TM: BRAND SALE // เด็ดสุดๆ // MICHAEL KORS // DISAYA // JASPAL // LYN AROUND// BEBE // JIM THOMPSON // ราคาน่ารักค่ะ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // เด็ดสุดๆ // MICHAEL KORS // DISAYA // JASPAL // LYN AROUND// BEBE // JIM THOMPSON // ราคาน่ารักค่ะ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // เด็ดสุดๆ // MICHAEL KORS // DISAYA // JASPAL // LYN AROUND// BEBE // JIM THOMPSON // ราคาน่ารักค่ะ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.ZARA SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยหรู ด้านหลังแต่สายไขว้ ๆ หรู ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

2.H&M SIZE M คัตติ้ง M-L เดรสสีชมพู ผ้าพิมพ์นูนลายจุดเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบทรงปล่อยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 37-39 น่ารักค่ะ ขาย 320 บาท มีกระเป๋าหน้าน่ารักค่ะ// CF //

3.NEXT PHASE SIZE M เดรสสีสวยแต่งลายด้านข้าง ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แบรนด์จาก Central ค่ะ ราคาเต็มสองพันกว่า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 370 บาท// CF //

4.LM x KAMISETA SIZE M limited edition จากแบรนด์ KAMISETA เดรส MAXI คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆๆๆ ชายอัดพลีทพิมพ์ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมทองสวยหรูค่ะ อก 34++ สะโพก 37-40 แนะนำค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ ตัวนี้ ใส่ปล่อย ๆ ผ้าทิ้ง ๆ สบาย ๆ ค่ะ ขาย 450 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบรน์ดัง high high ของฟิลิปปินส์ค่ะ แมทกับเข็มขัดก็เก๋ค่ะชุดนี้ // CF //

5.DOLCE & GABBANA MADE IN ITALY SIZE 40 กระโปรงลายจุด ชายระบายสวยหรู ผ้า spandex นิด ๆ ผ้าหรูสุดๆๆค่ะ คัตติ้งหรูม๊ากกกกก ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ของแม่ค้าเองค่ะ เหมาะกับ M-L ใส่ไปครั้งเดียวผ้าดีสุด ๆ แมทกับเสื้อได้หลายแบบค่ะ สวยหรูมาก ๆ แมทกับเชิ้ตสีขาวก็เท่ค่ะ เอว 28-29 สะโพก 37-40 ยืดได้ค่ะ ผ้าแบบทรงแน่น ๆ ทอแน่น ๆ เวลาใส่แล้วเก็บหุ่นสวยค่ะ แนะนำสุดๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 1,430 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาถูกมากกก แต่งได้แบรนด์ high high เลยค่ะ คุ้มสุดๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆสุดๆ ค่ะ // CF //

6.MICHAEL KORS SIZE M อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายทหาร แซมสีเงิน สวยมาก ๆ ค่ะ เหลือบ ๆ หรู ๆ ด้านข้างลาย LOGO เก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ ไม่บางใส่สบาย ๆ ค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ แนะนำมากๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ หายากสุดๆๆๆ ไม่เคยใส่เลยค่ะ แขวนอย่างเดียว แค่ใส่ลองค่ะ สวยเก๋สุดๆๆๆ แมทกับรองเท้าผ้าใบน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 950 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

7.CHRISTIAN DIOR SIZE M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเสื้อผ้าพิมพ์ลายนูนสวยมากๆๆๆค่ะ ผ้า silk cotton ผ้าทอแบบหรู ๆ เลยค่ะ สีชมพูนู้ด style วินเทจนิด ๆ คอบัว กระดุมปั๊ม สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับกระโปรงกางเกงเอวสูง สวยเก๋ค่ะ ตัวนี้ผ้าสวยจริง ๆ ค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ แนววินเทจของ DIOR ค่ะ หายากมากๆๆๆค่ะ คัตติ้งหรูหรามาก ๆ ผ้าแบบทอสวยสุด ๆค่ะ ใส่ปล่อยแมทกับยีนส์ก็เก๋ค่ะ ขาย 1,ุ690 บาท (ไม่ร่วมโปร) คุ้มมากค่ะ คลาสสิคสุดๆๆๆหายากมากๆๆๆ // CF //

8.BURBERRY SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลวูลล์นิด ๆ ค่ะไม่หนาไม่บางกำลังดีใส่ลำลองสบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ MADE IN ENGLAND ตัวนี้จากช้อปญี่ปุ่นค่ะ กระดุม LOGO ผ้าดีสุดๆๆๆๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ใส่แมทกับยีนส์ ใส่ลำลองอยู่บ้านแมทขาสั้นได้หมดค่ะ กุ๊นขอบลาย LOGO เก๋ ๆ ค่ะ มีกระเป๋าหน้า ขาย 950 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ค่ะ// CF //

9.MILIN FLY BEYOND TONIGHT LIMITED EDITON FREE SIZE เป็นรุ่น limited ที่ทำสำหรับงาน FLY BEYOND TONIGHT ค่ะ เสื้อคลุมคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้า ใส่สบาย ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ มีฮูทน่ารัก ๆค่ะ ใส่คลุมได้เรื่อย ๆ เท่ ๆ ค่ะ ด้านหลังสสกรีน เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ หายากค่ะ รุ่น limited เลย ขาย 750 บาท // CF //

10.BURBERRY LONDON MADE IN ENGLAND 100% CASHMERE ผ้าลาย logo สวยหรูหราสุดๆๆๆค่ะ ผ้านิ่มม๊ากกกก พิมพ์ลาย logo หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผืนใหญ่นิ่มสุด ๆค่ะ สีชมพูสวยมาก ๆ ขาย 1,590 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมาก ๆ ค่ะราคานี้// CF //

11.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M ของแม่ค้าเองค่ะ ปกติแม่ค้าใส่ M ตัวนี้ใส่ได้ค่ะ เดรสดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปสองครั้งค่ น่ารักสุด ๆ แบบใส่ง่ายใส่ได้เรื่อย ๆ เหมาะกับใส่ลำลองสบาย ๆ แต่มีดีเทลเก๋ด้านหลังผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะ ลายดอกสวย อก 34++ เอวสูง 27 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ขาย 430 บาท // CF //

12.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอลูกไม้สวยหรู สีฟ้าขาว พาสเทลหรู ๆ ค่ะ ผ้าสวยมากๆ ค่ะ มีซับในตัว ทรงสวยหรู น่ารัก สายปรับระดับได้ค่ะ ขาย 350 บาท ลูกไม้สวยมาก ๆค่ะแนะนำ

13.ASTR SIZE XS คัตติ้ง S ใหม่ป้ายห้อย NEW อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูพาสเทลสวยหรุมาก ๆ ค่ะ อก และชายแต่งลายดอกไม้เก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ค่ะ ผ้าชีฟองแบบละมุนสุด ๆคะ น่ารักมาก ๆ ขาย 370 บาท แนะนำค่ะสวยจริง ๆ// CF //

14.JOUSSE SIZE 40 คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ เดรสสีกรมท่า แต่งกระดุมทองเก๋ ๆ ผูกโบว์เอวน่ารัก มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยๆผ้าดี ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้ตลอดเลยค่ะ ขาย 350 บาท// CF //

15.INC SIZE 10 M-L อก 34++ เสื้อผ้าทอแบบหรู ๆ แน่น ๆ ค่ะ แต่งขนเฟอร์ตามขอบชายเสื้อ และปลายแขน น่ารัก หรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าข้าง ตัวนี้สีดำจะเวลาถ่ายจะเป็นเงาๆ หน่อยค่ะ ของจริงสวย ก ไก่ล้านตัวเลยค่ะ หรูหราสุด ๆ แนะนำมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 360 บาท ถูกมากกกค่ะราคานี้ หรูมาก ๆ คุ้มสุดๆ ค่ะ// CF //

16.เสื้อผ้าทอลายดอก ผ้ายืดได้นิด ๆ ตัวลายดอกจะทอนูนเก๋ ๆ ค่ะ งานดีไซน์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขนาด S-M แมทกับยีนส์เอวสูงน่ารักค่ะ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ผ้าใส่สบายค่ะ คัตติ้งดีๆ เนี้ยบ ๆ เลยค่ะตัวนี้ ขาย 180 บาท// CF //

17.H&M SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าขนเฟอร์หรู ๆ สีงาข้างสวยมาก ๆ ค่ะ ขนนิ่มสุดๆๆๆๆค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ใส่คลุมเก๋ ๆน่ารัก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง แนะนำค่ะน่ารักจริง ๆ ขาย 430 บาท// CF //

18.POMELO DRESS SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีเทาอ่อนสวย ๆ เลยค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 340 บาท// CF //

19.POLO RALPH LAUREN SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลแบบหรู ๆ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สกรีน logo หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้ายืดได้ค่ะ คัตติ้ง M-L ค่ะ ขาย 450 บาท หรูๆๆๆเลยค่ะ// CF //

20.SHEIN SIZE M เดรสสีครีมทรง MAXI หรู ๆ แต่งกระดุมทองด้านข้าง ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 แบบเรียบเก๋ ใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 340 บาท ตรงไหล่เสริมเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

21.เสื้อสีครีม ตัดต่อผ้าสีเขียว ผ้าอัดลอนเล็ก ๆ ผ้าพริ้วๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆงานดีไซน์หรู ๆ ค่ะ ผ่าหน้านิด ๆ น่ารักค่ะ ขนาด M-L อก 34++ ขาย 180 บาท ใครกำลังหาเสื้อใส่สบาย ๆ คัตติ้งดีๆ ผ้าดี ๆ แนะนำตัวนี้เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

22.NEXT SIZE L-XL อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอหรู ๆ ค่ะ สีเทาน่ารัก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ แต่งซิปอกเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบ ๆเลยค่ะ ขาย 320 บาท// CF //

23.VERO MODA SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อปกเชิ้ต สกรีน logo หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พับแขนติดกระดุมเท่ๆ ค่ะ ทรงสวย แต่งกระเป๋าหน้าเท่ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำ ขาย 280 บาท// CF //

24.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีต ตัดตัอผ้าฝ้ายเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 280 บาท

25.L’ OFFICIAL SIZE 38 M-L เสื้อผ้าพลิ้ว หรูหรา อัดพลีทปก และ แขนหรู ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่ง logo ด้านข้างหรู ๆ ตัวนี้ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 320 บาท สวยมากๆๆๆ ค่ะ แนะนำค่ะ ราคาเต็มสองพันกว่าค่ะ// CF //

26.GEDA SIZE M-L เสื้อคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายสวยเก๋ สีตัดกันสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาท

27.เสื้องานสั่งตัด ของแม่ค้าเองค่ะ ขนาด M-L อก 34++ เอว 28 ทรงระบาย ผ้าทอดอกไม้นูนเป็นดอก ๆ ซับสีเงิน คัตติ้งหรูหราสุด ๆ ค่ะ ของจริงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ของจริงสวยมากกกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัวค่ะ หรูหรามาก ๆ ค่ะ เฉพาะค่าผ้า ค่าตัดสามพันกว่าเลยยค่ะ ขาย 430 บาท แนะนำค่ะสวยมาก ๆ จริงๆ ค่ะ แมทกับกระโปรง กางเกงได้หมดค่ะ// CF //

28.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S เดรสลูกไม้ฉลุสวยหรู สีขาวมีซับในตัว ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ มีดีเทลค่ะ อก 34++ สะโพก 36-37 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 350 บาท// CF //

29.เสือผ้าชีฟอง ตัวนี้ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าชีฟองแบบดี ๆ เลยค่ะ เป็นงานดีไซน์เก๋ ๆ สม๊อกคอ อก และปลายแขน ผ้าชีฟองมีซับชีฟองในตัวหรู ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่แมทกับยีนส์ขาเดฟ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายตัวนี้สวยเก๋สุด ๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขนาด M-L น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท แนะนำค่ะ คัตติ้งดี ๆ ผ้าชีฟองหรู ๆ นิ่ม ๆ ตัวแพงค่ะ

30.EXPRESSION SIZE M เสื้อผ้าลูกไม้ทอสวยหรูสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวย ซิปหลัง ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ทอเป็นช่อๆ หรู ๆ เลยค่ะ มีซับในตัวใส่สบายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

31.ESPADA SIZE M เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ กระดุมมุก สามเม็ดหรูๆ เลยค่ะ ผ้าทอทวีต แบบดี ๆ มีซับในตัว ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อเชิ้ตสีขาวก็เก๋ค่ะ ขาย 360 บาท แนะนำค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้ ราคาเต็มสองพัน up เลยค่ะ // CF //

32.SURREAL OBJECTS SIZE M กางเกงผ้าไหมแบบหรู ๆ ทรงสวย แต่งโบว์เอว ของจริงสวยม๊ากกกกก สวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 38 ใส่แล้วดูแพงสุดๆๆค่ะตัวนี้สวยจริง ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 480 บาท// CF //

33.GUY LAROCHE SIZE 38 M เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้ผ้าสวยคัตติ้งหรูมากๆ ค่ะ ผ้าแซมดิ้นเงินหรูหราสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แนะนำค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 370 บาท// CF //

34.F.O.F SIZE L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผูกโบว์เอว เอวยืดได้นิดหน่อย ผ้านิ่มใส่สบาย แบบ และลายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ขาย 250 บาท แบรนด์จากห้างโรบินสันค่ะ

35.ZARA SIZE XS-S เอวสูง 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าดี ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวสูงทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีดำ แม่ค้าถ่ายรูปจะไม่ค่อยชัดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 330 บาท// CF //

36.RIVER ISLAND SIZE XL เอว 32-33 สะโพก 42-43 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายเอวหรู ๆ ค่ะ ไม่สั้นค่ะ เหนือเข่านิดนึงค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

37.SHAKA LONDON SIZE L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ มีกระเป๋าข้าง ด้านหลังเป็นเข็มขัดน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 330 บาท

38.กางเกงผ้าพลิ้ว คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าขา ปลายขาติดกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง M-L ขาย 280 บาท

39.NONTAWAT SIZE M-L เอวสูง 28-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าดี ๆ พลิ้ว ๆ ลายกราฟฟิกหรู ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง เก๋ ๆ เท่ ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

40.AERIALIZ SIZE M กางเกง sport fashion เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทล แต่งเข็มขัดเอวเก๋ ๆ เท่ ๆ น่ารักค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-39 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ ขาย 290 บาท

41.AQUA SIZE M กางเกงทรงสวย มีกระเป๋าข้าง สีขาว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เย็บจับจีบเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ น่ารัก เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 180 บาท

42.BERNETTE SIZE M กางเกงผ้ายีนส์นิ่ม แบรนด์เกาหลี แต่งขาดเซอร์ ๆ น่ารัก ๆ เอวสูงปรี้ดๆๆ สม๊อกเอวน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 27-28 สะโพก 37-40 ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท ผ้ายีนส์นิ่มๆ ใส่สบายๆ เลยค่ะ// CF //

43.กางเกงงานดีไซน์น่ารัก ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งดี ๆ ตัวนี้เก๋เว้าเอวผูกโบว์น่ารักค่ะ เอวสูง 28 สะโพก 38-40 ทรงสวยผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

44.ZARA SIZE M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 มาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ เลยค่ะ น่ารักมากๆๆๆ สีฟ้าสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 390 บาท// CF //

45.DISAYA SIZE US2 จั๊มสูทดีไซน์สวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ ขนาด S อก 33 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆเป็นกางเกงนะคะ ตัวนี้มีตำหนิตรงผ้าซีทรูอกเป็นรูนิดๆ ตามรูปนิดนึงนะคะ ขายราคาพิเศษเลยค่ะ 450 บาท น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ลูกค้าสามารถให้ช่างตัดผ้าซีทรูออกตามรูปหน้าคนได้ค่ะ ก็จะเก๋อีกแบบค่ะ นอกนั้นใหม่กิ๊กๆๆ เลยค่ะ // CF //

46.ROYAL IVY REGATTA SIZE S อก 34 สะโพก 36 จั๊มสูทกางเกงลายดอกทรงสวยน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 330 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

47.PIMNATTA SIZE L เสื้อสีดำคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 34++ คัตติ้ง M-L ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย จับจีบไหล่หรู ๆ ขาย 230 บาท

48.DOROTHY PERKINS SIZE L อก 35++ ผ้าพลิ้ว ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

49.U2 COLLECTION SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ผ้าทอ เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ผูกโบว์อกน่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ขาย 180 บาท// CF //

50.ZARA SIZE M เสื้อสีขาว ทรงเรียบเก๋ ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 220 บาท

51.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้าคอตตอลใส่สบายๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แขนฉลุลูกไม้น่ารักค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 240 บาท// CF //

52.MISTY MYNX SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ชายลูกไม้ ทรงปล่อย ๆ สายแต่งไขว้ๆ หวานสวยเก๋ ๆ ด้านหน้าร้อยผูกโบว์น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ขาย 270 บาท

53.MISS MODERN SIZE L สีขาว คัตติ้ง M-L เสื้อใหม่ป้ายห้อย เกาะอก ซิปหลัง ทรงสวยเก๋ แต่งระบายชั้นๆ ผ้าหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ผ้ามีน้ำหนักทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 250 บาท ด้านข้างผ่าเก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ

54.MISS MODERN SIZE L สีดำ คัตติ้ง M-L เสื้อใหม่ เกาะอก ซิปหลัง ทรงสวยเก๋ แต่งระบายชั้นๆ ผ้าหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ผ้ามีน้ำหนักทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 250 บาท ด้านข้างผ่าเก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ

55.ZARA SIZE M กระโปรงผ้าพลิ้ว ระบายชั้น ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ กระดุมหน้าเก๋ ๆ ทรงสวย ๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 220 บาท น่ารักมากๆ ค่ะ ระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ // CF //

56.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าคอตตอล เว้าไหล่ แต่งระบายใส่สบาย ๆ ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 180 บาท

57.GU SIZE M เอวสูง 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงชายระบายน่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 240 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ // CF //

58.EDC BY ESPRIT SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ กระโปรงยีนส์นิ่มทรงน่ารักผ้าใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ คะ ขาย 150 บาท

59.VIRIS ZAMARA SET เสื้อ + กระโปรง SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง M-L เสื้ออก 34++ แขนยกจับจีบหรู ๆ ผ้าดีสุดๆๆค่ะ ไม่ต้องรีดผ้าใส่สบาย คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ กระโปรงเอว 28-29 สะโพก 38-40 ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขายทั้งชุด 430 บาท สีดำสนิทเลยค่ะ สวยมาก ๆ// CF //
    url=https://www.img.in.th/image/W6vSH9][/url]

60.LAFER SIZE 2 M อก 34++ สะโพก 36-38 ใหม่ป้ายห้อยค่ะ แบรนด์หรูๆๆๆ ผ้าไหมพรม ปักลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบรนด์แพงงงค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

61.ARMANIT EXCHANGE (A/X) SIZE 4 M อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ มีกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ พับแขนติดกระดุม ทรงสวยแบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ น่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 380 บาทถูกมากกกกค่ะ สีดำถ่ายไม่ชัดค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ// CF //

62.SENADA LIMITED EDITION FOR BROTHER SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ ลายน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็น limited เลยค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 270 บาท// CF //

63.CLASSIFY SIZE L เสื้อสูท ทรงสวยมาก ๆค่ะ ตัวนี้ ทรงเกาหลี เสริมไหล่เก๋ ๆ เข้ารูปเอวนิด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เท่ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท

64.PROA C T SIZE XL คัตติ้ง L-XL เดรสทรงปล่อย งานดีไซน์หรุมาก ๆ ค่ะ ตัดต่อผ้าลายเก๋ ๆ เหลือบ ๆ สวยหรูสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 39-41 ขาย 320 บาท ของจริงสวยคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ

65.ONI BY ONI STUDIO NEW ใหม่ป้ายห้อย ขนาด M อก 34++ เดรสผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะลายดอกผ้าใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ อก 34++ สะโพกฟรี แขนสม๊อก น่ารักสุด ๆค่ะ จับจีบโบว์อกเก๋ ๆ ขาย 280 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะแบบใส่ได้เรื่อย ๆ // CF //

66.8 STUDIO SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 เดรสคัตติ้งหรูม๊ากกกก ทรงสวย ผ้าลูกไม้ แต่งโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ชายระบายของจริงสวยมาก ๆ ขาย 370 บาท

67.BEBE SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 เดรสสวยกราบบบบ สวยสุดๆๆๆเลยค่ะ ลูกไม้หรู ๆ สีดำ ซับลูกไม้สีทองแบบละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ชายผ่าเก๋ ๆ หรู ๆ สวยสุด ๆค่ะตัวนี้ ผ้าดีมากกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆแนะนำค่ะ ขาย 650 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ราคานี้ถูกสุด ๆ ค่ะสวยจริง ๆค่ะ// CF //

68.TOPSHOP SIZE M-L เสื้อคลุมสีดำ ปกทรงกล้วยหอม แต่งกระเป๋าข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรู ๆ สุด ๆค่ะ ผ้าคอตตอล polyester spandex นิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท // CF //

69.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S กระโปรงเอว 26 สะโพก 36 แต่งปักคริสตัลหรู ๆ ทรงสวยเรียบหรู แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 250 บาท ของจริงสวยมากๆๆๆ แมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ หรู ๆ เลย

70.LILY SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้น่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งสม๊อกอก แต่งขอบระบายลูกไม้ทั้งตัว สวยเก๋แบบหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แมทกับขาสั้น หรือกางเกงขายาว กระโปรงได้หมดค่ะ เป็นทรงที่ใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ ขาย 250 บาท น่ารักจริงๆ ค่ะแนะนำ

71.เดรสงานดีไซน์ ทรงสวยเก๋ แต่งโบว์อก สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขนาด M ตรงโบว์เป็นแบบสอด น่ารัก ๆ ผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆค่ะ ไม่บาง อก 34++ สะโพก 37-40 ขาย 230 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

72.CLASSIC CULTURE SIZE M-L กางเกงทรงสวยสีเทา ขาบานระบายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ น่ารักสุด ๆ มีกระเป๋าข้าง เอวสม๊อก 29-30 สะโพก 38-40 ขาย 280 บาท น่ารักม๊ากกกก

73.EDC BY ESPRIT NEW ผ้าคลุมไหล่ พันคอ ใหม่ป้ายห้อย ไหมพรม silk spandex นิ่ม ๆ ใส่พันคอ อุ่น ๆ ขนนิ่มมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 240 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

74.H&M ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ นิ่ม ขนาดกำลังดีค่ะ พันได้หลายแบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีและลายสวยค่ะ ขาย 130 บาท

75.JIM THOMPSON SILK 100% สวยมาก ๆค่ะ ผ้าไหมหรู ๆ ลายสวยสุด ๆ พิมพ์ logo หรู ๆขนาดผืนใหญ่ ค่ะ คลุมไหล่ พันคอ ได้หลายแบบค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงงสสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 380 บาท ผ้าดีม๊ากกกก หรูหราสุด ๆ ค่ะ // CF //

76.MICKEY MOUSE FOR OLAY NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้าคลุมไหล่ พันคอ ปูแต่งลายได้หมดค่ะ ลายมิกกี้เม้าส์ น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ของใหม่เลย ขนาดผืนใหญ่เลยค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

77.ZARA NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้าพันคอ คลุมไหล่ ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ของใหม่เลยค่ะ แต่งพู่ๆ ชายน่ารัก ผ้านิ่มสุด ๆค่ะ ผืนใหญ่เลยค่ะ ขาย 350 บาท // CF //

78.POMELO ผ้าพันคอ คลุมไหล่ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ พริ้วๆ หรู ๆ ลายดอกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ ขนาดผืนใหญ่ ผ้านิ่ม พกพาสะดวก ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆ

79.CPS ผ้าพันคอ คลุมไหล่ลาย DAIMOND สวยมาก ๆ ค่ะ ผืนใหญ่กำลังดี ผ้าพลิ้วหรูหราสุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 270 บาท

80.METRO CITY หมวกแบรนดเกาหลี หมวกไหมพรม แต่งขนกระต่ายแท้ ๆ เลยค่ะ นิ่มมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าทอแน่น ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 270 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ หมวกสีเทานะคะ พอดีรูปแรกแสงกล้องค่ะ// CF //

81.FLOW SIZE 37 NEW รองเท้าหนังดี ๆ ทรงสวย แบบใส่ลำลองสบายๆ งานสั่งตัดค่ะ เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เรียบๆ เก๋ ๆ ค่ะขาย 180 บาท ดี ๆ ทน ๆ เลยค่ะ // CF //

82.FLOW SIZE 37 NEW พื้นรองเท้าเป็นพื้นเพื่อสุขภาพ ทำให้ไม่ลื่นค่ะ ทรงเรียบเก๋ รองเท้าหนังดี ๆ ทรงสวย แบบใส่ลำลองสบายๆ งานสั่งตัดค่ะ เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เรียบๆ เก๋ ๆ ค่ะขาย 180 บาท ดี ๆ ทน ๆ เลยค่ะ // CF //

83.ESPADA SIZE S คัตติ้งS-M เสื้อไหมพรมผ้านิ่ม แขนระบายใส่สบาย ๆ สีดำ ลายสีเงิน ขาว ของจริงสวยค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ใส่ทำงานไปเที่ยวได้หมดค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ ขาย 180 บาท// CF //

84.H&M SIZE M อก 34++ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุดๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ แต่งคอหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเรียบหรูใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

85.MISS SELFRIDGE SIZE 8 M-L เสื้อไหมพรมทอลายแน่น ๆ สวย ๆ เลยค่ะ นิ่มใส่สบายสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ น่ารัก อก 34++ ขาย 180 บาท ใครมี plan เที่ยวแนะนำค่ะ

86.ROBE DI KAPPA MADE IN TURKEY SIZE M-L เสื้อเชิ้ตผ้าลินิน ทรงเท่ ๆ พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ logo เก๋ ๆ เลยค่ะ อก 34++ แมทกับยีนส์เท่ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท แบรนด์แพงงงงงค่ะ หายากค่ะแบรนด์นี้// CF //

87.LIZ CLAIBORNE SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายนิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ลายดอกสวยเก๋ แต่งชายหยักๆ ละมุน ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยค่ะ อก 34++ ขาย 140 บาท ราคาเต็มสองพัน up แบรนด์จาก Central ค่ะ // CF //

88.กระโปรงยีนส์ผ้า silk เงาๆ ผสมคอตตอลหรู ๆ ค่ะ ผ้าแบบดีๆๆๆมาก ๆ ค่ะ เหลือบ ๆ สวยมาก ๆขนาด S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ แนะนำค่ะ เป็นงานแบรนด์ตัดป้าย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำ เป็นทรงสอบ ผ่าหลัง คลุมเข่าหรู ๆ เลยค่ะ

89.RALPH LAUREN SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อเชิ้ตทรงสวย ปัก logo อกเก๋ ๆ ค่ะ น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงเข้ารูปนิด ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ขาย 180 บาท

90.ST. MICHAEL FROM MARKS & SPENCER SIZE UK10 M ผ้าลินินหรู ๆดี ๆๆๆๆ นิ่มใส่สบาย ๆค่ะ สวยมาก ๆ เอวสูง 27 สะโพก 38 ทรง A แต่งกระดุมหน้าน่ารัก ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท ราคาเต็มสองพัน up ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

91.de’ VEEN SIZE M-L กระโปรงทรงสวยเก๋ เอวสม๊อกน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดาวเก๋ ๆ สีส้ม คัตติ้งดี ๆ มีซับในตัว ด้านข้างผ่านิด ๆ ค่ะ น่ารัก เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 37-40 ขาย 140 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

92.I FIN SIZE M กางเกงคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ทรงหรู ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง สีสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

93.WITH_IT SIZE M กางเกงเอวสูงสีส้มทองเหลือบ ๆหรู ๆ ทรงสวย คัตติ้งดี ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 38 แมทกับเสื้อสีดำเก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ ดูหรู ดูแพงเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

94.TSUMORI CHISATO SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ แต่งแถบลายเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท

95.JASPAL SIZE L กางเกงสีเขียวขี้ม้า ทรงเท่ ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งกระเป๋าข้าง ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่สบาย ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-40 สวยเก๋เท่ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

96.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ด้านข้างแต่งแถบสวยเก๋ ผ้าดีๆๆๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก ขาย 320 บาท แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้ ทรงสวยดีงามสุดๆๆๆๆ

97.ONLY SIZE M-L แบรนด์ในเครือ VERO MODA ค่ะ ช้อปอยู่ที่ Central Village สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ตัวนี้ผ้านิ่มสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สีดำทรงสวย เอวสูง ผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 180 บาท ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ มีกระเป๋าข้างค่ะ

98.เสื้ออัดพลีท งานดีไซน์เก๋ ๆ ขนาด M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีโอโรสสวย คอสม๊อกเก๋ ๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 99 บาท

99.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งลูกไม่ฉลุแขน คอเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ป้ายใหม่ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

100.WEARBLACK SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีดำ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ซิปข้าง ทรงสวย คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

101.COPPER BKK SIZE L คัตติ้ง M-L กางเกงสีขาว ทรงสวย ผ้าทิ้ง ๆ คัตติ้งดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดีมากๆ ทรงสวยไม่บางค่ะ ขาย 190 บาท

102.POMELO SIZE M เดรสสีเขียว ผ้าใส่สบาย ทรงน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ขาย 160 บาท แต่งกระเป๋าหน้า น่ารัก ๆ ค่ะ

103.POMELO SIZE XL คัตติ้ง M-L เดรสผ้าพลิ้วชีฟองลายดอกไม้ มีซับในตัว ทรงสวยเก๋ สีหวาน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 29 สะโพก 38-41 ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

104.LONDON BRIDE SIZE M-L แบรนด์เกาหลี ผ้าลินินฝ้าย แต่งชายเก๋ ๆ เซอร์ สีเขียวขี้ม้าน่ารักค่ะ แมทกับยีนส์เก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ อก 34++ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

105.ROUTE 66 SIZE M อก 34++ คอสม๊อก ใส่แบบเกาะไหล่ก็น่ารักค่ะ มีกระเป๋าข้าง ผ้าดีมาก ๆ ค่ะตัวนี้ ปกแซมด้ายฉลุเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สะโพก 37-38 แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

106.POMELO SIZE M เสื้อผ้าทอฉลุ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 120 บาท// CF //

107.LILY MORGAN SIZE M คัตติ้ง M-L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ สายแต่งแท่งสีเงินเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรือ่ยๆ น่ารักค่ะ ขาย 99 บาท

108.EARTH MUSIC AND ECOLOGY SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้เก๋ ตรงกระดุมเป็นโบว์น่ารัก ๆ คะ ทรงสวย คอบัว ผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 99 บาท

109.FOREVER21 SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ แต่งกุ๊นขาวเก๋ ๆ คอวี ทรงปล่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะตัวนี้ใส่สบายๆ

110.SOMETHING BOUDOIR SIZE M เดรสสีส้มโอโรส สวยมากกกก ผ้าลายหรู ๆ แบบน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ น่ารักมาก ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ทรงสวย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบายๆ ขาย 270 บาทผ้าลายสวยม๊ากกกก แนะนำค่ะ น่ารัก// CF //

111.EIGHT SECONDS SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าพลิ้วลายดอกหรู ๆ แต่งระบาย แขน คอเก๋ ๆ โบว์คอน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ำ แขนระบายน่ารักค่ะ

112.UNIQLO SIZE M เสื้อลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัดต่อ ลายเส้น ลายจุด เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวยใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

113.MADEWELL SINCE 1937 แบรนด์หรูๆๆๆ SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอจีน ลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มม๊ากกกกก แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ คลาสสิคค่ะ ขาย 150 บาท

114.GIORDANO SIZE S-M เอว 27 สะโพก 37 ยืดได้ค่ะ ลายจุดผ้าดี ๆ ใส่สบาย ๆ นิ่มๆ เก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท// CF //

115.CPS SIZE M กางเกงขาสั้น ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งเข็มขัดเอวน่ารัก ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 27 สะโพก 37 คัตติ้ง S-M ค่ะ ผ้าดีมากกก หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท

116.LE COQ SPORTIF SIZE M กางเกงขา 3-4 ส่วน สีเทา ผ้าดีๆๆๆๆ นิ่ม ๆ ทรง sport ใส่สบายๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 37-38 ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารัก ๆ ขาย 140 บาท// CF //

117.OLD NAVY SIZE M กางเกงลายเส้น แซมลายดอกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย มีกระเป๋าข้าง ใส่สบาย ๆ น่ารัก แมทกับรองเท้าผ้าใบเสื้อยืดน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งดีๆ เลยค่ะ เอว 28 สะโพก 38 มีกระเป๋าข้าง ขาย 79 บาท

118.PIMNIKED SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ตัวนี้แม่ค้าได้มาไม่มีโบว์นะคะ ใส่ทรงปล่อย ๆ แมทกับกางเกงขาสั้น กระโปรงได้หมดค่ะ น่ารักมากๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 150 บาทดีไซน์เก๋น่ารักค่ะ

119.BRITISHINDIA SIZE 7 M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปักช่วงบนแน่น ๆ หรู ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up จาก Central ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ หรู ๆ ทรงปล่อยๆใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 150 บาท// CF //

120.เสื้อไหมพรมเกาหลี น่ารักม๊ากกกกก ขนฟู ๆ นิ่ม ๆ แต่งดอกกุหลาบอกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตรงคอ และอก ถักโคเช ขนฟู ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

[url=https://www.img.in.th/image/WJzClL][img]https://www.img.in.th/images/a2fcfaabf56d6e0c61d96

121.SODAICE SIZE L กางเกงกระโปรง อัดพลีททรงสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งขอบลูกไม้สวยหรู เอว 29-30 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆไม่สั้นค่ะ สวยมากๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 99 บาท

122.LERDIGO REIN SIZE S กางเกงน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ คัตติ้ง S-M เอวสม็อก แต่งปักขอบเอว ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ
    แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 สีดำสนิท ไม่บางค่ะใส่สบาย ๆ ทรงสวย ขาย 120 บาท

123.H&M SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ผ้าลายดอกสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งซิปข้าง คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สวยเก๋เอวสูงทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ แมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

124.KEER QIAOWA SIZE M-L เสื้อตัวยาว แบรนด์ ปักสวยเก๋ แน่น ๆ แต่งชายพู่ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ ผ้าใส่สบายๆ มาก ๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะตัวนี้ ไม่ซ้ำใคร ดีเทลดีมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท// CF //

125.MAJE PARIS SIZE 2 คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้เหลือป้ายข้าง ของแท้ล้านๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ สวยหรู ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายผ้า แบบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

126.TRIUMPH NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อซับ หรือ ใส่นอนได้ค่ะ เป็นของใหม่ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ spandex นิด ๆ แต่งโบว์เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น ลายเก๋ ๆน่ารักค่ะ ขาย 49 บาท ราคาเต็ม พัน up ค่ะ

127.ZARA SIZE M ตัวนี้สวยหรูสุดๆๆๆ ค่ะ เท่เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าวูลล์นิ่ม ๆ เป็นเสื้อโค้ชเท่ๆ ค่ะ แต่งเข็มขัดอกเก๋ ๆ ด้านหน้าเป็นซิป และเป็นกระดุมทับค่ะ แต่งกระเป๋าข้างสวยเท่มาก ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ แล้วซักแห้งเก็บเข้าตู้ ตัวนี้มีกระดุมลูกตรงปก หลุดไปเม็ดนึงค่ะ ต้องสังเกตค่ะ อะไหล่ทองวิ้ง ๆ เลยค่ะ เข็มขัดแน่น ๆ หรู ๆ เลย ราคาเต็มเกือบ 4 พัน ค่ะตัวนี้ ใครมี plan หน้าหนาว จัดเลยค่ะ แนะนำ ขาย 390 บาทถูกมากกกค่ะ

128.JASPAL ผ้าพันคอ ขนาดกำลังดีค่ะ พิมพ์ logo ทั้งผืน น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีสวย ผ้าดี ๆ หรู ๆ ผูกกระเป๋า คลุมไหล่ พันคอได้หมดค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ขาย 120 บาท

129.ROYAL IVY REGATTA SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 สีเขียวสวยลายดอก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าข้าง คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กีกๆๆๆ ขาย 120 บาท// CF //

130.เสื้อผ้าชีฟองหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขนาด M อก 34 สวยหรูคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แต่งซีทรูช่วงอก และแขน ปลายแขนติดกระดุม ปกแต่งกระดุมคริสตัล สวยเก๋มาก ๆ ขาย 59 บาท ผ้าดีๆๆๆค่ะ// CF //

131.JASPAL MAN ใส่ได้ทั้งชายหญิง สีชมพูอ่อนๆ SIZE 32 ทรงสวยปลายขาสกินนี่ เอว 32 สะโพก 42 ผ้ายีนส์นิ่มยืดได้นิดหน่อยใส่สบายๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ ขาย 99 บาท ถูกมากกก

132.ZARA NEW เสื้อโค้ชสวยม๊ากกกก ก ไก่ล้านตัว สวยเท่ เก๋สุดๆค่ะ ขนาด XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ มาพร้อมเข็มขัด ทรงสวยหรูดี ๆ แบบ burberry เลยค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ มีกระเป๋าข้าง ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ หรูหราเท่สุด ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 4 พันกว่าค่ะตัวนี้ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยมาก ๆ ค่ะ คุ้มมาก ๆ// CF //

133.เสื้องานดีไซน์ คัตติ้งเก๋ ๆทรงปล่อย แต่งพู่ชาย สายโซ่เบาน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ขนาด M-L แบบใส่ลำลองสบาย ๆใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 59 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะของแม่ค้าเองใส่กับยีนส์หรือขาสั้นได้ค่ะ ลำลองเก๋ ๆ// CF //

134.BERSHKA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ เนี้ยบ ๆ ลายดอกไม้หวานเก๋ แต่งระบายน่ารักค่ะ ช่วงสายปรับระดับได้ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 59 บาท // CF //

135.HEI HEI SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M เอวผ้ายืดได้ค่ะ แบรนด์ดีๆๆเกาหลีน่ารัก ๆ ปักเลื่อมทั้งตัวแน่น ๆๆๆ ค่ะ ด้านในมีซับไม่คันค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีครีมไล่สีปักเก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 36-38 ทรงสวยค่ะ แมทกับเสื้อยืดครอป หรือเข้าในก็น่ารักค่ะ แนว sport fashion ค่ะ ขาย 79 บาท ด้านข้างกุ๊นขอบหรู ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะเท่ๆ เก๋ ๆ แนะนำค่ะตัวนี้ผ้าทอแน่นๆ เลื่อมแน่น ๆ เลยค่ะคัตติ้งเนี้ยบๆๆ

136.DAISY MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์เกาหลีคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ดี ๆ คอระบายลูกไม้ผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลย แขนแต่งระบายลูกไม้น่ารักค่ะ ขาย 49 บาท// CF //

137.LYN AROUND SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ด้านข้างแต่งโบว์ 2 ชั้นน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แมทกับเสื้อตัวบนได้ค่ะ สีเดียวกัน ทรงสวยน่ารักค่ะ ขาย 49 บาท

138.ALLDRESSEDUP SIZE S คัตติ้ง FREE SIZE สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคลุมแขนกุด แบบเก๋น่ารัก กระเป๋า รูดน่ารัก ๆ มีตัวล็อคเก๋ ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆน่ารักมาก ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 49บาท// CF //

139.EP NEW SIZE S เสื้อเชิ้ตผ้าชีฟองลายเส้น พลิ้ว ๆแต่งกระดุมดอกไม้เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทลหวาน ๆ เป็นของใหม่มี 2 สีค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34 ขาย 39 บาท สวยทั้งสองสีเลยค่ะ// CF //

[/SIZE]
    Last edited by jirapa; 27-11-21 at 11:03.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ