CF NO CC
Line ID : ball_lebeau
E-Mail :
ball_q@hotmail.com

สินค้าทุกชิ้นเป็นชองใช้ส่วนตัวค่ะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

NEW !!
!Chanel Wallet คอลล่าสุด ที่ตามหากันสุดๆ น่ารักมากๆ มีดอกคามิเลียตรงสาย
ครอสบอดี้คืองามมากๆ ไม่เคยใช้ค่ะ ซื้อมาสองสี ขอปล่อยหนึ่งสี
อปกครบ หายากสุดๆ
>> 60,000 bt. ถูกกว่าในไอจีค่ะ ถูกสุดแน่นอน

NEW!!! Chanel Small Vanity สีฟ้าอมเขียว หนังคาเวียร์ รุ่นใหม่ล่าสุด คอลล่าสุดค่ะ เพิ่งออกเลย ตามหากันเยอะมากค่ะ ใช้ง่ายสีสวย ข้างในมีกระจก ไว้แต่งหน้าได้ด้วยค่ะ
>> 151,000 bt. ถูกกว่าในไอจีค่ะ
cr. chanel lover TH

Chanel Small Vanity Navy Blue รุ่นนี้คือสวยงามค่ะ ถือหนึ่งครั้ง สภาพตามรูป หนังตึง สวย อปกครบ สำเนาใบเสร็จ กล่อง ถุงผ้า ออกช๊อปเอมบาซซี่ สะพายครอสบอดี้ได้ ถือได้ ราคาออกช๊อป 133,500bt.
>> ขอปล่อย 100,000 bt.
ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Chanel Sandal ส้นมุก สวยมาก ใส่เดินในห้างครั้งเดียว อปกครบ ไซส์ 36 ราคาเต็ม เกือบสามหมื่น ขอปล่อยเบาๆ
21,000bt.

LV Epi Trunk LIMITED!!!! รุ่นนี้ทำออกมาให้กับประเทศไทยเท่านั้นค่ะ ใช้น้อย
รุ่นนี้ใช้ง่าย สายถอดได้ เป็นครอสบอดี้ได้ เป็นครัชได้ อปก ครบ
>> 80,000 Bt.

Valentino Shoes Size 35.5 อปก ครบค่ะ สีสวยมาก สีหายากค่ะ เข้าชุดง่าย แมชง่าย
ซื้อมา 3XXXX ขอปล่อยเบาๆ
>> 19,500 Bt.

Moynat Medeleine Shoulder Bag รุ่นนี้น่ารักค่ะ ทรงสวย สีสวยใช้ง่าย รุ่นนี้คนใช้ไม่เยอะนะค่ะ ไม่เกร่อค่ะ จุเยอะด้วย มีตำหนิตรงสาย ที่วงกลมไว้ค่ะ ซื้อมา 16xxxx ขอปช่อยเบาๆ 125,000 bt. >> Sale 90,000 Bt.

IVY Bag Louis Vuitton ใบนี้เป็นสไตล์วินเทจ ถือได้ สะพายcross bodyได้ ค่ะ รุ่นนี้ ไม่เอาเข้าไทยนะค่ะ ต้องสั่งพิเศษค่ะ หายากมากค่ะ จุเยอะ สวย ขอปล่อยเบาๆ 75,000bt.
อปก กล่อง ถุงผ้า
>> Sale 60,000 Bt.

Jimmy Choo Cluth 4500 bt
>> Sale 3000bt.

Chanel Shoe
Size 37 รุ่นนี้สวยมาก ใส่สบาย หายาก ได้มาจากช๊อปเอมบาซซี่ 38,500 bt. ใส่ไปครั้งนึงขอปล่อยต่ำๆ >> 22,000bt.

Bottega Veneta Size 36 ใส่ครั้งเดียวค่ะ พรีมา 5x,xxx คู่นี้ราคาแรงมากค่ะ แต่ใส่สบาย สวยมาก จริงๆ
ขอปล่อยเบาๆ 24,000 bt
>> Sale 16,900 Bt.
อุปกรณ์ ถุงผ้า

Roger Vivier size 36 คู่นี้น่ารักจริงจังค่ะ ใส่สบาย สูงกำลังดี พรีมา 2xxxx ขอปล่อยเบาๆ 10,900 bt
>> Sale 8000bt
ราคานี้ถูกมากๆๆๆสำหรับยี่ห้อนี้นะค่ะ

Cr. K.Aom

Chanel Belt สีชมพู กำมะหยี่ น่ารัก สวยมากกกกกก มีตำหนิตามรูป เลอะนิดนึงแต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน เวลาใช้มองแทบไม่เห็นค่ะ
ขอปล่อยแบบถูกสุดๆ เส้นนี้หายากจริงๆค่ะ เสียดาย ใส่ไม่ได้ เลยขอปล่อย
>>18,500bt.

Edit Post Edit Post Reply Reply With Quote