TM: BRAND SALE // KLOSET // KLOSET X GENTLEWOMAN // ZARA // SRETSIS // JASPAL // RALPH LAUREN // เยอะมากค่ะ สภาพดีราคาน่ารัก ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // KLOSET // KLOSET X GENTLEWOMAN // ZARA // SRETSIS // JASPAL // RALPH LAUREN // เยอะมากค่ะ สภาพดีราคาน่ารัก ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // KLOSET // KLOSET X GENTLEWOMAN // ZARA // SRETSIS // JASPAL // RALPH LAUREN // เยอะมากค่ะ สภาพดีราคาน่ารัก ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.KLOSET X GENTLEWOMAN SIZE L NEW แม่ค้าแค่ใส่ลองค่ะ สวยมากกกก ก ไก่ล้านๆๆตัว คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ลายสวยมาก ๆ สกรีน logo หรู ๆ เลยค่ะ ผ้ามีซับในตัว ผ้าหรูมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ หายากมาก ๆ สวยจริง ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 1,100 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

2.GIORGIO ARMANI MADE IN ITALY SIZE US2 คัตติ้ง S-M อก 34 ช่วงเอว 26-27 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่ม หรู ๆ เลยค่ะ ทรงเข้ารูป แต่งกระเป๋าข้าง พับแขนติดกระดุมเท่ ๆ กระดุม logo ทั้งหมด สวยหรูดูแพงค่ะ ใหม่สุดๆๆ เท่มาก ๆ ค่ะ ขาย 780 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

3.POLO RALPH LAUREN SIZE L คัตติ้ง L-XL ทรง oversize เสื้อไหมพรมรุ่นใหม่เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ สีกรมท่า ปัก RL logo ทอลายหมี น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ทรงสวยๆ เท่ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 790 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

4.SRETSIS NEW ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ SIZE UK10 คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 38 สวยสุดๆๆๆค่ะ สีฟ้า น้ำเงิน สวยมาก ๆ ค่ะ เป็นชุดติดกัน แต่งซิปหลัง ตัวเสื้อเป็นคอระบายน่ารัก ๆ ตัวกระโปรงผ้าทอลายดอกไม้หรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ราคาเต็มหมื่น up ขาย 950 บาท (ไม่ร่วมโปร ) ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ // CF //

5.ZARA SIZE XXL คัตติ้ง L-XL ใส่ได้ค่ะ ผ้าลินินนิ่ม พิมพ์ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ มาพร้อมเข็มขัดหรู ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 39-43 ทรงปล่อย ๆ ขาย 370 บาท ทรงสวยเก๋ ผ้าดีๆๆๆๆมาก ๆค่ะ ป้ายใหม่เลยค่ะ

6.ZARA SIZE XL คัตติ้ง L-XL ทรงปล่อย ๆ ชายระบายน่ารัก ๆ ผ้ากำมะหยี่ อัดลอนเล็ก ๆ สีส้มอิฐ น่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ไม่ร้อนค่ะ ทรงปล่อย ๆ คอวี แขนระบาย อก 35++ สะโพก 38-42 ขาย 370 บาท ป้ายใหม่เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

7.LOEWE FREE SIZE เสื้อวอล์ม ผ้าไม่หนามากค่ะ กำลังดี สวยเก๋ ด้านหน้าปัก logo สีครีมทองนูน น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ป้าย logo ด้านหลัง ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 890 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักสุดๆๆๆ // CF //

8-1 ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสทรงสวย ผ้าทอแน่น ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวดำ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ใบโตน่ารักค่ะ ทรงปล่อยใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 36-37 น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 290 บาท

8.KLOSET SIZE US6 M-L SET เสื้อ + กางเกง สวยม๊ากกกกก ใหม่ๆๆๆๆ เรียบเก๋ดูแพง แต่งปักลูกไม้ฉลุสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เป็นชุด หรือใส่แยกได้ค่ะ เสื้ออก 34++ เป็นกระดุมใส่ง่ายค่ะ ผ้าปักฉลุทั้งตัว และปัก logo kloset บนผ้าด้วยค่ะ สวยมาก ๆ ปลายแขนลูกไม้ ใหม่มากกกกก กางเกงเอวสูงทรงสวย เอวสูง 28 สะโพก 38-40 มีกระเป๋าข้าง ผ้าใส่สบาย ๆน่ารักค่ะ ราคาเต็มหมื่นกว่าเลยค่ะ สวยมาก ๆ ขายราคาพิเศษ ทั้งชุด 1,390 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคานี้หายากมากๆๆๆๆ ได้ทั้งชุดเลยค่ะ // CF //

9.NOT ABOUT THE BODY SIZE M เสื้อลายเก๋ม๊ากกก สีสดใส ผ้าคอตตอลนิ่มๆ ลายกราฟฟิก เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับยีนส์ หรือ ขาสั้นก็น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

10.LM LULU SIZE S เดรสไหมพรมน่ารัก แบรนด์จากฝรั่งเศลเก๋ ๆ แต่งปักมุก ลูกไม้ ขนเฟอร์น่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เป็นเสื้อตัวยาวแมทสกินนี่ หรือ เลคกิ้งได้ค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 280 บาท

11.ZARA SIZE L เดรสลูกไม้สีเหลืองสวยเก๋ มีซับในตัว ผ้าลูกไม้ดีๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ สะโพก 40-42 ขาย 350 บาท ผ้าลูกไม้หรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ สีเหลืองใส่แล้วผิวขาวค่ะ // CF //

12.KATE SPADE SIZE 4 M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ คัตติ้ง S-M ลายดอกกุหลาบสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งโบว์ไหล่หรู ๆ เก๋ ๆ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ตัวนี้ชายด้านหลังมีรอยรันนิดนึงค่ะ ต้องสังเกตค่ะ ของจริงสวยมากๆๆค่ะ ขาย 890 บาท สวยหรูสุดๆ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

13.ADIDAS SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อแบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ทรง sport fashion ผ้านิ่ม ๆ เก๋ ๆ สกรีนน่ารัก ดีเทลเก๋ ๆ ผ้าตาข่ายตัดต่อน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ น่ารักสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 430 บาท น่ารักม๊ากกกก ถึงมากที่สุดค่ะของจริงผ้าดีๆๆๆเลยค่ะ// CF //

14.ZARA SIZE XS แต่งปักน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งลูกตุ้มห้อยๆ น่ารักค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

15.H&M SIZE M เดรสลายเสือ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ทรงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ แขนยกตุ๊กตาน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ คอปกน่ารักค่ะ อก 34++ สะโพกฟรีค่ะ ขาย 380 บาท แนะนำค่ะ ของจริงน่ารักสุดๆๆๆ ป้ายใหม่เลยค่ะ แม่ค้าซื้อไม่ถึงสองเดือนจากช้อปเลยค่ะ// CF //

16.ESPADA SIZE S คัตติ้งS-M เสื้อไหมพรมผ้านิ่ม แขนระบายใส่สบาย ๆ สีดำ ลายสีเงิน ขาว ของจริงสวยค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ใส่ทำงานไปเที่ยวได้หมดค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ ขาย 230 บาท

17.JASPAL SIZE M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสสีชมพูพาสเทล แต่งซีทรูลายจุดช่วงคอน่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 360 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

18.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นชุดติดกัน เย็บเป็นตัวเสื้อด้านในเก๋ ๆ ค่ะ ด้านนอกเย็บเหมือนเอี๊ยมค่ะ น่ารัก อก 34++ สะโพก 37 ขาย 280 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

19.MAX CLASSIC SIZE 36 ตามป้าย คัตติ้ง M-L 38-40 ค่ะ สีน้ำเงินทรงสวย แต่งระบายข้างผ้าดี ๆ คัตติ้งดี ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 280 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

20.DALHAA SIZE S เดรสผ้าฝ้ายลายดอกไม้สวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวย ๆ ปักอกลูกปัดหรู ๆ กระดุมหอยน่ารัก ๆ ไม่หนักนะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ อก 34 สะโพก 36 ขาย 330 บาท ของจริงสวยม๊ากกกกก ผ้านิ่ม ๆเลยค่ะ // CF //

21.POMELO SET SIZE M ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆค่ะ เสื้อ + กระโปรงระบายทรงสวย เสื้ออก 34++ กระโปรงเอวสูง 27-28 สะโพก 37-39 น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยผ้าดี ๆ ใส่แล้วหุ่นดีๆ เลยค่ะ ลายดอกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 530 บาท ถูกมากกกกค่ะ ราคาทั้งชุดแม่ค้าซื้อเกือบสองพันค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว// CF //

22.H&M SIZE M อก 34++ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุดๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ แต่งคอหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเรียบหรูใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 240 บาท

23.H&M SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อสูทสีชมพู ด้านในซับลายนก น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ นิ่มๆ ใส่ได้เรื่อย ๆทรงสวยค่ะ ขาย 330 บาท มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะตัวนี้// CF //

24.THEATRE SIZE L ทรง oversize เสื้อคลุมหรือ ใส่เดี่ยว เก๋ม๊ากกกกก ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ตัวผ้าเป็นชิ้นเดียว แต่เย็บแบบใส่ได้ 2 แบบค่ะ ด้านในติดกระดุม ด้านนอกเป็นซิป แจ๊กเก็ต คล้ายใส่เสื้อแจ๊คเก็ต ทับเสือ้เชิ้ตค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงง ลายสก๊อตเท่ ๆ ค่ะ ขาย 450 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะ เก๋สุดๆๆๆ ซื้อ 1 ได้ 2 แบบเลยค่ะ// CF //

25.AYLESBURY SIZE M เสื้อผ้าลินิน แบรนด์จากญี่ปุ่น ผ้าลินินนิ่ม ๆ สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก ๆ ใส่กับกางเกงยีนส์เอวสูงขาก๊วย น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท ผ้าลินินแบบดี ๆๆๆๆเลยค่ะ // CF //

26.MISS SELFRIDGE SIZE 8 M-L เสื้อไหมพรมทอลายแน่น ๆ สวย ๆ เลยค่ะ นิ่มใส่สบายสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ น่ารัก อก 34++ ขาย 280 บาท ใครมี plan เที่ยวแนะนำค่ะ

27.ROBE DI KAPPA MADE IN TURKEY SIZE M-L เสื้อเชิ้ตผ้าลินิน ทรงเท่ ๆ พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ logo เก๋ ๆ เลยค่ะ อก 34++ แมทกับยีนส์เท่ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท แบรนด์แพงงงงงค่ะ หายากค่ะแบรนด์นี้

28.LIZ CLAIBORNE SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายนิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ลายดอกสวยเก๋ แต่งชายหยักๆ ละมุน ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยค่ะ อก 34++ ขาย 220 บาท ราคาเต็มสองพัน up แบรนด์จาก Central ค่ะ

29.เสื้อผ้าพริ้ลายดอกกสวยเก๋ ขนาด M ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ อก 34++ ขาย 170 บาท ตัวนี้เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าดีมาก ๆๆ// CF //

30.VIP MADE IN KOREA เสื้อกันหนาวผ้าหรูๆๆๆ ดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้าง ลายเสือหรู ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่สบาย ๆ ไม่หนักค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ เป็นซิปหน้า ใส่ง่ายค่ะ ใครมี plan เที่ยวหนาว จัดเลยค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 390 บาท ราคานี้คุ้มมากกกกก ของจริงสวยมาก ๆค่ะ// CF //

31.กระโปรงยีนส์ผ้า silk เงาๆ ผสมคอตตอลหรู ๆ ค่ะ ผ้าแบบดีๆๆๆมาก ๆ ค่ะ เหลือบ ๆ สวยมาก ๆขนาด S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ แนะนำค่ะ เป็นงานแบรนด์ตัดป้าย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำ เป็นทรงสอบ ผ่าหลัง คลุมเข่าหรู ๆ เลยค่ะ

32.RALPH LAUREN SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อเชิ้ตทรงสวย ปัก logo อกเก๋ ๆ ค่ะ น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงเข้ารูปนิด ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ขาย 280 บาท

33.ST. MICHAEL FROM MARKS & SPENCER SIZE UK10 M ผ้าลินินหรู ๆดี ๆๆๆๆ นิ่มใส่สบาย ๆค่ะ สวยมาก ๆ เอวสูง 27 สะโพก 38 ทรง A แต่งกระดุมหน้าน่ารัก ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ขาย 290 บาท ราคาเต็มสองพัน up ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ

34.INCO WOMAN PURE LINEN ขนาด M ผ้าลินินดีๆๆๆ หรู ๆ ทรงเท่ ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ สีดำสวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆคัตติ้ง M-L อก 34++ สวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงลินินทรง สแล๊ค สีครีม คือเท่มาก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะตัวนี้สวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 350 บาท// CF //

35.RALPH LAUREN EXCLUSIVE SIZE L เป็นรุ่น exclusive ของราฟเลยค่ะ ผ้าลินินแบบหรูๆๆๆ ดี ๆ สีสวย กระดุม logo พับแขนติดกระดุมเท่ ๆ ค่ะ ทรงสวย กระดุมทอง ผ้าแบบดี ๆๆๆๆมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท ถูกมากกกค่ะ ราคานี้

36.UNIQLO SIZE M เดรสสีเทา ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ผูกโบว์เอว ปกเชิ้ต ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 330 บาท// CF //

37.DRESS แบรนด์ เหลือป้ายข้าง ทรงสวย คัตติ้งหรู ๆ ลายน่ารัก กุ๊นขอบทั้งตัวค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขนาด M อก 34 เอว 27 สะโพก 37 ขาย 260 บาท แต่งกระเป๋าข้างน่ารัก ๆ ค่ะ กุ๊นขอบขาว คัตติ้งหรู ๆค่ะ // CF //

38.de’ VEEN SIZE M-L กระโปรงทรงสวยเก๋ เอวสม๊อกน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดาวเก๋ ๆ สีส้ม คัตติ้งดี ๆ มีซับในตัว ด้านข้างผ่านิด ๆ ค่ะ น่ารัก เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 37-40 ขาย 220 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

39.JASPAL NEW ใหม่ป้ายห้อย กางเกงทรงสวย แต่งกระเป๋าข้างเท่ ๆ น่ารัก ผ้าคอตตอล spandex นิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ขนาด 30 คัตติ้ง M-L ค่ะ เอว 28-30 สะโพก 37-39 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูๆ ป้ายใหม่เลยค่ะ ราคาเต็ม 2,490 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท (ไม่ร่วมโปร) ลดเกิน 80% เลยค่ะ ถูกมากกกก // CF //

40.I FIN SIZE M กางเกงคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ทรงหรู ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง สีสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

41.HAMBURGER STUDIO SIZE L กางเกงผ้าพลิ้ว ป้ายข้างผูกโบว์ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 สวยเก๋ ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ แมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

42.WITH_IT SIZE M กางเกงเอวสูงสีส้มทองเหลือบ ๆหรู ๆ ทรงสวย คัตติ้งดี ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 38 แมทกับเสื้อสีดำเก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ ดูหรู ดูแพงเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท

43.ASOS SIZE 32 L-XL กางเกงสวยหรูม๊ากกกกก ผ้าทอนูนลายดอก แต่งขอบแบบหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ เลยค่ะ เอว 30-32 สะโพก 40-42 ของจริงสวยสุด ๆค่ะ แม่ค้าถ่ายรูปไม่ชัด แนะนำมากๆ ค่ะตัวนี้ ขาย 380 บาท// CF //

44.ZARA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย ทรง BOY เอวสูงสวย ๆ ชายแต่งลุ่ย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 350 บาท// CF //

45.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M เอวสูง 26 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วแบบหรู ๆ ลายดอก ผูกโบว์เอว ของจริงสวยสุดๆๆๆค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 370 บาท ผ้าดีมากๆๆๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ// CF //

46.PUSITA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 27 -28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ หรูม๊ากกกก ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งชายระบาย ของจริงสวยหรู ดูแพงงงงคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แต่งเข็มขัดเอว ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 430 บาท สวยจริง ๆ ค่ะตัวนี้ แนะนำมากๆ// CF //

47.TSUMORI CHISATO SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ แต่งแถบลายเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

48.ZARA SIZE M เสื้อผ้าลายเก๋ ผูกโบว์คอ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แนวโบฮีเมียน หรู ๆ แมทกับยีนส์สวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ของจริงลายสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท สวยจริง ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำค่ะ// CF //

49.GONGDID FREE SIZE เสื้อผ้าอัดพลีทเด้ง ๆ หรูม๊ากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ เหมือนพลีทอิเซ่ค่ะ สวยจริง ๆราคาเต็มแพงงงงค่ะ ตัวเสื้อสีดำ แต่งขอบชมพูเก๋ ๆค่ะ ขาย 530 บาท แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ// CF //

50.EWR SET เสื้อ + กางเกงผ้าดี ๆ ไหมออแกนซ่า คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆค่ะ ขนาด M-L เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 28-29 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ คะ ทรงสวยเก๋ ๆ ผ้าดีๆ ขายทั้งชุด 420 บาท// CF //

51.JASPAL SIZE L กางเกงสีเขียวขี้ม้า ทรงเท่ ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งกระเป๋าข้าง ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่สบาย ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-40 สวยเก๋เท่ ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

52.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ด้านข้างแต่งแถบสวยเก๋ ผ้าดีๆๆๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก ขาย 340 บาท แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้ ทรงสวยดีงามสุดๆๆๆๆ

53.WRONG ERA SIZE M กางเกงทรงสวย คัตติ้งดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 27-28 สะโพก 37-39 สีสวยค่ะ มีกระเป๋าข้างเท่ ๆ เก๋ ๆ ขาย 290 บาท// CF //

54.ONLY SIZE M-L แบรนด์ในเครือ VERO MODA ค่ะ ช้อปอยู่ที่ Central Village สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ตัวนี้ผ้านิ่มสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สีดำทรงสวย เอวสูง ผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 290 บาท ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ มีกระเป๋าข้างค่ะ

55.NUCHESS STORE SIZE M กางเกงทรงสวย ดีไซน์เก๋ ๆ ตัดต่อผ้าลายดอกชาย ทรงสวยค่ะ คัตติ้ง M-L เอวสูง 28 สะโพก 38 มีกระเป๋าข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 290 บาท ค่ะ เก๋ ๆ เท่ๆ เลยค่ะ

56.ZARA SIZE M คัตติ้ง M-L กางเกงสแล๊ค ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เอวสูงค่ะ เอวสูง 27-29 สะโพก 38-40 ตัวนี้สวยม๊ากกกกค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยใส่ไปครั้งเดียวใหม่สุดๆๆๆ ขาย 370 บาท// CF //

57.ZARA SIZE M กางเกงขาสั้น ผ้าคอตตอล spandex ลายดอก แซมลายจุดน่ารัก ๆ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

58.JASPAL SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว สีครีมทรงสวย แต่งระบายหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงปล่อยสวย ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ// CF //

59.เสื้ออัดพลีท งานดีไซน์เก๋ ๆ ขนาด M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีโอโรสสวย คอสม๊อกเก๋ ๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 140 บาท

60.เสื้อเกาหลี ผ้าลูกไม้ดี ๆ ตัดต่อผ้าฝ้ายเก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ละมุนหรู ๆ ขนาด M-L ทรงสวยน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ลูกไม้สวยๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท

61.ZARA SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว แต่งลูกปัดคอเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 34++ ทรงสวยค่ะ ขาย 220 บาท// CF //

62.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งลูกไม่ฉลุแขน คอเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ป้ายใหม่ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

63.WEARBLACK SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีดำ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ซิปข้าง ทรงสวย คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

64.ZARA SIZE M เสื้อผ้าไหมพรม ทอหรู ๆ สีแดงไวน์ สวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงทอแบบแน่น ๆ เก๋ ๆ สวย ๆ เลยค่ะ กระดุมหน้า วินเทจนิด ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ป้ายใหม่เลยค่ะ ขาย 330 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

65.COPPER BKK SIZE L คัตติ้ง M-L กางเกงสีขาว ทรงสวย ผ้าทิ้ง ๆ คัตติ้งดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดีมากๆ ทรงสวยไม่บางค่ะ ขาย 290 บาท

66.POMELO SIZE M เดรสสีเขียว ผ้าใส่สบาย ทรงน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ขาย 230 บาท แต่งกระเป๋าหน้า น่ารัก ๆ ค่ะ

67.POMELO SIZE XL คัตติ้ง M-L เดรสผ้าพลิ้วชีฟองลายดอกไม้ มีซับในตัว ทรงสวยเก๋ สีหวาน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 29 สะโพก 38-41 ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

68.LONDON BRIDE SIZE M-L แบรนด์เกาหลี ผ้าลินินฝ้าย แต่งชายเก๋ ๆ เซอร์ สีเขียวขี้ม้าน่ารักค่ะ แมทกับยีนส์เก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ อก 34++ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ขาย 220 บาท

69.ROUTE 66 SIZE M อก 34++ คอสม๊อก ใส่แบบเกาะไหล่ก็น่ารักค่ะ มีกระเป๋าข้าง ผ้าดีมาก ๆ ค่ะตัวนี้ ปกแซมด้ายฉลุเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สะโพก 37-38 แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

70.POMELO SIZE M เสื้อผ้าทอฉลุ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

71.G2000 SIZE M-L อก 34++ เสื้อผ้าพลิ้ว ผูกโบว์คอ ลายเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรูๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

72.LILY MORGAN SIZE M คัตติ้ง M-L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ สายแต่งแท่งสีเงินเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ น่ารักค่ะ ขาย 170 บาท

73.UNIQLO SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวขี้ม้า มีกระเป๋าข้าง แบบใส่คลุม ใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าลำลองใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 280 บาท ทรงเก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ น่ารัก// CF //

74.EARTH MUSIC AND ECOLOGY SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้เก๋ ตรงกระดุมเป็นโบว์น่ารัก ๆ คะ ทรงสวย คอบัว ผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 190 บาท

75.FOREVER21 SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ แต่งกุ๊นขาวเก๋ ๆ คอวี ทรงปล่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 150 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะตัวนี้ใส่สบายๆ

76.DVF (DIANE VON FURSTENBERG) SIZE S อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สีดำคลุมเข่า ดีไซน์หรูมาก ๆ ด้านหน้าแต่งดีเทลเก๋ ๆ เรียบหรูดูแพงค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 370 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ หรู ๆ สวย ๆ เลยค่ะ

77.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M เอวสม๊อกหลังเก๋ ๆ สีครีม ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ขนาด 5 ส่วนน่ารัก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง แนะนำค่ะผ้าดีมาก ๆ เอว 27 สะโพก 37 ขาย 280 บาท// CF //

78.G2000 SET SIZE M-L เสื้ออก 34++ กระโปรงเอว 29 -30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีม่วงพาสเทลสวยหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะขาย 390 บาทได้ทั้งชุดเลยค่ะ คุ้มสุดๆๆๆ// CF //

79.SOMETHING BOUDOIR SIZE M เดรสสีส้มโอโรส สวยมากกกก ผ้าลายหรู ๆ แบบน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ น่ารักมาก ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ทรงสวย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบายๆ ขาย 330 บาทผ้าลายสวยม๊ากกกก แนะนำค่ะ น่ารัก

80.EIGHT SECONDS SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าพลิ้วลายดอกหรู ๆ แต่งระบาย แขน คอเก๋ ๆ โบว์คอน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ำ แขนระบายน่ารักค่ะ

81.UNIQLO SIZE M เสื้อลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัดต่อ ลายเส้น ลายจุด เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวยใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

82.MADEWELL SINCE 1937 แบรนด์หรูๆๆๆ SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอจีน ลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มม๊ากกกกก แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ คลาสสิคค่ะ ขาย 220 บาท

83.GIORDANO SIZE S-M เอว 27 สะโพก 37 ยืดได้ค่ะ ลายจุดผ้าดี ๆ ใส่สบาย ๆ นิ่มๆ เก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท

84.CPS SIZE M กางเกงขาสั้น ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งเข็มขัดเอวน่ารัก ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 27 สะโพก 37 คัตติ้ง S-M ค่ะ ผ้าดีมากกก หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

85.LE COQ SPORTIF SIZE M กางเกงขา 3-4 ส่วน สีเทา ผ้าดีๆๆๆๆ นิ่ม ๆ ทรง sport ใส่สบายๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 37-38 ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารัก ๆ ขาย 180 บาท

86.OLD NAVY SIZE M กางเกงลายเส้น แซมลายดอกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย มีกระเป๋าข้าง ใส่สบาย ๆ น่ารัก แมทกับรองเท้าผ้าใบเสื้อยืดน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งดีๆ เลยค่ะ เอว 28 สะโพก 38 มีกระเป๋าข้าง ขาย 140 บาท

87.BLOSSOM SIZE 2 M อก 34++ แบรนด์หรูจากเกาหลี เสื้อสูทคลุมลำลอง สวยม๊ากกกกกก ก ไก่ ล้านๆๆๆตัว มีซับในตัว สีขาว off white แบบหรู ๆ แต่งคอระบายหยัก ๆ สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ น่ารักสุดๆ ค่ะ หายากมาก ๆ ค่ะสูทลำลองน่ารักแบบนี้ ไม่หนัก ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดี ๆ ใส่สบาย ๆ แมทกับกางเกงขายาว กระโปรง หรือใส่แบบลำลองแมทกับขาสั้นก็น่ารักค่ะ แนะนำมาก ๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สวยน่ารักจริง ๆ แบบไม่เหมือนใครค่ะ ขาย 340 บาท

88.PIMNIKED SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ตัวนี้แม่ค้าได้มาไม่มีโบว์นะคะ ใส่ทรงปล่อย ๆ แมทกับกางเกงขาสั้น กระโปรงได้หมดค่ะ น่ารักมากๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาทดีไซน์เก๋น่ารักค่ะ

89.UNIQLO SIZE M เสื้อแบบเก๋ ผ้ายีนส์ฝ้าย spandex ค่ะ ทรงเกาหลีแขนพองเก๋ ๆ น่ารักค่ะ เอวเข้ารูปนิด ๆ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท// CF //

90.BRITISHINDIA SIZE 7 M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปักช่วงบนแน่น ๆ หรู ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up จาก Central ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ หรู ๆ ทรงปล่อยๆใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 190 บาท

91.เสื้อไหมพรมเกาหลี น่ารักม๊ากกกกก ขนฟู ๆ นิ่ม ๆ แต่งดอกกุหลาบอกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตรงคอ และอก ถักโคเช ขนฟู ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

[url=https://www.img.in.th/image/WJzClL][img]https://www.img.in.th/images/a2fcfaabf56d6e0c61d96

92.SODAICE SIZE L กางเกงกระโปรง อัดพลีททรงสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งขอบลูกไม้สวยหรู เอว 29-30 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆไม่สั้นค่ะ สวยมากๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 150 บาท

93.LERDIGO REIN SIZE S กางเกงน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง S-M เอวสม็อก แต่งปักขอบเอว ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ
    แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 สีดำสนิท ไม่บางค่ะใส่สบาย ๆ ทรงสวย ขาย 180 บาท

94.SET เสื้อ + กางเกงลูกไม้ งานตัด ผ้าลูกไม้นิ่มๆ หรู ๆ มีซับในตัว ขนาด S เสื้ออก 34 กางเกงเอวสูง 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ ใส่ทั้งชุดเรียบหรูดูเก๋ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาทถูกมากค่ะ ได้ทั้งชุดเลยค่ะ// CF //

95.กระโปรงงานดีไซน์ คัตติ้งหรูม๊ากกกก ผ้าดีสุดๆๆๆ แบบนิ่มๆ พลิ้ว ๆ หรู ๆ ซาติน silk polyester แบบดีๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง สม๊อกหลัง เอวสูง 26-27 สะโพกฟรี คัตติ้ง S-Lใส่ได้ค่ะ เพราะเอวสม๊อกหลังซิปข้าง สีน้ำเงินกรมท่า สวยมาก ๆ ค่ะแนะนำจริง ๆของจริงสวยมาก ๆ เกินบรรยายค่ะ เป็น maxi ยาวหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท// CF //

96.H&M SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ผ้าลายดอกสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งซิปข้าง คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สวยเก๋เอวสูงทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ แมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ ขาย 150 บาท

97.เสื้อพลีทสีน้ำเงิน พลีทหรูๆๆๆสวย สีน้ำเงินสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบดีๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ คอวี พลีทแน่น ๆ แบบอิเซ่ หรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขนาด FREE SIZE ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

98.PAIRY TALE SIZE S-M อก 34 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีตหรู ๆ แต่งขอบโบว์ กระดุม เก๋ ๆ ค่ะ แขนกุด ผ้าไม่หนาค่ะ ไม่คัน คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ขาย 180 บาท น่ารักสุดๆๆค่ะ มีกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ

99.KEER QIAOWA SIZE M-L เสื้อตัวยาว แบรนด์ ปักสวยเก๋ แน่น ๆ แต่งชายพู่ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ ผ้าใส่สบายๆ มาก ๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ ไม่ซ้ำใคร ดีเทลดีมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท

100.MAJE PARIS SIZE 2 คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้เหลือป้ายข้าง ของแท้ล้านๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ สวยหรู ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายผ้า แบบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

101.LYN AROUND DRESS ผ้าทอคล้ายผ้าไหม หรู ๆ ค่ะทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นรุ่นเก่าแต่สภาพใหม่สุดๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ไม่ out ทรงสวยมาก ๆ ขนาด M อก 34++ สะโพก 37-38 ขาย 160 บาท ถูกมากกกกค่ะราคานี้ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ

102.TRIUMPH NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อซับ หรือ ใส่นอนได้ค่ะ เป็นของใหม่ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ spandex นิด ๆ แต่งโบว์เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น ลายเก๋ ๆน่ารักค่ะ ขาย 59 บาท ราคาเต็ม พัน up ค่ะ

103.URBAN REVIVO SIZE M อก 34++ เสื้อสีชมพูอมส้ม ผ้าดีมาก ๆค่ะ แต่งปก กระดุมเก๋น่ารัก เท่ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 130 บาท// CF //

104.ZARA SIZE M ตัวนี้สวยหรูสุดๆๆๆ ค่ะ เท่เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าวูลล์นิ่ม ๆ เป็นเสื้อโค้ชเท่ๆ ค่ะ แต่งเข็มขัดอกเก๋ ๆ ด้านหน้าเป็นซิป และเป็นกระดุมทับค่ะ แต่งกระเป๋าข้างสวยเท่มาก ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ แล้วซักแห้งเก็บเข้าตู้ ตัวนี้มีกระดุมลูกตรงปก หลุดไปเม็ดนึงค่ะ ต้องสังเกตค่ะ อะไหล่ทองวิ้ง ๆ เลยค่ะ เข็มขัดแน่น ๆ หรู ๆ เลย ราคาเต็มเกือบ 4 พัน ค่ะตัวนี้ ใครมี plan หน้าหนาว จัดเลยค่ะ แนะนำ ขาย 480 บาทถูกมากกกค่ะ

105.JASPAL SIZE S อก 34++ คัตติ้ง M สีเขียว คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ เรียบหรู แมทกับกางเกงเอวสูง เอาเข้าในก็เก๋แล้วค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท// CF //

106.JASPAL ผ้าพันคอ ขนาดกำลังดีค่ะ พิมพ์ logo ทั้งผืน น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีสวย ผ้าดี ๆ หรู ๆ ผูกกระเป๋า คลุมไหล่ พันคอได้หมดค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท

107.ZARA SIZE ตามป้าย XS คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ลายดอกเหลืองขาว น่ารักมากๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ของจริงน่ารักสุดๆๆ ขาย 180บาท ป้ายใหม่ค่ะ กระดุมรูปดอกไม้น่ารัก ๆ// CF //

108.MISS SELFRIDGE SIZE US8 M-L เสื้อผ้าฝ้ายสีขาว แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 130 บาท // CF //

109.GU SIZE S คัตติ้ง S-M แบรนด์ในเครือ UNIQLO เอวสม๊อคหลัง เอว 27-28 เอวสูงค่ะ สะโพก 36-38 มีกระเป๋าข้างน่ารักสุดๆๆๆ สีเทาสวยผ้าดี ๆ เลยค่ะ แต่งเข็มขัด 2 ข้างน่ารัก ๆ ค่ะ ปรับสายได้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท ผ้าคอตตอลวูลนิด ๆ นิ่มๆ ไม่หนาค่ะใส่สบายๆ ค่ะ สีปลายขาที่ออกชมพูพอดีเป็นแสงจากโทรทัศน์นะคะ กางเกงใหม่กิ๊กไม่มีตำหนิใดๆค่ะ// CF //

110.ROYAL IVY REGATTA SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 สีเขียวสวยลายดอก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าข้าง คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กีกๆๆๆ ขาย 150 บาท

111.ZARA SIZE 34 คัตติ้ง 36 S เอวสูง 26 สะโพก 36-37 เอวสูงทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย สีฟอกดำอมเทา ชายแต่งลุ่ย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขา 5 ส่วน ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ทรงกระบอกขาบานนิด ๆ สวย ๆค่ะ ขาย 220 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อยืดน่ารักสุดๆๆค่ะ// CF //

112.LOLITA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ แต่งชายดอกไม้ มีซับในตัวสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 160 บาท ราคาเต็มสองพันกว่าค่ะ สวยมาก ๆ// CF //

113.TMI SIZE 2 M-L เสื้อแบรนด์เกาหลี น่ารักม๊ากกก สีฟ้าอมเทา แต่งปักสวยเก๋ ลายอวกาศ น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ด้านหลังรูดผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ของจริงน่ารักสุด ๆ ดีเทลเก๋ ๆ ดีๆ เลยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 79 บาท// CF //

114.ZARA SIZE S คัตติ้ง M ผ้าไหมพรมนิ่มๆ ยืดได้ค่ะ แต่งแถบดำด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ เข้ารูปตัวยาว ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ พอดีหุ่นไม่มีต้นขาค่ะ ของจริงสวยผ้านิ่มดี ๆ เลยค่ะ เอว 27-28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 36-38 ไม่บางค่ะ ไหมพรมดีๆ เลยคะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 120 บาท// CF //

115.EQ : IQ SIZE M แบรนด์ดังจากอิตาลี ผ้า SILK ไหมพรมนิ่มๆ หรู ๆ ปักเลื่อมหรู ๆ สวย ๆ ผ้ายืดได้ค่ะ ไหมพรมดีๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปักเลื่อมแน่นๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะแบรนด์นี้ ขาย 150 บาท ไม่คันนะคะ ผ้าไหมพรมทอแบบดี ๆ เลย// CF //

116.H&M SIZE M เสื้อไหมพรมนิ่ม สีสวย ลายเก๋น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ แมทกับขาสั้น ยีนส์ได้หมดค่ะ น่ารัก ๆ ขาย 99 บาท// CF //

117.เสื้อผ้าชีฟองหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขนาด M อก 34 สวยหรูคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แต่งซีทรูช่วงอก และแขน ปลายแขนติดกระดุม ปกแต่งกระดุมคริสตัล สวยเก๋มาก ๆ ขาย 89 บาท ผ้าดีๆๆๆค่ะ

118.JASPAL MAN ใส่ได้ทั้งชายหญิง สีชมพูอ่อนๆ SIZE 32 ทรงสวยปลายขาสกินนี่ เอว 32 สะโพก 42 ผ้ายีนส์นิ่มยืดได้นิดหน่อยใส่สบายๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ขาย 150 บาท ถูกมากกก

119.ZARA NEW เสื้อโค้ชสวยม๊ากกกก ก ไก่ล้านตัว สวยเท่ เก๋สุดๆค่ะ ขนาด XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ มาพร้อมเข็มขัด ทรงสวยหรูดี ๆ แบบ burberry เลยค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ มีกระเป๋าข้าง ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ หรูหราเท่สุด ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 4 พันกว่าค่ะตัวนี้ ขาย 390 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยมาก ๆ ค่ะ คุ้มมาก ๆ

120.GAOZUO SIZE L คัตติ้ง M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่ม spandex ยืดนิด ๆ ใส่สบาย ๆ ตัวนี้เก๋มาก ๆ ค่ะ แต่งปักคริสตัลแน่น ๆที่ปก แบบเก๋ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สียีนส์เข้ม ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะตัวนี้ แนะนำมาก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

121.เสื้องานดีไซน์ คัตติ้งเก๋ ๆทรงปล่อย แต่งพู่ชาย สายโซ่เบาน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด M-L แบบใส่ลำลองสบาย ๆใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 69 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะของแม่ค้าเองใส่กับยีนส์หรือขาสั้นได้ค่ะ ลำลองเก๋ ๆ

122.BERSHKA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ เนี้ยบ ๆ ลายดอกไม้หวานเก๋ แต่งระบายน่ารักค่ะ ช่วงสายปรับระดับได้ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 69 บาท

123.HEI HEI SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M เอวผ้ายืดได้ค่ะ แบรนด์ดีๆๆเกาหลีน่ารัก ๆ ปักเลื่อมทั้งตัวแน่น ๆๆๆ ค่ะ ด้านในมีซับไม่คันค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีครีมไล่สีปักเก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 36-38 ทรงสวยค่ะ แมทกับเสื้อยืดครอป หรือเข้าในก็น่ารักค่ะ แนว sport fashion ค่ะ ขาย 89 บาท ด้านข้างกุ๊นขอบหรู ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะเท่ๆ เก๋ ๆ แนะนำค่ะตัวนี้ผ้าทอแน่นๆ เลื่อมแน่น ๆ เลยค่ะคัตติ้งเนี้ยบๆๆ

124.DAISY MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์เกาหลีคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ดี ๆ คอระบายลูกไม้ผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลย แขนแต่งระบายลูกไม้น่ารักค่ะ ขาย 59 บาท

125.LAYKEY SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียว ลายจุด ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ แขนเก๋ ๆ น่ารัก ด้านหลังแต่งซิปใส่ง่ายค่ะ ช่วงอกดีไซน์สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 89 บาท แบรนด์ดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายเลยค่ะ// CF //

126.TEENIE WEENIE SIZE S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ เสื้อสีฟ้า ปักลายดอกไม้น่ารัก แต่งกระดุมเก๋ ๆ ด้านข้างปัก logo หมี ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 79 บาท// CF //

127.เสื้อแบรนด์ size 2 (M) ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ คัตติ้งแบบดี ๆ ช่วงคอปักฉลุเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ สีครีมตัดขาว ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักๆ อก 34++ ขาย 69 บาท// CF //

128.ESPADA SIZE M คัตติ้ง free size เสื้อคลุมไหมพรมสีเทา แต่งปักเลื่อมเงิน ชาย และปก เก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

129.LYN AROUND SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ด้านข้างแต่งโบว์ 2 ชั้นน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แมทกับเสื้อตัวบนได้ค่ะ สีเดียวกัน ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 59 บาท

130.PROMOD SIZE M-L แบรนด์จากฝรั่งเศล สีกรมท่า ลายดาวน้ำเงิน ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ผูกโบว์หลังน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 59 บาท// CF //

131.KYRA SIZE 32 NEW ของใหม่ค่ะ น่ารักม๊ากกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัว แบรนด์แพงงงงงแต่งระบายชั้น ๆ ละมุนน่ารักสุดๆๆๆเลยค่ะ ใส่เป้นเสื้อสายเดี่ยวได้ค่ะตัวนี้ น่ารักสุดๆ ค่ะ ขาย 89 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ // CF //

132.PLAYHOUND BY GREYHOUND SIZE M เอี๊ยมแบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-29 สะโพก 37-39 ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ สายปรับระดับได้ค่ะ เป็นจั๊มสูทกางเกงน่ารักค่ะ แต่งกระเป๋าหัวใจน่ารักๆ ตัวเอี๊ยมถอดแยกกางเกงไม่ได้นะคะ แม่ค้าถ่ายรูปให้เห็นภาพทรงกางเกงชัด ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบสามพัน โบว์เชือก ปลายเก๋ ๆ ค่ะ// CF //

133.ALLDRESSEDUP SIZE S คัตติ้ง FREE SIZE สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคลุมแขนกุด แบบเก๋น่ารัก กระเป๋า รูดน่ารัก ๆ มีตัวล็อคเก๋ ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆน่ารักมาก ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 59บาท

134.TOPSHOP SIZE US4 เดรสลูกไม้สีดำสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆเป็นชุดติดกัน น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนเกาะไหล่เก๋ ๆ ทรงสวย อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ลูกไม้นิ่ม ๆสวย ๆ หรู ๆ เลยค่ะ มีซับในตัว ขาย 49 บาท

135.EP NEW SIZE S เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองลายเส้น พลิ้ว ๆแต่งกระดุมดอกไม้เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทลหวาน ๆ เป็นของใหม่มี 2 สีค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 39 บาท สวยทั้งสองสีเลยค่ะ

[/SIZE]
    Last edited by jirapa; 21-01-22 at 22:54.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ