MADNESS SALES IS BACK
Hurry up before it's sold out!

-สินค้าทุกชิ้นการันตีว่าเป็นของแท้ 100% (AUTHENTIC+ BEST PRICE) ทุกสิ้นสภาพดีเสมือนของใหม่ ใช้งานน้อย เป็นของแม้ค้าเองคนเดียว สินค้าออก shop ทุกชิ้นนะคะ
-สนใจสอบถามและขอดูรูปเพิ่มเติม หรือสอบถามลายละเอียดทาง LINE ได้นะคะ LINE ID : primpiimm
-สินค้ามีค่าจัดส่งทั่วประเทศ 50 บาทสำหรับเสื้อผ้าค่ะ , 90 บาทสำหรับ accessories&bag ค่ะ
ขอบคุณที่อุดหนุนนะคะ

USED LIKE NEWFENDI EYEGLASSES PRICE: 5,500 Baht
แว่นสายตาแบรนด์ FENDI สภาพใหม่กิ้ง มาพร้อมซองใส่แว่นตาและผ้าเช็ดแว่น ตัวแว่นเป็นพลาสติกสีดำน้ำหนักเบา ใส่สบาย ขาแว่นเป็นเป็นอะไหล่สีทอง เงาวิ้งๆ ปั้มโลโก้ FENDI ทั้งสองด้าน สามารถนำไปเปลี่ยนเลนส์เป็นแว่นกันแดดได้ค่ะ อันนี้แม่ค้าตัดมาเก็บเป็นแว่นสำรองไว้ใช้เวลาอยู่บ้าน เลยไม่ค่อยมีโอกาสได้ใส่เพราะมีแว่นสายตาหลักใส่ประจำ แม่ค้าซื้อมาประมาณ 15,XXX ตัดใจขายต่อที่ 5,500 บาท ราคาดีย์มากจิงๆ หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน แว่นแบรนด์เนม แต่ราคาหลักพันแถมอุปกรณ์ครบไปอี๊กกกก

ขาแว่นคืองามมม น้ำหนักก็เบา ใส่แล้วขึ้นหน้า สวยเด่นนนน

LIKE NEW YSL CATEYE SUNGLASSES PRICE: 5,500 Baht
ลายกระ grey/black มาพร้อมกล่องแว่นและผ้าเช็ดแว่น น้ำหนักเบามาก ขาเป็นอะไหล่ทองใส่แล้วไม่หนักหู ถ่ายรูปสวยชิคสุด ใส่แล้วหน้าเรียวขึ้นมาทันตา ออกช้อปมาเป็นหมื่นเช่นกัน ปล่อยต่อที่ราคาน่ารักสุดๆไปเลยยย

ทรงเฉี่ยวไม่ซ้ำใครแน่นอนนน

อ้ะ ดูขาด้านข้างสิ สวยกรุปปป

NEVER USED BAO BAO Rock 7*10 PRICE: 9,900 Baht สีเขียวเข้มเมทาลิค ใบนี้จุของได้เยอะมากกกกกกก แบรนด์นี้เค้าการันตีเรื่องน้ำหนักเบา สีนี้ดูแลรักษาง่าย ไม่ต้องระวังมาก เพราะไม่เลอะง่ายเหมือนสีอ่อนๆ ใช้นานๆก็ดูไม่เก่าเพราะเป็นสีเมทาลิค ใช้ไปทำงานก็เริ่ด ถือแล้วผู้ดี้ผู้ดี ใบนี้ซื้อมาให้คุณแม่ แต่คุณแม่ไม่ได้ใช้ เลยให้มาขาย ราคานี้ดีมากเลยน้า พรีออเดอร์ก็ 15,XXX-16,XXX แล้ว ในช้อปก็ราคาหมื่นปลายๆน้า มีถุงผ้าครบนะคะ

ด้านในมีช่องซิปรูปช่องใหญ่ 1 ช่อง อีกฝั่งแบ่งเป็นช่องใส่ออกอีก 2 ช่อง แถมก้นมีฐานรองอีก กระเป๋าใบนี้ถือแล้วเป็นทรงนะคะ

USED LIKE NEW COACH SILK SKINNY SCARF PRICE: 1,500 Baht
ผ้าพันคอ silk 100% ใช้ได้สองด้านเลยนะคะ ลายไม่เหมือนกันทั้งสองด้าน อันนี้น่ารักมากก จะผูกผม คอผม พันคอ พันหูกระเป๋า ห้อยกระเป๋าก็สวยชิคไปทุกแบบ ราคาช้อป 3,XXX เลยนะคะ ลดเกิน 50% ไปเลยยย มาพร้อมกล่องกระดาษของทางแบรนด์ด้วยค่า

สองด้านสองลาย ใช้แล้วชิคสุดดดด

USED ONCE MARIMEKKO EINE UNIKKO SHIRT PRICE: 4,350 Baht
Size xxs อกได้ถึงประมาณ 39" ความยาวประมาณ 27" เนื้อผ้า Viscose 100% ตัวนี้มาพร้อมผ้าผูกเอวเกร๋ๆ จะผูกก็ได้หรือใส่ปล่อยก็น่ารัก สภาพใหม่เหมือนออกจากช้อป ใช้งานไปแค่ครั้งเดียว สีก็น่ารักมาก ไม่ฉุดฉาดเกินไป ใส่ไปทำงานก็ยังเอาอยู่ ออกช้อปมาราคา 10,XXX ปล่อยต่อที่ราคาน่ารักกุ๊บกิ๊บเลยค่า

ใส่แล้วน่ารักแบบนี้เลยค่า

NEVER USED BALENCIAGA T-SHIRT PRICE: 4,500 Baht
เสื้อยืด balenciaga size 8 years อกก่อนยืด 35" ยาวประมาณ 23" ตัวนี้น่ารักมากกกกก ปัก balenciaga ทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ตัวนี้ใหม่มาก สีไม่เฟด ไม่เคยใช้เลย ซื้อมาประมาณ 7,XXX บาท ขอส่งต่อที่ราคากุ๊บกิ๊บ ที่ขายเพราะแม่ค้าไม่ชอบใส่เสื้อผ้าสีแดง เลยไม่ใส่เลย ราคานี้ดีจิมๆ ได้ของใหม่ ราคาถูกกว่าเกือบครึ่ง แถมเป็น signature style ของแบรนด์ด้วย ไม่ out แน่นอนน ใช้ได้ยาวๆ

ด้านหลังคือจุดขายย คือสวย คือดีย์

NEVER USED CALVIN KLEIN JEANS TSHIRT PRICE: 1,450 Baht
เสื้อยืดครอปสีดำ สกรีน CALVIN KLEIN ด้านหน้าสีเงินเมทาลิค ด้านหลังสกรีน CALVIN ตัวนี้เกร๋มาก น่ารักสุดๆแต่ไม่เคยใส่เลยยย ได้มาจากช้อปที่ญี่ปุ่นตอนตั้นปี 2020 น้อนนอนในตู้นานมากกก ไซส์ S อกก่อนยืดประมาณ 35" ความยาว 20" ออกทรง crop หน่อยๆ ใส่แล้วดูตัวเล็ก เนื้อผ้าก็คือดีย์มากก ตัวนี้คือใหม่จริงๆดูจากลายสกรีนได้เลยสีเมทาลิคไม่แตกสกรีนยังแน่นเลยค่า

ด้านหลังคือสวยกรุป

NEVER USED COMME DES GARCONS PLAY LADIES SHIRT PRICE: 4,550
Size M ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะ ซื้อมาเก็บอย่างเดียว ใส่แล้วน่ารักมากมากเช่นกันค่ะ ราคาช้อป 6,500 เลยย ได้เสื้อของใหม่ราคานี้คุ้มจริงๆ แม่ค้าไม่ได้เก็บ tag เก็บถุงไว้แล้วนะคะ ตัวนี้ซื้อมานานแล้ว แต่ guarantee ว่าแท้แน่นอน เพราะแม่ค้าซื้อมาเองงง

NEVER USED PLAY COMME DES GARCONS STRIPED LONG SLEEVE PRICE: 3,400
SIZE L lady color grey/white อกก่อนยืดประมาณ 34" ป้ายเทา ไม่มีขายในไทยนะคะ ป้ายเทาออกช้อป omotesando ที่ tokyo ถ้า comme ป้ายเทาจะเป็นรุ่น limited มีแค่ที่สาขานี้ของ tokyo เท่านั้น ข้อแตกต่างคือป้ายเทาผ้าจะนุ่มมากกก ไม่เป็นขุยง่าย จะ premium กว่าป้ายขาวทั่วไปนะคะ ตัวนี้ไม่เคยใส่เลย ตอนแรกคิดว่าซื้อมาไว้ใส่ไปต่างประเทศ แต่ COVID มา 2 ปี ไม่ได้ไปไหนน เลยตัดใจขายดีกว่า ป้ายขาวช้อปไทยราคา 3,900 อันนี้ป้ายเทาราคาแค่ 3,400 ไม่มีทางหาได้จากที่ไหนแน่นอน ร้านพรออเดอร์ขาย 4 พันขึ้นเลยยค่า

LIKE NEW POLO RALPH LAUREN POLO SHIRT SIZE S SLIM FIT PRICE: 1,900 Baht
ตัวนี้ก็ไม่ค่อยได้ใส่อีกแล้ว Y_Y สีน่ารักมากเลยค่า สีครีมใส่แล้วลูกคุณสุดๆ เนื้อผ้าใส่แล้วดูผอมหุ่นดี บวกกับกระดุมทรงยาว ที่ใส่กับอะไรก็ดูเกร๋ ดูดี ตัวนี้แม่ค้าซื้อออกช้อปไทยประมาณ 5 พันกว่าบาท ตัดใจขายเพราะไม่ได้ใส่ เนื่องจากไม่ชอบใส่เสื้อผ้าพอดีตัว ตัวนี้อกประมาณ 32.5"-33" ค่ะ ราคาดีแบบนี้ต้องรีบจัดน้าาาา

USED ONCE POLO RALPH LAUREN LADIES SHIRT PRICE: 2,200 Baht
Size S SLIMFIT อกได้ประมาณถึง 40" ความยาวประมาณ 26" สีม่วง น่ารักมากเลยยย ออกช้อปมาแพงมากกก ซื้อช้อปไทย ที่ใส่ครั้งเดียวเพราะไซส์ใหญ่เกินตัวแม่ค้า แม่ค้าต้องใส่ของเด็ก Y_Y เลยขายที่ราคาลดพิเศษสุด เก็บไว้ก็ใส่ไม่ได้จริงๆ

NEW!! LIEฺBESKIND Berlin LONG WALLET IN BLACK COLOR PRICE: 2,250 Baht กระเป๋าสตางค์หนังแท้สีดำ ด้านในแบ่งเป็น 5 ช่องเป็นช่องใส่ธนบัตร 4 ช่อง ใส่เหรียญ 1 ช่อง จุได้เยอะมากค่ะ มีช่องเก็บการ์ดด้านละ 6 ใบ สองด้านรวมเป็น 12 ใบค่ะช่องบนสุดของช่องเก็บการ์ดเป็นช่องเก็บของขนาดใหญ่สามารถเก็บใบเสร็จ เครื่องราง หรือเก็บแบงค์ได้อีกค่ะ จุจริงจริงค่ะ แบรนด์นี้เป็นแบรนด์เครื่องหนังชื่อดังของกรุงเบอลิน ประเทศเยอรมนี ไม่มีขายที่ไทยนะคะ มีแค่ที่เยอรมณีเท่านั้น!!! ใครอยากใช้กระเป๋าสตางค์หนังดีๆ สีดำ อะไกล่ทองด้าน รับทรัพย์ นำโชค ต้องรีบสอยแล้วนะคะ (อุปกรณ์ครบค่ะกล่อง การ์ด ถุงผ้า)

ดูกันชัดๆเลยค่ะ ว่ากว้างจริงๆ แต่พอรูดซิบปั๊ปเหลือใบบางๆเอง ไม่หนาเทะทะนะคะ

ZARA FLORA IN SILK SIZE XS : PRICE 600 BAHT (ตัวนี้ก็ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียว แล้วไม่เคยใส่อีกเลยกระโปรงเป็นผ้า silk ลื่นๆบางเบาส่วนด้านบนตรงสายเป็นผ้าชีฟองสีขาว see through ใส่แล้วดูคุณหนูสุดๆค่ะ

ZARA DRESS SIZE XS :PRICE 700 BAHT ตัวนี้เป็น style vintage นิดนึง ใส่ออกมาแล้วก็หุ่นดีสุดๆเพราะตัวนี้เค้าเก็บเอวให้ด้วยค่ะ ไม่อ้วนแน่นอน แม่ค้าคอนเฟิ์มค่ะ

ด้านหลังแบบเซ็กซี่นิดหน่อย แต่ไม่โป๊ค่าาา

PLEATS PLEASE ISSEY MIYAKE SIZE 5 : PRICE 6,000 ตัวนี้คือดีย์มาก ใครได้ไปคุ้มสุดสุด ซื้อออกจากช้อปไทยราคา 12,900 ตัดใจขายเพราะไม่ได้ใส่ สีก็น่ารัก จะใส่เป็นเสื้อตัวยาวกับกางเกงก็ดี หรือจะใส่เป็นเดรสไปงานก็ได้ คอเสื้อสามารถใส่ได้หลายแบบด้วยค่ะ จะเปิดไหล่ คอเต่า ม้วนเป็นโดนัทก็น่ารักไปหมดเลยยยยย

ใส่เปืดไหล่ก็ชิคชิคค่ะ

--THE END--
THANK YOU SO MUCH KA