Used Hermes CDC, สีดำ, อะไหล่เงิน, Size S
Condition: B+ มาพร้อมอุปกรณ์ครบ
sale 15,000 Baht

Used Panerai PAM 070 อุปกรณ์ full set
พร้อมสายสำรอง 2 เส้น (หนังแท้)
เก็บไว้ไม่ได้ใช้ 145,000 บาท พร้อมโอนต่อรองได้ค่ะ

Used Birkin 30, Ebony สีน้ำตาลเข้ม หนัง Evercalf, PHW หนังแข็งเป็นทรง สวยงาม
Condition: 95% พร้อมถุงผ้า ชุดกุญแจ การ์ด ชุดถุงกันฝน
Price: 339,000 baht ราคามิตรภาพ
ราคามือหนึ่ง 5 แสนปลายแล้วค่า

Used Miu Miu Clutch สีขาว

จะถือเป็นครัชออกงานหรือสะพายข้างก็ดูสวยหรูไปอีกแบบค่ะ
ส่งต่อ 12,000 บาท

Used Chanel Small purse เป็นผ้า สีดำ ใส่ของเอนกประสงค์ 5,900 บาท

Used Chanel Wallet สีแมททาริค 7,900 บาท

Used LV Coin wallet ลายไม้ สีดำ 6,900 บาท

Used Ferragamo Vintage มีสายยาวทั้งคู่ สามารถเก็บและถืออีกแบบได้ด้วยค่ะ
ส่งต่อราคาเบาๆ 3,500 บาท

Used Chanel Shoes size 39
มีร่องรอยถลอกการใช้งานทั่วไป
มาพร้อมถุงผ้า
ขายเท 9500 บาท
ค่ะ

Used Prada Wallet
สภาพใช้งานทั่วไป
4,900 บาท

Used Chanel Wallet สีเบจ / สีดำ 6900 บาท
สีเงิน
SOLD
(มีร่องรอยการใช้งานตรงกระเป๋าใส่เหรีย
ญ)
**ไม่มีอุปกรณ์ แต่ Holo sticker ยังติดแน่นทุกใบค่ะ**

ขออนุญาตลงรูปเพิ่มเติมนะคะ

Used Chanel Shoes size 39
มีร่องรอยถลอกการใช้งานตามขอบมุมรองเท้าตามการใช้งาน (นำไปสปาได้นะคะ)
มาพร้อมถุงผ้า
ขายเท 7500 บาท net ค่ะ

Used Proenza Clutch
Condition: B+
Price: 19,000 Baht พร้อมโอนต่อรองได้ค่ะ

Used Fendi like new เป็นหนังแท้
Price: 9,000 baht พร้อมโอนลองเสนอมานะคะ

Used Balenciaga, City in Navy Blue, PHW
Condition: B+ อุปกรณ์ครบตามรูปค่ะ
Price: 27000 Baht

Used Chanel Reissue 226 , สีเทา
Condition: B/B+

Price: 79,000 baht

Used YSL Clutch สีม่วง อะไหล่ทอง มีรอยตรงหนังนิดหน่อย
ถือชิวๆ ขายเท 11,000 Baht net

Used Roger size 39
Condition: B
Price: 5,900 baht

Used Hermes Sandal, สี Pink Gold size 38.5
Condition: B เอาไปสปาหน่อย สวยจ้า
Price: 9000 baht net

Used Roger สุดคลาสสิค สีดำ สภาพดี
Price: 3,200 baht net

Used Prada handbag with strap, หนังงูแท้
Price: 29,000 Baht
พร้อมโอนต่อรองได้ค่ะ

Used Celine Mini Luggage สีดำ หนังลายงูแท้
Price: 49,000 Baht

New Miu Miu Tote
ขาย 39,000 Baht

New Miu Miu ถอดสายถือเป็น Clutch ได้ หรือ cross body สะพายข้างก็ได้ค่ะ
48,000 Baht

Used LV wallet
Price: 7,900 baht

Used CHOLE like new
Price: 12,000 baht
พร้อมโอนลองเสนอมานะคะ

Used YSL Downtown
Condition: A
Price: 12,000 baht NET

Used Hermes Bolide 31 in Red
Condition: B+
Price: 127,000 baht
พร้อมโอนลองเสนอมานะคะ

Used YSL, crossbody bag ปีประมาณ 2017
Condition: B มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป
ขายเทๆ 19,500 baht net

Used Dior Club2 Sunglasses like NEW
อปก ครบ พร้อมใบเสร็จ ออก shop paragon 17,000 บาท ปี 2018 นี้เลย
ขายเกือบครึ่งราคา 9500 baht net

Used Dior sunglasses Split
สภาพดี ขาย 6,500 บาท NET

roll simulator

Used Gucci Cap รุ่น Signature
Price: 6900 baht

Used Mini Everlyn like new สีส้ม
Price: 39,000 baht

cute baby lamb names

Used Hermes CDC, Size S, Epsom black, GHW like NEW
Price: 25,000 baht

Used Valentino size 39 พร้อมติดกันกัดเรียบร้อยค่ะ
6,500 baht net

Used mini Lady Dior, Nylon
Condition: B+ สภายใช้งานทั่วไป อะไหล่ตรงสายมีซีดนิดหน่อย นอกนั้นสวย

Price: 29,999 baht

Used Hermes Clic CLac
Price: 14,000 baht net

sexy unisex names

Used Dior Cap รุ่นสุดฮิต สีแพง แซ่บมาก
สภาพดีงาม
Price: 6,900 baht net

pic sharing

Used LV clutch สุดฮิต หนังแก้ว สีเบจ
มาพร้อม อปก ตามรูป ขายราคาน่ารักสุด 13,000 บาท

Used Chanel Card Holder สภาพดีมาก
อปก ตามรูป ขายราคาน่ารัก 7200 baht

online image hosting

Used Rolex Submariner with Date สุดคลาสสิค ปี 2016 สภาพดี
อปก ครบเหมือนออกช็อป 439,000 baht

Used Valentino สุดฮิต สภาพใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก
อปก ตามรูป ปล่อย 15,500 baht net

free image hosting

Used YSL tribute high heel shoes
size 38.5 สูง3.5” สีแดง แซ่บ สวยย มีรอยใช้งานบ้าง ขายเทๆ 7,999 บาท

image upload

Used Balenciaga clutch สภาพใช้งานทั่วไป
น่ารักมาก อปก ตามรูป ขายราคาน่ารักๆ 6200 บาท

Used Chanel flat สภาพใช้งานบ้างตามรูป Size 39
ขายเท 4000 baht NET ราคานี้ได้ใส่ Chanel เลยนาจา

Used Valentino Shoes Size 39 สีเงินแมททาริค มีรอยขีดข่วนตรงส้น
แต่โดยรวมยังสวยมาก ทำพื้นเรียบร้อย 12,500 baht net

Used Chanel earring ห้อยเพชร TAG แน่น มาพร้อมกล่อง
ปล่อย 8900 baht

Used Chanel Phone Clutch with Chain สีแดง Burgundy
(ใบจริงจะสีแดงเข้มสวยกว่าในรูปนะคะ) หนัง Cavier ไม่มีตำหนิ
ใบใหม่ราคาไป 7 หมื่นละค่า ส่งต่อ 69,000 บาท

Used Chanel Short Wallet สีม่วง สภาพใช้งานทั่วไป
อุปกรณ์ครบ ส่งต่อ 6,900 บาท

Used Prada Tote พร้อมสายยาว สภาพใช้งานทั่วไป
ส่งต่อ 12,500 baht net

Used Celine Phantom สีดำ มาพร้อมถุงผ้า มีรอยจี๊ดนึงตรงมุมค่ะ
ซื้อมา 7 หมื่นกว่าบาท ส่งต่อ 35,000 บาท

Used Hermes Clic clac มีรอยขนแมวทั่วไป Size PM
ส่งต่อ 12,999 บาท NET

Used YSL Muse oversize in good condition 12,000 baht

อ่านกันสักนิ๊ดค่ะ

- สินค้าที่ขายเป็นของแท้ทุกชนิด สามารถนำไป catch fake ได้โดยไม่ต้องได้รับอนุญาติ
- หากซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน เว้นแต่ว่าสินค้าจะเป็นของปลอม
- สามารถส่ง ems หรือนัดดูสินค้าได้ แต่รบกวนต้องมัดจำก่อนนะคะ เพราะลูกค้าบางคนนัดแล้วไม่มา
เสียเวลาและเสียโอกาสมากๆ คงเข้าใจนะคะ (ยินดีที่จะส่งรายละเอียดสินค้าเต็มที่)
- ขออนุญาติให้สิทธิคนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
- ซื่อสัตย์สุจริต แม่ค้าไม่เคยคิดที่จะโกงใครกินค่ะ เพราะฉะนั้นสบายใจได้เลยค่ะ สามารถเช็คประวัติย้อนหลังได้เลยค่ะ ไม่เคยมีประวัติเสีย เข้าร่วม SBN มาตั้งแต่ปี 2012 แล้วค่ะ
- รูปที่ขายแล้ว ขออนุญาติลบทิ้งนะคะ
- กระเป๋าทุกใบ รับผ่อนด้วยค่ะ
หรือพร้อมโอนยังไงลองเสนอมานะคะ แม่ค้าง่ายๆ คุยกันได้ค่ะ
- CF แล้ว NO CC นะคะ

ของใช้ที่ลงเป็นของตัวเองและคนรู้จัก ซื้อเอง ใช้เอง เก็บเอง เป็นของแท้ค่ะ

สอบถามข้อมูลและขอรูปเพิ่มเติม โทร 089-6969626

แอด Line:
@rubfak.brandname

หรือคลิ้กลิ้ง
https://lin.ee/xISbOG1
หรือสามารถ scan QR code จากด้านล่างนี้ได้เลยค่ะ

ปล. ฝากติดตามเวลาลงสินค้าใหม่ๆ+โล้ะไปไวที่

https://line.me/ti/g2/nPQHV-_ZyEfozW...mpaign=default

และใน Instagram
https://www.instagram.com/rubfak.brandname/

ขอบคุณค่ะ