CLEARANCE SALE // JASPAL // RIR // CPS // ZARA // MISS SELFRIDGE // ถูกสุดๆๆๆค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: CLEARANCE SALE // JASPAL // RIR // CPS // ZARA // MISS SELFRIDGE // ถูกสุดๆๆๆค่ะ

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default CLEARANCE SALE // JASPAL // RIR // CPS // ZARA // MISS SELFRIDGE // ถูกสุดๆๆๆค่ะ

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ ุ600 บาท ลดเพิ่ม 60 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.LONGINES MADE IN ITALY สวยละลายยยยเลยค่ะ หรูมากๆๆๆค่ะ ผ้าลายสวยมาก ๆ หายากสุดๆๆๆ แบรนด์ high high จากอิตาลีค่ะ ละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 279 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

2.MOSCHINO SILK 100% MADE IN ITALY ผ้า silk หรู สีม่วง logo สวยมากๆๆๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ พันได้หลายแบบค่ะ เก๋ ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 279 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

3.SIMPLE SIZE M-L แบรนด์เกาหลี ดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ ผ้าดีม๊ากกกก แนะนำค่ะ แขนระบาย แต่งชายระบาย ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารัก ขาย 99 บาท // CF //

4.JH COLLETIBLES SUITS SIZE 8 แบรนด์หรู SIZE M-L เสื้อสูทผ้าหรูหรา คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ทรงสวยหรูมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ใส่แล้วดูแพงค่ะ แมทกับกางเกงแสล็คเท่ ๆ ค่ะ ขาย 169 บาทถูกมากกกค่ะราคานี้ คัตติ้งหรูมาก ๆ // CF //

5.O’2ND SIZE M-L เสื้อแบรนด์ดังเกาหลี ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ กระดุมไหล่ แต่งระบายอก น่ารัก ๆ ชายกุ๊นขอบลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 129 บาทของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

6.ZARA SIZE M-L อก 34++ เสื้อผ้าพลิ้ว ทรงสวยเก๋ แต่งคอ แขนถ่วงเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 189 บาท แนะนำค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงสีดำ ทรง แสล็ค เท่สุด ๆ ค่ะ // CF //

7.RIVER ISLAND SIZE 8 S กระโปรงสีชมพูนม น่ารักม๊ากกกกก ผ้าหนังแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ด้านในเป็นผ้านิ่ม ๆ ไม่หนาค่ะ ใส่สบาย ๆ แมทกับบูทหรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสุง เอว 26-27 สะโพก 36-37 ทรงดินสอคลุมเข่าเก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 189 บาท แนะนำค่ะสวยมาก ๆ เท่หรูสุด ๆค่ะ // CF //

8.WEARBLACK SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีดำ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ซิปข้าง ทรงสวย คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

9.PRAEWPRINYA SIZE S เดรสสวยหรู ผ้าทอแบบหรู ๆ เลยค่ะ คอแต่งผ้าไหมออแกนซ่าหรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 189 บาทของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ // CF //

10.MONKI SIZE XXS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวแดง แบบเก๋ ๆ มีกระเป๋าหน้าน่ารักค่ะ ทรงสวยใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 139 บาทคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะน่ารักมาก ๆ มีกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แบรนด์ดังจาก SWEDEN ค่ะ // CF //

11.H&M SIZE XL เป็นทรง OVERSIZE ผ้าลินิน แบบเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ เป็น MINI เดรสค่ะ หรือใส่เป็นเสื้อตัวยาวไดค่ะ ผ้าลินินแบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

12.MORGAN NEW ของใหม่ค่ะ ชุดคลุม คัตติ้ง FREE SIZE เป็นเสื้อคลุมผ้าดีสุดๆๆๆๆ สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ แต่งแถบลูกไม้หรู ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์ สวยม๊ากกกก ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 149 บาท ของใหม่นะคะ สวยม๊ากกกก // CF //

13.ZARA SIZE M อก 34++ คัตติ้ง M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ผูกโบว์คอน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ทอลายน่ารัก ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 149 บาท ทรงปล่อย ๆ สบาย ๆ แต่ดีเทลเก๋ค่ะ// CF //

14.ANTIGRAVITE SIZE L กางเกงแบรนด์เกาหลีคัตติ้งหรู ๆ สีเทา แต่งขอบลูกไม้สีดำ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยมาก ๆค่ะ เอวสูง 28-29 สะโพก 39-40 ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะสวยจริง ๆ ขาย 149 บาท // CF //

15.UNIQLO SIZE M เสื้อลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัดต่อ ลายเส้น ลายจุด เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวยใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

16.SURREAL OBJECTS SIZE M กางเกงผ้าไหมแบบหรู ๆ ทรงสวย แต่งโบว์เอว ของจริงสวยม๊ากกกกก สวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ เอวสูง 27-28 สะโพก 38 ใส่แล้วดูแพงสุดๆๆค่ะตัวนี้สวยจริง ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 279 บาท

17.NONTAWAT SIZE M-L เอวสูง 28-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าดี ๆ พลิ้ว ๆ ลายกราฟฟิกหรู ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง เก๋ ๆ เท่ ๆ เลยค่ะ ขาย 159 บาท // CF //

18.JASPAL SIZE S กางเกงทรงน่ารักสีขาวดำ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวย ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆเลยค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 139 บาท// CF //

19.RIVER ISLAND SIZE XL เอว 32-33 สะโพก 42-43 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายเอวหรู ๆ ค่ะ ไม่สั้นค่ะ เหนือเข่านิดนึงค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท // CF //

20.NUCHESS STORE SIZE M กางเกงทรงสวย ดีไซน์เก๋ ๆ ตัดต่อผ้าลายดอกชาย ทรงสวยค่ะ คัตติ้ง M-L เอวสูง 28 สะโพก 38 มีกระเป๋าข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 189 บาท ค่ะ เก๋ ๆ เท่ๆ เลยค่ะ // CF //

21.BOSSINI SIZE L เสือเชิ้ตลายดาวสีทอง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ปกเชิ้ต น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ก็เก๋ค่ะ ขาย 89 บาท// CF //

22.เสื้อเชิ้ตงานดีไซน์สวยม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M อก 34++ ตัวนี้ผ้าสวยมากๆ ค่ะ สีชมพูนู้ด เงิน ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ กระดุมหอย ของจริงสวย คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 139 บาท ใครชอบงานดีไซน์เก๋ ๆ แนะนำค่ะตัวนี้ของจริงสวยจริง ๆ ค่ะ// CF //

23.MEGAN SEOUL KOREA BRAND ผ้าฝ้ายลินิน แบบดี ๆ เลยค่ะ ลายดอกทรงสวย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ หลังผูกโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนพองจับจีบน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

24.เสื้อกันหนาว ขนาด M ผ้าทอทวีต แบบสวยเก๋ แต่งเข็มขัดหนังช่วงอกค่ะเก๋ ๆ เท่ ๆ มีกระเป๋าข้าง ผ้าดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ ตรงเข็มขัดมีหนังแตกนิดนึงตามรูปค่ะ ด้านในเสื้อมีซับไม่คันค่ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงเข้ารุปสวย ๆ หรู ๆ ขาย 149 บาท ถูกมากกกค่ะราคานี้ สวยมาก ๆแค่ขนเฟอร์ก็คุ้มแล้วค่ะ// CF //

25.PLOWBRANDS SIZE S NEW เป็นของใหม่ค่ะ อก 34 คัตติ้ง S-M กระดุมหอยด้านหลัง เก๋ ๆ ผ้าลูกไม้ฉลุสวย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 139 บาท

26.MANGO JUMPSUIT SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าทิ้ง ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ

27.VIP FASHION SIZE M-L งานสั่งตัดค่ะ คัตติ้งหรู ๆผ้าดี ๆ ผ้าลายสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ หรู ๆ เลยค่ะ เสื้อสูททรงสวยจริง ๆค่ะ ลูกค้าเก็บเอวเข้าหน่อย แล้วแมทกับ trouser กางเกงแบบหรู ๆ ดูแพงสุด ๆค่ะตัวนี้ ขาย 139 บาท

28.DRESS คัตติ้งหรู ลายสวยมาก ๆค่ะ งานดีไซน์ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขนาด M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซิปข้างใส่ง่ายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 169 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ // CF //

29.LIZ CLAIBORNE SIZE L เดรสดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ แต่งผ้าแถบสีด้านหน้าเก๋ ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ อก 35++ สะโพก 38-41 ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ตัวนี้เท่ห์ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 189 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ ผ้ามีซับในตัวทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ// CF //

30.JSHOP SIZE M-L เสื้อสีกรมท่า ตัวนี้ผ้า silk ชีฟอง ทอดิ้นเงินแบบหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 34++ แมทเอาเข้าในกับกางเกงเอวสูงสวยค่ะ ขาย 99 บาทแบรนด์เกาหลีค่ะ// CF //

31.JASPAL SIZE S กางเกงยีนส์ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆ สีเทาดำ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เป็นแบบสีสนิม เซอร์ ๆ เท่ ๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ขาย 79 บาท // CF //

32.SHALI SIZE M กางเกงทรงสวย ผ้าดีมากๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แต่งห่วงด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ เอวสูง 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้ผ้าดี จริง ๆ ค่ะ ดีเทลเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 189 บาท// CF //

33.JACKRUSSEL SIZE 32 คัตติ้ง 30-32 เอว 30 สะโพก 39-40 ยืดได้นิดหน่อยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวขี้ม้าผ้าดี ๆ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 139 บาท ทรงเท่ ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ กระดุม logo

34.CPS SIZE XS คัตติ้ง S เอวสูง 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้านิ่มทรง เลคกิ้งแบบผ้าแน่น ๆ ผ้าไม่บางค่ะ ใส่แล้วเก็บต้นขาค่ะ เอวสูงทรงสวยค่ะ ขาย 179 บาท// CF //

35.KISS ME DOLL ผ้าคลุมไหล่ พันคอ เก๋ ๆ ลายน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใช้ได้หลายแบบค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 169 บาทสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ // CF //

36.KISS ME DOLL ผ้าพันคอ คลุมไหล่ผืนใหญ่สีเทาสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใช้ได้หลายแบบ ขาย 159 บาท ผืนใหญ่จุใจมาก ๆ ค่ะ นิ่มมาก ๆ ค่ะ // CF //

37.AUTUMN AND WINTER ผ้าพันคอไหมพรม ลายทอสวยเก๋ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พันได้หลายแบบเก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ ใช้ได้ทั้งชายหญิง ขาย 149 บาท ทอแบบแน่น ๆ ดี ๆ เลยค่ะ // CF //

38.FOX ผ้าพันคอ พันแบบ 2 ชั้น กันหนาว คลุมไหล่ได้ค่ะ เก๋ ๆ ใส่ได้ 2 ทางค่ะ ทางลาย หรือ สีพื้นได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์ดังจาก อิสราเอลค่ะ ขาย 129 บาท ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ // CF //

39.NITI BODEAN ผ้าพันคอ คลุมไหล่ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ พิมพ์ logo เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใช้ได้หลายแบบค่ะ ขาย 179 บาท// CF //

40.FONTANAROSA MADE IN ITALY ผ้าพันคอ คลุมไหล่ ลายแผนที่ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยสุด ๆ ค่ะ แบรนด์จาก ITALY เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 199 บาท// CF //

41.BLEU PRINCE MADE IN SCOTLAND 100% LAMBS WOOL ผ้าพันคอ ลายสก๊อตแลนด์ สวยม๊ากกกกก ผ้าวูลล์ขนแกะแท้ ๆเลยค่ะ ละมุนหรูหราสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หายากมาก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 179 บาท// CF //

42.ผ้าพันคอไหมพรมนิ่ม ๆ ปัก อักษรเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ สีเหลืองสวยทอแน่น ๆ เลยค่ะ ผ้าแบบเด้ง ๆ นิ่ม ๆ ค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 99 บาท // CF //

43.ST. MICHAEL MADE IN ITALY ผ้าพันคอ SILK พิมพ์ดอกไม้สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยมาก ๆ ค่ะ แซมดิ้นทอง หรู ๆ เลยค่ะ คุ้มมาก ๆ แบรนด์จากอิตาลี ค่ะ ขาย 149 บาท ขนาดกำลังพอดีค่ะ

44.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีต ตัดตัอผ้าฝ้ายเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 149 บาท// CF //

45.GEDA SIZE M-L เสื้อคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายสวยเก๋ สีตัดกันสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ ทรงเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 89 บาท// CF //

46.F.O.F SIZE L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผูกโบว์เอว เอวยืดได้นิดหน่อย ผ้านิ่มใส่สบาย แบบ และลายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ขาย 99 บาท แบรนด์จากห้างโรบินสันค่ะ// CF //

47.SHAKA LONDON SIZE L เอว 30 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ มีกระเป๋าข้าง ด้านหลังเป็นเข็มขัดน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 189 บาท// CF //

48.AERIALIZ SIZE M กางเกง sport fashion เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทล แต่งเข็มขัดเอวเก๋ ๆ เท่ ๆ น่ารักค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-39 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ ขาย 179 บาท// CF //

49.ROYAL IVY REGATTA SIZE S อก 34 สะโพก 36 จั๊มสูทกางเกงลายดอกทรงสวยน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 169 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

50.PIMNATTA SIZE L เสื้อสีดำคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 34++ คัตติ้ง M-L ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย จับจีบไหล่หรู ๆ ขาย 89 บาท// CF //

51.DOROTHY PERKINS SIZE L อก 35++ ผ้าพลิ้ว ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 59 บาท // CF //

52.MISTY MYNX SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ชายลูกไม้ ทรงปล่อย ๆ สายแต่งไขว้ๆ หวานสวยเก๋ ๆ ด้านหน้าร้อยผูกโบว์น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ขาย 139 บาท// CF //

53.MISS MODERN SIZE L สีดำ คัตติ้ง M-L เสื้อใหม่ เกาะอก ซิปหลัง ทรงสวยเก๋ แต่งระบายชั้นๆ ผ้าหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ผ้ามีน้ำหนักทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 79 บาท ด้านข้างผ่าเก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ // CF //

54.CLASSIFY SIZE L เสื้อสูท ทรงสวยมาก ๆค่ะ ตัวนี้ ทรงเกาหลี เสริมไหล่เก๋ ๆ เข้ารูปเอวนิด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เท่ๆ ค่ะ ขาย 119 บาท// CF //

55.EDC BY ESPRIT NEW ผ้าคลุมไหล่ พันคอ ใหม่ป้ายห้อย ไหมพรม silk spandex นิ่ม ๆ ใส่พันคอ อุ่น ๆ ขนนิ่มมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 99 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

56.H&M ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ นิ่ม ขนาดกำลังดีค่ะ พันได้หลายแบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีและลายสวยค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

57.CPS ผ้าพันคอ คลุมไหล่ลาย DAIMOND สวยมาก ๆ ค่ะ ผืนใหญ่กำลังดี ผ้าพลิ้วหรูหราสุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ขาย 129 บาท// CF //

58.กระโปรงยีนส์ผ้า silk เงาๆ ผสมคอตตอลหรู ๆ ค่ะ ผ้าแบบดีๆๆๆมาก ๆ ค่ะ เหลือบ ๆ สวยมาก ๆขนาด S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ แนะนำค่ะ เป็นงานแบรนด์ตัดป้าย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำ เป็นทรงสอบ ผ่าหลัง คลุมเข่าหรู ๆ เลยค่ะ

59.I FIN SIZE M กางเกงคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ทรงหรู ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง สีสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

60.TSUMORI CHISATO SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ๆๆๆ แต่งแถบลายเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

61.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ด้านข้างแต่งแถบสวยเก๋ ผ้าดีๆๆๆของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก ขาย 179 บาท แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้ ทรงสวยดีงามสุดๆๆๆๆ // CF //

62.เสื้ออัดพลีท งานดีไซน์เก๋ ๆ ขนาด M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีโอโรสสวย คอสม๊อกเก๋ ๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 49 บาท// CF //

[/SIZE]
    Last edited by jirapa; 01-12-21 at 21:48.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ