายละเอียดสินค้า: Case Black composite material with gold tone duramets cover and stainless steel back Dial Color Silver guilloche Strap Black silicone Case Width 46 mm Case Height 47 mm
NEW: Fendi 'Roll Bag' with Baguette Print Tote รุ่น Limited Edition สวยมากๆ เป็นลายกระเป๋าสีชมพู ด้านในเป็นลาย logo สีชมพู อะไหล่ทองค่ะ รุ่นนี้สวยมาก ขนาดพอๆกับ Neverfull MM ค่ะ มาพร้อม Dust Bag และ การ์ดค่ะ ขายแล้วค่ะ
รายละเอียด etailed with patent leather handles and trim, zip top closure, goldtone hardware and lined interior with zip pocket.

USED: กระเป๋า Gucci Babouska Medium Tote หมุดสีทอง ตัวกระเป๋าเป็น Crystal GG fabric สีเบจและขอบหนังสีน้ำตาลเข้มค่ะ สภาพใหม่มากๆๆ ค่ะ เคยใช้ไป ครั้งเดียวค่ะ จะมีตำหนินิดเดียวตรงหมุดทอง ด้านล่างกระเป๋า จะมีรอยเล็กน้อยค่ะ ถ่ายรูปแล้วไม่เห็นค่ะ สภาพ เหมือนใหม่ค่ะ ด้านในสะอาด สวยหรูมากๆ ขนาดกระเป๋า ยาว 18 นิ้ว สูง 10.5 นิ้ว ฐานกว้าง 6.5 นิ้ว มาพร้อม มาพร้อมการ์ดกระดาษ ตัวอย่างหนังและถุงผ้า ขายแล้วค่ะ
NEW: กระเป๋า Balenciaga First Tri-Color Classic สีฟ้าเทา สวยมากๆๆค่ะ มาพร้อมสายสะพาย ชุดกระจก ป้ายห้อย ตัวอย่าง หนัง ค่ะ ขนาดกระเป๋า กว้าง 13.75 x สูง 7.5 x หนา 7.75 นิ้ว ที่ Shop ขายที่ 51,000 บาท ได้ SALE มาจาก Shop ที่ USA. ค่ะ ขายแล้วค่ะ
USED: รองเท้า MIU MIU Size 37 หนังสีดำตกแต่งด้วยหนังเงาตรงกลาง สวยมากๆๆ สภาพดีมากๆ ใหม่มากๆค่ะ ใส่ไปไม่กี่ครั้งค่ะ พื้นรองเท้ายังใหม่อยู่เลยค่ะ สูงประมาณ 2 นิ้ว ขนาดรองเท้าวัดจากด้านนอก 26 ซม. ค่ะ มีแต่ตัวรองเท้านะค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW:กระเป๋าสตางค์ Paul Smith ลายรถมินิ รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ ขนาดมาตรฐาน รุ่นนี้จะมีช่องใส่เศษสตางค์ค่ะ มาพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ ถุงผ้า, Card แข็ง Paul Smith , Instruction Care Card อุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ Made in Italy ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW:แว่นกันแดด DSQUARED2 DQ0014 แบรนด์ดังที่ดารา Hollywood ใส่กันเยอะ แบรนด์นี้ ไม่มีขายที่เมืองไทยนะ ได้ราคา SALE มาจาก Shop ที่ UK. ค่ะ ทรงไม่ใหญ่มาก ใส่สวยมากๆๆ ค่ะ น้ำหนักเบาค่ะ Frame Color : CLEAR and HAVANA / CHOCOLATE Lens Color: BROWN GRADIENT Size: 59/14/130 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น และผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ แบรนด์นี้ราคาเต็มแพงมากๆๆ ค่ะ คนอื่นขายที่ 9,000 ++ แต่ได้ราคา SALE มาค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: นาฬิกา Glam Rock ผู้หญิง หน้าปัดเล็ก 40 MM. เหมาะกับคนข้อมือเล็ก เป็นรุ่นที่หายากมาก เพราะปกติ Glam Rock หน้าปัดจะ 46 MM. สายซิลิโคลนสีขาว Cover เป็น ซิลิโคลนสีชมพู สวยหวานมากๆค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ตจาก Shop ค่ะ ขายแล้วค่ะ

รายละเอียดสินค้า: Case Diameter 40 mm , Case Polished stainless steel with light pink silicon cover ,Dial Color Black with white border ,Strap White silicon with alligator pattern ,
Clasp Type Buckle ,Subdials Silver tone 60 second ,Movement Swiss made quartz,
Crystal Mineral,Water Resistant 10 ATM/100 meter/330 feet

NEW:แว่นกันแดด Chloe รุ่นยอดฮิต ทรง Cateye ดาราใส่ตรึม ใส่สวยมากๆๆ มีดาวติดที่เลนท์ด้านซ้าย Frame color: Brown, Lense –Brown Gradient, Frame Size: 59-18-140 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายที่ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Gucci GUCCI TOTE WITH Yellow TRIM ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ ถือเข้ากับชุดได้ง่าย ไม่ต้องกลัวเลอะเหมือนรุ่นผ้าค่ะ เพราะเป็น Coated Canvas ทำความสะอาดง่ายค่ะ มาพร้อม Dust bag และการ์ดกระดาษของ Gucci ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like new: กระเป๋า Neverfull Damier MM. Datecode: CA5019 ผลิตปลายปี 09 ใช้น้อยมากๆๆ ใหม่มากๆค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ เหมือนของใหม่เลยค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW แว่นกันแดด Chloe รุ่น CL2148 ใส่สวยมากๆๆค่ะ Size :58-16-130 Lense Color: Brown gardient Frame Color: green with gold น้ำหนักเบา ใส่สวยค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Christian Dior สียีนส์อะไหล่เงิน แบบน่ารักมากๆ ขนาด กว้าง 13 นิ้ว สูง 7 นิ้ว ฐานกว้าง 2.5 นิ้ว
ได้ SALE มาจาก Shop ที่ UK. ค่ะ ((จะมีตำหนิเล็กๆอยู่ 2 จุดค่ะ ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็นค่ะ ตามรูปด้านล่างค่ะ )) มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : LV Baggy PM สภาพดีมาก ๆๆ สายยังแข็งและ Cowhide ยังขาวอยู่เลยค่ะ ใช้ถนอมมาก ๆค่ะ ตามมุมกระเป๋าไม่มีรอยใดๆๆ ด้านในสะอาดมาก จะมีตำหนิ 2 จุดตามรูปค่ะ มาพร้อม Dust Bag ขายแล้วค่ะ
NEW : กระเป๋า Prada Nylon Jacquard Logo Tote สีดำ ตัวอักษร Prada สีทอง แบบสวยน่ารักมากๆๆ มีกระดุมแม่เหล็กปิดนะค่ะ ขนาด 11 2/5"H x 11 4/5"W x 4 3/10"D. Made in Italy มาพร้อม การ์ดแข็ง และ Dust bag ค่ะ ราคาที่ Shop US$ 770 + US Tax ได้ราคา SALE ขายแล้วค่ะ
NEW: รุ่นยอดฮิต กระเป๋า Chloe Paraty Crossbody Shopper สีดำหนังกลับอะไหล่ทอง มาพร้อมป้ายห้อยยี่ห้อ สายสะพายยาว การ์ดแข็ง และ Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: กระเป๋า LV Damier รุ่น Beaubourg Size (LxHxD): 14.1" x 14.9" x 4.7" รุ่นนี้ใช้ได้ทั้งชาย หญิง สภาพดีมากๆๆๆ ใช้น้อยมากๆ ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ อะไหล่ทองวิ้งๆ จะมีตำหนิตรงแถบสีน้ำตาล 2 แถบด้านหน้าและหลัง ที่จะเป็นขุยๆ เล็กน้อยค่ะ ตามรูปด้านล่าง 2 รูปค่ะ สภาพโดยรวมดีมากๆค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: LV Delightful PM. ไม่ต้องรอ Pre-order ค่ะ เป็นของใหม่ค่ะ ซื้อมาจาก Shop LV ที่ UK. มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

มีมาเพิ่มอีกค่ะ NEW แว่นกันแดด Chloe รุ่น CL2148 ใส่สวยมากๆๆค่ะ Size :58-16-130 Lense Color: Brown gardient Frame Color: mahogany black น้ำหนักเบา ใส่สวยค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: กระเป๋า LV Cabby MM สภาพดีมากๆๆ อะไหล่ยังทองวิ้งๆ สายยังแข็ง ใช้ถนอมมาก ตามมุมกระเป๋าไม่มีรอยใดๆๆ ด้านในสะอาดมาก ใบนี้ Datecode ปี 07 ค่ะ สายยาวอยู่ในถุงไม่ได้ใช้เลยค่ะ มาพร้อม Dust bag ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Prada รุ่น SPR09L กรอบสี GLOSSY BLACK/เลนท์ GREY GRADIENT
ขาแว่นสลัก Prada สีเงิน Size:57-18-130 สวยหรูมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ด และ Manufacture paper คนอื่นขายที่ 8,000 ขายแแล้วค่ะ

NEW ใบสุดท้ายแล้วค่ะ กระเป๋า Gucci สี Silver หนังแท้ เป็นหนัง Guccissima ทั้งใบ หรูหรา Hi-so มากๆๆ ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ มาพร้อมถุงผ้า การ์ดกระดาษ และ ป้ายห้อยราคา Gucci ค่ะ ขายแล้วค่ะ
Detail: • Metallic guccissima leather with grain leather trim , Open top , 19'' leather top handles with 8'' drop , Fabric lining with interior zip pocket , Measures 14'' at widest x 13'' tall at center x 5''

NEW กระเป๋า Gucci GG Crystal Cross body สวยหรูมากๆๆ สายสะพายปรับได้ค่ะ เจาะรูเพิ่มได้ ที่ Shop เจาะมาให้ 3 รู ไม่ต้องกลัวเลอะเหมือนรุ่นผ้า ทำความสะอาดง่ายค่ะ ขนาดกว้าง 12 นิ้ว สูง 11 นิ้ว มาพร้อมถุงผ้า การ์ดกระดาษ และตัวอย่างหนังค่ะ ขายแล้วค่ะ
NEW: Balenciaga 'Giant Chic' small bag สีดำ หมุดเงินใหญ่ เป็นของใหม่จาก Shop ค่ะ แต่เป็นของปี 2008 ค่ะ ได้ราคา SALE มาจาก Shop ค่ะ เป็นรุ่น Classic ยังมีขายใน Shop USA.อยู่เลยค่ะใบเล็กน่ารัก แต่จุของได้เยอะค่ะ มีซิปใส่ของได้ 2 ช่องค่ะ ปรับสายสะพายได้ตามรูเจาะค่ะ เป็นหนัง lambskin มาพร้อมกระจก Dustbag Code กระเป๋า/ปีผลิต และ ป้ายห้อยราคาค่ะ ราคาเต็มอยู่ที่ US$995 ขายแล้วค่ะ

NEW:กระเป๋าสตางค์ Paul Smith ลายรถมินิ รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ ขนาดมาตรฐาน มาพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ ถุงผ้า, Card แข็ง Paul Smith , Instruction Care Card และ สีดำ อุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ Made in Italy ค่ะ เป็นสินค้าDisplay ที่ Shop จะมีตำหนินิดหน่อยนะค่ะ ด้านใน ตรงสีฟ้าจะถลอกเล็กน้อย ตัวกระเป๋าด้านหน้าจะมีรอยเล็บอยู่ 2 จุด และ กระเป๋าด้านหลังจะมีรอยข่วนเล็กน้อย ถ้าไม่ส่องกับแดดไม่เห็นค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขาย SALE สุดๆ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Burberry Shopping Bag Tote สี Beige สีสวยหวานมากๆๆ อะไหล่ทอง ขลิบหนังเงาสีน้ำตาลเข้ม สายเป็นหนังเงาสีน้ำตาลเข้ม ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ถือเข้ากับชุดได้ง่าย ขนาด 40 CM..x25CM.x13CM. มีกระดุมเหล็กติดกระเป๋า (ตัวกระดุมเหล็กด้านในจะมีรอยขนแมวนิดนึงนะค่ะ) มาพร้อมถุงกระดาษ ป้ายห้อยและ Dust bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED แว่นกันแดด Emporio Armani รุ่น EA9483/S ใส่น้อยมากๆๆ ไม่มีตำหนิใดๆๆ มาพร้อมเลนท์เปลี่ยน 1 อัน กล่องใส่แว่น และถุงผ้าเช็เลนท์ค่ะ คุ้มมากๆๆๆ ซื้อ 1 ได้ 2 ค่ะ สามารถเปลี่ยนเลนท์เองได้ค่ะ ราคาเต็มแพงมากค่ะ ซื้อ 1 เหมือนได้ 2
ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED Gucci New Britt สีเงิน ลาย GG ทั้งใบ เป็นรุ่น Limited Edition หายากมากๆๆ ของจริงสวยมากๆๆๆ ด้านในสะอาดมาก สภาพดีค่ะ สายยังแข็งอยู่ค่ะ มาพร้อมถุงผ้า Gucci ค่ะ จะมีตำหนิเล็กๆอยู่ 3 จุดค่ะ ตามรูปค่ะ ขนาด สูง 23 ซม.ปากกระเป๋า 39 ซม.ช่วงฐาน 27.5 ซม. ฐานกว้าง 11 ซม. ขายแล้วค่ะ

NEW:กระเป๋าสตางค์ Paul Smith ลายรถมินิ รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ ขนาดมาตรฐาน มาพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ ถุงผ้า, Card กระดาษ Paul Smith , Instruction Care Card และ ถุงร้าน Paul Smith สีดำ อุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ Made in Italy ค่ะ ขายหมดแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Gucci GG Crsytal Joy Boston กระเป๋าเ ป็นผ้าลาย GG เคลือบพลาสติก สวยมากๆๆ ไม่ต้องกังวลเรื่องน้ำและรอยเปื้อน ดูแลรักษาง่ายค่ะ สีน้ำตาล สายและมือจับเป็นหนังสีทอง สวยมากๆๆๆ รุ่นนี้ตอนนี้หายากมากๆค่ะ รุ่นนี้จะใหญ่กว่า LV Speedy 30 นิดนึงนะค่ะ แต่ใช้แล้วไม่ต้องกลัวเลอะ กลัวเปื้อนหรือเป็น Cowhide ค่ะ มาพร้อมการ์ดกระดาษ ตัวอย่างหนังและถุงผ้า ขายแล้วค่ะ
NEW: แว่นกันแดด Emilio Pucci แบรนด์ Hi-so มากๆ เป็น Collection ใหม่ รุ่น EP603S Size 56-19-135 กรอบสี Tortoise ขาแว่น Brown/Quadratini Print Temples/Shaded Brown Lenses ขาแว่นลายสวยมากๆๆๆ ใส่สวยค่ะ น้ำหนักเบาค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ด และ Manufacture paper ที่ Shop ขาย 14,000++ ได้ราคา SALE มาจาก Shop UK. ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: Gucci Scarf ลายสวยมากๆๆๆ ขนาด 70x70 CM. เป็น Silk 100% Made in Italy ค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย Gucci ((ไม่มีกล่องให้นะค่ะ ได้ราคา SALE มาจาก Shop ที่ UK. ค่ะ))ราคาเต็มแพงมากๆๆค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: Gucci Scarf ลาย GG ทั้งผืน สวยมากๆๆๆ ขนาด 70x70 CM. เป็น Silk 100% Made in Italy ค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย Gucci ((ไม่มีกล่องให้นะค่ะ ได้ราคา SALE มาจาก Shop ที่ UK. ค่ะ))ราคาเต็มแพงมากๆๆค่ะ -ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford รุ่น Genevieve กรอบดำ อะไหล่ทอง สวยมากๆๆๆ Size: 62-17-125
Lense Color: grey Frame Color: shiny black มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ SOLD OUT

USED แว่นกันแดด Gucci กรอบสีดำ รุ่น GG2409/S Size 49-19-135 ขาแว่นเป็นสัญลักษณ์ GG สีเงิน มีตำหนิอยู่ 2 จุดค่ะ ตามรูปค่ะ มีแต่ตัวแว่นนะค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford รุ่น Genevieve กรอบดำ อะไหล่ทอง สวยมากๆๆๆ Size: 62-17-125
Lense Color: grey Frame Color: shiny black มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ SOLD OUT

USED กระเป๋า Gucci Hobo ใบใหญ่ ผ้ายีนส์หนาสีดำ สภาพดีมากๆๆ ใหม่มาก ใช้น้อยมากค่ะ ด้านในสะอาด อะไหล่ยังเงาวิ้ง หนังยังเต่งตึงไม่มีรอยแตก ขนาด กว้าง 16 นิ้ว สูง 12 นิ้ว ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆๆ จะมีตำหนิเล็กๆๆอยู่ 3 จุดค่ะ ( จะมีรอยเล็บข่วนบางๆที่หนังเล็กน้อยค่ะ , สายหิ้วกระเป๋าจะมีรอยหักเล็กน้อย ตามรูปค่ะ แต่พอถือแล้วก็มองไม่เห็นค่ะ และ ตรงซิปเปิดกระเป๋าจะมีสายหนังเส้นยาวๆๆ แต่เพื่อให้สะดวกต่อการใช้ แม่ค้าเอาไปตัดให้สั้นลงค่ะ แต่สายที่ตัดก็ยังอยู่ค่ะ) มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ใครได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Fendi รุ่นยอดฮิต ดาราใส่ตรึม แบบน่ารักสุดๆ มีสลักดอกไม้ที่กรอบทั้ง 2 ข้าง และ ที่ปลายขาแว่น น่ารักมากๆๆๆ รุ่น FS5014 Lens Color: Gradient Grey Frame Color: 001 Shiny Black Size: 55-16-130 Made In Italy ใส่สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และการ์ดค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Burberry Small Check Print Tote with Painted Hearts มาพร้อมที่ห้อยพวงกุญแจหัวใจ รุ่นนี้ขายดีมากๆ เป็น Coat canvas with white patent leather trim ลายน่ารักมากมาย ทำความสะอาดง่าย ขนาด : 16.5 " Widest x 9.5"H x 5"D. ( ขนาดใหญ่กว่า LV Neverful PM. เล็กน้อยค่ะ W:11.4" x 8.6"x5.1") มาพร้อม Dust Bag,ป้าย Burberry และการ์ดแข็งค่ะ ขายแล้วค่ะ

New ผ้าพันคอ Paul Smith : Swirl Scarf size กว้าง: 19 CM. ยาว 160 CM. ทำจาก Silk 100% ผ้านิ่มมากๆ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ มาพร้อมป้าย Paul Smith ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋า Paul Smith ใบใหญ่ ใส่ Notebook ได้ ใช้ได้ทั้งชาย-หญิง เป็นหัวใจน่ารักค่ะ เป็นลาย Frankie Bag Heart สี Beige ขนาด 38 x 35 x 10cm Hardware color: Gold ได้ SALE มาจาก Shop ที่ UK. ค่ะ มาพร้อมถุงผ้า Paul Smith ขายแล้วค่ะ

USED แว่นกันแดด Moshino รุ่น MM3002-S Size 50-17-135 กรอบสีทอง ขาแว่นเป็นเข็มขัดสีทอง มีตัวอักษร Moschino สีทองด้านข้าง อะไหล่สีทองยังเงาวิ้ง มีตำหนิอยู่จุดเดียวค่ะ ตามรูปค่ะ มาพร้อมซองใส่แว่น Moschino สีทอง แต่จะลอกๆหน่อยนะค่ะ เนื่องจากเก่าเก็บค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW นาฬิกา Moschino สายสีทองยอดฮิต รุ่น Time 4 Pirate' charm bracelet เป็นสร้อยตุ้งติ้งแบบน่ารัก มากๆๆค่ะ สายปรับตามขนาดข้อมือได้ มาพร้อมป้าย ห้อย กล่องนาฬิกาเป็น นาฬิกาได้และใบรับประกันสินค้าค่ะ สายยาว 7.75 นิ้ว ขายหมดแล้วค่ะ

USED กระเป๋าสตางค์ Fendi ซื้อมาจาก Duty Free ราคา 15,900 บาท ค่ะ ใช้น้อยมาก ขนาด กว้าง 14.5 ซม. สูง 10.5 ซม. ใส่มีช่องใส่การ์ด 6 ช่อง ใส่แบงค์ 1 ช่อง และ มีซิปใส่เศษสตางค์ ด้วยค่ะ อะไหล่ทองยังวิ้งอยู่ค่ะ จะมีตำหนิตามมุม และขอบพับ กระเป๋าทั้ง 2 ด้านที่ถลอกไปบ้างเล็กน้อย ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ตัวกระเป๋าที่เป็นผ้าสภาพ 100% ค่ะ ยังใหม่อยู่เลยค่ะ หนังไม่ลอก ไม่เหนียว สภาพโดยรวมดีมากค่ะ มาพร้อมกล่องและถุงผ้า Fendi ค่ะ ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋า Miss Marc Tote Bag by Marc Jacobs ใบใหญ่ จุของได้เยอะมากๆๆ ลาย Miss Marc น่ารักมากๆๆ ค่ะ อะไหล่สีทอง ของใหม่ จาก Shop ค่ะ Size: : 15" wide x 4 1/2" deep x 14" high มาพร้อมป้ายห้อย SOLD OUT

NEW กระเป๋า Gucci รุ่น black studded leather 'Irina' large shoulder bag หนังแท้ทั้งใบสีดำ ประดับด้วยหัวใจสีทองที่ตัวกระเป๋า อะไหล่ทองทั้งใบ ใบใหญ่ จุของได้เยอะ แบบสวยหรูมากๆๆ ใครชอบกระเป๋าใบใหญ่ไม่ ควรพลาดค่ะ พร้อมถุงผ้า Gucci การ์ด และ ถุงกระดาษ Gucci ค่ะ ราคาเต็ม ที่ไทย 80,000 up ได้ SALE มาจาก Shop ที่ UK. ขายที่ 33,990 บาท ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Gucci Bucket Size S สีดำ ถือเข้ากับทุกชุด ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ Size 10.5x10 นิ้ว ตัวกระเป๋าสภาพดีมากๆๆๆค่ะ แต่ตรงมุมก้นกระเป๋าทั้ง 4 ด้านจะมีรอยลุ้ยเล็กๆ ตามรูปนะค่ะ กระเป๋าเป็นสีดำมองไม่ค่อยเห็นค่ะ อะไหล่ตรงหูหิ้วมีรอยขนแมวเล็กน้อยค่ะ ด้านในสะอาดค่ะมาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : กระเป๋า LV Monogram Speedy 25 มีตำหนิตรง Cowhide ทุกจุดค่ะ ตามรูปค่ะ แต่ตัวกระเป๋าสภาพดี ตรงมุมมีรอยถลอกบางๆอยู่ 1 จุด ด้านในสะอาดมากค่ะ มีกระเป๋า+แม่กุญแจ+ลูกกุญแจ 2 ดอก และหูถักค่ะ ไม่มีถุงผ้านะค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: กระเป๋าถือ Christian Dior หนังทั้งใบ สี Camel สภาพใหม่มากๆๆๆค่ะ แบบสวยหรูมากค่ะ อะไหล่ยังเงาวิ้งๆๆตามมุมไม่มีร่องรอยใดๆ มีตำหนิเป็นรอยขีดเล็กๆอยู่จุดเดียวตามรูปค่ะ ด้านในสะอาดค่ะ ขนาด กว้าง 34.5 ซม. สูง 22 ซม.ฐานกว้าง 10 ซม. มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ : การ์ด ,ป้ายห้อย Dior และ ถุงผ้าค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW กระเป๋า Mulberry Bayswater รุ่น Classic สี Oak Natural Leather สียอดฮิต เป็นของใหม่ค่ะ ซื้อมาจาก Shop UK. เนื่องจากซื้อมาหลายใบ เช็คสินค้าได้ไม่ละเอียด เลยเพิ่งมาเห็นตำหนิค่ะ จะมีรอยถลอกที่ปุ่มสีทองด้านล่าง กระเป๋า แต่อยู่ด้านล่างของกระเป๋าค่ะ มองไม่เห็นค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ Size: Height 26.5 CM. Width 36 CM. Depth 16 CM. Handle Drop 15.5 CM. มาพร้อมการ์ดถุงผ้า + ถุงกระดาษ Mulberry ค่ะ
ราคาที่ Shop ขายแล้วค่ะ

USED ใบนี้น้องฝากขายค่ะ กระเป๋า Gucci Shopping Bag ขนาดกว้าง 33.5 ซม. สูง 33 ซม. ฐานกว้าง 12.5 ซม. สภาพพอใช้ มีตำหนิเยอะค่ะ มุมลุ้ยทั้ง 4 มุม จะมีรอยเลอะและผ้าเป็นขุยและรอยเลอะด้านหลังของกระเป๋าค่ะ ตัวกระเป๋าที่เป็นผ้า สายหนังและด้านในกระเป๋าจะมอมแมมนิดนึงค่ะ ต้องพอไปอาบน้ำใหม่ก็สวยค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋า ขายตามสภาพค่ะ ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋า Lulu Guinness Shopping Bag ลายน่ารักมากๆๆ มีตัวติดแม่เหล็ก 2 ตัวที่กระเป๋า จุของได้เยอะ ทำความสะอาดง่าย ของใหม่จาก Shop ค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋าสตางค์สีดำ Paul Smith Set ขนาดมาตรฐาน มาพร้อมพวงกุญแจหนังแท้เลายรถเข้าชุดพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ คุ้มมากๆๆ ค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋าสตางค์สีดำ Paul Smith Multistripe Wallet with Keyring ขนาด 9.3x1.5x11 cm. Keyring 9.8x4.5 cm. มาพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ คุ้มมากๆๆ ค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ เหลือใบสุดท้ายมีตำหนินิดหน่อยค่ะ จะมีรอยเล็บเล็กๆ 2 รอย ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Chloe รุ่น Chloe black vinyl 'Heloise' large tote ซื้อมาประมาณ 50,000 ค่ะ กระเป๋าสภาพดี ภายในสะอาด จุของได้เยอะค่ะ อะไหล่เงินวิ้งๆๆ ค่ะ ขนาด 16½'' at widest x 13½'' tall at center x 5'' deep (แต่ช่วงสันอันกลางของกระเป๋าทั้ง 2 ด้าน จะมีรอยแตกของสันยาแนวเล็กน้อยค่ะ แต่เอาไปซ่อมเรียบร้อยแล้วค่ะ แล้วตรงที่ดึงซิปที่มียี่ห้อ Chloe สีเงิน ดึงปิดซิปแรงไปหน่อยเลยหลุดออกมาแต่เอาแก้ไขเรียบร้อยแล้วค่ะ สภาพโดยรวมดีค่ะ สะอาดค่ะ สินค้ามาพร้อม Dust Bag + Card ค่ะ ขายแล้วค่ะ

พวงกุญแจ Paul Smith รูปรถหนังแท้ สวยมากๆๆ มีแต่พวงกุญแจนะค่ะ ขายแล้วค่ะ (จะมีตำหนินิดหน่อย คือ ตรงกระจกด้านหน้าที่เป็นสีเขียวๆจะมีรอยถลอกนิดหน่อยค่ะ)

ของใหม่ นาฬิกา Glam Rock รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ ค่ะ กรอบหน้าปัดเป็นลายเสือ สินค้ามาพร้อมกล่อง ป้ายห้อย และใบรับประกันสินค้าค่ะ ราคาที่ Shop 50,000 up ค่ะ ขายแล้วค่ะ

ของใหม่: แว่นกันแดด Chanel ลายกระ ขนาด Oversize ขาแว่นช่วงรอยพับเป็น CC สีทอง ใส่สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง Chanelสีดำ กล่องใส่แว่น ถุงผ้า Chanel และ ป้ายห้อยค่ะ size 60-18-130 ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า LV ใบเล็กลายไม้ สภาพดี อะไหล่ยังทองวิ้งๆๆ มีรอยเลอะและกาวตรงซิป และ รอยยับเล็กน้อยค่ะ ข้างในสะอาดเอี่ยม มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Balenciaga Day สี Blue India หนังแพะ สภาพดีมากๆๆๆๆ มุมไม่เปื้อน-ไม่ถลอก สีเสมอกันทั้งใบ หูไม่ดำไม่คล้ำ มีร่องรอยการใช้งานเล็กน้อย เพราะเก็บอย่างเดียว มีตำหนิเล็กๆอยู่ 2 จุดค่ะ :มีรอยเลอะและสีถลอกเล็กน้อยตรงปลายหูหิ้วด้านขวา และตรงปลายหูหิ้วด้านซ้ายสีถลอกเล็กน้อย (ตามรูปค่ะ) โดยรวมใหม่มากๆๆค่ะ เพราะใช้น้อยมาก มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ : การ์ด ถุงผ้า สายสำรอง กระจก ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า LV Speedy 25 สภาพดี ใช้น้อยมากๆๆ สีคาวไฮน์ข้มขึ้นเล็กน้อย (ยังขาวอยู่เลยค่ะ)แต่จะมีรอยหยด น้ำบางๆ อยู่ 2 จุดตามรูปค่ะ ตามมุมไม่มีรอยถลอกเลยค่ะ ด้านในกระเป๋าสะอาดมากๆๆๆ มาพร้อม หูถัก Dust bag และ แม่กุญแจ & ลูกกุญแจ 2 ดอกค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า MIU MIU Bow สีสวยมาก สภาพดีมากๆๆ อะไหล่ทองยังวิ๊งๆๆ มาพร้อมสายยาว หนังมุมกระเป๋าไม่มีถลอกค่ะ ใช้ถนอมมากๆๆ ด้านในสะอาด มีตำหนิเล็กน้อยค่ะ จะมีรอยเลอะนิดเดียวตามรูป 3 ค่ะ และ เฉพาะตรงหัวซิปสีทองจะลอกเล็กน้อยค่ะ มาพร้อม Dust bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

กระเป๋า Christian Dior สีดำ ใหม่มากๆๆๆ เพราะตั้งแต่ซื้อมายังไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บอย่างเดียว ใหม่เลยค่ะ อะไหล่เงินยังเงาวับ ไม่มีรอยขนแมวเลยค่ะ สายปรับได้ค่ะ มาพร้อมถุงผ้าค่ะ ขนาด กว้าง 10 นิ้ว สูง 5.5 นิ้ว ฐานกว้าง 3 นิ้ว ขายแล้วค่ะ

NEW แว่นกันแดด Prada รุ่น SPS04H สี Gloss Black เลนท์ Polarized Size:69-14-135 ใส่ได้ทั้ง ชญ มาพร้อมกล่องใส่แว่น,ผ้าเช็ดเลนท์ และ Manufacture paper สินค้าเป็นของใหม่ค่ะ แต่เป็นสินค้ามี defect เล็กน้อยค่ะ เพราะได้ราคา Sale มาจาก Shop ที่ UK ค่ะ ตัวเลนท์ สภาพ 100% ขายแล้วค่ะ
ขอบคุณ SBN ค่ะ