TM: BRAND SALE // GENTLE WOMAN // JASPAL // LYN AROUND // LANDMEE // DISAYA // TOPSHOP // MISTY MYNX / /POMELO / ZARA // RALPH LAUREN // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // GENTLE WOMAN // JASPAL // LYN AROUND // LANDMEE // DISAYA // TOPSHOP // MISTY MYNX / /POMELO / ZARA // RALPH LAUREN // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // GENTLE WOMAN // JASPAL // LYN AROUND // LANDMEE // DISAYA // TOPSHOP // MISTY MYNX / /POMELO / ZARA // RALPH LAUREN // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.SAENGKHAE HOME & BED FREE SIZE ลายเก๋สวยสุด ๆ ผ้าดีมากกกกก แบบไม่ต้องรีดค่ะ น่ารักมาก ๆ ทรงเรียบเก๋ ใส่ไปข้างนอกอยู่บ้านได้หมดค่ะ อก 35++ สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ทรงสวย ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมซับ) แนะนำค่ะของจริงสวยจริง ๆ แมทกับกางเกงเก๋ ๆ ใส่เดี่ยวได้หมดค่ะ ผ้าโคตรดีค่ะบอกเลย ราคาเต็ม 4,900 บาทค่ะ // CF //

2.GENERAL IDEA BY CLASS 5 MADE IN KOREA เสื้อ สีเขียวทหารน่ารัก ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ เป็นซิปหน้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงค่ะ น่ารักสุด ๆ ใส่พับแขน ใส่เสื้อยืดครอปด้านใน ขาย 270 บาท // CF //

3.H&M SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อผ้าอัดพลีทเส้นเล็ก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สีขาวใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 220 บาท แมทกับยีนส์เท่ ๆ // CF //

4.VICKTEERUT SIZE US6 M-L เอว 28 เป็นเอวสูงทรงสวยสุดๆ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยม๊ากกกก ต่ะระบายช่วงเอวหรู ๆ คัตติ้งหรูสุด ๆค่ะ สวยจริง ๆ ผ่าหน้าให้เดินสะดวกไม่สูง แบบแบบดีๆ เลยค่ะ ราคาเต็ม 7 พัน up ขาย 530 บาท ถูกสุด ๆ ค่ะราคานี้สวยมากกกกกก ความยาวตัดออกได้นะคะ

5.POMELO NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋ๆ สีชมพูลายดอกน่ารักมาก ๆ ผ้าแบบดี ๆ ไม่ต้องรีดมีซับในตัวคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 320 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

6.POMELO NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋ๆ สีฟ้าลายดอกชมพูน่ารักมาก ๆ ผ้าแบบดี ๆ ไม่ต้องรีดมีซับในตัวคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 320 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆค่ะ

7.STYLENANDA FREE SIZE คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆสีขาวแดงทรงสวยน่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

8.LILY SIZE L อก 35++ สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวเดินเส้นดำเก๋ ๆ มีห่วงผูกโบว์ หรือเชือกได้ค่ะน่ารักมาก ๆ แบใส่ได้เรื่อย ๆทรงใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ขาย 280 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ

9.ZARA NEW SIZE S คัตติ้ง M ใหม่ป้ายห้อย แม่ค้าซื้อมาจากช้อปยังไม่ได้ใส่เลยค่ะน่ารักสุด ๆ ผ้ายีนส์นิ่มคอตตอลใส่สบาย ๆ ผูกโบว์ด้านข้างน่ารัก ๆ ทรงสวย แมทกับยีนส์น่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 370 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ราคานี้ถูกสุด ๆ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ // CF //

10.ZARA SIZE M เดรสลายดอกทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ พลิ้ว ๆไม่ต้องรีดเลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆอก 34++ เอว 28 -29 สะโพก 38-40 ทรงสวยน่ารักสุดๆๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 370 บาท สวยจริง ๆแนะนำค่ะ

11.ZARA SIZE M สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีเขียวอ่อน ลายดอกไม้สวยละมุนมาก ๆ สวยเก๋สุดๆ ค่ะ อก 34++ เอวสม็อค 27-29 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ สวยเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 450 บาท ป้ายใหม่เลยค่ะน่ารักสุด ๆ // CF //

12.RALPH LAUREN DRESS SIZE 10 M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ใหม่สุด ๆ ค่ะ สวยหรูดูแพง ผ้าทอนูนสีเงินสวยมาก ๆ ค่ะ ตัวชุดเป็นสีฟ้าอ่อน ๆ หรูมาก ๆ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ ค่ะคัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ 7 พัน up ขาย 530 บาท

]

13.JASPAL SIZE M เอว 27 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้า 2 ชั้น สีดำ เงินวิบวับสวยสุด ๆ หรูหราทรงสวยมาก ๆ ค่ะไม่สั้น แบบใส่ได้เรื่อย ๆหรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 330 บาทสวยจริง ๆค่ะตัวนี้ // CF //

14.COTTON ON SIZE S-M อก 34++ สม๊อคอก สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำ ทรงเก๋ใส่สบาย น่ารักค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 230 บาท

15.BLISSELLA SIZE M เดรสผ้าฝ้ายลินิน สีเขียวอ่อน แบบเก๋ ๆ น่ารักทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งระบายไขว้หลังเก๋ ๆ ละมุน อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 320 บาท น่ารักมากๆๆๆ

16.POMELO SIZE XL อก 35++ คัตติ้ง L เอว 29 สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีชมพู ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ แต่ระบายน่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 290 บาท ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ

17.DRESS งานแบรนด์เหลือป้ายข้าง ผ้าพลิ้ว ๆ ทรงเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ คอปกขาว อัดพลีทสีขาวด้านหน้าใส่สบายดีไซน์เก๋ ๆ อก 35++ สะโพกฟรี ขาย 280 บาท // CF //

18.ADAM & EVE SIZE M เดรสดีไซส์สวยเก๋ หรูหราสุด ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ แบบหรู ๆ ดีๆ เลยค่ะ ผูกโบว์คอละมุนมาก ๆ ด้านหลังใส่เป็นเกาะอกได้ค่ะ SEXY มาก ๆ ค่ะ สวยเก๋ ผ้าคือดีสุดๆๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38-42 ขาย 380 บาท ของจริงสวยม๊ากกกกก // CF //

19.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำสวยหรู ปักเลื่อมเก๋ ๆ ของจริงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ มีซับในตัวค่ะชีฟองนิ่ม ๆ พริ้วๆ ขาย 280 บาท

20.DKNY SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ผ้ายีนส์คอตตอลแสปนเด็กซ์ สีดำเทา เก๋ ๆ ทรงเท่ห์ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ไหล่อัดสม๊อก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าไม่หนาค่ะ ขาย 330 บาท

21.JASPAL SIZE M เสื้อแบบเก๋ ลายจุดน่ารักมาก ๆ ผ้าดี ๆ แบบไม่ต้องรีดค่ะ แต่งโบว์อกทรงสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซิปหลังใส่ง่ายค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆค่ะตัวนี้ อก 34++ ขาย 290 บาท

22.POMELO SIZE M เสื้อน่ารักดีไซน์เก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผูกโบว์แขนและเอวผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ ค่ะ ขาย 230 บาท

23.DRESS งานตัดสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวขาวลายดอกทรงสวย ขนาด M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 เรียบหรูค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

24.CHAS DAPHISY SIZE M อก 34++ เอว 27 สะโพกฟรี แบรนด์ไทยดีไซเนอร์คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ สวยๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีชมพูทรงสวย ผ้าต่อระบายหรู ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 350 บาทน่ารักมากกกกกค่ะ // CF //

25.ZARA SIZE M ปักเลื่อมทั้งตัวสวยหรู วิบวับเก๋ ๆ ค่ะ สีครีมสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งระบายอก และแขนเก๋ ๆ อก 34++ ขาย 280 บาทป้ายใหม่เลยค่ะ

26.ZARA SIZE M กระโปรงลายดอกสีชมพู สวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านข้างผ่านิด ๆ ให้เดินสะดวก ด้านหลังเป็นเอวยางยืดสีแดง เอวกระโปรงเย็บพับ ดีเทลของจริงดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ สวยเก๋ทรงสวย เอว 27 สะโพก 37 -38 ขาย 280 บาทของจริงสวยสุดๆๆๆค่ะ น่ารักมาก ๆ

27.ZARA SIZE M ผ้าชีฟองสีดำ ตัดต่อผ้าลูกไม้สีกรมท่าสวยหรู เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ อก 34 ขาย 260 บาท // CF //

[url=https://www.img.in.th/image/OlVszS][/url

28.MISTY MYNX SIZE M เสื้อผ้าลูกไม้นิ่มสีเขียวมิ้นท์น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์ไหล่เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ มีซับในตัวค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 240 บาท

29.GREYHOUND SIZE M เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ายีนส์นิ่มสีดำคอตตอลแสปนเด็กซ์ แต่งเลื่อมด้านหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 270 บาท

30.XACT SIZE L เสื้อตัวยาว เป็นซีทรูด้านล่างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขนาด M-L อก 35++ เก๋ ๆ หรู ๆ เรียบหรูดูแพงสุด ๆ สีขาวใส่ละมุนมาก ๆ ค่ะ ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ ขาย 270 บาทสวยหรูดูแพงสุด ๆๆๆค่ะ แมทกับยีนส์ขาเดฟก็เท่ หรือ กางเกงพลิ้ว ๆ หรู ๆ ได้เลยค่ะ

31.ZARA SIZE M เสื้อ แบบเก๋หรูหรา สีชมพูพาสเทลสวย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ด้านหน้าแต่งไขว้เก๋ ๆ ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ป้ายใหม่เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ขาย 320 บาท // CF //

32.ARMANI EXCHANGE SIZE M-L เอว 28 -29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีชมพู ลายเก๋ ๆ ผ้าสวยๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

33.POMELO SIZE XL คัตติ้ง L ไม่ใหญ่ค่ะ ผ้าดี ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ซื้อเก็บไว้เทศกาล หรือ ใส่เก๋ ๆ ได้เลยค่ะ ขาย 330 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

34.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง M อก 34++ ผ้ายีนส์คอตตอลสวยเก๋ ผ้าแบบดี ๆ นิ่ม ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แต่งกระเป๋าหน้าโต ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่หนาน่ารักค่ะ ป้ายใหม่เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆน่ารักสุด ๆ ขาย 320 บาท

35.ZARA SIZE M-L เสื้อคลุมสีดำ แต่งกระเป๋าบน ล่างเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คลุมเท่ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

36.DISAYA SIZE 38 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ น่ารักมกา ๆ ค่ะ ลายเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แต่งมุกสี ๆ ตรงอกค่ะ ขาย 280 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

37.JASPAL SIZE S เสื้อลายดอกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวย เป็นสม๊อกไหล่เก๋ ๆ น่ารัก ผ้าใส่สบายๆ ค่ะทรงปล่อย ๆ ขาย 270 บาท// CF //

38.MERMAID STUDIO SIZE M เดรสเกาะอก ทรงสวยเก๋ แต่งกระเป๋าน่ารักมาก ๆ สม๊อกหลังทรงสวยสุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ เกาะอกแน่น ๆ เลยค่ะไม่หลุด ดีไซน์น่ารักสุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 320 บาท

39.LACOSTE SIZE 40 M-L เสื้อไหมพรมสีเหลืองขาวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 420 บาท // CF //

40.LOONNYSTORE SIZE M เดรสผ้าฝ้ายใส่สบายๆ ผ้านิ่ม แบบเก๋ ๆ เรียบเก๋ แต่งระบายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 220 บาท

41.ZARA SIZE L อก 34++ เอว 28-30 สะโพก 38-41 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ มีซับลูกไม้ด้านในหรูละมุนมาก ๆ ค่ะ สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ด้านหน้าจับจีบโบว์เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท

42.MARIMEKKO FOR UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอวสม็อค 28-30 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวลายจุดดำเก๋ ๆ หรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ จั๊มสูทไม่รั้งเป้าค่ะ ขาย 530 บาท

43.BRACH BRACH SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสทรงปล่อย แต่งกระดุมม้าเม็ดโตเก๋ ๆ อก 35++ ใส่สบาย ๆสะโพก 38-40 ขาย 220 บาท ทรงสวยค่ะ

44.AU-DELA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สีน้ำตาลเข้ม สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ดีเทลเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 250 บาท // CF //

45.H&M SIZE M คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้สวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

46.AB MADE IN KOREA เสื้อแบรนด์เกาหลี น่ารักสุดๆๆๆๆๆค่ะ คอบัว แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารักมาก ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

47.ISAAC แบรนด์ดังจากเกาหลีค่ะ SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายลินิน แบบดี ๆ สีขาว แต่งกระเป๋าหน้า 2 ข้างเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ด้านหลังเย็บเป็นโบว์ดีไทลน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท แนะนำค่ะน่ารักจริง ๆ // CF //

48.ZARA SIZE M เดรสสีขาวทรงเรียบหรู สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ดีเทลคือดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท

49.BI CHALAI SIZE M คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าลูกไม้ละมุนนิ่ม ๆ กระดุมสีทองเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์ในเครือ FLYNOW ค่ะ มีซับในตัวของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ขาย 220 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

50.JASPAL SIZE M-L แจ๊คเก็ต ผ้าพลิ้วคลุม ผ้าดีสุดๆๆๆค่ะตัวนี้สวยเก๋มาก ๆ มีซับในตัว แต่งปักเก๋ ๆ สีเงินใส่ได้ทั้งชายหญิงค่ะ ไม่หนาใส่ได้เรื่อย ๆมีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 330 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ

51.ESMARA SIZE L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเรียบหรู ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ สีน้ำเงินสวยมาก ๆค่ะ ขาย 250 บาท

52.NEWLY SIZE M-L ผ้าชีฟอง คัตติ้งเนี้ยบ ๆมีซับในตัว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลายเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆขาย 140 บาท

53.MERCIBEAUCOUP FREE SIZE เหมาะกับ M-L ค่ะ เสื้อผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ spandex ยืดได้เก๋ ๆ สีส้มแบบน่ารัก ๆ ทรง oversize ค่ะ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ ขาย 260 บาท // CF //

54.POLO RALPH LAUREN SIZE L เสื้อเชิ้ตผู้ชาย ผู้หญิงใส่ได้ค่ะ พับแขนใส่คล้ายเดรสเชิ้ตเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ของแท้นะคะ ขาย 320 บาททรงสวยราคาเต็มแพงงงงงค่ะ // CF //

55.HUGO BOSS SIZE L เชิ้ตผ้าดี ๆ หรูๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆทรงเท่ ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงของแท้นะคะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ใส่ได้ทั้งชายหญิง ผู้หญิงใส่เป็นเชิ้ตตัวยาว หรือเดรสเชิ้ตทรงเท่ ๆ ได้ค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

56.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสก๊อตสีแดงเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 150 บาท

57.SECRET LABEL SIZE M เชิ้ตแบรนด์เกาหลี คัตติ้งหรู ๆ ปักลายเก๋มาก ๆค่ะผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงน่ารักเก๋ ๆ เลยค่ะสวยมากๆ ขาย 260 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งแบบเนี้ยบๆๆๆๆค่ะ // CF //

58.ZOOC SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งลูกไม้ปักฉลุ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ แขนเป็นเข็มขัดเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ดีงามมาก ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำ น่ารักสุด ๆ ผ้าแบบดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆเลยนะคะ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

59.H&M SIZE S-M อก 34 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าใส่สบาย ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ สีฟ้าอ่อน แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

60.JASPAL SIZEL คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายจุดสีสวยแบบน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าใส่สบาย ขาย 250 บาท

61.MISTY MYNX NEW SIZE S คัตติ้ง M ใหม่ป้ายห้อย ผ้าลูกไม้ปักทั้งตัว มีซับในตัวสวยหรูละมุนมาก ๆ ค่ะ เอวสม๊อกยืดได้ 27-29 สะโพก 37-39 สวยหรูหราสุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 340 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

62.STENNY MADE IN KOREA ขนาด M เอว 27 สะโพก 37 ยืดได้ค่ะ ผ้าแบบดี ๆๆๆม๊ากกก ดีเทลคือเก๋ เดินด้ายแบบสวยเก๋ แน่น ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยสุดๆ ค่ะตัวนี้ ทรงสวยมาก ๆ ใส่แล้วเก็บต้นขา ขาย 280 บาท แนะนำค่ะ ทรงสวยมาก ๆ // CF //

63.GENTLE WOMAN (ALISTOTLE GENTLEWOMAN) รุ่น SECRET GARDEN ค่ะ สวยม๊ากกกกก ขนาด S คัตติ้ง S-L ได้ค่ะ อก 34 ซิปหลัง ใส่แบบปล่อย ๆ เก๋ ๆสบาย ๆ น่ารัก ๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ แบบไม่ต้องรีด ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวของแม่ค้าเองค่ะน่ารัก ก ไก่ล้านๆๆตัว รุ่นนี้หมดแล้วค่ะ ใน online ใน shop ไม่มีแล้วค่ะ สวยมาก ๆ ใส่ง่ายค่ะ ขาย 530 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ เก๋สุด ๆ // CF //

64.MUJI SIZE S เสื้อเชิ้ตผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเรียบเก๋ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวย ขาย 150 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ

65.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงสวยค่ะ สีสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 180 บาท // CF //

66.CHRISTIANA ผ้าลินินนิ่ม 100% ค่ะ สีเขียวสวยมาก ๆ ทรงสวยค่ะ แบรนด์จาก Central คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ สวยเก๋ เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท สวย ๆ หรู ค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

67.ELLE SET ชุดว่ายน้ำ ใหม่ป้ายห้อยค่ะ NEW เสื้อ + กางเกงขนาด S ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ผ้าดีสุดๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ เสื้ออก 33-34 กางเกงเอว 26 สะโพก 36 เป็นของใหม่นะคะ จากช้อป SIAM PARAGON ราคาตามป้าย 2,490 บาท ขายทั้งชุด 380 บาท ถูกสุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ

68.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแจ๊คเก็ต มีฮูท สามารถถอดฮูทได้ค่ะ สีเขียวขี้ม้า แบบเท่ ๆ เก๋ ๆ รูดเอวมีตัวล๊อค ทรงสวยผ้าดี ๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 430 บาท คุ้มสุดๆๆค่ะ เท่ๆ เก๋ ๆ แบบดี ๆ เลยค่ะ ผ้าไม่หนาค่ะ // CF //

69.H&M SIZE S-M สูทสีเทาคัตติ้งหรู ๆ ลายเก๋ ๆ เล็ก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ผ้าดีไม่ร้อนค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

70.H&M SIZE S กระโปรงขนาด S ข้างล่างกับข้างบนไม่ได้เป็นชุดกันนะคะ แต่ใส่คู่กันได้ค่ะ สีเทาเหมือนกัน สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 26 สะโพก 36 คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 160 บาท

71.PISCES SIZE M เสื้อคลุม สีเมทาลิกเงินวิบวับตัวเสื้อสีน้ำตาล คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารัก ขาย 180 บาทคัตติ้งหรู ๆ แมทกับชุดได้หลายแบบใส่คลุมเดรสก็ได้ค่ะน่ารักมาก ๆ // CF //

72.UNIQLO SIZE S-M เอวยืดได้ค่ะ เอว 26-27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหร ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาททรงสวยมาก ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

73.MUJI SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 38-39 มีกระเป๋าข้างใส่แบบสบาย ๆ ผ้านิ่ม ลายเก๋สวยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 290 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ

74.เดรสผ้าฝ้ายระบายใส่สบาย ๆ เบา ๆ ผ้านิ่ม ๆ แมทกับขาสั้น หรือใส่เดี่ยวก็ได้ค่ะ ถ้าคนสูงหน่อยก็จะเป็นเสื้อตัวยาวค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 39-40 ขาย 170 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆ

75.UNIQLO SIZE S-M เสื้อคลุมคาดิแกน ผ้านิ่ม ใส่เดี่ยว หรือใส่คลุมได้ค่ะ ผ้าใส่สบายสีเทาเข้ม ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆ ขาย 180 บาท

76.ALEXANDER WANG SIZE ประมาณ M ค่ะ อก 34 เอวสม็อค LOGO เก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ กระดุม logo สวยเก๋ เท่มาก ๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 540 บาท

77.MANGO SIZE S กางเกงทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆมีกระเป๋าข้างค่ะ ขาย 250 บาท ใส่ลำลองใส่ทำงานได้ค่ะ

78.REBECCA SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 190 บาท

79.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังเป็นยางยืดทรงสวย ๆ มีกระเป๋าข้างใส่ทำงาน หรือใส่ลำลองสบาย ๆ ได้หมดค่ะ ขาย 250 บาท

80.GENTLEWOMAN ที่คาดผม FREE SIZE ใส่แล้วไม่เจ็บหัวค่ะน่ารักสุด ๆ นิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ค่ะ เก๋ๆ ผ้านิ่มสุด ๆยืดได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ เป็นของใหม่ค่ะ รุ่นนี้ขายดีมากๆๆๆค่ะ ขาย 350 บาทเก๋ ๆ cute ๆ ค่ะ

CR: GENTLEWOMAN

81.DAPPER SIZE 2 M-L ได้ค่ะ น่ารักทรงสวยผ้าแบบดี ๆๆๆม๊ากกๆๆค่ะ ตรงเอวเป็นซีทรูตาข่ายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ เป้าไม่รั้ง ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ผ้าแบบทิ้ง ๆ ดี ๆๆ สุด ๆค่ะ ทรงสวย ใส่ลำลองได้ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 350 บาทของจริงน่ารักสุด ๆค่ะแนะนำ ด้านหลังเป็นซิปค่ะ ไม่โป๊นะคะ มีซับด้านใน

82.ZARA SIZE S ตามป้าย คัตติ้งจริง M-L ได้ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้นิ่ม ๆๆ แบบหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยม๊ากกกก แบบ ก ไก่ล้านตัว ระบาย คอ แขนละมุนมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋สุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ป้ายใหม่เลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ ขาย 320 บาท

83.DIESEL SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้านิ่มสุด ๆ ของแท้นะคะ MADE IN INDIA เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยเท่ ๆ เป็นปัก สวยสุด ๆ ค่ะ เก๋มากๆ ขาย 370 บาท เท่สุด ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ แมทกับยีนส์เก๋เท่มาก ๆค่ะ เป็นปักนะคะ ไม่ใช่สกรีน

84.ผ้าพันคอ คลุมไหล่ได้หมดค่ะ ผ้าอัดพลีท แบบทิ้ง ๆ หรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ แต่งขนกระต่ายน่ารักมาก ๆค่ะ เป็นตุ้ม ๆ เก๋ ๆ ของจริงสวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 370 บาท ผืนนี้แนะนำค่ะสวยจริงๆ

85.H&M ผ้าพันคอ คลุมไหล่ใหม่ป้ายห้อย ลายดอกไม้ผ้านิ่ม เก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ใช้ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

86.MANGO MADE IN SPAIN NEW เข็มขัดขนาด L ยืดได้ค่ะ เก๋ ๆ มี 3 รู ปรับระดับได้ เป็นของใหม่ค่ะสวยเก๋ เป็นหนังเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท แมทกับกางเกง กระโปรงได้หมดค่ะสวยเก๋มาก ๆค่ะ

87.JASPAL SIZE M กระโปรงลายสก๊อตผ้านิ่มใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวยคลาสสิคเก๋ ๆ ค่ะ ผ่าข้างใส่ได้เรื่อยๆ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 250 บาท

88.JASPAL SIZE S เสื้อไหมพรมสีแดงสวยเก๋ แซมดิ้นเงินสวยหรูสภาพใหม่กิ๊กๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาท

89.INC SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีขาว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดี ๆ นิ่ม ๆค่ะ ทรงสวยค่ะ ขาย 170 บาท // CF //

90.G2000 SIZE L เอว 29-30 สะโพก 39-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าแบบดี ๆ ลายเส้นสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 180 บาทหรูมาก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างค่ะ

91.PENA HOUSE SIZE M เสื้อไหมพรมลายชิโนริ น่ารัก ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่มี out ค่ะ ขาย 150 บาท

92.ZARA SIZE M เสื้อคลุมไหมพรมสีเทาสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

93.ZARA SIZE M เดรสสีน้ำเงิน คราวที่แล้วมาแล้วครั้งนึงแต่คนละ size กันค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆค่ะ ขาย 270 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างค่ะ เก๋ๆ // CF //

94.INC SIZE M SET เสื้อ + กระโปรง คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้ออก 34 กระโปรงเอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆคัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยสุด ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขายทั้งชุด 330 บาทคุ้มมาก ๆ ค่ะ ได้ทั้งชุดหรู ๆ เลย

95.ZARA SIZE M เสื้อเลื่อม ไม่คันนะคะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ ขาย 150 บาท ทรงน่ารักเกก๋ ๆ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ

96.SODA SIZE S เสื้อแต่งคอ แขนระบาย น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะทรงสวยเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34 S-M ใส่ได้ค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

97.SISLEY SIZE S-M อก 34 ผ้า สำลีนิ่ม ๆเหมาะกับหน้าหนาว สีแดง แต่ไม่หนาค่ะ นิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ของแท้แบรนด์จาก ITALY เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 260 บาท น่ารักค่ะ // CF //

98.SISLEY SIZE S-M อก 34 ผ้าสำลีนิ่ม ๆเหมาะกับหน้าหนาว สีฟ้า แต่ไม่หนาค่ะ นิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ของแท้แบรนด์จาก ITALY เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 260 บาท น่ารักค่ะ

99.ZARA DRESS SIZE M ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย สวย ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักค่ะ ขาย 320 บาทน่ารักทรงสวยใส่ได้เรือ่ยๆ ผ้าเย็นค่ะ

100.ZARA SIZE S ใส่ได้ทั้งชายหญิง ลายสก๊อตน่ารักทรงสวยผ้านิ่มใส่สบายเก๋ ๆ เท่ ๆ ค่ะอก 34 พับแขนลายตารางน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 190 บาท // CF //

101.MISS SIXTY SIZE 32 L เอว 30-32 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่ม spandex สีฟอกสวย ทรงสวยค่ะ MADE IN ITALY แบบดี ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 430 บาท // CF //

102.ON AND ON SIZE 7 M เอว 28 สะโพก 38-39 ผ่าปลายขาเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟอกสวยเก๋ทรงสวยค่ะ แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท// CF //

103.BENETON SIZE 42 คัตติ้ง 40 M-L เอว 29 ไม่ต่ำค่ะ ทรงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 250 บาททรงสวยค่ะ เป็นลินิน วูลล์ค่ะ

104.WITH IT BAG กระเป๋าทรงขนมจีบน่ารัก รูดข้าง ขนาดกำลังพอดีจุของได้เยอะ หิ้ว หรือสะพายได้หมดค่ะ ถอดสายได้น่ารักมาก ๆค่ะ เบาๆ ลายเก๋ ๆ ขาย 230 บาท // CF //

105.LYN BAG กระเป๋าผ้า canvas ผสมหนัง เก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะใช้น้อยมาก ๆ แค่สองครั้งค่ะ มีกระเป๋าซิปหน้า มีกุญแจเก๋ ๆ ถือคล้องมือก็น่ารักค่ะ ตัวนี้สายสะพายหาไม่เจอค่ะ มีสายหูหิ้ว ถือเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยจุของได้เยอะค่ะ ขาย 430 บาทน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ถือลำลอง ไปช้อปปิ้ง ไปเที่ยวได้หมดค่ะขนาดกำลังดี // CF //

106.KLOSET ผ้าคลุมไหล่ ผ้าพันคอได้หมดค่ะ เป็น silk ลายสวยเก๋มาพร้อมถุงผ้า logo สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบดี ๆ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆค่ะ ใช้น้อยมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเอง ขาย 330 บาทน่ารักสุดๆๆๆค่ะ

107.UNIQLO SIZE M คัตติ้ง S-M รุ่น AIRISM ผ้าแบบดี ๆ สีเทา ใส่แล้วเก็บทรง คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แน่น ๆ ทรงสวยมากๆๆๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37 ค่ะ ขาย 280 บาทสวยเก๋ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

108.T SHOP SIZE M-L เดรสใส่ลำลอง ผ้านิ่มม๊ากกกกกก แบบไม่ต้องรีดค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ทรงเรียบหรูสวยเก๋ แต่งชายไม่เท่ากันเก๋ ๆ ค่ะของแม่ค้าเองใส่ลองสบาย ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 สีดำค่ะ ขาย 260 บาท น่ารักสบายๆ ค่ะ// CF //

109.H&M SIZE M-L เดรสของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าดีม๊ากกกก แบบไม่ต้องรีด ดีไซน์เก๋สวยสุด ๆ ค่ะ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ คอและปลายแขนจับจีบเก๋ ๆ ค่ะ สวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยจริง ๆ ค่ะ แนะนำ ก ไก่ ล้านๆๆๆๆตัวค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 480 บาท// CF //

110.MILADY SIZE S เสื้อผ้าไหมพรมแบบเก๋ น่ารัก ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ผ้านิ่มใส่สบาย สีขาวสวยเก๋ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 79 บาท

111.H&M SIZE S กระโปรงลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 59 บาท

112.PANITA BY I-TIM SIZE S อก 34 คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สีขาวดำ แขนอัดพลีทสวยเก๋ค่ะ แบบเรียบหรูค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

113.SOMETHING BOUDOIR SIZE XS คัตติ้ง XS-S กางเกงทรงสวยสีดำ เอวสูง เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งขอบเอวสีเงินยืดได้ค่ะ ผ้าสวยคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

114.ROYAL IVY REGATTA SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 27 ผ้าทอนูนหรู ๆ สวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ เก๋ ๆ ขาย 119 บาท ลายนี้ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆของจริงผ้าทอสวยมาก ๆค่ะ ทรงสวยสุดๆๆๆ// CF //

115.S & SHE SIZE M แบรนด์เกาหลี ผ้าลูกไม้ดี ๆ นิ่ม ๆ ทั้งชุดค่ะ ตัวกางเกงมีซับน่ารักสุด ๆค่ะ ผูกโบว์เชือกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าลูกไม้ดีสุดๆๆๆค่ะ แสปนเด็กซ์นิด ๆ ตัวคอ และปลายแขนเป็น ผ้าคอตตอลกึ่ง sport น่ารักค่ะ ขาย 99 บาท ด้านหลังเป็นสกรีน่ารักแต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37 ผ้ายืดได้ค่ะ

116.UNIQLO JEANS SIZE S สีเทาผ้า SPANDEX สวยเก๋ ทรงสวย เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท สภาพใหม่กิ๊ก ๆ

117.ZARA SIZE S เดรสผ้าหนังกลับนิ่ม ๆ ไม่ร้อนนะคะ ผ้าดีสุดๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวย แต่งกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สะโพก 37 ทรงน่ารักแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาทมีกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆค่ะ

118.MORGAN SIZE M MADE IN FRANCE เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ กระโปรงสีดำกุ๊นเทา แต่งอะไหล่เงิน logo เก๋ ๆ ค่ะ น่ารัก ขาย 49 บาท แมทกับเสื้อยืด รองเท้าผ้าใบก็น่ารักละค่ะ

119.DEEPZ เดรสลายเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวยค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆอก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 79 บาท// CF //

120.LALANA HOUSE SIZE M เดรสสวยหรู ผ้าสวยหรูหราสุด ๆ ค่ะสีฟ้าผ้าทอดอกไม้แบบดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ด้านหน้า แขนเป็นแบบไหล่เบี่ยง ซิป ข้างใส่ง่าย สวย หรูหราสุด ๆค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 38 ขาย 99 บาทสวยจริงๆ ค่ะตัวนี้แนะนำค่ะ

121.FLYNOW III SIZE M กระโปรงผ้าชีฟองมีซับในตัวลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งปัก ด้านข้างเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ด้านหน้าเป็นแบบไขว้ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38-39 แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 119 บาท// CF //

122.LOVEBIRD SIZE M US4 อก 34++ ทรงปล่อย ลายสวยเก๋สุด ๆ ค่ะตัวนี้ ชายด้านข้างระบายน่ารักมาก ๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สวยมาก ๆค่ะ แมทกับยีนส์สกินนี่ เลคกิ้ง กางเกงขาสั้น ขาบานสีขาวดำ ได้หมดค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขายราคาพิเศษ 239 บาท// CF //

123.FLYNOW SIZE US8 S-M อก 34 สะโพก 37-38 มีซับในตัว สีดำ กริทเตอร์นูนสีเงินวิบวับ เป็นป้ายเดิม แต่ทรงสวยไม่มี out vintage หรู ๆ ค่ะ เรียบหรูเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยสุด ๆ ขาย 99 บาท// CF //

124.FLYNOW SIZE US8 S-M อก 34 สะโพก 37-38 มีซับในตัว สีแดง กริทเตอร์นูนสีเงินวิบวับ เป็นป้ายเดิม แต่ทรงสวยไม่มี out vintage หรู ๆ ค่ะ เรียบหรูเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยสุด ๆ ขาย 99 บาท // CF //

125.DAPPER SIZE M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักสุดๆๆค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ใส่ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

126.EDDY GRACE SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีน้ำเงินผ้าลูกไม้แบบหรู ๆ ดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะสวยมาก ๆ แบรนด์จากญี่ปุ่นค่ะขาย 79 บาท ลูกไม้แบบดีม๊ากกกเลยค่ะ แน่นๆ เก๋ ๆ นิ่มๆ// CF //

127.DRESS งานสั่งตัด ผ้าแบบดี ๆ ดีไซน์หรูสวยเก๋ ขนาด M-L อก 34 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

128.EXPRESS MADE IN PHILIPPINES SIZE S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สวยม๊ากกก แบบเรียบหรู ผูกโบว์ไหล่ผ้าดี ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

129.FOREVER21 SIZE M กระโปรงผ้าฝ้ายนิ่ม ลำลองทรงสวยเก๋สภาพใหม่กี๊ก ๆ ทรงน่ารักค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 59 บาท

130.COTRE SIZE M เดรสสวยหรูมากๆๆๆค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กี๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้สีเขียวพาสเทลแบบหรู ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี ของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท// CF //

131.LANDMEE SIZE S กางเกงทรงสวยหรู ปักเลื่อมทั้งตัวค่ะสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับในตัวไม่คัน เลื่อมแบบแน่น ๆ เลยค่ะ ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงสวยหรู เอว 26 สะโพก 36 ขาย 259 บาทสวยสุด ๆค่ะแนะนำ ราคาเต็มแพงงงง

132.H&M SIZE S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยสุด ๆค่ะ สีฟ้าหรูหราผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 119 บาท

133.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อสีชมพูน่ารัก แขนสม็อคเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

134.SHAKA SIZE S เสื้ออก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง S-M น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ด้านหลังแต่งไขว้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

135.TOPSHOP SIZE S เอว 26สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ผ้าทอนูนลูกไม้หรู ๆ แต่งผ้าแก้วด้านนอก คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

136.CPS SIZE M อก 34++ เอวสม็อค 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้หน้าและหลังสวยม๊ากกกกกก สวยสุด ๆ ผ้าแบบกริทเตอร์หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 119 บาท

137.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายดอกไม้ คัตติ้งหรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

138.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S -M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหน้าแต่งซิปรูดออกได้ค่ะเก๋ ๆ ขาย 49 บาท ใส่ลำลองกับรองเท้าผ้าใบน่ารักค่ะ

139.JASPAL SIZE XXS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 ผ้าลายดอกสวยหรู มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะสวยจริง ๆ สวยหรูเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท (ไม่รวมเสื้อ)

140.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งคริสตัลรูปดาว น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะเก๋มาก ๆ ขาย 99 บาท ผ้าทอแบบแน่น ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

141.H&M SIZE S ผ้าทอทวีตน่ารัก ๆ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอหรู ๆ นิ่ม ๆ ขาย 59 บาท

142.ZARA SIZE S ป้ายของเด็ก แต่ผู้ใหญ่ S ใส่ได้ค่ะ แต่งปักฉลุช่วงอกเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 79 บาทน่ารักมาก ๆ

143.F.FASHION SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงินสวยเก๋ ๆ ค่ะ แต่งโซ่เบาสีทองสวยมาก ๆ ขาย 79 บาท ด้านหลังแต่งซีทรูสีฟ้าสวยๆค่ะ

144.POPORONI SIZE S กางเกงคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้นิ่มๆ สวยสุด ๆค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆๆๆค่ะ ขาย 129 บาทของจริงสวยมาก ๆๆๆๆ แบรนด์จาก CAMP BKK // CF //

145.G2000 SIZE 36 S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่าสวยหรู แต่งคริสตัลอกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 119 บาท สวยมาก ๆค่ะ

146.GENTLEWOMAN SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วใส่สบายๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สีครีมเก๋ ๆ แต่งระบายน่ารักมาก ๆค่ะ อก 34 เคัตติ้ง S-M ค่ะ ขาย 99 บาท

147.MANGO SIZE XS คัตติ้ง S -M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายเก๋สวยค่ะ แต่งแขนระบายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

148.FAIRY GOD MOTHER SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 จั๊มสูทกางเกง น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ แต่งผ้าลูกไม้ซีทรู หรู ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 129 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะน่ารักมากๆ// CF //

149.ANN TAYLOR SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายผ้าสวยสุด ๆค่ะตัวนี้ผ้านิ่มคัตติ้งหรู ๆ แต่งกระเป๋าหน้า 2 ข้างเก๋ ๆ ทรงปล่อย แมทกับยีนส์ก็สวยเก๋ค่ะ ขาย 79 บาท

150.MISTY MYNX SIZE L สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย คอตตอลแบบดี ๆ SPANDEX สีเขียวน่ารักค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบก็น่ารักค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 39 บาท

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 26-07-21 at 01:17.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ