TM: BRAND SALE // ASAVA // JASPAL // LYN AROUND // LOVEBIRD // ZARA // RIR // MISTY MYNX // POMELO // TOPSHOP // CPS // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // ASAVA // JASPAL // LYN AROUND // LOVEBIRD // ZARA // RIR // MISTY MYNX // POMELO // TOPSHOP // CPS // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // ASAVA // JASPAL // LYN AROUND // LOVEBIRD // ZARA // RIR // MISTY MYNX // POMELO // TOPSHOP // CPS // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.ZARA SIZE M จั๊มสูทกางเกงสีเขียว ผ้าพลิ้วสวยม๊ากกกก ทรงสวยเก๋ ป้ายใหม่คอลใหม่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋ค่ะ เอวสม็อค น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

2.VANILLA SIZE L-XL จั๊มสูทกางเกง อก 35++ สะโพก 39-42 มีกระเป๋าข้างผ้าพลิ้วทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าลายดอกดี ๆ เลยค่ะ ไม่ต้องรีด แบรนด์จากสยามค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆขาย 240 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าเย็นใส่สบายค่ะ // CF //

3.ROYAL IVY REGATTA SIZE 38-39 ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อใหม่จากช้อปเลยค่ะแค่ใส่ลองน่ารักม๊ากกกก แมทกับกระโปรงกางเกงได้หมดค่ะ ทรงสวยน่ารักสุด ๆรุ่นใหม่ชนช้อปค่ะ ใส่เบาสบาย ดีมาก ๆ ค่ะ นิ่มมาก ๆ สีขาวใส่ได้เรื่อยๆ เป็นหนังค่ะ ขาย 530 บาท พร้อมกล่อง ราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

4.JELLY BUNNY SIZE 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สีม่วงพาสเทลน่ารัก ลายด้านในน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ รองเท้าหอมค่ะน่ารักมกา ๆ ขาย 280 บาท

5.LACOSTE BAG กระเป๋า ถือ มีสายสะพายได้ค่ะ สายเอาออกได้ทรงถังน่ารักสุด ๆค่ะ จุของได้เยอะปัก LOGO เก๋ ๆ ทรง sport สวยๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 430 บาท // CF //

6.GENTLE WOMAN SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย กางเกงลายดอกไม้น่ารัก ตัดต่อผ้าลูกไม้นิ่มๆ เวลาใส่น่ารักสุด ๆ ค่ะ ตรงที่เป็นลูกไม้กางเกงไม่สั้นนะคะ กำลังดี เอวสูงทรงสวยสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ รุ่นใหม่จากช้อปเลยค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 38-40 น่ารักมากกกกกค่ะของแม่ค้าเองค่ะ ไม่เคยใส่เลย ซื้อจากช้อปราคาเต็มค่ะ ขาย 480 บาท มีกระเป๋าข้างค่ะ รุ่น PERFECTLY IMPERFECT

7.LACOSTE BAG เป้เก๋ ๆ สีกรมท่า น่ารักสุด ๆ แต่ง LOGO เท่ๆ สายปรับได้จุของได้เยอะค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ แบบดี ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ดีมกา ๆ ค่ะ สวยเก๋ มีกระเป๋าหน้า ขาย 530 บาท // CF //

8.ZARA NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย เดรสอัดพลีททั้งตัว ใหม่ชนช้อป สีแดงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ แมทกับผ้าใบ รองเท้าลำลองได้ค่ะ สวยสุดๆ ค่ะ ผ้านิ่มๆเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 450 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ อก 35++ สะโพก 38-40 ทรงปล่อยค่ะ

9.ZARA SIZE M ผ้าทอทวีตสวยม๊ากกกก แบบเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าไม่หนา ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แบบสวยมาก ๆ ค่ะของจริงสวยมาก ขาย 360 บาท แนะนำค่ะตัวนี้น่ารักสุดๆๆๆทอแบบแน่นๆ นิ่มๆค่ะ // CF //

10.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสสีฟ้าสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ คอบัวกระดุมน่ารักเก๋ ๆ เป็นซิปหลังใส่ง่ายมีกระเป๋าข้างน่ารักสุด ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 330 บาท

11.VARITHORN SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกระบาย มีสายปรับระดับได้ค่ะ ใส่แบบไหล่ตก ก็น่ารักค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ตรงปกสีกริทเตอร์เงินวิบวับ มีซิปด้านข้างใส่ง่ายค่ะ ขาย 290 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ// CF //

12.TOPSHOP SIZE S-M อก 34++ เอวสม็อค 27-28 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวย ผ้าลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ ผ้าแบบไม่ต้องรีดค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ป้ายใหม่ คอลใหม่เลยค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

13.VIVI PARTY SIZE M เดรส MAXI ผ้าลูกไม้สวยเก๋ มีซับในตัวสวยสุด ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ สวยมาก ๆๆๆ อก 34 สะโพก 37-38 ผ้าใส่สบายมาก ๆค่ะ ใส่ลำลองได้เลยค่ะ ขาย 280 บาท มีซิปข้างใส่ง่ายค่ะ

14.TOPSHOP SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงินสวยเก๋ แบบเรียบหรู ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 230 บาท

15.MILADY SIZE S เสื้อผ้าไหมพรมแบบเก๋ น่ารัก ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ผ้านิ่มใส่สบาย สีขาวสวยเก๋ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 180 บาท

16.UNIQLO SIZE S เสื้อออกกำลังกาย สีเทาสวยเก๋ ผ้านิ่มแสปนเด็กซ์ดีสุด ๆ ค่ะ มีฟองน้ำเสริม ใส่แล้วทรงสวยค่ะ อก 32-33 ขาย 230 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ // CF //

17.UNIQLO SIZE M อก 34++ เสื้อคาดิแกน ไหมพรมนิ่มๆสีดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ใส่ติดกระดุม หรือใส่คลุมได้ค่ะ ขาย 190 บาท

18.H&M SIZE S กระโปรงลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท

19.PANITA BY I-TIM SIZE S อก 34 คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สีขาวดำ แขนอัดพลีทสวยเก๋ค่ะ แบบเรียบหรูค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท

20.SENADA SIZE S กระโปรงเอวสูงทรงสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายเก๋ แต่งกระเป๋าน่ารัก เอวสูง 26 สะโพก 36 ผ้าใส่สบาย ขาย 220 บาท

21.POMELO SIZE S-M คัตติ้ง M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ลายดอกสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะตัวนี้ของจริงสวยมาก ๆ ผ้ามีซับในตัว ตรงแขนแต่งเป็นผ้าโปร่งเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

22.CAIRAWATT SIZE XS แบรนด์ไทยดีไซเนอร์คัตติ้งหรูหราสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายเก๋สวยเอวสูง เป็นผ้าทิ้ง ๆ มีซับในตัวหรู ๆ เลยค่ะ เอวสูง 25 สะโพก 35-36 ขาย 240 บาทของจริงสวยสุด ๆค่ะตัวนี้ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ

23.KISS ME DOLL ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ ผืนใหญ่สวยเก๋ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆค่ะ มาพร้อมแพ็คเกจน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง แพ๊คเกจน่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 370 บาท พร้อมกล่องนะคะ // CF //

24.KISS ME DOLL ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ สีชมพูอ่อน ผืนใหญ่สวยเก๋ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆค่ะ มาพร้อมแพ็คเกจน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง แพ๊คเกจน่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 370 บาท พร้อมกล่องนะคะ // CF //

25.S & SHE SIZE M แบรนด์เกาหลี ผ้าลูกไม้ดี ๆ นิ่ม ๆ ทั้งชุดค่ะ ตัวกางเกงมีซับน่ารักสุด ๆค่ะ ผูกโบว์เชือกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าลูกไม้ดีสุดๆๆๆค่ะ แสปนเด็กซ์นิด ๆ ตัวคอ และปลายแขนเป็น ผ้าคอตตอลกึ่ง sport น่ารักค่ะ ขาย 290 บาท ด้านหลังเป็นสกรีน่ารักแต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37 ผ้ายืดได้ค่ะ

26.YELLOW DAKUAN SIZE M แบรนด์จากเกาหลี ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ คัตติ้งเนี้ยบ สีชมพูอมม่วง สวยเก๋สุด ๆ ค่ะน่ารักมากๆๆๆๆ เอว 27-28 เอวสูง สะโพก 37-38 น่ารักมาก ๆ ค่ะ จับจีบเก๋ ๆ ขาย 290 บาท // CF //

27.UNIQLO SIZE M กางเกงลำลองขาสั้นสีดำ น่ารักมาก ๆ ค่ะ เอวสม็อค 28 สะโพก 38 ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง รูดเอวผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ // CF //

28.UNIQLO JEANS SIZE S สีเทาผ้า SPANDEX สวยเก๋ ทรงสวย เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท สภาพใหม่กิ๊ก ๆ

29.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆ สีเทาเข้ม สม็อคหลังผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ spandex นิด ๆ ใส่ลำลอง หรือใส่ทำงานได้ค่ะ ขาย 220 บาท สีเทาเข้มค่ะ

30.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆ สีดำ สม็อคหลังผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ spandex นิด ๆ ใส่ลำลอง หรือใส่ทำงานได้ค่ะ ขาย 260 บาท สีดำ ตัวสม็อคลายขาวดำค่ะ // CF //

31.TOPSHOP (TOPMAN) ขนาด M ผู้หญิงใส่ได้ค่ะ สีเทาทรง แสล็คเก๋ ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 37-38 ทรงสวยค่ะ ขาย 230 บาท

32.STRADIVARIUS SIZE 38 M เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์ spandex สวยเก๋ค่ะ ทรงสวย แต่งขาดเก๋ ๆ ขาย 230 บาท กระดุมทองป้ายหนังค่ะ สวยเก๋ค่ะตัวนี้

33.GREYHOUND SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆ สีดำ ผ้าดี ๆทรงสวยเก๋ค่ะ เอวสูงมีกระเป๋าข้างผ้าใส่สบาย ขาย 280 บาท// CF //

34.CROSS OVER SIZE M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีครีมสวย ผูกโบว์ด้านข้าง ด้านหลังสม็อค อก 35++ เอว 27-29 สะโพก 38-41 แนะนำเลยค่ะตัวนี้ ผ้าดีคัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ น่ารักสุด ๆๆๆๆค่ะทรงสวย ไม่รั้งเป้าค่ะ ขาย 380 บาท มีกระเป๋าข้างค่ะ// CF //

35.MINI STORE SIZE M อก 34++ เอวสม็อคหลังน่ารักสภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ค่ะ ลายมะนาวสีฟ้าเหลืองน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

36.DAPPER SIZE 3 M-L อก 34++ เอวสม็อค 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองมีซับในตัวทรงน่ารักค่ะ แขน คอ สม็อคเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยลายดอกน่ารักค่ะ กระโปรงระบายน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ราคาเต็มเกือบ 3 พัน ขาย 280 บาท

37.ZARA SIZE S เดรสผ้าหนังกลับนิ่ม ๆ ไม่ร้อนนะคะ ผ้าดีสุดๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวย แต่งกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สะโพก 37 ทรงน่ารักแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 320 บาทมีกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆค่ะ

38.SERPEL SIZE L เดรสสวยหรูม๊ากกกก สวยสุด ๆค่ะตัวนี้ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แต่งปักคริสตัลสวยหรู คอ และชายกระโปรงแต่งลูกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัวซิปซ่อน ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 สวยจริง ๆ ค่ะตัวนี้ ขาย 320 บาทคุ้มค่ะ

39.ZARA SIZE L คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆลายดอกสวยเก๋ สีน้ำเงินดำ ขาว ผ้าใส่สบายทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

40.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงนี้ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋ ๆ ขาย 190 บาท

41.MORGAN SIZE M MADE IN FRANCE เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ กระโปรงสีดำกุ๊นเทา แต่งอะไหล่เงิน logo เก๋ ๆ ค่ะ น่ารัก ขาย 190 บาท แมทกับเสื้อยืด รองเท้าผ้าใบก็น่ารักละค่ะ

42.AUS SA CHAN SIZE L เอี๊ยมสีชมพู แบรนด์ IG น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆมีกระเป๋าข้างสวยเก๋ค่ะ สายปรับระดับได้ค่ะ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักละค่ะ ผ้าไม่ต้องรีดเลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 220 บาท

43.EASY PIECES SIZE XL คัตติ้ง L-XL สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 39-42 แขนพับติดกระดุม ผ้านิ่มใส่สบาย ไม่ต้องรีดเลยค่ะ ลายเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบรนด์จากห้าง Central ราคาเต็มเกือบ 3 พันค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะทรงสวย รูดผูกโบว์เอวค่ะ ขาย 320 บาท แนะนำค่ะน่ารักมากๆๆๆๆ

44.DEEPZ เดรสลายเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวยค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆอก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 220 บาท

45.H&M SIZE M คัตติ้ง M-L เดรสเชิ้ต หรือเสื้อตัวยาว มีซิปข้าง พับแขนเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวยเท่ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 220 บาท

46.CHAS DOPHISY SIZE M DRESS ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ มีซับในตัว ผ้าดีสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบสวยเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆสวยมากกกกกค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยหรู ผ้าดีสุด ๆๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ ขาย 320 บาท

47.PLAYHOUND BY GREYHOUND SIZE S SET เสื้อ + กระโปรง ลายดอกสวยเก๋ค่ะ เสื้ออก 34 กระโปรงเอว 25-26 สะโพก 35-36 น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆราคาเต็มแพงงง ขายทั้งชุด 380 บาท ถูกมากกกกค่ะราคานี้ ได้ทั้งชุดเลยค่ะ // CF //

48.JASPAL SIZE M คัตติ้ง M-L เดรสผ้าลูกไม้ฉลุสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรูๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ มีซับในตัว อก 34++ สะโพก 38-39 ผ้าลูกไม้สวยสุดๆๆๆค่ะตัวนี้ ขาย 370 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

49.ZARA NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย สวยเก๋ม๊ากกกกก แม่ค้าซื้อจากช้อปเลยค่ะ แขนน่ารักสุด ๆค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L อก 35++ สะโพก 38-40 ใส่ลำลองก็เก๋ค่ะ น่ารัก ก ไก่ล้านตัวเลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ใหม่ชนช้อป ขาย 480 บาท // CF //

50.POMELO SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายแขน มีเข็มขัดน่ารักๆ ค่ะทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ เลย ขาย 320 บาท

51.CHAS DOPHISY SIZE M DRESS ผ้าชีฟองสีเหลืองลายดอกนิ่ม ๆ มีซับในตัว ผ้าดีสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบสวยเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆสวยมากกกกกค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยหรู ผ้าดีสุด ๆๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ ขาย 320 บาท

52.JUNCTION THE SECRET SIZE M เดรสแบรนด์ไทยดีไซเนอร์ สภาพใหม่กิ๊กๆ ลายดอกสวยเก๋ ทรงสวยหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะสวยมาก ๆ มีซับในตัว อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้ ขาย 350 บาท // CF //

53.LALANA HOUSE SIZE M เดรสสวยหรู ผ้าสวยหรูหราสุด ๆ ค่ะสีฟ้าผ้าทอดอกไม้แบบดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ด้านหน้า แขนเป็นแบบไหล่เบี่ยง ซิป ข้างใส่ง่าย สวย หรูหราสุด ๆค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 38 ขาย 320 บาทสวยจริงๆ ค่ะตัวนี้แนะนำค่ะ

54.FLYNOW III SIZE M กระโปรงผ้าชีฟองมีซับในตัวลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งปัก ด้านข้างเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ด้านหน้าเป็นแบบไขว้ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38-39 แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 230 บาท

55.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-L ได้ค่ะ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ผ้าแบบดีม๊ากกกกก ดีสุด ๆ ค่ะ แต่งแถบด้ายสีขาว ตรงสาย และด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ใส่เป็นเอี๊ยมทับเสื้ออีกตัวได้ค่ะตัวนี้ หรือจะใส่เดี่ยวเก๋ ๆ เซ็กซี่เบาๆค่ะ สวยจริง ๆ เรียบหรูดูแพง อก 34++ สะโพก 37-40 ขาย 340 บาทสวยจริง ๆค่ะ // CF //

56.ZARA SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก อก 34++ ขาย 280 บาท// CF //

57.AMAY SIZE S คัตติ้ง M เดรสงานดีไซน์ แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าหางกระรอก อัดพลีท สีส้มอิฐ แบบไม่ต้องรีดเลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ทรงปล่อย ๆ ค่ะ สวยเก๋ ขาย 290 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ// CF //

58.F. FASHION SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมทอง น่ารัก ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แต่งอะไหล่ logo ขาย 230 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ// CF //

59.POMELO SIZE L เดรส จั๊มสูทกางเกง เป็นแบบผ่าหน้า แล้วมีจั๊มสูทกางเกงขาสั้นข้างใน น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสีฟ้าแดงสวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์แขนเก๋ ๆ ชุดของแม่ค้าเองค่ะ สวยสุด ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้ง M-L อก 34 เอว 27-28 สะโพก 38-39 ขาย 330 บาท ตัวนี้สวยสุดๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะแนะนำ

60.SOMETHING BOUDOIR SIZE S SET เสื้อ + กระโปรงพู่ ๆ น่ารัก เสื้ออก 34 กระโปรง เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ลายดอกสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 370 บาท ถูกสุด ๆ ค่ะราคานี้

61.LOVEBIRD SIZE M US4 อก 34++ ทรงปล่อย ลายสวยเก๋สุด ๆ ค่ะตัวนี้ ชายด้านข้างระบายน่ารักมาก ๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สวยมาก ๆค่ะ แมทกับยีนส์สกินนี่ เลคกิ้ง กางเกงขาสั้น ขาบานสีขาวดำ ได้หมดค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขายราคาพิเศษ 450 บาท

62.JASPAL NEW SIZE M อก 34++ ใหม่ป้ายห้อย ผ้าฝ้ายลินินนิ่ม ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ สี earth tone สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ขาย 230 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

63.HAMBURGER STUDIO SIZE S คัตติ้ง S-M NEW ใหม่ป้ายห้อยสวยเก๋สุด ๆค่ะ สีแดงไวน์สวยม๊ากกกก ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ ด้านหน้าจับจีบเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เรียบหรูดูแพงค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 290 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะตัวนี้

64.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ ผ้าดี ๆ แบบไม่ต้องรีดค่ะ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ติดกระดุมคอ แขนระบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

65.PULLET SIZE M-L เดรสทรงสวยน่ารักสีครีม สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 แบรนด์จากสยามค่ะน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

66.FOREVER21 SIZE M เดรสลายผ้าสวยเก๋ แต่งเลื่อมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆทรง maxi สวยหรู อก 34 เอว 27 สะโพกฟรี สวยมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

67.ZARA SIZE M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายนกเงือกน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ขาย 270 บาท

68.DOROTHY PERKINS SIZE UK10 คัตติ้ง M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ ขาย 230 บาท

69.NAUTICA SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อแดงลายสวยเก๋ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้ทั้งชายหญิง อก 36++ ทรงเท่ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

70.FLYNOW SIZE US8 S-M อก 34 สะโพก 37-38 มีซับในตัว สีดำ กริทเตอร์นูนสีเงินวิบวับ เป็นป้ายเดิม แต่ทรงสวยไม่มี out vintage หรู ๆ ค่ะ เรียบหรูเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยสุด ๆ ขาย 180 บาท

71.FLYNOW SIZE US8 S-M อก 34 สะโพก 37-38 มีซับในตัว สีแดง กริทเตอร์นูนสีเงินวิบวับ เป็นป้ายเดิม แต่ทรงสวยไม่มี out vintage หรู ๆ ค่ะ เรียบหรูเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยสุด ๆ ขาย 180 บาท

72.MORGAN SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าไหมพรม ไขว้ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ค่ะ ปลายแขนแต่งกระดุมสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวย ขาย 230 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ // CF //

73.LACOSTE SIZE M-L เสื้อเชิ้ตสีน้ำเงินทรง sport เก๋ ๆ เท่ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 34++ ด้านข้างแต่งแถบเก๋ ๆ เท่ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆค่ะ ขาย 390 บาทสวยเก๋เท่มาก ๆๆๆค่ะ ราคาเต็มเกือบ 4 พัน // CF //

74.ZARA SIZE M เดรสสีเขียวขาว เก๋ ๆ ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-39 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 270 บาทมีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ

75.DOROTHY PERKINS SIZE 10 M ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ ป้ายคอหลุดสภาพใหม่กิ๊กๆ ลายตารางสีเทาเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆอก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 290 บาท

76.ZEN LINE SIZE 2 แบรนด์หรูสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 ผ้าชีฟองนิ่ม ลายสวยเก๋ มีซับในตัว หรู ๆ ค่ะขาย 150 บาท

77.ECLIPSE SIZE S-M อก 34 สีเขียวสวยมาก ๆ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เรียบหรูเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 190 บาท // CF //

78.SODA SIZE S เสื้อสีดำ ผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แสปนเด็กซ์ยืดได้นิด ๆ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะสีดำเรียบหรู อก 34 ขาย 250 บาทแบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ // CF //

79.JASPAL SIZE M รุ่นคลาสสิคเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาวดำ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆป้ายเก่าแต่แบบไม่ out ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

80.FERRENI SIZE 27 คัตติ้ง M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้งหรู ผ้าดี ๆ เลยค่ะทรงสวยหรูมาก ๆ ขาย 270 บาท แมทกับเชิ้ตขาวซักตัวก็หรูละค่ะ// CF //

81.FLYNOW SIZE 10 M เสื้อแบบเก๋ เรียบหรู ปักเลื่อมคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 250 บาท// CF //

82.GUY LAROCHE PARIS FREE SIZE ชุดคลุม ผ้านิ่มสุด ๆค่ะ สีครีมเรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คลุมชุดนอน คลุมอยู่บ้านคลุมอาบน้ำได้หมดค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆขาย 290 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

83.PASAYA FREE SIZE กางเกงเล ทรงฮาเล็มเก๋ ๆ ผูกเชือกเอว ผ้าลายจุดทอนูนแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสวยคัตติ้งหรู ๆ แบรนด์แพงงงค่ะ ใส่อยู่บ้าน ใส่นอน ใส่ไปข้างนอกได้หมดค่ะเก๋ ๆ ผ้าไม่บาง ขาย 290 บาท มีกระเป๋าข้างด้วยค่ะ // CF //

84.FLYNOW III SIZE M กางเกงขา 3 ส่วน ทรงสวย ด้านในกุ๊นลูกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก เอว 27 สะโพก 37-38 ทรงน่ารักค่ะ ขาย 220 บาท ชายแต่งด้ายเก๋ ๆ ค่ะ

85.3.1 PHILLIPS LIM SIZE 4 กางเกงขา 3 ส่วน สีเทา แบบเรียบเก๋ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 28 สะโพก 37-38 ขาย 320 บาท// CF //

86.PONENI FREE SIZE NEW ของใหม่ค่ะ ชุดคลุมผ้าทอ ผ้าไหมญี่ปุ่น ทอแบบหรูๆๆๆๆ สวยสุด ๆ ค่ะ ลายเก๋มาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ มีสายผูกโบว์เอวน่ารักมาก ๆ คลุมอยู่บ้าน คลุมไปข้างนอกแต่งตัวดีไซน์เก๋ ๆ ได้หมดค่ะ ผ้าผูกเอาออกได้นะคะ เป็นของใหม่เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง หายากสุด ๆค่ะ ขาย 540 บาท มีกระเป๋าข้างสวยม๊ากกก ก ไก่ล้านๆๆๆๆตัว ลายน่ารักมาก ๆทอแบบแน่น ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ// CF //

87.KAREN MILLEN SIZE UK10 M NEW เป็นของใหม่ค่ะ สวยหรู มีอะไหล่กระดุมให้ค่ะ กระดุม logo MADE IN TURKEY สวยม๊ากกกก สวยสุด ๆ ค่ะ แต่งแหวนเข็มขัดหลัง logo ผ้า spandex นิด ๆ ใส่สบาย อก 34 เก๋ ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 4 พัน up ขาย 330 บาท สวยจริง ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำค่ะ เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ// CF //

88.DUSTY DAZZ MADE IN INDIA SIZE M คัตติ้ง M-L แต่งปักลายกุ้ง อก 2 ข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย สม็อคช่วงเอว แต่งระบายน่ารักค่ะ ทรงสวย ใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 190 บาท

89.FOREVER21 SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายกุหลาบน่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่เกาะไหล่หรือผูกโบว์ก็ได้ค่ะผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 230 บาท

90.DAPPER SIZE M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักสุดๆๆค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ใส่ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

91.EDDY GRACE SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีน้ำเงินผ้าลูกไม้แบบหรู ๆ ดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะสวยมาก ๆ แบรนด์จากญี่ปุ่นค่ะขาย 180 บาท ลูกไม้แบบดีม๊ากกกเลยค่ะ แน่นๆ เก๋ ๆ นิ่มๆ

92.OLIVIA LAUREN SIZE M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ลายเก๋สวยา แบบใส่ได้เรื่อย ๆเรียบหรูค่ะ ขาย 290 บาท // CF //

93.SUNALUNA SIZE M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ตัวนี้สวยม๊ากกกกก สวยสุด ๆค่ะ ผ้าชีฟองอัดพลีทแบบหรู ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลายดอกชายหรู ๆ ละมุนสวยมาก ๆๆ ค่ะ ซื้อจากช้อปญี่ปุ่น ราคาเต็มแพงงงค่ะ เกือบ 3 พันเลย ขาย 350 บาท // CF //

94.CLASSIC & DIFFERENCE SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ สีส้มสวยเก๋ ผ้าลินินฝ้าย แต่งกระดุมน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ แบรนด์จาก Central ราคาเต็มสองพันกว่าค่ะ

95.CLASSIC & DIFFERENCE SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ สีเหลืองสวยเก๋ ผ้าฝ้ายนิ่ม แต่งกระดุมน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ แบรนด์จาก Central ราคาเต็มสองพันกว่าค่ะ

96.LYN AROUND ตัวนี้ป้ายหลุดค่ะ แต่ของแท้นะคะ ขนาด M-L น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆ ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ แต่งลายทอน่ารัก แซมดิ้นทองสวยเก๋ เอว 28 สะโพก 38-39 ยืดได้ค่ะ ขาย 180 บาท

97.WILLSELECTION SIZE M กระโปรงผ้าลูกไม้แบรนด์ญี่ปุ่นลูกไม้สวยสุด ๆ แบบเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะของจริงสวยมาก ๆค่ะ ตัวนี้ เอว 27 สะโพก 37-38 เอวยืดได้นิดหน่อยค่ะ สวยจริง ๆค่ะตัวนี้แนะนำ ขาย 280 บาท ด้านในซับผ้าลายสก็อตค่ะ// CF //

98.DRESS งานสั่งตัด ผ้าแบบดี ๆ ดีไซน์หรูสวยเก๋ ขนาด M-L อก 34 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 230 บาท

99.EXPRESS MADE IN PHILIPPINES SIZE S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สวยม๊ากกก แบบเรียบหรู ผูกโบว์ไหล่ผ้าดี ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท

100.FOREVER21 SIZE M กระโปรงผ้าฝ้ายนิ่ม ลำลองทรงสวยเก๋สภาพใหม่กี๊ก ๆ ทรงน่ารักค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 140 บาท

101.KETTY SIZE 2 S-M NEW ใหม่ป้ายห้อย แบรนด์จากญี่ปุ่น สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีตหรู ๆ สีสวยเก๋ทรงเรียบหรูค่ะ ขาย 140 บาท เอว 26 สะโพก 36

102.MADAME & ME SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ปักดอกไม้ทั้งตัวค่ะ แซมคริสตัลสวยมาก ๆค่ะ เก๋สุด ๆ มีซับในตัว แขนพองผ้าแก้วเก๋ ๆ แขนมีรอยนิดนึงตามรูปเป็นธรรมของผ้าแก้วค่ะ ใส่ได้แบบยาว ๆ ค่ะ ปักแน่น ๆ เลื่อมแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท

103.POEM SIZE S กางเกงสีน้ำตาลแต่งโบว์หน้าเก๋ ๆ ผ้าแสปนเด็กซ์ ซิปหน้าเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่มาก ๆ น่ารักค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 170 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ เอว 26 สะโพก 36 // CF //

104.F. FASHION SIZE S อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ลายเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

105.COTRE SIZE M เดรสสวยหรูมากๆๆๆค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กี๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้สีเขียวพาสเทลแบบหรู ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี ของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

106.ZARA SIZE 30 เอว 30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยใส่สบาย ๆ แต่งผ้าเก๋ ๆ ป้ายหนังทรงสวยค่ะ เก๋เท่ ๆ เลยค่ะ ขาย 190 บาท // CF //

107.THEER STUDIO SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีม่วงลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ลายผ้า LOGO แขนเย็บจับจีบโบว์น่ารักสุด ๆ ขาย 270 บาท ราคาเต็มแพงงงงงจาก แบรนด์จาก Central World

108.MADE OF FABRIC SIZE US2 S คัตติ้ง S-M เอวสูงปรี๊ดๆๆๆเลยค่ะสวยมาก ๆ เอวสูง 26 สะโพก 36-37 ผ้า silk กำมะหยี่นิ่มๆๆๆ สีเทาสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 430 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ แมทกับเสื้อได้หลายแบบค่ะ

109.LANDMEE SIZE S กางเกงทรงสวยหรู ปักเลื่อมทั้งตัวค่ะสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับในตัวไม่คัน เลื่อมแบบแน่น ๆ เลยค่ะ ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงสวยหรู เอว 26 สะโพก 36 ขาย 470 บาทสวยสุด ๆค่ะแนะนำ ราคาเต็มแพงงงง

110.CPS SIZE L เสื้อสีขาว เมทาลิกเงินสวยสุด ๆค่ะ คอเฉลียงเก๋ ๆ ค่ะ มีแขนทั้ง 2 ข้าง แมทกับยีนส์เท่สุด ๆ ค่ะ อก 34++ คัตติ้ง M-L ขาย 180 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ

111.JESGINDA SIZE S สวยม๊ากกกกก ก ไก่ล้านตัว ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยสุด ๆ ดูแพง อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 320 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ// CF //

112.BARRED’S TRENDS SIZE L เสื้ออก 35++ กางเกงเอว 32 สะโพก 40-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพิมพ์ลายนูน ๆ สวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ขายทั้งชุด 320 บาท ถูกสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์หรู ๆ แพง ๆ เลยค่ะ ผ้าใส่สบายไม่หนา// CF //

113.ASAVA SIZE US4 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆ สีน้ำเงินตัดขาวดำ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 330 บาท

114.POST-ROAD BY PIMPRAPA SET SIZE S เสื้ออก 32-33 กางเกงเอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเหลือบเงินสวยสุด ๆค่ะ สีเทาอมฟ้าสวยมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ของจริงสวยสุด ๆๆๆๆ ขายทั้งชุด 320 บาท ผ้าชีฟองแบบดี ๆ นิ่ม ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆๆๆๆ

115.MANGO SIZE M-L อก 34++ สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สายถอดได้ค่ะ ปรับระดับได้น่ารักสุด ๆ แขนสม็อคน่ารัก ผูกโบว์เอว ผ้านิ่มใส่สบายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 250 บาท

116.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง S-M อก 34++ สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีตสวยสุด ๆ ค่ะ ลายสก็อตน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ขาย 320 บาท// CF //

117.H&M SIZE S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยสุด ๆค่ะ สีฟ้าหรูหราผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 290 บาท

118.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ ระบายชาย ผ้าลูกไม้ทั้งตัวของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 250 บาท

119.COAT OVER SIZE M คัตติ้ง S-M กระโปรงผ้าทอทวีตน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 180 บาท

120.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อสีชมพูน่ารัก แขนสม็อคเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

121.EP SIZE M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายจุดผ้าหรู ๆ มีกระเป๋าข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ เอวสูง ขาย 180 บาท

122.SHAKA SIZE S เสื้ออก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง S-M น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ด้านหลังแต่งไขว้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

123.TOPSHOP SIZE S เอว 26สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ผ้าทอนูนลูกไม้หรู ๆ แต่งผ้าแก้วด้านนอก คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

124.CPS SIZE M อก 34++ เอวสม็อค 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้หน้าและหลังสวยม๊ากกกกกก สวยสุด ๆ ผ้าแบบกริทเตอร์หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท

125.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายดอกไม้ คัตติ้งหรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท

126.ASAVA SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเหลือบ ๆ สีเทาอมฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แบบเรียบหรูเลยค่ะ ขาย 290 บาท

127.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S -M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหน้าแต่งซิปรูดออกได้ค่ะเก๋ ๆ ขาย 170 บาท

128.JASPAL SIZE XXS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 ผ้าลายดอกสวยหรู มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะสวยจริง ๆ สวยหรูเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท (ไม่รวมเสื้อ)

129.CPS SIZE S คัตติ้ง M-L เดรสสวยหรู แต่งปักเก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอวสม็อค 27-28 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 250 บาทสวยหรูสุด ๆ

130.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งคริสตัลรูปดาว น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะเก๋มาก ๆ ขาย 180 บาท

131.H&M SIZE S ผ้าทอทวีตน่ารัก ๆ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอหรู ๆ นิ่ม ๆ ขาย 180 บาท

132.ZARA SIZE S ป้ายของเด็ก แต่ผู้ใหญ่ S ใส่ได้ค่ะ แต่งปักฉลุช่วงอกเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 180 บาทน่ารักมาก ๆ

133.F.FASHION SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงินสวยเก๋ ๆ ค่ะ แต่งโซ่เบาสีทองสวยมาก ๆ ขาย 180 บาท ด้านหลังแต่งซีทรูสีฟ้าสวยๆค่ะ

134.POPORONI SIZE S กางเกงคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้นิ่มๆ สวยสุด ๆค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆๆๆค่ะ ขาย 240 บาทของจริงสวยมาก ๆ

135.LYN AROUND NEW ใหม่ป้ายห้อย ขนาด M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอหรู ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท สวยสุด ๆ ค่ะใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะน่ารักมาก ๆ

136.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวสวยเก๋ แต่งแถบสีทองกริทเตอร์วิบวับ สวยเก๋สุด ๆๆๆๆค่ะน่ารักมาก ๆ เป็นเข็มขัดเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋เท่ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ดีเทลเก๋จริงๆ // CF //

137.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ สีแดงผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

138.VALENTINO RUDY MADE IN ITALY SIZE XL คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมสีๆ เก๋ ๆ ปักเก๋ ๆ ดีเทลดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

139.G2000 SIZE 36 S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่าสวยหรู แต่งคริสตัลอกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท สวยมาก ๆค่ะ

140.GENTLEWOMAN SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วใส่สบายๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สีครีมเก๋ ๆ แต่งระบายน่ารักมาก ๆค่ะ อก 34 เคัตติ้ง S-M ค่ะ ขาย 220 บาท

141.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 แต่งสม็อคหลังสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสวยเก๋ผ้าดีๆ เลยค่ะ คอลล่าสุดค่ะ น่ารักมาก ๆ ป้ายใหม่ ขาย 190 บาท

142.ZARA NEW SIZE S-M ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่ม ๆ แต่งอก 2 ชั้นน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 190 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

143.MANGO SIZE XS คัตติ้ง S -M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายเก๋สวยค่ะ แต่งแขนระบายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

144.TOPSHOP DRESS SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 ทรงน่ารัก ๆ ค่ะ ลายตารางขาวดำเก๋ ๆ ผ้าพริ้วๆ ใส่สบาย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

145.FAIRY GOD MOTHER SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 จั๊มสูทกางเกง น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ แต่งผ้าลูกไม้ซีทรู หรู ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะน่ารักมากๆ

146.SOOFULRIM SIZE M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าฉลุสวยเก๋ สีขาวทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์เกาหลีน่ารัก ๆ ขาย 180 บาท

147.ESPADA SIZE M -L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองมีซับในตัวเก๋ๆ ลายสวยค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 220 บาทป้ายใหม่เลยค่ะ

148.MOOMIN BY KISS ME DOLL SIZE L อก 35++ น่ารักม๊ากกกก ผ้ายีนส์นิ่ม ๆ นะคะ ไม่หนากำลังดีเก๋ ๆ เท่ ๆ เลยค่ะน่ารักสุด ๆค่ะราคาเต็มแพงงงง จากช้อป Mega Bangna ขาย 320 บาทแนะนำค่ะน่ารักสุดๆๆๆ // CF //

149.VAYA SIZE S เดรสคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาวเกาะอกแน่น ๆ เสริมโครงหรู ๆ ช่วงอกค่ะ เรียบหรูสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34 สะโพก 36 ชายกระโปรงแต่งซิปเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท สวยมาก ๆค่ะ // CF //

150.ZARA SIZE 38 คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 37 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยเอวสูงใส่เก๋ ๆ เท่ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

151.ZARA เอี๊ยมน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขนาด S ตามป้ายคัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37-38 น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆขาย 280 บาท

152.MILIN SIZE S อก 32-33 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ หรู ๆ ผ้าลูกไม้ ของจริงสวยสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

153.กางเกงผ้าพลิ้วหรู ๆ เป็นของใหม่ค่ะ ทรงใส่ได้เรื่อยๆ สบาย ๆ พลิ้ว ๆ เก๋ ๆค่ะ มีกระเป๋าข้าง เอวสม็อคหลังขนาด M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 190 บาท

154.UNIQLO SIZE M เดรสแบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาดำขาว แบบใส่ได้เรื่อย ๆมีกระเป๋าข้างค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 220 บาท

155.NATURAL BEAUTY SIZE M แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ ทรงลำลองเก๋ ๆ แต่งกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารัก ขาย 49 บาท

156.EP SIZE M กระโปรงผ้าสวยหรูมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัวสภาพใหม่กิ๊กๆๆ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ทรงสวยเรียบหรู ผ้าดีสุด ๆค่ะตัวนี้ ขาย 99 บาท

157.H&M SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งซับลูกไม้อกเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

158.FLAT2112 SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งกระดุมทองเก๋ ๆ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆ ผ่าปลายขาน่ารักค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ขาย 99 บาท// CF //

159.ESPRIT SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งระบายคอเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 59บาท // CF //

160.ANN TAYLOR SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายผ้าสวยสุด ๆค่ะตัวนี้ผ้านิ่มคัตติ้งหรู ๆ แต่งกระเป๋าหน้า 2 ข้างเก๋ ๆ ทรงปล่อย แมทกับยีนส์ก็สวยเก๋ค่ะ ขาย 119 บาท

161.ROMEO & JULIET COUTURE SIZE 28 M เอว 28-29 สะโพก 38-39 ใหม่ป้ายห้อยค่ะ สีแดงฟอกมัดย้อมสวยเก๋ค่ะ NEW เลยค่ะสวยสุด ๆ ผ้ายีนส์แสปนเด็กซ์ ขาย 49 บาท

162.MISTY MYNX SIZE L สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย คอตตอลแบบดี ๆ SPANDEX สีเขียวน่ารักค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบก็น่ารักค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 49 บาท

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 21-07-21 at 02:00.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ