TM: BRAND SALE // BALLY // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // KLOSET // ARNOLD PALMER // LACOST // UNIQLO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // BALLY // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // KLOSET // ARNOLD PALMER // LACOST // UNIQLO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // BALLY // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // KLOSET // ARNOLD PALMER // LACOST // UNIQLO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.KLOSET SIZE US4 M สวยม๊ากกกกก ก ไก่ล้านตัว ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้า silk พิมพ์ลายดอกไม้ logo ละมุน ชั้น ๆ พริ้วๆ เวลาใส่เดินตัวนี้สวยหรูสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะสวยมากกก เอว 28 สะโพก 38-40 แมทกับเสื้อขาว ดำ ได้หมดค่ะ ละมุนสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงง คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ราคาเต็ม 8 พัน up ขาย 730 บาท(ไม่ร่วมโปร)สวยมากๆๆๆๆ // CF //

2.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white แต่งกระดุมหลังสวยเก๋ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

3.TRENDY CLUB SET ขนาด S-M เสื้อ + กระโปรง สีขาวผ้าทอแบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ เสื้ออก 34++ ซิปหลังยืดได้นิดหน่อยค่ะ กระโปรงเอว 26-27 เอวสูง สะโพก 36-38 คัตติ้งน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 390 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะน่ารักสุด ๆค่ะ ใส่แยก ใส่คู่ได้หมดค่ะ // CF //

4.ZARA SIZE M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-42 ลายดอกสวย ผูกโบว์เอว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ ป้ายคอตัดออก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ขาย 360 บาท // CF //

5.DANIEL HECHTER SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มลายจุดใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ ทรงไขว้ทรงเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท TAG UK ค่ะ

6.เสื้อลูกไม้เกาหลีสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ปักสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ อก 34++ แต่งระบายน่ารักค่ะ ขาย 220 บาท

7.BALLY SIZE 42 M-L MADE IN ITALY ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ อิตาลีเลย สวยเก๋ ผ้านิ่ม ปักแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 950 บาท (ไม่ร่วมโปร) แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ตลอดกาลค่ะ ราคาเต็มหมื่น up ค่ะหรูมาก ๆ // CF //

8.MANNEQUIN FREE SIZE แบรนด์ดังจากสยามค่ะ สกรีนเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ เสื้อยืดผ้าคอตตอลใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท

9.BEIGE BUTTON SIZE M อก 34++ เสื้อแต่งปักใส่สบาย ๆ ผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ทรงเก๋ ๆ ราคาเต็มพัน up ค่ะ ปักแน่น ๆ สวย ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท // CF //

10.EP SIZE M กระโปรงผ้าทอทวีตสวยเก๋ สีแดง ขาวดำ น่ารัก ๆ แต่งระบายชั้น ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38 คัตติ้งหรู ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ไม่แข็งค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

11.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เป็นชุดติดกันนะคะ แต่งเข็มขัดหลังตรงคอ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ สีฟ้าสวย แต่งลายเส้นเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อกก 34++ ปกเชิ้ต กระโปรงเอว 26-27 สะโพก 36-37 แบบน่ารักมาก ๆค่ะ เป็นชุดติดกัน แต่เย็บเหมือนแยกใส่ง่ายค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 330 บาท // CF //

12.เสื้อขาวผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆหรู ๆ คัตติ้งหรูๆๆๆค่ะ แต่งกระดุมเม็ดโตน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นงานแบรนด์ค่ะ แต่ป้ายหลุด แบบน่ารักสุด ๆ ไหล่เบี่ยงเก๋ ๆ ใส่เท่ๆ ค่ะ อก 34++ ขนาด M-L ขาย 180 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะแนะนำค่ะ

13.REALZZ MARKET SIZE M อก 34++ เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 38-42 สวยม๊ากกกกกก กระโปรงอัดพลีท แต่งระบายสวยสุด ๆ ผ้าดีๆๆๆๆ พริ้วๆ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ มีซับในตัว ของจริงสวยมากๆๆๆค่ะ แนะนำค่ะสวยผ้าดีคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 380 บาท // CF //

14.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 เว้าไหล่เก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ชมพู แดงส้มเก๋มาก ๆ ค่ะ ของจริง ผ้าดีน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเก๋ ๆ ปล่อย ๆใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

15.JANE SUDA SIZE US2 S เสื้อตัวยาวแบบเก๋ ๆ ผ้าพริ้วๆ พิมพ์ลายสวยใส่สบาย ๆค่ะ อก 34+ แต่งเชือกร้อยไขว้เก๋ ๆ ตัวเชือกเป็นริบบิ้นสีเงินแทนนะคะ เชือกจริงซักแล้วหายไปค่ะ ใส่หน้าหลังได้เลยค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 420 บาท ถูกมากกกกค่ะ // CF //

16.JASPAL SIZE S เดรสสีเขียวลาวดอกสวยมากๆๆๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ คอลใหม่ ๆ เลย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แขนพอง ๆ ทรงสวยเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะแต่งกระดุมหน้า ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ สวยมากกกก ทรงสวยน่ารักสุด ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 630 บาท สวยจริงๆ ค่ะแนะนำ // CF //

17.H&M SIZE UK10 38 คัตติ้ง S-M ค่ะ อก 34++ หลังสมีอกสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองหรู ๆ แต่งระบายลายจุดทอนูนสวยมาก ๆ ค่ะ สีชมพูพาสเทลละมุนมาก ๆ ขาย 260 บาทน่ารักสุด ๆค่ะ // CF //

18.COTTON SUGAR’S SIZE M-L ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ แต่งปักน่ารักมากกกก แบรนด์ญี่ปุ่นใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ แต่งปักน่ารักมาก ๆ ค่ะอก 34++ สะโพก 38-42 ขาย 290 บาท

19.DRAGONBALL เดรสเกาหลีน่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L แต่งสม๊อกช่วงไหล่เก๋ ๆๆ เว้าไหล่น่ารัก ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพกฟรี ทรงปล่อย ๆ น่ารักจริง ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 250 บาท // CF //

20.JASPAL SIZE XS NEW ใหม่ป้ายห้อย คัตติ้ง S-M เอวยืดได้ค่ะ เอว 26-28 สะโพก 38 ปักทั้งตัวสวยมากกกกก ราคาเต็มเกือบ 3 พัน แต่งปักแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 330 บาทถูกมากกกค่ะ ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ // CF //

21.SAMANTA MOS 2 SIZE M-L อก 35++ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คอตตอลนิ่มๆ แต่งคอระบาย ติดกระดุม แขนพอง ๆ หรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ

22.BURBERRY LONDON SIZE M-L เสื้อสีครีมผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แต่งขอบลาย logo ของแท้จากช้อปญี่ปุ่น กระดุม logo สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุม มี 2 แถว ปรับขนาดได้ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 330 บาท ราคานี้ถูกมากกกกกก

23.UNIQLO SIZE XL คัตติ้ง L-XL อก 35+ สีขาว ทรงปล่อย ๆ คอวี แต่งปักหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ปักแบบเก๋ๆๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

24.UNIQLO SIZE M คัตติ้ง M-L อก 35+ สีเหลืองสวยมาก ทรงปล่อย ๆ คอวี แต่งปักหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ปักแบบเก๋ๆๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

25.LACOSTE SIZE 40 M-L อก 34++ ผ้านิ่มม๊ากกกก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ทรงสวยเก๋สุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบเก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ด้านข้างผ่าเว้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 420 บาท แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะใหม่สุด ๆ // CF //

26.XACT SIZE M กระโปรงสีขาว สวยเก๋ มีซับในตัว แต่งปักลูกไม้หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เอวยืดได้ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สวยจริง ๆ ค่ะ ลูกไม้ละมุนมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท คอลใหม่เลยค่ะ ใส่กับเสื้อคอร์ปก็น่ารักค่ะ

27.BEIGE BUTTON SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักดอกไม้สวยเก๋ ผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ปักแน่น ๆ เลยค่ะ ราคาเต็ม พัน up ขาย 330 บาท // CF //

28.ZARA SIZE M-L อก 34++ แต่งลุกไม้สีดำสวยเก๋ ผ้านิ่ม ๆ พลิ้ว ๆ ชายสีดำ ตัวนี้เหลือป้ายข้าง พอดีคันแล้วตัดป้ายออกค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

29.SEVENDAY SUNDAY SIZE M เสื้อตัวยาว หรือ mini dress แบรนด์ดังญี่ปุ่นขนาด M ผ้านิ่มมาก ๆๆๆ ไหมพรมเก๋ ๆ ปักลายน่ารัก ๆค่ะ ผ้าไม่หนาค่ะ ใส่สบาย ๆ sport เก๋ ๆ กับรองเท้าผ้าใบน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 36-38 ขาย 220 บาท ราคาเต็มแพงงงง น่ารักสุด ๆค่ะแนะนำ

30.MINI STORE SIZE M เสื้อขายจุดเก๋ ๆ แต่งเข็มขัดข้างน่ารัก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ แต่งไขว้ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

31.CARTOON NETWORK ( WE BARE BEARS) SIZE S เสื้อผ้าคอตตอล น่ารักมากกกก ใส่กับกางเกงยีนส์กระบอกเอวสูง คือน่ารักสุด ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ลายการ์ตูนส์น่ารัก ๆ ของแท้นะคะ ขาย 140 บาท

32.COTTON ON SIZE M เอี๊ยมลายเก๋น่ารัก ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆทรงสวย คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ ขาย 220 บาท (ไม่ร่วมเสื้อ)

33.ZHOURG’S BOHEMIAN SIZE M-L เดรสโบฮีเมียนเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ทอลายสวยมา ๆ ค่ะ ผ้านิ่มๆๆ ใส่สบายๆ แต่งระบายชายทรงสวยมาก ๆ ไม่หนาค่ะ อก 34++ เอวสม๊อกหลังเก๋ ๆ เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะสวยมากๆๆๆๆ ขาย 370 บาท // CF //

34.LOOKBOOK SIZE M เสื้อสีดำ ผ้าพลิ้ว ผ่าข้างนิด ๆ เก๋ ๆ ผูกโบว์คอ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 280 บาท // CF //

35.SIRI SIZE M อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เรียบหรู ขาย 180 บาท แบรนด์ IG ค่ะ

36.MANGO SIZE M-L อก 35++ ผ้าคอตตอล ตัดต่อผ้าพิมพ์ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

37.BASIC BY SITA SIZE M ผ้าสม๊อกยืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าใส่สบาย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ตัวนี้ตัดป้าย แต่ของแท้เลยค่ะ น่ารักมากกกกก ขาย 180 บาท แต่งสม๊อกเก๋ ๆ ค่ะ

38.POMELO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อลายตารางแดงขาวทรงปล่อย ๆ ต่อชายระบายผ้านิ่มๆ น่ารัก ๆ เหมาะกับหน้าร้อนค่ะ เก๋ ๆ น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท

39.QUEEN NAME HEE SIZE M เสื้อผ้าชีฟองหรูๆๆๆๆ แต่งสม๊อกปลายแขน แต่งคอระบายหรูม๊ากกกก แขนปักดอกไม้ 3D หรู ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 230 บาทสวยมากกกค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ

40.GIVENCHY PARIS SIZE M คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สวยมากๆๆๆๆ ผ้าดี ๆ ลายพิมพ์ logo หรู ๆ เลยค่ะ สวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ จากช้อปญี่ปุ่น แต่งชายระบายหรูมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบหรูม๊ากกกก ขาย 530 บาทราคานี้คือถูกมากกกกกกกก // CF //

41.NICE SO PERFECT SIZE L คัตติ้ง M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองตัดขาวเก๋ ๆ ทรงสวย ด้านข้างแต่ง R เก๋ ๆ ค่ะ ด้านหลังทรงปล่อย ๆ เป็นชุดติดกันน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดี ๆ แบรนด์เกาหลีค่ะ ขาย 230 บาท แบบน่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

42.FOF SIZE M-L อก 34++ ผ้าไหมพรมนิ่ม ๆ สีน้ำเงินใส่สบายๆ เก๋ ๆ สวย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แขนเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาทแบรนด์โรบินสันค่ะ // CF //

43.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสีขาวทอฉลุทั้งตัวเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท

44.NOVIO SIZE M-L เสื้อแบรนด์เกาหลีผ้าพลิ้ว ๆ หรูๆ แต่งกระดุมดาวน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งระบายด้านหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

45.WARA STYLE SIZE M-L เสื้ออก 34++ ทรงปล่อย แต่งปลายแขนเข็มขัดน่ารักสุด ๆ ค่ะ MADE IN KOREA ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ขาย 220 บาท ผ้าพิมพ์ลายกราฟฟิกเก๋ ๆค่ะสวยมาก ๆ // CF //

46.ZARA SIZE S อก 34 ผ้าปักฉลุทั้งตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนแต่งระบาย ทรงปล่อย ๆ แนวโบโฮ ใส่สบายมากๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ ปักทั้งตัวค่ะเก๋ ๆ ขาย 220 บาท น่ารักมากกกกก

47.ZARA SIZE S คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อคลุมไหมพรม ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะใส่สบาย ๆ ทรงสวย สีน้ำเงินเก๋ ๆ แต่งชายระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใมห่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท ไม่หนาค่ะกำลังพอดีใส่สบาย ๆ คลุมทั่วไปได้ค่ะ // CF //

48.FILA SIZE M อก 34++ ผ้าคอตตอลนิ่มม๊ากกกกกก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ แต่งปัก สกรีน logo เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท ใหม่กิ๊กกกกก ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ // CF //

49.ZARA SIZE M-L เดรสผ้าลินิน คอตตอล สีน้ำตาล ขาว off white สวยเก๋ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 38-42 ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ เท่ห์ เก๋สุด ๆ ทรงปล่อย ๆใส่ได้เรื่อย ๆสบาย ๆค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

50.TOPSHOP SIZE 34 คัตติ้ง XS-S เอว 25-26 สะโพก 35-36 ผ้ายืดหยุ่นไม่แข็ง ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ตัวนี้สวยเก๋มากกกกกก แต่งคริสตัลเส้น ๆ สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท ตัวนี้สวยมากๆๆๆๆค่ะสวยจริง ๆ เก๋สุด ๆ ใส่แล้วไม่ซ้ำใครค่ะ แมทกับเสื้อครอปน่ารัก ๆ ค่ะเก๋สุด ๆ ค่ะ คริสตัลแบบแน่น ๆ เลยค่ะ

51.TALLY WEIJL SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้านิ่ม ๆ พลิ้ว ๆหรู ๆ สวยเก๋ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ลายใบไม้เสือ tropical สวย ๆค่ะ สีเขียวอ่อนสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะแบรนด์แพงงงงง อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 350 บาท

52.UNIQLO X MICHAEL BASTIAN SIZE M LIMITED EDITION เสื้อผ้าคอตตอลลายเก๋ ๆ เป็นลิมิเต็ดสีสวยค่ะ ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

53.FABI SIZE M เดรสสีครีม ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ลายพิมพ์ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ สีครีมเมทาลิกสวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-39 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อยเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

54.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง FREE SIZE ผ้าไหมพรมคอตตอลนิ่ม สีเหลืองนวล ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักสีนวลละมุนมาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท ใส่คลุมได้เรื่อย ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ไม่หนาไม่บางกำลังดีค่ะ

55.UNIQLO SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆแขนกุดน่ารักทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 180 บาท

56.เดรสสีดำสวยเก๋ทรงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L คอแต่งถักโคเช ปักดอกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ ใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท อก 34++ สะโพก 37-40 สวยมากค่ะ

57.OLIVIA HASSLER SIZE M-L อก 35++ เสื้อดอกไม้สีเขียว ชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ราคาเต็แพงงงง คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

58.ARNOLD PALMER SIZE 3 M-L อก 34++ สีชมพูพับแขนติดกระดุม ทรงสวยเก๋ ปัก logo อกน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์แพงงงงค่ะ กึ่ง sport เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

59.BHAN SIZE M เดรสสีฟ้าพาสเทลละมุนมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีๆๆๆๆ ดีไซน์เรียบเก๋ ด้านหลังเก๋สุด ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆสบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 330 บาท ราคาเต็มแพงงงง ค่ะ แบรนด์จากสยาม // CF //

60.COOKIE BRUNCH SIZE M-L เสื้อผ้าคอตตอลวูลล์ไม่หนาค่ะ น่ารักม๊ากกกกกก ตรงกระเป่าปักรูปหมี logo กับ ป้ายโลหะ logo เก๋ ๆ ค่ะ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ แบรนด์จากญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ // CF //

61.G2000 SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วหรู ๆ แต่งโบว์หน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยหรูค่ะ ขาย 240 บาท // CF //

62.เสื้อแบรนด์เกาหลี ผ้าลินินนิ่ม ๆ ใส่เป็นเสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ มีรูดชาย กับรูดเอวด้านใน แต่งปักเก๋ ๆ ด้านหลัง กระเป๋าข้าง กระดุม น่ารักมากกกกก ทรงสวยเก๋สุด ๆค่ะ แบบน่ารัก ๆ แนวเกาหลี แมทกับยีนส์เก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขนาด free size ขาย 320 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะแนะนำค่ะ // CF //

63.ARNOLD PALMER SIZE M-L เสื้อน้ำเงิน ผ้าคอตตอล นิ่ม ๆ กึ่ง sport ตัดต่อผ้ายืดคอตตอลเก๋ ๆ แต่งกระเป๋าอกน่ารัก ๆ ค่ะทรงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 250 บาท แบรนด์ดัง ราคาเต็มแพงงงค่ะ

64.DRESS สีดำผ้าชีฟองนิ่ม ๆ เอวสม๊อกเก๋ ๆ แต่งโบว์ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ แขนผีเสื้อ คัตติ้งหรู ๆ ขนาด M-L อก 34++ เอว 27-29 สะโพกฟรี ขาย 220 บาทสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำ เป็นงานแบรนด์ป้ายหลุดนะคะ

65.NIKO AND… แบรนด์ดังญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวขี้ม้า ทรงเก๋ ๆ แนว minimal ใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

66.JASPAL SET SIZE M-L เสื้อ + กางเกงของแม่ค้าแองค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กางเกงมีรันตามรูปนิดนึงค่ะ ลายไม่ค่อยเห็น เสื้ออก 34++ ทรงสวยมากค่ะ กางเกงเอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆค่ะ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขายทั้งชุด 580 บาท(ไม่ร่วมโปร ) สวยเก๋มากค่ะ // CF //

67.FCUK (FRENCH CONNECTION) SIZE S-M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white ปักหลังเก๋ ๆ ทรงสวยผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย spandex นิด ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท ราคาเต็มแพงงงงง

68.JASPAL SIZE M กางเกงลายเก๋สวย ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้าง เอว 29 สะโพก 38-40 ทรงสวย ๆผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารัก

69.H&M SIZE 36 คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 36-38ผ้าพลิ้วนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งกระดุมเอวทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

70.AYUKO SIZE L แบรนด์ญี่ปุ่นทรงน่ารักเก๋ ๆ แต่งป้ายหนังด้านข้าง เอวสูงปรี๊ดสวย ๆ เลยค่ะ คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงสวยมากกกก ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะสวยจริง ๆ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 220 บาท // CF //

71.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง XS-S เอว 25-26 สะโพก 36-37 ผ้ายืดได้นิดหน่อย สีกรมท่าน้ำเงิน แต่งกระดุม เข็มขัดทรงเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท

72.HAMBURGER STUDIO SIZE L คัตติ้ง M-L กางเกงสีดำทรงสวยมากกกก แต่งชายลูกตุ้มน่ารัก ๆ เอวสูงทรงสวย เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท แนะนำค่ะทรงสวยมากๆ ค่ะ // CF //

73.EP SIZE L ขาเดฟทรงสวย สีฟอกสวย เอว 28-30 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ ค่ะ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 250 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

74.UNIQLO SIZE L เอว 30 สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายจุดสวยเก๋ ผ้าพริ้วๆ ทรงสวย ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ

75.URBAN REVIVO SIZE 36 คัตติ้ง 36-38 S-M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวยเก๋ ลายเส้นเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะทรงสวย เอว 27 สะโพก 36-38 ขาย 220 บาทใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

76.ROPO SIZE M กางเกงผ้าไหมญี่ปุ่น พิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เก๋ ๆ เอว 27 สะโพก 37-38 สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าเหลือบ ๆ หรู ๆ พิมพ์ลายดอกละมุนมากๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

77.BASIC HOUSE SIZE M กางเกงกระบอกเอวสูง สีน้ำเงินขาว แต่งเข็มขัด ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงเก๋ ๆ ใส่สบายน่ารักมาก ๆ คะ เอว 27 สะโพก 38 สวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ขาย 220 บาท เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ

78.TOPSHOP SIZE 36 คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ลายจุดน่ารัก ๆ ค่ะทรงสวย ๆ คอปกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท // CF //

79.HERA BRAND BKK แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ ขนาด M สวยหรู สวยเก๋มากๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้านิ่มๆ หรู ๆ แต่งระบายชั้น ๆ ใส่สบาย ๆ ผ้าดีสุดดดดด คตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ดาราใส่เยอะค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 730 บาทสวยมากกกกค่ะ(ไม่ร่วมโปร) ของจริงสวยมากกกค่ะพอดีแม่ค้าไม่ได้รีด // CF //

80.ZMS SIZE L คัตติ้ง free size เสื้อคลุมตัวยาวใส่เป็น mini dress ได้ค่ะ ลายจุดเก๋ ๆ แต่ง logo ปั๊มน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ คะ คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ ขาย 330 บาท เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ // CF //

81.H&M SIZE M คัตติ้ง M-L อก 35++ เอวสม๊อก แขนพอง ๆ เก๋ ๆ น่ารัก ลายเสือ ผ้าดีๆๆๆเลยค่ะ ทรงเก๋หรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท // CF //

82.SHA SHA MADE IN KOREA SIZE M เดรสผ้าทอฉลุ แต่งกระดุมหน้า สีชมพู มีซับในตัวสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเท่ห์ ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 36-38 ขาย 330 บาท สวยหรูดูแพง ผ้าฉลุทั้งตัวค่ะ // CF //

83.H&M SIZE M เดรสลายดอกไม้ ผ้าชีฟองนิ่มๆ สวยหรูมากกกกก แต่งระบายละมุน เอวสม๊อกเก๋ ๆ ชายระบาย รุ่นยอดนิยม มารอบ 2 แล้วค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28-30 สม๊อก สะโพก 38-42 สวยมากกก ขาย 450 บาทสวยจริง ๆ ค่ะแนะนำ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

84.TOPSHOP SIZE UK10 S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 เป็นของใหม่นะคะ แต่งปักหรูๆๆๆ ผ้าทอแซมดิ้นเงินสวยหรูสุด ๆค่ะ สวยจริง ๆ เหลืองละมุนมาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาทสวยมากกกกค่ะ // CF //

85.ZARA SIZE S-M ป้าย xs คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบายๆ เก๋ ๆ สวย ๆ สีน้ำเงินขาว หรู ๆ เลยค่ะ minimal ใส่สบาย ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

86.ZARA SET SIZE S เสื้ออก 34 กระโปรงเอว 26-27 ยืดได้สม๊อกหลังนิดหน่อยค่ะ สะโพก 38 น่ารักมากกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัวน่ารักสุด ๆค่ะ ลายเก๋ ๆ สวย ๆ ผีเสื้อ และ ดอกไม้ สีฟ้าละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 570 บาทค่ะ ได้ทั้งชุดเลย คุ้มสุด ๆค่ะน่ารักมาก ๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

87.SINEQUANONE SIZE M อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ หรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบรนด์ฝรั่งเศลค่ะ ขาย 270 บาท

88.CPS SIZE S เดรส ทรงสวยเก๋ ผ้าพิมพ์ลายเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะแบบใส่ได้เรื่อย ๆอก 34++ สะโพก 38-40 ทรงปล่อย ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

89.ZARA SIZE XS คัตติ้งS อก 34 ซิปข้างใส่ง่าย ผ้าลายสวยมาก ๆ ค่ะลายดอกพลิ้ว ๆ หรู ๆ แขนพอง ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะละมุนสุด ๆ ของจริงสวยมากกกกก น่ารักค่ะ ขาย 270 บาท ป้ายใหม่เลยค่ะ

90.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M-L ทรงปล่อย ๆ ลายเก๋สวย ผ้าเหลือบคล้ายไหมหรู ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ตัวนี้ ผ้าสวยมาก แต่งกระดุมหลาย ๆเม็ดค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

91.SPORTMAX BY MAX MARA SIZE M อก 34++ สะโพก 38 ผ้า silk พิมพ์ลายหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยหรูมากๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

92.ZARA SIZE S เสื้อผ้าชีฟองสีดำ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ด้านหลังแต่งปักเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

93.PURPOSE BY POMELO SET เสื้อ + กางเกงลายดอกสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 380 บาท ราคาเต็ม เกือบ 2 พัน น่ารักมาก ๆ ค่ะ ถูกมากกกได้ทั้งชุดเลยค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

94.JASPAL SIZE M กางเกงลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พิมพ์ลายเก๋ ๆ ไขว้ข้าง คัตติ้ง M-L เอว 29 สะโพก 38-40 ตัวนี้เย็บเข้าด้านข้างเอว แต่เอาออกได้ค่ะ พอดีหลวมไปนิดเลยเอาเอวเข้าค่ะ แกะออกได้เลยเป็นเอว 30 ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ลาย รุ่น ยอดนิยมเลยค่ะ แมทกับเสื้อยืดเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ฮาเล็มนิด ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

95.E HYPHEN SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น น่ารักมากกกก แต่งปักเก๋ ๆ แขนผีเสื้อระบาย ใส่สบาย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งชายฉลุหรู ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท น่ารักจริงๆ ค่ะแนะนำ แบบใส่ได้เรื่อย ๆแมทกับกางเกงขาสั้น ขายาวได้หมดค่ะ

96.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าพิมพ์ลายหรู ๆ สวยม๊ากกกกก ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่ปล่อย ๆสบาย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะสวยจริงๆ ค่ะ

97.GONGDID SIZE M-L อก 34++ ยืดได้ค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ เลยค่ะ ผ้าพลีทแบบหรูๆๆๆ ทรงแบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ หรูสุด ๆ ขาย 189 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มแพงงงงง // CF //

98.H&M SIZE M-L ลายดอก แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ลายสวยเก๋สุด ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 79 บาท

99.JASPAL SIZE L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปกปักเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย แมทกับยีนส์เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 99 บาท

100.เสื้อแต่งปัก อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แต่งปักชายน่ารัก ๆ ปักมุกเก๋ ๆ สวย ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แบรนด์จากเกาหลี น่ารักมากกกก ขาย 79 บาท

101.MUJI SIZE M เสื้อลายจุดสีขาวดำเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ อก 34++ ขาย 59 บาท ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

102.ROYAL IVY REGATTA SIZE M-L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งโบว์แขนเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

103.H&M SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ หรู ๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ มีซับในตัว ขาย 129 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าใส่สบายค่ะ // CF //

104.HUSH HUSH SIZE 3 M-L อก 34++ชายลูกไม้เก๋ ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 119 บาท แบรนด์หรูญี่ปุ่นเลยค่ะ

105.LUCK MARMALADE SIZE 36 S-M เสื้อคัตติ้งหรู แบบเก๋ ๆ งานลูกไม้ แต่งระบายสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนตุ๊กตา น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ขาย 79 บาท

106.BLINGTASTIG STUDIO SIZE L ตามป้าย คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทรงเอ ไล่สีสวยเก๋ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะแบรนด์ไอจี ขาย 79 บาท // CF //

107.PANUNTANA SIZE M เดรสผ้าลินินนิ่ม ๆ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ลายดอกไม้ มีกระเป๋าข้าง แต่งชายระบาย แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 79 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ

108.BE BORN TO ENABLE SIZE 6 M เอว 28 สะโพก 38 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ลายกราฟฟิคเก๋ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาเดฟ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย99 บาท

109.ONION SIZE M-L เสื้อเชิ้ต two tone สีเหลืองชมพูอ่อน ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เป็นเสื้อ 2ชั้นค่ะ น่ารักเก๋สุด ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ขาบาน หรือยีนส์ขาสั้นเก๋มาก ๆ ค่ะ สี two tone สวยมาก ๆ อก 35++ ขาย 79 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ

110.FOREVER 21 SIZE M-L อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สีม่วงผ้าทอดี ๆ เก๋ ๆ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆขาย 49 บาท

111.VANESSABRUNO SIZE 36 คัตติ้ง M-L แต่งคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ สีฟ้าสวยผ้านิ่มสุดๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ ทรงเก๋มาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-40 ผ้ายืดได้ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 79 บาท

112.INES DE FRESSANGE PARIS FOR UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อลายจุดขาวดำ ผ้านิ่มๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ไขว้ผูกโบว์น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท limited เลยค่ะ // CF //

113.กระโปรงผ้าพลิ้ว แต่งฉลุลุกไม้เก๋ ๆ ตัวนี้เป็นงานแบรนด์เหลือป้ายข้างค่ะ เอว 28-30 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์เอวเก๋ ๆ ชายระบาย ขาย 59 บาท

114.ZARA SIZE L เดรสลายสก๊อตเก๋ ๆ สีขาวดำ แต่งกระเป๋าหน้าสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ผ้านิ่ม ๆ ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ // CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 04-05-22 at 14:46.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ