TM: BRAND SALE // COMME DES GARCONS // JASPAL // LYN AROUND // UNIQLO // CPS // TOPSHOP // H&M // สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // COMME DES GARCONS // JASPAL // LYN AROUND // UNIQLO // CPS // TOPSHOP // H&M // สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // COMME DES GARCONS // JASPAL // LYN AROUND // UNIQLO // CPS // TOPSHOP // H&M // สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.ZARA SIZE ตามป้าย XS คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ลายดอกเหลืองขาว น่ารักมากๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ของจริงน่ารักสุดๆๆ ขาย 280 บาท ป้ายใหม่ค่ะ กระดุมรูปดอกไม้น่ารัก ๆ

2.JASPAL SIZE 27 คัตติ้ง M-L เอวสูง 27-28 สะโพก 38-40 ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม สีเหลืองขาวลายน่ารัก ๆ ใส่ลำลองสบายๆ ไม่สั้นค่ะน่ารักมาก ๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ของจริงน่ารักสุดๆๆๆ รุ่นใหม่เลยค่ะ ขาย 330 บาท แมทกับเสื้อตัวบนได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ สีเหลืองขาวเหมือนกัน // CF //

3.JASPAL SIZE M SET 3 ชิ้น ผ้าอัดพลีท สีนู้ดอมชมพู กริทเตอร์วิบวับสายเดี่ยวอัดพลีท มีเสื้อซีทรูคลุมอีกชั้นค่ะ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 28-29 ยืดได้ค่ะ ใส่ลำลองน่ารัก ๆ สบายๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขายทั้งชุด 570 บาท น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ลำลองน่ารัก ๆ // CF //

4.ZARA SIZE ตามป้าย 36 เหมาะกับ M-L ค่ะ คัตติ้ง 38 เอวสูง 27-28 สะโพก 38-40 ใส่ได้ค่ะ NEW ใหม่ป้ายห้อย รุ่นใหม่ชนช้อปเลยค่ะ แม่ค้าซื้อมาจากช้อปเดือนที่แล้ว เอวสูงทรงกระบอกบานสวย ๆ ผ้านิ่มใส่บาย สีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ ราคาตามป้าย 1,590 บาท ขาย 630 บาท ในช้อปไม่ลดนะคะตอนนี้ ราคาเต็ม แม่ค้าขายถูกมากกกก รับรองทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ทรง 5 ส่วนนะคะ แม่ค้าสูง 169 ใส่ลองแล้วเป็น 5 ส่วนค่ะ รุ่นใหม่ชนช้อปเลยค่ะคุ้มสุดๆๆๆ // CF //

5.KARIMA SIZE S อก 33-34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆลายดอกไม้คัตติ้งหรู ๆ ชายระบายผ้าดี ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ สีพาสเทลหรู ๆ สวยจริงๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ขาย 380 บาท // CF //

6.COMME DES GARCONS SIZE XL คัตติ้ง L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายจุด สวยน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบายสุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ พับแขนเก๋ ๆ ได้ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 850 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

7.DOTTI SIZE 8 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ เดรสลูกไม้มีซับในตัวหรูหรา สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 390 บาท // CF //

8.VERO MODA SIZE M อก 34++ สีน้ำตาลทองสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโซ่เบาแขนสวยหรูค่ะ ทรงคอถ่วงชั้น ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

9.UNIQLO SIZE M คัตติ้ง M-L สีชมพูนู้ดสวย ๆ แต่งระบายชาย ผ้าฝ้ายใส่สบาย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบายๆ ขาย 280 บาท มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ// CF //

10.MISS SELFRIDGE SIZE US8 M-L เสื้อผ้าฝ้ายสีขาว แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 220 บาท

11.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสผ้านิ่ม ลายมิคกี้เม้าส์ใส่สบาย ๆ มีกระเป๋าข้าง ฮูทหลังน่ารักสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ สวยมาก ๆ แต่งลายเก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ใส่เที่ยว ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 360 บาทน่ารักมากกกกก // CF //

12.GEORGE SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีเขียวอมน้ำเงิน สวยมาก ๆ ค่ะ ลายเก๋ ๆ น่ารักๆ ค่ะ ข้างในเป็นผ้าบุสำลี แต่ไม่หนาค่ะ ใส่สบายๆ น่ารักสุด ๆ ผ้านิ่มค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

13.SOMETHING SIZE S เอว 25-26 สะโพก 36 สีขาว เอวสีน้ำเงินขาวแดง สกรีน logo น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ เอวสูง เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ผ้านิ่มใส่สบาย ราคาเต็มแพงงงง ขาย 350 บาท // CF //

14.ADIDAS SIZE S-M อก 34++ สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้น่ารักสุด ๆ ค่ะ เป็นจั๊มสูทกางเกง ผูกโบว์เอว ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มๆ ใส่เก๋ ๆ เลยค่ะ สกรีน logo มีกระเป๋าข้าง ขาย 280 บาท// CF //

15.TASTE OF WEAR SIZE M-L จั๊มสูททรงลำลอง แต่งกระเป๋าหน้า 2 ด้าน ลายดอกไม้ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ น่ารักเก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ไม่รั้งเป้าค่ะ ทรงตรง ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

16.REBECCA SIZE S อก 34++ คัตติ้ง S-M ผ้าลินิน ฝ้าย แบบนิ่มๆ มีกระเป๋าข้าง ผูกโบว์เอว น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีเขียว สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 270 บาท

17.GU SIZE S คัตติ้ง S-M แบรนด์ในเครือ UNIQLO เอวสม๊อคหลัง เอว 27-28 เอวสูงค่ะ สะโพก 36-38 มีกระเป๋าข้างน่ารักสุดๆๆๆ สีเทาสวยผ้าดี ๆ เลยค่ะ แต่งเข็มขัด 2 ข้างน่ารัก ๆ ค่ะ ปรับสายได้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 260 บาท ผ้าคอตตอลวูลนิด ๆ นิ่มๆ ไม่หนาค่ะใส่สบายๆ ค่ะ สีปลายขาที่ออกชมพูพอดีเป็นแสงจากโทรทัศน์นะคะ กางเกงใหม่กิ๊กไม่มีตำหนิใดๆค่ะ

18.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้าลินิน ฝ้ายใส่สบาย ๆ สีครีม มีกระเป๋าข้าง น่ารักมาก ๆ ค่ะ สม๊อกหลังใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารักค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 260 บาท

19.STRADIVARIUS SIZE M-L 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอก ผ้าคอตตอล spandex ทรงสวยใส่สบายๆ ค่ะ เอว 29 สะโพก 38-39 ของจริงผ้าดีทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท มีกระเป๋าข้างใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ

20.JASPAL SIZE M กางเกงสีเขียวอ่อน ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆหรู ๆ น่ารัก ดีไซน์เก๋ แต่งเข็มขัด และกระเป๋าข้างค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว เอวสูง 27-28 สะโพก 38 ขาย 350 บาทน่ารักสุดๆๆค่ะ // CF //

21.ROYAL IVY REGATTA SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 สีเขียวสวยลายดอก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าข้าง คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กีกๆๆๆ ขาย 290 บาท

22.ZARA SIZE 34 คัตติ้ง 36 S เอวสูง 26 สะโพก 36-37 เอวสูงทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย สีฟอกดำอมเทา ชายแต่งลุ่ย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขา 5 ส่วน ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ทรงกระบอกขาบานนิด ๆ สวย ๆค่ะ ขาย 320 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อยืดน่ารักสุดๆๆค่ะ

23.กางเกงงานดีไซน์คัตติ้งหรูๆๆๆๆ ผ้าดีๆๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ แต่งกุ๊นขอบ ชายแต่งริ้ว ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขนาด M-L เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 ทรงเอวสูง หรู ๆ สวย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 340 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ // CF //

24.ANTIGRAVITE SIZE L กางเกงแบรนด์เกาหลีคัตติ้งหรู ๆ สีเทา แต่งขอบลูกไม้สีดำ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยมาก ๆค่ะ เอวสูง 28-29 สะโพก 39-40 ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะสวยจริง ๆ ขาย 280 บาท

25.LEISURE PROJECTS SIZE M กางเกงทรงเก๋เอวสูงสวยสุด ๆ ค่ะ คล้ายทรง MOM กึ่งฮาเล็ม แบบน่ารัก ๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ดีไซน์เก๋ ผ้า 2 แบบต่อกันค่ะ ด้านหน้าเป็นผ้าฝ้าย ด้านหลังผ้ายีนส์เก๋ ๆ เอวสูง 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 350 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ คุ้มสุด ๆ // CF //

26.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 เอวสม๊อก 26-27 สะโพก 36-37 จั๊มสูทลายดอกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆ แต่งซิปหน้าทรงเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ด้านผ้ารันตามรูปนิดนึงค่ะ สวยมากๆผ้า ดี ๆ เลยค่ะ ขาย 390 บาท น่ารักสุดๆๆๆ // CF //

27.CPS SIZE S สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อขนาด S คัตติ้ง S-M อก 34++ กางเกงขนาด XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายสวยเก๋ ผ้าพลิ้วนิ่มใส่สบาย ๆ ไม่บางค่ะ เสื้อผ้าผูกโบว์เก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 570 บาท ถูกมาก ๆ ค่ะ ได้ทั้งชุดเลยค่ะน่ารักมาก ๆ // CF //

28.MANGO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ผูกโบว์คอ น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ตัวนี้ผ้าดีมาก ๆค่ะแนะนำ ขาย 270 บาท // CF //

29.VILAGALLO SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลินินนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ สีฟ้าตัดครีม ขาว กระดุมไม้ LOGO น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 280 บาท

30.MACKINTOSH PHILOSOPHY SIZE 38 M NEW เดรสสวยมากๆๆๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ กระดุม logo แต่งปกขาวน่ารัก ๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายสก๊อตสีเลือดนกสวยมาก ผ้าดีๆ เลยค่ะ ทรงน่ารัก ๆ อก 34++ เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆค่ะ แมทกับรองเท้าลำลอง หรือรองเท้าผ้าใบน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าดี ๆ เลยค่ะไม่บาง// CF //

31.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าลินินฝ้ายใส่สบาย ๆทรงสวย สีครีมใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 190 บาท

32.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้าลูกไม้ spandex ปักหรู ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ สวยม๊ากกกกก ก ไก่ล้านตัว สวยเก๋หรู ๆ ค่ะ ผ้าลูกไม้นิ่มใส่สบายๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 280 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ

33.MOTIFOFFICIAL SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเอี๊ยมได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งกระดุม logo ไหล่น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 370 บาทสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

34.BERSHKA NEW ใหม่ป้ายห้อย SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ S-L ใส่ได้เลยค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ น่ารักม๊ากกกก ขนนิ่มสุดๆๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ทรงเก๋ ๆ แต่งฮูทผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะ สีขาว off white อก 34++ ขาย 340 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ // CF //

35.PER UNA SIZE UK12 M-L แบรนด์ในเครือของ MARKS & SPENCER ค่ะ NEW เป็นของใหม่ค่ะ กระดุมยังติดพลาสติกค่ะ สวยมากๆๆๆๆ สีเขียว ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แต่งกระดุมสีเงินหรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ปลายแขนระบายแต่งกระดุมหรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 290 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

36.MISTY MYNX SIZE S NEW เดรสทรงสวยเก๋ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ มีซับในตัว เอวสูง 26-27 สะโพก 36-38 คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

37.เสื้อพลีทคัตติ้งหรู พลีทเด้งๆ พิมพ์ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด FREE SIZE แต่งคริสตัลสวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวย ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 390 บาท พลีทหรู ๆ เด้ง ๆ เนี้ยบๆ เหมือนอิเซ่เลยค่ะ // CF //

38.MISTY MYNX NEW ใหม่ป้ายห้อย SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สะโพก 36-37 ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ แผ่น logo เก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ไม่บาง สวยมาก ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ปกเชิ้ตน่ารักค่ะ ราคาเต็ม 2,995 ขาย 430 บาท ลดเกิน 80% เลยค่ะ ถูกสุดๆๆๆ // CF //

39.MISTY MYNX NEW ใหม่ป้ายห้อย SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 37-39 ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ แผ่น logo เก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ไม่บาง สวยมาก ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ปกเชิ้ตน่ารักค่ะ ราคาเต็ม 2,995 ขาย 430 บาท ลดเกิน 80% เลยค่ะ ถูกสุดๆๆๆ // CF //

40.LOLITA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ แต่งชายดอกไม้ มีซับในตัวสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 290 บาท ราคาเต็มสองพันกว่าค่ะ สวยมาก ๆ

41.TIANSIRIN SIZE M เดรสคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆๆๆๆ ของจริงสวยเรียบหรูคัตติ้งเนี้ยบๆ มาก ๆ ค่ะแนะนำสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ สีเหลืองใส่แล้วผิวขาวค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

42.LAULA JEUNE SIZE 38 M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 เดรสแบรนด์หรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ จาก Central ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งระบายเอวเก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท ราคาเต็มสองพันกว่าเลยค่ะ

43.RESERVE SIZE M แบรนด์ POLAND คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายจุดแต่งระบาย2 ชั้นน่ารัก ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-39 ขาย 380 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ แนะนำ // CF //

44.เดรสผ้าไทย สวยม๊ากกก ทอดิ้นทองเหลือบ ๆ สวยมาก ๆ คะ แบบสั่งตัดคัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าแพงงง สวยมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ขนาด M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ชายแต่งพู่ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 380 บาทสวยจริง ๆ ค่ะ ราคาเต็มทั้งชุด 3 พันกว่าเลยค่ะสวยสุดๆๆ // CF //

45.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีขาวฟ้า ทรงสวย อก 34++ แขนแต่งห่วง พับแขนเท่ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 แมทกับยีนส์เท่ๆ ค่ะ// CF //

46.LIZ CLAIBORNE PETITE SIZE M รุ่น CRAZY ROSE น่ารักสุดๆๆ ผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ เท่ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ ขาย 170 บาท ราคาเต็มแพงงง

47.MARKS & SPENCER SIZE UK8 คัตติ้ง M ผ้านิ่มม๊ากกกก คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 34++ เป็นเสื้อติดกันค่ะ แนะนำค่ะ ผ้าดีม๊ากกก ขาย 330 บาท // CF //

48.CAROL BENNETT MADE IN USA SIZE S-M เดรส HAWAII ลายเก๋ ผ้า cotton ผสม polyester ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ลายเก๋ ทรงสวยน่ารักสุด ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ สวยน่ารักมากๆๆอก 34 ทรงปล่อย ๆ สะโพกฟรีใส่สบาย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 280 บาท

49.SPAO SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ ทรงสวยน่ารัก แบบใส่ลำลองสบาย ๆ แต่งกระดุมหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งแถบสีดำ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

50.H&M SIZE M เดรสไหมพรม ทรงสวยสีขาวไข่ไก่ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 36-38 ผ้ายืดได้ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

51.TMI SIZE 2 M-L เสื้อแบรนด์เกาหลี น่ารักม๊ากกก สีฟ้าอมเทา แต่งปักสวยเก๋ ลายอวกาศ น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ด้านหลังรูดผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ของจริงน่ารักสุด ๆ ดีเทลเก๋ ๆ ดีๆ เลยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 170 บาท

52.DOROTHY PERKINS SIZE US6 คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ลายดอกไม้สวยสดใสค่ะ ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท // CF //

53.OVS SIZE L แบรนด์ดังจาก ITALY เสื้อผ้าคอตตอลปักฉลุ น่ารักมากกกกก ทรงสวยแบบใส่ลำลองสบาย ๆ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 250 บาท // CF //

54.กระโปรงคัตติ้งหรู งาน unique design เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-M เอวสูง 26-27 สะโพก 37-39 สีดำ จับจีบเก๋ ๆ ทรงสวย ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าไม่ต้องรีดเลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ แมทกับเสื้อยืดคอรป เก๋ ๆ ก็น่ารักแล้วค่ะ // CF //

55.URBAN REVIVO SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งลูกไม้ฉลุ ผูกโบว์ ผ้าลายดอกนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ คัตติ้งดีๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

56.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M สวยม๊ากกกกก เดรสโค้ช สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าคอตตอลวูลล์ ไม่หนาค่ะ มาพร้อมเข็มขัด กระดุมทองเท่ๆ เก๋ ๆ ใส่เป็นเสื้อคลุมตัวยาวได้ค่ะ เท่ ๆ อก 34 ทรงสวยมากๆ ค่ะ ราคาเต็มเกือบ 4 พันค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 630 บาท แต่งกระเป๋าน่ารัก ๆ ด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ เท่ ๆสวยมาก ๆค่ะ

57.MCM SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าคอตตอลหรู ๆนิ่มๆๆๆมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ปัก logo ตรงอกเก๋ ๆ ค่ะ เท่ ๆ ลำลอง แมทกับยีนส์เซอร์ ๆ น่ารัก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 380 บาท// CF //

58.ZARA SIZE M เสื้อปักฉลุสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สี off white แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงปล่อย สวยเก๋ค่ะ อก 34++ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

59.JASPAL SIZE M NEW เดรสสีม่วงลายดอกไม้สีเหลืองขาว สวยสุด ๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อยค่ะ แบบแขนระบายเกาะไหล่ มีรูใส่สายค่ะ ผ้านิ่ม ๆ แบบดี ๆ เลยค่ะ ป้ายใหม่เลย ทรงสวยมาก ๆ ด้านหลังสม๊อกแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ขาย 530 บาทลดเกิน 70% เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ในช้อปไม่มีแล้วค่ะ

60.ZARA SIZE S คัตติ้ง M ผ้าไหมพรมนิ่มๆ ยืดได้ค่ะ แต่งแถบดำด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ เข้ารูปตัวยาว ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ พอดีหุ่นไม่มีต้นขาค่ะ ของจริงสวยผ้านิ่มดี ๆ เลยค่ะ เอว 27-28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 36-38 ไม่บางค่ะ ไหมพรมดีๆ เลยคะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 230 บาท

61.ZARA SIZE M เดรส MAXI ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าใส่สบาย ทรงสวย คัตติ้งดีๆ เลยค่ะ อก 34++ แขนระบายน่ารัก ๆ เอว 28 สะโพก 38-40 เอวยืดได้นิดหน่อยค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

62.ALICE + OLIVIA SIZE M อก 34++ ยืดได้ค่ะ S-L ใส่ได้สบาย แบรนด์หรูๆๆๆ ผ้านิ่มม๊ากกกก ผ้า NYLON ELASTANE ยืดได้ค่ะ ผ้าขนนิ่ม ๆ แบบดีๆ เลยค่ะ สีชมพูพาสเทล สวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อตัวในใส่เสื้อทับได้ค่ะ ของจริงสวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ แบรนด์แพงงงง หรู ๆ น่ารัก ๆ เลยค่ะ แบรนด์นี้หายากมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 380 บาท ถูกมาก ๆ ค่ะราคานี้น่ารักมาก ๆ ของจริงสวยผ้าดีสุดๆๆๆๆค่ะ แนะนำมาก ๆ // CF //

63.NEXT SIZE 12 L คัตติ้ง FREE SIZE ผ้านิ่ม ทอสวย ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ เท่ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวนใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทา แบบเท่ ๆ เลยค่ะ ใส่กันหนาวได้ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท คลุมยาวแบบเท่ๆ เลยค่ะ // CF //

64.CPS SIZE L เดรสลาย CACTUS น่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 ทรงลำลองใส่สบาย ๆ น่ารัก ผ้าดีๆ เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ น่ารัก ขาย 280 บาท

65.LOWRY FARMS SIZE L เดรสผ้าทอทวีต เนื้อนิ่มใส่สบายๆ สีเทาสวยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ ใส่เป็นเอี๊ยม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 38-42 ขาย 270 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ // CF //

66.MARKS & SPENCER SIZE M-L เสื้อคลุมผ้ากำมะหยี่นิ่ม ทรงเรียบเก๋ ซิปหน้า แต่งกระเป๋าข้างน่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ ขาย 290 บาท มีฮูทหลังน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ // CF //

67.EQ : IQ SIZE M แบรนด์ดังจากอิตาลี ผ้า SILK ไหมพรมนิ่มๆ หรู ๆ ปักเลื่อมหรู ๆ สวย ๆ ผ้ายืดได้ค่ะ ไหมพรมดีๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปักเลื่อมแน่นๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะแบรนด์นี้ ขาย 270 บาท ไม่คันนะคะ ผ้าไหมพรมทอแบบดี ๆ เลย

68.H&M SIZE M เสื้อไหมพรมนิ่ม สีสวย ลายเก๋น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ แมทกับขาสั้น ยีนส์ได้หมดค่ะ น่ารัก ๆ ขาย 190 บาท

69.LADY PLUS SIZE M เสื้อไหมพรมน่ารัก แต่งปกระบายน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้ายืดได้ค่ะ S-L ใส่ได้ ค่ะ สีขาวดำ ลายสวยทอแน่น ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

70.เสื้อไหมพรม ทอแน่น ๆ ผ้านิ่ม ลายเก๋ ๆ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ติดกระดุมเท่ ๆ สีสวยมาก ๆ ค่ะ ทอลายสวยๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้สวยมากๆๆๆๆค่ะ แนะนำค่ะ เก๋ๆ ลายสวย ๆเลยค่ะ M-L ใส่ได้สบายค่ะ ขาย 340 บาท // CF //

71.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าฝ้ายทอลายเก๋ ๆ น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงลำลองใส่สบายๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาทน่ารัก ๆค่ะ แต่งกระดุมหลังแนว earth tone ค่ะ// CF //

72.เสื้อแบรนด์เกาหลี ผ้าลินิน 100% นิ่มมาก ๆ ค่ะ ลายดอก สายรูดเอวผูกโบว์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ผ้าลินินแบบดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 230 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ มีกระเป๋าข้างด้วยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ // CF //

73.เสื้อผ้าชีฟองหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขนาด M อก 34 สวยหรูคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แต่งซีทรูช่วงอก และแขน ปลายแขนติดกระดุม ปกแต่งกระดุมคริสตัล สวยเก๋มาก ๆ ขาย 170 บาท ผ้าดีๆๆๆค่ะ

74.MORGAN SIZE F FREE SIZE ใหม่ป้ายห้อย NEW เสื้อคลุมสีม่วง พร้อมสายผูกโบว์ ผ้าดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มตามป้าย 2,790 บาท แขนแต่งระบายลูกไม้สวยหรูค่ะ ขาย 330 บาท ถูกมากกกกก ลดเกิน 80% เลยค่ะ จากช้อปเลย

75.MORGAN SIZE C70 เสื้อชั้นในลูกไม้หรูๆ ของใหม่ค่ะ NEW มีช่องใส่ฟองน้ำค่ะ สายปรับระดับได้ ตะขอปรับระดับได้ สีชมพูลูกไม้สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มสองพันกว่าค่ะ ขาย 290 บาทสวยหรูมากๆ ค่ะ ถูกมากกกก ลดเกิน 80% เลยค่ะ

76.JASPAL MAN ใส่ได้ทั้งชายหญิง สีชมพูอ่อนๆ SIZE 32 ทรงสวยปลายขาสกินนี่ เอว 32 สะโพก 42 ผ้ายีนส์นิ่มยืดได้นิดหน่อยใส่สบายๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ขาย 340 บาท ถูกมากกก

77.UNIQLO SIZE M กางเกงเอวสูงสีฟ้าอมเทา ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายขาจั๊มผ้านิ่มใส่สบาย ด้านหลังสม๊อกใส่ง่ายได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรง sport นิด ๆ เอว 27-29 สะโพก 37-39 ขาย 330 บาทใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง // CF //

78.OZOC SIZE 40 M-L แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ กางเกงทรงสวย ด้านหน้าไขว้ ติดตะขอ ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขา 5 ส่วนใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาท

79.ENTOURAGE SIZE M กางเกงทรงสวย ขา 3 ส่วนเท่ๆ แนว ลุย ๆ เก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆ แต่งกระเป๋าข้าง น่ารักเท่ๆ ค่ะ ทรงสวย เอว 27-28 สะโพก 38 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ไม่สั้นค่ะ ขา 3 ส่วน ขาย 220 บาท

80.ZARA NEW เสื้อโค้ชสวยม๊ากกกก ก ไก่ล้านตัว สวยเท่ เก๋สุดๆค่ะ ขนาด XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ มาพร้อมเข็มขัด ทรงสวยหรูดี ๆ แบบ burberry เลยค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ มีกระเป๋าข้าง ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ หรูหราเท่สุด ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 4 พันกว่าค่ะตัวนี้ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยมาก ๆ ค่ะ คุ้มมาก ๆ

81.ZARA SIZE M คัตติ้ง M-L เสื้อเบรเซอร์ แขน 4 ส่วน กระดุมมุก หายากค่ะทรงนี้แขน 4 ส่วนใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ เท่ ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เท่ ๆ ผ้าไม่ต้องรีดค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ พลิ้ว ๆใส่สบาย ๆ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สวยเก๋จริงๆ ขาย 420 บาทแนะนำค่ะตัวนี้ // CF //

82..TOPSHOP SIZE US4 MADE IN INDIA NEW S-M อก 34 เอวสม็อก สะโพก 36-38 ใหม่ป้ายห้อย สวยสุดๆๆๆ ปักเลื่อมไหล่สีแบบแน่น ๆ เลยค่ะ เป็นของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ไขว้สอดสายผูกโบว์ด้านข้าง ด้านหลังมีโบว์กันไหล่ตกค่ะ สวยสุด ๆ ราคาตามป้าย 3,790 บาท ขายราคาพิเศษ 420 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ หรู ๆ เลยค่ะ ใส่แล้วดูแกรนด์มาก ๆ // CF //

83.ZARA SIZE S เดรสผ้าพลิ้ว ทรงสวย จับจีบรูดเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์หลัง หรือ หน้าได้ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ใส่ลำลอง ทำงานได้หมดค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 270 บาท

84.DOROTHY PERKINS SIZE US2 S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 ผ้ายืดหยุ่น สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ช่วงอก สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สีกรมท่าค่ะ สวยเก๋ ขาย 280 บาท // CF //

85.ROYAL IVY REGATTA (RIR) SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้เลยค่ะ ผ้าดีม๊ากกกกก ผ้านิ่ม ๆ ปักลายเสือ กับ logo อักษร เก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ ตัวโปรดแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ชอบตรงลายเสือที่ปักนูน ๆ เก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

86.GAOZUO SIZE L คัตติ้ง M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่ม spandex ยืดนิด ๆ ใส่สบาย ๆ ตัวนี้เก๋มาก ๆ ค่ะ แต่งปักคริสตัลแน่น ๆที่ปก แบบเก๋ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สียีนส์เข้ม ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะตัวนี้ แนะนำมาก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 180 บาท

87.เสื้องานดีไซน์ คัตติ้งเก๋ ๆทรงปล่อย แต่งพู่ชาย สายโซ่เบาน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด M-L แบบใส่ลำลองสบาย ๆใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 130 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะของแม่ค้าเองใส่กับยีนส์หรือขาสั้นได้ค่ะ ลำลองเก๋ ๆ

88.CPS SIZE M เสื้อลายน่ารัก ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยด้านหลังร้อยผูกโบว์เก๋ ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

89.RALPH LAUREN POLO JEANS SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ spandex ยืดได้นิด ๆ สีขาว off white แต่งกระเป๋า ซิป เก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ หัวซิป logo สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 290 บาท

90.BERSHKA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ เนี้ยบ ๆ ลายดอกไม้หวานเก๋ แต่งระบายน่ารักค่ะ ช่วงสายปรับระดับได้ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 150 บาท

91.เสื้อพลีทแบบหรู ๆ พลีทดี ๆ เลยค่ะ สีน้ำเงินผูกโบว์เอว ตัวนี้โบว์เย็บติดนะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ยืดตามตัวค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีสวยค่ะ พลีทหรู ๆ ขาย 180 บาท// CF //

92.MANGO SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ใส่ลำลองสบาย ๆ สีขาวกุ๊นดำเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

93.ZARA SIZE M อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้า ไหล่มีอินทนู เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีชมพูสวยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าคอตตอลกี่งยีนส์นิ่ม ๆ ไม่บาง พริ้วๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

94.H&M SIZE 34 S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีดำ แต่งอก และ ปลายแขน ระบายพู่ ๆ เก๋ ๆน่ารักค่ะ ทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ทรงปล่อย ๆค่ะ ขาย 120 บาท

95.NAPA BKK SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26 สะโพก 36-37 คัตติ้งไม่ใหญ่ค่ะตัวนี้ กระโปรงปักสวยหรู ปักแน่น ๆ ดี ๆ เลยคะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวยค่ะ ปักนูนลายดอกไม้ มีซับในตัว ขาย 170 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ ปักสวยมากแนะนำ

96.UNIQLO JEANS SIZE S-M ตามป้ายเขียน 26 แต่ 27 ใส่ได้ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 36-38 ผ้ายีนส์คอตตอล สีดำ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงกระบอกเอวสูงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ป้ายใหม่เลยค่ะน่ารักสุดๆๆ ขาย 230 บาท

97.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้าลินิน ฝ้ายใส่สบาย ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ ขา 4 ส่วนค่ะ น่ารัก ด้านหลังสม๊อก ใส่ง่ายค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 สีส้มอิฐ มีกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ลำลอง ขาย 190 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

98.UNIQLO JEANS SIZE S-M ตามป้ายเขียน 26 แต่ 27 ใส่ได้ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 36-38 ผ้ายีนส์คอตตอล สียีนส์ฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงเดียวกับสีดำข้างบนค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ทรงกระบอกเอวสูงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ป้ายใหม่เลยค่ะน่ารักสุดๆๆ ขาย 220 บาท

99.HEI HEI SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M เอวผ้ายืดได้ค่ะ แบรนด์ดีๆๆเกาหลีน่ารัก ๆ ปักเลื่อมทั้งตัวแน่น ๆๆๆ ค่ะ ด้านในมีซับไม่คันค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีครีมไล่สีปักเก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 36-38 ทรงสวยค่ะ แมทกับเสื้อยืดครอป หรือเข้าในก็น่ารักค่ะ แนว sport fashion ค่ะ ขาย 180 บาท ด้านข้างกุ๊นขอบหรู ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะเท่ๆ เก๋ ๆ แนะนำค่ะตัวนี้ผ้าทอแน่นๆ เลื่อมแน่น ๆ เลยค่ะคัตติ้งเนี้ยบๆๆ

100.UNIQLO SIZE S ผ้าลินิน ฝ้ายใส่สบาย ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ น่ารัก ด้านหลังสม๊อก ใส่ง่ายค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สีเหลืองสวย มีกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ ลำลอง ขาย 230 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

101.ROYAL IVY REGATTA SIZE S กางเกงยีนส์ผ้าใส่สบาย spandex นิด ๆ เอวสูงปรี๊ด ทรงกระบอก ใส่สบาย ๆ สียีนส์ฟอกสวยค่ะ เอวสูง 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ

102.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L เอวสม๊อก 28-30 สะโพกฟรี ผูกโบว์ทรงน่ารัก ใส่สบาย ๆ ค่ะ สีเขียวขี้ม้า ผ้าใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 220 บาท// CF //

103.DAISY MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์เกาหลีคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ดี ๆ คอระบายลูกไม้ผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลย แขนแต่งระบายลูกไม้น่ารักค่ะ ขาย 140 บาท

104.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M ผ้านิ่มมาก ๆ ผ้ายืดได้ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทอเส้นสวย ๆ ค่ะ สีน้ำเงินสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ ขาย 120 บาท น่ารักค่ะ ใส่เดี่ยว หรือใส่ข้างในได้ค่ะ แมทสูท หรือ แจ๊คเก็ททับ เป็นตัวในเสื้อหนาวได้ค่ะ// CF //

105.MY LITTLE MUSHROOM SIZE S-M ผ้าทอทวีต แบรนด์จากเกาหลี ผ้าทอนิ่ม ๆใส่สบาย ๆ สีครีม แต่งชายลุ่ย น่ารัก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าหน้าทรงปล่อยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ด้านหลังเป็นกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 36-37 ผ้าทอสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

106.F. FASHION SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆตัวนี้มารอบสองนะคะ ใครพลาดรอบแรกจัดเลยค่ะ สายแต่งห่วงน่ารัก ๆ ชายเสื้อระบายชั้น ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ลายดอกใส่สบาย ๆ ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

107.LONELY TWO-LEGGED CREATURE SIZE S คัตติ้ง S-M ผ้าลายทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบเรียบเก๋น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 26-37 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าเก๋มาก ๆ ใส่ทำงานได้ค่ะ เรียบเก๋ดูดี ขาย 170 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

108.LAYKEY SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียว ลายจุด ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ แขนเก๋ ๆ น่ารัก ด้านหลังแต่งซิปใส่ง่ายค่ะ ช่วงอกดีไซน์สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 150 บาท แบรนด์ดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายเลยค่ะ

109.เสื้อดีไซน์เก๋ ใส่ลำลองสบาย ๆสีเมทาลิกดำเงินวิบวับ ตัวนี้ดีไซน์เสื้อเก๋ แขนน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วทรงสวย แมทกับยีนส์ขาเดฟเท่ ๆ ลำลองสบาย ๆค่ะ ขนาด M-L ยืดได้ ขาย 140 บาทน่ารักค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะน่ารักมาก ๆ// CF //

110.DORGA’S NEWYORK SIZE M-L เสื้อคัตติ้งหรู ๆ แบรนด์เกาหลี สีเทา สวยเท่ เก๋ ๆ ค่ะ คอแต่งเส้นคริสตัล ติดกระดุมด้านข้าง ดีไซน์เก๋ เท่ มาก ๆ ค่ะ ผ้าสีเทาแบบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงปล่อย เท่ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 150 บาท เก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ // CF //

111.TEENIE WEENIE SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อสีฟ้า ปักลายดอกไม้น่ารัก แต่งกระดุมเก๋ ๆ ด้านข้างปัก logo หมี ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 140 บาท

112.เสื้อแบรนด์ size 2 (M) ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ คัตติ้งแบบดี ๆ ช่วงคอปักฉลุเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ สีครีมตัดขาว ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักๆ อก 34++ ขาย 120 บาท

113.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆ ลายดาว ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 120 บาท ชายผูกโบว์ไขว้เก๋ ๆ ค่ะ

114.UNIQLO SIZE M-L เสื้อคลุมฟ้าอมเทาตัดขาว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เท่ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ตัวนี้ด้านในกุ๊นขอบทั้งตัวค่ะ

115.ALIS’S BEDROOM SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เสื้อแบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งขนเฟอร์น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

116..MANGO SIZE M เดรสสีดำ แต่งไขว้เข็มขัดน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ใส่เป็นเอี๊ยม หรือใส่เดี่ยวก็ได้ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ขาย 170 บาท

117.ABERCOMBIE & FITCH SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองนิ่ม ๆลายสก๊อตสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆพับแขนติดกระดุม แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 99 บาท ผ้าดีมาก ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ// CF //

118.ESPADA SIZE M คัตติ้ง free size เสื้อคลุมไหมพรมสีเทา แต่งปักเลื่อมเงิน ชาย และปก เก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

119.ZARA SIZE 38 M คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้ายีนส์ฟอกสีสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยเอวสูงค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 99 บาท // CF //

120.KARDINA DRY CLEAN ONLY SIZE M-L ผ้าอัดพลีท ชีฟองเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีส้มสวย มีซับในตัว แบบใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ ขาย 130 บาท เอว 28-30 สะโพก 38-40 // CF //

121.LCH SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีเทาขาว แต่งปก และชายด้านใน แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เป็นเดรสยาวคลุมเข่าค่ะ ขาย 130 บาททรงน่ารักค่ะ

122.LYN AROUND SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ด้านข้างแต่งโบว์ 2 ชั้นน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แมทกับเสื้อตัวบนได้ค่ะ สีเดียวกัน ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 120 บาท

123.H&M SIZE M-L อก 34++ เสื้อทรงปล่อย ผ้าพลิ้ว ๆ ลายดอก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

124.PROMOD SIZE M-L แบรนด์จากฝรั่งเศล สีกรมท่า ลายดาวน้ำเงิน ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ผูกโบว์หลังน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 99 บาท

125.ESPADA SIZE M-L อก 34++ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คะ ทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ ขาย 99 บาท

126.MORGAN SIZE S-M SET ชุดนอน NEW ของใหม่ค่ะ เสื้อ + กางเกงน่ารักสุด ๆๆๆ ลายจุด ผ้านิ่ม ๆ ซีทรู spandex ลูกไม้ ละมุนมากกกกก น่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขายทั้งชุด 180 บาทน่ารักมากๆๆๆ เสื้อ อก 34 กางเกง เอว 26-27 สะโพก 36-37

127.KYRA SIZE 32 NEW ของใหม่ค่ะ น่ารักม๊ากกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัว แบรนด์แพงงงงงแต่งระบายชั้น ๆ ละมุนน่ารักสุดๆๆๆเลยค่ะ ใส่เป้นเสื้อสายเดี่ยวได้ค่ะตัวนี้ น่ารักสุดๆ ค่ะ ขาย 170 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ

128.Set ชุดว่ายน้ำ สีฟ้าลายดาวขาว ผ้าดี ๆ น่ารัก ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L เสื้อผูกตามมขนาดตัวได้เลยค่ะ กางเกง เอว 28 สะโพก 38 ขายทั้งชุด 99 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

129.ZARA SIZE M-L อก 34++ ทรงปล่อย ๆ แขนระบายใส่สบายๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ก็เก๋ ค่ะ ใส่ลำลองเก๋ ๆ สวย ๆ ขาย 140 บาท

130.SODA SIZE S-M อก 34++ ด้านหลังสม๊อก สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ ค่ะ ด้านหน้าแต่งห่วงน่ารัก ราคาเต็มแพงงง ขาย 120 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

131.FREE PEOPLE NEW เป็นของใหม่ค่ะ แบรนด์ในเครือ ASOS ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 38-40 ทรงปล่อย ผ้ากำมะหยี่ แต่งลายปักฉลุ มีซับในตัว ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งเลื่อมปักแบบเก๋ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ปักเลื่อมแบบแน่น ๆ มีอะไหล่เลื่อมให้ ด้วยค่ะเก๋สุด ๆ ขาย 99 บาท ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะไม่สั้น

132.PLAYHOUND BY GREYHOUND SIZE M เอี๊ยมแบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-29 สะโพก 37-39 ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ สายปรับระดับได้ค่ะ เป็นจั๊มสูทกางเกงน่ารักค่ะ แต่งกระเป๋าหัวใจน่ารักๆ ตัวเอี๊ยมถอดแยกกางเกงไม่ได้นะคะ แม่ค้าถ่ายรูปให้เห็นภาพทรงกางเกงชัด ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบสามพัน โบว์เชือก ปลายเก๋ ๆ ค่ะ

133.ALLDRESSEDUP SIZE S คัตติ้ง FREE SIZE สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคลุมแขนกุด แบบเก๋น่ารัก กระเป๋า รูดน่ารัก ๆ มีตัวล็อคเก๋ ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆน่ารักมาก ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท

134.TOPSHOP SIZE US4 เดรสลูกไม้สีดำสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆเป็นชุดติดกัน น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนเกาะไหล่เก๋ ๆ ทรงสวย อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ลูกไม้นิ่ม ๆสวย ๆ หรู ๆ เลยค่ะ มีซับในตัว ขาย 79 บาท

135.ELLE SPORT SIZE 38 คัตติ้ง 36-38 S-M อก 34 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีแดงขาว ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ผ่าข้างน่ารัก ๆค่ะ ทรงสวย พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆค่ะขาย 79 บาท // CF //

136.เสื้อแบรนด์เกาหลี สี off white คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยน่ารัก ตรงไหล่เป็นซีทรูเส้น ๆ เก๋ ๆ ผูกโบว์คอ ปลายเส้นเป็นหนัง น่ารักมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ ผ้าดีๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ขาย 79 บาท // CF //

137.BOOGIE SIZE 28 M-L แบรนด์ญี่ปุ่น ดีไซน์เก๋ ๆ น่ารัก ลายสก๊อตสีแดง คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ เอวสม๊อก เป็นเอวสูง 27-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ใกล้คริสมาสแล้วค่ะ ใครมองหากระโปรงน่ารัก ๆ เก๋ ๆ จัดเลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 79 บาท// CF //

138.EP NEW SIZE S เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองลายเส้น พลิ้ว ๆแต่งกระดุมดอกไม้เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทลหวาน ๆ เป็นของใหม่มี 2 สีค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 69 บาท สวยทั้งสองสีเลยค่ะ

139.EP NEW SIZE S เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองลายเส้น พลิ้ว ๆแต่งกระดุมดอกไม้เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทลหวาน ๆ เป็นของใหม่มี 2 สีค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 69 บาท สวยทั้งสองสีเลยค่ะ

140.CC DOUBLE O SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าลุกไม้สแปนเด็กซ์หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆสีขาวสวยละมุนค่ะ ผ้านิ่มดีมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอวสม็อก มีซับในตัวค่ะ ขาย 69 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ

141.YOULAH SIZE S แบรนด์หรู ๆ จากเกาหลี คัตติ้งเนี้ยบๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้า สปัน เรยอน โพลีเอสเตอร์ ทรงสวยน่ารักเอวสูง แต่งระบายข้างน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 69 บาท // CF //

142.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M กระโปรงหนังกลับผ้านิ่ม ๆ มีซับในตัวสีน้ำตาลแต่งปักสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 69 บาท // CF //

143.CHRISTIANA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ลายสวยผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบรนด์จาก Central ราคาเต็มสองพันกว่าเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 69 บาท // CF //

144.C&D (CLASSIC & DIFFERENCE) SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟ้าพาสเทลละมุนมาก ๆ ค่ะ แต่งปักคอเก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 69 บาท

[/SIZE]
    Last edited by jirapa; 19-11-21 at 18:15.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ