TM: BRAND CLEARANCE SALE // VICKTEERUT // POMELO // JASPAL // TOPSHOP // LYN AROUND // ZARA // DKNY // MISTY MYNX // UNIQLO // H&M // DAPPER // และอีกมากมายสภาพดีราคาถูกสุดๆๆๆค่ะ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND CLEARANCE SALE // VICKTEERUT // POMELO // JASPAL // TOPSHOP // LYN AROUND // ZARA // DKNY // MISTY MYNX // UNIQLO // H&M // DAPPER // และอีกมากมายสภาพดีราคาถูกสุดๆๆๆค่ะ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND CLEARANCE SALE // VICKTEERUT // POMELO // JASPAL // TOPSHOP // LYN AROUND // ZARA // DKNY // MISTY MYNX // UNIQLO // H&M // DAPPER // และอีกมากมายสภาพดีราคาถูกสุดๆๆๆค่ะ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบ 500 บาท ลดเพิ่ม 50 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.VICKTEERUT SIZE US6 M-L เอว 28 เป็นเอวสูงทรงสวยสุดๆ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยม๊ากกกก ต่ะระบายช่วงเอวหรู ๆ คัตติ้งหรูสุด ๆค่ะ สวยจริง ๆ ผ่าหน้าให้เดินสะดวกไม่สูง แบบแบบดีๆ เลยค่ะ ราคาเต็ม 7 พัน up ขาย 329 บาท ถูกสุด ๆ ค่ะราคานี้สวยมากกกกกก ความยาวตัดออกได้นะคะ // CF //

2.POMELO NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋ๆ สีชมพูลายดอกน่ารักมาก ๆ ผ้าแบบดี ๆ ไม่ต้องรีดมีซับในตัวคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 199 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ // CF //

3.POMELO NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋ๆ สีฟ้าลายดอกชมพูน่ารักมาก ๆ ผ้าแบบดี ๆ ไม่ต้องรีดมีซับในตัวคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 199 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

4.IZZUE SIZE M-L เสื้อสูทกึ่งแจ๊คเก็ตคลุมลำลอง ผ้าดี ๆ สีเทาแบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบรนด์จากสยามพารากอนค่ะ ทรงสวย กระดุมเดินด้ายเขียวเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ด้านในกุ๊นเขียวเท่ ๆ ใส่ได้ทั้งชายหญิงค่ะ ขาย 159 บาท

5.SISLEY SIZE S-M เสื้อไหมพรมสีเขียวสวย ผ้านิ่ม แบรนด์จาก ITALY ใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆขาย 99 บาท

6.MANGO SIZE M อก 34++ ป้ายเดิมแต่แบบไม่ out ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อัดพลีททั้งตัว ด้านหลังเป็นโบว์ไขว้เก๋ ๆ หรูหราสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 129 บาท // CF //

7.ZARA M เดรสลายดอกผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สะโพก 38-40 ผ้าเย็นใส่สบาย ใส่ได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

8.FROM LOVE THREE SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ไหมพรมนิ่ม ๆ แต่งระบายกระดุมมุกด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แขนยกจับจีบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 139 บาท สีเทาเก๋ ๆ สวยค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ // CF //

9.FROM LOVE THREE SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ไหมพรมนิ่ม ๆ แต่งระบายกระดุมมุกด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แขนยกจับจีบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 119 บาท สีครีมเก๋ ๆ สวยค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ

10.M.C.C เดรสไหมพรม ดีไซน์สวยเก๋ คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ น่ารักคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 219 บาท // CF //

11.PENA HOUSE SIZE M เดรสสีฟ้าลายก้นหอยเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34 สะโพก 38-39 แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผูกโบว์อก คอระบาย ขาย 99 บาท สีฟ้าอ่อน

12.PENA HOUSE SIZE M เดรสสีฟ้าลายก้นหอยเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34 สะโพก 38-39 แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผูกโบว์อก คอระบาย ขาย 99 บาท สีฟ้าเข้ม

13.KLEIN PLUS SIZE 38 M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าชีฟองลายดอก แบรนด์จาก MICHEAL KLEIN ค่ะ น่ารัก แต่งระบาย ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ขาย 99 บาท // CF //

14.G2000 SIZE M-L เอว 29-30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆสีดำสนิท แบบเรียบหรูคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ไว้แมทกับเชิ้ต หรือสูทได้ค่ะ ขาย 119 บาท// CF //

15.JASPAL SIZE S -M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ป้ายเดิม แต่แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เป็นคาดิแกน แต่ง logo สีดำสนิท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท // CF //

16.RAMPAGE SIZE S-M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำสนิท แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 119 บาท// CF //

17.DOROTHY PERKINS SIZE 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ผ้าลูกไม้มีซับในตัว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ ขาย 249 บาท// CF //

18.H&M SIZE S-M กระโปรงอัดพลีททั้งตัว ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ มีซับในตัว ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ เอวสม็อค สะโพก 37 ขาย 79 บาท

19.ZARA SIZE M -L เอว 28-29 สะโพก 38-40 กระโปรงแบบเก๋ ผ้าดี ๆ มีซับในตัว ทรงสวยสีขาว แบบใส่ได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 99 บาท

20.TOPSHOP SIZE M-L กระโปรงสีดำ ทรง BODYCORN สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

21.UNIQLO SIZE S เอว 26-27 สะโพก 36-37 สีชมพูสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ใส่สบาย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท// CF //

22.CPS SIZE M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ กางเกงยีนส์ของแม่ค้าเองค่ะ ขาสามส่วนผ้ายีนส์ ยืด spandex ใส่สบาย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ เอวสูงทรงสวยค่ะ ขาย 199 บาท// CF //

23.จั๊มสูทงานดีไซน์ของแม่ค้าเองค่ะ อัดพลีททั้งตัว สีครีมสวยเก๋ ขนาด M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 น่ารักสุด ๆค่ะ แขนระบาย ไม่รั้งเป้า ผ้าใส่สบายมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัวเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ค่ะ ขาย 149 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

24.LILY SIZE L อก 35++ สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวเดินเส้นดำเก๋ ๆ มีห่วงผูกโบว์ หรือเชือกได้ค่ะน่ารักมาก ๆ แบใส่ได้เรื่อย ๆทรงใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ขาย 169 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ // CF //

25.ZARA SIZE M เดรสลายดอกทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ พลิ้ว ๆไม่ต้องรีดเลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆอก 34++ เอว 28 -29 สะโพก 38-40 ทรงสวยน่ารักสุดๆๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 279 บาท สวยจริง ๆแนะนำค่ะ// CF //

26.RALPH LAUREN DRESS SIZE 10 M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ใหม่สุด ๆ ค่ะ สวยหรูดูแพง ผ้าทอนูนสีเงินสวยมาก ๆ ค่ะ ตัวชุดเป็นสีฟ้าอ่อน ๆ หรูมาก ๆ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ ค่ะคัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ 7 พัน up ขาย 329 บาท

]

27.COTTON ON SIZE S-M อก 34++ สม๊อคอก สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำ ทรงเก๋ใส่สบาย น่ารักค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 79 บาท

28.BLISSELLA SIZE M เดรสผ้าฝ้ายลินิน สีเขียวอ่อน แบบเก๋ ๆ น่ารักทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งระบายไขว้หลังเก๋ ๆ ละมุน อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 179 บาท น่ารักมากๆๆๆ // CF //

29.POMELO SIZE XL อก 35++ คัตติ้ง L เอว 29 สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีชมพู ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ แต่ระบายน่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 139 บาท ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ

30.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีดำสวยหรู ปักเลื่อมเก๋ ๆ ของจริงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ มีซับในตัวค่ะชีฟองนิ่ม ๆ พริ้วๆ ขาย 179 บาท // CF //

31.DKNY SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ผ้ายีนส์คอตตอลแสปนเด็กซ์ สีดำเทา เก๋ ๆ ทรงเท่ห์ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ไหล่อัดสม๊อก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าไม่หนาค่ะ ขาย 179 บาท // CF //

32.POMELO SIZE M เสื้อน่ารักดีไซน์เก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผูกโบว์แขนและเอวผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ ค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

33.ZARA SIZE M ปักเลื่อมทั้งตัวสวยหรู วิบวับเก๋ ๆ ค่ะ สีครีมสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งระบายอก และแขนเก๋ ๆ อก 34++ ขาย 129 บาทป้ายใหม่เลยค่ะ

34.ZARA SIZE M กระโปรงลายดอกสีชมพู สวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านข้างผ่านิด ๆ ให้เดินสะดวก ด้านหลังเป็นเอวยางยืดสีแดง เอวกระโปรงเย็บพับ ดีเทลของจริงดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ สวยเก๋ทรงสวย เอว 27 สะโพก 37 -38 ขาย 179 บาทของจริงสวยสุดๆๆๆค่ะ น่ารักมาก ๆ // CF //

35.MISTY MYNX SIZE M เสื้อผ้าลูกไม้นิ่มสีเขียวมิ้นท์น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์ไหล่เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ มีซับในตัวค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 169 บาท// CF //

36.GREYHOUND SIZE M เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ายีนส์นิ่มสีดำคอตตอลแสปนเด็กซ์ แต่งเลื่อมด้านหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 119 บาท

37.XACT SIZE L เสื้อตัวยาว เป็นซีทรูด้านล่างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขนาด M-L อก 35++ เก๋ ๆ หรู ๆ เรียบหรูดูแพงสุด ๆ สีขาวใส่ละมุนมาก ๆ ค่ะ ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ ขาย 179 บาทสวยหรูดูแพงสุด ๆๆๆค่ะ แมทกับยีนส์ขาเดฟก็เท่ หรือ กางเกงพลิ้ว ๆ หรู ๆ ได้เลยค่ะ // CF //

38.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง M อก 34++ ผ้ายีนส์คอตตอลสวยเก๋ ผ้าแบบดี ๆ นิ่ม ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แต่งกระเป๋าหน้าโต ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่หนาน่ารักค่ะ ป้ายใหม่เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆน่ารักสุด ๆ ขาย 199 บาท ตัวนี้ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะแนะนำ ใส่เป็นแจ๊คเก็ตคลุมก็ได้ค่ะ ผ้านิ่มไม่หนาค่ะ

39.DISAYA SIZE 38 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ น่ารักมกา ๆ ค่ะ ลายเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แต่งมุกสี ๆ ตรงอกค่ะ ขาย 159 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ // CF //

40.MERMAID STUDIO SIZE M เดรสเกาะอก ทรงสวยเก๋ แต่งกระเป๋าน่ารักมาก ๆ สม๊อกหลังทรงสวยสุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ เกาะอกแน่น ๆ เลยค่ะไม่หลุด ดีไซน์น่ารักสุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 169 บาท // CF //

41.LOONNYSTORE SIZE M เดรสผ้าฝ้ายใส่สบายๆ ผ้านิ่ม แบบเก๋ ๆ เรียบเก๋ แต่งระบายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 149 บาท // CF //

42.ZARA SIZE L อก 34++ เอว 28-30 สะโพก 38-41 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ มีซับลูกไม้ด้านในหรูละมุนมาก ๆ ค่ะ สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ด้านหน้าจับจีบโบว์เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 239 บาท // CF //

43.MARIMEKKO FOR UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอวสม็อค 28-30 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวลายจุดดำเก๋ ๆ หรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ จั๊มสูทไม่รั้งเป้าค่ะ ขาย 329 บาท // CF //

44.BRACH BRACH SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสทรงปล่อย แต่งกระดุมม้าเม็ดโตเก๋ ๆ อก 35++ ใส่สบาย ๆสะโพก 38-40 ขาย 99 บาท ทรงสวยค่ะ

45.H&M SIZE M คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้สวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขาย 229 บาท // CF //

46.ZARA SIZE M เดรสสีขาวทรงเรียบหรู สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ดีเทลคือดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 129 บาท

47.BI CHALAI SIZE M คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าลูกไม้ละมุนนิ่ม ๆ กระดุมสีทองเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์ในเครือ FLYNOW ค่ะ มีซับในตัวของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ขาย 129 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

48.ESMARA SIZE L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเรียบหรู ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ สีน้ำเงินสวยมาก ๆค่ะ ขาย 129 บาท

49.NEWLY SIZE M-L ผ้าชีฟอง คัตติ้งเนี้ยบ ๆมีซับในตัว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลายเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊ก ๆขาย 79 บาท

50.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสก๊อตสีแดงเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 79 บาท

51.JASPAL SIZEL คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายจุดสีสวยแบบน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าใส่สบาย ขาย 99 บาท

52.MUJI SIZE S เสื้อเชิ้ตผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเรียบเก๋ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวย ขาย 59 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ

53.ELLE SET ชุดว่ายน้ำ ใหม่ป้ายห้อยค่ะ NEW เสื้อ + กางเกงขนาด S ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ผ้าดีสุดๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ เสื้ออก 33-34 กางเกงเอว 26 สะโพก 36 เป็นของใหม่นะคะ จากช้อป SIAM PARAGON ราคาตามป้าย 2,490 บาท ขายทั้งชุด 199 บาท ถูกสุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

54.H&M SIZE S กระโปรงขนาด S ข้างล่างกับข้างบนไม่ได้เป็นชุดกันนะคะ แต่ใส่คู่กันได้ค่ะ สีเทาเหมือนกัน สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 26 สะโพก 36 คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

55.UNIQLO SIZE S-M เอวยืดได้ค่ะ เอว 26-27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหร ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาททรงสวยมาก ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

56.MUJI SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 38-39 มีกระเป๋าข้างใส่แบบสบาย ๆ ผ้านิ่ม ลายเก๋สวยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 169 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ// CF //

57.เดรสผ้าฝ้ายระบายใส่สบาย ๆ เบา ๆ ผ้านิ่ม ๆ แมทกับขาสั้น หรือใส่เดี่ยวก็ได้ค่ะ ถ้าคนสูงหน่อยก็จะเป็นเสื้อตัวยาวค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 39-40 ขาย 99 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆ// CF //

58.UNIQLO SIZE S-M เสื้อคลุมคาดิแกน ผ้านิ่ม ใส่เดี่ยว หรือใส่คลุมได้ค่ะ ผ้าใส่สบายสีเทาเข้ม ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆ ขาย 99 บาท// CF //

59.MANGO SIZE S กางเกงทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆมีกระเป๋าข้างค่ะ ขาย 99 บาท ใส่ลำลองใส่ทำงานได้ค่ะ

60.REBECCA SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

61.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังเป็นยางยืดทรงสวย ๆ มีกระเป๋าข้างใส่ทำงาน หรือใส่ลำลองสบาย ๆ ได้หมดค่ะ ขาย 169 บาท// CF //

62.DAPPER SIZE 2 M-L ได้ค่ะ น่ารักทรงสวยผ้าแบบดี ๆๆๆม๊ากกๆๆค่ะ ตรงเอวเป็นซีทรูตาข่ายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ เป้าไม่รั้ง ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ผ้าแบบทิ้ง ๆ ดี ๆๆ สุด ๆค่ะ ทรงสวย ใส่ลำลองได้ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 199 บาทของจริงน่ารักสุด ๆค่ะแนะนำ ด้านหลังเป็นซิปค่ะ ไม่โป๊นะคะ มีซับด้านใน// CF //

63.ZARA SIZE S ตามป้าย คัตติ้งจริง M-L ได้ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้นิ่ม ๆๆ แบบหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยม๊ากกกก แบบ ก ไก่ล้านตัว ระบาย คอ แขนละมุนมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋สุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ป้ายใหม่เลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ ขาย 179 บาท

64.ผ้าพันคอ คลุมไหล่ได้หมดค่ะ ผ้าอัดพลีท แบบทิ้ง ๆ หรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ แต่งขนกระต่ายน่ารักมาก ๆค่ะ เป็นตุ้ม ๆ เก๋ ๆ ของจริงสวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 149 บาท ผืนนี้แนะนำค่ะสวยจริงๆ // CF //

65.H&M ผ้าพันคอ คลุมไหล่ใหม่ป้ายห้อย ลายดอกไม้ผ้านิ่ม เก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ใช้ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 159 บาท// CF //

66.MANGO MADE IN SPAIN NEW เข็มขัดขนาด L ยืดได้ค่ะ เก๋ ๆ มี 3 รู ปรับระดับได้ เป็นของใหม่ค่ะสวยเก๋ เป็นหนังเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 139 บาท แมทกับกางเกง กระโปรงได้หมดค่ะสวยเก๋มาก ๆค่ะ

67.JASPAL SIZE M กระโปรงลายสก๊อตผ้านิ่มใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวยคลาสสิคเก๋ ๆ ค่ะ ผ่าข้างใส่ได้เรื่อยๆ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 99 บาท

68.G2000 SIZE L เอว 29-30 สะโพก 39-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าแบบดี ๆ ลายเส้นสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 139 บาทหรูมาก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างค่ะ// CF //

69.PENA HOUSE SIZE M เสื้อไหมพรมลายชิโนริ น่ารัก ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่มี out ค่ะ ขาย 79 บาท

70.INC SIZE M SET เสื้อ + กระโปรง คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้ออก 34 กระโปรงเอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆคัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยสุด ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขายทั้งชุด 189 บาทคุ้มมาก ๆ ค่ะ ได้ทั้งชุดหรู ๆ เลย // CF //

71.ZARA SIZE M เสื้อเลื่อม ไม่คันนะคะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ ขาย 79 บาท ทรงน่ารักเกก๋ ๆ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ

72.SISLEY SIZE S-M อก 34 ผ้าสำลีนิ่ม ๆเหมาะกับหน้าหนาว สีฟ้า แต่ไม่หนาค่ะ นิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ของแท้แบรนด์จาก ITALY เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 119 บาท น่ารักค่ะ

73.ZARA DRESS SIZE M ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย สวย ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักค่ะ ขาย 179 บาทน่ารักทรงสวยใส่ได้เรือ่ยๆ ผ้าเย็นค่ะ // CF //

74.BENETON SIZE 42 คัตติ้ง 40 M-L เอว 29 ไม่ต่ำค่ะ ทรงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 119 บาททรงสวยค่ะ เป็นลินิน วูลล์ค่ะ

75.KLOSET ผ้าคลุมไหล่ ผ้าพันคอได้หมดค่ะ เป็น silk ลายสวยเก๋มาพร้อมถุงผ้า logo สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบดี ๆ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆค่ะ ใช้น้อยมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเอง ขาย 199 บาทน่ารักสุดๆๆๆค่ะ // CF //

76.MILADY SIZE S เสื้อผ้าไหมพรมแบบเก๋ น่ารัก ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ผ้านิ่มใส่สบาย สีขาวสวยเก๋ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 49 บาท// CF //

77.H&M SIZE S กระโปรงลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 49 บาท// CF //

78.S & SHE SIZE M แบรนด์เกาหลี ผ้าลูกไม้ดี ๆ นิ่ม ๆ ทั้งชุดค่ะ ตัวกางเกงมีซับน่ารักสุด ๆค่ะ ผูกโบว์เชือกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าลูกไม้ดีสุดๆๆๆค่ะ แสปนเด็กซ์นิด ๆ ตัวคอ และปลายแขนเป็น ผ้าคอตตอลกึ่ง sport น่ารักค่ะ ขาย 59 บาท ด้านหลังเป็นสกรีน่ารักแต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37 ผ้ายืดได้ค่ะ

79.UNIQLO JEANS SIZE S สีเทาผ้า SPANDEX สวยเก๋ ทรงสวย เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท สภาพใหม่กิ๊ก ๆ

80.ZARA SIZE S เดรสผ้าหนังกลับนิ่ม ๆ ไม่ร้อนนะคะ ผ้าดีสุดๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวย แต่งกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สะโพก 37 ทรงน่ารักแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 79 บาทมีกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆค่ะ// CF //

81.MORGAN SIZE M MADE IN FRANCE เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ กระโปรงสีดำกุ๊นเทา แต่งอะไหล่เงิน logo เก๋ ๆ ค่ะ น่ารัก ขาย 39 บาท แมทกับเสื้อยืด รองเท้าผ้าใบก็น่ารักละค่ะ// CF //

82.LALANA HOUSE SIZE M เดรสสวยหรู ผ้าสวยหรูหราสุด ๆ ค่ะสีฟ้าผ้าทอดอกไม้แบบดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ด้านหน้า แขนเป็นแบบไหล่เบี่ยง ซิป ข้างใส่ง่าย สวย หรูหราสุด ๆค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 38 ขาย 79 บาทสวยจริงๆ ค่ะตัวนี้แนะนำค่ะ// CF //

83.DAPPER SIZE M อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักสุดๆๆค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ใส่ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท // CF //

84.FOREVER21 SIZE M กระโปรงผ้าฝ้ายนิ่ม ลำลองทรงสวยเก๋สภาพใหม่กี๊ก ๆ ทรงน่ารักค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 49 บาท

85.LANDMEE SIZE S กางเกงทรงสวยหรู ปักเลื่อมทั้งตัวค่ะสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับในตัวไม่คัน เลื่อมแบบแน่น ๆ เลยค่ะ ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงสวยหรู เอว 26 สะโพก 36 ขาย 179 บาทสวยสุด ๆค่ะแนะนำ ราคาเต็มแพงงงง

86.H&M SIZE S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยสุด ๆค่ะ สีฟ้าหรูหราผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 99 บาท// CF //

87.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อสีชมพูน่ารัก แขนสม็อคเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

88.CPS SIZE M อก 34++ เอวสม็อค 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้หน้าและหลังสวยม๊ากกกกกก สวยสุด ๆ ผ้าแบบกริทเตอร์หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

89.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S -M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหน้าแต่งซิปรูดออกได้ค่ะเก๋ ๆ ขาย 39 บาท ใส่ลำลองกับรองเท้าผ้าใบน่ารักค่ะ// CF //

90.JASPAL SIZE XXS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 ผ้าลายดอกสวยหรู มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะสวยจริง ๆ สวยหรูเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท (ไม่รวมเสื้อ) // CF //

91.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งคริสตัลรูปดาว น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะเก๋มาก ๆ ขาย 79 บาท ผ้าทอแบบแน่น ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

92.H&M SIZE S ผ้าทอทวีตน่ารัก ๆ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอหรู ๆ นิ่ม ๆ ขาย 49 บาท

93.ZARA SIZE S ป้ายของเด็ก แต่ผู้ใหญ่ S ใส่ได้ค่ะ แต่งปักฉลุช่วงอกเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 59 บาทน่ารักมาก ๆ// CF //

94.F.FASHION SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีน้ำเงินสวยเก๋ ๆ ค่ะ แต่งโซ่เบาสีทองสวยมาก ๆ ขาย 59 บาท ด้านหลังแต่งซีทรูสีฟ้าสวยๆค่ะ

95.G2000 SIZE 36 S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่าสวยหรู แต่งคริสตัลอกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท สวยมาก ๆค่ะ // CF //

96.GENTLEWOMAN SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วใส่สบายๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สีครีมเก๋ ๆ แต่งระบายน่ารักมาก ๆค่ะ อก 34 เคัตติ้ง S-M ค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

97.ANN TAYLOR SIZE L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายผ้าสวยสุด ๆค่ะตัวนี้ผ้านิ่มคัตติ้งหรู ๆ แต่งกระเป๋าหน้า 2 ข้างเก๋ ๆ ทรงปล่อย แมทกับยีนส์ก็สวยเก๋ค่ะ ขาย 59 บาท

98.MISTY MYNX SIZE L สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงสวยน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย คอตตอลแบบดี ๆ SPANDEX สีเขียวน่ารักค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบก็น่ารักค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 39 บาท

99.KLOSET SIZE M อก 34 คอลเดิมแต่สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆนะคะ ผ้า silk ปักเก๋ ๆ หรู ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 49 บาท// CF //

100.PLEW SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ ดีๆหรู ๆ เลยค่ะ แต่งกระเป๋าข้างน่ารัก ๆ ค่ะ ลำลองเก๋ ๆ ขาย 79 บาท

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 28-07-21 at 00:21.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ