TM: BRAND SALE // PEACE BY SILSUPA // OBCHOEI // JASPAL // MISTY MYNX // MAJE // H&M // ZARA // DVF // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // PEACE BY SILSUPA // OBCHOEI // JASPAL // MISTY MYNX // MAJE // H&M // ZARA // DVF // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

Threaded View

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // PEACE BY SILSUPA // OBCHOEI // JASPAL // MISTY MYNX // MAJE // H&M // ZARA // DVF // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.H&M SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมากกกกค่ะตัวนี้ ของจริงสวยมาก แนะนำค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ลายเก๋ แต่งระบายละมุนมาก ๆ ผูกโบว์ข้างน่ารักค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ แม่ค้าใส่เหนือเข่านิด ๆ ค่ะแม่ค้าสูง 169 ค่ะขาย 370 บาท ของจริงสวยมากค่ะแนะนำผ้าดีๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ // CF //

2.FLOWER SIZE M-L เสื้อเกาหลีน่ารักสุด ๆค่ะ คอแต่งปักระบายเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ คอปกลูกไม้ฉลุ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ อก 35++ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 290 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ของแม่ค้าเอง น่ารักมากกกกกก // CF //

3.IVE GIRLS SIZE S เดรสสีเหลืองนวล ๆ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะชุดนี้ ของจริงสวยมาก ๆ แต่งคอระบาย ตัวนี้น่ารักเกินบรรยายค่ะ ผ้าแบบดีๆๆๆๆ มีซับในตัว ละมุนมาก ๆค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 270 บาทแนะนำสุดๆๆๆๆๆค่ะน่ารักมาก ๆ

4.KATE MOSS FOR TOPSHOP SIZE US4 S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอนูนเก๋ ๆ แต่งซิปหน้าใส่ง่าย คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ไม่มี out น่ารักมาก ๆ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

5.MODA SETA SIZE M เสื้อคลุม ผ้า SILK 100% สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายดอกสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ละมุนหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขนาด S-L ใส่ได้เลยค่ะ ขาย 230 บาท สวยสุด ๆค่ะ

6.RAY ONE KOREA BRAND SIZE M เสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ สีครีม ผ้าเก๋ ๆ แต่งกระดุมน่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 190 บาท

7.ANIMAL HOUSE BY GREYHOUND SIZE M เสื้อเชิ้ตแต่งปักเก๋ ๆ น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆปกเชิ้ตใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ใส่ได้ทั้งชายหญิง อก 34++ ขาย 180 บาท

8.PIZZA OUTFIT BY PATTICIA HOUSE SIZE M อก 34++ สะโพก 38-40 แขนพอง ๆ ผ้าทอลายดอก แต่งกระดุมดอกไม้เก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ ขาย 350 บาท // CF //

9.H & M BY COACHELLA SIZE 40 คัตติ้ง M-L คัตติ้งไม่ใหญ่ค่ะ สวยม๊ากกกกก หรูหราเก๋ไก๋ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งพู่ชาย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 สวยมากค่ะสวยจริง ๆ ของจริงสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท limited edition เลยค่ะ // CF //

10.PEACE BY SILSUPA SIZE M หรูม๊ากกกกกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ แกรนด์ ๆ ดูแพงค่ะ สีกรมท่าแบรนด์หรูดาราใส่เยอะค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-39 เว้าหลังแกรนด์ sexy สุด ๆค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงง ขาย 730 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากค่ะ เรียบหรูสุด ๆ // CF //

cr. peace by silsupa

11.ASOS SIZE US4 S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ น่ารัก สายปรับระดับได้ค่ะ ผูกโบว์หลัง ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 230 บาท

12.FT SIZE XL คัตติ้ง L-XL เอว 29-30 สะโพก 39-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์สวยหรู แต่งซิปคัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์แพงงงง ขาย 250 บาท

13.FLYNOW III GARDEN SIZE L เดรสเชิ้ต แต่งปักเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ

14.MYSTIC SIZE M-L เดรสลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าชีฟองหรูๆๆๆ นิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะใส่ได้เรื่อย เดรส maxi หรู ๆ อก 34++ สะโพกฟรี ขาย 330 บาทสวยมากกกกกค่ะ

15.JOOBS. STUDIO SIZE M เดรสลูกไม้น่ารักมีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปก ผูกโบว์คอน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ลูกไม้ละมุนมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 280 บาท

16.JASPAL SIZE S เดรสลายสก๊อตทรงสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย โบว์หลัง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เย็บเป็นกระเป๋าลอยเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 380 บาทน่ารักมากกกกกก แนะนำค่ะ // CF //

17.OBCHOEI SIZE M น่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์ดังใน IG ราคาเต็มแพงงงง น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงน่ารัก ลายเก๋สุด ๆ หายากค่ะ ของแม่ค้าเอง อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 730 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกก // CF //

18.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวสีเทา ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆแต่งกระเป๋าหน้าน่ารัก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 280 บาท

19.MORGAN SIZE M คัตติ้ง S-M เดรสสีครีม ผ้าลูกไม้ฉลุหรู ๆ มีซับในตัว แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สวยมาก ๆ ค่ะ เป็นชุดติดกันนะคะ ขาย 370 บาท// CF //

20.POMELO SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ อกสม๊อกแขนสม๊อก ใส่แบบเกาะไหล่น่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวย ผ้าพลิ้ว ๆ นิ่ม ๆ ใส่สบาย ซิปหลังใส่ง่ายค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 230 บาท// CF //

21.UNIQLO SIZE M-L อก 34++ เชิ้ตลายดอกไม้ สีฟ้าขาว ผ้าดี ๆๆๆๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยเก๋ ปกเชิ้ตค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 160 บาท

22.ZARA SIZE S เสื้อแดงดำ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เป็นเสื้อตัวยาว แบบน่ารัก ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ คัตติ้ง S-M ผ้ายืดได้ค่ะ อก 34++ สะโพก 36-38 ขาย 160 บาท

23.DRESS งานแบรนด์ เหลือป้ายข้าง ขนาด M คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งปักเลื่อม พิมพ์ลายกุหลาบหรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท

24.THE LOOP SIZE M เดรสลายดอก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์ข้างน่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 230 บาท แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ

25.H&M SIZE 36 S คัตติ้ง S-M ลายสวยเก๋ ผ้าชีฟองมีซับในตัวนิ่ม ๆใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ อก 34++ สะโพก 36-37 ขาย 220 บาท

26.H&M SIZE XS ตัวนี้ของจริงผ้าดี คัตติ้งหรู ทรงสวยม๊ากกกก แต่งโบว์เอว ชุดสีน้ำเงินกรมท่าค่ะ เรียบหรู ของจริงสวยสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 33 เอว 25 สะโพก 36 ผ้ายืดหยุ่นนิดหน่อยค่ะ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 270 บาท

27.H&M SIZE S-M อก 34++ สะโพก 36-37 ทรงปล่อย ๆ หรูม๊ากกกกก ปักแท่งคริสตัลเลื่อมแบบหรู ๆ แน่น ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท สวยหรูดูแพงสุด ๆ ค่ะ ผ้าแบบละมุนคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ // CF //

28.H&M SIZE M เดรสลายใบไม้ ผ้าฝ้ายนิ่มแบบดี ๆ แนวฮาวาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปทะเลเก๋ ๆ หน้าร้อนค่ะ ใส่สบายมา ก ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 230 บาท

29.ATMOSPHERE SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอวสมีอก 26-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟ้าลายดอกละมุนน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

30.เสื้อเกาหลีทรงน่ารัก ๆ ผ้าทอลายดอกไม้ทอนูน สีเขียวมินท์เก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพองตุ๊กตาน่ารัก ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขนาด M-L อก 34++ ขาย 180 บาท

31.ETAM SIZE M-L อก 34++ ผ้าทอลายพิมพ์นูนเก๋ ๆ เป็นผ้าสองชั้น สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท// CF //

32.INNERS SIZE M เสื้อผ้าลูกไม้ฉลุ เกาหลีเก๋ ๆ น่ารัก ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ อก 34++ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท// CF //

33.ZARA SIZE M-L เสื้อดีไซน์เก๋ น่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นเสื้อ 2 ตัวใส่คู่กันน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 270 บาทคุ้มมากค่ะ ได้สองตัวเลย// CF //

34.กระโปรงแบรนด์ญี่ปุ่น ปักทั้งตัวสวยมากกกกกก ปักนูนแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ เอวสมีอกน่ารัก ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-40 สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ ดีๆๆๆๆๆ ขาย 230 บาทสวยมากค่ะแนะนำ

35.BANANA REPUBLIC SIZE 6 เสื้อสูทสีน้ำเงินกรมท่า คัตติ้งหรู ๆ ขนาด L อก 35++ สวยเก๋คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงค่ะ 3 พัน up ขาย 360 บาท ถูกมากกกค่ะ// CF //

36.PER UNA SIZE 10 BY MARKS & SPENCER สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งแผ่นเลื่อม ผ้าคอตตอลนิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท ราคาเต็มแพงงง จาก Central Chidlom ค่ะ

37.ZARA SIZE M กระโปรงลูกไม้สีฟ้าพาสเทลนวล ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าลูกไม้ละมุนๆค่ะ ขาย 230 บาท

38.ZARA SIZE M-L ตัวนี้เหลือป้ายข้างของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายสก๊อตน่ารัก ๆ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

39.CITY MODE SIZE M-L เดรสลายสวยเก๋ MAXI สวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์เอวหรู ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ เอว 28-30 สะโพก 38-42 ทรงสวยผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 330 บาท

40.AUTOGRAPH SIZE L ตัวนี้ผ้าดีม๊ากกกก คัตติ้งหรูม๊ากกกกก ผ้าแบบมีน้ำหนักทิ้งๆ หรู ๆค่ะ แต่งเข็มขัดไขว้ด้านข้าง ของจริงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 38-42 สวยมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ตรงเข็มขัดกับเนื้อผ้าค่ะ เรียบหรูจริง ๆ ขาย 340 บาท

41.MAST & HARBOUR SIZE S เดรสลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ทรงใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารัก ขาย 220 บาท

42.KAREN MILLEN SIZE US6 M ตัวนี้เหลือป้ายคอค่ะ ป้ายข้างตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรูๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวย ผูกโบว์เอว เรียบหรูดูแพงค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 370 บาท ถูกมากกกกกค่ะ// CF //

43.STRADIVARIUS SIZE M เสื้อคลุมแต่งร้อยโบว์คอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ สวย ๆ ขาย 240 บาท เก๋มาก ๆ ค่ะ

44.CPS SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ น่ารัก เท่ห์ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สกรีนสีเงินนนน logo น่ารักมากกกก ผ้านิ่มสุด ๆใส่สบาย ๆของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียวอก 35++ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารัก ขาย 280 บาท แมทกับยีนส์ก็เก๋ค่ะ// CF //

45.ZARA SIZE M เดรสลายดอกสวยเก๋ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรู ๆ ค่ะ อก 34++ เอว สม๊อก 27-28 สะโพก 37-40 สวยเก๋ลายสวยมากค่ะ ขาย 340 บาท// CF //

46.ASOS SIZE L เสื้อคลุมหรูม๊ากกกก สีครีมเบจสวยมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์หน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ มีกระเป๋าข้าง ทรงสวยค่ะ free size เลยค่ะ ขาย 340 บาท ผ้าคือดีๆๆๆๆมากๆๆๆๆค่ะ

47.MISTY MYNX SIZE S เดรสลายดอกดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายคอน่ารักค่ะ สีชมพูละมุน ๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยหรู ขาย 330 บาท

48.PULL & BEAR SIZE M เสื้อลายดอก ดีไซน์น่ารัก เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆหลังไขว้น่ารักค่ะ ขาย 180 บาท

49.DA+PP SIZE 2 M เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ แต่งชายลูกไม้น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งโบว์หลังของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 250 บาท ซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up// CF //

50.DIANE VON FORSTENBERG SIZE 2 (DVF) ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ S-M สวยหรูมากๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ของจริงสวยมากค่ะ มีซับในตัว แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ตรงเอวเย็บแต่งขอบริ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะแนะนำ ราคาเต็ม 4 พัน up ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกก สวยมากค่ะแนะนำ// CF //

51.MAJE (H19 RIMIA BLACK) SIZE 3 M-L สวยม๊ากกกก ผ้าชีฟองพิมพ์ลายดอกละมุนมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ หรู ๆ นิ่ม ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบรนด์หรูจากฝรั่งเศลค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอวสม๊อก 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 ลายดอกสวยมาก ๆ จริง ๆค่ะ ราคาเต็มหมื่น up ขาย 730 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกกค่ะ // CF //

Cr. Maje brand
    52.ZARA SIZE M เดรสผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ลายจุดริ้วๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 380 บาท// CF //

53.HOTWIND URBAN CLOTHING SIZE L เดรสสีดำ พิมพ์ลายกริทเตอร์เงินทอง ลายดาว สวยม๊ากกกกก ผ้าชีฟองหรู ๆ ละมุน ๆ ค่ะ แต่ระบายแขน คอ ชายสวยจริง ๆค่ะ คัตติ้ง M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 330 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำค่ะ

54.M&S BY MARKS & SPENCER SIZE US4 M เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสองชั้นคัตติ้งหรู ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 230 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up

55.SET BRAND ตัวนี้ป้ายหลุด แต่หรูม๊ากกกก สวยมากๆๆๆ ก ไก่ล้านๆๆๆตัวค่ะ แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ ขนาด S เสื้อ + กระโปรง ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์คือเก๋มาก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้ออก 34 กระโปรงเอว 26 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะชุดนี้ แนะนำสุดๆๆๆ ผ้าแบบ silk satin เงาๆหรูๆค่ะ สวยจริง ๆ ขายทั้งชุด 570 บาท คุ้มมากค่ะบอกเลย แค่เสื้อก็คุ้มแล้วค่ะ ตกตัวละสองร้อยกว่าบาทคุ้มสุด ๆ ค่ะ // CF //

56.DRESS แบรนด์ CODE RMT67H81 SIZE 2 M ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ เป็นงานแบรนด์แบบหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ แนว BCBG ALEXIS ค่ะ คือสวยมากกกกก สวยจริง ๆค่ะ เป็นเดรสติดกัน ดีไซน์เหมือน 2 ชิ้นค่ะ ผ้าทอฉลุมีซับในตัวคัตติ้งเนี้ยบๆๆๆๆๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่งไขว้ติดกระดุมมีสายคาดเก๋ ๆ ติดกระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ ซิปกระโปรงด้านหลังน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยมากค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ขาย 380 บาท ถูกมากกกค่ะ

57.MANGO SIZE US2 คัตติ้ง M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้แต่งห่วงผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าทิ้ง ๆ มีน้ำหนักหรู ๆ ทรงปล่อย ๆ ของจริงสวยมากค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ของจริงสวยมากค่ะแนะนำโบว์สามารถแต่งไขว้ ผูกไขว้ได้ค่ะ ขาย 290 บาท

58.EPISODE SIZE S คัตติ้ง M ผ้าไหมพรมยืดได้ หรูม๊ากกกก แต่งปักหรู ๆ เลยค่ะ มี 2 ชิ้นค่ะ ใส่แยก ใส่คู่ได้หมดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ เลื่อมแบบแน่น ๆ หรู ๆ แบรนด์หรูจาก Central ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 330 บาท ได้ 2 ชิ้นเลยค่ะ คุ้มมากกกกกก ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ ใส่ทำงาน หรือลำลองได้ค่ะ ผ้าใส่สบาย

59.MISTY MYNX SET SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S คัตติ้งไม่เล็กค่ะ ใส่คู่กันน่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ หรือใส่แยกได้ค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ เสื้ออก 34 ไหล่เบี่ยงซิปข้างใส่ง่ายค่ะ กางเกงเอวสูงทรงสวย ผูกโบว์เก๋ ๆ น่ารักค่ะ แต่งห่วงเก๋มาก ๆ ค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ ขายทั้งชุด 630 บาทคุ้มมากๆ ค่ะได้ทั้งชุดเลย คอลใหม่ ๆ เลยนะคะ ราคาเต็มทั้งชุด 4 พัน up ค่ะ

60.JASPAL SIZE S จั๊มสูทลายจุดสีดำขาว ไขว้ผูกโบว์หลังน่ารักสุดๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้ง S-M ค่ะ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สวยหรูหราเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 340 บาท ถูกมากกกกก

61.จั๊มสูทงานลูกไม้ทั้งตัว คัตติ้งแบบหรู ๆ เลยค่ะ เป็นงานแบรนด์สวยมาก ๆค่ะ ขนาด M แต่งกระดุมคริสตัลสีดำ เม็ดสุดท้ายเป็นเม็ดแทนสีขาวกระดุมเหมือนกันค่ะของจริงสวยเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเอวสูงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มมีซับในตัว อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ของจริงสวยมากค่ะ แนะนำ ขาย 290 บาท เป็นแบรนด์แบบหรู ๆ แต่ตัดป้ายค่ะ จั๊มสูทขา 4-5 ส่วนค่ะ น่ารักมากค่ะ

62.กางเกงผ้าพลิ้ว คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ ลายดอกสวย ทรงสวยค่ะ เอวสูงทรงวินเทจ ๆ เก๋ ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M เอว 28 สะโพก 38-40 คัตติ้งหรูมากค่ะ ใส่สบาย ๆ ค่ะคลาสสิคเก๋ ๆ แนะนำค่ะสวยจริง ๆ ขาย 240 บาทผ้าพลิ้ว หรู ๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าข้างค่ะ

63.APIT SIZE L กางเกงดีไซน์เก๋ ๆ แต่งกระดุมทองน่ารัก ๆ สีเขียวสวยคัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

cr. Apitbrand

64.GU SIZE XL คัตติ้ง L-XL สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวเลยค่ะ น่ารักม๊ากกกกก ก ไก่ ล้านตัว เอวสม๊อก แต่งตัวล๊อกโบว์เก๋ ๆ มีกระเป๋าข้าง ทรงเอวสูงสวย ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะน่ารักมาก ๆค่ะแมทกับเสื้อครอปน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆเก๋ ๆ สวยเก๋มากกกกก เอว 28-30 สะโพก 38-42 ขาย 290 บาท น่ารักจริงๆ ค่ะทรงสวยมาก ๆ รุ่นนี้หายากค่ะปกติจะเป็นซิป หรือเข็มขัดธรรมดา แต่ตัวนี้เป็นสายรูดตัวล๊อกเพิ่มความน่ารักมาก ๆค่ะ

65.UNIQLO SIZE M กางเกงสีเทาผ้า spandex ใส่แล้วเก็บทรง สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เก๋ ๆ sport นิด ๆ ใส่กับรองเท้าผ้าใบน่ารัก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 250 บาท// CF //

66.JETSET BRAND SIZE S NEW กางเกงผ้าลินินสีขาวฟ้า รุ่นยอดนิยมดาราเลยค่ะ เก๋มาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ กับเสื้อกล้ามคอรป น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-38 คัตติ้ง S-M มีซับในตัว คัตติ้งหรูมากกกก ผ้าดีสุด ๆ ใหม่สุดๆๆๆค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ น่ารักใส่ง่าย ๆ เลยค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกก ราคาเต็ม 1,790 บาทค่ะ แค่ใส่ลอง พอดีคับไปค่ะ// CF //

cr. jetsetbrand

67.SET พลีทหรูม๊ากกกก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อ + กางเกง ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ พลีทแบบหรู ๆ ตัวแพงเลยค่ะ ขนาด S-L ยืดได้ใส่ได้สบายค่ะ สีสวยมาก ๆ ค่ะ ลายกราฟฟิคเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูๆๆๆสวยมากกกก ใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 630 บาทได้ทั้งชุดเลยค่ะ คุ้มสุด ๆ (ไม่ร่วมโปร) สวยมากค่ะแนะนำสวยจริง ๆ

68.DA+PP SIZE S อก 34++ สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายชิโนริสี ๆ สวยเก๋ ทรงน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท ของจริงน่ารักมากกก ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ น่ารัก

69.NEXT PHASE SIZE L คัตติ้ง L-XL ใส่ได้ค่ะ อก 35++ สะโพก 40-42 เป็นของใหม่ค่ะ ตัดป้าย จากห้าง Central ราคาเต็ม เกือบ 3 พัน ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สีสวยค่ะแต่งโบว์ถักด้านหลังเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงปล่อยๆ ใส่ได้เรื่อยๆ คะ ขาย 320 บาท ถูกมากกกกค่ะ ราคาเต็มเกือบ 3 พัน ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ มีกระเป๋าข้างน่ารัก ๆ ค่ะ

70.NATURAL COUTURE SIZE S-M เสื้อสีเขียวขี้ม้าแบรนด์ญี่ปุ่นน่ารักสุด ๆ แนว military น่ารักม๊ากกกก แต่งปักอกแขน เก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

71.VANILLA COCO SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปหน้า แขนสม๊อกบน สายสีเหลืองสวยมากค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารักๆค่ะ คัตติ้ง M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ หลังแต่งไขว้เก๋ๆๆๆมาก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท

72.LEITH SIZE XL คัตติ้ง L -XL เสื้อตัวยาว หรือเป็นเดรสได้ค่ะ สวยเก๋ หรูหรามาก ๆ ผ้าแบบหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีเหลืองนวล ๆ ค่ะ จับจีบผ่าข้างเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ สะโพก 38-42 แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยละมุนมาก ๆ ขาย ราคาเต็มเกือบ 3 พัน แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ขาย 230 บาท

73.NIKO AND… SIZE M-L เสื้อผ้าคอตตอลญี่ปุ่น แบบดี ๆๆๆๆ ทรงน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ แมทขาสั้น ยีนส์ได้หมดค่ะ ทรงแบบน่ารัก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 220 บาท

74.ZARA SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ ดีไซน์เก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งไขว้ตรงอกเก๋ ๆ ไม่หนักค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋สุด ๆ ค่ะน่ารักมาก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท// CF //

75.ZARA TRF SIZE M เสื้อคลุมเก๋ ๆ สีสันสวยมากค่ะ ฮาวายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เป็นเสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ น่ารัก ๆ ผ้าดีๆ กระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ สวยมากค่ะ ขาย 220 บาท

76.CC DOUBLE O SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอวสม๊อก 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ลายดอกละมุนสุด ๆ ขาย 330 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

77.FLYNOW SET SIZE M-L เสื้อ + กระโปรง สีฟ้าสวยแบบวินเทจใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เสื้ออก 34++ กระโปรงเอว 2ต-30 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะถูกมากกกกก

78.ZARA SIZE M เดรสลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ผ้านิ่มใส่สบายน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 350 บาทสวยมากกกกน่ารักสุด ๆค่ะ// CF //

79.NICE CLAUP SIZE S-M กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น แต่งเชือกด้านหลังทรงสวย ๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย สม๊อกเอวข้างเก๋ ๆ ค่ะ ซิปหน้าใส่ง่าย เอวสูง เอว 27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมากกกก ขาย 290 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ น่ารักจริงๆ ค่ะ ทรงสวยมากค่ะ // CF //

80.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสีชมพูสวยมาก ๆ ค่ะ ลายเก๋หรูม๊ากกกก ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ซื้อเก็บเลย ของจริงสวยสุดๆค่ะ ขาย 380 บาท// CF //

81.SOMETHING BOUDOIR SIZE L คัตติ้ง M-L ราคาเต็ม 2 พันกว่าค่ะ NEW ใหม่ป้ายห้อยค่ะ สีม่วงสวยน่ารัก แต่งตัวล๊อกเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 280 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของจริงน่ารักมากกกกกค่ะ // CF //

82.SOMETHING BOUDOIR SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เสื้อลายดอกชมพูแต่งโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย พาสเทลทรงปล่อย ๆ อก 34++ ขาย 240 บาท(ไม่ร่วมโปร)

83.SOMETHING BOUDOIR SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อลายน่ารักสุดๆๆค่ะ สีชมพู ผ้านิ่ม ๆ ผ่าหลังไขว้เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ทรงสวยน่ารัก ขาย 270 บาท(ไม่ร่วมโปร)// CF //

84.SOMETHING BOUDOIR SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 ใหม่ป้ายห้อย NEW ลายเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ น่ารักมากค่ะ ขาย 240 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

85.SOMETHING BOUDOIR SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อแบบเก๋ ผ้าทอสวยแขนระบายน่ารัก ๆ ค่ะ สีม่วงสวยมาก ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบ 3 พัน ขาย 240 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกก

86.SOMETHING BOUDOIR SIZE S ใหม่ป้ายห้อย NEW เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มลายสัปปะรดวิบวับเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ กับกางเกงเอวสูงน่ารัก ๆค่ะ ขาย 240 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมาก ๆค่ะ

87.SOMETHING BOUDOIR SIZE S คัตติ้ง S-M อกแล้วแต่ผูกเลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย NEW สีสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋สุด ๆ ขาย 240 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

88.SOMETHING BOUDOIR SIZE S ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะแต่งระบายชั้น ๆ สายเดี่ยวเหมาะกับ summer นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ คัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็ม 2,150 บาท ขาย 240 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกค่ะ

89.SOMETHING BOUDOIR SET SIZE S เสื้อ + กางเกง เสื้ออก 32-33 กางเกง M คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 ใหม่ป้ายห้อย NEW ลายน่ารักสวยเก๋มากๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายน่ารักสุดๆๆๆ ราคาเต็มทั้งชุด 4 พัน up ขาย 480 บาทถูกมากกกกค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

90.SOMETHING BOUDOIR SIZE S คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ สีแดงไวน์น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย ราคาเต็มสองพัน up ผ้าทิ้ง ๆ นิ่ม ๆ ไม่บางใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ผูกโบว์เอว ขาย 290 บาท

91.JASPAL SIZE S เดรสแดงลายจุดดำ NEW ใหม่ป้ายห้อย แต่งระบายสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 สวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 360 บาท (ไม่ร่วมโปร)

92.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสสีชมพูนู้ด สวยเก๋ แต่งปักดาว ดอกไม้ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้ปักเก๋ ๆ ชายลูกไม้สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-40 ละมุนม๊ากกกก น่ารักสุด ๆ ขาย 360 บาท (ไม่ร่วมโปร)

93.ELENCARE DUE FREE SIZE เสื้อแต่งระบายชั้น ๆ ทรงสวยเก๋ สีม่วงพาสเทลสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพอง ๆ แต่งปักแขนสวยเก๋ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 110 บาท

94.ZARA SIZE S อก 34++ เสื้อเชิ้ต สีแดงส้มสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้ทั้งชาย หญิง ทรงสลิปฟิตเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท แบบใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ// CF //

95.HOWDY MARIE SIZE M-L เสื้อผ้าลูกฟูก คอตตอลนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักม๊ากกกก ทรงเก๋ ๆ แต่งผูกโบว์ปลายน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ด้านหน้าแต่งกระเป๋าโตเก๋ ๆ กระดุมหน้าค่ะ ขาย 140 บาท ราคาเต็มเกือบสองพันค่ะ

96.H&M SIZE S เดรสสีเทาคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวย เรียบเก๋ดูแพง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 เอว 25-26 สะโพก 35-36 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

97.STRADIVARIUS SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อเชิ้ตน้ำเงิน แต่งปักดอกกุหลาบสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสีฟ้าขาว แต่งโบว์ปลายแขน ปักน่ารัก ๆ ละมุน ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาทน่ารักมาก ๆค่ะแนะนำค่ะตัวนี้

98.KEVEN SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋น่ารัก แบรนด์แพงงงงค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ ลายผ้าพิมพ์ลายสีดำเงินหรู ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 140 บาท

99.POMELO SIZE M อก 34++ ผ้าพลิ้ว แต่งระบาย น่ารักสุด ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 120 บาท

100.SOMETHING BOUDOIR SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 32-33 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนระบายใส่ไดเรื่อย ๆค่ะ ขาย 190 บาท (ไม่ร่วมโปร)

101.SOMETHING BOUDOIR SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนระบายใส่ไดเรื่อย ๆค่ะ ขาย 190 บาท (ไม่ร่วมโปร)ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

102.SOMETHING BOUDOIR SIZE M คัตติ้ง M อก 34 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีขาวละมุนมาก ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนระบาย ผูกโบว์อก ด้านข้างผ่านิด ๆ ให้ใส่ง่าย แบบใส่ไดเรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท (ไม่ร่วมโปร)ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ// CF //

103.SOMETHING BOUDOIR SIZE S เสื้อผ้าคอตตอลแต่งปักดอกไม้นารักมากกกก NEW ใหม่ป้ายห้อย จั๊มเอวแต่งระบายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ ขาย 190 บาท (ไม่ร่วมโปร)ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

104.SOMETHING BOUDOIR SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เอว27 สะโพก 37-38 ผ้าคอตตอลยีนส์พิมพ์สี ลายเก๋ ๆ กระดุมหน้า น่ารักสุดๆๆๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 190 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

105.ZARA SIZE S ป้ายเป็นของเด็ก แต่ผู้ใหญ่ S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ผ้าเหลือบ ๆ หรู ๆ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ ชายแต่งระบายชั้น ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 99 บาท

106.กระโปรงงานสั่งตัด คัตติ้งหรู ๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มฝ้ายทอแน่น ๆ ละมุน ๆ ทรงสวย ๆ ต่อเอวระบายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขนาด S เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆเลยค่ะ

107.SOMETHING BOUDOIR SIZE L คัตติ้ง M-L ใหม่ป้ายห้อย NEW สีขาวลายผ้าเส้น ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ไม่สั้นค่ะ ใส่แมทกับยีนส์ หรือกางเกงขาสั้น น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 190 บาท

108.QUELLE CHANCE KOREA BRAND SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักแขนทรงป่ล่อย ๆ ใส่สบาย ๆน่ารักๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

109.MO & CO. SIZE 36 คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ สีดำ ผ้าทอนูน ๆ ตาข่าง ตัดต่อผ้าชีฟอง silk หรูมากกกก เรียบเก๋ดูแพงมาก ๆค่ะ ด้านหลังแต่งไขว้หรู ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้าทิ้งๆ นิ่ม ๆค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

110.CLUB MONACO SIZE L เสื้อสีดำผ้าหรูม๊ากกกก ผ้าพลิ้ว ๆ ซาตินตัดต่อผ้าชีฟองหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ เรียบหรูดูแพงค่ะ ขาย 140 บาท

111.MUJI SIZE XS-S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อเชิ้ตผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงเท่ห์ ๆ เก๋ ๆน่ารักแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ จากช้อปเลยค่ะ ขาย 120 บาทแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารัก

112.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-L อก 34++ ทรงปล่อย ด้านหลังแต่งเชือกร้อยเก๋ ๆ ไขว้ไปมาน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ

113.H&M SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสผ้าลินินสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายน่ารัก ๆ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 36-38 ขาย 220 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

114.TOPSHOP SIZE US2 ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์หรู ๆ เลยค่ะ ซิปหลังเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ใส่สบายๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 260 บาท// CF //

115.ZARA SIZE M เสื้อเชิ้ตผูกโบว์หน้าลายเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆทิ้ง ๆ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าเรยอนนิ่มๆ เลยค่ะ ขาย 140 บาท

116.H&M SIZE M อก 34++ ลายข้าวหลามตัดสีขาวดำเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทิ้งๆ ใส่สบาย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

117.MUJI SIZE M เสื้อเชิ้ตลายตารางน้ำเงินขาว ปกเชิ้ตแบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 120 บาท

118.SOME LIKE IT ALL SIZE XL คัตติ้ง L-XL ผ้าพลิ้ว ลายน่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆใส่สบาย ๆ ผ้าดีๆเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 130 บาท

119.PURIFICACION GRACIA SIZE 42 แบรนด์หรูๆๆๆๆ ผ้า silk สวยหรูมาก ๆ ค่ะ กระดุม logo สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็ม 4 พัน up ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เรียบหรูดูแพงค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ผ้า silk หรูสุด ๆค่ะ

120.ZARA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 แต่งคริสตัลเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ ผ้าดี ๆเลยค่ะ แบบใสได้เรื่อย ๆขาย 120 บาท

121.DRESS แบรนด์เกาหลีดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ด้านนึงเป็นผ้าคอตตอลยืด ด้านนึงผ้าฝ้ายแต่งปกเชิ้ตเก๋ ๆ ดีไซน์น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขนาด M-L ค่ะ ขาย 140 บาท

122.METAN JAPAN BRAND SIZE M กางเกงดีไซน์เก๋น่ารักม๊ากกกกก ผ้าทอลายดอกไม้ละมุน ชายแต่งขอบลูกไม้ เอวสม๊อก ชายปลายขาสม๊อกน่ารัก ๆ ค่ะ ใส่แล้วเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ลำลองสบาย ๆ ขา 3 ส่วนค่ะ แมทกับเสื้อยีดตัวยาวก็น่ารักค่ะ ทรงนี้หายากมากค่ะ รับรองไม่ซ้ำใครผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ เอวสมีอก 26-29 สะโพก 37-40 สภาพใหทกิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

123.KANNI SIZE XS คัตติ้ง S เอี๊ยมสีขาว off white ดีไซน์เก๋ แต่งกระเป๋ากระดุมน่ารัก ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 150 บาท แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะน่ารักสุด ๆ ไม่รวมเสื้อ

124.TOPSHOP SIZE UK10 M เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีนู้ด ๆ เก๋ ๆ ผ้าทิ้ง ๆ หางกระรอกหรู ๆผ่าปลายขานิด ๆ ค่ะสวยมาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท ทรงสวยเก๋มาก ๆค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรูๆๆๆๆ สีเข้มกว่าเป็นเพราะแสงนะคะ

125.KOYA SIZE M จั๊มสูทผ้าชีฟองนิ่ม ๆๆๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ สวย ๆ เลยค่ะ ทรงสวย อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผูกโบว์หลังทรงสวยมากค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 190 บาท

126.MIXX SIZE 3 M-L เดรสสีครีม แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆแบรนด์จาก Central แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

127.BEAMS HEAR FREE SIZE เสื้อสีเขียวขี้ม้าแต่ปักด้านหน้า คอปกบัว พับแขนติดกระดุม ทรงปล่อย ๆ น่ารักสุดๆๆๆเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักมากกก ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 99 บาท เป็น mini dress หรือเสื้อตัวยาวค่ะ// CF //

128.MONARCH SIZE M อก 34++ เสื้อขาวผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมไขว้ด้านหลังเก๋ ๆ แบรนด์หรูจาก Central ราคาเต็มเกือบ สองพัน ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ เรียบเก๋ดูแพง ขาย 99 บาท

129.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งแขนจับจีบเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆทิ้งๆ ขาย 110 บาท // CF //

130.นลินฟ้า SIZE SS คัตติ้ง S งานแบรนด์สั่งตัดหรูม๊ากกกกกกกก ผ้าคือดี คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ ละมุนมาก ๆ เลยค่ะ ของจริงสวย ก ไก่ล้านนนนตัว สวยมาก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สวยจริง ๆ ค่ะ ใหม่สุดๆๆกิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ สวยจริง ๆ แนะนำสุดๆๆๆ

131.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อ ผ้านิ่มสี ๆ แต่งแขนรูดน่ารัก ๆ ด้านหลังผูกโบว์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋ ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 79 บาท

132.H&M SIZE M อก 34++ แต่งปักดอกซากุระ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวขี้ม้า ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

133.AS KNOW AS SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งชายลูกไม้เก๋ ๆ แบรนด์ดังจาก shop ญี่ปุ่นค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่ม ๆ เลยค่ะ ขาย 59 บาท

134.SORRIDERE SIZE S อก 34 แบรนด์ดังญี่ปุ่น ผ้านิ่มใส่สบายๆ แต่งลูกไม้เก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ กระดุมน่ารักสุด ๆ ขาย 59 บาท

135.BGD SIZE S UK BRAND เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทรงสวยเก๋น่ารัก ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อตัวบน น่ารักสุดๆๆๆค่ะ

136.POMELO SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี two tone สวยเก๋ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

137.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์ทรงสวยเก๋ เท่ห์ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

138.VETAKA SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีแดงเลือดนกหรู ๆ แต่งระบายละมุนมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 79 บาท หรูมาก ๆ ค่ะ

139.PAING SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ สีแดงเลือดนกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับกระโปรง กางเกงยีนส์เอวสูงก็น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

140.ZARA SIZE M อก 34++ แขนกระดิ่งน่ารัก ๆ สีฟ้าขาว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท // CF //

141.JASPAL SIZE S กระโปรงสีแดงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

142.NAUTICA SIZE US6 M-L อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ เลยค่ะ สีสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 120 บาท

143.BASIC HOUSE SIZE L ยีนส์แฟชั่นดีไซน์ทรงสวยเก๋สีดำ ตรงเข่าตัดเป็นรูปหัวใจน่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 29-30 สะโพก 39-40 ขาย 79 บาท

144.กางเกงผ้าฝ้ายสีเหลืองผ้านิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ทรงสวย มีกระเป๋าข้าง ด้านหลังเป็นสม๊อก น่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 ขนาด M สะโพก 37-38 ขาย 59 บาท// CF //

145.FORMING SIZE M-L กางเกงสีแดง ทรงเอวสูงน่ารักม๊ากกกก แต่งขอบลูกไม้เก๋ ๆ แมทกับเสื้อคอรปน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-29 สะโพก 38-40 น่ารักสุด ๆ เลยค่ะ ขาย 120 บาท

146.จั๊มสูทสีดำ ลายเส้นขาวน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งห่วงน่ารัก ๆ ทรงสวย ขนาด M อก สม๊อก 33-36 เอวสมีอก 26-28 สะโพก 38 ของจริงน่ารักมากกกกก สายปรับระดับได้ ขาย 79 บาท

147.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white แต่งกระดุมหลังสวยเก๋ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

148.COTTON SUGAR’S SIZE M-L ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ แต่งปักน่ารักมากกกก แบรนด์ญี่ปุ่นใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ แต่งปักน่ารักมาก ๆ ค่ะอก 34++ สะโพก 38-42 ขาย 59 บาท

149.SIRI SIZE M อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เรียบหรู ขาย 59 บาท แบรนด์ IG ค่ะ// CF //

150.FABI SIZE M เดรสสีครีม ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ลายพิมพ์ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ สีครีมเมทาลิกสวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-39 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อยเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

151.UNIQLO SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆแขนกุดน่ารักทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 69 บาท// CF //

152.เดรสสีดำสวยเก๋ทรงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L คอแต่งถักโคเช ปักดอกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ ใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท อก 34++ สะโพก 37-40 สวยมากค่ะ// CF //

153.ARNOLD PALMER SIZE 3 M-L อก 34++ สีชมพูพับแขนติดกระดุม ทรงสวยเก๋ ปัก logo อกน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์แพงงงงค่ะ กึ่ง sport เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 69 บาท

154.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าพิมพ์ลายหรู ๆ สวยม๊ากกกกก ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่ปล่อย ๆสบาย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะสวยจริงๆ ค่ะ

[/size]
    Last edited by jirapa; 21-05-22 at 01:07.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ