TM: BRAND SALE // TOPSHOP // DISAYA // LYN AROUND // ZARA // JASPAL // LONGCHAMP // COACH // ERDEM FOR H&M // PARIS ATELIER & OTHER STORIES // MINNA PARIKKA // UNITED NUDE // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // TOPSHOP // DISAYA // LYN AROUND // ZARA // JASPAL // LONGCHAMP // COACH // ERDEM FOR H&M // PARIS ATELIER & OTHER STORIES // MINNA PARIKKA // UNITED NUDE // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // TOPSHOP // DISAYA // LYN AROUND // ZARA // JASPAL // LONGCHAMP // COACH // ERDEM FOR H&M // PARIS ATELIER & OTHER STORIES // MINNA PARIKKA // UNITED NUDE // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ ช้อปเลยค่า

1.PARIS ATELIER & OTHER STORIES SIZE 38 M อก 34++ เอวสม็อคหลัง 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ลายจุด ไขว้หน้าผูกโบว์สวยเก๋ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แบรนด์หรู ๆ ราคาเต็มแพงงง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท // CF //

2.LYN AROUND NEW SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สีน้ำเงินทรงสวยน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ แขนไขว้น่ารักมาก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 380 บาท น่ารักมาก ๆ ใส่ง่ายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ // CF //

3.AUTOGRAPH SIZE UK12 อก 35++ เอวสม็อคแบบไขว้ติดกระดุม ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบสวยเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่รั้งเป้ามีกระเป๋าข้างค่ะ สวยมาก ๆ แนะนำค่ะ ขาย 390 บาท

4.ERDEM FOR H&M SIZE M-L SET เสื้อ + กางเกง SET นี้บอกเลยว่าสวยสุดมากๆๆๆๆ ก ไก่ ล้าน ๆ ตัวเลยค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ ลายคลาสสิคเก๋ ๆ ทรงแบบสวยเก๋หรูหราไฮโซสุด ๆ ค่ะ เสื้อ อก 34++ คอ และแขนแต่งกุ๊นระบาย ผ้าทิ้ง ๆ ดี ๆ แบบไม่ต้องรีดค่ะ กางเกงเอวสูง 28-30 สะโพก 38-40 กางเกงมีกระเป๋าข้าง ใส่คู่กันทั้งชุดคือหรูสุด ๆ ค่ะ หรือใส่แยกได้ค่ะ ราคาเต็มทั้งชุด 6 พัน up ค่ะ แพงงงง รุ่นคลาสสิคหายากสุด ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 1,150 บาท (ร่วมโปรพันที่ 2 ค่ะ) แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สวยเก๋จริง ๆ แนะนำค่ะ // CF //

5.H.S พลีทเดรสแบบผ้าดี ๆ อัดพลีทแน่น ๆ ไม่แตกแบบหรู ๆ เลยค่ะ ลายจุดสีเหลืองน้ำตาลสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ๆ ปนเท่ ๆ แกรนด์ ๆ ค่ะสวยจริง ๆ ปกเชิ้ต ขนาด FREE SIZE คัตติ้ง M-L ได้ค่ะ อก สะโพกฟรีเลยค่ะ สวยจริง ๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 450 บาท มีกระเป๋าข้างนะคะ // CF //

6.BI CHALAI SIZE M คัตติ้ง S เสื้ออก 34 กระโปรง เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ชุดนี้น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีครีมทองหรู ๆ วิบวับ เสื้อระบายแต่งโบว์เก๋ ๆ ด้านหลังใส่ทั้งชุดน่ารักมาก ๆ ค่ะแนะนำ ราคาเต็มทั้งชุด 4 พัน up ขาย 390 บาท ถูกมาก ๆ ค่ะราคานี้สวยจริง ๆ

7.MISTY MYNX SIZE M เดรสปักเลื่อมทั้งตัว มีซับด้านในไม่คันนะคะ เดรสสายปรับระดับได้ค่ะ สวยหรูสุด ๆ แต่งลูกไม้อก และชายระบายหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 เลื่อมแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 340 บาท

8.CHEVA SIZE M NEW อก 34++ สะโพกฟรี คัตติ้ง M-L ช่วงเอว 28-30 ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าเย็น ๆ ใส่สบาย อยู่บ้านไปข้างนอกได้หมดค่ะ สีฟ้าลายสวยเก๋มาก ๆ แต่งกุ๊นกำมะหยี่หรู ๆ ค่ะ ขาย 440 บาท ราคาเต็มเกือบ 3 พันค่ะ ของใหม่เลยค่ะ โบฮีเมียน style ผ้าเย็นใส่สบาย ผ้าพิมพ์ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ราคานี้ถูกสุด ๆ ผ้าแพงมาก ๆ ค่ะ // CF //

9.SHAKA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สีน้ำตาลสวยสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่ม ดีไซน์เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

10.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งชายระบายสีขาวน้ำเงินสวยเก๋ ซิปหลังใส่ง่าย ผ้ายืดได้น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 320 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

11.BROWNS SIZE M-L สีเขียว แต่งผ้าฉลุลูกไม้สีขาวสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าเย็นใส่สบาย ๆ น่ารักมาก แบรนด์เกาหลีหรู ๆ ดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆเลยค่ะ ขาย 230 บาท

12.CHEVA SIZE M NEW อก 34++ สะโพกฟรี คัตติ้ง M-L ช่วงเอว 28-29 เอวสม๊อกหลัง ใส่ง่ายใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าเย็น ๆ ใส่สบาย อยู่บ้านไปข้างนอกได้หมดค่ะ สีเขียว อกเพ้นท์สีเงินวิบวับ ลายสวยเก๋มาก ๆ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 440 บาท ราคาเต็มเกือบ 3 พันค่ะ ของใหม่เลยค่ะ โบฮีเมียน style ผ้าเย็นใส่สบาย ผ้าพิมพ์ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ราคานี้ถูกสุด ๆ ผ้าแพงมาก ๆ ค่ะ // CF //

13.MISS SELFRIDGE SIZE US4 36 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสีเงินวิบวับ หรู ๆ สวย ๆ เลยค่ะ ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ สวยมาก ๆ ผ้ากริทเตอร์หรู ๆ ขาย 320 บาท ราคานี้ถูกสุด ๆ ค่ะ

14.CHEVA SIZE L NEW อก 35++ เอว 29-32 ทรงปล่อย ๆ สะโพกฟรี หรู ๆ เป็นของใหม่หรูมาก ๆ ค่ะ ลายเก๋สวยค่ะ ตัดต่อผ้าลายแบบหรู ๆ เลยค่ะสวยสุด ๆดีไซน์สวย style โบฮีเมียน ใส่เย็น ๆ นิ่ม ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 440 บาท ราคาเต็มเกือบ 3 พัน ค่ะ // CF //

15.CHEVA SIZE M NEW อก 34++ สะโพกฟรี คัตติ้ง M-L ช่วงเอว 28-29 เอวสม๊อกหลัง ใส่ง่ายใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าเย็น ๆ ใส่สบาย อยู่บ้านไปข้างนอกได้หมดค่ะ สีดำ ลายกราฟฟิก สวยหรู ลายสวยเก๋มาก ๆ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 440 บาท ราคาเต็มเกือบ 3 พันค่ะ ของใหม่เลยค่ะ โบฮีเมียน style ผ้าเย็นใส่สบาย ผ้าพิมพ์ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ราคานี้ถูกสุด ๆ ผ้าแพงมาก ๆ ค่ะ

16.CHEVA SIZE L NEW อก 34++ สะโพกฟรี ช่วงเอว 28-30 ค่ะ สม๊อคหลัง ใส่ง่ายใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าเย็น ๆ ใส่สบาย อยู่บ้านไปข้างนอกได้หมดค่ะ สีเขียวดอกเหลืองลายสวยเก๋มาก ๆ แต่งกุ๊นกำมะหยี่หรู ๆ ค่ะ ขาย 440 บาท ราคาเต็มเกือบ 3 พันค่ะ ของใหม่เลยค่ะ โบฮีเมียน style ผ้าเย็นใส่สบาย ผ้าพิมพ์ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ราคานี้ถูกสุด ๆ ผ้าแพงมาก ๆ ค่ะ // CF //

17.BAPHADA SIZE S เดรสสีเหลืองผ้าทอหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ แต่งระบายด้านหน้าสวยหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ

18.TOPSHOP NEW SIZE UK10 M-L ใหม่ป้ายห้อย เสื้อคลุมตัวยาวสีดำ หรู ๆ สวยเก๋ คลุมเดรสยาว คลุมเสื้อแมทกับยีนส์เท่ ๆ ได้หมดค่ะ แมทกับชุดอื่น ๆ ได้ง่าย ทำให้การแต่งตัวดูไม่ธรรมดาค่ะ ผ้าทิ้ง ๆหรู แบบดี ๆ เลยค่ะ ราคาเต็ม 3,350 บาท ขาย 370 บาทสวยเก๋มาก ๆ ค่ะแนะนำ ราคานี้ถูกสุด ๆ ค่ะ ปิด shop ในไทยแล้วนะคะ หายากแล้วค่ะ // CF //

19.ZARA SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลายดอกสวยเก๋ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยหรู น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

20.URBAN REVIVO SIZE UK10 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ายีนส์ตัดต่อผ้าทอทวีตหรูหรา ทรงสวยเก๋ กระดุม logo น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท // CF //

21.DRESS ทรงปล่อย FREE SIZE ใส่สบาย ๆ คัตติ้ง M-L น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ แบบไม่ต้องรีดเลยค่ะสวยเก๋ ชายแต่งกุหลาบน่ารักสุด ๆค่ะ อก 34++ สะโพกฟรี ผ้าทิ้ง ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 290 บาท ใส่กับขาสั้นน่ารักมาก ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ปล่อย ๆ เก๋ ๆ // CF //

22.TINY TALE SIZE SS คัตติ้ง S อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลายสวยเก๋ น่ารักสุด ๆค่ะ ชายชีฟองพลิ้ว ๆ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ขาย 340 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ แบรนด์เนี้ยบ ๆ ดี ๆ แมทกับรองเท้าผ้าใบน่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

23.KIMCHI BLUES SIZE M เดรสแบรนด์เกาหลี คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ สีฟ้าขาวสวยแต่งคอระบายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ชายระบาย ปกทหารเรือ อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ ขาย 370 บาท ชุดนี้แนะนำค่ะ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ// CF //

24.JASPAL SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อกปักคริสตัลสวยเก๋ รูปหัวใจน่ารักสุด ๆ ค่ะ แขนซีทรูลายจุดน่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท// CF //

25.GIORDANO SIZE M-L อก 34++ เดรสเชิ้ตดีไซน์เก๋ลายสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ พับแขนติดกระดุม ดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

26.TOPSHOP SIZE 40 L สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีเทาหรู ๆ สวย ๆ ขาย 360 บาท ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ// CF //

27.H&M SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย เอว 26 สะโพก 36 ผ้าคอตตอล spandex สวยเก๋ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยมีกระเป๋าข้าง ขาย 280 บาท

28.DISAYA SIZE US4 M เอวสูง 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าลูกไม้สวยหรูแบบดี ๆ เลยค่ะ ลูกไม้นิ่ม ด้านในมีซับกางเกง แต่งแถบด้านหน้าลูกไม้สีขาว ตัวกางเกงสีกรมท่า แมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ สวยหรูมาก ๆค่ะ ขาย 690 บาท // CF //

29.THE PARROT SIZE M-L เดรสหรูม๊ากกก ผ้าแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ สีน้ำตาลแซมสีทองสวยหรู ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ สวยสุด ๆค่ะ ใส่ผูกโบว์ไขว้ด้านข้างเก๋ ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 340 บาท ใส่ชิลล์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ

30.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S-L ได้เลยค่ะ อก 34++ สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ แขนยกจับจีบน่ารักสุด ๆ ค่ะ คอหยัก ๆ ระบาย ปักหัวใจเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ใส่กับกางเกงขาสั้น ก็น่ารักค่ะ ทรง babydoll น่ารักค่ะขาย 360 บาท

31.TOPSHOP SIZE US8 M-L NEW ใหม่ป้ายห้อย สวยม๊ากกก ทรงสวยเก๋ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ สีดำ ด้านหลังผูกโบว์ ผ้าดี ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ช้อปในไทยปิดแล้วค่ะ หายากมาก ๆ ตัวนี้แมทกับยีนส์ หรือกระโปรงก็น่ารักค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 320 บาท

32.TOPSHOP SIZE US6 M-L ใหม่ป้ายห้อย NEW เดรสลายดอกสวยเก๋ ผ้าพลิ้วแบบไม่ต้องรีด ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ผูกโบว์ไหล่ทรงสวย ผูกโบว์ไหล่ปรับระดับได้เลยค่ะน่ารักสุด ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท เก็บได้เลยนะคะ เป็นแบรนด์ในตำนานแล้วค่ะ

33.TOPSHOP SIZE US6 M-L ใหม่ป้ายห้อย NEW เดรสลายกราฟฟิก สีชมพู สวยเก๋ ผ้าพลิ้วแบบไม่ต้องรีด ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ผูกโบว์ไหล่ทรงสวย ผูกโบว์ไหล่ปรับระดับได้เลยค่ะน่ารักสุด ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

34.TOPSHOP SIZE US6 M NEW ใหม่ป้ายห้อย จากช้อป อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 สวยเก๋น่ารักค่ะ แขนพอง ๆ น่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ เป็นซิปหลังติดกระดุมคอ ผ้าต่อจับจีบระบายค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

35.TOPSHOP SIZE US6 M-L NEW ใหม่ป้ายห้อยค่ะ จากช้อปเลย อก 35++ แต่งหมุดน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมีดีเทลเก๋ ๆ ค่ะ ชายหยัก ๆ น่ารัก ขาย 290 บาท

36.TOPSHOP NEW SIZE M-L เสื้อไหมพรม ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่มใส่สบายทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ สีขาวงาช้างนวล ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ อก 34++น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท// CF //

37.TOPSHOP SIZE US4 S-M NEW ใหม่ป้ายห้อย สีดำสวยเก๋ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 38 น่ารักผ้าดี ๆ เลยค่ะ สวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 320 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

38.TOPSHOP SIZE US6 M-L NEW ใหม่ป้ายห้อย สีดำสวยเก๋ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 น่ารักผ้าดี ๆ เลยค่ะ สวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 320 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

39.TOPSHOP SIZE S คัตติ้ง S-M NEW ใหม่ป้ายห้อย สวยสุดๆๆๆค่ะตัวนี้ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-39 สวยมาก ๆ ค่ะ แขนยกจับจีบสวยหรูของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ สวยสุด ๆ ขาย 430 บาท มีตัวเดียวเลยค่ะสวยจริง ๆ// CF //

40.TOPSHOP SIZE US4 S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีเขียวสวยเก๋ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ น่ารัก ขาย 250 บาท

41.TOPSHOP SIZE M-L NEW ใหม่ป้ายห้อย สีส้มสวยน่ารักมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ สีส้มอ่อนละมุนน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ ปลายแขนจั๊มเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

42.TOPSHOP SIZE US6 M-L เอว 28-29 สะโพก 38-39 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ เป็นซิปใส่ง่าย แต่งกระดุมเก๋ ๆ หลาย ๆ เม็ดค่ะ ขาย 280 บาท

43.TOPSHOP SIZE US8 L อก 35++ สะโพก 38-42 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีเทา ลายเส้น ๆ ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ผูกเอวน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 360 บาท เก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ // CF //

44.TOPSHOP NEW SIZE US8 M-L อก 35++ ใหม่ป้ายห้อย แต่งโบว์หน้ารูดเก๋ ๆ แขนน่ารักค่ะ ทรงสวยผ้าดี ๆ คัตติ้งเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 320 บาท// CF //

45.TOPSHOP NEW SIZE US6 M ใหม่ป้ายห้อย เดรสดำสวยเก๋ แต่งระบายลูกไม้น่ารักผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยผูกโบว์เก๋ ๆ อก 34++ สะโพก 38 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ขาย 350 บาท

46.TOPSHOP NEW SIZE M-L กางเกงทรงสวยเก๋ ใหม่ป้ายห้อย NEW แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สีสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 340 บาท// CF //

47.TOPSHOP SIZE M-L NEW ใหม่ป้ายห้อย สีเขียวขาวน่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย เอว 28-30 สะโพก 38-40 มีกระเป๋าข้างผ้าดี ๆ นิ่ม ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 370 บาททรงสวยน่ารัก// CF //

48.TOPSHOP NEW SIZE L-XL เอว 30-34 สะโพก 40-44 ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านหน้าจับจีบเก๋ ๆ ทรงสวยมีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ สีน้ำตาลสวยผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 370 บาท ราคานี้คุ้มสุด ๆ ค่ะ// CF //

49.TOPSHOP NEW SIZE 36 คัตติ้ง M เอว 26-28 สะโพก 36-38 ใหม่ป้ายห้อย ผ้าพลิ้ว ๆหรู ๆ ขาบานนิด ๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท

50.TOPSHOP NEW SIZE 36 คัตติ้ง M เอว 26-27 สะโพก 36-37 ใหม่ป้ายห้อย ผ้าพลิ้ว ๆหรู ๆ ขาบานนิด ๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท ลายกราฟฟิคสวยเก๋ค่ะ

51.JASPAL SIZE M เดรสสีกรมท่าแต่งห่วงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ด้านหลังแต่งห่วงร้อยผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเอี๊ยมน่ารัก ๆ ได้เลยค่ะสวยเก๋มาก ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 350 บาท// CF //

52.COACH BAG กระเป๋าลาย LOGO ขนาด หน้ากว้าง 15 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ฐานกว้าง 5.5 นิ้ว สายยาว 23 นิ้ว เป็นผ้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ด้านในสะอาด ขนาดกำลังดีจุของได้เยอะค่ะ มีลอยตรงสายนิดนึงตามรูปค่ะนอกนั้นใหม่สุด ๆ ทรงสวย สะพายไหล่ได้ จุของได้เยอะค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ มีช่องจุของได้เยอะมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 1,490 บาท (ไม่ร่วมโปร ถูกสุด ๆ ค่ะ) ของแท้ๆๆๆๆค่ะ// CF //

53.MONICA BAG กระเป๋า ขนาดหน้ากว้าง 12 นิ้ว สูง 7 นิ้ว ฐานกว้าง 4 นิ้ว สายยาว 22 นิ้ว สีครีมจับจีบพลีท สวยเก๋ แต่งกุญแจ logo น่ารัก ขนาดกำลังพอดี สะพายไหล่ ถือปรับระดับสายได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 190 บาท

54.CATH KIDSTON กระเป๋าลายเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาดหน้ากว้าง 15 นิ้ว สูง 8 นิ้ว ฐานกว้าง 6 นิ้ว สายยาว 16 นิ้ว ขนาดกำลังพอดีจุของได้เยอะ ถือเก๋ ๆ น่ารัก แบรนด์จากอังกฤษค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 430 บาท มีซิปปิด ด้านข้างมีช่องใส่เก๋ ๆ น่ารักค่ะ// CF //

55.กระเป๋าหนัง สีเปลือกมังคุด สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ หน้ากว้าง 16 นิ้ว สูง 8 นิ้ว ฐานกว้าง 5 นิ้ว สายยาว 16 นิ้ว ขนาดกำลังพอดี แบบถือน่ารัก ๆ หนังสวย ๆ เลยค่ะ แบรนด์จากญี่ปุ่นค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

56.ICONIC SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลแต่งระบายลูกไม้ พลีท ด้านหน้า น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย แต่งโบว์ด้านหน้าค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงค่ะ แมทกับยีนส์ หรือ กระโปรงรองเท้าผ้าใบน่ารักสุด ๆ ค่ะดีไซน์เก๋มาก ๆ ขา 370 บาท (ไม่รวมกระโปรง) สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ จากช้อปสยามพารากอน // CF //

57.UNITED NUDE SIZE 39 เป็นหนังแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ส้นเก๋สุด ๆ ค่ะ ใส่แล้วเดินสะดวกนะคะ เพราะฐานแน่นมาก ๆค่ะ ดีไซน์หรูหรา ซิปหน้าเก๋ๆ ทรงสวยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆค่ะ แบรนด์แพง ๆ หรู ๆ จาก USA ค่ะ จากช้อป ICON SIAM ค่ะ ราคาเต็ม หมื่นกว่าบาทขาย 790 บาท ถูกมาก ๆ ค่ะ ราคานี้ น้ำหนักเบาไม่หนักนะคะ พื้น ๆ แน่น ๆ เก๋ ๆเลยค่ะ หนังนิ่ม ๆ เลยค่ะซิปหน้าใส่ง่าย

58.MARC BY MARC JACOBS MOUSE JELLY PUMPS SIZE 39 NEW MADE IN ITALY สีสวยมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆน่ารักใหม่สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ใส่หน้าฝนได้ เปียกก็ไม่เป็นไรค่ะ น่ารักสุด ๆ ทนทานมาก ๆค่ะ สีสวยน่ารัก ลายเก๋ ๆ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) แท้ล้านเปอร์เซ็นต์

59.MARC BY MARC JACOBS MOUSE FLAT SHOES SIZE 40 NEW รองเท้าหนังสีส้ม พื้นสีน้ำตาลเป็นของใหม่น่ารักสุด ๆ ค่ะ MADE IN ITALY สวยเก๋ NEW เลยค่ะ น่ารักมากกกกก ใส่สบาย ๆเก๋ ๆ ขาย 990 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ เป็นของใหม่เลยค่ะ

60.JESSICA SIMPSON SIZE 40 เหมาะกับเท้า 38-39 ค่ะ เป็นหนังดีไซน์เก๋สวย สภาพใช้งาน แต่ยังใช้ได้อีกนาน หนังยังดีค่ะ พื้นมีรอยบ้างตามรูป หนังดีมาก ๆ ค่ะ ซิปหลังใส่ง่ายค่ะ สวยเก๋ ขาย 190 บาท ขายตามสภาพค่ะ

61.COACH SHOES SIZE ตามป้าย 9.5 ประมาณ 39 นะคะ แม่ค้าใส่ 39 สภาพใหม่มาก พื้นแน่น ๆ เป็นรองเท้ายางลาย logo เก๋ ๆ พื้นไม่สูงใส่สบาย เดินง่ายค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 570 บาท เป็นยางใส่เบาสบายค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

62.VALENTINO SIZE 39 MADE IN ITALY เหมาะกับ 38-39 สีครีมอมทอง สภาพใช้งาน แต่ยังใช้ได้อีกนานค่ะ มีตำหนิพื้นมีรอยลอกตามรูปค่ะ หนังดี ส้นแน่น พอใส่ก็ไม่เห็นพื้นละค่ะ สายแน่นไม่ขาด สวยหรู ทนสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขายตามสภาพถูก ๆ เลยค่ะ 490 บาท (ไม่ร่วมโปร)

63.ROCKETDOG SIZE39 รองเท้าพื้นฟองน้ำแน่น ๆ ร้อยลูกปัดเก๋ ๆ สภาพใหม่มาก ๆค่ะ พื้นดี ๆ เลยค่ะ ใส่สบาย ๆลำลอง ขาย 330 บาท// CF //

64.NIKE SIZE 38-39 รองเท้า NIKE FREE RUN เบาสบายนุ่มสุด ๆค่ะ สีม่วงแต่งแถบไล่สีสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ พื้นแน่น ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สวยมาก ๆ ดีไซน์เก๋เท่มาก ๆ ค่ะ ขาย 630 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ สวยเก๋เบาสบายใส่นิ่ม ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

65.DR.KONG SIZE 5 รองเท้าเด็ก เป็นหนังใหม่ป้ายห้อย สีดำสวยเก๋ มีอะไหล่แผ่นรองให้ด้วยค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะคู่นี้ ราคาเต็มแพงงงง ใส่สบายๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาทรองเท้าสุขภาพใส่แล้วไม่ปวดเท้าค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

66.ADIDAS TUBULAR SIZE US5 36 สีเทาสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ น้ำหนักเบาสบาย ใส่ลำลองน่ารักมาก ๆค่ะใส่เดิน วิ่งได้หมดค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะเก๋ ๆ ทอแบบแน่น ๆ ดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ใส่ไป 1 ครั้งค่ะสวยน่ารักจริง ๆ ขาย 950 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

67.LONGCHAMP PARIS SIZE 39 PUMPS VERRNILION หนังแท้สีแดงมาพร้อมกล่อง สภาพใหม่กิ๊ก ๆ มีตำหนิตรงส้นตามรูปนิดเดียวค่ะ พื้นแน่น ๆ ทน ๆ เลยค่ะ สวยเรียบหรูดูแพง ติดหมุด logo ด้านหลังเก๋ ๆ หรุ ๆ มาพร้อมกล่องค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วไม่เมื่อย ราคาตามป้าย 20,500 บาท ขายราคาพิเศษสุด 1,990 บาท (ไม่ร่วมโปร) นิ่มมาก ๆ ค่ะหรูหราสุด ๆ

68.MARC BY MARC JACOBS MOUSE JELLY PUMPS SIZE 38 NEW MADE IN ITALY สีสวยมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆน่ารักใหม่สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ใส่หน้าฝนได้ เปียกก็ไม่เป็นไรค่ะ น่ารักสุด ๆ ทนทานมาก ๆค่ะ สีสวยน่ารัก ลายเก๋ ๆ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) แท้ล้านเปอร์เซ็นต์ // CF //

69.MINNA PARIKKA MELT SANDLE MADE IN SPAIN SIZE 37 เหมาะกับขนาด 38-39 ค่ะ รองเท้าส้นสูงคู่นี้เสริมหน้า ทำให้ใส่สบายค่ะ เท้าไม่เทมากค่ะ แบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบรนด์หรูเลยค่ะราคาเต็มแพงงงง หมื่น up ค่ะ คู่นี้มีติดกันกัดนะคะ ลูกค้าสามารถเปลี่ยนได้ค่ะเก๋ ๆ น่ารัก ๆ เป็นหนัง ตัดต่อกับหนังแก้วค่ะ ลายเก๋ ๆ ขาย 790 บาท พร้อมกล่อง (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มหมื่น up ค่ะ

70.MUIMUI SIZE 39 CAPRA ANTIC CAFFE MADE IN ITALY รองเท้าสีน้ำตาลตอกหมุดหรูหราสุด ๆ หนังนิ่ม สภาพดีค่ะ ด้านหลังเป็นซิปหรู ๆ เก๋ ๆ พื้นแน่น ๆ ค่ะ ตรงพื้นล่างรองเท้ามีตำหนิตามการใช้งานตามภาพนะคะ นอกนั้นสภาพกิ๊กๆ หนังหมุดแน่น ๆ เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 1,290 บาทพร้อมกล่องค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์

71.MANGO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีชมพูนมสดสวยเก๋ ผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 250 บาท

72.FRAAEJ SIZE L NEW คัตติ้ง M-L เดรสสวยหรูงานดีไซน์ คัตติ้งเนี้ยบค่ะตัวนี้ ผ้าดีสุด ๆเลยค่ะ แต่งกระดุมมุกเม็ดโตหรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงทรงสวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ขาย 320 บาท คุ้มมาก ๆ ค่ะราคานี้น่ารักจริง ๆ สวยหรูคัตติ้งเนี้ยบๆ เป็นของใหม่ด้วยค่ะ// CF //

73.STYLE NANDA SIZE M อก 34 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ดีไซน์น่ารักมาก ๆค่ะ ด้านข้างแต่งเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวย ๆเลยค่ะ จากช้อป เอ็มควอเทียร์ ราคา 360 บาท// CF //

74..IZZUE SIZE M-L เสื้อสูทกึ่งแจ๊คเก็ตคลุมลำลอง ผ้าดี ๆ สีเทาแบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบรนด์จากสยามพารากอนค่ะ ทรงสวย กระดุมเดินด้ายเขียวเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ด้านในกุ๊นเขียวเท่ ๆ ใส่ได้ทั้งชายหญิงค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

75.FROM LOVE THREE SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ไหมพรมนิ่ม ๆ แต่งระบายกระดุมมุกด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แขนยกจับจีบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท สีครีมเก๋ ๆ สวยค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ // CF //

76.PENA HOUSE SIZE M เดรสสีฟ้าลายก้นหอยเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34 สะโพก 38-39 แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผูกโบว์อก คอระบาย ขาย 79 บาท สีฟ้าอ่อน

77.PENA HOUSE SIZE M เดรสสีฟ้าลายก้นหอยเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34 สะโพก 38-39 แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผูกโบว์อก คอระบาย ขาย 79 บาท สีฟ้าเข้ม // CF //

78.H&M SIZE S-M กระโปรงอัดพลีททั้งตัว ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ มีซับในตัว ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ เอวสม็อค สะโพก 37 ขาย 59 บาท // CF //

79.ZARA SIZE M -L เอว 28-29 สะโพก 38-40 กระโปรงแบบเก๋ ผ้าดี ๆ มีซับในตัว ทรงสวยสีขาว แบบใส่ได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขาย 79 บาท

80.TOPSHOP SIZE M-L กระโปรงสีดำ ทรง BODYCORN สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

81.POMELO SIZE XL อก 35++ คัตติ้ง L เอว 29 สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีชมพู ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ แต่ระบายน่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 119 บาท ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ

82.ZARA SIZE M ปักเลื่อมทั้งตัวสวยหรู วิบวับเก๋ ๆ ค่ะ สีครีมสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งระบายอก และแขนเก๋ ๆ อก 34++ ขาย 99 บาทป้ายใหม่เลยค่ะ// CF //

83.GREYHOUND SIZE M เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ายีนส์นิ่มสีดำคอตตอลแสปนเด็กซ์ แต่งเลื่อมด้านหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

84.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้งจริง M อก 34++ ผ้ายีนส์คอตตอลสวยเก๋ ผ้าแบบดี ๆ นิ่ม ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แต่งกระเป๋าหน้าโต ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่หนาน่ารักค่ะ ป้ายใหม่เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆน่ารักสุด ๆ ขาย 179 บาท ตัวนี้ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะแนะนำ ใส่เป็นแจ๊คเก็ตคลุมก็ได้ค่ะ ผ้านิ่มไม่หนาค่ะ

85.BRACH BRACH SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสทรงปล่อย แต่งกระดุมม้าเม็ดโตเก๋ ๆ อก 35++ ใส่สบาย ๆสะโพก 38-40 ขาย 79 บาท ทรงสวยค่ะ

86.BI CHALAI SIZE M คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าลูกไม้ละมุนนิ่ม ๆ กระดุมสีทองเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แบรนด์ในเครือ FLYNOW ค่ะ มีซับในตัวของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ขาย 99 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

87.ESMARA SIZE L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเรียบหรู ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ สีน้ำเงินสวยมาก ๆค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

88.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายสก๊อตสีแดงเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 59 บาท

89.JASPAL SIZEL คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ลายจุดสีสวยแบบน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าใส่สบาย ขาย 79 บาท// CF //

90.UNIQLO SIZE S-M เอวยืดได้ค่ะ เอว 26-27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหร ๆ เลยค่ะ ขาย 79 บาททรงสวยมาก ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ// CF //

91.MANGO SIZE S กางเกงทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆมีกระเป๋าข้างค่ะ ขาย 79 บาท ใส่ลำลองใส่ทำงานได้ค่ะ// CF //

92.ZARA SIZE S ตามป้าย คัตติ้งจริง M-L ได้ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้นิ่ม ๆๆ แบบหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยม๊ากกกก แบบ ก ไก่ล้านตัว ระบาย คอ แขนละมุนมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋สุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ป้ายใหม่เลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ ขาย 149 บาท// CF //

93.MANGO MADE IN SPAIN NEW เข็มขัดขนาด L ยืดได้ค่ะ เก๋ ๆ มี 3 รู ปรับระดับได้ เป็นของใหม่ค่ะสวยเก๋ เป็นหนังเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 119 บาท แมทกับกางเกง กระโปรงได้หมดค่ะสวยเก๋มาก ๆค่ะ

94.JASPAL SIZE M กระโปรงลายสก๊อตผ้านิ่มใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวยคลาสสิคเก๋ ๆ ค่ะ ผ่าข้างใส่ได้เรื่อยๆ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 79 บาท

95.ZARA SIZE M เสื้อเลื่อม ไม่คันนะคะ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ ขาย 59 บาท ทรงน่ารักเกก๋ ๆ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ// CF //

96.SISLEY SIZE S-M อก 34 ผ้าสำลีนิ่ม ๆเหมาะกับหน้าหนาว สีฟ้า แต่ไม่หนาค่ะ นิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ของแท้แบรนด์จาก ITALY เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 99 บาท น่ารักค่ะ

97.BENETON SIZE 42 คัตติ้ง 40 M-L เอว 29 ไม่ต่ำค่ะ ทรงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาททรงสวยค่ะ เป็นลินิน วูลล์ค่ะ

98.S & SHE SIZE M แบรนด์เกาหลี ผ้าลูกไม้ดี ๆ นิ่ม ๆ ทั้งชุดค่ะ ตัวกางเกงมีซับน่ารักสุด ๆค่ะ ผูกโบว์เชือกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าลูกไม้ดีสุดๆๆๆค่ะ แสปนเด็กซ์นิด ๆ ตัวคอ และปลายแขนเป็น ผ้าคอตตอลกึ่ง sport น่ารักค่ะ ขาย 49 บาท ด้านหลังเป็นสกรีน่ารักแต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37 ผ้ายืดได้ค่ะ

99.UNIQLO JEANS SIZE S สีเทาผ้า SPANDEX สวยเก๋ ทรงสวย เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท สภาพใหม่กิ๊ก ๆ

100.FOREVER21 SIZE M กระโปรงผ้าฝ้ายนิ่ม ลำลองทรงสวยเก๋สภาพใหม่กี๊ก ๆ ทรงน่ารักค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 39 บาท

101.H&M SIZE S ผ้าทอทวีตน่ารัก ๆ เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอหรู ๆ นิ่ม ๆ ขาย 39 บาท// CF //

ฝาก LINK HI-END ด้วยนะคะ

https://siambrandname.com/forum/show....php?t=3908284

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 01-08-21 at 19:45.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ