TM: BRAND SALE // เยอะมากกกก // THE NORTH FACE // ADIDAS // JASPAL // GENTLEWOMAN // LYN AROUND // ZARA // BCBG // DIESEL // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // เยอะมากกกก // THE NORTH FACE // ADIDAS // JASPAL // GENTLEWOMAN // LYN AROUND // ZARA // BCBG // DIESEL // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // เยอะมากกกก // THE NORTH FACE // ADIDAS // JASPAL // GENTLEWOMAN // LYN AROUND // ZARA // BCBG // DIESEL // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.GENTLE WOMAN SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สวยน่ารักสุด ๆ ลายดอกผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ แบบใสได้เรื่อย ๆ ขาย 430 บาท // CF //

2.POMELO SIZE M เสื้อสี white ครีม สวยเก๋น่ารัก แขนยก แต่งกระดุมหน้า ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 250 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว // CF //

3.BEIGE BUTTON SIZE M อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 เดรสปักสีฟ้าสวยมากกกกก ปักลายเก๋ ๆ เลยค่ะ แน่นๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ตัวนี้เป็นแบบสวมนะคะ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ราคาเต็มแพงงงงงง ขาย 680 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว // CF //

4.D&G (DOLCE & GABBANA) SIZE 36 คัตติ้ง M-L ผ้า silk หรู ๆ เลยค่ะ ลายตัวอักษร แต่งกระเป๋าตรงแขนเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ MADE IN ITALY สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 590 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคานี้ถูกสุด ๆ ค่ะ ขอบคอเป็นผ้าคอตตอลค่ะ แบบทรงปล่อย ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ // CF //

5.BURBERRY LONDON SIZE M MADE IN PORTUGAL อก 34++ กระดุม logo ผ้าลาย signature ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ราคาเต็ม 7 พัน up สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 750 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

6.เสื้อชีฟองสีเหลืองพาสเทล แขนพอง ๆ ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ แต่งระบายด้านหน้าเก๋ ๆ สวยมากกกกค่ะ นิ่มสุด ๆ อก 35++ คอบัว 2 ชั้นสวยมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 220 บาท

7.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ ไม่บาง ระบายหรูๆ ลายสวยเก๋มากๆๆๆๆค่ะ สวยจริง ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 340 บาท หรูหราสุดๆ ค่ะ แนะนำค่ะตัวนี้ // CF //

8.LILY SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ลายเก๋ ๆ คอปกทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พิมพ์ลายสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เลยค่ะ ตัวนี้ของแม่ค้าเอง น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 220 บาทราคาเต็ม 2 พัน up

9.JASPAL SIZE S เสื้อแบบเก๋ สีดำเมทาลิกทอง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นแบบไขว้ติดกระดุม หรือจะใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ สวยหรูมากๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปสองครั้ง สวยจริงๆ ค่ะ ขาย 270 บาท ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะตัวนี้

10.GENTLEWOMAN SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 ซิปหลังใส่ง่ายทรงปล่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวนี้ตัวโปรดใส่ง่าย ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผูกโบว์หน้าเก๋ ๆ ทรงสวย ปล่อย ๆ ลายเก๋ค่ะ ขาย 450 บาทสวยมาก ๆค่ะแนะนำ // CF //

11.FLYNOW III SIZE 36 คัตติ้ง 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ M-L ใส่ได้เลยค่ะ ลายสวยเก๋มาก ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ไม่บางแต่งโบว์น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวสวยมาก ๆ แนะนำค่ะน่ารักจริงๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 570 บาท

12.กระโปรงสีเขียวพาสเทล อัดพลีทหรู ขอบเอวสูง สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ M-L ใส่ได้เลยค่ะ เอว 28-29 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี ขาย 220 บาท

13.QIANCAO SIZE M-L เสื้อแบรนด์เกาหลีปักทั้งตัว น่ารักมากกกกผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ไม่บางค่ะ แต่งกระดุมโบว์ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ หรือกางเกงขาสั้น ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 220 บาท

14.JASPAL SIZE M เอี๊ยมกระโปรง ปรับสายได้ อัดพลีททั้งตัว สวยมากกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าชีฟองนิ่มๆ มีซับในตัว เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แมทกับเสื้อง่ายค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะชุดนี้ ขาย 450 บาท เวลาเดินจะพริ้วๆ หรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

15.H&M SIZE XS คัตติ้ง S-M ผ้าอัดพลีททั้งตัวยืดได้ค่ะ สีสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 220 บาท // CF //

16.ONI STUDIO SIZE M-L เสื้อแบรนด์เกาหลี น่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งขอบผ้ากำมะหยี่สีดำ ลายดอกๆไม้น่ารักค่ะ เป็นลายเล็ก กับลายใหญ่ตัดต่อกันเก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ อก 34++ แขนพอง ๆ ขาย 250 บาท // CF //

17.LIVE FOREVER SIZE M อก 34++ เสื้อแบรนด์เกาหลี สีครีม แต่งขอบคอ แขนปัก น่ารักมากกกกก ทรงเก๋ ๆ แมทกับยีนส์ กางเกงเอวสูงเก๋ ๆ เกาหลี ๆ ลำลองสบาย ๆ คะ ผ้าดีสุด ๆ ขาย 260 บาท // CF //

18.I ROO MODERATO SIZE 36 คัตติ้ง M อก 34++ ยืดได้นิดหน่อยค่ะ ใส่สายได้ ขอบซิลิโคนไม่หลุดค่ะ เอว 27-28 สะโพกฟรี สวยมากๆๆๆ ก ไก่ ล้านๆ ตัวเลยค่ะ สวยจริงๆ ค่ะ ผ้าแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ผ้าแบบหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 550 บาท สวยมากกกกกก ขอบเอวแต่งระบายเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

19.FLYNOW SIZE 10 free size อัดพลีททั้งตัว สีเหลืองลายจุด คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมขาวเก๋ ๆ ทรงสวย อก 35++ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ แมทกับขาสั้น กางเกงขายาว กระโปรงได้หมดค่ะ ขาย 350 บาท // CF //

20.RIRIN CO SIZE M-L แบรนด์ดังเกาหลี ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งขอบลูกไม้ ระบายหน้าสม๊อกเอว น่ารักสุดๆๆๆค่ะตัวนี้ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ อก 35++ เอว 26-28 ยืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขอบลูกไม้เก๋มาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 290 บาท // CF //

21.THE NORTH FACED SIZE M เสื้อ sweater สีดำ แต่ง logo เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ จากช้อปเมกะบางนา ราคาเต็มแพงงงง แบบเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ คัตติ้ง M-L ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

22.GREYHOUND SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งแขนลูกไม้หรู ๆ ด้านหน้าพิมพ์ลายเก๋มาก ๆค่ะ ตัวลายพิมพ์สีเฟดบ้างตามรูปนะคะ แต่ไม่ชัดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 450 บาท

23.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M MINI DRESS แบบเก๋ ๆ สีฟ้าขาว แต่งขอบลูกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ปล่อย ๆ สบาย ๆ แมทกับขาสั้นก็น่ารักค่ะ อก 34++ สะโพกฟรี ขาย 340 บาท

24.JASPAL SIZE S เดรสลายดอกสีเหลืองสวย แต่งสม๊อก น่ารัก ๆ สายเดี่ยว แต่งระบาย ปรับสายได้ แบบใส่ได้เรื่อย ๆเหมาะกับหน้าร้อนนี้ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาท

25.COAT OVER SIZE M เสื้อ + กระโปรง สีสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ค่ะ เสื้อตัวยาว อก 34++ กระโปรงเอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ทรงเก๋น่ารักสุด ๆ ขาย 420 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะ คุ้มสุด ๆ แยกชิ้นใส่ก็ได้ค่ะ

26.HOFSTORE SIZE M-L เดรสทรงปล่อย แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายทางน่ารัก ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-39 ขาย 270 บาท

27.DRESS งานแบรนด์ตัดป้าย เหลือป้ายข้าง เป็นของใหม่ค่ะ มีถุงโบว์มาพร้อมชุดค่ะ สวยหรูมาก ๆ ผ้าดีสุด ๆ ตัวกระโปรงอัดพลีทเก๋ ๆ ค่ะ แต่งโบว์อกน่ารัก ๆ NEW เลยค่ะ ปลายแขนสม๊อกเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 26-28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-42 ขาย 360 บาท ของจริงสวยสุดๆๆๆค่ะ // CF //

28.PANUNTANA SIZE M เดรสผ้าลินินนิ่ม ๆ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ลายดอกไม้ มีกระเป๋าข้าง แต่งชายระบาย แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 270 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ

29.JUNCTION THE STREET SIZE M เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์น่ารัก ลายดอกแต่งระบายช่วงคอ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะขาย 150 บาท

30.ONLY SIZE L อก 35++ สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมากกกกค่ะ ผ้าทิ้งๆ ไม่บาง หรู ๆ เลยค่ะ ลายดอกไม้คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ ขาย 330 บาท ตัวนี้แนะนำค่ะ ของจริงสวยเก๋ เท่ห์มากๆๆๆค่ะ // CF //

31.JASPAL SIZE S-M อก 34++ แขนยก กระดุมคริสตัล น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ สีขาวดำ ผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ขาย 270 บาท // CF //

32.CROCODILE SIZE L เสื้อลายจุด ม่วงขาวสวยเก๋ แต่งปักอก logo น่ารักมากค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ จากญี่ปุ่น สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ สีม่วงพาสเทลค่ะ สวยมาก ๆ อก 35++ คัตติ้ง M-L ขาย 260 บาท // CF //

33.MK MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์เกาหลี น่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอลูกไม้น่ารักสุด ๆค่ะ เสื้อลายนกน่ารัก ๆ ผ้าใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 250 บาท // CF //

34.เสื้อแบรนด์เกาหลี แบบน่ารักมากกก style minimal เก๋ ๆ แต่งปักดอกไม้ โบว์คอ น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าหน้า ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

35.LYN AROUND SIZE M เดรสสีเทา ลายเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 270 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ มีซับในตัว มีกระเป๋าข้าง

36.MITHIWA SIZE M -L เสื้อเชิ้ตสีฟ้าลายเก๋ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรือ่ย ๆค่ะ แมทกับกางเกงขาสั้น ยีนส์ได้หมดค่ะ อก 35++ ขาย 230 บาท

37.JASPAL SIZE S อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้ทอฉลุทั้งตัว ปักดอกไม้หรูมากกกกก กระดุมคริสตัล แขนตุ๊กตา น่ารักสุด ๆ ค่ะ สวยหรูดูแพง ป้ายใหม่เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้ สีกรมท่า ปักสีขาว ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยจริง ๆ ค่ะ // CF //

38.JOUSSE SIZE 38 ตามป้าย คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าลูกไม้มีซับในตัว คัตติ้งเนี้ยบๆ หรุ ๆ ราคาเต็ม สองพัน up ค่ะสวยหรูมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 260 บาท

39.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งตะขอหน้าเก๋ ๆ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ปลายแขนโบว์ ผ้าลินินนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สีฟ้าพาสเทลใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

40.DRESSPERADO SIZE M เอว 27-28 เอวสูง สะโพกฟรี สีดำพิมพ์ลายสวยมากกกค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าหรูสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าแบบดี ๆ หนัก ๆ ทิ้งๆ ผ้านิ่มนะคะ ไม่แข็งสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบมาก ๆ ขาย 250 บาท

41.H&M SIZE L เสื้อทรง oversize สวยเก๋ ลายดอก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ จากช้อปเกาหลี ตัวนี้ มีซิปตรงไหล่ค่ะ น่ารัก ๆ ใส่ปล่อย ๆสบาย ๆ ขาย 240 บาท // CF //

42.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-L ใส่ได้เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวย ๆ ไล่สีเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ผ้านิ่มสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ป้ายใหม่เลยค่ะ เก๋ ๆ อก 35++ ขาย 280 บาท // CF //

43.เสื้องานแบรนด์ดีไซน์เก๋ ๆ ต่อชายสี ๆ หรู ๆ ผ้าทิ้ง ๆหรู ๆ ไม่บางค่ะ ขนาด M-L อก 34++ เอว 28 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ งานแบรนด์เหลือป้ายข้าง ขาย 220 บาท ซิปหลังเก๋ ๆ // CF //

44.JASPAL SIZE S เสื้อ XS คัตติ้ง S-M กางเกง S เสื้ออก 34++ แขนพองๆ ซิปหลัง ลายจุดผ้ายีนส์นิ่มๆ ใส่สบายๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ กางเกงเอวสูงขาบานน่ารัก ๆ ค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-38 มีกระเป๋าข้างใส่คู่กันน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ป้ายใหม่ค่ะ คอลใหม่ๆเลย ขายทั้งชุด 630 บาท น่ารักมากกกกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

45.SODA SIZE S เอวสูง เอว 26 สะโพก 36-37 สีครีมสวย ผ้าฝ้ายลินินนิ่มๆ ใส่สบายๆ แต่งขอบระบายเว้าช่วงหัวเข่าสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาบานระบายน่ารักค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 350 บาทของจริงสวยมากกกค่ะ เป็นคอลใหม่ของ SODA เลยค่ะ ใส่ออกมาน่ารักสุดๆๆๆ

46.ADIDAS ป้ายเขียน 32 คัตติ้ง SIZE M เอว 28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ยืดได้ ด้านหลังเป็นผ้ายืด ด้านหน้าเป็นซิปเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้านิ่มๆ ใส่สบายๆ ค่ะ เก๋ ๆ เลยค่ะ แต่งปัก logo น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 230 บาท limited for APT TOUR

47.LYN AROUND SIZE M จั๊มสูทลายดอกไม้น่ารักสุดๆๆๆ แต่งโบว์หลักผูกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ กระเป๋าแต่งระบาย ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38-41 ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ เหมาะกับหน้าร้อนนี้ค่ะ น่ารักจริงๆ ค่ะ ผ้าใส่สสบาย มาก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่น้อยมาก ขาย 340 บาท

48.กางเกงแบรนด์เกาหลี ขาบาน เอวสูงทรงลำลองใส่สบายๆ เป็นผ้าสองชั้น แต่งขอบกระดุมน่ารัก ๆ ด้านในเป็นผ้าลายเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ขนาด M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 น่ารักมากกกกกก หายากค่ะทรงน่ารักแบบนี้ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท

49.ONION SIZE M-L เสื้อเชิ้ต two tone สีเหลืองชมพูอ่อน ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เป็นเสื้อ 2ชั้นค่ะ น่ารักเก๋สุด ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ขาบาน หรือยีนส์ขาสั้นเก๋มาก ๆ ค่ะ สี two tone สวยมาก ๆ อก 35++ ขาย 230 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ

50.กางเกงเอวสูง แบรนด์เกาหลี สวยมาก ๆ ค่ะ สีส้มสด ทรงสวยมากกกกก เอวสูงปรี๊ด เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าทิ้งๆ พริ้วๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยจริง ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 280 บาท สวยมากค่ะคัตติ้งหรุมาก ๆ แนะนำค่ะ แมทกับเสื้อดำคือหรูสุด ๆ // CF //

51.COP COPINE SIZE M-L MADE IN PORTUGAL ของแท้นะคะ อก 35++ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ผ้าชีฟองลายดอกมีซับในตัวน่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่สบายๆ เก๋ ๆ น่ารักมากกกก คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 330 บาท ราคาเต็มแพงงงง // CF //

52.ZARA SIZE S คัตติ้ง M กางเกงแสลค ทรงเก๋ ผ่าปลายขาด้านหน้าคัตติ้งหรุ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋เท่ห์ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38 สวยมาก ๆ ค่ะสีดำ หรู ๆ เลย ขาย 330 บาท // CF //

53.BE BORN TO ENABLE SIZE 6 M เอว 28 สะโพก 38 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ลายกราฟฟิคเก๋ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาเดฟ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

54.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อเบรเซอร์ แบบเท่ห์ ๆ เก๋ ๆ แต่งกระดุมหน้าผ้าดี ๆ ทรงสวย ๆ เท่ห์ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 320 บาท มีกระเป๋าหน้า 2 ข้างเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีสุดๆๆๆ

55.FOREVER 21 SIZE M-L อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สีม่วงผ้าทอดี ๆ เก๋ ๆ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆขาย 120 บาท

56.VANESSABRUNO SIZE 36 คัตติ้ง M-L แต่งคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ สีฟ้าสวยผ้านิ่มสุดๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ ทรงเก๋มาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ผ้ายืดได้ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 260 บาท

57.INES DE FRESSANGE PARIS FOR UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อลายจุดขาวดำ ผ้านิ่มๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ไขว้ผูกโบว์น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท limited เลยค่ะ

58.KLAR SIZE 38 M-L เดรสสายเดี่ยวหรูมากกกก ผ้า silk ชีฟองแบบหรู ๆ เลยค่ะ ตัดไล่สีสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก34++ สะโพก 38-40 ราคาเต็มแพงงงง แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ค่ะ สวยมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง ใส่เดี่ยว หรือใส่กับเสื้อคลุมก็ได้ค่ะเก๋สุด ๆ ขาย 380 บาท

59.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อดำ แต่งคอระบายเก๋ ๆ ทรงสวย ๆ ผ้าพริ้วๆ ดี ๆ คัติติ้งเนี้ยบ ๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ ขาย 180 บาท // CF //

60.PRIMARK SIZE M-L เดรสแต่งกระดุมหน้า สีส้มอิฐเก๋ ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวย ผูกโบว์ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท

61.CARISA SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าทอฉลุ ลูกไม้หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆอก 34++ ซิปหลัง ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ เข้ารูปช่วงเอวค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 270 บาท ของจริงสวยมากๆ ค่ะแนะนำ ด้านหลังผูกโบว์คอ

62.ANN TAYLOR SIZE 8 M-L เดรสผ้าลูกไม้ทอฉลุมีซับในตัวเก๋ ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 270 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง

63.ZARA SIZE L เสื้อลายโซ่ เก๋มากกกกก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆทรงสวย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 320 บาท สวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำ // CF //

64.กระโปรงผ้าพลิ้ว แต่งฉลุลุกไม้เก๋ ๆ ตัวนี้เป็นงานแบรนด์เหลือป้ายข้างค่ะ เอว 28-30 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์เอวเก๋ ๆ ชายระบาย ขาย 180 บาท

65.ZARA SIZE L เดรสลายสก๊อตเก๋ ๆ สีขาวดำ แต่งกระเป๋าหน้าสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ผ้านิ่ม ๆ ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

66.MANGO SIZE M เสื้อคลุมสีแดง มีซับในตัว ผ้านิ่มใส่สบายทรงสวย ๆค่ะ สีแดงสดสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ มีกระเป๋าหน้าค่ะ ขาย 220 บาท

67.CORTEFIEL SIZE L เสื้อสีเขียวขี้ม้า ผ้าทอนูนเก๋ ๆ ทรงสวย แขนระบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงปล่อยๆ น่ารักค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

68.THEORY SIZE S เดรสสีน้ำตาลเข้ม ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ หรู ๆ มีซับในตัว แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ มีสายคาดหลังสวยค่ะ ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 280 บาท // CF //

69.JASPAL SIZE L ตัวนี้ตัดป้ายนะคะ แต่ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ สีครีม เหลือบเมทาลิกสวยมาก ๆ ค่ะ โบว์คอเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 230 บาท

70.ZARA SIZE M-L ตัวนี้ตัดป้ายนะคะของแท้แน่นอนค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าหรู ๆ แต่งปักด้าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แน่น ๆ ผ้าทอนูนสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ขาย 280 บาท // CF //

71.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อคลุม สีฟ้าเทาเก๋ ๆ ทรงสวย แต่งตัวล๊อคสายน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กกๆๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ มีฮูทหลังน่ารักสุด ๆ ค่ะสีสวยมาก ๆ ขาย 430 บาท ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ เก๋มาก ด้านในเป็นซิป และมีกระดุมล็อคอีกชั้นค่ะ // CF //

72.HELLO KITTY SIZE M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย สีน้ำตาลเข้ม แขนพองๆ น่ารักค่ะ ขาย 180 บาท อก แต่งเข็มกลัด logo น่ารัก ๆ ค่ะ แต่งขอบระบายลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ

73.EARTH MUSIC AND ECOLOGY SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ ผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ แขนยกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

74.ZARA SIZE L เบรเซอร์ สีขาวดำ ลายทาง แต่งกระดุม กระเป๋าข้างทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกลูกไม้ เก๋ ๆ ค่ะ เท่ห์ ๆ เลยค่ะ ขาย 320 บาท

75.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L มีซับในตัว ผ้าพลิ้วลายดอกไม้ สวยมากๆๆๆๆ สีเขียวละมุน ๆ สวย ๆค่ะ แต่งสม๊อกคอ เอวเก๋ ๆ อก 34++ เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กกๆๆๆๆ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 390 บาท สวยหรูดูแพงสุด ๆ ค่ะ // CF //

76.BCBG MAZARIA SIZE 6 M-L เดรส maxi สวยม๊ากกกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัว ผ้าชีฟอง แบบหรู ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ ซิปหลังสวยสุด ๆ ค่ะชุดนี้ ลายโรมัน กราฟฟิค คลาสสิคสุด ๆ ค่ะ สวยจริงๆ สภาพใหม่กิ๊กกๆๆๆๆๆ เอว 28-29 สะโพกฟรี ผูกโบว์หลัง ขาย 850 บาทสวยมาก ๆ สุด ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ // CF //

77.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L ทรงปล่อย ๆ สีครีมนู้ดๆ ผ้าพริ้วๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ทรงเก๋ ๆ สวย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

78.GESTUZ NEW SIZE M- L เสื้อลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใหม่ป้ายห้อย แต่งโบว์คอเก๋ ๆ ถอดออกได้ค่ะ อก 35++ สวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ขาย 260 บาท

79.GREYHOUND SIZE M-L อก 35++ เสื้อสีชมพู แต่งขอบดำ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงปล่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

80.NINE PLUS SET SIZE M-L เสื้อ + กระโปรง เสื้ออก 35++ กระโปรง เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าทอสวยมาก ๆ ค่ะ ลายชิโนริเก๋ ๆ ขายทั้งชุด 360 บาท ถูกมากกกกค่ะ ได้ทั้งชุดเลย

81.SO-JU SET SIZE M คัตติ้ง S เสื้ออก 34 กระโปรงเอวสูง เอว 26 สะโพก 36 ผ้าลูกไม้ทอแน่น ๆ คัตติ้งดี ๆ ทรงสวยหรูค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆงานสวย ๆ เลยค่ะ ขายทั้งชุด 360 บาท กระโปรงมีซับในตัว ผ้าลูกไม้ ทอแน่น ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ // CF //

82.KHUNPOOM SET SIZE M-L เสื้อ + กางเกง สีครีม คัตติ้งดี ๆ ทรงสวยค่ะ เสื้อ S-L ใส่ได้เลยค่ะ กางเกงเอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 390 บาท คุ้มมาก ๆ ค่ะ กางเกงขา 4-5 ส่วนค่ะ ใส่สบาย ๆ // CF //

83.JESSICA SIZE M-L SET เสื้อ + กางเกง เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 28-29 สะโพก 38-40 สี off whiteปกแต่งระบายชีฟองเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ แบบหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขายทั้งชุด 540 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ ราคานี้ถูกสุด ๆ ค่ะ // CF //

84.MANGO SIZE S คัตติ้งM-L เสื้อลายกราฟฟิคเก๋ ๆ ขาวน้ำเงิน ผ้าพริ้วๆ สวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 180 บาททรงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ

85.ZARA SIZE L ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ผ้าใส่สบาย สีครีมอมน้ำตาลทรงสวย โบว์คอ ทรงเกาหลีๆ ปล่อย ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อกฟรีเลยค่ะ ขาย280 บาท // CF //

86.LILY SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อทรงปล่อย ๆ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ คอปกเก๋ ๆ ตรงแถบเป็นสีครีมทอง แต่งสีขาวไข่ไก่ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

87.LUS COLLECTION SIZE M-L เดรสแบรนด์เกาหลี แต่งปักน่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็น minidress หรือ เสื้อตัวยาวได้ค่ะ แต่งโบว์เก๋ ๆ เลยทรงสวย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท แนะนำค่ะสวยมาก ๆ ผ้านิ่ม ๆ ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบาย ๆ // CF //

88.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อสีฟ้า ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งคริสตัลด้านหน้าเต็มแถบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 ขาย 180 บาทน่ารักสุด ๆค่ะ

89.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++เสื้อกั๊กยีนส์นิ่ม น่ารัก ๆทรงสวย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ แมทกับเสื้อเชิ้ต เสื้อยืดได้หมดค่ะ ขาย 280 บาท ด้านหลังแต่งเข็มขัดเก๋ ๆ ค่ะ กระดุม logo ค่ะ // CF //

90.SOMETHING BOUDOIR SIZE M เสื้อสีฟ้าทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักลายน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายไม่ร้อนค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 35++ ขาย 320 บาท

91.CANDIE’S SIZE M เสื้อสีฟ้า ลายเก๋น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ชายปล่อย ๆ แต่งจับจีบน่ารัก ๆ แขนพับติดกระดุมเกก๋ ๆ ผ้าดีๆๆๆๆเลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ลำลองสบายๆ อก 35++ ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆๆค่ะ

92.BEAM SIZE 10 L อก 35++ เอวสม๊อกข้าง หลังเก๋ ๆ แต่งระบายปก ด้านหน้า ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบายๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 240 บาท

93.JASPAL SIZE S จั๊มสูทลายเสือน่ารัก ๆ ทรงสวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีโบว์เอว ป้ายใหม่เลยค่ะ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลย นิ่มๆ ลินินคอตตอลค่ะ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 380 บาท // CF //

94.JASPAL SIZE S จั๊มสูทลุกไม้ฉลุทั้งตัว แต่งระบายปก ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ โบว์เอวน่ารักค่ะ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 น่ารักมากกกกค่ะ คอลใหม่ๆ เลย ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) ทอฉลุทั้งตัวค่ะสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ // CF //

95.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M กางเกงลายสก๊อตเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ป้ายใหม่เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มๆ ไม่บาง ขาย 280 บาท

96.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-38 ผ้ายืดได้นิดหน่อย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกฟูกไม่หนัก นิ่ม ๆ ค่ะ สีครีมน้ำตาลใส่สบายๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

97.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S เอวสูงทรงสวยสีน้ำตาล ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ คอลใหม่ ๆ ป้ายใหม่ค่ะ มาพร้อมเข็มขัดน่ารักค่ะ ทรงสวย เอว 26 สะโพก 36 ขาย 330 บาท // CF //

98.DIESEL SIZE 25 MADE IN TUNISIA ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ผ้านิ่มทรง สกินนี่สวยมากกกกคัตติ้งเนี้ยบๆ หรู ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ XS-S ค่ะ เอว 25 ยืดได้นิดหน่อย สะโพก 35-36 ค่ะ เหมาะกับ XS-S ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร) ผ้าดีสุด ๆค่ะใหม่กิ๊กๆๆๆๆ

99.VANS (OFF THE WALL ) SIZE 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นหนังแบบหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผูกโบว์น่ารักสุดๆ ค่ะ เก๋ ๆ นิ่ม ๆเบาๆ ใสสบาย ๆ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 570 บาท (ไม่ร่วมโปร)

100.FILA SIZE 7.5 เหมาะกับ 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักมากๆ ค่ะ เบาสบาย ๆๆใส่แล้วไม่อับเท้าค่ะ น่ารักมาก ๆ แต่ง logo เก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักสุด ๆค่ะ ใส่ออกกำลังกาย ลำลองได้หมดค่ะ ขาย 570 บาท (ไม่ร่วมโปร)ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ

101.ADIDAS PURE BOOSTX SIZE 36 สีสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เบาสบาย ทรงเก๋ ๆ สวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบน่ารักสุด ๆค่ะสีแดงสวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 570 บาท (ไม่ร่วมโปร)

102.LYN AROUND DRESS SIZE M ลายเห็ด น่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งระบายด้านหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าใส่สสบายมาก ๆ ค่ะ ขาย 420 บาท เป็นผ้าลินิน ฝ้ายนิ่ม ๆ ค่ะ // CF //

103.ADIDAS SIZE M อก 34++ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะสกรีนลายน่ารักเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ logo ชัด ๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 190 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ // CF //

104.H&M SIZE L อก 35++ ผ้าเหลือบเมทาลิกน้ำตาลทองดำ หรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอ jacquard หรู ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

105.LOVE REPUBLIC SIZE M คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมากกกก หรู ๆ เก๋ ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ไหล่ และด้านหลัง แต่งระบายลูกไม้เก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท สีชมพูนู้ดขลับผิวมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

106.NINE PLUS SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 26-27 ยืดได้ค่ะ สะโพก 36-38 กระโปรงทรงดินสอ คลุมเข่า แต่งซิปข้างเก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าไม่บางค่ะ หรูมาก ๆ สีเขียวสวยมากค่ะ ขาย 190 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำ // CF //

107.POMELO SIZE S คัตติ้ง S-L ใส่ได้เลยค่ะ ผ้าลูกไม้หรูมากกกก นิ่ม ๆ มีซับในตัว ทรงสวยสุด ๆ ค่ะ แต่งชายระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท แนะนำค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะชุดนี้ // CF //

108.OTO SIZE S-M เดรสเกาหลีน่ารักมากกกก ก ไก่ ล้านๆๆๆตัวค่ะ ผ้าดี ๆ แต่งกระดุมหน้าเม็ดโตเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 26-27 ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบายๆ minimal เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำสุด ๆค่ะ // CF //

109.POMELO SIZE S คัตติ้ง S-M กระโปรงทรงสวย น่ารักากๆๆๆๆ เอวสูงมาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ เลยค่ะ แต่งกระเป๋าข้างลอย ๆ น่ารักสุดๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 190 บาท น่ารักจริง ๆ ค่ะ แนะนำสุดๆๆๆๆ

110.GUY LAROCHE SIZE 36 S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ มีซับในตัว สีน้ำเงินขาวเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 110 บาท // CF //

111.ESPADA SIZE S คัตติ้ง xs-s อก 32-33 เอว 25 สะโพก 35 ผ้าทอลายลูกไม้นูน spandex นิด ๆ สวยหรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ เป็นจั๊มสูทชุดติดกันค่ะ เก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ

112.EP SIZE S คัตติ้ง S-M เอวยืดได้ค่ะ เอว 26-28 สะโพก 36-40 สวยมากกกกอัดพลีทหรู ๆ ขอบเอวเมทาลิกเงิน ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ละมุนน่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

113.LILY SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ลายพิมพ์ เก๋ ๆ ทรงน่ารักใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆค่ะแนะนำ ขาย 130 บาท // CF //

114.JASPAL SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆใส่สบาย ๆ พิมพ์ลายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไหล่แต่งกระดุมเก๋ ๆ เลยค่ะขาย 150 บาท

115.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อแบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งระบาย โบว์หน้าเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ แขนระบายแบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาทสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ // CF //

116.MILIN FOR POMELO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ ผ้าพิมพ์ลาย logo เก๋ ๆ ค่ะ โบว์ไหล่น่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะตัวนี้น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท limited เลยค่ะ // CF //

117.MISTY MYNX SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวย แต่งปักด้านหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายเก๋ ๆ ค่ะ ผูกโบว์หลังน่ารัก ๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 150 บาท // CF //

118.GUESS SIZE S เดรสสีเมทาลิก ดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้ายืดหยุ่นค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ หรู ๆ สีครีมมุก ๆ ค่ะ เหลือบ ๆ หรู ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 220 บาท // CF //

119. กางเกงงานตัดหรูมากกกกก ดีไซน์สวยเก๋ ผ้าเหลือบไหมๆ หรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะสีเหลืองนวล ๆ ขนาด M-L เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งไขว้โบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าสวยสุด ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 180 บาท

120.H&M SIZE S เอวสูง 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายสวยม๊ากกกก คอลนี้ลายสวยคลาสสิคสุด ๆ ค่ะ ผ้าพริ้วๆ ดี ๆ เลยค่ะ ของจริงลายสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ทรงสวยๆเลยค่ะ ขาย 220 บาท แนะนำค่ะสวยมาก ๆ // CF //

121.DARIMI JEANS SIZE M เอวสูง 27 สะโพก 38 สวยม๊ากกกกก น่ารักสุด ๆค่ะ เอวสูง ๆ ผ้านิ่มๆๆๆมาก ๆ ค่ะ ทรงเกาหลี ๆ น่ารัก กระบอกเอวสูงค่ะ ขาแต่งระบายหยักๆ ซีทรู น่ารักค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

122.กางเกงยีนส์งานเกาหลีทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขา 4 ส่วน ผ้า spandex ใส่สบาย ๆ ขนาด s-m เอว 27 สะโพก 37 ชายแต่งพู่ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มๆ ทรงสวย ๆใส่แล้วเก็บทรงใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 180 บาทน่ารักมากๆค่ะ ดีไซน์เก๋มาก // CF //

123.P PANDFAMILY SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ผ้า spandex ขาวดำ ทรงสวยเก๋ จั๊มสูทน่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาทใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ // CF //

124.LYN AROUND SIE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งระบายเก๋ๆ สวย ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆ ขาย 180 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ

125.G2000 SIZE L-XL เสื้อเบรเซอร์คัตติ้งหรูลายเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสุดๆๆๆค่ะ สวยหรูมาก ๆ พับแขนเป็นสีดำเก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบมากค่ะ อก 35++ ของจริงสวยมากค่ะ แกรนด์สุด ๆ ขาย 230 บาท

126.VERO MODA SIZE M เสื้อ silk กำมะหยี่ สีแดงไวน์ สวยหรุมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรู ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 170 บาท สวยจริง ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำค่ะ // CF //

127.BLUE TRADITIONAL SHIMOYAMA เสื้อแบรนด์ญีปุ่นเชิ้ตลายเก๋ามาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ลายน่ารักมากกกค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะแนะนำ อก 35++ ขาย 170 บาท // CF //

128.กระโปรงสีดำ งานแบรนด์เกาหลี ตัดป้ายออก คัตติ้งหรูมากกกค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่ปักดอกไม้หรู ๆ ทรงสวย ๆ เลยค่ะมีซับในตัว ขนาด S-M เอว 26-27 สะโพก 38-40 ของจริงสวยมากค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลย ขาย 150 บาท

129.MISTY MYNX SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อแบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์น่ารัก ๆ ตะขอหน้า แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แขนพอง ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะใหม่สุด ๆ ของแม่ค้าเอง ขาย 150 บาท

130.PUSAMALA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อคลุมผ้าตัดต่อผ้าลูกไม้หรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะสวยเก๋มากๆ ขาย 150 บาท

131.MISTY MYNX SIZE S เดรสปักทั้งตัวหรู ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผูกโบว์เอว แต่งแขนระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 250 บาทสวยมากกกค่ะ น่ารักสุด ๆ เป็นผ้าปัก ทอนูนทั้งตัวนะคะ สวยมาก ๆๆๆๆ

132.SAND BEIGE DRESS ผ้าฝ้ายลินินสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L ใส่ได้ค่ะ แต่งไขว้หน้า สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 250 บาท

133.LOEL MADE IN KOREA FREE SIZE สีส้มนู้ดสวยมากกกกกค่ะ ทรงเกาหลี แบบแขนพอง ๆ น่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ หรือกางเกงขาสั้นได้หมด ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

134.JASPAL SIZE 27 S-M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงยีนส์แต่งระบายชายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 บาท // CF //

135.OLIVE DES OLIVE FREE SIZE แบรนด์ดังญี่ปุ่น น่ารักสุด ๆ ผ้าดี ๆ แต่งปักเก๋ ๆ พู่ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+++ ชายระบายเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีแดงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงน่ารักมากกกกก // CF //

136.ZYONHIN SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 ผ้าสวยมากกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ลายดอกไม้สวยเก๋สุด ๆ ผ้าคล้ายผ้าไหมไม่แข็งค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท

137.PERFORM SIZE M อก 34++ เอวสม๊อก 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ กุ๊นขอบดอกๆไม้ทั้งตัวน่ารักมาก ๆ ค่ะ สีชมพูนู้ด สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงง แบรนด์ central ค่ะ ขาย 150 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up

138.MANGO SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวดำลายเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

139.H&M SIZE 36 คัตติ้ง M-L อก 35++ สะโพก 38-40 ผ้าลินินนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ สี earth tone สวยๆ เก๋ ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยยค่ะ ทรงสวย ๆ ลำลองสบาย ๆ ขาย 100 บาท

140.ADRESSTINI SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายเก๋สวยหรู คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดีๆๆ เลยค่ะ แต่งกระดุมทองหรู ๆ ลายหรูมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยหรูมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ ขาย 130 บาท // CF //

141.KAROLYN BKK SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 32-33 แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์หรู ๆ จากช้อป THE EMPORIUM เสื้อแต่งผ้าระบายทรงสวย แขนกระดิ่งระบายชาย น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูม๊ากๆๆๆๆ ผ้าแบบแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะตัวนี้คัตติ้งเนี้ยบมาก ๆ ค่ะของจริงสวยสุด ๆ แนะนำค่ะ ละมุนมาก ๆ ค่ะ แบรนด์หรูดาราชอปใส่เลยค่ะ ขาย 220 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยมากกกค่ะ สวยกราบเลย

142.ESP SIZE M เสื้อผ้าพริ้วๆ ลายน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ระบายชั้น ๆ สม๊อคเอว ผูกโบว์ๆไหล่น่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ มีแขนนะคะเว้าไหล่เก๋ ๆ ขาย 110 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เลยค่ะ เก๋ ๆ // CF //

143.JASPAL SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้าหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ แต่งโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท ผ้าแบบหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าทอลายเก๋ ๆ ค่ะสีชมพูพาสเทล

144.CC DOUBLE O SIZE M เสื้อลายดอกสีสวย ลายหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผูกโบว์คอแบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 100 บาท

145.MINNA SIZE L อก 35++ minidress หรือ เสื้อตัวยาว แต่งพิมพ์ลายดอกไม้สวยหรู ผ้าชีฟองนิ่มๆ ละมุนมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สะโพก 38-40 ขาย 120 บาท // CF //

146.ROYAL IVY REGATTA NEW SIZE M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 ใหม่ป้ายห้อย ลายทหาร สวยเก๋ เท่ห์สุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆ spandex นิด ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ ขาย 280 บาท ราคาตามป้าย 2,490 บาทถูกมากกกค่ะราคานี้ // CF //

147.DEAR DARLING SIZE M เสื้อแบบเก๋ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 99 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าหรูมาก // CF //

148.ZARA SIZE S อก 34 เอว 26-27 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ แขนกุดเก๋ ๆ ค่ะ ทรง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 120 บาท // CF //

149.ENTRO SIZE M คัตติ้ง M-L แต่งปักแขนเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆเลยค่ะ คอสม๊อก อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 69 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ // CF //

150.PALETTE SIZE M-L กางเกงฮาเล็มสีส้มสวย ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวย เอวสม๊อก 30 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ แต่งกระดุมปลายกางเกง ขาย 99 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ

151.KENNETH COLE NEW YORK SIZE S-M อก 34++ ผ้าหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยปกเชิ้ตใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายเก๋ๆ เลยค่ะ ขาย 69 บาท // CF //

152.GUESS SIZE M-L อก 35++ ผ้านิ่ม ๆ แต่งลูกไม้ฉลุ ผูกโบว์ แต่ง logo ชาย น่ารักสุด ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ รุ่นใหม่เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 59 บาท

153.PPANDFAMILY SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารัก ผ้านิ่มใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขา 49 บาท // CF //

154.เสื้องานแบรนด์ ตัวนี้ป้ายหลุดค่ะ ทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ ลายเก๋ ๆ สีสวยค่ะ ขนาด M อก 34++ ขาย 59 บาท

155.SUBI SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำเงินสวยเก๋ จับจีบรูดข้างเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย แขนเก๋ ๆ เป็นผ้าคอตตอล ตัดต่อผ้าชีฟอง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท // CF //

156.VIRIS ZAMARA SIZE M-L เดรสลูกไม้สีดำหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์เอว อก 34++ เอว 28-30 สะโพกฟรี ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

157.VORA BRAND SIZE M-L เสื้อขาวแต่ระบายแขน ผ้านิ่มน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 34++ ขาย 89 บาท

158.BENYA SIZE Mเดรสสีเหลือง ของจริงเหลืองนวล ๆ ละมุน ๆ นะคะ ผ้าลินิน แบบนิ่มๆๆๆ ทรงสวยมากๆ ค่ะ มีซับในตัว แต่งกระดุมหอยรูปหัวใจเก๋ ๆ ค่ะ สวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยว หรือ แมทกับขาสั้นก็น่ารักค่ะ ขาย 59 บาท ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ แมทกับรองเท้าลำลองเก๋ ๆ ค่ะ

159.SEVEN CHANNEL SIZE M เดรสแต่ลายหัวใจปัก ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37 แบบ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท // CF //

160.MORGAN SIZE M อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปักคอ อก หรูๆเลยค่ะ ผ้าทิ้งๆทรงสวยๆ ขาย 39 บาท

161.MIST OF RAIN SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงคัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงสวยเก๋ สีเขียวนู้ด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 59 บาทคัตติ้งหรูมากๆ ผ้าดีสุดๆค่ะ

162.ORIGANO SIZE M อก 34++ mini dress หรือเสื้อตัวยาวค่ะ น่ารัก ๆ เก๋ ๆ สีสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งไขว้โบว์น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 69 บาท

[/SIZE]
    Last edited by jirapa; 24-04-22 at 00:04.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ