TM: BRAND SALE PRO 11:11 ค่ะ // KLOSET // DISAYA // RIR // ZARA // TOPSHOP // JASPAL // LYN AROUND// H&M // UNIQLO // เยอะมากค่ะ ราคาน่ารัก^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE PRO 11:11 ค่ะ // KLOSET // DISAYA // RIR // ZARA // TOPSHOP // JASPAL // LYN AROUND// H&M // UNIQLO // เยอะมากค่ะ ราคาน่ารัก^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE PRO 11:11 ค่ะ // KLOSET // DISAYA // RIR // ZARA // TOPSHOP // JASPAL // LYN AROUND// H&M // UNIQLO // เยอะมากค่ะ ราคาน่ารัก^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    PRO 11:11 สินค้าทุกชิ้นลดเพิ่ม 11 บาท ยกเว้นสินค้าที่เขียนว่า (ไม่ร่วมโปร) ซื้อครบ 1,000 บาท Ontop ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ หลังจากยอดสุทธิที่ลดแล้ว เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.TOPSHOP SIZE US4 MADE IN INDIA NEW S-M อก 34 เอวสม็อก สะโพก 36-38 ใหม่ป้ายห้อย สวยสุดๆๆๆ ปักเลื่อมไหล่สีแบบแน่น ๆ เลยค่ะ เป็นของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ไขว้สอดสายผูกโบว์ด้านข้าง ด้านหลังมีโบว์กันไหล่ตกค่ะ สวยสุด ๆ ราคาตามป้าย 3,790 บาท ขายราคาพิเศษ 530 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ หรู ๆ เลยค่ะ ใส่แล้วดูแกรนด์มาก ๆ

2.ZARA SIZE S เดรสผ้าพลิ้ว ทรงสวย จับจีบรูดเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์หลัง หรือ หน้าได้ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ใส่ลำลอง ทำงานได้หมดค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 340 บาท

3.H&M SIZE S อก 34++ สะโพก 36-37 ใส่ปล่อย หรือผูกโบว์ได้ค่ะ ลายเก๋ ๆ ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ตัวนี้สวยมาก ๆ แนะนำค่ะ แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ปลายแขนแต่งกระดุมหลาย ๆ เม็ด สวยมาก ๆ ค่ะ เป็นรุ่นใหม่เลยค่ะ ผ้าแบบทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท // CF //

4.เสื้อพลีทสวยม๊ากกก ผ้าเด้งๆ พลีทสวยหรูเหมือนของอิเซ่ เลยค่ะ คอแต่งดอกไม้ระบายหรู ๆ ติดกระดุมเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่เดี่ยว ใส่คลุมได้หมดค่ะ ขนาด FREE SIZE สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ขาย 370 บาทสวยจริง ๆค่ะ// CF //

5.เสื้อพลีทสวยเก๋ สีเขียว เหลือง แต่งโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M ยืดได้ค่ะ ทรงสวยเก๋ ตัดเฉลียง ดีไซน์สวยค่ะ แนะนำ อก 34++ ยืดได้ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 360 บาท พลีทแบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ // CF //

6.เสื้อพลีทสีดำ ของจริงสวยมาก ๆ ผ้าอัดพลีทแบบหรู ๆ แบบอิเซ่ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แมทกับกางเกง กระโปรงได้หมด ตัวนี้พลีทสวยจริงๆ ค่ะ แขนกุดเก๋ ๆ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อตัวในได้ค่ะ สวยมาก ๆ ขนาด free size ยืดตามตัว ขาย 270 บาทแนะนำค่ะตัวนี้

7.KLOSET SIZE US6 M-L SET เสื้อ + กางเกง สวยม๊ากกกกก ใหม่ๆๆๆๆ เรียบเก๋ดูแพง แต่งปักลูกไม้ฉลุสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เป็นชุด หรือใส่แยกได้ค่ะ เสื้ออก 34++ เป็นกระดุมใส่ง่ายค่ะ ผ้าปักฉลุทั้งตัว และปัก logo kloset บนผ้าด้วยค่ะ สวยมาก ๆ ปลายแขนลูกไม้ ใหม่มากกกกก กางเกงเอวสูงทรงสวย เอวสูง 28 สะโพก 38-40 มีกระเป๋าข้าง ผ้าใส่สบาย ๆน่ารักค่ะ ราคาเต็มหมื่นกว่าเลยค่ะ สวยมาก ๆ ขายราคาพิเศษ ทั้งชุด 1,690 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคานี้หายากมากๆๆๆๆ ได้ทั้งชุดเลยค่ะ

8.MARGET SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้ออก 34 กางเกง M-L เป็นแบบกางเกงทรงปล่อย ๆ ผูกโบว์ค่ะ เอว free สะโพก 38-42 ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ มาก ๆ ค่ะ ใส่คู่กันน่ารักผ้าไม่ต้องรีดเลยค่ะสวยมาก ๆ ขายทั้งชุด 430 บาท น่ารักสุดๆๆๆๆ กางเกงมีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

9.DOROTHY PERKINS SIZE US2 S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 ผ้ายืดหยุ่น สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ช่วงอก สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สีกรมท่าค่ะ สวยเก๋ ขาย 320 บาท

10.ROYAL IVY REGATTA (RIR) SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้เลยค่ะ ผ้าดีม๊ากกกกก ผ้านิ่ม ๆ ปักลายเสือ กับ logo อักษร เก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ ตัวโปรดแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ชอบตรงลายเสือที่ปักนูน ๆ เก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

11.เสื้อคอจีนงานดีไซน์คัตติ้งเนี้ยบๆ ขนาด M แบบหรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ แขนยกจับจีบเก๋ ๆ แต่งกระดุมคริสตัลสวยหรูสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆลายเก๋สวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เป็นซิปใส่ง่ายค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 360 บาท หายากๆๆๆค่ะ ทรงน่ารักแบบนี้ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ มีซับในตัวผ้าดี ๆ เลยค่ะ // CF //

12.JASPAL SIZE M เอวสูง 27-28 สะโพกฟรี ตัวนี้สวยม๊ากกกก เป็นเข็มขัดสอด ลายกุหลาบผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ อัดลอนเล็ก ๆ มีซับในตัว ของจริงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองใส่ไปครั้งเดียวแมทกับเสื้อขาว ดูหรุเลยค่ะ มีกระเป๋าข้าง ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้ แนะนำทรงสวยใส่แล้วหุ่นดีค่ะ เป็นซิปหน้า แบบเท่ ๆ นะคะ ขาย 370 บาท สวยจริงๆ แนะนำค่ะ// CF //

13.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้สบายค่ะ ผ้ายืดได้ NEW ใหม่ป้ายห้อย รุ่นใหม่เลยค่ะ ระบายชั้น ๆ น่ารักสุด ๆ เอวสูง 26-28 สะโพก 36-40 ทรงระบายชั้น ๆ สีพาสเทลหรู ๆ สวย ๆ ตัวนี้แมทกับเสื้อยืดเก๋ ๆ กับรองเท้าผ้าใบน่ารักเก๋สุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 460 บาท ราคาเต็มตัวนี้แพงงงค่ะ ลดเกิน 70% ตัวนี้ mix and match ได้เลยค่ะ เก๋มากๆ // CF //

14.NEROLI SIZE M-L ผ้าวูลล์ ผสมผ้าแคชเมียร์ค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ แบบดี ๆ เลยค่ะ สีน้ำเงินสวยมาก ๆ ค่ะ ตัวนี้ทรงน่ารักมาก ๆ แขนพองๆ สอบปลายแขนเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ของจริงน่ารักสุด ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ขาย 340 บาท // CF //

15.ADIDAS SIZE L คัตติ้ง M-L ไม่ใหญ่ค่ะ กำลังดี เสื้อทรง sport แบบเก๋ ๆน่ารักค่ะ ซิปหน้าช่วงบน มีกระเป๋าข้าง ชายเสื้อมีสายรูด และตัวล็อคน่ารัก ๆ ด้านข้างแต่งแถบเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ของจริงน่ารักสุดๆๆค่ะตัวนี้หัวซิป logo น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 350 บาท

16.GAOZUO SIZE L คัตติ้ง M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่ม spandex ยืดนิด ๆ ใส่สบาย ๆ ตัวนี้เก๋มาก ๆ ค่ะ แต่งปักคริสตัลแน่น ๆที่ปก แบบเก๋ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สียีนส์เข้ม ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะตัวนี้ แนะนำมาก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 260 บาท

17.เสื้องานดีไซน์ คัตติ้งเก๋ ๆทรงปล่อย แต่งพู่ชาย สายโซ่เบาน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด M-L แบบใส่ลำลองสบาย ๆใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 170 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะของแม่ค้าเองใส่กับยีนส์หรือขาสั้นได้ค่ะ ลำลองเก๋ ๆ

18.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง M เดรสผ้าชีฟองลายดอกสีเหลืองสวย แต่งระบายแขน และตัวกระโปรงน่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ง่ายใส่ได้เรื่อย ๆอก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-42 น่ารักสุดๆ ค่ะ แบบใส่ง่ายใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ผ้าพลิ้วไม่ต้องรีดค่ะใส่สบายๆ ขาย 560 บาท // CF //

19.ZARA SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สกรีนลายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบน่ารัก ใส่เป็นเสื้อตัวยาว หรือ minidress ได้ค่ะ ทรงน่ารักเก๋ ๆ แมทกับสร้อยเก๋ ๆ ก็น่ารักแล้วค่ะ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ เก๋ตรงทรงไหล่ค่ะ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 370 บาท // CF //

20.NAO NAO SIZE 36 แบรนด์ดังจาก DENMARK ที่มีช้อปทั่วโลกเลยค่ะ คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 37-39 ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกก ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ละมุนปลายแขนแต่งมุกชมพู ไหล่แต่งกระดุม ลายสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 580 บาท ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆ ลายพิมพ์ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วน่ารักมาก ๆ // CF //

21.CPS SIZE M เสื้อลายน่ารัก ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยด้านหลังร้อยผูกโบว์เก๋ ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ขาย 180 บาท

22.EDC SIZE 36 ป้ายใหม่เลยค่ะ คัตติ้ง 38 m สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าชีฟองมีซับในตัวลายดอกไม้ใส่สบาย ๆ สวย ๆ เก๋ ๆ คอแต่งระบาย เอวผูกโบว์ ทรงปล่อย ๆ ใส่ง่ายน่ารักค่ะ อก 34 เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 360 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม สองพัน up สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

23.ZARA SIZE M เสื้อทอลายเก๋ ๆ จับจีบด้านหน้าน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆๆ ปลายแขนสม๊อกระบาย หวาน ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

24.SHEIKE ( HOW TO LOVE ME LONGER) SIZE 10 M อก 34++ คัตติ้ง S-L ใส่ได้เลยค่ะ ทรงปล่อย ๆ เป็น mini dress น่ารักสุดๆๆๆๆ ผ้า Tencel Nylon linen ค่ะ ผ้าแบบหรู ๆ ดี ๆ ไม่ต้องรีด คัตติ้งเนี้ยบ ๆมีซับในตัว แบรนด์แพงงงงค่ะ ราคาเต็ม 179 US$ เกือบ 6 พันค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ผ้าดี ๆใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว น่ารักสุดๆๆๆ ขาย 650 บาท ของจริงสวยหายากมากค่ะ แบรนด์นี้ราคานี้ // CF //

25.FLYNOW SIZE 8 S อก 33 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าหรูหราสุด ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ค่ะคัตติ้งหรู ๆ ตัวกระโปรงเป็นผ้าทอนูน คล้ายผ้าไหม สวยจริง ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 420 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ สวยจริง ๆ แนะนำค่ะ // CF //

26.DISAYA SIZE US4 S-M คัตติ้ง S อก 34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นจั๊มสูทกางเกงค่ะ ตัวนี้หายากค่ะ เป็นจั๊มสูทลายน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) แมทกับรองเท้าลำลองได้หมดค่ะน่ารักมาก ๆ // CF //

27.DRESSUP SIMPLICITY SIZE M เอวสูง 28-29 คัตติ้ง M-L สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าคอตตอลยีนส์ผ้านิ่ม ทรงสวยใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 240 บาท คัตติ้งหรู ๆ แบรนด์ดี ๆ ค่ะ

28.FLYNOW SIZE 8 S-M อก 34 เสื้อสีเขียวผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู แต่งระบายช่วงคอเก๋ ๆ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สวยมาก ใส่ลำลอง ทำงานได้หมดค่ะ ขาย 260 บาท// CF //

29.RALPH LAUREN POLO JEANS SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ spandex ยืดได้นิด ๆ สีขาว off white แต่งกระเป๋า ซิป เก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ หัวซิป logo สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 380 บาท

30.BERSHKA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ เนี้ยบ ๆ ลายดอกไม้หวานเก๋ แต่งระบายน่ารักค่ะ ช่วงสายปรับระดับได้ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท

31.NARA SIZE UK10 M-L คัตติ้ง S-L ได้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมแบบหรูม๊ากกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ เลยค่ะ สีขาวละมุนหรู ๆ ดูแพงค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงง ขาย 430 บาท สวยจริงๆ ค่ะตัวนี้ แนะนำ ผ้าดีมาก ๆมีซับด้านในหรู ๆ ค่ะ // CF //

32.เสื้อแบรนด์เกาหลี ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเสื้อคลุม ใส่เสื้อยืดด้านใน แบบเซอร์ ๆ เท่ ๆ แมทกับยีนส์เก๋ ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำ ผ้าแบบนิ่ม ๆ สีเขียวขี้ม้าแนว military เท่ ๆ ค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักมาก ๆ ตัวนี้ mix and match ได้เก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท เป็นซิปด้านหน้าใส่ง่ายค่ะ// CF //

33.เสื้อพลีทแบบหรู ๆ พลีทดี ๆ เลยค่ะ สีน้ำเงินผูกโบว์เอว ตัวนี้โบว์เย็บติดนะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ยืดตามตัวค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีสวยค่ะ พลีทหรู ๆ ขาย 280 บาท

34.CC DOUBLE O SIZE M เสื้อแจ๊คเก็ต คลุมลำลองเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ มีกระเป๋าข้าง ลายสวยสีกรมท่าขาว แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท // CF //

35.MANGO SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ใส่ลำลองสบาย ๆ สีขาวกุ๊นดำเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

36.ZARA SIZE M อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้า ไหล่มีอินทนู เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีชมพูสวยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าคอตตอลกี่งยีนส์นิ่ม ๆ ไม่บาง พริ้วๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

37.H&M SIZE 34 S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีดำ แต่งอก และ ปลายแขน ระบายพู่ ๆ เก๋ ๆน่ารักค่ะ ทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ทรงปล่อย ๆค่ะ ขาย 190 บาท

38.H&M SIZE ตามป้าย S คัตติ้งจริง S-L ได้ค่ะ เอวยืดได้ สะโพกฟรีอัดพลีทแน่น ๆ แบบหรู ๆ เลยค่ะผ้าดีสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีดำ ไม่บางผ้าสวยมาก ๆค่ะแนะนำค่ะ ใส่กับเสื้อ sweater เสื้อยืด หรือเสื้อดีไซน์เก๋ ๆ ได้หมดค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาทใหม่กิ๊กๆๆๆๆเลยค่ะแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว พลีทสวยมาก ๆค่ะแนะนำ // CF //

39.NAPA BKK SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26 สะโพก 36-37 คัตติ้งไม่ใหญ่ค่ะตัวนี้ กระโปรงปักสวยหรู ปักแน่น ๆ ดี ๆ เลยคะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวยค่ะ ปักนูนลายดอกไม้ มีซับในตัว ขาย 240 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ ปักสวยมากแนะนำ

40.DOROTHY PERKIN NEW ของใหม่ค่ะ ตัวนี้เหลือป้ายข้าง สีชมพูอมส้ม สวยม๊ากกกก ขนาด L คัตติ้ง M-L ผูกโบว์หน้าเก๋ ๆ ปลายแขนปักเลื่อมแน่น ๆ ค่ะ แบบเก๋ สีชมพูละมุนมาก ๆค่ะผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

41.UNIQLO SIZE S ผ้าลินิน ฝ้าย นิ่ม ๆใส่สบาย ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงกระบอกเอวสูง ด้านหลังสม๊อกใส่ง่ายค่ะ เอวสูง 26-27 สะโพก 36-38 คัตติ้ง S-M ค่ะ ผ้าใส่สบายมาก ๆค่ะ ฝ้าย ลินิน ขาย 320 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

42.H&M SIZE 38 M ผ้าลินิน ฝ้าย สีครีม ขา 3 ส่วน ทรงเอวสูงใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ สวย ๆค่ะ พอดีแม่ค้าไม่ได้รีด ตัวนี้รีดแล้วสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 38 มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 270 บาท // CF //

43.POMELO SIZE M จั๊มสูทกางเกงสีดำ แต่งเข็มขัดคริสตัลเอวทรงสวยเก๋ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆอก 34++ เอว 28 สะโพก 38 ตัวนี้สวยหรูมาก ๆ ค่ะผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะแนะนำค่ะ เรียบหรูดูแพงค่ะ ตัวนี้จะเก๋ตรงดีไซน์ผ้าค่ะ ผ้าช่วงเสื้อจะเป็นผ้าชีฟองอัดพลีทเล็กๆ ตัวกางเกงจะเป็นผ้าแบบทิ้ง ๆ มีน้ำหนัก หรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ มีซับในตัวไม่บางค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

44.FLYNOW III SIZE ตามป้าย S คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ ทรงฮาเล็ม ขา 3-4 ส่วนน่ารักม๊ากกกกก ก ไก่ ล้านตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้าดี ๆลายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ เอวสม็อค 27-30 ใส่ได้ค่ะ สะโพก 36-40 ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆ ใส่แมทกับเสื้อยืด ใส่ลำลองสบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท ของจริงน่ารักสุดๆๆๆ มีกระเป๋าข้างค่ะน่ารัก // CF //

45.CPS SIZE M กางเกงพลีททรงสวยเก๋ สีครีม พลีทแบบหรู ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ เอวสม๊อก 27-30 ใส่ได้ค่ะ สะโพก 37-40 ยืดได้ค่ะ แมทกับเสื้อได้หลายแบบค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 290 บาท// CF //

46.UNIQLO JEANS SIZE S-M ตามป้ายเขียน 26 แต่ 27 ใส่ได้ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 36-38 ผ้ายีนส์คอตตอล สีดำ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงกระบอกเอวสูงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ป้ายใหม่เลยค่ะน่ารักสุดๆๆ ขาย 290 บาท

47.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้าลินิน ฝ้ายใส่สบาย ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ ขา 4 ส่วนค่ะ น่ารัก ด้านหลังสม๊อก ใส่ง่ายค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 สีส้มอิฐ มีกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ลำลอง ขาย 290 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

48.UNIQLO JEANS SIZE S-M ตามป้ายเขียน 26 แต่ 27 ใส่ได้ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 36-38 ผ้ายีนส์คอตตอล สียีนส์ฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงเดียวกับสีดำข้างบนค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงกระบอกเอวสูงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ป้ายใหม่เลยค่ะน่ารักสุดๆๆ ขาย 290 บาท// CF //

49.POMELO SIZE M-L เอวสม๊อก ตัวนี้ MADE IN KOREA ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายมาก ๆ มีกระเป๋าข้าง แบบลำลองใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สีขาวดำใส่ได้เรื่อย ๆ ลายเส้นเก๋ ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-42 ขาย 320 บาท // CF //

59.HEI HEI SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M เอวผ้ายืดได้ค่ะ แบรนด์ดีๆๆเกาหลีน่ารัก ๆ ปักเลื่อมทั้งตัวแน่น ๆๆๆ ค่ะ ด้านในมีซับไม่คันค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีครีมไล่สีปักเก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 36-38 ทรงสวยค่ะ แมทกับเสื้อยืดครอป หรือเข้าในก็น่ารักค่ะ แนว sport fashion ค่ะ ขาย 270 บาท ด้านข้างกุ๊นขอบหรู ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะเท่ๆ เก๋ ๆ แนะนำค่ะตัวนี้ผ้าทอแน่นๆ เลื่อมแน่น ๆ เลยค่ะคัตติ้งเนี้ยบๆๆ

51.ZARA SIZE M กางเกงผ้าวิบวับ มีซับขาสั้นข้างในค่ะ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สีดำทองสวย เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ฟๆ ขาย 250 บาท

52.UNIQLO SIZE S ผ้าลินิน ฝ้ายใส่สบาย ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ น่ารัก ด้านหลังสม๊อก ใส่ง่ายค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สีเหลืองสวย มีกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ลำลอง ขาย 290 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

53.CPS SIZE M ตัวนี้ทรงสวยม๊ากกก ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ สวยมาก ๆ เอวสูง 27-28 สะโพก 38 ผ้ายืดหยุ่นใส่สบาย ปลายขาแต่งจับจีบ ซิปเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงทรงสวยผ้าดีๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 350 บาท มีกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ค่ะ // CF //

54.ROYAL IVY REGATTA SIZE S กางเกงยีนส์ผ้าใส่สบาย spandex นิด ๆ เอวสูงปรี๊ด ทรงกระบอก ใส่สบาย ๆ สียีนส์ฟอกสวยค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 340 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

55.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L เอวสม๊อก 28-30 สะโพกฟรี ผูกโบว์ทรงน่ารัก ใส่สบาย ๆ ค่ะ สีเขียวขี้ม้า ผ้าใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 290 บาท

56.DAISY MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์เกาหลีคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ดี ๆ คอระบายลูกไม้ผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลย แขนแต่งระบายลูกไม้น่ารักค่ะ ขาย 220 บาท

57.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M ผ้านิ่มมาก ๆ ผ้ายืดได้ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทอเส้นสวย ๆ ค่ะ สีน้ำเงินสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ ขาย 190 บาท น่ารักค่ะ ใส่เดี่ยว หรือใส่ข้างในได้ค่ะ แมทสูท หรือ แจ๊คเก็ททับ เป็นตัวในเสื้อหนาวได้ค่ะ

58.CHANISA SIZE M เสื้อแบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ แบบเก๋ ๆ คอสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ซิปข้างใส่ง่าย ด้านข้างแต่งลูกไม้สวย ผ้าตัวนี้สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอลายเส้นอัดพลีทเล็ก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆ ขาย 320 บาท // CF //

59.เสื้อผ้าทอนิ่มๆๆๆๆมาก ๆ ค่ะ ตัวนี้ผ้าดีสุด ๆค่ะ ดีไซน์ผ้าแบบทางเหนือทอแน่น ๆ ไม่ใช่ผ้าแบบแข็ง ๆ นะคะ แต่งปัก ชายแต่งพู่ ๆ น่ารักค่ะ แมทกับยีนส์เก๋ ๆ หรือกางเกงผ้าใส่สบาย ๆค่ะ ตัวเสื้อน่ารักสุดๆๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำค่ะ ไม่ใช่ผ้าแบบแข็ง ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ขนาด M อก 34++ ขาย 280 บาท // CF //

60.MY LITTLE MUSHROOM SIZE S-M ผ้าทอทวีต แบรนด์จากเกาหลี ผ้าทอนิ่ม ๆใส่สบาย ๆ สีครีม แต่งชายลุ่ย น่ารัก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าหน้าทรงปล่อยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ด้านหลังเป็นกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 36-37 ผ้าทอสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

61.F. FASHION SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆตัวนี้มารอบสองนะคะ ใครพลาดรอบแรกจัดเลยค่ะ สายแต่งห่วงน่ารัก ๆ ชายเสื้อระบายชั้น ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ลายดอกใส่สบาย ๆ ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

62.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M ผ้าฝ้ายทอแน่น ๆ แต่งปัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ แมทกับยีนส์ หรือ กางเกงขาสั้นใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 280 บาท ใส่สบาย ๆ ค่ะ แขนปักเก๋ ๆ // CF //

63.NEXT PHASE SIZES/M คัตติ้ง M-L ค่ะ ทรง oversize ปล่อย ๆ ผ้า polyester ทิ้ง ๆใส่สบายๆ ค่ะสีขาว แบบเรียบเก๋ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แมทกับสร้อยก็เก๋ค่ะตัวนี้ อก 35++ สะโพก 38-42 ขาย 330 บาท แบรนด์จาก Central ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ เป็นซิปหลังใส่ง่ายสบาย ๆ ราคาเต็มสองพันกว่าซื้อตอนงาน CMG เป็นของใหม่ค่ะ มีกระเป๋าข้างนะคะ // CF //

64.LONELY TWO-LEGGED CREATURE SIZE S คัตติ้ง S-M ผ้าลายทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบเรียบเก๋น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 26-37 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าเก๋มาก ๆ ใส่ทำงานได้ค่ะ เรียบเก๋ดูดี ขาย 250 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

65.เดรสทรงปล่อยงานดีไซน์ ตัวนี้เก๋ตรงดีไซน์ และผ้า ผ้าเป็นผ้าฝ้าย ลินิน แบบดี ๆ เลยค่ะ ใส่สบายๆ ลายเส้นสวยเก๋ ทรงน่ารักใส่ลำลองทรงปล่อย ๆ ขนาด M-L อก 34++ สะโพกฟรี น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 350 บาท ไม่บางค่ะน่ารักมาก ๆ // CF //

66.LAYKEY SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียว ลายจุด ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ แขนเก๋ ๆ น่ารัก ด้านหลังแต่งซิปใส่ง่ายค่ะ ช่วงอกดีไซน์สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 220 บาท แบรนด์ดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายเลยค่ะ

67.เสื้อดีไซน์เก๋ ใส่ลำลองสบาย ๆสีเมทาลิกดำเงินวิบวับ ตัวนี้ดีไซน์เสื้อเก๋ แขนน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วทรงสวย แมทกับยีนส์ขาเดฟเท่ ๆ ลำลองสบาย ๆค่ะ ขนาด M-L ยืดได้ ขาย 180 บาทน่ารักค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะน่ารักมาก ๆ

68.SABINA SPORT BRA SIZE A75 สีเทาควันบุหรี่ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ NEW เป็นของใหม่ค่ะ ใส่สบาย เบามาก ๆ ค่ะรุ่นนี้ กระชับทรง ขาย 290 บาท ราคาเต็มแพงงงงงง NEW ค่ะ // CF //

69.DORGA’S NEWYORK SIZE M-L เสื้อคัตติ้งหรู ๆ แบรนด์เกาหลี สีเทา สวยเท่ เก๋ ๆ ค่ะ คอแต่งเส้นคริสตัล ติดกระดุมด้านข้าง ดีไซน์เก๋ เท่ มาก ๆ ค่ะ ผ้าสีเทาแบบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงปล่อย เท่ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 220 บาท เก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้

70.TEENIE WEENIE SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อสีฟ้า ปักลายดอกไม้น่ารัก แต่งกระดุมเก๋ ๆ ด้านข้างปัก logo หมี ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 180 บาท

71.เสื้อแบรนด์ size 2 (M) ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ คัตติ้งแบบดี ๆ ช่วงคอปักฉลุเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ สีครีมตัดขาว ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักๆ อก 34++ ขาย 140 บาท

72.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆ ลายดาว ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 170 บาท ชายผูกโบว์ไขว้เก๋ ๆ ค่ะ

73.UNIQLO SIZE M-L เสื้อคลุมฟ้าอมเทาตัดขาว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เท่ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ตัวนี้ด้านในกุ๊นขอบทั้งตัวค่ะ

74.ALIS’S BEDROOM SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เสื้อแบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งขนเฟอร์น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

75.H&M SIZE XL เป็นทรง OVERSIZE ผ้าลินิน แบบเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ เป็น MINI เดรสค่ะ หรือใส่เป็นเสื้อตัวยาวไดค่ะ ผ้าลินินแบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 170 บาท

16.PARNWAD SIZE L คัตติ้ง M-L คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆๆๆ เลยค่ะ ทรงสวยลายน่ารัก แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 34++ ขาย 250 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

76.LYN AROUND SIZE M เดรสไหมพรม ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ค่ะ ทอสวย ๆ ไม่บางค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 250 บาท// CF //

77.JOOBS STUDIO SIZE M เดรสผ้าชีฟอง ซับในตัว คัตติ้งแบบดี ๆ หรู ๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ลายดอกน่ารัก แขนระบายน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ แบรนด์ดังใน IG ราคาเต็มแพงงค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 290 บาท // CF //

78.MONKI SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีขาว ทรงปล่อยแบบใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ของจริงผ้าพิมพ์ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท แบรนด์หรู ๆ จากสวีเดนค่ะ Central เคยนำเข้ามาขายค่ะ// CF //

79.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าพลิ้ว ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ แต่งระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงปล่อยสวย ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 220 บาท // CF //

80.MANGO SIZE M เดรสสีดำ แต่งไขว้เข็มขัดน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ใส่เป็นเอี๊ยม หรือใส่เดี่ยวก็ได้ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ขาย 250 บาท

81.STRADIVARIUS SIZE S คัตติ้ง M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าหนังกลับแบบนิ่ม ๆใส่คลุมเท่ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ แต่งเข็มขัดแขนเท่ ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างเท่ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ สีเขียวขี้ม้า แนว military เก๋ ๆค่ะ ขาย 250 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ

82.LA CACHE COUTURE SIZE S เดรสปักสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ปักดอกไม้แบบหรู ๆ เลยค่ะ ละมุนมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าแบบละมุน ปักแบบแน่น ๆ หรูสุด ๆ ค่ะของจริงสวยมาก ๆ ปักทั้งตัว ใส่ไปดินเนอร์ ออกงาน หรู ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท แบรนด์หรู ๆ จาก UK ค่ะ

83.ABERCOMBIE & FITCH SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองนิ่ม ๆลายสก๊อตสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆพับแขนติดกระดุม แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 130 บาท ผ้าดีมาก ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ

84.MANGO SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ ทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 120 บาท // CF //

85.VERMOGEN SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อแบบเก๋ ตัวนี้ผ้าดีม๊ากกกก คัตติ้งหรู ๆ เก๋ ๆ แต่งซิปหลัง ตัวเสื้อเย็บติดกันค่ะ แต่งปก และชาย น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบายๆ คะ ขาย 150 บาท// CF //

86.ESPADA SIZE M คัตติ้ง free size เสื้อคลุมไหมพรมสีเทา แต่งปักเลื่อมเงิน ชาย และปก เก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

87.ZARA SIZE 38 M คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ายีนส์ฟอกสีสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยเอวสูงค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 130 บาท

88.PLAYHOUND BY GREYHOUND SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม ลายเส้น ใส่สบาย ๆซิปข้างค่ะ ทรงสวย แบบลำลองใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

89.KARDINA DRY CLEAN ONLY SIZE M-L ผ้าอัดพลีท ชีฟองเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีส้มสวย มีซับในตัว แบบใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ ขาย 170 บาท เอว 28-30 สะโพก 38-40

90.DESIGUAL SIZE S เอวสูง 26 สะโพก 36 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ยีนส์ spandex แบรนด์ดังจาก SPAIN สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยหรู กระดุมคริสตัล แต่งปัก สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 230 บาท// CF //

91.LCH SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีเทาขาว แต่งปก และชายด้านใน แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เป็นเดรสยาวคลุมเข่าค่ะ ขาย 170 บาททรงน่ารักค่ะ

92.PONNARIN SIZE L-XL อก 35++ สะโพก 40-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวย ผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ คัตติ้งดี ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท // CF //

93.ESPADA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าไหมพรมสีเลือดนกสวย แต่งกระดุมหน้าทรงสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

94.LYN AROUND SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ด้านข้างแต่งโบว์ 2 ชั้นน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แมทกับเสื้อตัวบนได้ค่ะ สีเดียวกัน ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 150 บาท

95.H&M SIZE M-L อก 34++ เสื้อทรงปล่อย ผ้าพลิ้ว ๆ ลายดอก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

96.GUESS SIZE M เสื้อเชิ้ตลายสก๊อต สีเขียวสวย แต่งปักลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ เท่ ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34++ ขาย 170 บาท // CF //

97.ESPRIT SIZE S-M อก 34 ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ คอแต่งระบายเก๋ ๆ ทรงลำลองใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สีขาวดำผ้าชีฟองนิ่มๆ เลยค่ะ ขาย 120 บาท // CF //

98.PROMOD SIZE M-L แบรนด์จากฝรั่งเศล สีกรมท่า ลายดาวน้ำเงิน ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ผูกโบว์หลังน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 120 บาท

99.ESPADA SIZE M-L อก 34++ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คะ ทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ ขาย 120 บาท

100.MORGAN NEW ของใหม่ค่ะ ชุดคลุม คัตติ้ง FREE SIZE เป็นเสื้อคลุมผ้าดีสุดๆๆๆๆ สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ แต่งแถบลูกไม้หรู ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์ สวยม๊ากกกก ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 280 บาท ของใหม่นะคะ สวยม๊ากกกก

101.MORGAN SIZE S-M SET ชุดนอน NEW ของใหม่ค่ะ เสื้อ + กางเกงน่ารักสุด ๆๆๆ ลายจุด ผ้านิ่ม ๆ ซีทรู spandex ลูกไม้ ละมุนมากกกกก น่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขายทั้งชุด 250 บาทน่ารักมากๆๆๆ เสื้อ อก 34 กางเกง เอว 26-27 สะโพก 36-37

102.KYRA SIZE 32 NEW ของใหม่ค่ะ น่ารักม๊ากกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัว แบรนด์แพงงงงงแต่งระบายชั้น ๆ ละมุนน่ารักสุดๆๆๆเลยค่ะ ใส่เป้นเสื้อสายเดี่ยวได้ค่ะตัวนี้ น่ารักสุดๆ ค่ะ ขาย 220 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ

103.Set ชุดว่ายน้ำ สีฟ้าลายดาวขาว ผ้าดี ๆ น่ารัก ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L เสื้อผูกตามมขนาดตัวได้เลยค่ะ กางเกง เอว 28 สะโพก 38 ขายทั้งชุด 130 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

104.ZARA SIZE S-M อก 34 เอวสม๊อก น่ารักม๊ากกกก ผ้าลายสก๊อตเก๋ ๆ น่ารัก ๆ แขนยกจับจีบ ละมุนมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 190 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ// CF //

105.ZARA SIZE M-L อก 34++ ทรงปล่อย ๆ แขนระบายใส่สบายๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ก็เก๋ ค่ะ ใส่ลำลองเก๋ ๆ สวย ๆ ขาย 170 บาท

106.LADY O BOHEMIAN STYLE SIZE M เดรสผ้าฝ้ายลายเพ้นท์น่ารัก ๆ ค่ะ แต่งระบาย ทรงเก๋ ๆใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

107.LADY O BOHEMIAN SET SIZE M-L เสื้อ + กางเกง เสื้อ 35++ กางเกงเอวสม๊อกยืดได้ สะโพก 38-40 ดีไซน์น่ารัก ๆ ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ตัวเสื้อแต่งลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ กางเกงเอวสม๊อก แต่งกระเป๋าน่ารัก ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 230 บาทน่ารักสุดๆๆๆๆ// CF //

108.ZARA SIZE M MINI DRESS เกาะอก สวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ อกสม๊อคยืดขนาดตามตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีขาวดำ ลายทางน่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของจริงน่ารักมากๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เกาะแน่น ๆ เลยค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก อก 33-36 ยืดได้ค่ะ ขาย 120 บาท // CF //

109.SAVIDA SIZE EUR40 UK BRAND สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีต น่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายเก๋สวย สีสวย น่ารักสุด ๆค่ะ แต่งกระดุมเก๋ ๆ ชายแขนพู่ ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 คัตติ้ง M-L ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย แบรนด์จาก UK เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 130 บาท// CF //

110.SODA SIZE S-M อก 34++ ด้านหลังสม๊อก สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ ค่ะ ด้านหน้าแต่งห่วงน่ารัก ราคาเต็มแพงงง ขาย 150 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

111.FREE PEOPLE NEW เป็นของใหม่ค่ะ แบรนด์ในเครือ ASOS ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 38-40 ทรงปล่อย ผ้ากำมะหยี่ แต่งลายปักฉลุ มีซับในตัว ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งเลื่อมปักแบบเก๋ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ปักเลื่อมแบบแน่น ๆ มีอะไหล่เลื่อมให้ ด้วยค่ะเก๋สุด ๆ ขาย 120 บาท ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะไม่สั้น

112.PLAYHOUND BY GREYHOUND SIZE M เอี๊ยมแบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-29 สะโพก 37-39 ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ สายปรับระดับได้ค่ะ เป็นจั๊มสูทกางเกงน่ารักค่ะ แต่งกระเป๋าหัวใจน่ารักๆ ตัวเอี๊ยมถอดแยกกางเกงไม่ได้นะคะ แม่ค้าถ่ายรูปให้เห็นภาพทรงกางเกงชัด ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบสามพัน โบว์เชือก ปลายเก๋ ๆ ค่ะ

113.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงขาบานนิด ๆ ผ้าทิ้งๆ หรูๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ สีดำสนิทใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

114.ALLDRESSEDUP SIZE S คัตติ้ง FREE SIZE สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคลุมแขนกุด แบบเก๋น่ารัก กระเป๋า รูดน่ารัก ๆ มีตัวล็อคเก๋ ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆน่ารักมาก ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท

115.TOPSHOP SIZE US4 เดรสลูกไม้สีดำสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆเป็นชุดติดกัน น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนเกาะไหล่เก๋ ๆ ทรงสวย อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ลูกไม้นิ่ม ๆสวย ๆ หรู ๆ เลยค่ะ มีซับในตัว ขาย 99 บาท

116.UNITED ARROWS GREEN LABEL RELAXING SIZE M อก 34++ สะโพก 37-38 เอี๊ยมสีเทาสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งกระเป๋าข้างน่ารักสุด ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อยืด เสื้อกล้ามได้หมดค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ขาย 120 บาท // CF //

117.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสผ้าพลิ้ว จับจีบรูดด้านหน้าน่ารัก ๆ สายเดี่ยวปรับระดับได้ ใส่สบาย ๆ พลิ้ว ๆแนวสาย ฝ เลยค่ะน่ารักมาก ๆ ผ้าลายสวยเก๋ ๆ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 120 บาท// CF //

118.ELLE SPORT SIZE 38 คัตติ้ง 36-38 S-M อก 34 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีแดงขาว ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ผ่าข้างน่ารัก ๆค่ะ ทรงสวย พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆค่ะขาย 99 บาท

119.เสื้อแบรนด์เกาหลี สี off white คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยน่ารัก ตรงไหล่เป็นซีทรูเส้น ๆ เก๋ ๆ ผูกโบว์คอ ปลายเส้นเป็นหนัง น่ารักมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ ผ้าดีๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ขาย 99 บาท

120.ESPRIT SIZE 38 M-L กระโปรงสวยม๊ากกกก ผ้าวูลล์ แบบหรู ๆ สีสันสวยมาก ๆ ค่ะ ลายเส้นตัด ๆ เก๋ ๆทรงสวยค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ผ้าวูลล์นิ่มๆ เลยค่ะ ขาย 150 บาท // CF //

121.EARTH MUSIC & ECOLOGY SIZE M แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ ลายสก๊อต สีเทาขาว ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี ขาย 120 บาท ซิปหลังใส่ง่ายค่ะ

122.WACOAL SIZE L กางเกงว่ายน้ำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียว สีน้ำเงิน แต่งขอบลายเก๋ ๆ ค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 69 บาท // CF //

123.BELLE AWESOME SIZE S กางเกงทรงสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบรนด์จากเกาหลี แต่งแถบผ้ายีนส์น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆ ปลายขาผ่านิด ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36 ขาย 120 บาท ผ้ายืดหยุ่นใส่สบาย เก๋มาก ๆ ค่ะ แต่งแถบยีนส์// CF //

124.BOOGIE SIZE 28 M-L แบรนด์ญี่ปุ่น ดีไซน์เก๋ ๆ น่ารัก ลายสก๊อตสีแดง คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ เอวสม๊อก เป็นเอวสูง 27-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ใกล้คริสมาสแล้วค่ะ ใครมองหากระโปรงน่ารัก ๆ เก๋ ๆ จัดเลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 99 บาท

125.FERRENI DRY CLEAN ONLY SIZE S เดรสคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีดำ แบบเรียบหรู แต่งซีทรูช่วงอก และชายกระโปรงค่ะ ดีเทลเก๋ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 120 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำ// CF //

126.EP NEW SIZE S เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองลายเส้น พลิ้ว ๆแต่งกระดุมดอกไม้เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทลหวาน ๆ เป็นของใหม่มี 2 สีค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 79 บาท สวยทั้งสองสีเลยค่ะ

127.EP NEW SIZE S เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองลายเส้น พลิ้ว ๆแต่งกระดุมดอกไม้เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทลหวาน ๆ เป็นของใหม่มี 2 สีค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 79 บาท สวยทั้งสองสีเลยค่ะ

128.หมวกผ้าวูลล์ หรู ๆ แบรนด์จากญี่ปุ่น สีน้ำเงิน style อังกฤษค่ะ CLOCHE HAT หมวกแนวเรโทร ย้อนยุค เก๋ ๆ วินเทจ สวยผู้ดีน่ารกักสุด ๆ ค่ะ เป็น wool แบบดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สีน้ำเงินสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท หายากมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ // CF //

129.CC DOUBLE O SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าลุกไม้สแปนเด็กซ์หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆสีขาวสวยละมุนค่ะ ผ้านิ่มดีมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอวสม็อก มีซับในตัวค่ะ ขาย 89 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ

130.KAREN MILLEN SIZE US8 M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ลายผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ ดีๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรูราคาเต็มแพงงงง ขาย 99 บาท่

131.NOM MAW SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆ สีชมพูแต่งระบายเก๋ ๆน่ารัก ทรงสวย ผ้าดีๆ เลยค่ะ ผูกโบว์หลังน่ารัก ๆค่ะ ขาย 59 บาท

132.ชุดว่ายน้ำ M สวยม๊ากกก น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้ากำมะหยี่ แต่งระบายอัดพลีทหรู ๆ ค่ะ ทรงสวยขนาด M อก 34 เสริมฟองน้ำค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ถอดสายได้ค่ะ ขาย 89 บาท สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ

133.YOULAH SIZE S แบรนด์หรู ๆ จากเกาหลี คัตติ้งเนี้ยบๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้า สปัน เรยอน โพลีเอสเตอร์ ทรงสวยน่ารักเอวสูง แต่งระบายข้างน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 89 บาท

134.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M กระโปรงหนังกลับผ้านิ่ม ๆ มีซับในตัวสีน้ำตาลแต่งปักสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

135.CHRISTIANA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ลายสวยผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบรนด์จาก Central ราคาเต็มสองพันกว่าเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 89 บาท

136.ZARA SIZE M คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟอกสวย แต่งชายลุ่ย ๆ เซอร์ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 89 บาท // CF //

137.C&D (CLASSIC & DIFFERENCE) SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าพาสเทลละมุนมาก ๆ ค่ะ แต่งปักคอเก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

138.ADIDAS JEREMY SCOTT TEDDY BEAR LIMITED EDITION SIZE 36 (235) ใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ใส่แล้วนิ่มมาก ๆ ค่ะ เป็นตุ๊กตาหมีน่ารัก ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะเก๋ ๆไม่ซ้ำใคร เป็นรองเท้าที่หายากมาก ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ขาย 390 บาท(ไม่ร่วมโปร)

139.ADIDAS JEREMY SCOTT WING LIMITED EDITION SIZE 36 (235) สีสวยมาก ๆ รุ่นยอดนิยมใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะเก๋ ๆไม่ซ้ำใคร เป็นรองเท้าที่หายากมาก ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ขาย 390 บาท รุ่นนี้เป็นหนัง (ไม่ร่วมโปร)

140.ADIDAS JEREMY SCOTT TEDDY BEAR LIMITED EDITION SIZE 36 (235) หมีชมพู พื้นชมพู ใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ใส่แล้วนิ่มมาก ๆ ค่ะ เป็นตุ๊กตาหมีน่ารัก ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะเก๋ ๆไม่ซ้ำใคร เป็นรองเท้าที่หายากมาก ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ขาย 390 บาท(ไม่ร่วมโปร)

[/SIZE]
    Last edited by jirapa; 12-11-21 at 01:17.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ