สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
พิเศษซื้อครบ 500 บาท ลดเพิ่ม 50 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.GONGDID SIZE M-L อก 34++ ยืดได้ค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ เลยค่ะ ผ้าพลีทแบบหรูๆๆๆ ทรงแบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ หรูสุด ๆ ขาย 329 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มแพงงงงง

2.SEE BY CHLOE SIZE M-L MADE IN PORTUGAL ผ้าปักฉลุแบบหรูๆๆๆ สีเหลืองนวล ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยแบบน่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 289 บาท ราคาเต็มแพงงงงง (ไม่ร่วมโปร)

10.ICHITOO SIZE M เสื้อสีฟ้าขาวสวยหรู ลายดอกทานตะวันเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ลายน่ารักสุด ๆ ซิปข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายดอกทานตะวันเก๋ ๆ ผ้าหรูๆเลยค่ะ อก 34++ ขาย 169 บาท แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ

12.DRESS ผ้า silk สวยหรูสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี สวยสุดๆๆๆๆ จับจีบช่วงเอวแบบหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 259 บาทสวยจริงๆ ค่ะ แต่งมุกคอเก๋ ๆ หรู ๆ เลย

13.H&M SIZE M-L ลายดอก แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ลายสวยเก๋สุด ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 159 บาท

15.JASPAL SIZE M เดรส maxi เก๋ ๆ ลายดอกไม้สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 คัตติ้ง M-L สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ ค่ะ maxi แบบหรูๆๆๆเลยค่ะ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆสวยสุด ๆ ขาย 329 บาทของจริงสวยมากกกกค่ะ

17.ESP SIZE L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอนูนหรู ๆ สีขาว เขียวอ่อน สวยมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ แต่งระบายชาย ขาย 259 บาท

21.CLUB MONACO SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋น่ารักมากกกก ทรงสวยเก๋สุด ๆ แต่งกระดุมหน้าทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบรนด์หรู ๆ จาก Central Chidlom เลยค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท น่ารักมากกกกก

24.JASPAL SIZE L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปกปักเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย แมทกับยีนส์เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 179 บาท

25.เสื้อแต่งปัก อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แต่งปักชายน่ารัก ๆ ปักมุกเก๋ ๆ สวย ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แบรนด์จากเกาหลี น่ารักมากกกก ขาย 169 บาท

27.MUJI SIZE M เสื้อลายจุดสีขาวดำเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ ขาย 139 บาท ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ค่ะ

28.ROYAL IVY REGATTA SIZE M-L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งโบว์แขนเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท

29.ROYAL IVY REGATTA SIZE S คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋สวย กระดุมหน้าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 159 บาท

30.SENSE SIZE M-L กระโปรงพลีท สีเขียวอมฟ้าสวยมากกกกกก แบรนด์จากญี่ปุ่น คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ สวยจริง ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ สวยสุด ๆ ค่ะแต่งสม๊อกเอวน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 189 บาทสวยมากกกกค่ะ

34.GENTLEWOMAN SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 169 บาท

38.JASPAL SIZE S-M อก 34++ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ แต่งปักเก๋ ๆ จั๊มสูทน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 ยืดได้ค่ะ สะโพก 36-38 ขาย 189 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะใส่ได้เรื่อย ๆนิ่ม ๆ

39.H&M SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ หรู ๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ มีซับในตัว ขาย 189 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าใส่สบายค่ะ

40.SET พลีท หรูม๊ากกกก สีชมพูบานเย็น สวยหรู ผ้าใส่สบาย พลีทแบบดีๆๆๆๆๆเลยค่ะ เสื้อ + กางเกง เสื้ออก free size กางเกงเอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-42 ได้เลยค่ะ ยืดได้ใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ ใส่คู่กันสวยสุดดดดดค่ะแนะนำ ขาย 499 บาท (ไม่ร่วมโปร)

43.HUSH HUSH SIZE 3 M-L อก 34++ชายลูกไม้เก๋ ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 179 บาท แบรนด์หรูญี่ปุ่นเลยค่ะ

51.LUCK MARMALADE SIZE 36 S-M เสื้อคัตติ้งหรู แบบเก๋ ๆ งานลูกไม้ แต่งระบายสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนตุ๊กตา น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ขาย 159 บาท

53.COOL’S MADE IN KOREA SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม ๆใส่สบาย ๆ แต่งลายฉลุลูกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ อกท 34++ ขาย 139 บาท

55.SASITA SIZE 36 จั๊มสูทสีดำทรงสวยเก๋ ผ้าดี ๆ ทิ้งๆ คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เลย อก 34 เอว 26 สะโพก 36 S ค่ะ ขาย 169 บาท

59.RALPH LAUREN SIZE S-M เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย ไล่สีเก๋ ๆ ด้านหลังแต่งเข็มขัด น่ารักมากกก จากช้อปญี่ปุ่นค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะสวยมาก ขาย 229 บาท (ไม่ร่วมโปร)

61.JASPAL SIZE M คัตติ้ง S-M คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะสม๊อกเอวด้านหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มๆ สีฟ้า แต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย ๆ ค่ะ เอว 26-28 สะโพกฟรี ขาย 189 บาท

62.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูโอโรสสวยมากค่ะ แต่งพลีทชายเก๋ ๆ ทรงสวย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 189 บาท

66.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เสื้อคอร์ป ไม่สั้นค่ะ แต่งกระเป๋าน่ารักสุดๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะป้ายใหม่เลย ขาย 179 บาท

68.LOONNYSTORE SIZE M เดรสสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ค่ะ สายเดี่ยว ผ้านิ่มใส่สบาย สายปรับระดับได้ค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 189 บาท มี 2 สีค่ะ อันนี้สีขาว

69.LOONNYSTORE SIZE M เดรสสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ ค่ะ สายเดี่ยว ผ้านิ่มใส่สบาย สายปรับระดับได้ค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 189 บาท มี 2 สีค่ะ อันนี้สีดำ

71.MANGO SIZE M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 ผ้ายืดได้ค่ะสีขาวดำ แต่งไขว้ผูกโบว์เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าดีมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆขาย 189 บาท

72.BLINGTASTIG STUDIO SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทรงเอ ไล่สีสวยเก๋ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะแบรนด์ไอจี ขาย 149 บาท

73.EVERY MACCHIATO SIZE S-L ตัวนี้ปรับระดับสายตามขนาดได้ค่ะ ตั้งแต่ S-L เลยค่ะ เอว 26-29 สะโพก 36-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ขาย 189 บาท

74.AM MADE SIZE M กระโปรงทรงเอ สวยคัตติ้งหรูมากกก ผ้าแบบดี ๆ ทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27 สะโพก 38 ขาย 179 บาท

75.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์แต่งปักกุหลาบ น่ารักสุดๆๆๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 สวยจริงๆ ค่ะตัวนี้ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 229 บาทแนะนำค่ะน่ารักมากกกกก

76.กางเกงชมพูแบรนด์เกาหลีน่ารัก ๆ ทรงสวยทรงกระบอกเอวสูง แต่งกระดุมน่ารัก ๆ ขนาด S-M เอว 27-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 199 บาท สม๊อกหลังเก๋ ๆ ค่ะ

90.FLYNOW III SIZE 36 คัตติ้ง 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ M-L ใส่ได้เลยค่ะ ลายสวยเก๋มาก ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ไม่บางแต่งโบว์น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวสวยมาก ๆ แนะนำค่ะน่ารักจริงๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 329 บาท (ไม่ร่วมโปร)

91.QIANCAO SIZE M-L เสื้อแบรนด์เกาหลีปักทั้งตัว น่ารักมากกกกผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ไม่บางค่ะ แต่งกระดุมโบว์ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ หรือกางเกงขาสั้น ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 129 บาท

93.HOFSTORE SIZE M-L เดรสทรงปล่อย แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายทางน่ารัก ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-39 ขาย 179 บาท

94.PANUNTANA SIZE M เดรสผ้าลินินนิ่ม ๆ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ลายดอกไม้ มีกระเป๋าข้าง แต่งชายระบาย แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 159 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ

96.BE BORN TO ENABLE SIZE 6 M เอว 28 สะโพก 38 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ลายกราฟฟิคเก๋ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาเดฟ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 179 บาท

97.JASPAL SIZE S จั๊มสูทลายเสือน่ารัก ๆ ทรงสวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีโบว์เอว ป้ายใหม่เลยค่ะ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลย นิ่มๆ ลินินคอตตอลค่ะ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 279 บาท

98.เสื้อแบรนด์เกาหลี แบบน่ารักมากกก style minimal เก๋ ๆ แต่งปักดอกไม้ โบว์คอ น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าหน้า ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

101.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งตะขอหน้าเก๋ ๆ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ปลายแขนโบว์ ผ้าลินินนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สีฟ้าพาสเทลใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 139 บาท

104.ONION SIZE M-L เสื้อเชิ้ต two tone สีเหลืองชมพูอ่อน ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เป็นเสื้อ 2ชั้นค่ะ น่ารักเก๋สุด ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ขาบาน หรือยีนส์ขาสั้นเก๋มาก ๆ ค่ะ สี two tone สวยมาก ๆ อก 35++ ขาย 129 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ

105.FOREVER 21 SIZE M-L อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สีม่วงผ้าทอดี ๆ เก๋ ๆ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆขาย 79 บาท

106.VANESSABRUNO SIZE 36 คัตติ้ง M-L แต่งคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ สีฟ้าสวยผ้านิ่มสุดๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ ทรงเก๋มาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ผ้ายืดได้ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 129 บาท

107.INES DE FRESSANGE PARIS FOR UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อลายจุดขาวดำ ผ้านิ่มๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ไขว้ผูกโบว์น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 139 บาท limited เลยค่ะ

108.KLAR SIZE 38 M-L เดรสสายเดี่ยวหรูมากกกก ผ้า silk ชีฟองแบบหรู ๆ เลยค่ะ ตัดไล่สีสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก34++ สะโพก 38-40 ราคาเต็มแพงงงง แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ค่ะ สวยมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง ใส่เดี่ยว หรือใส่กับเสื้อคลุมก็ได้ค่ะเก๋สุด ๆ ขาย 199 บาท

112.กระโปรงผ้าพลิ้ว แต่งฉลุลุกไม้เก๋ ๆ ตัวนี้เป็นงานแบรนด์เหลือป้ายข้างค่ะ เอว 28-30 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์เอวเก๋ ๆ ชายระบาย ขาย 99 บาท

113.ZARA SIZE L เดรสลายสก๊อตเก๋ ๆ สีขาวดำ แต่งกระเป๋าหน้าสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ผ้านิ่ม ๆ ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 189 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

115.CORTEFIEL SIZE L เสื้อสีเขียวขี้ม้า ผ้าทอนูนเก๋ ๆ ทรงสวย แขนระบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงปล่อยๆ น่ารักค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

116.JASPAL SIZE L ตัวนี้ตัดป้ายนะคะ แต่ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ สีครีม เหลือบเมทาลิกสวยมาก ๆ ค่ะ โบว์คอเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 139 บาท

117.HELLO KITTY SIZE M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย สีน้ำตาลเข้ม แขนพองๆ น่ารักค่ะ ขาย 99 บาท อก แต่งเข็มกลัด logo น่ารัก ๆ ค่ะ แต่งขอบระบายลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ

118.EARTH MUSIC AND ECOLOGY SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ ผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ แขนยกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

119.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L ทรงปล่อย ๆ สีครีมนู้ดๆ ผ้าพริ้วๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ทรงเก๋ ๆ สวย ๆค่ะ ขาย 99 บาท

122.LILY SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อทรงปล่อย ๆ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ คอปกเก๋ ๆ ตรงแถบเป็นสีครีมทอง แต่งสีขาวไข่ไก่ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 99 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

123.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อสีฟ้า ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งคริสตัลด้านหน้าเต็มแถบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 ขาย 99 บาทน่ารักสุด ๆค่ะ

124.CANDIE’S SIZE M เสื้อสีฟ้า ลายเก๋น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ชายปล่อย ๆ แต่งจับจีบน่ารัก ๆ แขนพับติดกระดุมเกก๋ ๆ ผ้าดีๆๆๆๆเลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ลำลองสบายๆ อก 35++ ขาย 129 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆๆค่ะ

126.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M กางเกงลายสก๊อตเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ป้ายใหม่เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มๆ ไม่บาง ขาย 149 บาท

128.ADIDAS PURE BOOSTX SIZE 36 สีสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เบาสบาย ทรงเก๋ ๆ สวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบน่ารักสุด ๆค่ะสีแดงสวยมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 399 บาท (ไม่ร่วมโปร)

134.กระโปรงสีดำ งานแบรนด์เกาหลี ตัดป้ายออก คัตติ้งหรูมากกกค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่ปักดอกไม้หรู ๆ ทรงสวย ๆ เลยค่ะมีซับในตัว ขนาด S-M เอว 26-27 สะโพก 38-40 ของจริงสวยมากค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลย ขาย 89 บาท

136.MISTY MYNX SIZE S เดรสปักทั้งตัวหรู ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผูกโบว์เอว แต่งแขนระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 149 บาทสวยมากกกค่ะ น่ารักสุด ๆ เป็นผ้าปัก ทอนูนทั้งตัวนะคะ สวยมาก ๆๆๆๆ

137.SAND BEIGE DRESS ผ้าฝ้ายลินินสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L ใส่ได้ค่ะ แต่งไขว้หน้า สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 149 บาท

140.JASPAL SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้าหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ แต่งโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท ผ้าแบบหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าทอลายเก๋ ๆ ค่ะสีชมพูพาสเทล

142.PALETTE SIZE M-L กางเกงฮาเล็มสีส้มสวย ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวย เอวสม๊อก 30 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ แต่งกระดุมปลายกางเกง ขาย 59 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ

148.ORIGANO SIZE M อก 34++ mini dress หรือเสื้อตัวยาวค่ะ น่ารัก ๆ เก๋ ๆ สีสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งไขว้โบว์น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 39 บาท

[/SIZE]