TM: BRAND SALE // JASPAL // ASAVA // DISAYA // LANDMEE // MILIN // MADE OF FABRIC // TOPSHOP // LYN AROUND // CPS // ROYAL IVY REGATTA // ICONIC // และอีกมากมาย น่ารักสุด ๆค่ะ ^^ ราคาน่ารักมากกกกก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // JASPAL // ASAVA // DISAYA // LANDMEE // MILIN // MADE OF FABRIC // TOPSHOP // LYN AROUND // CPS // ROYAL IVY REGATTA // ICONIC // และอีกมากมาย น่ารักสุด ๆค่ะ ^^ ราคาน่ารักมากกกกก

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // JASPAL // ASAVA // DISAYA // LANDMEE // MILIN // MADE OF FABRIC // TOPSHOP // LYN AROUND // CPS // ROYAL IVY REGATTA // ICONIC // และอีกมากมาย น่ารักสุด ๆค่ะ ^^ ราคาน่ารักมากกกกก

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.ICONIC SIZE M-L เดรสคัตติ้งหรูหราสุด ๆค่ะ ผ้าลายสวยมาก ๆ ผ้าดี ๆๆๆๆๆสุด ๆ ค่ะตัวนี้ แต่งซีทรูช่วงอก แบรนด์แพงงงงง จาก Central World ค่ะ สวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ ค่ะ หายากมาก ๆ ค่ะแบรนด์นี้ได้มาครั้งแรกเลยค่ะสวยจริงๆ ขาย 670 บาท ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปแค่ครั้งเดียวใหม่สุดๆๆๆๆ // CF //

2.ROYAL IVY REGATTA NEW SIZE L ใหม่ป้ายห้อย อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ตัวสุดท้ายของช้อปเลยค่ะ แต่งเข็มขัดทรงสวยมาก ๆ ค่ะ จะใส่เป็นเชือก โบว์ หรือ เข็มขัด น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ขาย 540 บาท ลดเกิน 70% รุ่นใหม่ชนช้อปเลยค่ะสวยมาก ๆ // CF //

3.ZARA SIZE ตามป้าย XS คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายขาวสีกรมท่าผ้าทิ้ง ๆ แบบไม่ต้องรีด แต่งกระดุมด้านข้างเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

4.QUINN NEW ใหม่ป้ายห้อย SIZE XS แบรนด์ในเครือ JASPAL ค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย แมทกับกางเกงเอวสูงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ผ้าใส่สบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท ราคาตามป้าย 2,290 บาท ลดเกิน 70% รุ่นใหม่ชนช้อปเลยค่ะ จากช้อป MEGA BANGNA // CF //

5.MADAME & ME SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ปักดอกไม้ทั้งตัวค่ะ แซมคริสตัลสวยมาก ๆค่ะ เก๋สุด ๆ มีซับในตัว แขนพองผ้าแก้วเก๋ ๆ แขนมีรอยนิดนึงตามรูปเป็นธรรมของผ้าแก้วค่ะ ใส่ได้แบบยาว ๆ ค่ะ ปักแน่น ๆ เลื่อมแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 320 บาท

6.POEM SIZE S กางเกงสีน้ำตาลแต่งโบว์หน้าเก๋ ๆ ผ้าแสปนเด็กซ์ ซิปหน้าเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่มาก ๆ น่ารักค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 380 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ เอว 26 สะโพก 36

7.PLAYHOUND BY GREYHOUND SET เสื้อขนาด M กระโปรง S เสื้ออก 34++ กระโปรงเอว 26 สะโพก 36 น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ลายโบว์เก๋ ๆ น่ารักมากๆๆๆๆ ขายทั้งชุด 480 บาท น่ารักสุด ๆค่ะแนะนำ // CF //

8.ASAVA SIZE US6 M-L อก 34++ ผ้าสวยสุด ๆค่ะตัวนี้คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะสวยจริง ๆ ขาย 390 บาทผ้าซีทรูแขนหรูมาก ๆค่ะ ใหม่สุด ๆ ค่ะตัวนี้สวยจริงๆ // CF //

9.F. FASHION SIZE S อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ลายเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

10.COTRE SIZE M เดรสสวยหรูมากๆๆๆค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กี๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้สีเขียวพาสเทลแบบหรู ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี ของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขาย 450 บาท

11.ZARA SIZE 30 เอว 30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยใส่สบาย ๆ แต่งผ้าเก๋ ๆ ป้ายหนังทรงสวยค่ะ เก๋เท่ ๆ เลยค่ะ ขาย 250 บาท

12.THEER STUDIO SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีม่วงลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ลายผ้า LOGO แขนเย็บจับจีบโบว์น่ารักสุด ๆ ขาย 380 บาท ราคาเต็มแพงงงงงจาก แบรนด์จาก Central World

13.LYN AROUND SET SIZE S เสื้อ + กระโปรงสีชมพูน่ารักสุด ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เสื้ออก 34 เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 490 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะแนะนำ เอาไปใส่แยกก็ได้ค่ะ ผ้าแบบดีๆ เลย // CF //

14.MADE OF FABRIC SIZE US2 S คัตติ้ง S-M เอวสูงปรี๊ดๆๆๆเลยค่ะสวยมาก ๆ เอวสูง 26 สะโพก 36-37 ผ้า silk กำมะหยี่นิ่มๆๆๆ สีเทาสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 540 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ แมทกับเสื้อได้หลายแบบค่ะ

15.LANDMEE SIZE S กางเกงทรงสวยหรู ปักเลื่อมทั้งตัวค่ะสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับในตัวไม่คัน เลื่อมแบบแน่น ๆ เลยค่ะ ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงสวยหรู เอว 26 สะโพก 36 ขาย 640 บาทสวยสุด ๆค่ะแนะนำ ราคาเต็มแพงงงง

16.M M CHIC SIZE M อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แต่งซิปหลังเส้นใหญ่ หัวซิปโต ๆ น่ารักมาก ๆค่ะสวยมาก ๆ ขาย 420 บาทของจริงน่ารักมาก ๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ // CF //

17.CPS SIZE L เสื้อสีขาว เมทาลิกเงินสวยสุด ๆค่ะ คอเฉลียงเก๋ ๆ ค่ะ มีแขนทั้ง 2 ข้าง แมทกับยีนส์เท่สุด ๆ ค่ะ อก 34++ คัตติ้ง M-L ขาย 250 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ

18.JESGINDA SIZE S สวยม๊ากกกกก ก ไก่ล้านตัว ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยสุด ๆ ดูแพง อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 390 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ

19.BARRED’S TRENDS SIZE L เสื้ออก 35++ กางเกงเอว 32 สะโพก 40-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพิมพ์ลายนูน ๆ สวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ขายทั้งชุด 380 บาท ถูกสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์หรู ๆ แพง ๆ เลยค่ะ ผ้าใส่สบายไม่หนา

20.DISAYA SIZE US4 S-M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปักเลื่อมทั้งตัวมีซับด้านในไม่คัน เลื่อมแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ เป็นรูปดาวเก๋ ๆ เอวสูงๆๆ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 470 บาท ถูกมากกกกค่ะราคานี้ // CF //

21.ASAVA SIZE US4 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆ สีน้ำเงินตัดขาวดำ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 380 บาท

22.POST-ROAD BY PIMPRAPA SET SIZE S เสื้ออก 32-33 กางเกงเอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเหลือบเงินสวยสุด ๆค่ะ สีเทาอมฟ้าสวยมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ของจริงสวยสุด ๆๆๆๆ ขายทั้งชุด 430 บาท ผ้าชีฟองแบบดี ๆ นิ่ม ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆๆๆๆ

23.GUESS SIZE 28 M-L เอว 28-30 สะโพก 38-39 ใหม่ป้ายห้อย สีฟอกสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์นิ่มแสปนเด็กซ์ แบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ราคาตามป้าย 3,590 บาท ขายราคาพิเศษ 540 บาทถูกมากกกกกก จากช้อปเลยค่ะ // CF //

24.ZARA SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ BODYSUIT สวยหรู ลายเก๋ ๆ ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

25.MANGO SIZE M-L อก 34++ สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สายถอดได้ค่ะ ปรับระดับได้น่ารักสุด ๆ แขนสม็อคน่ารัก ผูกโบว์เอว ผ้านิ่มใส่สบายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 340 บาท

26.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง S-M อก 34++ สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีตสวยสุด ๆ ค่ะ ลายสก็อตน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ขาย 370 บาท

27.CPS SIZE XS คัตติ้ง S เสื้ออก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผูกโบว์ข้างผ้าเหลือบเงินสวยมากๆๆๆ เก๋สุด ๆค่ะ หรูหราแมทกับยีนส์ขาเดฟก็น่ารักค่ะ ขาย 250 บาท

28.MISTY MYNX SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋สวย ผูกโบว์หน้าปลายพู่ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้ากำมะหยี่นิ่มแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะสวยสุด ๆ ขาย 250 บาท

29.H&M SIZE S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยสุด ๆค่ะ สีฟ้าหรูหราผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 340 บาท

30.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ ระบายชาย ผ้าลูกไม้ทั้งตัวของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 290 บาท

31.COAT OVER SIZE M คัตติ้ง S-M กระโปรงผ้าทอทวีตน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 250 บาท

32.JASPAL SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย อก 34 เอว 26 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งกระดุมหน้าทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าเย็นๆใส่สบาย ๆ ขาย 320 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ // CF //

33.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อสีชมพูน่ารัก แขนสม็อคเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

34.EP SIZE M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายจุดผ้าหรู ๆ มีกระเป๋าข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ เอวสูง ขาย 250 บาท

35.JASPAL SIZE S-M อก 34++ สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ มีกระเป๋าข้างลายสวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ตัวนี้เหลือป้ายข้างของแท้ล้านๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

36.SHAKA SIZE S เสื้ออก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง S-M น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ด้านหลังแต่งไขว้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

37.TOPSHOP SIZE S เอว 26สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ผ้าทอนูนลูกไม้หรู ๆ แต่งผ้าแก้วด้านนอก คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

38.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสก็อต แต่งกระดุมคริสตัลน่ารักด้านบนค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 240 บาท

39.CPS SIZE M อก 34++ เอวสม็อค 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้หน้าและหลังสวยม๊ากกกกกก สวยสุด ๆ ผ้าแบบกริทเตอร์หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 350 บาท

40.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายดอกไม้ คัตติ้งหรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 350 บาท

41.ASAVA SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเหลือบ ๆ สีเทาอมฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แบบเรียบหรูเลยค่ะ ขาย 390 บาท

42.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S -M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหน้าแต่งซิปรูดออกได้ค่ะเก๋ ๆ ขาย 280 บาท

43.H&M SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 ผ้ายืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้ากำมะหยี่นิ่ม ๆ สวยหรูสุดๆ ค่ะ แต่งคริสตัลทั้งตัวของจริงสวยมาก ๆ ค่ะสวยจริง ๆ ขาย 320 บาท // CF //

44.JASPAL SIZE XXS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 ผ้าลายดอกสวยหรู มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะสวยจริง ๆ สวยหรูเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท (ไม่รวมเสื้อ)

45.POMELO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ NEW สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็น limited รุ่น barbie น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีชมพูสวยเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 250 บาท

46.CPS SIZE S คัตติ้ง M-L เดรสสวยหรู แต่งปักเก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอวสม็อค 27-28 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 350 บาทสวยหรูสุด ๆ

47.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งคริสตัลรูปดาว น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะเก๋มาก ๆ ขาย 250 บาท

48.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M กระโปรงผ้ายีนส์คอตตอลน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้ายืดนิด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายชั้นๆ น่ารักมาก ๆ ขาย 250 บาท

49.H&M SIZE S ผ้าทอทวีตน่ารัก ๆ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอหรู ๆ นิ่ม ๆ ขาย 220 บาท

50.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M อก 34 เอวสม็อค 26-27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สีดำ คอตั้งอัดพลีท แต่งกระดุมหรู ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

51.ZARA SIZE S เอี๊ยมกระโปรง น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่มใส่สบายเก๋ ๆ แต่งกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ ซิปหน้าใส่ง่ายค่ะ เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 350 บาทน่ารักมากๆๆๆ ไม่รวมเสื้อค่ะ // CF //

52.ZARA SIZE M เสื้อผ้าลินินนิ่ม ๆ สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ด้านหน้าปักฉลุหรูๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

53.NJ FREE SIZE MADE IN KOREA เสื้อแบรนด์เกาหลีคัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงปล่อยๆ มีกระเป๋าข้างใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 260 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะผ้านิ่มใส่สบาย // CF //

54.ZARA SIZE S ป้ายของเด็ก แต่ผู้ใหญ่ S ใส่ได้ค่ะ แต่งปักฉลุช่วงอกเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 240 บาทน่ารักมาก ๆ

55.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าทอทวีตดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ตัดต่อผ้าลูกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

56.F.FASHION SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงินสวยเก๋ ๆ ค่ะ แต่งโซ่เบาสีทองสวยมาก ๆ ขาย 270 บาท ด้านหลังแต่งซีทรูสีฟ้าสวยๆค่ะ

57.RALPH LAUREN SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าทอดี ๆ เลยค่ะ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ราคาเต็มแพงงง ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

58.ZARA SIZE L อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 38-42 เอวสม็อคด้านข้างค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 430 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

59.ZARA SIZE S อก 34++ คัตติ้ง M-L ได้ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ สีขาว แต่งคอปักฉลุน่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนน่ารักมาก ๆ ทรงสวยๆ เก๋ ๆ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ ผ้าเย็น ๆ ค่ะ ขาย 350 บาทน่ารักมาก ๆค่ะแนะนำ รุ่นใหม่ชนช้อปเลยค่ะ // CF //

60.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 เอวสม็อคน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 26-27 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอสม็อคเก๋ ๆ ค่ะ ปลายแขนสม็อคน่ารักมาก ๆๆๆค่ะ ขาย 280 บาท รุ่นใหม่เลยค่ะน่ารักมาก ๆ

61.INDIGO SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ พับแขนติดกระดุม น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งปักด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 280 บาท // CF //

62.BCBG MAXAZRIA SIZE 4 M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆๆ แต่งฉลุทั้งตัว สวยม๊ากกกก ผ้าแบบดี ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ สวยน่ารักจริง ๆ ขาย 380 บาท // CF //

63.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S SET เสื้อ + กระโปรง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ เสื้ออก 34 กระโปรงเอว 26 สะโพก 36 ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 530 บาท ถูกสุด ๆ ค่ะ ตกตัวละ 200 กว่าบาทค่ะ // CF //

64.POPORONI SIZE S กางเกงคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้นิ่มๆ สวยสุด ๆค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆๆๆค่ะ ขาย 350 บาทของจริงสวยมาก ๆ

65.MANGO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ผูกโบว์หลังน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

66.JASPAL SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยม๊ากกกกก ก ไก่ล้านตัวเลยค่ะสวยสุด ๆค่ะ แต่งดอกไม้ 3d หรูหรา ผ้าปักทั้งตัว ผ้านิ่มไม่หนา แนะนำค่ะสวยจริงๆ ค่ะตัวนี้สวยสุด ๆ ขาย 430 บาท // CF //

67.ARTHUR MARTIN SIZE M-L เสื้อผ้าชีฟองนิ่ม ๆ หรู ๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยมาก ๆ ค่ะ โบว์คอสวยเก๋ค่ะ คอระบายสวยมาก ๆ ของจริงสวยสุด ๆค่ะ อก 35++ ขาย 350 บาท // CF //

68.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย แจ็คเก็ตยีนส์หรู ๆ เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

69.LYN AROUND NEW ใหม่ป้ายห้อย ขนาด M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอหรู ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท สวยสุด ๆ ค่ะใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะน่ารักมาก ๆ

70.PUSAMALA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34+ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งลูกไม้หรูหราสวยสุด ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ขาย 280 บาท // CF //

71.MISTY MYNX SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ เอว 28 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองหรูๆค่ะ ลายดอกผ้าชีฟองนิ่ม ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 380 บาท // CF //

72.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวสวยเก๋ แต่งแถบสีทองกริทเตอร์วิบวับ สวยเก๋สุด ๆๆๆๆค่ะน่ารักมาก ๆ เป็นเข็มขัดเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋เท่ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ดีเทลเก๋จริงๆ

73.CONT. SIZE S เดรสสีครีมสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุดๆๆๆค่ะ สวยแนะนำ ก ไก่ล้านตัวเลยค่ะสวยจริงๆๆๆๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆๆสวยม๊ากกก ขาย 530 บาท // CF //

74.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ สีแดงผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

75.VALENTINO RUDY MADE IN ITALY SIZE XL คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมสีๆ เก๋ ๆ ปักเก๋ ๆ ดีเทลดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

76.G2000 SIZE 36 S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่าสวยหรู แต่งคริสตัลอกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 350 บาท สวยมาก ๆค่ะ

77.ZARA SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆผ้าทอหรู ๆ สวยเก๋เลยค่ะ แต่งกระดุมหอยน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าทอสวยมาก ๆทรงปล่อย ๆ น่ารัก ขาย 320 บาท // CF //

78.ZARA NEW SIZE M-L ใหม่ป้ายห้อย ผ้าพลิ้ว ๆ แบบเก๋สวยหรู ลายดอกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เก๋ ๆ อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 380 บาท // CF //

79.ZARA SIZE S ตามป้าย คัตติ้งจริง M-L อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งไหล่เสริมเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ติดกระดุมข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

80.GENTLEWOMAN SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วใส่สบายๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สีครีมเก๋ ๆ แต่งระบายน่ารักมาก ๆค่ะ อก 34 เคัตติ้ง S-M ค่ะ ขาย 280 บาท

81.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 แต่งสม็อคหลังสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสวยเก๋ผ้าดีๆ เลยค่ะ คอลล่าสุดค่ะ น่ารักมาก ๆ ป้ายใหม่ ขาย 250 บาท

82.ZARA NEW SIZE S-M ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่ม ๆ แต่งอก 2 ชั้นน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 250 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

83.MANGO SIZE XS คัตติ้ง S -M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายเก๋สวยค่ะ แต่งแขนระบายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

84.TOPSHOP DRESS SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 ทรงน่ารัก ๆ ค่ะ ลายตารางขาวดำเก๋ ๆ ผ้าพริ้วๆ ใส่สบาย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท

85.CPS SIZE M เชิ้ตแต่งโบว์ข้างสีเขียวขาว น่ารักสุดๆๆๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ใส่กับยีนส์สบาย ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

86.METASTE SIZE M เดรสผ้ากริทเตอร์สีดำ เงินวิบวับสวยม๊ากกกก หรูหราสุดๆ ค่ะ สวยเก๋ค่ะ ใส่ธรรมดาไม่ต้องไปงานได้ค่ะ เก๋ ๆ หรู ๆ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 530 บาทของจริงสวยมากกกกค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ // CF //

87.FAIRY GOD MOTHER SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 จั๊มสูทกางเกง น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ แต่งผ้าลูกไม้ซีทรู หรู ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 380 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะน่ารักมากๆ

88.ZARA SIZE M-L อก 34++ เอวรูดผูกโบว์ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูพาสเทลสวยเก๋สุด ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 450 บาท // CF //

89.LESHOP JEANS JAPAN BRAND SIZE M-L เสื้อยีนส์ผ้านิ่มใส่สบาย แบรนด์จากญี่ปุ่นน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งปักหลังเก๋ ๆ ขาย 290 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

90.SOOFULRIM SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าฉลุสวยเก๋ สีขาวทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์เกาหลีน่ารัก ๆ ขาย 250 บาท

91.LITTLE TOKYO SIZE M-L เสื้อผ้านิ่ม ดีไซน์น่ารัก แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ แบรนด์เกาหลีแพงงงง น่ารักสุด ๆค่ะ ใส่เป็นแจ็คเก็ตคลุมได้ค่ะ สีเขียวขี้ม้าเก๋ ๆ ขาย 280 บาท // CF //

92.ESPADA SIZE M -L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองมีซับในตัวเก๋ๆ ลายสวยค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 280 บาทป้ายใหม่เลยค่ะ

93.MOOMIN BY KISS ME DOLL SIZE L อก 35++ น่ารักม๊ากกกก ผ้ายีนส์นิ่ม ๆ นะคะ ไม่หนากำลังดีเก๋ ๆ เท่ ๆ เลยค่ะน่ารักสุด ๆค่ะราคาเต็มแพงงงง จากช้อป Mega Bangna ขาย 350 บาทแนะนำค่ะน่ารักสุดๆๆๆ

94.VAYA SIZE S เดรสคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาวเกาะอกแน่น ๆ เสริมโครงหรู ๆ ช่วงอกค่ะ เรียบหรูสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34 สะโพก 36 ชายกระโปรงแต่งซิปเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท สวยมาก ๆค่ะ

95.ZARA SIZE 38 คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 37 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยเอวสูงใส่เก๋ ๆ เท่ ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท

96.ZARA เอี๊ยมน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขนาด S ตามป้ายคัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37-38 น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆขาย 330 บาท

97.JASPAL SIZE L เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ ทรงสวยปลายขาเดฟเก๋ ๆ ค่ะ น่ารัก ผ้าดี ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

98.MILIN SIZE S อก 32-33 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ หรู ๆ ผ้าลูกไม้ ของจริงสวยสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 290 บาท

99.กางเกงเอวสูงผ้าดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ผ้าสวยมาก ๆ เป็นงานสั่งตัดหรู ๆ ค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 38-39 ขาย 290 บาทของจริงสวยสุด ๆ ค่ะตัวนี้ กุ๊นด้านในทั้งตัวค่ะ // CF //

100.กางเกงผ้าพลิ้วหรู ๆ เป็นของใหม่ค่ะ ทรงใส่ได้เรื่อยๆ สบาย ๆ พลิ้ว ๆ เก๋ ๆค่ะ มีกระเป๋าข้าง เอวสม็อคหลังขนาด M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 250 บาท

101.ALL SAINTS ผ้า SILK 100% สีแดงเลือดนกสวยหรูมาก ๆค่ะ แบรนด์แพงงงงหรู ๆ ค่ะ ขนาดตามป้าย S คัตติ้งจริง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 ทรงปล่อย ๆ บานปลายเก๋ ๆ ผูกโบว์ ซิปหน้า สวยหรูมาก ๆ ค่ะซิปโลโก้ ใส่แบบสบาย ๆ ของจริงสวยหรูสุด ๆค่ะตัวนี้ ขาย 450 บาทแนะนำค่ะ // CF //

102.TOPSHOP SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะทรงสวยลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ สีเขียวชมพูสวยมาก ๆ ป้ายใหม่คอลใหม่เลยค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

103.JASPAL NEW ใหม่ป้ายห้อย ขนาด XS คัตติ้ง M อก 34++ ผ้ายืดได้ค่ะ แต่งเข็มขัดไหล่เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงขาสั้น กางเกงได้หมดค่ะ ขาย 250 บาท

104.COAT OVER SIZE S คัตติ้ง FREE SIZE น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้ากำมะหยี่นิ่มๆ แต่งปลายขนเฟอร์ลูกตุ้มน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 380 บาทน่ารักมากกกกก // CF //

105.UNIQLO SIZE M เดรสแบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาดำขาว แบบใส่ได้เรื่อย ๆมีกระเป๋าข้างค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 280 บาท

106.ZARA SIZE S กางเกงขาเดฟ ปลายขาซิป ผ้าดี ๆ ใส่แล้วเก็บทรง ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ มีซิปข้างน่ารักค่ะ ขาย 280 บาท

107.PLAYBOY SIZE 39 รองเท้าลำลอง sport เบา ๆ เก๋ ๆ ผ้ายืดหยุ่น แต่ง logo เก๋ ๆ ค่ะ นิ่มมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่ๆๆๆๆเลยค่ะ ขาย 280 บาท

108.JASPAL SIZE XS-S เสื้ออก 34 กระโปรงเอว 25 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายืดได้หนิดหน่อย ผ้าลายสวยเก๋ ๆ หรู ๆ ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มทั้งชุดเกือบ 4 พัน ขายราคาพิเศษ 119 บาท ถูกมาก ๆ ค่ะราคานี้ // CF //

109.NATURAL BEAUTY SIZE M แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ ทรงลำลองเก๋ ๆ แต่งกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารัก ขาย 49 บาท

110.SIXSENCE SIZE M กระโปรงแบรนด์เกาหลีน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ สีครีมน่ารักมาก ๆเอวรูดด้านข้าง มีตัวล๊อคน่ารัก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 49 บาท

111.LAZY LAZY SIZE M คัตติ้ง S-M กระโปรงลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักค่ะ ทรงเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะขาย 49 บาท

112.MIKIKO SIZE L -XL อก 36++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งปักด้านหน้าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แขนระบายคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะตัวนี้ ขาย 99 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ

113.ZARA SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ลายดอกสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ใส่ลำลองน่ารักๆค่ะ แมทกับรองเท้าลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท // CF //

114.BE MILD SELF SIZE S แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ อก 34 เอวยืดได้ค่ะ 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ขาย 119 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ // CF //

115.EP SIZE M กระโปรงผ้าสวยหรูมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัวสภาพใหม่กิ๊กๆๆ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ทรงสวยเรียบหรู ผ้าดีสุด ๆค่ะตัวนี้ ขาย 119 บาท

116.H&M SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งซับลูกไม้อกเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 119 บาท

117.JASPAL SIZE M กางเกงแต่งเข็มขัดข้างทรงสวยน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ แต่งขอบเอวเก๋ ๆ เอว 28 สะโพก 38 น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 119 บาท // CF //

118.FLAT2112 SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งกระดุมทองเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆ ผ่าปลายขาน่ารักค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ขาย 119 บาท

119.SHAKA LONDON SIZE M-L จั๊มสูททรงสวยเก๋ สีน้ำเงินแต่งผ้าซีทรูช่วงอก ด้านหลังแต่งกระดุมคริสตัลน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ เอวสูง ใส่แล้วสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้คัตติ้งหรูหราสุด ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 179 บาทน่ารักสุด ๆค่ะแนะนำ สวยมาก ๆ

120.ESPRIT SIZE M เอว 28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าผ้าชีฟองลายเก๋สวย หรู ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท

121.ESPRIT SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งระบายคอเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 79บาท

122.INC SIZE L เสื้อเชิ้ตสีเปลือกมังคุด กระดุมหอย ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แขน 4 ส่วน ขาย 49 บาท

123.FLYNOW SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งปักอกเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยน่ารักค่ะ ผ้าเย็น ๆ นิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

124.PENELOPE SIZE M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าทิ้ง ๆ ไหล่เบี่ยงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 119 บาท

125.G2000 SIZE 32 คัตติ้ง FREE SIZE สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเป็นเสื้อคลุมตัวยาว รูดสม็อคเอวผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 49 บาท // CF //

126.ANN TAYLOR SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายผ้าสวยสุด ๆค่ะตัวนี้ผ้านิ่มคัตติ้งหรู ๆ แต่งกระเป๋าหน้า 2 ข้างเก๋ ๆ ทรงปล่อย แมทกับยีนส์ก็สวยเก๋ค่ะ ขาย 159 บาท

127.ROMEO & JULIET COUTURE SIZE 28 M เอว 28-29 สะโพก 38-39 ใหม่ป้ายห้อยค่ะ สีแดงฟอกมัดย้อมสวยเก๋ค่ะ NEW เลยค่ะสวยสุด ๆ ผ้ายีนส์แสปนเด็กซ์ ขาย 59 บาท

128.DRESS งานดีไซน์ขนาด M สวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีแดงเลือดนก สวยเก๋ แต่งอะไหล่เงินระบายช่วงอก สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ อก 34++ สะโพก 37-38 แขนยกจับจีบสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท

129.H&M SIZE M-L อก 35++ เอวสม็อค 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ลายดอกสวยเก๋ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ น่ารัก แขนระบายสวยเก๋ค่ะ ขาย 129 บาท // CF //

130.MILIN SIZE S อก 33 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเงิน แบบเรียบหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ หรู ๆ เลยค่ะ แมทกับกางเกง หรือ กระโปรงเอวสูงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท ราคานี้ถูกสุด ๆ ค่ะ

131.MISTY MYNX SIZE L สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย คอตตอลแบบดี ๆ SPANDEX สีเขียวน่ารักค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบก็น่ารักค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 49 บาท

132.PANGSER SIZE M กระโปรงคัตติ้งหรู ๆ สวย ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียว แต่งระบายด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 49 บาท

133.ELIZA SIZE 10 M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆ ผ้าลูกไม้ดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมีซับในตัวค่ะ ขาย 99 บาท ของจริงลูกไม้สวยมาก ๆค่ะ // CF //

134.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆผ้าทอลายเก๋มาก ๆ ค่ะ แขนระบายทรงสวย ปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 17-07-21 at 01:16.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ