CF No CC
สินค้าทุกชิ้นเป็นของส่วนตัว
สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
ถ้าอยู่ในกรุงเทพ ส่งรถวิ่งไปให้ถึงบ้านเลยค่ะ

Line ID : ball_lebeau

NEW!!! Chanel Mini Vanity with Camelia Holo 31 รุ่นนี้สวยมากค่ะ ตรงสายน่ารักมากๆ มีดอกคามิเลียด้วย ใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ อปกครบ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ ริบบิ้น การ์ด น่ารัก ลุคคูรหนูสุดๆ
Copy receipt
>> 67,000bt ไม่ขาย ขอขายเพียง 65,900 bt ค่าาาา
เก็บไว้ไม่ได้ใช้สักที ขอปล่อยให้คนที่ได้ใช้ดีกว่าค่า พร้อมกับมีเป้าหมายใหม่ค่าาาา
ราคานี้คือถูกมากกค่ะ สีขาวหายากด้วย สวยน่ารักมากๆ รีบๆๆเลยค่า

Cr. รูปจากไอจีค่ะ

firn crossword

host an image

Chanel Earring RARE ITEM!!!ต่างหูคู่นี้ฮิตมาก ใส่ได้สองแบบ สามารถถอดตัวด้านล่างออกได้ใส่แต่ตุ้มได้ หายากมากนะค่ะ ได้มาเก็บ เลยขอปล่อย
อปกครบ กล่อง ริบบิ้น ดอกคามิเลีย ก๊อปปี้ใบเสร็จ
>> 31,500 bt ราคานี้คือถูกมากกกกค่า

online dnd roller

Chanel Sandal size 35.5 ใช้น้อยค่ะ อปกครบ กล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิเลีย
ราคาเต็มสี่หมื่นกว่า ขอปล่อย 21,000bt

cara download photo instagram

CHanel Sandal หน้ามุก รุ่นนี้คือสวยมากค่ะ ใช้ครั้งเดียว ไซส์ 37 อปกครบ กล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิเลีย ราคาเต็มสี่หมืื่นกว่า ขอปล่อย 25,000bt

instagram download image online

somewhere i have never travelled poem analysis pdf

Chanel Vanity รุ่นไมโครชิป สีขาว น่ารักมากกกก หายากมากกกค่ะ รุ่นนี้ สีนี้ เข้าไทยน้อยมาก ใช้ถือถ่ายรูปครั้งเดียว ความจุไม่ต้องห่วงคือจุเยอะมาก ใช้ง่ายมาก
มีรอยกดทับของโซ่ด้านหลัง
อปกครบ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ ดอกคามิเลีย ริบบิ้น copy receipt ออกช๊อปไทยค่ะ
ขอปล่อยราคาเทๆ 149,500 bt
ตอนนี้Chanel ปรับราคาขึ้นหมดแล้วนะค่ะ เก็บได้รีบเก็บค่ะ
Cr.รูป refคุณน้ำฝนค่ะ

New !!! Chanel Card Holder F
lap on chain ของใหม่ Holo 31 ไม่เคยใช้ นอนกล่องอย่างเดียว สีแดงสวยมากค่ะ ไม่แดงสด แต่แดงสวย เข้าชุดง่าย
อปกครบ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ ดอกคามิเลีย ก๊อปปี้ใบเสร็จ
ราคาหน้าบิลเลยค่ะ 76,000 bt. ที่นี้ถูกสุดแน่นอนค่ะ ที่อื่นขาย แปดปลายๆนะค่ะ รุ่นนี้น่ารักมากๆ ตอนนี้Chanel ปรับราคาขึ้นหมดแล้วนะค่ะ เก็บได้รีบเก็บค่ะ

Cr.รูปrefจากอินเตอร์เนทค่ะ

Louis Vuitton Epi Collection Game On กระเป๋ารุ่นนี้ถือว่าเป็นหนึ่งใน Rare Item
สามารถใช้เป็น คลัช หรือสะพายไหล่ได้ค่ะ มีสายสะพาย สามารถถอดได้ค่ะ
อปก กล่อง ถุงผ้า copyใบเสร็จ ถุงกระดาษ ขอขาย 75,000 Bt.
เก็บได้เก็บนะค่ะ น่ารักมากๆค่ะ หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ

Cr.รูปrefจากอินเตอร์เนทค่ะ

Roger Vivier Shoes size 36 ใช้ครั้งเดียว 4,500 bt

instagram download your own photos