เสื้อผ้ามีหลายแบรนด์ หลายยี่ห้อ สนใจเข้ามาทักได้คะ เป็นสินค้าที่แม่ค้าซื้อมาใส่เองที่ชอบทั้งนั้นเลยจร้า แต่ตอนนี้ทะลักทะล้นจริงๆคะ เลยมาส่งต่อคะ

• สนใจหรือต้องการดูรูปเพิ่มเติมติดต่อ 091 5592423 หรือ line : itapool ได้ตลอดเวลาคะถ้าสนใจจริงๆราคาคุยกันได้ค่ะ
  • สามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
  • EMS: 50 บาท
    REG: 30 บาท
    ซื้อสินค้าครบ 2 ชิ้น ส่งฟรี REG ซื้อ 3 ชิ้น ส่งฟรี EMS

Used: เสื้อ FRED PERRY size UK10 ทรงผู้หญิง
ราคา 350 บาท
[IMG][/IMG]

Used - เสื้อลายสีเขียว ซีทรูแอบเซ็กซี่บางๆรับซัมเมอร์จ๊ะ จาก CPS

size xs ราคาเพียง 300 บาท
SALE 199 บาท
[IMG][/IMG]

Used - เสื้อทำงานแบบแฟชั่น สไตล์เกาหลี ฮอตฮิตคะ
SALE 99 บาท
[IMG][/IMG]

เสื้อสีขาวฟรีไซดื แขนกระดิ่ง ราคาเซอร์ไพร์
50 บาท

Used - เสื้อเชิ้ตสีชมพูอ่อน G2000 เวิร์คมากค่ะ

size xs ราคาเพียง 200 บาท
SALE 99 บาท
[IMG][/IMG]

Used - เสื้อ FLY NOW III สดใสน่ารักมากค่ะ size 36 ราคาเพียง 300 บาท
SALE 99 บาท

[IMG][/IMG]

Used - แซคสีดำ Zara ดีไซน์ เกร๋ไกร๋มากๆเลยคะ size xs ราคาเพียง 350 บาท

[IMG][/IMG]

Used-แซกสีกลมเข้ม MNG เรียบหรู size "M" จัดไปเบาๆ 400 บาท
SALE 200 บาท
[IMG][/IMG]

Used : เสื้อสีดำซีทรูจาก CPS ใส่สบายๆแมทง่ายกับทุกแบบ size XS
เพียง 300 บาท
SALE 99 บาท

[IMG][/IMG]

Used เซตเสื้อกระโปรงสีเทา งานสวยคะ เซตละ
SALE 150 บาท
[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used-แซค คิกขุ อาโนเนะ น่ารักแบบใส่ๆ ตัวนี้ซื้อจาก H&M ที่อังกฤษ ชอบมากตัวนี้
Size "36" ช่วยดูแลต่อด้วยคะ เพียง 300 บาท

[IMG][/IMG]

Used-แซกสีน้ำเงิน ด้านล่างตัดครีม ผ้าทิ้งตัว ใส่สบาย brand ดังจากอังกฤษ
river.island size "8" จัดไป 300 บาท
[IMG][/IMG]

Used-แซกสีดำ CPS แนว Working Women size "XS"
จัดไป 300 บาท

[IMG][/IMG]

Used - เสื้อแซคสีน้ำเงิน คอฉลุ น่ารักค่ะ

ขายเพียง 200 บาท

SALE 80 บาท
[IMG][/IMG]

เสื้อสายเดี่ยว น่ารัก ฟรุ้งฟริ้งมาก ของ Guess ตัวนี้ซื้อมาเกือบ 2,000 บาท
ขายเพียง 490 บาท (ใส่ครั้งเดียว)

[IMG][/IMG]

Used-กระโปรงทรงเอ เท่ห์ค่ะ CPS Size s เอว 26" ยาว 17'
เพียง 350 บาท
SALE 199 บาท

[IMG][/IMG]

Used-Casually FLYNOW กระโปรงลายทาง ไซด์ S จัดไป
เพียง 199 บาท
SALE 99 บาท
[IMG][/IMG]

Used-กระโปรง H&M Size XS สีหวานน่ารัก จัดไปเพียง 199 บาท

[IMG][/IMG]

Used-เสื้อ PLAYBOY สีชมพู สีหวานน่ารักมั๊กๆ Size S จัดไปเพียง 300 บาท
SALE 80 บาท

[IMG][/IMG]

Used-งานแซคสีดำ หรือ ใส่เป็นตัวคลุมเกร๋ๆ ก็ได้คะ
ราคาเพียง 100 บาท

[IMG][/IMG]

Used-เสื้อสีน้ำเงินแขนบาน น่ารักคะ
ราคาเพียง 120 บาท
[IMG][/IMG]

Used-เสื้อสีสันสดใส ฟรีไซด์ น่ารักคะ
SALE 50 บาท

[IMG][/IMG]

Used-เสื้อลายดอก ใสสบายๆ กับกางยีนส์ก็เท่ห์ กับกางเกงผ้าหรือกระโปรงก็สวย แบรนด์ JASPAL size "XS"
ราคาเพียง 500 บาท
[IMG][/IMG]

New-เสื้อสายเดียว/เสื้อทับ สีขาวครีม Zara size "S" ราคาเพียง 330 บาท

[IMG][/IMG]

Used-เสื้อพื้นสีแสด Jaspal ดีไซน์กำลังอินน์สุดๆหน้ายาวหลังสั้น size "XS"
ราคาเพียง 550 บาทค่ะ

[IMG][/IMG]

Used :รองเท้า Onitsukatiger สภาพเหมือนใหม่ ไซด์ 23 เพิ่งใช้ไป 3-4 ครั้ง
ขายราคาเบา 1200 บาท มีการ์ด

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

----------Sold out Zone--------
เป็นเพียงส่วนหนึ่งที่ขายแล้ว

*****ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่แลกเปลี่ยน*****