TM: BRAND SALE // SEE BY CHLOE // GONGDID // KATE SPADE // JASPAL // GENTLEWOMAN // LYN AROUND // ZARA // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // SEE BY CHLOE // GONGDID // KATE SPADE // JASPAL // GENTLEWOMAN // LYN AROUND // ZARA // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // SEE BY CHLOE // GONGDID // KATE SPADE // JASPAL // GENTLEWOMAN // LYN AROUND // ZARA // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.DRESS พลีท สวยมากกกก ลายจุดเก๋ ๆ สีส้มเหลือง อมแดงสวยมาก ๆ ค่ะ เป็นพลีทตัวแพงแบบหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ใส่ได้เรื่อยๆ เหมาะกับ M-XL นะคะ พลีทสวยจริง ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขนาด free size ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 470 บาท

2.GONGDID SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ยืดได้ค่ะ สีครีมสวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พลีทหรู ๆ แพง ๆ เลยค่ะ สวยหรูสุด ๆ แต่งไขว้หน้าเก๋ ๆ สวยจริง ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 740 บาท (ไม่ร่วมโปร)

3.GONGDID SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 ผ้าพลีทแบบหรู ๆ ทรงเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ค่ สีเขียวตัดน้ำเงินเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 630 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

4.GONGDID SIZE M-L อก 34++ ยืดได้ค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ เลยค่ะ ผ้าพลีทแบบหรูๆๆๆ ทรงแบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ หรูสุด ๆ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มแพงงงงง

5.KATE SPADE SIZE 2 M-L อก 34++ สะโพก 38-40 มีซับในตัว สวยหรูหราสุด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะสวยมากๆๆๆๆค่ะ ชายพู่ ๆ เลื่อม ๆ เก๋ ๆน่ารักค่ะ ขาย 790 บาท (ไม่ร่วมโปร)

6.SISTARGSS SIZE M เดรสสีขาวปักฉลุสวยหรูสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สีขาวสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ มีซับในตัว แขนปักฉลุแขนยกจับจีบสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยจริงๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 450 บาท

7.SEE BY CHLOE SIZE M-L MADE IN PORTUGAL ผ้าปักฉลุแบบหรูๆๆๆ สีเหลืองนวล ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยแบบน่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 430 บาท ราคาเต็มแพงงงงง (ไม่ร่วมโปร)

8.M S G M SIZE M อก 34++ เสื้อลายเก๋มากกกก ITALY BRAND ผ้าลินินฝ้าย แต่งลายเสือพิมพ์ลายแบบสวย ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ผ้าใส่สบายไม่บาง เหมาะกับหน้าร้อนนี้ค่ะ ขาย 320 บาท แบรนด์จากอิตาลีเลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

9.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-41 ทรงปล่อย maxi หรูม๊ากกกก ผ้าชีฟอง silk พลิ้ว ๆ เลยค่ะสวยจริงๆ ค่ะ แต่งระบายลายดอกไม้สวยหรู ของแม่ค้าเองใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 750 บาท (ไม่ร่วมโปร)

10.ICHITOO SIZE M เสื้อสีฟ้าขาวสวยหรู ลายดอกทานตะวันเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ลายน่ารักสุด ๆ ซิปข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายดอกทานตะวันเก๋ ๆ ผ้าหรูๆเลยค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ

11.UNIQLO SIZE M-L เสื้อใส่ได้ 2 ด้านเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพู อีกด้านสีเทา มีฮูท มีสายล๊อคคอเก๋ ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักมากๆๆๆๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่สุด ๆ ขาย 420 บาท คุ้มมาก ๆ ค่ะตัวนี้ ใส่ได้สองด้านเลยเก๋มากกกก

12.DRESS ผ้า silk สวยหรูสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี สวยสุดๆๆๆๆ จับจีบช่วงเอวแบบหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 380 บาทสวยจริงๆ ค่ะ แต่งมุกคอเก๋ ๆ หรู ๆ เลย

13.H&M SIZE M-L ลายดอก แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ลายสวยเก๋สุด ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 260 บาท

14.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ลายสวย ๆ น่ารักเลยค่ะ แมทกับกางเกงขาสั้น ขายาวเท่ๆ ได้หมดค่ะ ลายสวยมากกกกก ขาย 290 บาท

15.JASPAL SIZE M เดรส maxi เก๋ ๆ ลายดอกไม้สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 คัตติ้ง M-L สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ ค่ะ maxi แบบหรูๆๆๆเลยค่ะ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆสวยสุด ๆ ขาย 450 บาทของจริงสวยมากกกกค่ะ

16.SIMPLY SIZE M อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบายไม่บางค่ะ ลายดอกเก๋ ๆ แต่งกระเป๋าข้าง ทรงสวยค่ ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 280 บาท

17.ESP SIZE L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอนูนหรู ๆ สีขาว เขียวอ่อน สวยมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ แต่งระบายชาย ขาย 350 บาท

18.CC DOUBLE O SIZE S อก 34++ สะโพก 38 ลายดอกสวยเก๋ สีขาวดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ไหล่ระบายใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 280 บาท

19.MC GINN KNIGHTSBRIDGE SIZE 36 S ผ้าทอทวีตหรูหราสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ แต่งโซ่เบาเก๋ ๆ สวยมากกกก อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สวยหรูหราสุดๆๆๆค่ะ ขาย 350 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะสวยจริงๆ

20.ZARA SIZE M-L อก 34++ แต่งปักทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกตุ้มพู่ ๆ เก๋ ๆ ชายแต่งระบายน่ารักสุดๆๆๆค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท น่ารักมากกกกก แมทกับขาสั้น ยีนส์ได้หมดค่ะ

21.CLUB MONACO SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋น่ารักมากกกก ทรงสวยเก๋สุด ๆ แต่งกระดุมหน้าทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบรนด์หรู ๆ จาก Central Chidlom เลยค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท น่ารักมากกกกก

22.POMELO SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งโบว์หน้า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งเอวระบายน่ารักค่ะทรงสวย อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท

23.ONLY SIZE M เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 สวยมากกกกก ก ไก่ล้านตัว ผ้าทอซีทรูแต่งซับลายแบบเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท จากช้อป Central Village ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง

24.JASPAL SIZE L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปกปักเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย แมทกับยีนส์เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 270 บาท

25.เสื้อแต่งปัก อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แต่งปักชายน่ารัก ๆ ปักมุกเก๋ ๆ สวย ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แบรนด์จากเกาหลี น่ารักมากกกก ขาย 260 บาท

26.HOTPING SIZE M-L NEW ใหม่ป้ายห้อย อก 35++ แต่งระบายปกเก๋ ๆทรงสวยน่ารักค่ะ สีครีมสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ โบว์หลังเก๋ ๆ เลยค่ะ ทรงปล่อย ๆ แขนสม๊อกจับจีบ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 280 บาท

27.MUJI SIZE M เสื้อลายจุดสีขาวดำเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ ขาย 180 บาท ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ค่ะ

28.ROYAL IVY REGATTA SIZE M-L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งโบว์แขนเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

29.ROYAL IVY REGATTA SIZE S คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋สวย กระดุมหน้าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 250 บาท

30.SENSE SIZE M-L กระโปรงพลีท สีเขียวอมฟ้าสวยมากกกกกก แบรนด์จากญี่ปุ่น คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ สวยจริง ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ สวยสุด ๆ ค่ะแต่งสม๊อกเอวน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 320 บาทสวยมากกกกค่ะ

31.8 seconds size M เสื้อปักฉลุแบบเก๋ สวยมากกกกก แบรนด์เกาหลีหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งระบายแขนเก๋ ๆ สวยหรูมากกก น่ารักสุด ๆค่ะแนะนำมาก ๆ ค่ะ สวยจริงๆ ค่ะ ขาย 320 บาท สวยมากกกก

32.LINE SIZE M-L เสื้อตัวยาว หรือ minidress สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้คัตติ้งหรู ๆ เก๋ ๆ สวยๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 เหมาะกับเป็นเสื้อตัวยาวมากกว่านะคะ

33.CALVIN KLEIN SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ผ้ายีนส์คัตติ้หรู แต่งซิปหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท แต่งซิปเก๋ ๆ ค่ะ สวยเก๋เท่ห์ มาก ๆ ค่ะ

34.GENTLEWOMAN SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

35.DRESS พลีทหรูมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ลายสวยม๊ากกก ก ไก่ล้านตัวคัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะสวยจริง ๆ ค่ะ ขนาด free size พลีทหรู ๆ เลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงง เหมือนอิเซ่เลยค่ะ ขาย 790 บาท ตัวนี้สวยจริง ๆค่ะ

36.ZARA SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสีสวย ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ผ้าไม่บาง แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะน่ารักสุดๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ แต่งด้านหลังเก๋ ๆ ขาย 270 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

37.AUTOGRAPH SIZE M-L อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ผ้าดีม๊ากกกก ลายจุดเก๋ ๆ สวยสุด ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลยเท่ห์มาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท

38.JASPAL SIZE S-M อก 34++ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ แต่งปักเก๋ ๆ จั๊มสูทน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 ยืดได้ค่ะ สะโพก 36-38 ขาย 340 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะใส่ได้เรื่อย ๆนิ่ม ๆ

39.H&M SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ หรู ๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ มีซับในตัว ขาย 330 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าใส่สบายค่ะ

40.SET พลีท หรูม๊ากกกก สีชมพูบานเย็น สวยหรู ผ้าใส่สบาย พลีทแบบดีๆๆๆๆๆเลยค่ะ เสื้อ + กางเกง เสื้ออก free size กางเกงเอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-42 ได้เลยค่ะ ยืดได้ใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ ใส่คู่กันสวยสุดดดดดค่ะแนะนำ ขาย 790 บาท (ไม่ร่วมโปร)

41.JASPAL LIMITED TOM & JERRY SET เสื้อ + กางเกง ขนาด M น่ารักมากกกกก กไก่ล้านๆๆตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ คอลเร็วๆ นี้เลยค่ะ ผ้าใส่สบาย ลายน่ารักสุดๆๆ เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 27-28 สะโพก 38-40 แนะนำค่ะใส่เป็นชุดน่ารักมากกกก ขาย 730 บาทได้ทั้งชุดเลยค่ะคุ้มมาก ๆ (ไม่ร่วมโปร) หายากนะคะเหมาะกับหน้าร้อนนี้เลยค่ะ

42.M. PREMIER SIZE 36 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 เดรสสีเขียวสวย ติดกระดุมหน้าผ้าดีมากกกก สีเขียวแบบสวยมาก ๆ คัตติ้งหรูๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท เรียบหรูดูแพงค่ะ

43.HUSH HUSH SIZE 3 M-L อก 34++ชายลูกไม้เก๋ ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท แบรนด์หรูญี่ปุ่นเลยค่ะ

44.ZARA SIZE 38 M กางเกงยีนส์ทรงสวย ขากระบอกสวยมาก ๆ ค่ะ สีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ใหม่สุด ๆ คอลใหม่เลยค่ะ ซื้อจากช้อปค่ะ ราคาเต็มเกือบ 2 พัน ใส่ไปครั้งเดียว สวยมากกกก เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยมากกกก แนะนำค่ะ ขาย 450 บาท

45.LOONNY STORE SIZE M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่าสวย ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ผ้าแบบดี ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 340 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ

46.ZARA SIZE L จั๊มสูทลายจุดทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ใส่ปล่อย ๆ หรือจะแมทกับผ้าผูก หรือเข็มขัดก็ได้ค่ะ ตัวนี้ไม่มีสายผูกนะคะ ใส่ลำลองสบาย ๆ อก 35++ สะโพก 38-40 กระดุมหน้าเก๋ ๆ ขาย 380 บาท

47.กางเกงผ้าแบรนด์เกาหลี ผ้าดีมากกกกก ทิ้งๆ หรู ๆทรงสวยมาก ๆค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-38 เอวสูงทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท ผ้าดีมากรับรองไม่ผิดหวังเนื้อผ้าค่ะคัตติ้งหรูจริง ๆ ค่ะ

48.GIGLIOTTI MADE IN ITALY SIZE M-L กางเกงผ้าทรงสวย คัตติ้งหรูๆๆๆ แบบใส่สบาย ๆทรงสวยมาก ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 ขาย 380 บาทสวยสุด ๆๆๆ

49.เสื้อปักฉลุ แบรนด์ญี่ปุ่น หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สม๊อกปลายแขน อก 35++ ทรงปล่อย ๆ สีเทาอ่อน ๆ น่ารักมากกกก คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะน่ารักจริง ๆ ขาย 260 บาท ผ้าแบบดีมาก ๆ ค่ะ

50.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอกุ๊นระบายสีขาว ลายตัวโน๊ตสวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆทรง A สวยมากค่ะ ของจริงสวยมาก ขาย 280 บาท ป้ายใหม่เลยค่ะน่ารักสุดๆๆๆ

51.LUCK MARMALADE SIZE 36 S-M เสื้อคัตติ้งหรู แบบเก๋ ๆ งานลูกไม้ แต่งระบายสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนตุ๊กตา น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ขาย 250 บาท

52.POMELO SIZE M เสื้อสีดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ผ้าฝ้ายลินิน ทรงสวย แต่งระบายชาย คัตติ้งเนี้ยบ ๆของจรงิทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

53.COOL’S MADE IN KOREA SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม ๆใส่สบาย ๆ แต่งลายฉลุลูกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ อกท 34++ ขาย 220 บาท

54.ZARA SIZE S จั๊มสูทกางเกง ลายดอกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่แล้วหรูๆ เป็นจั๊มสูทเอวสูง ชายระบายค่ะ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 370 บาท

55.SASITA SIZE 36 จั๊มสูทสีดำทรงสวยเก๋ ผ้าดี ๆ ทิ้งๆ คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เลย อก 34 เอว 26 สะโพก 36 S ค่ะ ขาย 280 บาท

56.PS MATERIAL SIZE US4 S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอระบายเก๋ ๆ ด้านหลังแต่งปักดอกไม้น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 380 บาท ราคาเต็มแพงงงงง ของจริงน่ารักสุดๆ

57.EP SIZE Mกางเกงขาสั้น สีขาว ทรงระบาย 2 ชั้นสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ผ้าดีสุด ๆค่ะขาย 220 บาท

58.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวยเก๋ สีส้มสวย มาพร้อมเข็มขัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบายๆ ค่ะขาย -320 บาท ป้ายใหม่เลยค่ะน่ารักสุดๆๆๆ

59.RALPH LAUREN SIZE S-M เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย ไล่สีเก๋ ๆ ด้านหลังแต่งเข็มขัด น่ารักมากกก จากช้อปญี่ปุ่นค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะสวยมาก ขาย 340 บาท (ไม่ร่วมโปร)

60.JASPAL SIZE XS กางเกง สีขาว off white สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหน้าแต่งไขว้เก๋ ๆ ทรงสวย ซิปข้างใส่ง่ายด้านหลังเป็นสม๊อก คัตติ้ง S เอว 26-27 สะโพก 36-37 น่ารักมากกกค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆค่ะ ขาย 340 บาทป้ายใหม่คอลใหม่เลยค่ะ

61.JASPAL SIZE M คัตติ้ง S-M คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะสม๊อกเอวด้านหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มๆ สีฟ้า แต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย ๆ ค่ะ เอว 26-28 สะโพกฟรี ขาย 320 บาท

62.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูโอโรสสวยมากค่ะ แต่งพลีทชายเก๋ ๆ ทรงสวย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 290 บาท

63.RODEO CROWN SIZE 2 M เสื้อเชิ้ต น่ารักม๊ากกกก ลายจุด แต่งปักเก๋ ๆ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ แมทกับยีนส์ขาสั้น ขายาวได้หมดค่ะ เท่ห์ ๆ ค่ะ อก 34++ แนะนำค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นราคาเต็มแพงงงง ขาย 260 บาท

64.COS SIZE L-XL เสื้อสีเทาอ่อน ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35+++ แบบเก๋ ๆ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

65.GU SIZE M-L เสื้อแต่งลูกไม้แขนเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ น่ารักค่ะ แม่ค้าใส่ครั้งเดียว ทรงปล่อย ๆแมทกับขาสั้นก็น่ารักค่ะ อก 35++ ขาย 270 บาทน่ารักมาก ๆค่ะแนะนำ

66.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เสื้อคอร์ป ไม่สั้นค่ะ แต่งกระเป๋าน่ารักสุดๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะป้ายใหม่เลย ขาย 280 บาท

67.กางเกง sport เกาหลีใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ค่ะ สีเขียวเหลืองเก๋ ๆ ทรงสวย เอว 28-30 สะโพก 38-41 M-L เก๋เท่มาก ๆ ค่ะเอวสูง ขาย 330 บาทน่ารักมากกกกก

68.LOONNYSTORE SIZE M เดรสสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ค่ะ สายเดี่ยว ผ้านิ่มใส่สบาย สายปรับระดับได้ค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 330 บาท มี 2 สีค่ะ อันนี้สีขาว

69.LOONNYSTORE SIZE M เดรสสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ค่ะ สายเดี่ยว ผ้านิ่มใส่สบาย สายปรับระดับได้ค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 330 บาท มี 2 สีค่ะ อันนี้สีดำ

70.POMELO SIZE XL อก 35++ เอว 29-30 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้าพริ้วๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

71.MANGO SIZE M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 ผ้ายืดได้ค่ะสีขาวดำ แต่งไขว้ผูกโบว์เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าดีมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆขาย 340 บาท

72.BLINGTASTIG STUDIO SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทรงเอ ไล่สีสวยเก๋ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะแบรนด์ไอจี ขาย 230 บาท

73.EVERY MACCHIATO SIZE S-L ตัวนี้ปรับระดับสายตามขนาดได้ค่ะ ตั้งแต่ S-L เลยค่ะ เอว 26-29 สะโพก 36-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ขาย 320 บาท

74.AM MADE SIZE M กระโปรงทรงเอ สวยคัตติ้งหรูมากกก ผ้าแบบดี ๆ ทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27 สะโพก 38 ขาย 260 บาท

75.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์แต่งปักกุหลาบ น่ารักสุดๆๆๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 สวยจริงๆ ค่ะตัวนี้ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 350 บาทแนะนำค่ะน่ารักมากกกกก

76.กางเกงชมพูแบรนด์เกาหลีน่ารัก ๆ ทรงสวยทรงกระบอกเอวสูง แต่งกระดุมน่ารัก ๆ ขนาด S-M เอว 27-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 330 บาท สม๊อกหลังเก๋ ๆ ค่ะ

77.C/MEO COLLECTIVE SIZE XS คัตติ้ง S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 สวยม๊ากกกกก ผ้าของจริงคือหรูมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซิปข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 340 บาทของจริงคือสวยดูแพงมากกกกค่ะ แนะนำสุดๆๆๆ

78.THE UNIFORM IN CLASSIC SPORT BY GIRL FRIEND JAPAN BRAND SIZE M-L สีครีม ๆ น่ารักมากกก แต่งสกรีน ปัก ดีเทลคือเก๋ ๆ กระดุมน่ารักสุด ๆ ค่ะใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ เก๋มาก ๆ อก 35++ ขาย 260 บาท ดีไซน์คือน่ารักสุดๆๆๆค่ะแนะนำมาก ๆ ค่ะ

79.RMO & JUL SIZE S คัตติ้ง M ของใหม่ค่ะ แต่งปัก สกรีนหรูมาก ๆ ค่ะ แต่งคริสตัลหรู ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ไม่เคยใส่เลย ซักแล้วเก็บค่ะ สวยสุด ๆ น่ารักมาก ๆคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เนี้ยบๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆสวยมากกกก อก 34++ ขาย 290 บาท

80.URBAN REVIVO SIZE M คัตติ้ง M-L ทรงปล่อย ๆเก๋ เท่ห์สุดๆๆๆค่ะแนะนำมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สกรีนหลังเก๋ ๆ เลยค่ะ เท่ห์มากกกกแนะนำค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแมทกับยีนส์เก๋มากค่ะ ขาย 270 บาท

81.JASPAL SIZE L กระโปรงสวยเก๋ หรูหราผ้าชีฟองดีๆๆๆพลิ้ว ๆ แต่งซับในตัว เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยมาก ๆค่ะ ขาย 350 บาท

82.JASPAL SIZE M เดรสแขนยกจับจีบ หรูหราสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอนูน spandex นิด ๆ สวยมาก ๆค่ะ เก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 แต่งกระเป๋าข้าง ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะคอลใหม่ป้ายใหม่เลยค่ะ ขาย 420 บาท

83.ZARA SIZE S เดรสผ้าคอตตอลนิ่ม ๆใส่หน้าร้อนสบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวย ๆ ปล่อย ๆใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แมทกับเสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ขาย 320 บาท

84.BERSHKA SIZE M 37-40 เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 37-40 ผ้ายีนส์นิ่มมาก ๆ ค่ะ ทรงกระบอกเอวสูง ขา 4-5 ส่วนใส่สบาย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ผ้านิ่มสุด ๆ ใส่ลำลองแมทกับรองเท้าผ้าใบสบายๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 320 บาทแนะนำค่ะตัวนี้น่ารักมาก ๆ

85.OR DESIGN SIZE L เอว 29-30 สะโพก 38-40 ใหม่ป้ายห้อย ราคาตามป้าย 1,095 บาท แบรนด์จากโรบินสัน ผ้าทอฉลุใส่สบาย ๆค่ะ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆไม่สั้นค่ะ น่ารักมาก ๆ ผ้าทอเก๋มาก ๆ มีซับในตัวไม่บางค่ะ ขาย 290 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

86.ZARA SIZE L เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มสีขาวสวย พับคอเก๋ๆ แขนพอง ๆ ใส่สบาย ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 280 บาท

87.ZARA SIZE S คัตติ้ง M กางเกงแสลค ทรงเก๋ ผ่าปลายขาด้านหน้าคัตติ้งหรุ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋เท่ห์ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38-39 สวยมาก ๆ ค่ะสีดำ หรู ๆ เลย ขาย 330 บาท

88.เสื้อชีฟองสีเหลืองพาสเทล แขนพอง ๆ ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ แต่งระบายด้านหน้าเก๋ ๆ สวยมากกกกค่ะ นิ่มสุด ๆ อก 35++ คอบัว 2 ชั้นสวยมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท

89.LILY SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ลายเก๋ ๆ คอปกทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พิมพ์ลายสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เลยค่ะ ตัวนี้ของแม่ค้าเอง น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 170 บาทราคาเต็ม 2 พัน up

90.FLYNOW III SIZE 36 คัตติ้ง 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ M-L ใส่ได้เลยค่ะ ลายสวยเก๋มาก ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ไม่บางแต่งโบว์น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวสวยมาก ๆ แนะนำค่ะน่ารักจริงๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 480 บาท

91.QIANCAO SIZE M-L เสื้อแบรนด์เกาหลีปักทั้งตัว น่ารักมากกกกผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ไม่บางค่ะ แต่งกระดุมโบว์ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ หรือกางเกงขาสั้น ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 170 บาท

92.COAT OVER SIZE M เสื้อ + กระโปรง สีสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ค่ะ เสื้อตัวยาว อก 34++ กระโปรงเอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ทรงเก๋น่ารักสุด ๆ ขาย 370 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะ คุ้มสุด ๆ แยกชิ้นใส่ก็ได้ค่ะ

93.HOFSTORE SIZE M-L เดรสทรงปล่อย แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายทางน่ารัก ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-39 ขาย 220 บาท

94.PANUNTANA SIZE M เดรสผ้าลินินนิ่ม ๆ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ลายดอกไม้ มีกระเป๋าข้าง แต่งชายระบาย แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 220 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ

95.JUNCTION THE STREET SIZE M เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์น่ารัก ลายดอกแต่งระบายช่วงคอ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะขาย 110 บาท

96.BE BORN TO ENABLE SIZE 6 M เอว 28 สะโพก 38 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ลายกราฟฟิคเก๋ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาเดฟ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

97.JASPAL SIZE S จั๊มสูทลายเสือน่ารัก ๆ ทรงสวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีโบว์เอว ป้ายใหม่เลยค่ะ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลย นิ่มๆ ลินินคอตตอลค่ะ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 360 บาท

98.เสื้อแบรนด์เกาหลี แบบน่ารักมากกก style minimal เก๋ ๆ แต่งปักดอกไม้ โบว์คอ น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าหน้า ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

99.MITHIWA SIZE M -L เสื้อเชิ้ตสีฟ้าลายเก๋ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรือ่ย ๆค่ะ แมทกับกางเกงขาสั้น ยีนส์ได้หมดค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท

100.JOUSSE SIZE 38 ตามป้าย คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าลูกไม้มีซับในตัว คัตติ้งเนี้ยบๆ หรุ ๆ ราคาเต็ม สองพัน up ค่ะสวยหรูมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 190 บาท

101.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งตะขอหน้าเก๋ ๆ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ปลายแขนโบว์ ผ้าลินินนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สีฟ้าพาสเทลใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

102.LYN AROUND SIZE M จั๊มสูทลายดอกไม้น่ารักสุดๆๆๆ แต่งโบว์หลักผูกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ กระเป๋าแต่งระบาย ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38-41 ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ เหมาะกับหน้าร้อนนี้ค่ะ น่ารักจริงๆ ค่ะ ผ้าใส่สสบาย มาก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่น้อยมาก ขาย 290 บาท

103.กางเกงแบรนด์เกาหลี ขาบาน เอวสูงทรงลำลองใส่สบายๆ เป็นผ้าสองชั้น แต่งขอบกระดุมน่ารัก ๆ ด้านในเป็นผ้าลายเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ขนาด M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 น่ารักมากกกกกก หายากค่ะทรงน่ารักแบบนี้ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

104.ONION SIZE M-L เสื้อเชิ้ต two tone สีเหลืองชมพูอ่อน ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เป็นเสื้อ 2ชั้นค่ะ น่ารักเก๋สุด ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ขาบาน หรือยีนส์ขาสั้นเก๋มาก ๆ ค่ะ สี two tone สวยมาก ๆ อก 35++ ขาย 170 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ

105.FOREVER 21 SIZE M-L อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สีม่วงผ้าทอดี ๆ เก๋ ๆ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆขาย 99 บาท

106.VANESSABRUNO SIZE 36 คัตติ้ง M-L แต่งคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ สีฟ้าสวยผ้านิ่มสุดๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ ทรงเก๋มาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ผ้ายืดได้ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 180 บาท

107.INES DE FRESSANGE PARIS FOR UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อลายจุดขาวดำ ผ้านิ่มๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ไขว้ผูกโบว์น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท limited เลยค่ะ

108.KLAR SIZE 38 M-L เดรสสายเดี่ยวหรูมากกกก ผ้า silk ชีฟองแบบหรู ๆ เลยค่ะ ตัดไล่สีสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก34++ สะโพก 38-40 ราคาเต็มแพงงงง แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ค่ะ สวยมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง ใส่เดี่ยว หรือใส่กับเสื้อคลุมก็ได้ค่ะเก๋สุด ๆ ขาย 320 บาท

109.PRIMARK SIZE M-L เดรสแต่งกระดุมหน้า สีส้มอิฐเก๋ ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวย ผูกโบว์ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 220 บาท

110.CARISA SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าทอฉลุ ลูกไม้หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆอก 34++ ซิปหลัง ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ เข้ารูปช่วงเอวค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 220 บาท ของจริงสวยมากๆ ค่ะแนะนำ ด้านหลังผูกโบว์คอ

111.ANN TAYLOR SIZE 8 M-L เดรสผ้าลูกไม้ทอฉลุมีซับในตัวเก๋ ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 220 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง

112.กระโปรงผ้าพลิ้ว แต่งฉลุลุกไม้เก๋ ๆ ตัวนี้เป็นงานแบรนด์เหลือป้ายข้างค่ะ เอว 28-30 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์เอวเก๋ ๆ ชายระบาย ขาย 130 บาท

113.ZARA SIZE L เดรสลายสก๊อตเก๋ ๆ สีขาวดำ แต่งกระเป๋าหน้าสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ผ้านิ่ม ๆ ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

114.MANGO SIZE M เสื้อคลุมสีแดง มีซับในตัว ผ้านิ่มใส่สบายทรงสวย ๆค่ะ สีแดงสดสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ มีกระเป๋าหน้าค่ะ ขาย 180 บาท

115.CORTEFIEL SIZE L เสื้อสีเขียวขี้ม้า ผ้าทอนูนเก๋ ๆ ทรงสวย แขนระบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงปล่อยๆ น่ารักค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท

116.JASPAL SIZE L ตัวนี้ตัดป้ายนะคะ แต่ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ สีครีม เหลือบเมทาลิกสวยมาก ๆ ค่ะ โบว์คอเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท

117.HELLO KITTY SIZE M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย สีน้ำตาลเข้ม แขนพองๆ น่ารักค่ะ ขาย 140 บาท อก แต่งเข็มกลัด logo น่ารัก ๆ ค่ะ แต่งขอบระบายลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ

118.EARTH MUSIC AND ECOLOGY SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ ผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ แขนยกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

119.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L ทรงปล่อย ๆ สีครีมนู้ดๆ ผ้าพริ้วๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ทรงเก๋ ๆ สวย ๆค่ะ ขาย 130 บาท

120.GESTUZ NEW SIZE M- L เสื้อลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใหม่ป้ายห้อย แต่งโบว์คอเก๋ ๆ ถอดออกได้ค่ะ อก 35++ สวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ขาย 190 บาท

121.NINE PLUS SET SIZE M-L เสื้อ + กระโปรง เสื้ออก 35++ กระโปรง เอว 28-29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าทอสวยมาก ๆ ค่ะ ลายชิโนริเก๋ ๆ ขายทั้งชุด 320 บาท ถูกมากกกกค่ะ ได้ทั้งชุดเลย

122.LILY SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อทรงปล่อย ๆ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ คอปกเก๋ ๆ ตรงแถบเป็นสีครีมทอง แต่งสีขาวไข่ไก่ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 140 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

123.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อสีฟ้า ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งคริสตัลด้านหน้าเต็มแถบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 ขาย 140 บาทน่ารักสุด ๆค่ะ

124.CANDIE’S SIZE M เสื้อสีฟ้า ลายเก๋น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ชายปล่อย ๆ แต่งจับจีบน่ารัก ๆ แขนพับติดกระดุมเกก๋ ๆ ผ้าดีๆๆๆๆเลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ลำลองสบายๆ อก 35++ ขาย 170 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆๆค่ะ

125.BEAM SIZE 10 L อก 35++ เอวสม๊อกข้าง หลังเก๋ ๆ แต่งระบายปก ด้านหน้า ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบายๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 190 บาท

126.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M กางเกงลายสก๊อตเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ป้ายใหม่เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มๆ ไม่บาง ขาย 220 บาท

127.DIESEL SIZE 25 MADE IN TUNISIA ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ผ้านิ่มทรง สกินนี่สวยมากกกกคัตติ้งเนี้ยบๆ หรู ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ XS-S ค่ะ เอว 25 ยืดได้นิดหน่อย สะโพก 35-36 ค่ะ เหมาะกับ XS-S ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ขาย 390 บาท (ไม่ร่วมโปร) ผ้าดีสุด ๆค่ะใหม่กิ๊กๆๆๆๆ

128.ADIDAS PURE BOOSTX SIZE 36 สีสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เบาสบาย ทรงเก๋ ๆ สวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบน่ารักสุด ๆค่ะสีแดงสวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 520 บาท (ไม่ร่วมโปร)

129.ESPADA SIZE S คัตติ้ง xs-s อก 32-33 เอว 25 สะโพก 35 ผ้าทอลายลูกไม้นูน spandex นิด ๆ สวยหรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ เป็นจั๊มสูทชุดติดกันค่ะ เก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ

130.JASPAL SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆใส่สบาย ๆ พิมพ์ลายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไหล่แต่งกระดุมเก๋ ๆ เลยค่ะขาย 99 บาท

131. กางเกงงานตัดหรูมากกกกก ดีไซน์สวยเก๋ ผ้าเหลือบไหมๆ หรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะสีเหลืองนวล ๆ ขนาด M-L เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งไขว้โบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าสวยสุด ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 130 บาท

132.LYN AROUND SIE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งระบายเก๋ๆ สวย ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆ ขาย 130 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะ

133.G2000 SIZE L-XL เสื้อเบรเซอร์คัตติ้งหรูลายเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสุดๆๆๆค่ะ สวยหรูมาก ๆ พับแขนเป็นสีดำเก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบมากค่ะ อก 35++ ของจริงสวยมากค่ะ แกรนด์สุด ๆ ขาย 180 บาท

134.กระโปรงสีดำ งานแบรนด์เกาหลี ตัดป้ายออก คัตติ้งหรูมากกกค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่ปักดอกไม้หรู ๆ ทรงสวย ๆ เลยค่ะมีซับในตัว ขนาด S-M เอว 26-27 สะโพก 38-40 ของจริงสวยมากค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลย ขาย 110 บาท

135.PUSAMALA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อคลุมผ้าตัดต่อผ้าลูกไม้หรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เลยค่ะสวยเก๋มากๆ ขาย 120 บาท

136.MISTY MYNX SIZE S เดรสปักทั้งตัวหรู ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผูกโบว์เอว แต่งแขนระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 190 บาทสวยมากกกค่ะ น่ารักสุด ๆ เป็นผ้าปัก ทอนูนทั้งตัวนะคะ สวยมาก ๆๆๆๆ

137.SAND BEIGE DRESS ผ้าฝ้ายลินินสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L ใส่ได้ค่ะ แต่งไขว้หน้า สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 180 บาท

138.ZYONHIN SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 ผ้าสวยมากกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ลายดอกไม้สวยเก๋สุด ๆ ผ้าคล้ายผ้าไหมไม่แข็งค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 110 บาท

139.PERFORM SIZE M อก 34++ เอวสม๊อก 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ กุ๊นขอบดอกๆไม้ทั้งตัวน่ารักมาก ๆ ค่ะ สีชมพูนู้ด สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงง แบรนด์ central ค่ะ ขาย 110 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up

140.JASPAL SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้าหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ แต่งโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท ผ้าแบบหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าทอลายเก๋ ๆ ค่ะสีชมพูพาสเทล

141.CC DOUBLE O SIZE M เสื้อลายดอกสีสวย ลายหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผูกโบว์คอแบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 89 บาท

142.PALETTE SIZE M-L กางเกงฮาเล็มสีส้มสวย ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวย เอวสม๊อก 30 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ แต่งกระดุมปลายกางเกง ขาย 89 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ

143.เสื้องานแบรนด์ ตัวนี้ป้ายหลุดค่ะ ทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ ลายเก๋ ๆ สีสวยค่ะ ขนาด M อก 34++ ขาย 49 บาท

144.VORA BRAND SIZE M-L เสื้อขาวแต่ระบายแขน ผ้านิ่มน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 34++ ขาย 79 บาท

145.BENYA SIZE Mเดรสสีเหลือง ของจริงเหลืองนวล ๆ ละมุน ๆ นะคะ ผ้าลินิน แบบนิ่มๆๆๆ ทรงสวยมากๆ ค่ะ มีซับในตัว แต่งกระดุมหอยรูปหัวใจเก๋ ๆ ค่ะ สวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยว หรือ แมทกับขาสั้นก็น่ารักค่ะ ขาย 49 บาท ของจริงน่ารักสุดๆๆๆค่ะ แมทกับรองเท้าลำลองเก๋ ๆ ค่ะ

146.MORGAN SIZE M อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปักคอ อก หรูๆเลยค่ะ ผ้าทิ้งๆทรงสวยๆ ขาย 39 บาท

167.MIST OF RAIN SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงคัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงสวยเก๋ สีเขียวนู้ด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 49 บาทคัตติ้งหรูมากๆ ผ้าดีสุดๆค่ะ

148.ORIGANO SIZE M อก 34++ mini dress หรือเสื้อตัวยาวค่ะ น่ารัก ๆ เก๋ ๆ สีสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งไขว้โบว์น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

[/SIZE]
    Last edited by jirapa; 27-04-22 at 21:01.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ