TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // FILA // NIKO AND.. // UNIQLO// และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // FILA // NIKO AND.. // UNIQLO// และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // FILA // NIKO AND.. // UNIQLO// และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.BURBERRY LONDON SIZE M อก 34++ ผ้ายืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ ปัก logo สวยเก๋สุด ๆ ค่ะตัวนี้ น่ารักมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 730 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ // CF //

2.VOLCAN & APHRODITE FREE SIZE คัตติ้ง M-L เสื้อเชิ้ตสีชมพูพาสเทลอมส้ม สีน่ารักสุดๆๆๆๆเลยค่ะ ลายอักษรเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆเลยค่ะ อก 35++ ขาย 280 บาท แบรนด์เกาหลี ทรง oversize ใส่เท่ห์ ๆ กับ trouser ทรงกระบอกน่ารัก ๆ ค่ะ // CF //

3.DT EDITON SIZE M-L เสื้อคลุม หรือ ใส่เดี่ยวได้ค่ะ ติดกระดุมหน้า 4 เม็ดเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เป็น silk satin หรู ๆ เลยค่ะ ลายเก๋สุด ๆ อก 35++ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

4.MIXX SIZE 3 M-L เดรสสีครีม แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆแบรนด์จาก Central แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

5.BEAMS HEAR FREE SIZE เสื้อสีเขียวขี้ม้าแต่ปักด้านหน้า คอปกบัว พับแขนติดกระดุม ทรงปล่อย ๆ น่ารักสุดๆๆๆเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักมากกก ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 180 บาท เป็น mini dress หรือเสื้อตัวยาวค่ะ

6.MONARCH SIZE M อก 34++ เสื้อขาวผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมไขว้ด้านหลังเก๋ ๆ แบรนด์หรูจาก Central ราคาเต็มเกือบ สองพัน ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ เรียบเก๋ดูแพง ขาย 220 บาท

7.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-L อก 34++ สะโพก 37-40 ผูกข้างน่ารักสุด ๆค่ะ สีเหลืองนวล ๆผ้าลินิน สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 260 บาท น่ารักสุดๆๆๆค่ะ แนะนำค่ะ // CF //

8.THE DAY SIZE M กระโปรงแบรนด์เกาหลี อัดพลีทจับจีบ ขอบแต่งกำมะหยี่ เดินเส้นกริทเตอร์ สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาทของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

9.EXPRESSION SIZE 11 L อก 35++ เอว 29 สะโพก 39-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟอง กุ๊นขอบหยัก ๆ หรู ๆ สีน้ำเงินสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ มีซับในตัว ขาย 230 บาทแบรนด์จาก Central ค่ะ

10.LEE URBAN RIDERS SIZE L คัตติ้ง M-L น่ารักมากกกกกก สีเขียวขี้ม้าอ่อน ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ คือน่ารัก ปนเท่ห์ ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 230 บาท

11.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งแขนจับจีบเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆทิ้งๆ ขาย 220 บาท

12.GUY LAROCHE SIZE 38 M เสื้อขาวดำ ลายกราฟฟิคสวยเก๋ แต่งกระดุมทองสวยเก๋ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ คอปกเก๋ ๆ คัตติ้งหรู เรียบหรูเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

13.JASPAL SIZE S แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว คัตติ้ง S-M รุ่นใหม่ชนช้อปปัจจุบันเลยค่ะ ช้อปยังไม่ลดค่ะ รุ่นยอดนิยมเลยค่ะ ลายน่ารักสุดๆๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มเกือบ สามพัน ตัวนี้แม่ค้าเอาอกเข้านะคะ ป้ายข้างเลยหลุด แม่ค้าซื้อจากช้อปราคาเต็มค่ะ สวยจริง ๆ คะ น่ารักสุดๆๆๆ อก 34+ เอว 27-28 สะโพกฟรี ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 990 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมากกกกน่ารักจริง ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ // CF //

14.ONLY SIZE M ใหม่ป้ายห้อย เดรสสวยหรูผ้าพลิ้ว ลายดอกไม้สวยเก๋เป็นของใหม่เลยค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 กระโปรงพลีทจับจีบ สีชมพูนวล ๆ สวยหรูสุด ๆค่ะ ขาย 350 บาท แบรนด์ในเครือ VERO MODA ค่ะ ช้อป Central // CF //

15.COS SIZE M-L อก 34++สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยเก๋ ดีไซน์น่ารัก เป็นผ้า 2 ชั้นค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลย ดีไซน์คือดีๆๆๆ ขาย 380 บาท ราคาเต็มแพงงงงง // CF //

16.H&M SIZE M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้ละมุนสวยหรูมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ หรูม๊ากกกก ขาย 290 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ // CF //

17.OLIVIER’S CLOSET SIZE M อก 34++เสื้อแบรนด์เกาหลี น่ารักมากกกก ลายนกฮูกเก๋ ๆ คอ แขนแต่งระบาย ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆขาย 180 บาท

18.AB.FZ SIZE M อก 34++ เสื้อแบรนด์เกาหลีผ้าทิ้ง ๆ นิ่ม ๆ ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ชิลล์ ๆ สบายๆ ค่ะ minimal แต่มีดีไซน์ค่ะ ขาย 180 บาท

19.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สีชมพูพาสเทลลายโซ่หรูๆๆๆ สวยเก๋ ผ้าพลิ้ว ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ละมุนมากกกก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 340 บาท คอลใหม่ๆ เลยค่ะ // CF //

20.ZARA SIZE M เสื้อปกเชิ้ต แต่งปักไหล่เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าหน้า สีขาวสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 230 บาทของจริงปักคือสวยมากค่ะ แซมปักเลื่อมเก๋สุด ๆ ค่ะ // CF //

21.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย สีเทาสวยเก๋ แต่งโบว์ เลื่อมหน้า แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท // CF //

22.ASOS SIZE 36 คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ เสื้อคลุมบุนวมบาง แต่งกระเป๋า ผ้าลายเก๋ม๊ากกกกกก ผ้าดี ๆ นิ่มๆ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 420 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ แบรนด์ UK สวยจริง ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำมาก ๆ ด้านหน้าแต่งปักคือเก๋ หายากมาก ๆ ค่ะ // CF //

23.นลินฟ้า SIZE SS คัตติ้ง S งานแบรนด์สั่งตัดหรูม๊ากกกกกกกก ผ้าคือดี คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ ละมุนมาก ๆ เลยค่ะ ของจริงสวย ก ไก่ล้านนนนตัว สวยมาก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สวยจริง ๆ ค่ะ ใหม่สุดๆๆกิ๊กๆๆๆ ขาย 370 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ สวยจริง ๆ แนะนำสุดๆๆๆ

24.DRESS สีดำ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ญี่ปุ่น ชายระบาย เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ M-L ใส่ได้ค่ะ ทรงปล่อย ๆใส่สบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท // CF //

25.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อ ผ้านิ่มสี ๆ แต่งแขนรูดน่ารัก ๆ ด้านหลังผูกโบว์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋ ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 170 บาท

26.MICHAEL KORS SIZE 6 M-L อก 34++ ผ้าดีม๊ากกกก พลิ้ว ๆ นิ่ม ๆทรงปล่อย ๆ สีครีมขาว สีแบรนด์เลยค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ กระดุม logo คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 350 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ // CF //

27.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-41 ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรูม๊ากกกกกก พิมพ์ลาย logo รุ่นยอดนิยมเลยค่ะ หาไม่มีแล้วค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ แขนพองๆ น่ารักสุด ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งชายระบายหรู ๆ ค่ะ ราคาเต็มเกือบ 3 พัน ใส่ไปครั้งเดียวสวยมาก ๆ ขาย 950 บาท(ไม่ร่วมโปร) ไม่เหลือ sale นะคะรุ่นนี้ // CF //

28.UNIQLO SIZE XL คัตติ้ง M-L ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มม๊ากกก ใส่ชิลล์ ๆ ไปทำบุญ เที่ยว ทะเล ได้หมดค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท // CF //

29.เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่น เหลือป้ายข้างแต่งปักเก๋ ๆ แน่น ๆ สีน้ำเงินขาว สวยมากกก เก๋สุด ๆค่ะ ตัวนี้ใส่เป้นเสื้อคลุมทับเสื้อกล้ามได้ค่ะ แนวญี่ปุ่นน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ละมุนมาก ๆ ค่ะ ปักแน่น ๆ เก๋ ๆ เลย ขาย 270 บาท // CF //

30.FILA x NIKO AND… LIMITED EDITION ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ หายากมาก ๆ ค่ะ สีชมพูพาสเทลเก๋ ๆ สกรีนแขน หน้าหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มม๊ากกกกทรงน่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คะ น่ารักสุด ๆค่ะ ขนาด M-L ขาย 380 บาท น่ารักมากกก หายากมากค่ะ // CF //

31.H&M SIZE M อก 34++ แต่งปักดอกซากุระ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวขี้ม้า ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

32..AS KNOW AS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักฉลุ แขนสม๊อกน่ารัก ๆ ทรงสวยแต่งระบายเก๋ ๆ สีขาวละมุนน่ารักสุด ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ในแบบสีขาว นางแบบใส่สีแดงเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

33.H&M SIZE M-L อก 35++ น่ารักมากกกก พิมพ์ลายเส้นเก๋ๆ ด้านหลังแต่งโบว์ ไขว้น่ารัก ๆ ค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท // CF //

34.UNIQLO SIZE M เสื้อกรมท่า แต่งฉลุหน้าเก๋ ๆ ปกเชิ้ต สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงสวยเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

35.FILA LOVE TOXIC SIZE M น่ารักมากกกก สีเขียว แต่งฮูทน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ตัวนี้สายเปลือยนะคะ ขาย ๆ 340 บาท // CF //

36.JEAN NASSAUS CO. SIZE S-M อก 34++ เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่น แต่งปก แขน ผ้าคอตตอล sport แถบสีเก๋ ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ขาย 220 บาท // CF //

37.H&M SIZE S เสื้อขาวพิมพ์ลายหยัก ๆ เก๋ ๆ ผูกโบว์หน้า แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าฝ้ายนิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ทรงน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท // CF //

38.AS KNOW AS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งชายลูกไม้เก๋ ๆ แบรนด์ดังจาก shop ญี่ปุ่นค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่ม ๆ เลยค่ะ ขาย 190 บาท

39.BURBERRYS SIZE M-L ผ้านิ่มม๊ากกกก กระดุม logo คัตติ้งหรู ๆ จาก shop ญี่ปุ่นค่ะ ทรงน่ารัก ๆ แต่งจับจีบด้านหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ค่ะ น่ารักผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท เป็นป้ายเก่าของ Burberrys นะคะ น่ารักมาก ๆถูกมากกกกก // CF //

40.SORRIDERE SIZE S อก 34 แบรนด์ดังญี่ปุ่น ผ้านิ่มใส่สบายๆ แต่งลูกไม้เก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ กระดุมน่ารักสุด ๆ ขาย 150 บาท

41.GRACE KARIN NEW SIZE M อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี ใหม่ป้ายห้อยค่ะ ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ แต่งโบว์เอว ทรงน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

42.D-PLAY SIZE L อก 35++ เอว 29 สะโพก 38-42 ผ้าทอนูน ลายใบไม้สวยหรูมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าเหลือบ ๆ คล้ายผ้าไหมค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

43.PANI SIZE M เดรสลายเก๋ คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยหรู อก 34 เอว 26-27 สะโพกฟรี สวยมาก ๆ ค่ะ หรูหราสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 250 บาท // CF //

44.GU SIZE M-L น่ารักม๊ากกกก แต่งเข็มขัดไหล่เก๋ ๆ ทรงสวยผ้าดีสุด ๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ทิ้ง ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เลยค่ะ กึ่ง sport เก๋ ๆ ใส่ลำลองแมทกับรองเท้าผ้าใบ รองเท้าลำลองได้หมดค่ะน่ารักจริง ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เป็นเอี๊ยมก็ได้ค่ะ น่ารักมาก อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 260 บาท // CF //

45.PREEN BY THORNTON BEREGAZZI SIZE S คัตติ้ง S-M สวยม๊ากกกกก แบรนด์หรูจาก EU ราคาเต็ม 320 usd หมี่น up ค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ แบบเก๋หรูหรา แมทกับเสื้อสีดำก็เก๋ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆหายากสุด ๆ ค่ะ สภาพใมห่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์ดังที่เซเลปใส่เลยค่ะ ขาย 790 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียว (ไม่ร่วมโปร) หายากมากค่ะ // CF //

46.กระโปรงอัดพลีทเก๋ ๆ งานดีไซน์ สีแดงขาว ขนาด M เอว 26-28 สะโพกฟรี ทรงเก๋ ๆ ใส่น่ารัก ๆ สบาย ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

47.VETAKA SIZE S กระโปรงดีไซน์เก๋ สีเขียวขี้ม้า แต่งซิปหน้า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ตัวนี้ป้ายหลุดแต่ของแท้ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

48.RUELABELLE BY YING AND MM BKK SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ อก 34++ ขาย 220 บาท // CF //

49.LE’BISCULT SIZE S-M อก 34++ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แต่งโบว์หลังใส่สบาย ๆ แมทกับกางเกง กระโปรงได้หมดค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ขาย 170 บาท // CF //

50.BGD SIZE S UK BRAND เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทรงสวยเก๋น่ารัก ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 160 บาท แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อตัวบน น่ารักสุดๆๆๆค่ะ

51.POMELO SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี two tone สวยเก๋ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 160 บาท

52.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์ทรงสวยเก๋ เท่ห์ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 160 บาท

53.VETAKA SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีแดงเลือดนกหรู ๆ แต่งระบายละมุนมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 180 บาท หรูมาก ๆ ค่ะ

54.PAING SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ สีแดงเลือดนกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับกระโปรง กางเกงยีนส์เอวสูงก็น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 160 บาท

55.PAING SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ สีน้ำเงินกรมท่าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับกระโปรง กางเกงยีนส์เอวสูงก็น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 160 บาท // CF //

56.AUNCHADA SIZE M เสื้อคัตติ้งหรู ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ไหล่เบี่ยงผูกโบว์ข้าง หรือปล่อยได้ค่ะน่ารักสุด ๆ อก 34++ ขาย 180 บาท

57.GRANIPH FREE SIZE คัตติ้ง M-L เดรสแบรนด์ญี่ปุ่นลายแมวญี่ปุ่น น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ผ้านิ่มใส่ลำลองสบาย ๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-41 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

58.DRESS แบรนด์งานดีไซน์สวยเก๋ ผ้าดีม๊ากกก คัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ละมุนสุด ๆ ค่ะ ขนาด S อก 33 เอว 26 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

59.ZARA SIZE M เดรส maxi สีเขียวผ้าพริ้วๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพกฟรี แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ๆ เลยค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

60.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 26-28 สม๊อกหลัง สะโพก 37-40 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สวยสุด ๆ ขาย 290 บาท // CF //

61.ANNA GLOVER x H&M LIMITED EDITION SIZE 34 คัตติ้ง M-L ผ้าพลิ้วนิ่ม ๆ พิมพ์ลายดอกไม้ละมุนสุด ๆ ค่ะ สวยมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ หายากกกกก ขาย 350 บาท // CF //

62.FRANCO ARMANI PARIS SIZE M อก 34++ ผ้านิ่มม๊ากกกกกก ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแท้นะคะ น่ารักๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท

63.DA + PP SIZE 1 คัตติ้ง S-M อก 34++ ลายสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงเก๋ ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ขาย 180 บาท

64.ESPADA SIZE XL อก 35++ คัตติ้ง L-XL สีเขียวสวย ผ้าพิมพ์ลายสวยเก๋ แขนน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก รุ่นใหม่ ป้ายใหม่เลยค่ะ ขาย 230 บาท

65.W BY WEE SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สีม่วงละมุน พิมพ์ลายดอกไม้สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะสวยสุด ๆ ขาย 290 บาท

66.JACK & JILL SIZE S อก 34 เอว 26 ใส่ติดกระดุม หรือใส่ปล่อยได้ค่ะ คัตติ้งหรูมากกกกกทรงสวย แขนยกจับจีบหรู ๆ แบรนด์เกาหลี คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ สีดำสนิท ขาย 250 บาท // CF //

67.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อดีไซน์สวยเก๋ ผ้าคอตตอล poly นิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ลายสก๊อตสวยเก๋ ดีไซน์น่ารักม๊ากกกกก ก ไก่ล้านตัวทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ สีเทาตัดชมพูละมุนๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 260 บาทน่ารักสุดๆๆๆ มาก ๆ ค่ะ แนะนำ // CF //

68.DE COLLECTION SIZE L ผ้าลินินนิ่มๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ตัดต่อผ้าลูกไม้เนี้ยบๆ ด้านหลัง ติดกระดุม 2 ข้างน่ารัก ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ค่ะแบรนด์เกาหลี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

69.MUJI SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ใส่เป็นเสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ มีกระเป๋าสองข้าง ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะใส่สบาย ๆ น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 250 บาท ของแท้จากช้อปเลยค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

70.ZARA SIZE M อก 34++ แขนกระดิ่งน่ารัก ๆ สีฟ้าขาว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

71.JASPAL SIZE S กระโปรงสีแดงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มค่ะ ขาย 180 บาท

72.NAUTICA SIZE US6 M-L อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ เลยค่ะ สีสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 330 บาท

73.MCM MADE IN ITALY SIZE 40 M-L อก 34++ สีน้ำตาลทอง สวยม๊ากกกกก หรูหราสุด ๆค่ะ เข็มขัดพิมพ์ logo เก๋ ๆ กระดุม logo กุ๊นด้านในทั้งตัวคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แม่ค้าไม่ได้รีดค่ะ ถ้ารีดสวยมาก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้าง เข็มขัด กระดุมแขนเป็นกระดุมแทนที่คล้ายกันนะคะ นอกนั้นกระดุมแท้หมดค่ะ ขาย 950 บาท (ไม่ร่วมโปร) น้ำตาลทองคือหรูม๊ากกกก ผ้าโพลีเอสเตอร์ และเมทอล เป็นผ้าพิเศษ เป็นรุ่นวินเทจที่หายากมาก ๆ ค่ะ logo ใบลอเรล ซ้าย 9 ใบ ขวา 8 ใบ เป็น original MCM เลยค่ะ หายากมากสีเมทอล // CF //

74.BANANA REPUBLIC SIZE 4 M คัตติ้ง M-L ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีขาว off white ละมุน ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ทรงสวยสุด ๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 340 บาท MADE IN JORDAN ค่ะตัวนี้ ป้าย EAC ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ // CF //

75.NEWYORKERBLUE SIZE M-L กางเกงคัตติ้งหรูผ้าคอตตอลวูลล์นิ่ม ๆ ทรงสวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบรนด์ญี่ปุ่นสวยเก๋มาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 ด้านในเป็นเชือกรูดเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะสวยมากกกกก ขาย 280 บาททรงสวยมาก ๆค่ะ คือดีๆๆๆๆ

76.EMONI MODERN & CHIC SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มทรงสวยใส่สบาย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะมีสายผูกโบว์เก๋ ๆ ทรงสวยกระบอกเอวสูงค่ะ ขาย 230 บาท น่ารักสุดๆๆๆค่ะ // CF //

77.LEE x EARTH MUSIC AND ECOLOGY SIZE M น่ารักม๊ากกกก ผ้านิ่ม ใส่สบาย สุด ๆ ค่ะ เป็น limited edition ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ หายากมากๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆน่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 27-28 เอวสูง สะโพก 37-38 ขาย 420 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ราคานี้ถูกมากกก หายากมาก ๆ ค่ะ // CF //

78.ZARA SIZE XS-S เอว 25 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายืดได้นิดหน่อย สีฟอกสวย ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท

79.FUBU PLATINUM SIZE M-L ทรงกระบอกเอวสูงน่ารัก ๆ ด้านในพิมพ์logo ผ้าเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ เอว 28-29 สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋ ๆ เท่ๆ เลยค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 280 บาท // CF //

80.JEANS งานเกาหลีน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงปรี๊ด รูดผูกโบว์ สม๊อกยางยืดทรงสวย สีฟอกสวย ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ไม่แข็ง น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด M เอว 27 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-38 ขาย 240 บาท น่ารักมากกกกกกก // CF //

81.ZARA SIZE 40 M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ยืดหยุ่นนิดหน่อย สีน้ำเงินฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งแถบขาว เป็นของใหม่เลยค่ะ แม่ค้าซื้อมาจากช้อป ซักไม่เคยใส่เลยค่ะ แค่ลอง ทรงสวยมาก ๆ น่ารักสุด ๆ แมทกับรองเท้าผ้าใบสีขาวค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

82.CARNIVAL SIZE S คัตติ้ง M-L เก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สายสีเหลืองสวย แต่งเข็มขัดน่ารัก ๆ ด้านหลังแต่งปักเก๋มากกกค่ะ ทรงเอวสูงน่ารัก ๆ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ สวย ๆ เลยค่ะ เอวสม๊อกหลัง เอว 28 ยืดได้ค่ะ 28-30 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท // CF //

83.SUPER GIRL SIZE M กางเกงผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ สีฟ้าสวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ ทรงฮาเล็มเก๋ ๆ น่ารัก ๆค่ะ เอวสม๊อก 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 230 บาท

84.FLYNOW III SIZE S-M เอว 27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ ผ้าพิมพ์ลายนูนดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขา 4-5 ส่วน น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ขาย 320 บาทน่ารักจริง ๆ ค่ะตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะ แต่งกระดุมข้างเก๋มากๆ ค่ะ น่ารักมากกกก

85.BASIC HOUSE SIZE L ยีนส์แฟชั่นดีไซน์ทรงสวยเก๋สีดำ ตรงเข่าตัดเป็นรูปหัวใจน่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 29-30 สะโพก 39-40 ขาย 180 บาท

86.กางเกงผ้าฝ้ายสีเหลืองผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ทรงสวย มีกระเป๋าข้าง ด้านหลังเป็นสม๊อก น่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 ขนาด M สะโพก 37-38 ขาย 150 บาท

87.UNIQLO SIZE L เอว 30 ยืดได้ สะโพก 39-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยเก๋น่ารักค่ะ ตัวนี้ไม่มีสายรูดนะคะ ขาย 280 บาทใส่สบาย ๆ ค่ะ // CF //

88.กางเกงขาสั้นสวยเก๋สีเขียว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าสองข้างน่ารักสุด ๆ ค่ะ สม๊อกหลัง ผ้าดีมากกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ เป็นงานแบรนด์แต่ป้ายหลุดค่ะ ขนาด S-M เอว 26-28 สะโพก 36-38 ขาย 150 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ // CF //

89.LOONEYSTORE SIZE L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยสีน้ำตาลสวยเก๋ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

90.CHAMNII SIZE M-L ตัวนี้ปรับระดับเอวได้ค่ะ มีกระดุมเลื่อนเข้าออก สีม่วงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ สะโพกได้ถึง 42 เลยค่ะ ขาย 170 บาท

91.SORELLA SIZE M กางเกงดีไซน์น่ารักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ตัวนี้ขายาวลูกค้าเอาไปตัดขาได้ค่ะ มีเชือกผูกใส่ลำลองสบาย ๆ กับเสื้อคอร์ปน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท แบรนด์ไอจีค่ะ

92.JEANS ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ งานเกาหลี น่ารัก ๆ ผ้านิ่ม ๆ แต่งขาดเซอร์ ๆ ใส่สบาย ๆ เอวสูง เอวสม๊อก 27-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาทน่ารักสุดๆๆๆค่ะ // CF //

93.กางเกงผ้างานแบรนด์ ไขว้ผูกโบว์ผ้าพลิ้ว ๆ น่ารัก ขนาด M ตัวนี้ป้ายหลุดค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38 น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ ขาย 180 บาท

94.FORMING SIZE M-L กางเกงสีแดง ทรงเอวสูงน่ารักม๊ากกกก แต่งขอบลูกไม้เก๋ ๆ แมทกับเสื้อคอรปน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-29 สะโพก 38-40 น่ารักสุด ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท

95.จั๊มสูทสีดำ ลายเส้นขาวน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งห่วงน่ารัก ๆ ทรงสวย ขนาด M อก สม๊อก 33-36 เอวสมีอก 26-28 สะโพก 38 ของจริงน่ารักมากกกกก สายปรับระดับได้ ขาย 180 บาท

96.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white แต่งกระดุมหลังสวยเก๋ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท

97.DANIEL HECHTER SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มลายจุดใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ ทรงไขว้ทรงเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท TAG UK ค่ะ // CF //

98.เสื้อลูกไม้เกาหลีสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ปักสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ อก 34++ แต่งระบายน่ารักค่ะ ขาย 150 บาท

99.MANNEQUIN FREE SIZE แบรนด์ดังจากสยามค่ะ สกรีนเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ เสื้อยืดผ้าคอตตอลใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 89 บาท

100.เสื้อขาวผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆหรู ๆ คัตติ้งหรูๆๆๆค่ะ แต่งกระดุมเม็ดโตน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นงานแบรนด์ค่ะ แต่ป้ายหลุด แบบน่ารักสุด ๆ ไหล่เบี่ยงเก๋ ๆ ใส่เท่ๆ ค่ะ อก 34++ ขนาด M-L ขาย 140 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะแนะนำค่ะ // CF //

101.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-40 เว้าไหล่เก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ชมพู แดงส้มเก๋มาก ๆ ค่ะ ของจริง ผ้าดีน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเก๋ ๆ ปล่อย ๆใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

102.COTTON SUGAR’S SIZE M-L ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ แต่งปักน่ารักมากกกก แบรนด์ญี่ปุ่นใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ แต่งปักน่ารักมาก ๆ ค่ะอก 34++ สะโพก 38-42 ขาย 180 บาท

103.SAMANTA MOS 2 SIZE M-L อก 35++ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คอตตอลนิ่มๆ แต่งคอระบาย ติดกระดุม แขนพอง ๆ หรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ

104.UNIQLO SIZE M คัตติ้ง M-L อก 35+ สีเหลืองสวยมาก ทรงปล่อย ๆ คอวี แต่งปักหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ปักแบบเก๋ๆๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

105.XACT SIZE M กระโปรงสีขาว สวยเก๋ มีซับในตัว แต่งปักลูกไม้หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เอวยืดได้ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สวยจริง ๆ ค่ะ ลูกไม้ละมุนมาก ๆค่ะ ขาย 170 บาท คอลใหม่เลยค่ะ ใส่กับเสื้อคอร์ปก็น่ารักค่ะ // CF //

106.SEVENDAY SUNDAY SIZE M เสื้อตัวยาว หรือ mini dress แบรนด์ดังญี่ปุ่นขนาด M ผ้านิ่มมาก ๆๆๆ ไหมพรมเก๋ ๆ ปักลายน่ารัก ๆค่ะ ผ้าไม่หนาค่ะ ใส่สบาย ๆ sport เก๋ ๆ กับรองเท้าผ้าใบน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 36-38 ขาย 170 บาท ราคาเต็มแพงงงง น่ารักสุด ๆค่ะแนะนำ // CF //

107.MINI STORE SIZE M เสื้อขายจุดเก๋ ๆ แต่งเข็มขัดข้างน่ารัก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ แต่งไขว้ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 79 บาท

108.COTTON ON SIZE M เอี๊ยมลายเก๋น่ารัก ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆทรงสวย คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ ขาย 160 บาท (ไม่ร่วมเสื้อ) // CF //

109.SIRI SIZE M อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เรียบหรู ขาย 99 บาท แบรนด์ IG ค่ะ

110.MANGO SIZE M-L อก 35++ ผ้าคอตตอล ตัดต่อผ้าพิมพ์ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท // CF //

111.BASIC BY SITA SIZE M ผ้าสม๊อกยืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าใส่สบาย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ตัวนี้ตัดป้าย แต่ของแท้เลยค่ะ น่ารักมากกกกก ขาย 130 บาท แต่งสม๊อกเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

112.POMELO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อลายตารางแดงขาวทรงปล่อย ๆ ต่อชายระบายผ้านิ่มๆ น่ารัก ๆ เหมาะกับหน้าร้อนค่ะ เก๋ ๆ น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท // CF //

113.QUEEN NAME HEE SIZE M เสื้อผ้าชีฟองหรูๆๆๆๆ แต่งสม๊อกปลายแขน แต่งคอระบายหรูม๊ากกกก แขนปักดอกไม้ 3D หรู ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาทสวยมากกกค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ

114.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสีขาวทอฉลุทั้งตัวเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงสวยค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

115.ZARA SIZE S อก 34 ผ้าปักฉลุทั้งตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนแต่งระบาย ทรงปล่อย ๆ แนวโบโฮ ใส่สบายมากๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ ปักทั้งตัวค่ะเก๋ ๆ ขาย 170 บาท น่ารักมากกกกก // CF //

116.TOPSHOP SIZE 34 คัตติ้ง XS-S เอว 25-26 สะโพก 35-36 ผ้ายืดหยุ่นไม่แข็ง ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ตัวนี้สวยเก๋มากกกกกก แต่งคริสตัลเส้น ๆ สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท ตัวนี้สวยมากๆๆๆๆค่ะสวยจริง ๆ เก๋สุด ๆ ใส่แล้วไม่ซ้ำใครค่ะ แมทกับเสื้อครอปน่ารัก ๆ ค่ะเก๋สุด ๆ ค่ะ คริสตัลแบบแน่น ๆ เลยค่ะ

117.TALLY WEIJL SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้านิ่ม ๆ พลิ้ว ๆหรู ๆ สวยเก๋ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ลายใบไม้เสือ tropical สวย ๆค่ะ สีเขียวอ่อนสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะแบรนด์แพงงงงง อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท // CF //

118.FABI SIZE M เดรสสีครีม ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ลายพิมพ์ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ สีครีมเมทาลิกสวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-39 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อยเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

119.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง FREE SIZE ผ้าไหมพรมคอตตอลนิ่ม สีเหลืองนวล ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักสีนวลละมุนมาก ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท ใส่คลุมได้เรื่อย ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ไม่หนาไม่บางกำลังดีค่ะ

120.UNIQLO SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆแขนกุดน่ารักทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 110 บาท

121.เดรสสีดำสวยเก๋ทรงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L คอแต่งถักโคเช ปักดอกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ ใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท อก 34++ สะโพก 37-40 สวยมากค่ะ

122.OLIVIA HASSLER SIZE M-L อก 35++ เสื้อดอกไม้สีเขียว ชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ราคาเต็แพงงงง คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

123.ARNOLD PALMER SIZE 3 M-L อก 34++ สีชมพูพับแขนติดกระดุม ทรงสวยเก๋ ปัก logo อกน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์แพงงงงค่ะ กึ่ง sport เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

124.ARNOLD PALMER SIZE M-L เสื้อน้ำเงิน ผ้าคอตตอล นิ่ม ๆ กึ่ง sport ตัดต่อผ้ายืดคอตตอลเก๋ ๆ แต่งกระเป๋าอกน่ารัก ๆ ค่ะทรงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท แบรนด์ดัง ราคาเต็มแพงงงค่ะ // CF //

125.NIKO AND… แบรนด์ดังญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวขี้ม้า ทรงเก๋ ๆ แนว minimal ใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 120 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ // CF //

126.FCUK (FRENCH CONNECTION) SIZE S-M เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white ปักหลังเก๋ ๆ ทรงสวยผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย spandex นิด ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท ราคาเต็มแพงงงงง

127.JASPAL SIZE M กางเกงลายเก๋สวย ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้าง เอว 29 สะโพก 38-40 ทรงสวย ๆผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 170 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารัก // CF //

128.H&M SIZE 36 คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 36-38ผ้าพลิ้วนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งกระดุมเอวทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท // CF //

129.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง XS-S เอว 25-26 สะโพก 36-37 ผ้ายืดได้นิดหน่อย สีกรมท่าน้ำเงิน แต่งกระดุม เข็มขัดทรงเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 170 บาท // CF //

130.EP SIZE L ขาเดฟทรงสวย สีฟอกสวย เอว 28-30 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆ ค่ะ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

131.UNIQLO SIZE L เอว 30 สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายจุดสวยเก๋ ผ้าพริ้วๆ ทรงสวย ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ // CF //

132.URBAN REVIVO SIZE 36 คัตติ้ง 36-38 S-M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวยเก๋ ลายเส้นเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะทรงสวย เอว 27 สะโพก 36-38 ขาย 140 บาทใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

133.ROPO SIZE M กางเกงผ้าไหมญี่ปุ่น พิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เก๋ ๆ เอว 27 สะโพก 37-38 สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าเหลือบ ๆ หรู ๆ พิมพ์ลายดอกละมุนมากๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

134.BASIC HOUSE SIZE M กางเกงกระบอกเอวสูง สีน้ำเงินขาว แต่งเข็มขัด ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงเก๋ ๆ ใส่สบายน่ารักมาก ๆ คะ เอว 27 สะโพก 38 สวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ขาย 150 บาท เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ นะคะ สีสว่าง ๆ เป็นแสงกล้องค่ะ // CF //

135.ZARA SIZE S-M ป้าย xs คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบายๆ เก๋ ๆ สวย ๆ สีน้ำเงินขาว หรู ๆ เลยค่ะ minimal ใส่สบาย ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

136.SINEQUANONE SIZE M อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ หรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบรนด์ฝรั่งเศลค่ะ ขาย 180 บาท

137.CPS SIZE S เดรส ทรงสวยเก๋ ผ้าพิมพ์ลายเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะแบบใส่ได้เรื่อย ๆอก 34++ สะโพก 38-40 ทรงปล่อย ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 190 บาท // CF //

138.ZARA SIZE S เสื้อผ้าชีฟองสีดำ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ด้านหลังแต่งปักเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท // CF //

139.JASPAL SIZE M กางเกงลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พิมพ์ลายเก๋ ๆ ไขว้ข้าง คัตติ้ง M-L เอว 29 สะโพก 38-40 ตัวนี้เย็บเข้าด้านข้างเอว แต่เอาออกได้ค่ะ พอดีหลวมไปนิดเลยเอาเอวเข้าค่ะ แกะออกได้เลยเป็นเอว 30 ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ลาย รุ่น ยอดนิยมเลยค่ะ แมทกับเสื้อยืดเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ฮาเล็มนิด ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

140.E HYPHEN SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น น่ารักมากกกก แต่งปักเก๋ ๆ แขนผีเสื้อระบาย ใส่สบาย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งชายฉลุหรู ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 140 บาท น่ารักจริงๆ ค่ะแนะนำ แบบใส่ได้เรื่อย ๆแมทกับกางเกงขาสั้น ขายาวได้หมดค่ะ

141.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าพิมพ์ลายหรู ๆ สวยม๊ากกกกก ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่ปล่อย ๆสบาย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะสวยจริงๆ ค่ะ

142.JASPAL SIZE L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปกปักเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย แมทกับยีนส์เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 79 บาท // CF //

143.เสื้อแต่งปัก อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แต่งปักชายน่ารัก ๆ ปักมุกเก๋ ๆ สวย ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แบรนด์จากเกาหลี น่ารักมากกกก ขาย 69 บาท // CF //

144.HUSH HUSH SIZE 3 M-L อก 34++ชายลูกไม้เก๋ ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท แบรนด์หรูญี่ปุ่นเลยค่ะ // CF //

145.BE BORN TO ENABLE SIZE 6 M เอว 28 สะโพก 38 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ ลายกราฟฟิคเก๋ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาเดฟ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย79 บาท // CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 13-05-22 at 00:58.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ