สินค้าทุุกชิ้นรับประกันความแท้ 100%
สินค้าทุกชิ้น ซื้อแล้วทางร้านไม่รับคืนนะคะ นอกจากเป็นสินค้าลอกเลียนแบบ
(ไม่มีโอกาสเป็นไปได้เลยคะ)
สนใจสินค้า สามารถติดต่อที่ 083-071-เจ็ดห้าสองเก้า
Line ID; MAMศูนย์ศูนย์แปด

ส่งฟรีลงทะเบียนทุกรายการค่าาาาา

Jaspal / MNG สภาพดี สีไม่เฟด ไม่ขาด นะคะ บางรูปเป็นเงาจากการถ่ายนะคะ ราคาเหมา 4 ตัว ราคาเบาๆ SALE 800

Used See By Chloe leather cross body and hand bag สภาพดี มีถุงผ้าค่ะ SALE 3900

Used Tory Burch leather cross body and hand bag สภาพใช้งาน มีถุงผ้าค่ะ SALE 2500

Used Marc Jacobs leather shoulder bag สภาพใช้งาน ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ SALE 3000

Onitsuka Tiger Fabre Nippon / High Cut Sneakers / 25cm / Indigo / Leather / TH7T2L Nippon Made ไม่มีกล่องนะคะ หายากนะคะ สาว ๆ พลาดไม่ได้นะคะ สวยแซ่บเบอร์นี้ SALE 7500

Onitsuka Tiger Mexico 66 Deluxe Kabuki White / Black TH6A4L limited edition เป็น Nippon Made 25cm. ไม่มีกล่องค่ะ สาวๆ พลาดไม่ได้นะคะ SALE 7500

Used Longchamp Cross body สภาพดี ไม่มีอปก. เท SALE 3500

]

ขอบคุณSBN มากๆค่า