TM: BRAND SALE // JASPAL // ZARA // MANI BLEU // FLYNOW // GUESS // POMELO // H&M // CPS // UNIQLO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // JASPAL // ZARA // MANI BLEU // FLYNOW // GUESS // POMELO // H&M // CPS // UNIQLO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // JASPAL // ZARA // MANI BLEU // FLYNOW // GUESS // POMELO // H&M // CPS // UNIQLO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.EXPRESSIONS SIZE 10 M-L SET เสื้อ + กระโปรงลูกไม้น้ำเงินสวยหรูสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ เลยค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์หรูๆจาก Central ราคาเต็มทั้งชุดเกือบ 4 พันค่ะ เสื้ออก 34++ กระโปรง เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขายทั้งชุด 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยหรูมากกกกก จริง ๆค่ะ // CF //

2.เดรสผ้าพิมพ์ลายผ้าสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าไหมญี่ปุ่นแบบหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียว แขนระบายเก๋ ๆ ผ้าพิมพ์ลายสวยมาก ๆ ค่ะ หรูจริง ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

3.POMELO SET เสื้อ + กระโปรง SIZE M ของแม่ค้าเองค่ะ NEW เป็นของใหม่ แม่ค้าแค่ใส่ลองยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ สวยเก๋สุดๆๆๆๆ น่ารักมากๆๆๆค่ะ เสื้ออก 34++ เอว 27-28 กระโปรงเอว 28 สะโพก 38-39 ผูกโบว์ข้างน่ารัก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆเลยค่ะ สวยจริง ๆ ใส่เป็นชุดยิ่งน่ารักค่ะ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) ไม่เคยใส่เลยค่ะ แค่ลองจริง ๆ // CF //

4.SUITEBLANCO SIZE ตามป้าย XL คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ลายสวยเก๋ ผ้าหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะผ้าพลิ้ว ใส่สบาย ๆ ซิปหลัง แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 320 บาท แบรนด์หรูๆๆๆ ดี ๆ เลยค่ะ ผ้าสวยสุด ๆ ค่ะ // CF //

5.GUESS SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าหรู ๆ ดี ๆ นิ่มๆ แต่งลูกไม้สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งป้ายคริสตัลเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 250 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะผ้าดีมาก ๆ ค่ะ // CF //

6.J PLUS PLUS SIZE M-L เดรสดีไซน์สวยทรงเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งขนพริ้วๆ หรู ๆ ผ้าทอแซมสีทองวิบวับ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ แบรนด์ดี ๆ ราคาเต็มแพงงงง อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) เก๋มาก ๆ ค่ะแนะนำมาก ๆ ของจริงสวยสุด ๆ ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะหรูมาก ๆ

7.P PANDFAMILY SIZE L เดรสลูกไม้สี ๆ แต่งซับในตัว แบบเก๋ ๆ ติดกระดุม สีสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 380 บาทสวยจริง ๆ ค่ะแนะนำ// CF //

8.FLYNOW SIZE 12 M-L เดรสสวยเก๋ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ สีเทาม่วงสวยจริง ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38-40 สวยจริงๆ ค่ะ ผูกโบว์ไหล่เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ หรู ๆ

9.MANI BLEU SIZE M คัตติ้ง M-L เดรสแบบน่ารักสุดๆๆๆค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้าง ทรงปล่อย ๆ แมทกับรองเท้าลำลองใส่สบายๆ ค่ะ น่ารักจริงๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ ชายจะมีแผ่นดาม คล้ายเอ็นอ่อน ให้อยู่ทรงเวลาเดินจะน่ารักมาก ๆค่ะ อก 35++ สะโพกฟรี ขาย 440 บาท จากช้อป Central World ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ // CF //

10.BESS SIZE M เดรสผ้าลูกไม้ฉลุ สวยม๊ากกกก น่ารักสุด ๆ เลยค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ครั้งเดียว สวยละมุน อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-42 สวยมาก ๆ ค่ะ ละมุนดีเทลเก๋สุดๆ ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยจริง ๆ ค่ะแนะนำสุด ๆ// CF //

11.H&M SIZE S อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีส้มอิฐ แต่งสายล๊อก แขนพับติดกระดุมเก๋ ๆ อะไหล่ทอง ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

12.FLYNOW SIZE 10 M อก 34++ เสื้อสูทลำลอง คัตติ้งหรูมากกกก ทรงสวยคัตติ้งหรูหราสุดๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ใส่สบาย ๆ หรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท ผ้าหรู ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ราคาเต็มสองพัน up ค่ะ

13.GIODANO SIZE L อก 34++ สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ แต่งสายคาดเก๋ ๆ ด้านข้างเย็บจับจีบตะเข็บเก๋ ๆ สีสวยค่ะ เทาอมเขียว สายคาดจะคาดด้านหน้า หรือ หลังก็ได้ค่ะ ขาย 270 บาท ใส่ทำงาน ลำลองได้ค่ะ // CF //

14.NOBLE MADE IN JAPAN SIZE M -L เดรสแบรนด์ญี่ปุ่น ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยเก๋สีส้มอิฐ ผ้าดีมาก ๆ คะ ดีไซน์น่ารัก ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆ มีซับในตัว คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 280 บาท // CF //

15.NINE WEST SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าหรู spandex นิด ๆ ค่ะ แต่งซิปไหล่เก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ แต่งซิปไหล่ 2 ข้างเก๋มาก ๆ ค่ะ เรียบเก๋ ดูแพงค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

16.EP SIZE M-L เดรสลูกไม้สีดำ หรู ๆ แต่งขอบสภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าลูกไม้นิ่มๆ มีซับในตัว อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรุ ๆ เลยค่ะ สวยละมุน ขาย 330 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

17.J CAT MADE IN KOREA NEW ใหม่ป้ายห้อย กางเกงทรง MOM เก๋ ๆน่ารัก เอวสูง ผ้านิ่ม ๆ original korea เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ เอวสูง 26 สะโพก 36 กระดุม logo ปลายขาเย็บจับจีบเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สีฟอกสวย ๆ เลยค่ะ ราคาเต็มเกือบสองพัน ขาย 280 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ // CF //

18.THE BLISS SIZE S MADE IN KOREA NEW เป็นของใหม่ค่ะ กางเกงลายสก๊อตผ้าดีสุดๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกุ๊นขอบสีเก๋ ๆ เอวสูง 26 สะโพก 36-37 คัตติ้งเนี้ยบ ทรงสวยมากๆๆๆ แนะนำค่ะ ไม่สั้นขา 3 ส่วนเอวสูงเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 170 บาท

19.KELLY OH SIZE S เอว 26 สะโพก 36 NEW ใหม่ป้ายห้อย MADE IN KOREA แบรนด์คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ผ้าดี ๆ ดีไซน์เก๋จากเกาหลีค่ะ ทรงสวย เอวแต่งขอบผ้าสีน้ำตาลลายจุดเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มทรงสวยมากๆ ค่ะ ใส่ทำงาน ลำลองได้ค่ะ เอวสูงทรงสวย ขาย 180 บาท

20.LESHOP SIZE S MADE IN KOREA NEW เป็นของใหม่เลยค่ะ กางเกงลายสก๊อตสีแดงทรงสวยเก๋ผ้าวูลล์ คอตตอล spandex นิด ๆ นิ่มๆ มีกระเป๋าข้างทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักสุด ๆ เลยค่ะ ขาย 150 บาท

21.CPS SIZE S จั๊มสูทเกาะอก หรูม๊ากกกก สีน้ำเงินผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆหรู ๆ สวยสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สวยจริง ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ขาย 270 บาท

22.MODERN MADE IN KOREA SIZE M กางเกง original brand เกาหลีเก๋สุด ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 ผูกโบว์เก๋ ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ spandex นิด ๆ ผ้าทอนูน ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ขาย 270 บาท // CF //

23.UNIQLO SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาว ผ้ายีนส์ spandex ซิปหน้าติดกระดุมเก๋ ๆ ขาเดฟทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆเลยค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

24.ZARA SIZE M กางเกงยีนส์ทรงสวย ขากระบอกเอวสูงเก๋สุด ๆ ค่ะ แต่งพับขาเบิ้ลน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย ทรงสวยเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ เอวสูง 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 340 บาท // CF //

25.RAMSITA SIZE M จั๊มสูทกางเกงสีน้ำตาล ผ้าหรู ๆ ทิ้ง ๆ ไม่บางนะคะ ผ้ามีน้ำหนักนิด ๆ หรูมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ตัดต่อผ้าสีเงินเมทาลิกวิบวับสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

26.CPS SIZE S คัตติ้ง S-M จั๊มสูทผ้าพลิ้ว ทรงสวยเก๋ ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ แขนปลายบานนิด ๆ ขาย 180 บาท

27.HOFSTORE SIZE M-L จั๊มสูทกางเกง แต่งกระเป๋า ผ้าพริ้ว ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวขี้ม้าน่ารัก ผ้าทิ้ง ๆ ไม่บางนะคะ อก 34++ เอว 28 -29 สะโพก 38-40 ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

28.ADIDAS SIZE M กางเกงทรงสวยเก๋ สีเทา แต่งปักอักษรด้านหลังเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 250 บาท

29.LOWRY FARM SIZE S กางเกงยีนส์ฟอกสีเทาดำสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปลายขาลุ่ยเซอร์ ๆ เก๋ ๆ เอวสูง 26 สะโพก 36-37 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เลยค่ะ กระดุม logo ผ้าดี ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆขาย 190 บาท

30.MENTOR SIZE 2 MADE IN KOREA SIZE M-L กางเกงผ้าพลิ้ว ๆ สีเขียวขี้ม้า ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ทิ้งๆ แบบไม่ต้องรีด สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ตัวนี้มีรอยขลุยตรงปลายขานิดนึงตามรูปค่ะ มีกระเป๋า ทรงเท่ห์ ๆ เก๋ ๆ เอวสูงค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 140 บาท Trouser แบบดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ

31.LEILUNA MADE IN ITALY SIZE L ผ้าวูลล์ คอตตตอล spandex ยืดหยุ่น ไม่หนานะคะ ผ้าดีม๊ากกกก ทรงสวยสุด ๆ ค่ะตัวนี้ เอวสูง 28 สะโพก 39-41 ปลายขาเดฟ เป็นเอวสูงทรงสวย ๆ ใส่แล้วเก็บทรงผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ จากอิตาลีเลยค่ะ ขาย 330 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะ // CF //

32.MOUSSY SIZE M-L กางเกงแบรนด์ดังจากญี่ปุ่นทรงสวยม๊ากกกก เอวสูงปรี๊ดเลยค่ะ แต่งโบว์ร้อยสานเอวเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยขาบานเก๋ ๆ ค่ะ ซิปหลังใส่ง่ายค่ะ เอวสูง 28 สะโพก 38-40 ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ตัวนี้ของแม่ค้าเองค่ะ มีรอยขลุยผ้าด้านข้างนิดนึงตามรูปค่ะ มองไม่เห็นเพราะเป็นสีดำสนิทค่ะ ด้านในตรงขอบเอวกางเกงคัตติ้งหรูมากค่ะ ดีไซน์เค้าใช้ริบบิ้นเย็บรอบเอวให้ทรงสวย ๆ ค่ะเก๋มาก ๆ ขาย 340 บาท แนะนำค่ะ สวยมาก ๆ จริง ๆ // CF //

33.ROYAL IVY REGATTA SIZE S SET เสื้อ + กางเกง เสื้ออก 33 กางเกงเอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆ สีชมพูสวยเก๋ใส่เป็นชุดน่ารักค่ะ ตัวเสื้อแต่งสายเข็มขัดน่ารัก ๆ กางเกงผ้าพลิ้ว ๆ เข้ากันสุด ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 390 บาทค่ะ คุ้มมาก ๆ ค่ะ ใส่เป็นชุด หรือใส่แยกก็ได้ค่ะ // CF //

34.MISS SIXTY SIZE S-M อก 34++ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งปักเลื่อมลายเก๋ ๆ แน่น ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ของแท้จากอิตาลีเลยค่ะ

35.W CLOSET WEAR INC. SIZE M เอี๊ยมลายดอกไม้เก๋ ๆ ผ้าดี ๆๆๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สายปรับระดับได้ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 180 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีกระเป๋าข้างด้วยค่ะ// CF //

36.CASSUALLY FLYNOW SIZE S คัตติ้ง FREE SIZE M-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งฮูทเก๋ ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

37.DISNEY SIZE M เดรสสีเทา ผูกโบว์เอวน่ารักม๊ากกกก แต่งปัก logo เดินเส้นด้ายอก แขน logo ตัดต่อผ้าคอตตอลน่ารักมาก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 330 บาท น่ารักสุด ๆ เลยค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ original Japan ค่ะ // CF //

38.SISTER JANE LONDON SIZE M คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าแต่งลูกไม้ฉลุระบาย น่ารักม๊ากกก สวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สม๊อกเอวระบายเก๋ ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 340 บาทน่ารักจริง ๆค่ะแนะนำ // CF //

39.KAREN MILLEN SIZE S อก 34 เอว 26 ผ้า silk หรู ๆ เลยค่ะ spandex นิด ๆ ซิปข้าง แต่งระบายด้านหน้า ละมุนมาก ๆ ค่ะภสาพใหม่กิ๊กๆๆ ตัวนี้มีรันตรงไหล่ตามรูป เห็นไม่ชัดค่ะ คัตติ้งหรูละมุนมาก ๆค่ะ ขายลดราคาเลยค่ะ 150 บาท ถูกมากกก สำหรับแบรนด์นี้ค่ะ // CF //

40.เสื้อแบรนด์ UK หรู ๆ MADE IN ROMANIA SIZE M-L ดีไซน์สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัวนี้ตัดป้ายคอ เหลือป้ายข้าง ซื้อตอน sale ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ คอแต่งไขว้ติดกระดุมหลังหรูหราสุด ๆค่ะตัวนี้ แมทกับกางเกงเอวสูงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 260 บาทแนะนำค่ะสวยจริง ๆ // CF //

41.COSTA BLANCA SIZE S อก 34 เอว 26 เสื้อสวยหรู แต่งระบายน่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ละมุนสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ สเปน UK น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

42.UNIQLO SIZE M เสื้อผ้าชีฟอง แต่งระบายด้านหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์หลัง ละมุน ๆ น่ารักมากๆค่ะ อก 34++ ขาย 260 บาท // CF //

43.THE BEST JEANS SIZE M เสื้อแจ๊คเก็ต แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ใส่ได้ 2 ด้าน มีกระเป๋าข้าง ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยเก๋เท่ห์ ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แนะนำคุ้มมาก ๆ ใส่ได้สองด้านเลย ขาย 220 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

44.GUESS BY MARCIANO SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อโค้ชผ้าหรู ผ้าวูลล์ คอตตอล มีซับด้านในคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้าง ติดกระดุมเก๋ ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ตัวนี้มีรอยผ้าด้านข้าง ตามรูปนิดนึงค่ะ ใหม่มาก ๆ ค่ะ หรูหราสุด ๆ ขาย 320 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

45.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อเชิ้ตผ้านิ่มลายจุด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 170 บาท

46.GLOBAL WORK SIZE M-L กระโปรงผ้ายีนส์นิ่ม ผ้า spandex นิด ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ยาวคลุมเข่าทรงดินสอ ผ่าหน้านิด ๆ ค่ะ สีฟอกสวย คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 190 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าข้างทรงสวยเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

47.CLUB MONACO SIZE S-M อก 34++ ผ้าไหมพรมสีเทานิ่มๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมสีเงินตรงแขนเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ จาก Central Chidlom ขาย 280 บาท // CF //

48.ADIDAS SIZE M-L เสื้อกล้ามใส่คลุมทับเสื้อ sport bra เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ สกรีนหลัง logo เก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆใส่สบายๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ขาย 180 บาท

49.MORGAN SIZE S คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ม๊ากกก แต่งไขว้ด้านหน้า ติดกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 230 บาท ของจริงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ // CF //

50.เสื้อคลุมลูกไม้ spandex ผ้าแบบหรู ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเลื่อม ลูกปัด สวยมาก ๆ ค่ะ เลื่อมแน่น ๆ เลยค่ะ ใหม่สุด ๆ แบบใสได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 250 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ // CF //

51.JESSICA RED SIZE S-M อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ แขนยกเสริมไหล่นิด ๆ เก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 220 บาท ทรงเรียบหรูดูแพงค่ะ

52.MASSIMO DUTTI SIZE M อก 34++ เสื้อลายเก๋ ผ้าพริ้วๆ ทรงปล่อย ๆ เรียบหรู แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆคะ ขาย 180 บาท

53.VERO MODA SIZE S-M อก 34++ ผ้าชีฟอง แต่งระบาย อก และแขนพลิ้ว ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ จากช้อป Central Village ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 220 บาท ลายดอกสวยเก๋เลยค่ะ // CF //

54.NARACAMICIE MADE IN ROMANIA SIZE M-L ผ้า cotton poly spandex นิด ๆ แต่งผ้าลูกไม้ฉลุ ดีเทลเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 280 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ หรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ // CF //

55.PLAYBOY SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาว แต่งผ้าลูกไม้ระบายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านข้างแต่งคริสตัล logo เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 170 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ

56.เสื้อผ้าลินิน แต่งปักหรู ๆ เลยยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ แขนยกจับจีบ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีชมพูสวย ๆ งานดีไซน์สั่งตัดค่ะ ปักด้านหน้าสวยจริง ๆ ค่ะ อก 35++ ขนาด M-L ค่ะ สวยหรูมาก ๆ ผ้าดีๆ ลินินหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 250 บาท

57.เสื้องานดีไซน์สวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์เกาหลีค่ะ อก 34++ แต่งลูกไม้น่ารัก ๆ คัตติ้งดี ๆ เนี้ยบๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงปล่อย ๆ ปลายแขนสม๊อกน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาท

58.WHO WHAT WEAR BY TARGET SIZE M-L เสื้อผ้าพลิ้ว แต่งระบายลูกไม้ด้านหน้าเก๋ ๆ ลายดอกไม้สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ อก 34++ แบบใสได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แมทกับยีนส์ขาเดฟก็เท่ห์ค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

59.ERIKA TAYLOR SIZE L เสื้อสีเทาเงิน คอจีน ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใกล้ตรุษจีนแล้วค่ะ น่ารักมาก ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่พับแขนแมทกับยีนส์ก็เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท ผ้าสวยมาก ๆค่ะตัวนี้ // CF //

60.MAJE SIZE S เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ แต่งระบายด้านหน้า เบาสบาย ใครชอบผ้าใส่สบายๆ แนะนำค่ะ อก 34++ คัตติ้ง S-M ขาย 150 บาท แบรนด์จาก ฝรั่งเศลเลยค่ะ ทรงปล่อย ๆ สบาย ๆค่ะ

61.KHAI MOOK SIZE M กระโปรงผ้าทอทวีตหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ทรงสวย ระบายชาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 180 บาทคัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ

62.DANIEL HECHTER PARIS SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว แต่งกระดุมแถบด้านหลังเก๋ ๆ ปลายแขนผูกโบว์ น่ารัก ๆ สีกรมท่า แบบใส่ได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท // CF //

63.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มๆ สกรีนน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่น่ารัก ๆ สบายๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ คะ ขาย 150 บาท

64.เสื้อทรงปล่อย ดีไซน์เก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ผ้าทอนูนสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมหอยเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด L style แบรนด์ yacco maricard ค่ะ ของจริงสวยเก๋ ผ้าหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ขาย 150 บาท

65.LYN AROUND SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสสวยหรู น่ารักม๊ากกกก สีฟ้าอ่อนละมุน ผ้าดี ๆ แต่งคอปกลูกไม้ฉลุ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวมีซับในให้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพกฟรี ละมุนน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆเลยค่ะ ขาย 350 บาท// CF //

66.JASPAL NEW SIZE S ใหม่ป้ายห้อยค่ะ อก 34++ เอวสม๊อก แขนสม๊อกเก๋ ๆ ค่ะ S-M ใส่ได้เลยค่ะ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆเลยค่ะ ขาย 190 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

67.OANA MADE IN KOREA SIZE M น่ารักม๊ากกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัวค่ะ สวยจริงๆ ค่ะ ตัวนี้ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แต่งลูกไม้ละมุนน่ารักสุด ๆค่ะ ตัวนี้แม่ค้าแนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริง น่ารักจริง ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ แบบไม่ต้องรีดเลยค่ะ แต่งระบายลูกไม้ทั้งตัวค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ แนะนำสุดๆๆๆ ขาย 220 บาท // CF //

68.ESP SIZE S-M อก 34++ แบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท// CF //

69.GU SIZE M เดรสลายสก๊อตเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ทรงน่ารักสุดๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ มีซับในตัว คัตติ้งเนี้ยบ ๆอก 34++ เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 230 บาท// CF //

70.S.YAROLAN SIZE M อก 34 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ระบายชั้น ๆ ลายดอกไม้ละมุนเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 แบบใส่ลำลองสบาย ๆ พริ้วๆ น่ารัก ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ // CF //

71.ZARA DRESS ขนาด XS ตามป้าย คัตติ้งจริง S-M ใส่ได้ค่ะ สวยม๊ากกกก ก ไก่ ล้านตัวของแม่ค้าเองค่ะ น่ารัก ฟรุ๊งฟริ๊งสุด ๆค่ะ ละมุนระบายอก ลายจุดน่ารัก ๆ ตัวเดรสเป็นผ้าพลิ้วหรู ๆ ซาติน ตัดเฉลียงค่ะ สายเดี่ยวหรูหรามาก ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 37-40 ใส่ได้เลยค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร) แม่ค้าซื้อจาก ช้อป outlet zara ที่ Central Village ค่ะ // CF //

72.TOPSHOP SIZE UK10 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 จั๊มสูทกางเกงผ้าพลิ้วชีฟองหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แขนระบายเก๋ ๆ ขาย 180 บาท // CF //

73.LILY SIZE S กางเกงผ้าไหมออแกนซ่าสีม่วงพาสเทลสวย มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท รุ่นใหม่ของ lily เลยค่ะ จากช้อป Central // CF //

74.CHAYO SIZE S เดรสแบบเก๋น่ารัก ผ้าดี ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยคะ แบรนด์จาก Robinson ใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 26-27 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ แต่งลายน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท ราคาเต็มพันกว่าบาทค่ะ ชายแต่ฉลุเก๋ ๆค่ะ // CF //

75.CC DOUBLE O SIZE S เดรส แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเว้าเอวเก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ผ้าลายสวย น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 140 บาท

76.LYN AROUND SIZE S อก 34++ สะโพก 38 มีกระเป๋าข้าง ลายเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

77.HELLO KITTY SIZE 3 M-L อก 34++ เสื้อลายโบว์น่ารัก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

78.CC DOUBLE O SIZE M เสื้อลายสก๊อตน่ารัก แต่งระบายไหล่เก๋ ๆ ผูกโบว์เอว ผ้านิ่มใส่สบายๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 120 บาท

79.จั๊มสูทงานดีไซน์ ทรงสวย สีสวย แบบน่ารัก ๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ขนาด S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 59 บาท

80.UNIQLO SIZE M เสื้อคอเต่าผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ใส่กันหนาวได้ค่ะ ผ้านิ่มสุดๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อตัวในได้ ขาย 79 บาท // CF //

81.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อเชิ้ตทรงเกาหลี แขนปีกผีเสื้อ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆทรงสวย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ อก 35++ แขน 4 ส่วนลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

82.URBAN REVIVO SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีครีมสวยเก๋ ผ้าฝ้ายใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ แต่งกระดุม แขนพอง ๆ ผูกโบว์น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท // CF //

83.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L กางเกงเลคกิ้ง ผ้านิ่ม ๆ ใส่แล้วเก็บต้นขาค่ะ ทรงสวยใส่ลำลองสบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ยืดได้ค่ะ ขาย 120 บาทใส่กับเสื้อยืด เชิ้ต ได้หมดค่ะ ลำลองน่ารัก ๆ // CF //

84.ZARA SIZE M กางเกงทรงสวย เอวสม๊อก แต่งโบว์ร้อย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูง เอว 27-29 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แนะนำค่ะน่ารักจริง ๆ ขาย 180 บาท

85.NINE WEST SIZE M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 ผ้ายืดหยุ่น สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ยีนส์หรู ๆ เดินเส้นด้ายเก๋ ๆ ผ้าดี ๆๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ของแท้นะคะ แนะนำค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

86.BANANA REPUBLIC SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 38 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ผ้าไหมพรมทอแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

87.BANANA REPUBLIC SIZE 2 M-L NEW MADE IN JORDAN เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีม๊ากกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยสุด ๆ ค่ะ สีฟ้าพาสเทลอ่อน ๆ สวยจริง ๆ ค่ะ แนะนำผ้าดีสุด ๆ เป็นของใหม่นะคะ ขาย 190 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ// CF //

88.DRESS SIZE S งานดีไซน์คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ อก 34 สะโพก 36 ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท แต่งโบว์ตรงสาย ปักเลื่อมเก๋ ๆ เข้ากับชุดมาก ๆ ค่ะ ชุดผ่าข้างนิด ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

89.ROYAL IVY REGATTA SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 ลายเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ราคาเต็มสองพัน up ค่ะตัวนี้น่ารักมาก ๆ ขาย 170 บาท มีกระเป๋าข้างค่ะเก๋ ๆ

90.HIMANDHER STUDIO SIZE L คัตติ้ง M เอวสูงทรงสวยสุด ๆ ค่ะ ตัดต่อผ้าซีทรู เก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆเอว 28 สะโพก 37-39 สีขาวละมุน หรูหราเก๋ ๆ สุด ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

91.H&M SIZE M-L เสื้อผ้าพลิ้ว สีโอโรสหรูม๊ากกก ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ คอแต่งหมุดเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังจับจีบระบายเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ใส่ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

92.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M ใส่ได้ค่ะ เอวสม๊อก สีเขียวเข้มอมเทา สีสวยมากค่ะ เอว 26-28 สะโพก 38-40 ชายระบายน่ารักสุด ๆค่ะ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

93.ELIE TAHARI SIZE 6 M-L ผ้า เรยอน คอตตอน spandex ค่ะ แบบเก๋สุด ๆ ค่ะ ของแท้เลยค่ะ แต่งกระเป๋าอกเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัวนี้เก๋ตรงคอค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ แบรนด์จาก Italy เลยค่ะ ขาย 120 บาท ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ// CF //

94.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M กระโปรงสวยเก๋ สีน้ำเงินสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งหมุดสีเงินสวยเก๋ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพกฟรี แบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ เลยค่ะ ขาย 79 บาท

95.AURORA SIZE S เสื้อสายเดี่ยวทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ เอวระบายน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าใส่สบาย มีฟองน้ำอกทรงสวยค่ะ ขาย 89 บาท

96.PLAYBOY SIZE L เดรสสีชมพูทรงสวย แบบเก๋ ๆ น่ารัก แต่งคริสตัล logo ชายเก๋ ๆ อก 34++ สะโพก 38-39 ใส่สบาย ๆ ค่ะน่ารัก ๆ สีชมพูสวย ขาย 89 บาท

97.PLAYBOY SIZE M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ logo แต่งซิปน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยค่ะ ขาย 99 บาท

98.H&M SIZE M-L อก 34++ สีแดงอมส้มสวย ผ้าทอนูนจุด ๆ เก๋ ๆ สม๊อกคอ ใส่สบายๆ ค่ะ น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

99.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สีเขียวสวยลายสก๊อต ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงเก๋สวย ปกเชิ้ต แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 99 บาท

100.UN JOUR AILLEURES PARIS SIZE 5 L อก 35++ ผ้าลินิน สวย ๆ หรู ๆ คอ และ ชายแต่งลูกไม้ฉลุ สีน้ำเงินสวยหรู แบรนด์ฝรั่งเศล ขาย 99 บาท

101.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M ผ้านิ่มสุดๆๆๆค่ะ สีแดงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่สบาย ๆ เลยค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

102.GREAT PLAINS LONDON SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบรนด์ UK หรู ๆ เลยค่ะ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 120 บาท ทรงสวย คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ// CF //

103.MISA MISA SIZE S กางเกงทรงสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีเมทาลิก ทอง ดำ สวยสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 26 สะโพก 36 สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท

104.UNIQLO SIZE M-L เอว 30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มสุด ๆค่ะ spandex ใส่สบาย ๆ ปลายขาเดฟ ขาย 120 บาท

105.ITOKIN SIZE M-L เสื้อคลุม 2 ชิ้น มีเสื้อซับ กับเสื้อคลุมค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ สีสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรุ ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าดี ๆ เลยค่ะขาย 39 บาท ได้ 2 ชิ้นเลยค่ะคุ้มสุด ๆ // CF //

[/SIZE]
    Last edited by jirapa; 25-01-22 at 13:24.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ