มีสินค้ามากกว่าในกระทู้นะคะ แต่อัพโหลดไม่ขึ้นค่ะ TT บางใบขายแล้วยังไงสอบถามได้นะคะสวัสดีค้า ^_______^รบกวนอ่านกติกาก่อนนะคะ
  • รับประกันของแท้ 100%
  • ​ซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืนนะคะ (เว้นแต่ถ้าเป็นของปลอมยินดีคืนเงินให้เต็มจำนวนภายในสามวันนะคะ แต่ไม่ปลอมแน่นอนค้า)
  • รับบัตรเครดิต ชาร์ต 3% !!! HOT PROMOTION บัตรธนาคารกสิกร ผ่อน0% ฟรี 3เดือน !!!บัตรธนาคารกสิกร ผ่อนได้ 4-10 เดือน ดอกเบี้ย 0.8% ต่อเดือนค่ะ (บัตรธนาคารอื่นก็สามารถผ่อนได้นะคะ)
  • สามารถจัดส่งสินค้าทาง EMS และรับประกันสินค้ากับทางไปรษณีย์คะ โดยจะจัดส่งทันทีหลังจากโอนเงินเรียบร้อยแล้วค้า หลังจากส่งสินค้าเสร็จจะส่งเลข Tracking number ไปให้นะคะ ลูกค้าสามารถตรวจสอบได้ว่าสินค้าอยู่ที่ไหนแล้ว
  • สามารถนัดเจอได้ที่ เซนทรัล ปิ่นเกล้า
  • ถ้านัดเจอนอกสถานที่รบกวนมัดจำ 1000 บาทนะคะ หรือแล้วแต่ตกลงกันค้า
  • ถ้ามัดจำแล้วไม่มาหรือขาดการติดต่อเป็นเวลานานเกิน 1 อาทิตย์ ขออนุญาตยึดมัดจำนะคะ
  • ติดต่อได้ที่ เบอร์ 08-6969-3663 (Line,Whatsapp)
  • Line : @brandnamevintage
  • Instagram : Brandname_vintage
  • ถ้าต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ มีปัญหาอะไรสามารถสอบถามได้นะคะ
  • ภาพทุกภาพถ่ายจากของจริงนะคะไม่มีตัดต่อแต่งภาพใดๆทั้งสิ้นค้า
  • สินค้าทุกชิ้นสามารถต่อรองราคาได้นะค้า ถ้าอยากได้ราคาเท่าไหร่ลองว่ามานะคะ ถ้าลดให้ได้ ลดให้เลยค้า ^______^ แม่ค้าใจดี คุยง่ายค้า

สอบถามเพิ่มเติม สามารถ Scan QR Code หรือ click ที่ภาพด้านบนได้เลยค้า USED!!!CHANEL CLASSIC 10 BLACK CAVIAR SHWAccessories : Card, hologram, dust bag, box, camellia and ribbonSize : 10* 6.5* 2.5 inch.-สภาพดีค่ะ โฮโลแกรม18ในตำนาน คาเวียร์สวย แข็ง ใบจริงสวย ทรงสวย สี่มุมสวยไม่มีถลอก หนังแข็งไม่มีนิ่ม หลังไม่หัก อะไหล่สีเงินเงางามมาก กระดุมไม่มีร้าวแตก ภายในสวย สะอาด โฮโลแกรมยังติดแน่นค่ะ สามารถปรับสายเป็นสายเดี่ยว สายคู่ cross body เก็บสายได้หมดเลยค่ะ ราคาของใหม่ตอนนี้315Kแล้ว ใบนี้ราคานี้คุ้มมากๆค่ะ เพราะราคาขึ้นเก่งมากๆ รีบเก็บด่วนค่ะSale!!! SOLD บาท สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED LIKE VERY NEW!!!CHANEL CHOKER [ NECKLACE ] RUNWAY 2020 METAL, CALFSKIN & PEARL GHWAccessories : Paper bag, box, dust bag and camellia-สภาพใหม่มาก นอนกล่องมาเลยค่ะ เข้าเส้นเดียวที่ไทย หายากมากที่สุด ราคานี้ คุ้มมาก!!Sale!!! 45,500 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!CHANEL BROOCH PINK CAMELLIASale!!! 11,000 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!CHANEL WALLET CC LOGO BEIGE CAVIAR GHWAccessories : hologram-สภาพค่อนข้างดีมากค้า จุมาก ช่องใส่ได้เยอะสุดๆ หนังแข็งสมเป็นคาเวียร์ เป็นรอยยากมากค่ะ ทรงเป๊ะ สี่มุมสวย ภายในช่องใหญ่ใส่ธนบัตรมีคราบสกปรกตามรูปนะคะ ไม่มีผลต่อการใช้งานใดๆค่ะ อะไหล่สีทองเงางามมากคะ โฮโลแกรมยังติดแน่นค้าSale!!! 7,999 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!CHANEL CLUTCH BIG LOGO CC BLACK PATENT GHWAccessories : hologram, cardSize : 4.8 × 1.2 × 7.5 inch-สภาพค่อนข้างดีค้า ราคานี้คุ้มมากค่ะ!!! ใบจริงน่ารักมากๆๆๆๆๆคะ ดูหรูหราสุดๆคะ ทรงยังเป๊ะ สี่มุมและฐานยังสวย ภายในสวยงาม มีช่องจุได้เยอะค่ะ มีรอยถลอกด้านในเล็กน้อยตามรูปค้า อะไหล่สีทองเงางามมากคะ โฮโลแกรมยังติดแน่นค้าClearance Sale!!! 18,000 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!CHANEL VANITY CASE BLACK PATENT WITH STRAPAccessories : hologram, card and strapSize : 7.75" * 3.75" *6"-สภาพค่อนข้างดีค่ะ ขนาดกะทัดรัดกำลังดี น่ารัก เข้าง่ายกับทุกชุดค่ะ สี่มุมสวย มีถลอกและร่องรอยขนแมวบ้างตามการใช้งานตามรูปเลยค้า มาพร้อมสายสะพาย หรือสามารถถอดออกถือเป็นเป็นคลัชก็สวยค่ะ อะไหล่สีทองเงางาม โฮโลแกรมติดแน่นค่ะSale!!! SOLD บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!CHANEL VANITY JUMBO COSMETIC BLACK PATENTWITH STRAPAccessories : โฮโลแกรม,การ์ด,ถุงผ้า,สายสะพาย,ลูกกุญแจ,แม่กุญแจ,ที่ใส่กุญแจ,สติกเกอร์สีทองSize : 11" * 9" *8"-สภาพค่อนข้างดีค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบมาก แน่นสุดๆค่ะ หนังแก้วยังเงางาม มีรอยยับ ย่นที่ขอบและหน้าใบเล็กน้อยตามรูปค่ะ หนังไม่เหนียวนะคะ จะมันๆเล็กน้อย ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ อะไหล่สีทองเงางาม ใบนี้จุมากๆๆๆๆๆๆคะ ใส่เครื่องสำอางค์ แปรงยาว ช่องลิปสติก ครบชุดได้หมด หรือสามารถเป็นกระเป๋าเสื้อผ้าไปต่างจังหวัด 1-2วันเล็กๆได้เลยค้า จุมากจริง คุ้มสุดๆค่ะ ส่วนโฮโลแกรมยังติดแน่นค้า ใส่สายถอดสายได้สบายมากค่ะ **ตรงที่รูดซิปที่จับหายไปด้านนึงตามรูปนะคะSale!!! 25,500 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!Chanel Medallion tote in black patent ghwAccessories : โฮโลแกรม,สติกเกอร์สีทอง,ถุงผ้า,แคร์บุคSize : กว้าง12" *สูง10" *หนา6"-สภาพค่อนข้างดีมากคะ สภาพหนังยังฟูเต่งตึงเงางาม ไม่มีเหนียว หูกระเป๋าแข็งตั้งได้สบายมากค่ะ สี่มุมมีสวยเป๊ะภายในสะอาด โฮโลแกรมยังติดแน่นมากค่ะ **เหรียญที่ห้อยตรงซิปหายไปนะคะ**Sale!!! 26,500 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!CHANEL VINTAGE SHOPPING BAG BLACK LAMBSKIN GHWAccessories : Card and hologramSize : 11* 8.5* 3.5 inch.-สภาพปานกลางค่ะ สภาพเดิมๆ สีมุมสวยไม่มีถลอก มีร่องรอยการใช้งานตามรูปโฮโลแกรมยังติดแน่นค่ะ เลขมีเลือนบ้างแล้ว อะไหล่ทองแท้24kปัจจุบันไม่มีแล้ว จุดีมาก ทนมาก หนังโดยรวมสวยไม่มีบุ๋มแฟบ มีรอยกดทับจากโซ่บ้าง อะไหล่สีทองโดยรวมสวย ตัวล๊อคมีเฟตบ้างแล้วตามรูปค่ะSale!!! 48,900 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!CHANEL EXECUTIVE PINK CERF TOTE GHWAccessories : HologramSize : 14" * 9.5" * 5.5"-สภาพปานกลางค่ะ สีหวานน่ารัก ที่สำคัญจุเยอะมากกกกๆค่ะ ช่องเยอะ ใส่ของได้เพียบ อะไหล่สีทองเงางามโฮโลแกรมติดแน่นค่ะ หูตั้งได้ปกตินะคะ ผ่านการทำสปาเฉพาะจุดมาเรียบร้อยแล้วค่ะ**ตำหนิ ภายในมีรอยถลอกของผ้าตามรูปเลยค้าSale!!! 29,999 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED LIKE NEW!!!LOUIS PETIT SAC PLAT BLEUET EPI
คุณสมบัติโดยละเอียด14 x 17 x 5 ซม.(ความยาว x ความสูง x ความกว้าง)
  • สีฟ้า Bleuet
  • หนัง Epi คาวไฮด์
  • ภายในบุด้วยไมโครไฟเบอร์
  • ฮาร์ดแวร์สีเงิน
  • ช่องกระเป๋าด้านในแบบแบนเรียบ
  • สายสะพาย: สามารถถอดออกได้, ไม่สามารถปรับได้
  • ความสูงแนวตั้งของสายสะพาย (สั้นที่สุด): 53.0 ซม.
  • หูจับ: สองชิ้น

-สภาพดีมากค่ะ สีน่ารักมาก ตอนนี้สีนี้ เป็นสีเดียวที่ขายเกลี้ยงทุกชอป ในเวปไซต์ไม่มีสินค้าแล้ว ใบนี้ใส่มือถือได้ทุกรุ่น ทรงสวยเป๊ะมากๆ มีรอยการใช้งานจิ้ดๆที่มุมแทบมองไม่เห็นค่ะ โดยรวมสวยเป้ะปัง ได้ราคานี้ สีนี้ คุ้มมาก!!!! มาพร้อม สายสะพาย กล่อง ถุงกระดาษนะคะSale!!! 48,500 บาท
สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED LIKE VERY NEW!!!LOUIS VUITTON BLUE SINCE 1854 CANVAS PETIT SAC PLAT BAG
คุณสมบัติโดยละเอียด14 x 17 x 5 cm(Length x height x width )
  • Blue
  • Jacquard Since 1854 textile
  • Natural Cowhide-leather trim
  • Microfiber lining
  • Gold-color hardware
  • Inside flat pocket
  • Strap: Removable, not adjustable
  • Strap Drop: 53.0 cm
  • Handle: Double

-สภาพดีมากๆๆๆๆค่ะ สภาพใหม่มากจนหาตำหนิไม่เจอ บอกของใหม่ยังได้ ใบจริงน่ารักมากๆๆๆค่ะ ขนาดน่ารัก ลายน่ารัก ใบนี้ใส่มือถือได้ทุกรุ่น ทรงสวยเป๊ะมากๆ หายากมากๆค่ะ หมดเกลี้ยงทุกชอป หาไม่ได้แล้ว ได้ราคานี้ สีนี้ คุ้มมาก!!!! มาพร้อม สายสะพาย 2 เส้นจุกๆ กล่อง ถุงกระดาษนะคะ
Sale!!! 43,500 บาท
สามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!CELINE TRAPEZE MEDIUM WITH STRAP SHWAccessories : card, care book,strap, dust bag and paper bagSize : 12*9*6 inchสภาพดีค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบๆเลยค้า ใบจริงสวย ดูดีมากๆ จุได้เยอะ ทรงสวยเป๊ะ สายยังแข็ง มุมสวยงาม หน้าใบมีคราบสกปรกรอยสายเล็กน้อย อะไหล่สีเงินเงางาม ภายในสะอาดเอี่ยมค่ะSale!!! 25,555 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!BALENCIAGA CITY LIGHT BLUEAccessories : สายสะพาย,ถุงผ้า,กระจก,ป้ายเล็ก,carebook-สภาพค่อนข้างดีค่ะ หนังนิ่มใช้งานง่ายเหมาะเป็น everyday bagสุดๆ จุมาก คล่องตัว สีน่ารักมากๆค่ะ เข้าง่ายกับทุกชุด สี่มุมยังสวย หูจับสีเฟตตามรูปค้าSale!!! 15,500 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!PRADA SAFFIANO FIOCCO IN ORCHIDEA WALLETAccessories : กล่อง การ์ด ซอง แทก กระดาษห่อ-สภาพปานกลางค่ะ ทรงยังสวย สีสวยหวานน่ารักมากค่ะ สภาพผ่านการใช้งานมาแล้ว มีรอยและคราบสกปรกตามรูปค่ะ อะไหล่สีทองมีเฟตบ้างแล้ว ภายในสวยงาม มีคราบสกปรกที่ช่องเหรียญนอกนั้นสวยงามปกติดีค่ะSale!!! 5,500 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!PRADA SAFFIANO FIOCCO IN ORCHIDEA WALLETAccessories : ครบแน่นๆค่ะ กล่อง การ์ด ซอง แทก กระดาษห่อ ถุงกระดาษ โบว์-สภาพปานกลางค่ะ ทรงยังสวย สีสวยหวานน่ารักมากค่ะ สภาพผ่านการใช้งานมาแล้ว มีรอยตามขอบมุมและคราบสกปรกบ้างตามรูปค่ะ อะไหล่สีทองมีเฟตเล็กน้อย ภายในสวยSale!!! 5,500 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!DIOR SOFT BLACK LAMBSKIN GHWAccessories : card and dust bagSize : 11* 8* 5 inch.-สภาพดีค่ะ ขนาดกำลังน่ารัก ทรงยังสวย จุดีมากค้า อะไหล่สีทองเงางามมากๆค่ะใบนี้ผ่านการสปาเปลี่ยนสีเรียบร้อยแล้วนะคะ พร้อมใช้งานค่ะSale!!! 28,500 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED!!!Lady Dior 16" beige nylon with ghw-สภาพปานกลางคะ ภาพในสะอาดเอี่ยม ภายในกระเป๋าจะแบ่งเป็นช่องทั้งหมด 3 ช่องนะคะ มีซิป 1 ช่อง สะดวกและจุมากจริงๆค่ะ คุ้มสุดๆ ใบเดียวเอาอยู่ อะไหล่สีทองเงางามสีไม่เฟต วัสดุผ้าไนลอนทำให้ไม่ต้องระวังหรือ ดูแลรักษามากนักลุยได้ทุกที่คะ ตามมุมไม่มีถลอก ขอบเป๊ะ มีคราบสกปรกเล็กน้อยตามรูปค่ะ**ภายนอกกระเป๋าเริ่มเหนียวแล้วค่ะ จากอาการหมดอายุของผ้า แต่ใช้งานได้ปกติค่ะClearance Sale!!! 8,000 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า
USED LIKE NEW!!!BALLY BAG-สภาพดีมากค่ะ เก็บอย่างเดียว ทรงสวยเป้ะ หนังสวยแข็ง ภายในสวย ตามขอบมุมสวย ปล่อยราคา เท!!!Clearance Sale!!! 3,900 บาทสามารถดูรูปเพิ่มเติม โดยคลิ๊กที่รูปใหญ่ด้านบนได้เลยค้า������ฝากติดตาม Line Openchat ด้วยนะค้า������ทางร้านจะอัพเดทสินค้าใหม่ๆ สามารถกดลิ้งก์ที่ภาพ หรือแสกนQR codeเพื่อเข้ากลุ่มได้เลยค้า ขอบคุณ Siambrandname และลูกค้าที่น่ารักทุกคนมากๆนะค้า^_________________^