1.ทุกชิ้นเป็นของแท้100%ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ไม่แท้ยินดีคืนเงินจ้า
2.นัดรับได้สะดวกcentral festival ,plearnary mall
3.ขอดูรูปเพิ่มเติมได้นะคะ โทรได้ตลอดนะคะ
4.ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะคะ (
พร้อมโอนก็พร้อมลดให้อีกนะคะ)
ปล.อาจตอบช้าหน่อยเพราะแม่ค้ามีธุรกิจส่วนตัว แต่จะรีบตอบนะคะ ทุกชิ้นเป็นของใช้ส่วนตัวของแม่ค้าแท้แน่นอนค่ะ
ทักLine id : honeypink56
โทร : 086-304-1256

Like new Small Nile Bracelet Bagสีชมพู
ซื้อที่shopอิตาลีที่Spanish step
ใบนี้น่ารักมาก ดูนุ่มฟูสุดๆแต่งตัวหวานๆน่ารัก ลุคคุณหนู ไปเดทกับแฟนไปเที่ยวกับเพื่อนได้ หรือแต่งเท่เพิ่มความหวานด้วยสีชมพูก็สวยเก๋ ซื้อมา5หมื่นกว่าบาท ลดเหลือSOLDบาท อุปกรณ์มีสาย และจี้ ใช้แค่2ครั้ง

in good Gucci Sukey Guccissima Leather สีกรม
ใบนี้คือเรียบหรูดูดีมาก คล่องตัวมากค่ะสายworking womanนี่ใช่เลย จะใช้ในวันธรรมดาอยู่ออฟฟิศหรือจะไปคุยธุระไปไหนก็ได้หมด ซื้อมา6หมื่นกว่าบาทเทขายเลยค่ะเหลือ9,500พอ ไม่มีอุปกรณ์ แต่สภาพ90%ปั๊มชัดเจนขอบมุมสวย

Used in good Gucci Sukey Canvas Leather
ใบนี้ก็สวยค่ะปังมากรู้กันไปเลยว่าเราใช้Gucciนะ ราคานี่ก็สูงเอาเรื่องไม่ต่างกับหนังเลยค่ะมือหนึ่ง แต่ใบนี้ไปทำสปามาแล้วอุปกรณ์หาย เทเลยก็แล้วกันค่ะ8,500แต่ผ้าไม่ดิ้นนะคะไม่ต้องกังวลนะ

Used in good Burberry Studded Baby Banner Bag
ทั้งเท่ทั้งสวยเลยค่ะ เก๋มากรุ่นใหม่นะคะ ไม่ว่าจะใส่แจ๊กเก็ตหนังคลุมสวยๆกับเดรสหรือเสื้อเชิ้ตกับกางเกง หรือว่าจะแต่งคุมโทนก็โดนเด่น จะใส่ไปปาร์ตี้กับเพื่อนไปเที่ยวไปเดทหรือใช้เก๋ๆก็สวย สายคาเฟ่กับสายแฟต้องชอบ อุปกรณ์มีสายทั้งคู่ ใบสีน้ำตาลเป็นลิมิเตดขายแค่ที่ช้อปอิตาลี ส่วนสีดำก็ก็เก๋ใช้ได้ทุกวัน ที่ช้อป5หมื่นกว่าไม่รวมภาษี ขายเทใบละ17,500

Like new Tory Burt Britten leather Duffel Doctor’s bag
ใบนี้ใหม่มากๆสวยสุดๆรุ่นใหม่ด้วยนะคะ สีนี้แต่งตัวได้หลายแมทช์เลยค่ะ สายออฟฟิศหรือจะสายใช้ทุกวันก็ได้ สวยหรูทันสมัยมาก ใบนี้เป็นตัวท้อปของรุ่นนี้ด้วยนะคะแพงกว่ารุ่นทั่วไปนะ อุปกรณ์มีสายค่ะ ซื้อมา4หมื่นกว่าไม่รวมภาษีแต่มาเรามาขายเทกันค่ะSOLD Fast(คุ้มมากเลยค่ะไม่ผิดหวังแน่นอน)

Like new!Prada Galleria Suffino Leather Medium bag สีแดง
สีแดงสีสวยมากกก สภาพใหม่กริ้บใช้แค่ครั้งเดียวใบนี้เก็บอย่างเดียวเลยเพราะมีใบสีดำอยู่ก็เลยไม่ได้ใช้ คุ้มค่าสุดๆใบนี้ อุปกรณ์มีสาย การ์ด ถุงผ้า มีที่ห้อยพวงกุญแจด้วย กริ้บสุดๆไม่เหมือนมือสองเลย จะworkingหรือจะevery lookก็ปังค่ะสวยมาก เทไป14,900
มี

Used in good Miu Miu white leather stud buckle gold tote travel beach shopping bag
เรียบแต่หรูเพิ่มความเก๋น่ารักเล็กๆด้วยสไตล์เข็มขัด สีขาวสะอาดตาไปได้ทุกงานใช้ได้ทุกวันจะใส่เดินเที่ยวeveryday lookก็ได้ ใส่แล็บท๊อปหรือหนังสือก็ปังหรือจะคุมโทนสีขาวไปวัดก็เก๋ ตัวหนังหนาไม่ต้องกลัวขาดง่ายเลยจ้า ด้านในสะอาดเอี่ยม ราคาเทเบาๆ5,500

Used in good Gucci Red Leather Medium Abbey Tote bag
สีสวยคลาสสิค รุ่นยอดนิยมใช้ได้ทุกวันแบบEveryday Everytime จะใช้วันธรรมดา จะไปเที่ยงไปออฟฟิศหรือจะไปออกงานก็เก๋ปังมาก ถือใบเดียวจบเลยจ้าอย่างสวย สียอดนิยมไม่ตกเทรนด์แน่นอน หรูแต่เรียบ ไม่ปวดบ่าด้วย จะใส่กับชุดแบบไหนก็รอดแถมปังโดดเด่นอีกต่างหาก ราคาเทไปเลยค่ะSold

ขอบคุณSBNและเพื่อนๆทุกคนนะคะ(„^_^„)